ทีเด็ดบอล Umraniyespor vs Boluspor
‹ คู่ก่อนหน้าNasaf Qarshi vs Al Wahda(UAE) · พ. 14 ต.ค. 20:45 น. คู่ที่ 28 / 36เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FK Atyrau vs FK Yelimay Semey · พ. 14 ต.ค. 21:00 น.
Turkey 1. Lig
🕒 14-10-2026 21:00 น.
Umraniyesporเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 28 / 3621:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่46พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ6คอมโบต่ำ🧊 ★★68⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุลVSUmraniyesporBolusporใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ81% @1.4219% @6.02สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 1.99แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 2.02 · เยือน 1.78Bolusporทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.6🌀กองกลางเสียการครองบอล42%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านUmraniyesporต่อ 1/1.5 @2.02แนวรุก🔥5.4 vs 3.6Umraniyesporกองกลาง🎯46% vs 42%Umraniyesporแนวรับ🛡️9.0 vs 13.8Umraniyesporการ์ดยิงดุ🔥5.4Umraniyesporการ์ดรุกทื่อ💧3.6Bolusporการ์ดรับหลวม🕳️13.8Bolusporการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนBolusporรอง 1/1.5 @1.78การ์ดรับหลวม🕳️9.0Umraniyesporการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.80แนวรับ🕳️9.0 · 13.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·2.3ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.99พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ดยิงฝืด🥶0.9·0.6ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ
Umraniyesporเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม5.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 28 / 3621:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่46พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ6คอมโบต่ำ🧊 ★★68⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุลVS
UmraniyesporBoluspor
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
81% @1.4219% @6.02
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 1.99แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 2.02 · เยือน 1.78
Bolusporทีมเยือน
💧แนวรุกน้ำ3.6
🌀กองกลางเสียการครองบอล42%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านUmraniyespor
ต่อ 1/1.5 @2.02
แนวรุก🔥5.4 vs 3.6Umraniyespor
กองกลาง🎯46% vs 42%Umraniyespor
แนวรับ🛡️9.0 vs 13.8Umraniyespor
การ์ดยิงดุ🔥5.4Umraniyespor
การ์ดรุกทื่อ💧3.6Boluspor
การ์ดรับหลวม🕳️13.8Boluspor
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนBoluspor
รอง 1/1.5 @1.78
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Umraniyespor
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.80
แนวรับ🕳️9.0 · 13.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·2.3ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.99
พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่
ยิงฝืดทั้งคู่พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ดยิงฝืด🥶0.9·0.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Umraniyespor vs Boluspor
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านUmraniyespor ต่อ 1/1.5 @2.02การ์ด 6 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5 @1.99การ์ด 4 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUmraniyesporโอกาสชนะ 63%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 2.568/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน4 · 6
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Umraniyespor · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Umraniyespor ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.42 · ควรเป็น @1.45 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Umraniyespor 48 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Umraniyespor ต่อ 1/1.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 17%เสีย 38%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 44% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Umraniyespor · คาดสกอร์ 1.7 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Umraniyespor ชนะ 1 ลูก17%
Umraniyespor ชนะ 2 ลูก25%
Umraniyespor ชนะ 3 ลูกขึ้นไป20%
เสมอ23%
Boluspor ชนะ 1 ลูก10%
Boluspor ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
Umraniyespor ชนะ62%
Umraniyespor ไม่แพ้84%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป44%
