ทีเด็ดบอล FC Famalicao vs Alverca
‹ คู่ก่อนหน้าShamrock Rovers vs Bohemians · อ. 13 ต.ค. 02:00 น. คู่ที่ 69 / 69เรียงตามเวลาเตะ
Liga Portugal 1
🕒 13-10-2026 02:15 น.
FC Famalicaoเจ้าบ้าน · อันดับ #13 · 7 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 69 / 6902:15 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★59⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุล64.7พลังทีม64.6FC FamalicaoAlvercaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ68% @1.8732% @4.05สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.96แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.99
Alvercaทีมเยือน · อันดับ #11 · 8 แต้ม💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
✓ ชนะ
Mathias De AmorimMF · 21 ปี£10Mคะแนน 7.2VS1🛡️
Bastien MeupiyouDF · 20 ปี£7Mคะแนน 7.02🎯
Tom van de LooiMF · 27 ปี£5Mคะแนน 6.8VS2⚽
✓ ชนะ
Matheus Franca de OliveiraFW · 22 ปี£6Mคะแนน 6.93🛡️
Leonardo Javier Realpe MontanoDF · 25 ปี£5Mคะแนน 6.8VS3⚽
Francisco ChiquinhoFW · 26 ปี£5Mคะแนน 6.8ศึกดาวเด่นเสมอ ชนะดวลฝั่งละ 1 คู่พลังทีม71.1พลังที่แท้จริง64.7พลังโค้ช×0.91▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+0.1FC Famalicao นำ 0.1 · ตลาดให้เต็ง 49%พลังทีม67.3พลังที่แท้จริง64.6พลังโค้ช×0.96▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFC Famalicaoต่อ 0.5 @1.88กองกลาง🎯51% vs 44%FC Famalicaoแนวรับ🛡️6.0 vs 7.2FC Famalicaoดาวเด่น 1
£10MAmorimการ์ดยิงดุ🔥6.6FC Famalicaoการ์ดรับหลวม🕳️7.2Alvercaการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนAlvercaรอง 0.5 @1.99ดาวเด่น 2
£6MOliveiraการ์ดรับหลวม🕳️6.0FC Famalicaoการ์ดยิงดุ🔥7.2Alvercaการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.89แนวรุก🔥6.6 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.96พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
FC Famalicaoเจ้าบ้าน · อันดับ #13 · 7 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 69 / 6902:15 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★59⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุล64.7พลังทีม64.6
FC FamalicaoAlverca
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
68% @1.8732% @4.05
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.96แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.99
Alvercaทีมเยือน · อันดับ #11 · 8 แต้ม💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
✓ ชนะ
Mathias De AmorimMF · 21 ปี£10Mคะแนน 7.2
VS
✓ ชนะ
Mathias De AmorimMF · 21 ปี£10Mคะแนน 7.21🛡️
Bastien MeupiyouDF · 20 ปี£7Mคะแนน 7.0

Bastien MeupiyouDF · 20 ปี£7Mคะแนน 7.02🎯
Tom van de LooiMF · 27 ปี£5Mคะแนน 6.8
VS
Tom van de LooiMF · 27 ปี£5Mคะแนน 6.82⚽
✓ ชนะ
Matheus Franca de OliveiraFW · 22 ปี£6Mคะแนน 6.9
✓ ชนะ
Matheus Franca de OliveiraFW · 22 ปี£6Mคะแนน 6.93🛡️
Leonardo Javier Realpe MontanoDF · 25 ปี£5Mคะแนน 6.8
VS
Leonardo Javier Realpe MontanoDF · 25 ปี£5Mคะแนน 6.83⚽
Francisco ChiquinhoFW · 26 ปี£5Mคะแนน 6.8

Francisco ChiquinhoFW · 26 ปี£5Mคะแนน 6.8ศึกดาวเด่นเสมอ ชนะดวลฝั่งละ 1 คู่
พลังทีม71.1
พลังที่แท้จริง64.7
พลังโค้ช×0.91▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+0.1
FC Famalicao นำ 0.1 · ตลาดให้เต็ง 49%
พลังทีม67.3
พลังที่แท้จริง64.6
พลังโค้ช×0.96▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Famalicao
ต่อ 0.5 @1.88
กองกลาง🎯51% vs 44%FC Famalicao
แนวรับ🛡️6.0 vs 7.2FC Famalicao
ดาวเด่น 1
£10MAmorim
£10MAmorimการ์ดยิงดุ🔥6.6FC Famalicao
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Alverca
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนAlverca
รอง 0.5 @1.99
ดาวเด่น 2
£6MOliveira
£6MOliveiraการ์ดรับหลวม🕳️6.0FC Famalicao
การ์ดยิงดุ🔥7.2Alverca
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.89
แนวรุก🔥6.6 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.96
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง FC Famalicao = วงกลม · Alverca = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
FC Famalicaoตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Alvercaตัวจริงที่คาดว่าจะลง
25Carevic L.6.8PB28Pedro Bondo6.3
4F.van Breemen6.1VR15Victor Rofino6.3
17Pinheiro R.6.8
21Tamas Szucs6.2
8Pena M.6.2
7Sorriso6.8
14M.de Amorim7.2
23Gil Dias6.3
70Koutsias G.6.3
1Mateus5.7GS21Gomez S.5.8
14S.Baseya5.8
12James I.5.9
55Chissumba6.8GD6Gui D.5.9
RL35Rayan Lucas6.0
20Spencer D.6.0
10Chiquinho6.8
22Figueiredo6.7
19D.Camara6.1FC Famalicao4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
Alverca3-4-2-1คุมกลาง บุกหนักตัวรุกสองคนหลังกองหน้า วิงแบ็กเติม
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ FC Famalicao vs แนวรุก Alverca
4vs125.3 – 6.1 คะแนน
FC Famalicao คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs632.7 – 38.1 คะแนน
Alverca คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก FC Famalicao vs แนวรับ Alverca
1vs36.3 – 17.5 คะแนน
Alverca คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · Alverca คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Famalicao vs Alverca
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFC Famalicao ต่อ 0.5 @1.88การ์ด 5 : 3 ใบ
💪พลังที่แท้จริงFC Famalicao +0.164.7 vs 64.6
🃏ศึกดาวเด่นเสมอกันชนะดวลฝั่งละ 1 คู่
📈ตลาดให้เต็งFC Famalicaoโอกาสชนะ 49%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 2/2.559/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Famalicao · บิลหลัก 1X2 @1.87
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FC Famalicao ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.87 · ควรเป็น @1.92 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Famalicao 26 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FC Famalicao ต่อ 0.5
ได้ 48%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Famalicao · คาดสกอร์ 1.2 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Famalicao ชนะ 1 ลูก27%
FC Famalicao ชนะ 2 ลูก14%
FC Famalicao ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ28%
Alverca ชนะ 1 ลูก15%
Alverca ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
FC Famalicao ชนะ48%
FC Famalicao ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
FC Famalicao คลีนชีท35%
Alverca ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Famalicao ไม่แพ้76%
Alverca ไม่แพ้52%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)40%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)20%
ยิงได้ทั้งคู่46%
ต่ำ 2.560%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-013%0-111%0-010%2-18%2-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Famalicao)
- โอกาส FC Famalicao ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- FC Famalicao คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 35%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- FC Famalicao ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Alverca ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Famalicao
พ1-2พ0-1ส0-0ส2-2ส1-1ช4-0
Alverca
ส2-2พ1-3ส1-1พ1-2ช3-1ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Famalicaoยิง 1.1 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Alvercaยิง 1.2 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Famalicao
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 9
Alverca
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Famalicao
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
Alverca
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Famalicao
25%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 6
Alverca
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
FC Famalicao ชนะ 2เสมอ 0Alverca ชนะ 1
- 17-05-2026FC Famalicao1 - 0Alverca
- 05-01-2026Alverca1 - 0FC Famalicao
- 21-11-2021Alverca1 - 2FC Famalicao
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Famalicao@1.84 → @1.871.8%
เสมอ@3.37 → @3.27▼ 3.2%
ทีมเยือน Alverca@4.07 → @4.050.6%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-2-3-1 / 3-4-2-1)
FC Famalicao
25Carevic L.
