ทีเด็ดบอล Muglaspor vs Bursaspor
‹ คู่ก่อนหน้าManisa BB Spor vs Erokspor · ศ. 16 ต.ค. 00:00 น. คู่ที่ 39 / 62เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›ML Vitebsk vs FC Torpedo Zhodino · ศ. 16 ต.ค. 00:30 น.
Turkey 1. Lig
🕒 16-10-2026 00:00 น.
Muglasporเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี48%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 39 / 6200:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 48% ★★แพงเกินจริงVSMuglasporBursasporใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ26% @4.5874% @1.60สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.82Bursasporทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4🏠เต็งเจ้าบ้านMuglasporรอง 0.5/1 @1.97แนวรับ🛡️4.2 vs 5.4Muglasporการ์ดยิงดุ🔥6.6Muglasporการ์ดได้ราคา💰7/10Muglasporการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนBursasporต่อ 0.5/1 @1.82แนวรุก🔥10.8 vs 6.6Bursasporกองกลาง🎯55% vs 48%Bursasporการ์ดยิงดุ🔥10.8Bursasporการ์ดได้ราคา💰7/10Bursasporการ์ด 4 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.88แนวรุก🔥6.6 · 10.8รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.91การ์ดรับแน่น🛡️0.7·0.9ลูก/นัดการ์ด 1 ใบ
Muglasporเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี48%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 39 / 6200:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 48% ★★แพงเกินจริง
VS
MuglasporBursaspor
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
26% @4.5874% @1.60
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.82
Bursasporทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4
🏠เต็งเจ้าบ้านMuglaspor
รอง 0.5/1 @1.97
แนวรับ🛡️4.2 vs 5.4Muglaspor
การ์ดยิงดุ🔥6.6Muglaspor
การ์ดได้ราคา💰7/10Muglaspor
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนBursaspor
ต่อ 0.5/1 @1.82
แนวรุก🔥10.8 vs 6.6Bursaspor
กองกลาง🎯55% vs 48%Bursaspor
การ์ดยิงดุ🔥10.8Bursaspor
การ์ดได้ราคา💰7/10Bursaspor
การ์ด 4 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.88
แนวรุก🔥6.6 · 10.8รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.91
การ์ดรับแน่น🛡️0.7·0.9ลูก/นัด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Muglaspor vs Bursaspor
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนBursaspor ต่อ 0.5/1 @1.82การ์ด 4 : 3 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBursasporโอกาสชนะ 56%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Bursaspor · บิลหลัก 1X2 @1.60
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Bursaspor ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.60 · ควรเป็น @1.73 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Bursaspor 36 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Bursaspor ต่อ 0.5/1
ได้ 52%เสียครึ่ง 25%เสีย 23%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Bursaspor · คาดสกอร์ 1.1 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Bursaspor ชนะ 1 ลูก30%
Bursaspor ชนะ 2 ลูก15%
Bursaspor ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ25%
Muglaspor ชนะ 1 ลูก14%
Muglaspor ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Bursaspor ชนะ52%
Bursaspor ไม่แพ้77%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Bursaspor คลีนชีท34%
Muglaspor ยิงไม่ได้30%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Muglaspor ไม่แพ้48%
Bursaspor ไม่แพ้77%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)40%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)19%
ยิงได้ทั้งคู่46%
ต่ำ 2.560%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-112%1-011%0-010%1-28%0-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Bursaspor)
- โอกาส Bursaspor ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 77%
- Bursaspor ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Bursaspor ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.60 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.73 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Muglaspor รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.7 ลูก/นัด
- โอกาส Muglaspor ชนะ 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Muglaspor
ช2-0ช1-0ส2-2ส1-1ส2-2ส1-1
Bursaspor
ช2-1ช4-0ช2-1ส2-2ช2-1พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Muglasporยิง 0.9 · เสีย 0.8 ต่อนัด
