ทีเด็ดบอล Penafiel vs Feirense
‹ คู่ก่อนหน้าMjallby AIF vs Kalmar · อ. 3 พ.ย. 01:00 น. คู่ที่ 72 / 106เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Osters IF vs Helsingborg · อ. 3 พ.ย. 01:00 น.
Liga Portugal 2
🕒 03-11-2026 01:00 น.
Penafielเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 72 / 10601:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน35พิศดาร
ทีมทำเงิน58พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง8⚖️ เสี่ยง 44% ★★ราคาคุ้มVSPenafielFeirenseใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ68% @1.8132% @3.89สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.87 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.94
Feirenseทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ2.4⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านPenafielต่อ 0.5 @1.85JOKERทีมชนะราคาบ่อย67เจ้าบ้าน Penafiel แฮนดิแคป 0.5พิศดาร5
ทีมทำเงินพิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥13.2 vs 2.4Penafielแนวรับ🛡️6.6 vs 7.8Penafielการ์ดยิงดุ🔥13.2Penafielการ์ดรุกทื่อ💧2.4Feirenseการ์ดรับหลวม🕳️7.8Feirenseการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Penafielการ์ดได้ราคา💰8/10Penafielการ์ด 10 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFeirenseรอง 0.5 @1.94พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดรับหลวม🕳️6.6Penafielการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Feirenseการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.87แนวรับ🕳️6.6 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.92ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Penafielเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 72 / 10601:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน35พิศดาร
ทีมทำเงิน58พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง8⚖️ เสี่ยง 44% ★★ราคาคุ้มVS
PenafielFeirense
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
68% @1.8132% @3.89
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.87 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.94
Feirenseทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ2.4
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านPenafiel
ต่อ 0.5 @1.85
JOKERทีมชนะราคาบ่อย67เจ้าบ้าน Penafiel แฮนดิแคป 0.5
พิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินพิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥13.2 vs 2.4Penafiel
แนวรับ🛡️6.6 vs 7.8Penafiel
การ์ดยิงดุ🔥13.2Penafiel
การ์ดรุกทื่อ💧2.4Feirense
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Feirense
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Penafiel
การ์ดได้ราคา💰8/10Penafiel
การ์ด 10 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFeirense
รอง 0.5 @1.94
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดรับหลวม🕳️6.6Penafiel
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Feirense
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.87
แนวรับ🕳️6.6 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.92
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Penafiel vs Feirense
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านPenafiel ต่อ 0.5 @1.85การ์ด 10 : 3 ใบ
📈ตลาดให้เต็งPenafielโอกาสชนะ 50%
🛡️พิศดารติด 3 แผน3 · 5 · 8
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Penafiel · บิลหลัก 1X2 @1.81
ความเสี่ยงของบิล44%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Penafiel ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.81 · ควรเป็น @1.62 (+12%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Penafiel 27 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Penafiel ต่อ 0.5
ได้ 56%เสีย 44%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 34%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Penafiel · คาดสกอร์ 1.9 - 0.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Penafiel ชนะ 1 ลูก22%
Penafiel ชนะ 2 ลูก17%
Penafiel ชนะ 3 ลูกขึ้นไป16%
เสมอ25%
Feirense ชนะ 1 ลูก14%
Feirense ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
Penafiel ชนะ56%
Penafiel ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป34%
Penafiel คลีนชีท49%