28Pedro Bondo
4F.van Breemen
15Victor Rofino
17Pinheiro R.
21Tamas Szucs
8Pena M.
7Sorriso
14M.de Amorim
23Gil Dias
70Koutsias G.
Alverca
19D.Camara
22Figueiredo
10Chiquinho
20Spencer D.
35Rayan Lucas
6Gui D.
55Chissumba
12James I.
14S.Baseya
21Gomez S.
1Mateus
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.79 | 3.30 | 3.77 | 1.74 | 2/2.5 | 1.98 | 1.79 | 0.5 | 1.99 | |
| Live | 1.83 | 3.33 | 3.62 | 1.97 | 2.5 | 1.75 | 1.82 | 0.5 | 1.96 | ||
| Crown | Initial | 1.91 | 3.40 | 3.85 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.91 | 0.5 | 1.91 | |
| Live | 1.88 | 3.35 | 4.00 | 1.83 | 2/2.5 | 2.03 | 1.88 | 0.5 | 2.00 | ||
| Bet365 | Initial | 1.70 | 3.60 | 4.75 | 2.00 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.85 | 3.30 | 4.50 | 1.80 | 2/2.5 | 2.05 | 1.88 | 0.5 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 1.91 | 3.30 | 4.30 | 1.80 | 2/2.5 | 2.01 | 1.92 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.86 | 3.30 | 4.10 | 1.76 | 2/2.5 | 2.07 | 1.87 | 0.5 | 1.96 | ||
| Vcbet | Initial | 1.75 | 3.40 | 4.33 | 1.83 | 2/2.5 | 2.05 | 1.80 | 0.5 | 2.02 | |
| Live | 1.83 | 3.40 | 4.00 | 2.05 | 2.5 | 1.83 | 1.86 | 0.5 | 1.95 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.92 | 3.20 | 4.05 | 1.81 | 2/2.5 | 2.03 | 1.92 | 0.5 | 1.94 | |
| Live | 1.91 | 3.25 | 4.05 | 1.79 | 2/2.5 | 2.08 | 1.91 | 0.5 | 1.98 | ||
| 12BET | Initial | 1.92 | 3.20 | 4.05 | 1.83 | 2/2.5 | 2.01 | 1.93 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.91 | 3.25 | 4.05 | 2.06 | 2.5 | 1.81 | 1.91 | 0.5 | 1.98 | ||
| Sbobet | Initial | 1.91 | 3.12 | 3.61 | 1.83 | 2/2.5 | 2.03 | 1.91 | 0.5 | 1.97 | |
| Live | 1.89 | 3.15 | 3.64 | 2.05 | 2.5 | 1.81 | 1.89 | 0.5 | 1.99 | ||
| wewbet | Initial | 1.87 | 3.23 | 3.69 | 1.99 | 2.5 | 1.85 | 1.87 | 0.5 | 1.99 | |
| Live | 1.90 | 3.24 | 3.80 | 2.05 | 2.5 | 1.81 | 1.90 | 0.5 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 1.69 | 3.60 | 4.60 | 1.93 | 2.5 | 1.82 | 1.87 | 0.5/1 | 1.87 | |
| Live | 1.87 | 3.35 | 4.20 | 2.02 | 2.5 | 1.77 | 1.85 | 0.5 | 1.94 | ||
| pinnacle | Initial | 1.91 | 3.12 | 4.54 | 1.81 | 2/2.5 | 2.01 | 1.92 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.88 | 3.30 | 4.59 | 2.05 | 2.5 | 1.82 | 1.89 | 0.5 | 1.97 | ||
| hkjc | Initial | 1.69 | 3.30 | 4.20 | 1.79 | 2/2.5 | 1.91 | 2.05 | 0.5/1 | 1.74 | |
| Live | 1.69 | 3.30 | 4.20 | 1.79 | 2/2.5 | 1.91 | 2.05 | 0.5/1 | 1.74 | ||
| Willhill | Initial | 1.73 | 3.50 | 4.60 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.80 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.85 | 3.40 | 4.00 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.75 | 0.5 | 1.95 | ||
| Interwetten | Initial | 1.80 | 3.55 | 4.50 | 1.90 | 2.5 | 1.83 | 1.80 | 0.5 | 1.97 | |
| Live | 1.90 | 3.35 | 4.30 | 2.00 | 2.5 | 1.75 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 1.75 | 3.83 | 5.03 | 1.99 | 2.5 | 1.89 | 2.96 | 1.5 | 1.44 | |
| Live | 1.91 | 3.67 | 4.27 | 2.07 | 2.5 | 1.83 | 1.65 | 0/0.5 | 2.36 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POR D1-13] FC Famalicao | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 1 | 4 | 2 | 9 | 7 | 7 | 13 | 14.3% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 2 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 7 | 4 | 5 | 6 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 6 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 3 | 3 | 1 | 6 | 2 | 12 | 6 | 42.9% |
| Home Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 1 | 1 | 3 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 5 | 1 | 9 | 2 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 2 | 9 | 33.3% |
| [POR D1-11] Alverca | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 2 | 3 | 9 | 11 | 8 | 11 | 28.6% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 5 | 5 | 5 | 9 | 25.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 6 | 3 | 14 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 9 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 3 | 2 | 2 | 5 | 3 | 11 | 7 | 42.9% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 2 | 0 | 8 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 3 | 3 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 1 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| FC Famalicao Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 2 (67%) Draw 0 (0%) Lose 1 (33%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (3 games) 0% Home 33% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D1 | 17-05-2026 | FC Famalicao | 1-0 (0-0) | Alverca | 6-5 (4-4) | 1.53 | 3.90 | 5.25 | W | 2.03 | 1 | 1.83 | D | U |
| POR D1 | 05-01-2026 | Alverca | 1-0 (0-0) | FC Famalicao | 3-4 (0-3) | 4.00 | 3.30 | 1.96 | L | 1.85 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| POR CUP | 21-11-2021 | Alverca | 1-2 (1-0) | FC Famalicao | 1-4 (0-1) | 7.00 | 4.75 | 1.33 | W | 1.78 | -1.5 | 2.03 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Famalicao Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 6 (60%) Lose 3 (30%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D1 | 19-09-2026 | Nacional da Madeira | 0-4 (0-3) | FC Famalicao | 7-3 (2-2) | 3.90 | 3.40 | 1.91 | W | 1.88 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| POR D1 | 14-09-2026 | FC Famalicao | 1-1 (0-0) | Sporting CP | 4-4 (3-3) | 6.00 | 4.00 | 1.53 | D | 1.88 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| POR D1 | 05-09-2026 | Estrela da Amadora | 2-2 (0-1) | FC Famalicao | 5-5 (4-2) | 3.30 | 3.20 | 2.15 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| POR D1 | 31-08-2026 | FC Famalicao | 0-0 (0-0) | Gil Vicente | 6-3 (3-0) | 1.95 | 3.25 | 4.00 | D | 2.00 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| POR D1 | 24-08-2026 | Santa Clara | 1-0 (1-0) | FC Famalicao | 1-9 (1-4) | 2.70 | 3.00 | 2.70 | L | 1.93 | 0 | 1.93 | L | U |
| POR D1 | 17-08-2026 | FC Famalicao | 1-2 (1-1) | Maritimo | 5-1 (3-1) | 1.68 | 3.60 | 4.50 | L | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| POR D1 | 08-08-2026 | Estoril | 1-1 (0-1) | FC Famalicao | 7-6 (5-2) | 3.20 | 3.40 | 2.10 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Como | 3-2 (3-1) | FC Famalicao | 4-6 (3-1) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Lens | 0-0 (0-0) | FC Famalicao | - | D | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | FC Famalicao | 0-0 (0-0) | Crystal Palace | 0-7 (0-7) | D | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | FC Famalicao | 2-1 (2-0) | CD Tondela | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | FC Famalicao | 0-0 (0-0) | FC Arouca | - | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | FC Famalicao | 0-0 (0-0) | Penafiel | - | D | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | FC Famalicao | 1-0 (0-0) | Lusitania FC | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | FC Famalicao | 5-0 (0-0) | Famalicao U23 | - | W | ||||||||
| POR D1 | 17-05-2026 | FC Famalicao | 1-0 (0-0) | Alverca | 6-5 (4-4) | 1.53 | 3.90 | 5.25 | W | 2.03 | 1 | 1.83 | D | U |
| POR D1 | 12-05-2026 | Estrela da Amadora | 0-0 (0-0) | FC Famalicao | 3-10 (1-3) | 3.75 | 3.50 | 1.86 | D | 1.90 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| POR D1 | 03-05-2026 | FC Famalicao | 2-2 (0-2) | Benfica | 6-4 (3-1) | 5.50 | 3.90 | 1.51 | D | 1.85 | -1 | 2.00 | W | O |
| POR D1 | 26-04-2026 | Estoril | 0-1 (0-0) | FC Famalicao | 9-4 (2-3) | 3.20 | 3.50 | 2.05 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| POR D1 | 20-04-2026 | Sporting Braga | 2-2 (1-1) | FC Famalicao | 5-2 (1-2) | 1.75 | 3.50 | 4.75 | D | 1.80 | 0.5 | 2.05 | W | O |
| No Data |
| Alverca Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 25% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 13% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D1 | 20-09-2026 | Alverca | 1-0 (1-0) | Rio Ave | 8-3 (3-2) | 1.81 | 3.50 | 4.00 | W | 1.88 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| POR D1 | 12-09-2026 | Nacional da Madeira | 1-3 (0-3) | Alverca | 2-0 (1-0) | 2.35 | 3.20 | 2.82 | W | 2.13 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| POR D1 | 06-09-2026 | Alverca | 1-2 (1-0) | Sporting Braga | 2-2 (0-1) | 4.10 | 3.40 | 1.85 | L | 1.98 | -0.5 | 1.88 | L | O |
| POR D1 | 29-08-2026 | Alverca | 1-1 (0-0) | Santa Clara | 10-4 (4-2) | 2.63 | 3.10 | 2.70 | D | 1.90 | 0 | 1.95 | D | D |
| POR D1 | 23-08-2026 | Sporting CP | 3-1 (1-0) | Alverca | 3-4 (1-0) | 1.11 | 7.50 | 17.00 | L | 2.00 | 2/2.5 | 1.85 | W | O |
| POR D1 | 15-08-2026 | Alverca | 2-2 (0-0) | Estrela da Amadora | 2-0 (1-0) | 2.15 | 3.20 | 3.30 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| POR D1 | 10-08-2026 | FC Porto | 2-0 (2-0) | Alverca | 7-9 (4-5) | 1.18 | 6.25 | 13.00 | L | 2.05 | 2 | 1.80 | D | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Alverca | 1-0 (0-0) | Sporting CP B | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Alverca | 0-1 (0-1) | CD Mafra | 5-2 (5-2) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 22-07-2026 | Alverca | 2-0 (0-0) | Estoril | - | W | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | Alverca | 2-1 (0-0) | CF Os Belenenses | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Alverca | 1-0 (0-0) | Casa Pia AC | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Uniao Leiria | 0-1 (0-0) | Alverca | - | W | ||||||||
| POR D1 | 17-05-2026 | FC Famalicao | 1-0 (0-0) | Alverca | 6-5 (4-4) | 1.53 | 3.90 | 5.25 | L | 2.03 | 1 | 1.83 | D | U |
| POR D1 | 11-05-2026 | Alverca | 1-1 (1-0) | Estoril | 4-4 (1-3) | 2.38 | 3.50 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.05 | D | U |
| POR D1 | 03-05-2026 | FC Porto | 1-0 (1-0) | Alverca | 5-4 (4-0) | 1.17 | 6.00 | 13.00 | L | 1.83 | 1.5/2 | 2.03 | W | U |
| POR D1 | 25-04-2026 | Alverca | 2-1 (1-0) | FC Arouca | 6-3 (3-2) | 2.30 | 3.10 | 3.20 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| POR D1 | 18-04-2026 | Nacional da Madeira | 1-0 (0-0) | Alverca | 4-8 (1-7) | 2.10 | 3.40 | 3.40 | L | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| POR D1 | 12-04-2026 | Alverca | 3-1 (0-1) | Casa Pia AC | 9-11 (1-7) | 1.86 | 3.30 | 4.10 | W | 1.95 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| POR D1 | 05-04-2026 | Rio Ave | 1-2 (0-2) | Alverca | 8-4 (1-3) | 2.50 | 3.30 | 2.75 | W | 1.85 | 0 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR CUP | 18-10 | Away | Paredes | 6 Days |
| POR D1 | 26-10 | Away | Rio Ave | 13 Days |
| POR D1 | 02-11 | Away | Sporting Braga | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR CUP | 18-10 | Away | CD Tondela | 6 Days |
| POR D1 | 25-10 | Home | FC Arouca | 12 Days |
| POR D1 | 03-11 | Away | Benfica | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.46 | 2.16 | 4.35 | 2.38 | 2.17 | 4.50 | 1.93 | 1 | 1.87 | 1.96 | 1 | 1.90 | 2.01 | 0/0.5 | 1.81 | 1.96 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Initial | 1.91 | 3.40 | 3.85 | 1.88 | 3.35 | 4.00 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.83 | 2/2.5 | 2.03 | 1.91 | 0.5 | 1.91 | 1.88 | 0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.40 | 2.20 | 4.75 | 2.50 | 2.20 | 4.75 | 1.98 | 1 | 1.83 | 1.98 | 1 | 1.83 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.70 | 3.60 | 4.75 | 1.85 | 3.30 | 4.50 | 2.00 | 2.5 | 1.85 | 1.80 | 2/2.5 | 2.05 | 1.95 | 0.5/1 | 1.90 | 1.88 | 0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.38 | 2.05 | 4.24 | 2.38 | 2.07 | 4.18 | 2.07 | 1 | 1.79 | 2.03 | 1 | 1.83 | 2.02 | 0/0.5 | 1.84 | 2.02 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Initial | 1.91 | 3.12 | 3.61 | 1.89 | 3.15 | 3.64 | 1.83 | 2/2.5 | 2.03 | 2.05 | 2.5 | 1.81 | 1.91 | 0.5 | 1.97 | 1.89 | 0.5 | 1.99 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1.7 | 1.1 | Goal | 1.2 |
| 1 | Loss | 1 | 1 | Loss | 1.2 |
| 14 | Shot(OT) | 11.7 | 11.2 | Shot(OT) | 11.1 |
| 4 | Corner | 3.3 | 4.9 | Corner | 5 |
| 2.3 | Yellow Card | 2 | 2.1 | Yellow Card | 2.3 |
| 11 | Fouls | 13 | 10.8 | Fouls | 12.9 |
| 45.3% | Possession | 40.7% | 50.6% | Possession | 44.1% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| FC Famalicao ( 41 Matches) | Alverca ( 41 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 2 | 4 | 2 |
| HT-D / FT-W | 4 | 5 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 3 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-D | 4 | 5 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 2 | 0 | 7 |
| HT-L / FT-L | 1 | 3 | 5 | 5 |