Bursasporยิง 1.7 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Muglaspor
1.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 6
Bursaspor
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Muglaspor
22%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 7
Bursaspor
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Muglaspor
78%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 2
Bursaspor
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Muglaspor ชนะ 0เสมอ 0Bursaspor ชนะ 1
- 24-09-2019Muglaspor1 - 3Bursaspor
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Muglaspor@4.33 → @4.58▲ 5.8%
เสมอ@3.56 → @3.621.9%
ทีมเยือน Bursaspor@1.65 → @1.60▼ 3.0%
คู่อื่นใน 1. Lig 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 4.35 | 3.62 | 1.48 | 1.82 | 2.5 | 1.80 | 1.85 | -0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 4.65 | 3.71 | 1.43 | 1.80 | 2.5 | 1.82 | 1.93 | -0.5/1 | 1.77 | ||
| Crown | Initial | 4.65 | 3.85 | 1.60 | 1.88 | 2.5 | 1.92 | 2.01 | -0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 4.65 | 3.85 | 1.60 | 1.86 | 2.5 | 1.90 | 1.98 | -0.5/1 | 1.78 | ||
| Bet365 | Initial | 4.00 | 3.40 | 1.75 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.00 | -0.5 | 1.80 | |
| Live | 4.75 | 3.60 | 1.60 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 4.10 | 3.50 | 1.73 | 1.93 | 2.5 | 1.82 | 1.96 | -0.5 | 1.81 | |
| Live | 4.90 | 3.70 | 1.59 | 1.88 | 2.5 | 1.89 | 1.94 | -0.5/1 | 1.84 | ||
| Vcbet | Initial | 4.20 | 3.50 | 1.75 | 1.94 | 2.5 | 1.85 | 2.01 | -0.5 | 1.79 | |
| Live | 4.80 | 3.70 | 1.62 | 1.88 | 2.5 | 1.91 | 1.98 | -0.5/1 | 1.82 | ||
| Mansion88 | Initial | 4.65 | 3.60 | 1.59 | 1.92 | 2.5 | 1.84 | 1.98 | -0.5 | 1.78 | |
| Live | 4.70 | 3.65 | 1.58 | 1.85 | 2.5 | 1.91 | 1.99 | -0.5/1 | 1.77 | ||
| 12BET | Initial | 3.80 | 3.40 | 1.78 | 1.92 | 2.5 | 1.84 | 1.98 | -0.5 | 1.78 | |
| Live | 4.70 | 3.65 | 1.58 | 1.85 | 2.5 | 1.91 | 1.99 | -0.5/1 | 1.77 | ||
| Sbobet | Initial | 4.33 | 3.42 | 1.61 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.94 | -0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 4.33 | 3.42 | 1.61 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.93 | -0.5/1 | 1.89 | ||
| wewbet | Initial | 3.80 | 3.39 | 1.86 | 1.93 | 2.5 | 1.87 | 1.96 | -0.5 | 1.86 | |
| Live | 4.86 | 3.68 | 1.61 | 1.88 | 2.5 | 1.92 | 2.01 | -0.5/1 | 1.81 | ||
| 18Bet | Initial | 3.80 | 3.50 | 1.85 | 1.79 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | -0.5 | 1.79 | |
| Live | 4.90 | 3.80 | 1.61 | 1.84 | 2.5 | 1.89 | 1.97 | -0.5/1 | 1.76 | ||
| pinnacle | Initial | 4.47 | 3.63 | 1.71 | 1.90 | 2.5 | 1.85 | 1.83 | -0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 5.26 | 4.00 | 1.61 | 1.89 | 2.5 | 1.93 | 2.05 | -0.5/1 | 1.80 | ||
| Willhill | Initial | 4.20 | 3.30 | 1.80 | 1.91 | 2.5 | 1.80 | 1.95 | -0.5 | 1.75 | |
| Live | 4.80 | 3.60 | 1.62 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.91 | -0.5/1 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 3.90 | 3.45 | 1.90 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | -0.5 | 1.85 | |
| Live | 4.80 | 3.60 | 1.65 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.65 | -1 | 2.10 | ||
| 1xBet | Initial | 3.88 | 3.40 | 1.88 | 1.87 | 2.5 | 1.83 | 2.70 | 0 | 1.37 | |
| Live | 4.90 | 3.72 | 1.58 | 1.82 | 2.5 | 1.85 | 1.88 | -0.5/1 | 1.75 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | -0.5/1 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [TFF 1. Lig-12] Muglaspor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 6 | 1 | 9 | 8 | 12 | 12 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 6 | 4 | 6 | 11 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 3 | 4 | 6 | 11 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 9 | 6 | 10 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 6 | 1 | 6 | 5 | 12 | 12 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 3 | 2 | 6 | 13 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 3 | 3 | 6 | 7 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 6 | 4 | 10 | 33.3% |