Feirense ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Penafiel ไม่แพ้81%
Feirense ไม่แพ้44%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)48%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่43%
ต่ำ 2.552%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-014%2-013%1-110%2-19%3-08%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Penafiel)
- โอกาส Penafiel ชนะ 56% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- Penafiel คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 49%
- ราคา @1.81 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.62 (คุ้มกว่า 12%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 56% มากกว่าตลาด (50%)
- Penafiel ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Feirense เคยชนะ 5 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Penafiel
ช2-1ช2-1ส2-2พ1-2พ0-1ช4-1
Feirense
พ0-2พ1-3พ0-1พ0-1พ1-2ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Penafielยิง 2.2 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Feirenseยิง 0.4 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Penafiel
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 16
Feirense
1.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 9
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Penafiel
80%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 2
Feirense
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Penafiel
80%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 0เสียราคา 2
Feirense
0%ได้ราคา
ได้ราคา 0คืนทุน 2เสียราคา 8
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Penafiel ชนะ 1เสมอ 0Feirense ชนะ 7
- 16-03-2026Feirense1 - 0Penafiel
- 19-10-2025Penafiel1 - 2Feirense
- 19-04-2025Penafiel1 - 2Feirense
- 07-12-2024Feirense3 - 0Penafiel
- 30-01-2024Penafiel2 - 1Feirense
- 21-08-2023Feirense2 - 0Penafiel
- 08-04-2023Feirense2 - 1Penafiel
- 23-10-2022Penafiel0 - 1Feirense
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Penafiel@1.92 → @1.81▼ 5.4%
เสมอ@3.20 → @3.34▲ 4.4%
ทีมเยือน Feirense@3.61 → @3.89▲ 7.9%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.91 | 3.35 | 3.60 | 1.88 | 2/2.5 | 1.88 | 1.91 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.81 | 3.40 | 3.95 | 1.88 | 2/2.5 | 1.88 | 1.81 | 0.5 | 1.95 | ||
| Bet365 | Initial | 1.90 | 3.25 | 3.80 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.73 | 3.60 | 4.20 | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | 1.85 | 0.5 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 1.89 | 3.30 | 3.80 | 1.85 | 2/2.5 | 1.91 | 1.92 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.83 | 3.50 | 4.00 | 1.86 | 2/2.5 | 1.94 | 1.89 | 0.5 | 1.92 | ||
| Vcbet | Initial | 1.91 | 3.25 | 3.80 | 1.88 | 2/2.5 | 1.92 | 1.94 | 0.5 | 1.87 | |
| Live | 1.85 | 3.30 | 4.00 | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | 1.88 | 0.5 | 1.93 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.96 | 3.30 | 3.25 | 1.89 | 2/2.5 | 1.93 | 1.96 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.90 | 3.35 | 3.40 | 1.87 | 2/2.5 | 1.95 | 1.90 | 0.5 | 1.94 | ||
| 12BET | Initial | 1.96 | 3.30 | 3.25 | 1.89 | 2/2.5 | 1.93 | 1.96 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.90 | 3.35 | 3.40 | 1.87 | 2/2.5 | 1.95 | 1.90 | 0.5 | 1.94 | ||
| Sbobet | Initial | 1.94 | 3.00 | 3.42 | 1.86 | 2/2.5 | 1.94 | 1.94 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.90 | 3.02 | 3.52 | 1.86 | 2/2.5 | 1.94 | 1.90 | 0.5 | 1.92 | ||
| wewbet | Initial | 1.96 | 3.28 | 3.89 | 1.89 | 2/2.5 | 1.91 | 1.96 | 0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.90 | 3.30 | 4.15 | 1.91 | 2/2.5 | 1.95 | 1.90 | 0.5 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 1.88 | 3.30 | 3.80 | 1.81 | 2/2.5 | 1.88 | 1.88 | 0.5 | 1.81 | |
| Live | 1.82 | 3.40 | 4.10 | 1.84 | 2/2.5 | 1.89 | 1.82 | 0.5 | 1.90 | ||
| pinnacle | Initial | 1.91 | 3.36 | 3.91 | 1.85 | 2/2.5 | 1.91 | 1.92 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.88 | 3.54 | 4.21 | 1.86 | 2/2.5 | 1.95 | 1.88 | 0.5 | 1.95 | ||
| Willhill | Initial | 1.91 | 3.10 | 3.80 | 2.05 | 2.5 | 1.67 | 1.91 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.91 | 3.10 | 3.70 | 2.05 | 2.5 | 1.67 | 1.91 | 0.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 1.85 | 3.30 | 3.92 | 2.05 | 2.5 | 1.66 | 1.39 | 0 | 2.62 | |
| Live | 1.89 | 3.38 | 3.94 | 1.84 | 2/2.5 | 1.89 | 1.62 | 0/0.5 | 2.16 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POR D2-3] Penafiel | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 5 | 1 | 2 | 18 | 8 | 16 | 3 | 62.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 7 | 4 | 6 | 9 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 11 | 4 | 10 | 1 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 16 | 5 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 6 | 1 | 1 | 11 | 2 | 19 | 1 | 75.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 7 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 4 | 0 | 0 | 8 | 0 | 12 | 1 | 100.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 9 | 2 | 15 | 83.3% |
| [POR D2-18] Feirense | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 0 | 2 | 6 | 2 | 10 | 2 | 18 | 0.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 4 | 2 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 1 | 6 | 0 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 2 | 9 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 0 | 4 | 4 | 0 | 4 | 4 | 18 | 0.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 2 | 2 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 2 | 2 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 0 | 3 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Penafiel Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 0 (0%) Lose 7 (70%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D2 | 16-03-2026 | Feirense | 1-0 (1-0) | Penafiel | 8-11 (3-2) | 2.10 | 3.00 | 3.50 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| POR D2 | 19-10-2025 | Penafiel | 1-2 (1-2) | Feirense | 5-6 (2-2) | 2.55 | 3.10 | 2.70 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| POR D2 | 19-04-2025 | Penafiel | 1-2 (1-2) | Feirense | 4-3 (0-2) | 2.50 | 3.10 | 2.80 | L | 1.80 | 0 | 2.05 | L | O |
| POR D2 | 07-12-2024 | Feirense | 3-0 (1-0) | Penafiel | 4-4 (2-3) | 2.38 | 3.20 | 2.75 | L | 1.78 | 0 | 2.10 | L | O |
| POR D2 | 30-01-2024 | Penafiel | 2-1 (2-0) | Feirense | 2-3 (2-0) | 2.15 | 3.00 | 3.40 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| POR D2 | 21-08-2023 | Feirense | 2-0 (0-0) | Penafiel | 9-5 (4-4) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | L | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| POR D2 | 08-04-2023 | Feirense | 2-1 (1-0) | Penafiel | 8-3 (5-2) | 2.25 | 3.10 | 3.10 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| POR D2 | 23-10-2022 | Penafiel | 0-1 (0-0) | Feirense | 6-3 (0-2) | 2.20 | 3.20 | 3.25 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| POR D2 | 24-04-2022 | Penafiel | 2-0 (1-0) | Feirense | 6-5 (3-1) | 2.55 | 2.88 | 2.88 | W | 1.83 | 0 | 2.03 | W | U |
| POR D2 | 11-12-2021 | Feirense | 1-2 (1-0) | Penafiel | 7-9 (2-5) | 2.00 | 3.40 | 3.75 | W | 2.00 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| POR D2 | 22-05-2021 | Feirense | 0-1 (0-1) | Penafiel | 10-3 (2-2) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| POR D2 | 23-01-2021 | Penafiel | 2-2 (1-1) | Feirense | 5-4 (2-1) | 3.10 | 2.90 | 2.50 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.13 | W | O |
| POR D2 | 17-11-2019 | Penafiel | 0-0 (0-0) | Feirense | 2-3 (1-1) | 3.00 | 3.10 | 2.45 | D | 2.10 | 0 | 1.78 | D | U |
| INT CF | 27-07-2016 | Feirense | 2-1 (2-0) | Penafiel | 0-3 (0-2) | 1.83 | 3.25 | 3.75 | L | 1.98 | 0.5 | 1.82 | L | O |
| POR D2 | 10-04-2016 | Penafiel | 0-0 (0-0) | Feirense | 9-11 (0-6) | 2.37 | 3.00 | 3.00 | D | 2.02 | 0/0.5 | 1.82 | L | U |
| POR D2 | 29-11-2015 | Feirense | 1-0 (0-0) | Penafiel | 9-2 (2-0) | 1.90 | 3.10 | 3.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| POR D2 | 11-05-2014 | Penafiel | 1-1 (1-0) | Feirense | 3-4 | 1.90 | 3.25 | 4.33 | D | 1.75 | 0.5 | 2.13 | L | U |
| POR D2 | 15-12-2013 | Feirense | 1-1 (0-0) | Penafiel | - | 2.50 | 3.20 | 2.62 | D | 1.83 | 0 | 2.03 | D | D |
| POR D2 | 17-02-2013 | Feirense | 0-0 (0-0) | Penafiel | - | 2.10 | 3.20 | 3.60 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | W | U |
| POR D2 | 23-09-2012 | Penafiel | 2-1 (0-1) | Feirense | - | 2.20 | 3.30 | 3.25 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Penafiel Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D2 | 25-10-2026 | SC Farense | 1-4 (0-3) | Penafiel | 8-1 (2-0) | 1.83 | 3.20 | 3.90 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| POR CUP | 18-10-2026 | Penafiel | 0-1 (0-1) | Leca | 9-0 (3-0) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| POR D2 | 10-10-2026 | Penafiel | 1-2 (0-2) | AVS Futebol SAD | 8-2 (4-2) | 1.91 | 3.25 | 3.80 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 26-09-2026 | Penafiel | 2-2 (1-1) | Deportivo La Coruna | 4-6 (1-3) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| POR CUP | 19-09-2026 | Oliveirense | 1-2 (1-0) | Penafiel | 0-4 | 3.50 | 3.60 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| POR D2 | 12-09-2026 | FC Felgueiras | 1-2 (0-1) | Penafiel | 5-5 (3-4) | 2.15 | 3.00 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| POR D2 | 05-09-2026 | Penafiel | 4-1 (2-0) | Academica Coimbra | 2-4 (2-2) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| POR D2 | 31-08-2026 | Porto B | 0-3 (0-2) | Penafiel | 5-3 (1-1) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | W | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | W | O |
| POR D2 | 23-08-2026 | Penafiel | 2-0 (1-0) | Sporting CP B | 2-6 (1-4) | 2.45 | 3.10 | 2.63 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| POR D2 | 16-08-2026 | SCU Torreense | 2-2 (0-2) | Penafiel | 3-2 (0-2) | 1.70 | 3.40 | 4.50 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| POR D2 | 08-08-2026 | Penafiel | 0-1 (0-0) | Portimonense | 5-4 (3-2) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Penafiel | 0-2 (0-0) | Gil Vicente | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Penafiel | 0-2 (0-0) | Sporting Braga II | - | L | ||||||||
| INT CF | 24-07-2026 | Penafiel | 0-2 (0-1) | Leganes | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | FC Famalicao | 0-0 (0-0) | Penafiel | - | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Vitoria Guimaraes | 5-0 (0-0) | Penafiel | - | L | ||||||||
| POR D2 | 18-05-2026 | Pacos de Ferreira | 2-1 (0-0) | Penafiel | 5-7 (3-4) | 1.70 | 3.50 | 4.20 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | O |
| POR D2 | 09-05-2026 | Penafiel | 1-0 (0-0) | Maritimo | 1-2 (0-1) | 2.80 | 3.20 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| POR D2 | 05-05-2026 | SCU Torreense | 3-2 (3-2) | Penafiel | 4-5 (3-1) | 1.73 | 3.25 | 4.20 | L | 1.78 | 0.5 | 2.03 | L | O |
| POR D2 | 26-04-2026 | Penafiel | 3-0 (1-0) | Porto B | 3-2 (2-2) | 2.15 | 3.00 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
| Feirense Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 3 (30%) Lose 7 (70%) 0.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 0% Home 20% Draw 80% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D2 | 24-10-2026 | Feirense | 0-0 (0-0) | SL Benfica B | 7-8 (1-2) | 2.50 | 3.10 | 2.55 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| POR D2 | 11-10-2026 | SC Farense | 2-1 (1-0) | Feirense | 9-7 (6-3) | 1.80 | 3.30 | 4.20 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| POR CUP | 19-09-2026 | Salgueiros | 1-0 (0-0) | Feirense | 3-2 (0-1) | 3.50 | 3.40 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| POR D2 | 13-09-2026 | GD Chaves | 1-0 (0-0) | Feirense | 3-6 (2-2) | 1.91 | 3.10 | 3.60 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| POR D2 | 05-09-2026 | Feirense | 1-3 (0-1) | Sporting CP B | 7-3 (3-1) | 2.63 | 3.00 | 2.50 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| POR D2 | 30-08-2026 | AVS Futebol SAD | 2-0 (0-0) | Feirense | 1-4 (1-0) | 1.95 | 3.10 | 3.60 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| POR D2 | 25-08-2026 | Feirense | 0-1 (0-1) | Porto B | 4-4 (1-3) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| POR D2 | 15-08-2026 | Academica Coimbra | 1-0 (1-0) | Feirense | 8-8 (1-4) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| POR D2 | 09-08-2026 | Feirense | 0-0 (0-0) | FC Felgueiras | 4-5 (4-2) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| INT CF | 01-08-2026 | U. Lamas | 2-2 (2-2) | Feirense | 0-4 (0-2) | 4.33 | 3.80 | 1.62 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Feirense | 2-0 (0-0) | Casa Pia AC | 6-6 (2-4) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | W | 1.70 | 0/-0.5 | 2.10 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Feirense | 0-0 (0-0) | FC Arouca | - | D | ||||||||
| POR D2 | 17-05-2026 | Uniao Leiria | 2-2 (1-0) | Feirense | 9-8 (5-2) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| POR D2 | 09-05-2026 | Feirense | 1-2 (1-0) | Oliveirense | 4-4 (2-1) | 1.90 | 3.50 | 3.30 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| POR D2 | 03-05-2026 | Pacos de Ferreira | 1-2 (1-2) | Feirense | 15-6 (6-5) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| POR D2 | 29-04-2026 | Feirense | 0-0 (0-0) | SCU Torreense | 5-4 (1-2) | 2.80 | 3.00 | 2.38 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | U |
| POR D2 | 18-04-2026 | Viseu | 3-0 (1-0) | Feirense | 5-4 (0-2) | 1.70 | 3.20 | 4.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| POR D2 | 12-04-2026 | Feirense | 1-0 (1-0) | Vizela | 7-6 (5-2) | 2.80 | 3.20 | 2.50 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| POR D2 | 04-04-2026 | SC Farense | 0-1 (0-0) | Feirense | 4-4 (1-3) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| POR D2 | 22-03-2026 | Feirense | 1-2 (1-1) | Sporting CP B | 2-5 (0-2) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR D2 | 07-11 | Away | GD Chaves | 5 Days |
| POR D2 | 15-11 | Home | Lusitania FC | 13 Days |
| POR D2 | 29-11 | Home | SL Benfica B | 27 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR D2 | 08-11 | Home | Lusitania FC | 6 Days |
| POR D2 | 15-11 | Away | Vizela | 13 Days |
| POR D2 | 28-11 | Home | Portimonense | 25 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.49 | 2.05 | 4.30 | 2.39 | 2.06 | 4.60 | 2.04 | 1 | 1.72 | 2.04 | 1 | 1.72 | 2.01 | 0/0.5 | 1.75 | 1.94 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Initial | 1.91 | 3.35 | 3.60 | 1.81 | 3.40 | 3.95 | 1.88 | 2/2.5 | 1.88 | 1.88 | 2/2.5 | 1.88 | 1.91 | 0.5 | 1.85 | 1.81 | 0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.60 | 2.10 | 4.50 | 2.40 | 2.10 | 5.50 | 2.05 | 1 | 1.75 | 2.05 | 1 | 1.75 | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.90 | 3.25 | 3.80 | 1.73 | 3.60 | 4.20 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | 1.85 | 0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.48 | 2.03 | 4.03 | 2.48 | 2.03 | 4.03 | 2.06 | 1 | 1.74 | 2.06 | 1 | 1.74 | 2.07 | 0/0.5 | 1.75 | 2.07 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Initial | 1.94 | 3.00 | 3.42 | 1.90 | 3.02 | 3.52 | 1.86 | 2/2.5 | 1.94 | 1.86 | 2/2.5 | 1.94 | 1.94 | 0.5 | 1.88 | 1.90 | 0.5 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 0.3 | 2.2 | Goal | 0.4 |
| 1.3 | Loss | 1 | 1.1 | Loss | 1.3 |
| 10 | Shot(OT) | 10.7 | 10.2 | Shot(OT) | 9.6 |
| 6 | Corner | 5.3 | 4 | Corner | 5.3 |
| 1.7 | Yellow Card | 3 | 2.8 | Yellow Card | 2 |
| 15.7 | Fouls | 16.7 | 18 | Fouls | 15.1 |
| 51.7% | Possession | 47% | 48% | Possession | 51.8% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Penafiel ( 42 Matches) | Feirense ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 3 | 3 | 2 |
| HT-D / FT-W | 4 | 3 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 3 | 3 | 8 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 4 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-L | 4 | 6 | 3 | 8 |