Umraniyespor คลีนชีท37%
Boluspor ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Umraniyespor ไม่แพ้84%
Boluspor ไม่แพ้38%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)51%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)29%
ยิงได้ทั้งคู่52%
ต่ำ 2.549%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-011%1-111%2-010%2-110%0-07%0-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Umraniyespor)
- โอกาส Umraniyespor ชนะ 62% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 84%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 44%
- Umraniyespor คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 37%
- Boluspor เสียเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Umraniyespor ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 44%
- Umraniyespor ยิงเฉลี่ยแค่ 0.9 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Boluspor เคยชนะ 3 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Umraniyespor
ส2-2พ0-1พ0-1พ1-2ช1-0ส1-1
Boluspor
พ0-2พ0-2พ0-6ส1-1พ1-2พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Umraniyesporยิง 0.9 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Bolusporยิง 0.6 · เสีย 2.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Umraniyespor
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 13
Boluspor
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Umraniyespor
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Boluspor
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Umraniyespor
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 5
Boluspor
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Umraniyespor ชนะ 4เสมอ 0Boluspor ชนะ 4
- 17-02-2026Umraniyespor4 - 2Boluspor
- 23-09-2025Boluspor0 - 1Umraniyespor
- 15-03-2025Umraniyespor1 - 0Boluspor
- 02-11-2024Boluspor3 - 0Umraniyespor
- 13-04-2024Boluspor1 - 0Umraniyespor
- 25-11-2023Umraniyespor1 - 2Boluspor
- 24-04-2022Boluspor0 - 2Umraniyespor
- 05-12-2021Umraniyespor1 - 2Boluspor
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Umraniyespor@1.40 → @1.421.0%
เสมอ@4.09 → @4.021.6%
ทีมเยือน Boluspor@6.10 → @6.021.4%
คู่อื่นใน 1. Lig 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.30 | 4.15 | 6.10 | 1.72 | 2.5 | 1.90 | 1.96 | 1/1.5 | 1.74 | |
| Live | 1.30 | 4.15 | 6.10 | 1.72 | 2.5 | 1.90 | 1.96 | 1/1.5 | 1.74 | ||
| Crown | Initial | 1.44 | 4.25 | 5.90 | 1.82 | 2.5 | 1.98 | 2.04 | 1/1.5 | 1.78 | |
| Live | 1.44 | 4.25 | 5.90 | 1.80 | 2.5 | 1.96 | 2.01 | 1/1.5 | 1.75 | ||
| Bet365 | Initial | 1.38 | 4.10 | 6.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.42 | 3.80 | 6.25 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | ||
| Easybet | Initial | 1.37 | 4.40 | 6.80 | 1.80 | 2.5 | 1.96 | 2.02 | 1/1.5 | 1.76 | |
| Live | 1.37 | 4.10 | 6.60 | 1.79 | 2.5 | 1.98 | 2.01 | 1/1.5 | 1.78 | ||
| Vcbet | Initial | 1.36 | 4.40 | 7.50 | 1.99 | 2.5/3 | 1.81 | 1.91 | 1/1.5 | 1.88 | |
| Live | 1.40 | 4.20 | 7.00 | 1.81 | 2.5 | 1.99 | 2.02 | 1/1.5 | 1.79 | ||
| Sbobet | Initial | 1.39 | 3.91 | 5.90 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 2.02 | 1/1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.39 | 3.91 | 5.90 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 2.02 | 1/1.5 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 1.39 | 4.22 | 7.05 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.94 | 1/1.5 | 1.88 | |
| Live | 1.43 | 4.10 | 6.40 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 2.03 | 1/1.5 | 1.79 | ||
| 18Bet | Initial | 1.38 | 4.40 | 7.25 | 1.77 | 2.5 | 1.92 | 1.88 | 1/1.5 | 1.81 | |
| Live | 1.43 | 4.30 | 6.50 | 1.94 | 2.5/3 | 1.78 | 1.98 | 1/1.5 | 1.76 | ||
| pinnacle | Initial | 1.49 | 4.10 | 5.76 | 1.85 | 2.5 | 1.91 | 1.88 | 1 | 1.89 | |
| Live | 1.44 | 4.50 | 6.83 | 1.83 | 2.5 | 2.00 | 2.06 | 1/1.5 | 1.79 | ||
| Willhill | Initial | 1.40 | 4.33 | 7.50 | 1.75 | 2.5 | 2.00 | 1.91 | 1/1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.44 | 4.00 | 6.50 | 1.75 | 2.5 | 2.00 | 1.73 | 1 | 2.00 | ||
| Interwetten | Initial | 1.50 | 4.20 | 6.00 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 2.10 | 1.5 | 1.65 | |
| Live | 1.45 | 4.10 | 6.75 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.70 | 1 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 1.49 | 4.10 | 6.08 | 1.81 | 2.5 | 1.89 | 2.11 | 1.5 | 1.62 | |
| Live | 1.37 | 4.30 | 6.98 | 1.74 | 2.5 | 1.94 | 2.19 | 1.5 | 1.57 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 1/1.5 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [TFF 1. Lig-17] Umraniyespor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 4 | 4 | 7 | 10 | 7 | 17 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 3 | 5 | 3 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 5 | 4 | 14 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 7 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 4 | 3 | 13 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 2 | 1 | 8 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 3 | 10 | 50.0% |
| [TFF 1. Lig-20] Boluspor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 0 | 1 | 8 | 3 | 21 | 1 | 20 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 2 | 9 | 1 | 20 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 1 | 12 | 0 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 2 | 14 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 1 | 7 | 2 | 14 | 4 | 20 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 6 | 4 | 18 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 0 | 8 | 0 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 1 | 9 | 4 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Umraniyespor Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 0 (0%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TFF 1. Lig | 17-02-2026 | Umraniyespor | 4-2 (1-0) | Boluspor | 3-4 (2-3) | 2.80 | 3.50 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| TFF 1. Lig | 23-09-2025 | Boluspor | 0-1 (0-0) | Umraniyespor | 5-6 (2-4) | 1.73 | 3.60 | 4.20 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| TFF 1. Lig | 15-03-2025 | Umraniyespor | 1-0 (0-0) | Boluspor | 3-3 (1-2) | 2.25 | 3.50 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| TFF 1. Lig | 02-11-2024 | Boluspor | 3-0 (1-0) | Umraniyespor | 5-7 (1-4) | 2.45 | 3.25 | 2.75 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| TFF 1. Lig | 13-04-2024 | Boluspor | 1-0 (0-0) | Umraniyespor | 3-2 (2-1) | 2.25 | 3.20 | 3.10 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| TFF 1. Lig | 25-11-2023 | Umraniyespor | 1-2 (0-0) | Boluspor | 3-7 (1-4) | 2.00 | 3.40 | 3.30 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| TFF 1. Lig | 24-04-2022 | Boluspor | 0-2 (0-2) | Umraniyespor | 9-4 (5-2) | 3.50 | 3.20 | 1.95 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| TFF 1. Lig | 05-12-2021 | Umraniyespor | 1-2 (0-1) | Boluspor | 6-4 (6-2) | 2.10 | 3.25 | 3.30 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| TFF 1. Lig | 15-04-2021 | Boluspor | 1-4 (1-2) | Umraniyespor | 6-10 (3-6) | 2.30 | 3.10 | 3.00 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| TFF 1. Lig | 10-12-2020 | Umraniyespor | 0-2 (0-0) | Boluspor | 6-5 (5-1) | 1.95 | 3.25 | 3.40 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.02 | L | U |
| TFF 1. Lig | 15-02-2020 | Boluspor | 1-1 (1-0) | Umraniyespor | 8-2 (2-1) | 3.50 | 3.40 | 1.95 | D | 1.75 | -0.5 | 2.05 | L | U |
| TFF 1. Lig | 21-09-2019 | Umraniyespor | 1-1 (0-1) | Boluspor | 6-6 (6-2) | 1.90 | 3.25 | 4.00 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| TFF 1. Lig | 02-02-2019 | Umraniyespor | 1-0 (0-0) | Boluspor | 5-5 (4-2) | 1.90 | 3.25 | 3.50 | W | 2.08 | 0.5 | 1.72 | W | U |
| TFF 1. Lig | 24-08-2018 | Boluspor | 3-1 (1-0) | Umraniyespor | 2-4 (0-1) | 2.10 | 3.25 | 3.25 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| TFF 1. Lig | 28-01-2018 | Boluspor | 0-1 (0-0) | Umraniyespor | 8-1 (4-0) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| TFF 1. Lig | 21-08-2017 | Umraniyespor | 1-0 (1-0) | Boluspor | 0-7 (0-2) | 2.10 | 3.25 | 3.25 | W | 1.70 | 0/0.5 | 2.10 | W | U |
| TFF 1. Lig | 19-02-2017 | Boluspor | 1-0 (1-0) | Umraniyespor | 3-4 (3-1) | 2.30 | 3.30 | 2.62 | L | 1.70 | 0/0.5 | 2.10 | L | U |
| TFF 1. Lig | 17-09-2016 | Umraniyespor | 2-2 (0-0) | Boluspor | 4-4 (1-1) | 2.62 | 3.20 | 2.50 | D | 2.02 | 0 | 1.78 | D | O |
| TUR Cup | 02-12-2015 | Boluspor | 4-1 (2-1) | Umraniyespor | 8-1 | 1.85 | 3.40 | 3.60 | L | 1.88 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Umraniyespor Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TFF 1. Lig | 10-10-2026 | Umraniyespor | 1-1 (1-0) | Sariyer | 4-3 (1-1) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| TFF 1. Lig | 18-09-2026 | Bandirmaspor | 0-1 (0-0) | Umraniyespor | 4-3 (2-1) | 1.80 | 3.40 | 4.20 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| TFF 1. Lig | 13-09-2026 | Umraniyespor | 1-2 (1-0) | Antalyaspor | 3-6 (0-1) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| TFF 1. Lig | 06-09-2026 | Pendikspor | 1-0 (1-0) | Umraniyespor | 3-4 (0-2) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| TFF 1. Lig | 01-09-2026 | Umraniyespor | 0-1 (0-1) | Muglaspor | 3-1 (1-0) | 2.40 | 3.10 | 2.75 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| TFF 1. Lig | 28-08-2026 | Keciorengucu | 2-2 (1-2) | Umraniyespor | 3-5 (1-1) | 1.62 | 3.75 | 4.33 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| TFF 1. Lig | 22-08-2026 | Umraniyespor | 1-1 (0-0) | Erokspor | 3-9 (1-3) | 3.40 | 3.20 | 1.95 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| TFF 1. Lig | 15-08-2026 | Karagumruk | 2-1 (0-0) | Umraniyespor | 2-7 (1-1) | 1.62 | 3.40 | 4.75 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| TFF 1. Lig | 08-08-2026 | Umraniyespor | 0-0 (0-0) | Mardin BB | 6-6 (2-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 28-07-2026 | Pendikspor | 1-2 (0-0) | Umraniyespor | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Umraniyespor | 1-5 (1-2) | Galatasaray | 2-5 (1-5) | L | ||||||||
| TFF 1. Lig | 02-05-2026 | Umraniyespor | 1-4 (1-4) | Keciorengucu | 7-1 (3-0) | 4.75 | 4.75 | 1.44 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| TFF 1. Lig | 25-04-2026 | Adana Demirspor | 1-3 (1-1) | Umraniyespor | 7-7 (1-5) | 29.00 | 15.00 | 1.05 | W | 1.85 | -3.5 | 1.95 | L | U |
| TFF 1. Lig | 19-04-2026 | Umraniyespor | 1-2 (0-0) | Belediye Vanspor | 4-3 (3-1) | 2.30 | 3.30 | 2.70 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| TFF 1. Lig | 14-04-2026 | Amedspor | 2-2 (1-1) | Umraniyespor | 10-4 (5-2) | 1.29 | 5.00 | 8.00 | D | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | W | O |
| TFF 1. Lig | 09-04-2026 | Umraniyespor | 2-0 (1-0) | Sakaryaspor | 4-4 (3-1) | 2.00 | 3.30 | 3.40 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| TFF 1. Lig | 04-04-2026 | Bodrumspor | 1-0 (1-0) | Umraniyespor | 4-3 (2-1) | 1.53 | 4.20 | 5.00 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| TFF 1. Lig | 21-03-2026 | Umraniyespor | 0-0 (0-0) | Pendikspor | 6-4 (2-3) | 2.70 | 3.20 | 2.30 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | U |
| TFF 1. Lig | 15-03-2026 | Sivasspor | 1-0 (1-0) | Umraniyespor | 9-6 (5-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 1.78 | 0.5 | 2.03 | L | U |
| TFF 1. Lig | 11-03-2026 | Umraniyespor | 3-1 (0-0) | Erzurumspor FK | 4-3 (1-0) | 4.75 | 3.40 | 1.65 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| No Data |
| Boluspor Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 1 (10%) Lose 8 (80%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TFF 1. Lig | 10-10-2026 | Boluspor | 0-1 (0-0) | Antalyaspor | 1-5 (1-1) | 6.50 | 4.10 | 1.40 | L | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | W | U |
| TFF 1. Lig | 19-09-2026 | Sariyer | 2-1 (1-0) | Boluspor | 6-0 | 1.22 | 6.00 | 10.00 | L | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | W | D |
| TFF 1. Lig | 12-09-2026 | Boluspor | 1-1 (1-0) | Pendikspor | 3-10 (2-5) | 6.00 | 4.75 | 1.36 | D | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | U |
| TFF 1. Lig | 05-09-2026 | Bandirmaspor | 6-0 (5-0) | Boluspor | 6-4 (3-2) | 1.29 | 4.50 | 9.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| TFF 1. Lig | 02-09-2026 | Boluspor | 0-2 (0-2) | Keciorengucu | 2-6 (0-2) | 5.25 | 3.80 | 1.53 | L | 1.83 | -1 | 1.98 | L | U |
| TFF 1. Lig | 29-08-2026 | Muglaspor | 2-0 (1-0) | Boluspor | 3-0 | 1.42 | 4.10 | 6.00 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | L | U |
| TFF 1. Lig | 23-08-2026 | Boluspor | 0-3 (0-2) | Mardin BB | 2-4 (0-3) | 5.50 | 3.60 | 1.53 | L | 1.88 | -1 | 1.93 | L | O |
| TFF 1. Lig | 18-08-2026 | Batman Petrolspor | 2-0 (1-0) | Boluspor | 9-1 (4-1) | 1.44 | 4.50 | 5.50 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | U |
| TFF 1. Lig | 08-08-2026 | Boluspor | 1-2 (1-2) | Manisa BB Spor | 3-3 (2-2) | 3.30 | 3.25 | 2.00 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | O |
| TFF 1. Lig | 01-05-2026 | Boluspor | 3-1 (0-1) | Serik Belediyespor | 8-1 (3-0) | 1.62 | 3.75 | 4.33 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| TFF 1. Lig | 26-04-2026 | Pendikspor | 2-0 (0-0) | Boluspor | 9-2 (5-1) | 1.55 | 3.60 | 5.00 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | U |
| TFF 1. Lig | 19-04-2026 | Boluspor | 6-0 (2-0) | Adana Demirspor | 5-2 (3-1) | 1.05 | 9.50 | 19.00 | W | 1.98 | 3.5/4 | 1.83 | W | O |
| TFF 1. Lig | 13-04-2026 | Erzurumspor FK | 2-0 (2-0) | Boluspor | 6-2 (1-1) | 1.30 | 4.50 | 7.50 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| TFF 1. Lig | 09-04-2026 | Boluspor | 1-2 (1-2) | Sivasspor | 3-3 (1-1) | 2.20 | 3.40 | 2.88 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| TFF 1. Lig | 05-04-2026 | Amedspor | 6-1 (3-0) | Boluspor | 10-2 (7-0) | 1.33 | 4.50 | 8.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| TFF 1. Lig | 21-03-2026 | Boluspor | 0-0 (0-0) | Bandirmaspor | 8-7 (5-4) | 1.95 | 3.40 | 3.25 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| TFF 1. Lig | 17-03-2026 | Bodrumspor | 2-0 (2-0) | Boluspor | 3-3 (2-1) | 1.73 | 3.60 | 3.90 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| TFF 1. Lig | 12-03-2026 | Boluspor | 1-2 (0-1) | Corum Belediyespor | 6-3 (2-0) | 3.60 | 3.50 | 1.80 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| TFF 1. Lig | 08-03-2026 | Boluspor | 2-0 (1-0) | 76 Igdir Belediye spor | 1-2 (1-2) | 3.00 | 3.30 | 2.20 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| TUR Cup | 03-03-2026 | Istanbulspor | 0-0 (0-0) | Boluspor | 9-5 (5-1) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TFF 1. Lig | 18-10 | Away | Belediye Vanspor | 4 Days |
| TFF 1. Lig | 24-10 | Home | Sivasspor | 10 Days |
| TFF 1. Lig | 02-11 | Away | Bodrumspor | 18 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TFF 1. Lig | 18-10 | Away | 76 Igdir Belediye spor | 4 Days |
| TFF 1. Lig | 24-10 | Home | Belediye Vanspor | 9 Days |
| TFF 1. Lig | 02-11 | Away | Sivasspor | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.99 | 2.24 | 5.80 | 1.99 | 2.24 | 5.80 | 1.78 | 1 | 2.02 | 1.76 | 1 | 2.00 | 1.99 | 0.5 | 1.83 | 1.96 | 0.5 | 1.80 | |
| Initial | 1.44 | 4.25 | 5.90 | 1.44 | 4.25 | 5.90 | 1.82 | 2.5 | 1.98 | 1.80 | 2.5 | 1.96 | 2.04 | 1/1.5 | 1.78 | 2.01 | 1/1.5 | 1.75 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.91 | 2.50 | 7.00 | 1.95 | 2.40 | 6.50 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 1.73 | 1 | 2.08 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.38 | 4.10 | 6.50 | 1.42 | 3.90 | 6.25 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.98 | 2.24 | 5.20 | 1.98 | 2.24 | 5.20 | 1.75 | 1 | 2.05 | 1.75 | 1 | 2.05 | 1.98 | 0.5 | 1.84 | 1.98 | 0.5 | 1.84 | |
| Initial | 1.39 | 3.91 | 5.90 | 1.39 | 3.91 | 5.90 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 2.02 | 1/1.5 | 1.80 | 2.02 | 1/1.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 0.7 | 0.9 | Goal | 0.6 |
| 1 | Loss | 3 | 1.5 | Loss | 2.3 |
| 12 | Shot(OT) | 15.7 | 13.3 | Shot(OT) | 14.6 |
| 3.3 | Corner | 2.3 | 4 | Corner | 2.5 |
| 1.7 | Yellow Card | 1.7 | 1.7 | Yellow Card | 2.3 |
| 10.3 | Fouls | 12 | 11 | Fouls | 11.5 |
| 40.7% | Possession | 33% | 46.4% | Possession | 41.6% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Umraniyespor ( 46 Matches) | Boluspor ( 46 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 2 | 7 | 4 |
| HT-D / FT-W | 2 | 4 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 5 | 1 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 5 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-L | 4 | 8 | 5 | 10 |