| [TFF 1. Lig-2] Bursaspor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 1 | 2 | 17 | 9 | 19 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 8 | 4 | 7 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 9 | 5 | 12 | 2 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 7 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 1 | 4 | 7 | 7 | 13 | 11 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 4 | 2 | 9 | 7 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 5 | 4 | 14 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 5 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Muglaspor Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 1 (100%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 3 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TUR Cup | 24-09-2019 | Muglaspor | 1-3 (0-0) | Bursaspor | 2-5 (0-1) | 3.80 | 3.50 | 1.83 | L | 1.98 | -0.5 | 1.82 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Muglaspor Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 7 (70%) Lose 1 (10%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 78% Home 0% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 0% Draw 78% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TFF 1. Lig | 11-10-2026 | Karagumruk | 1-1 (1-1) | Muglaspor | 2-10 (0-4) | 1.65 | 3.40 | 4.75 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| TFF 1. Lig | 19-09-2026 | Muglaspor | 2-2 (1-1) | 76 Igdir Belediye spor | 6-7 (3-5) | 3.00 | 3.10 | 2.30 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| TFF 1. Lig | 13-09-2026 | Sivasspor | 1-1 (1-1) | Muglaspor | 5-10 (3-5) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| TFF 1. Lig | 07-09-2026 | Muglaspor | 2-2 (1-1) | Belediye Vanspor | 0-5 (0-3) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| TFF 1. Lig | 01-09-2026 | Umraniyespor | 0-1 (0-1) | Muglaspor | 3-1 (1-0) | 2.40 | 3.10 | 2.75 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| TFF 1. Lig | 29-08-2026 | Muglaspor | 2-0 (1-0) | Boluspor | 3-0 | 1.42 | 4.10 | 6.00 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | W | U |
| TFF 1. Lig | 23-08-2026 | Bodrumspor | 0-0 (0-0) | Muglaspor | 9-2 (4-0) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| TFF 1. Lig | 17-08-2026 | Muglaspor | 0-0 (0-0) | Bandirmaspor | 5-2 (2-1) | 3.10 | 3.00 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| TFF 1. Lig | 09-08-2026 | Sariyer | 2-0 (1-0) | Muglaspor | 5-3 (4-1) | 1.80 | 3.30 | 3.90 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Muglaspor | 0-0 (0-0) | Erokspor | - | D | ||||||||
| INT CF | 27-07-2026 | Muglaspor | 3-0 (1-0) | Keciorengucu | - | W | ||||||||
| TUR 2 | 10-05-2026 | Muglaspor | 0-0 (0-0) | Elazigspor | 2-2 (0-2) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| TUR 2 | 04-05-2026 | Muglaspor | 1-1 (0-1) | S.Urfaspor | 10-2 (6-2) | 2.05 | 3.10 | 3.25 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| TUR 2 | 01-05-2026 | S.Urfaspor | 0-1 (0-0) | Muglaspor | 5-2 (2-1) | 2.75 | 3.25 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| TUR 2 | 25-04-2026 | Kastamonuspor | 0-3 (0-1) | Muglaspor | - | W | ||||||||
| TUR 2 | 19-04-2026 | Muglaspor | 0-0 (0-0) | S.Urfaspor | 6-1 (2-0) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| TUR 2 | 12-04-2026 | Karaman Belediyespor | 0-4 (0-2) | Muglaspor | - | W | ||||||||
| TUR 2 | 08-04-2026 | Muglaspor | 0-3 (0-1) | Bursa Niluferspor AS | 7-0 (4-0) | 1.38 | 3.90 | 7.50 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | O |
| TUR 2 | 04-04-2026 | Batman Petrolspor | 1-0 (1-0) | Muglaspor | - | 2.00 | 3.25 | 3.30 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| TUR 2 | 29-03-2026 | Muglaspor | 0-1 (0-0) | Altinordu | 7-0 (1-0) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | L | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | L | U |
| No Data |
| Bursaspor Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 78% Over 0% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TFF 1. Lig | 11-10-2026 | Bursaspor | 1-2 (0-1) | Mardin BB | 7-2 (2-2) | 1.55 | 3.60 | 5.00 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| TFF 1. Lig | 20-09-2026 | Batman Petrolspor | 1-2 (1-0) | Bursaspor | 8-3 (6-0) | 2.70 | 3.30 | 2.40 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| TFF 1. Lig | 14-09-2026 | Bursaspor | 2-2 (2-1) | Erokspor | 9-2 (5-0) | 1.75 | 3.40 | 4.10 | D | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | O |
| TFF 1. Lig | 08-09-2026 | Manisa BB Spor | 1-2 (1-1) | Bursaspor | 4-5 (3-1) | 4.00 | 3.50 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| TFF 1. Lig | 04-09-2026 | Bursaspor | 4-0 (1-0) | Istanbulspor | 8-1 (5-1) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | W | 2.03 | 1.5 | 1.78 | W | O |
| TFF 1. Lig | 29-08-2026 | Kayserispor | 1-2 (1-0) | Bursaspor | 5-5 (2-1) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| TFF 1. Lig | 22-08-2026 | Karagumruk | 2-1 (2-0) | Bursaspor | 2-11 (0-2) | 3.90 | 3.20 | 1.80 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | O |
| TFF 1. Lig | 16-08-2026 | Bursaspor | 1-0 (1-0) | 76 Igdir Belediye spor | 3-4 (3-2) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| TFF 1. Lig | 10-08-2026 | Bodrumspor | 0-2 (0-2) | Bursaspor | 5-3 (2-1) | 4.50 | 3.75 | 1.60 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 26-07-2026 | Bursaspor | 0-0 (0-0) | FC Shakhtar Donetsk | 0-3 (0-2) | D | ||||||||
| INT CF | 14-07-2026 | Bursaspor | 2-2 (0-0) | Pendikspor | - | D | ||||||||
| TUR 2 | 25-04-2026 | Aliaga FUTBOL AS | 0-5 (0-2) | Bursaspor | - | W | ||||||||
| TUR 2 | 19-04-2026 | Bursaspor | 5-1 (1-0) | Somaspor | 6-2 (4-1) | 1.08 | 8.00 | 19.00 | W | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | W | O |
| TUR 2 | 12-04-2026 | Ankarademirspor | 0-1 (0-1) | Bursaspor | - | W | ||||||||
| TUR 2 | 04-04-2026 | Bursaspor | 2-0 (0-0) | Mardin BB | 6-3 (5-2) | 1.62 | 3.60 | 4.60 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| TUR 2 | 28-03-2026 | Fethiyespor | 1-1 (0-1) | Bursaspor | - | D | ||||||||
| TUR 2 | 24-03-2026 | Bursaspor | 2-0 (0-0) | Belediye Derincespor | 10-0 (7-0) | 1.40 | 4.20 | 6.25 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | U |
| TUR 2 | 14-03-2026 | Kahramanmaras Bld | 0-0 (0-0) | Bursaspor | 3-2 (1-1) | 2.70 | 3.30 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| TUR 2 | 08-03-2026 | Musspor | 0-1 (0-1) | Bursaspor | - | W | ||||||||
| TUR 2 | 28-02-2026 | Bursaspor | 6-0 (3-0) | Aksarayspor | 3-2 (0-2) | 1.33 | 4.33 | 7.50 | W | 1.88 | 1.5 | 1.93 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TFF 1. Lig | 19-10 | Away | Manisa BB Spor | 4 Days |
| TFF 1. Lig | 24-10 | Home | Istanbulspor | 9 Days |
| TFF 1. Lig | 02-11 | Away | Kayserispor | 17 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TFF 1. Lig | 20-10 | Home | Pendikspor | 4 Days |
| TFF 1. Lig | 26-10 | Away | Keciorengucu | 10 Days |
| TFF 1. Lig | 02-11 | Home | Bandirmaspor | 17 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.95 | 2.17 | 2.19 | 4.95 | 2.17 | 2.19 | 1.82 | 1 | 1.98 | 1.80 | 1 | 1.96 | 2.07 | 0/-0.5 | 1.75 | 2.04 | 0/-0.5 | 1.72 | |
| Initial | 4.65 | 3.85 | 1.60 | 4.65 | 3.85 | 1.60 | 1.88 | 2.5 | 1.92 | 1.86 | 2.5 | 1.90 | 2.01 | -0.5/1 | 1.81 | 1.98 | -0.5/1 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.50 | 2.25 | 2.40 | 5.50 | 2.30 | 2.20 | 1.78 | 1 | 2.03 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | |
| Live | 4.00 | 3.40 | 1.75 | 4.75 | 3.60 | 1.60 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 2.00 | -0.5 | 1.80 | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.53 | 2.16 | 2.18 | 4.53 | 2.16 | 2.18 | 1.87 | 1 | 1.93 | 1.87 | 1 | 1.93 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.83 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.84 | |
| Initial | 4.33 | 3.42 | 1.61 | 4.33 | 3.42 | 1.61 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.94 | -0.5/1 | 1.88 | 1.93 | -0.5/1 | 1.89 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2 | 1.1 | Goal | 1.8 |
| 1.7 | Loss | 1.3 | 0.7 | Loss | 0.9 |
| 12.7 | Shot(OT) | 9 | 11.6 | Shot(OT) | 8.9 |
| 5.3 | Corner | 5.7 | 3.8 | Corner | 5.2 |
| 2 | Yellow Card | 1.7 | 2.6 | Yellow Card | 1.6 |
| 11 | Fouls | 16.3 | 13.5 | Fouls | 13.9 |
| 54% | Possession | 54% | 47.9% | Possession | 55.3% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Muglaspor ( 8 Matches) | Bursaspor ( 8 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |