ทีเด็ดบอล Shamrock Rovers vs Bohemians
‹ คู่ก่อนหน้าTenerife vs Girona · อ. 13 ต.ค. 02:00 น. คู่ที่ 68 / 69เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Famalicao vs Alverca · อ. 13 ต.ค. 02:15 น.
Ireland Premier Division
🕒 13-10-2026 02:00 น.
Shamrock Roversเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 68 / 6902:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน5⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVSShamrock RoversBohemiansใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ58% @2.1642% @3.00สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.99 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.98Bohemiansทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านShamrock Roversต่อ 0/0.5 @1.87พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥9.0Shamrock Roversการ์ดรับหลวม🕳️9.6Bohemiansการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนBohemiansรอง 0/0.5 @1.98พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥13.8 vs 9.0Bohemiansแนวรับ🛡️9.6 vs 10.8Bohemiansการ์ดรับหลวม🕳️10.8Shamrock Roversการ์ดยิงดุ🔥13.8Bohemiansการ์ดได้ราคา💰8/10Bohemiansการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.99พิศดาร1
ยิงกันเยอะแนวรุก🔥9.0 · 13.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·2.3ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.6ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Shamrock Roversเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 68 / 6902:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน5⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVS
Shamrock RoversBohemians
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
58% @2.1642% @3.00
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.99 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.98
Bohemiansทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านShamrock Rovers
ต่อ 0/0.5 @1.87
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥9.0Shamrock Rovers
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Bohemians
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนBohemians
รอง 0/0.5 @1.98
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥13.8 vs 9.0Bohemians
แนวรับ🛡️9.6 vs 10.8Bohemians
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Shamrock Rovers
การ์ดยิงดุ🔥13.8Bohemians
การ์ดได้ราคา💰8/10Bohemians
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.99
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะแนวรุก🔥9.0 · 13.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·2.3ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.6ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Shamrock Rovers vs Bohemians
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนBohemians รอง 0/0.5 @1.98การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.99การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งShamrock Roversโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 3 แผน1 · 2 · 5
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Shamrock Rovers · บิลหลัก 1X2 @2.16
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Shamrock Rovers ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.16 · ควรเป็น @2.24 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Shamrock Rovers 12 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Shamrock Rovers ต่อ 0/0.5
ได้ 41%เสียครึ่ง 25%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Shamrock Rovers · คาดสกอร์ 1.7 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Shamrock Rovers ชนะ 1 ลูก21%
Shamrock Rovers ชนะ 2 ลูก12%
Shamrock Rovers ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ25%
Bohemians ชนะ 1 ลูก15%
Bohemians ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
Shamrock Rovers ชนะ41%
Shamrock Rovers ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Shamrock Rovers คลีนชีท14%
Bohemians ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Shamrock Rovers ไม่แพ้66%
Bohemians ไม่แพ้59%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)49%
ยิงได้ทั้งคู่70%
ต่ำ 2.530%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-28%2-17%2-27%1-36%0-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Shamrock Rovers)
- โอกาส Shamrock Rovers ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- Bohemians เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Shamrock Rovers ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Bohemians ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Bohemians เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Bohemians ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Shamrock Rovers
พ0-1ส3-3ส0-0พ0-2ช3-2ช3-1
Bohemians
ส0-0ช3-2ช2-1ส0-0ช2-1พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Shamrock Roversยิง 1.6 · เสีย 1.9 ต่อนัด
Bohemiansยิง 2.1 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Shamrock Rovers
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 21ครึ่งหลัง 14
Bohemians
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Shamrock Rovers
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Bohemians
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Shamrock Rovers
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
Bohemians
80%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Shamrock Rovers ชนะ 4เสมอ 0Bohemians ชนะ 4
- 26-05-2026Bohemians1 - 2Shamrock Rovers
- 18-04-2026Shamrock Rovers2 - 1Bohemians
- 28-02-2026Bohemians3 - 2Shamrock Rovers
- 27-09-2025Shamrock Rovers2 - 1Bohemians
- 24-06-2025Bohemians2 - 0Shamrock Rovers
- 21-04-2025Shamrock Rovers2 - 3Bohemians
- 16-02-2025Bohemians1 - 0Shamrock Rovers
- 24-09-2024Shamrock Rovers1 - 0Bohemians
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Shamrock Rovers@2.17 → @2.160.7%
เสมอ@3.48 → @3.480.0%
ทีมเยือน Bohemians@2.96 → @3.001.5%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.19 | 3.55 | 2.91 | 1.84 | 2.5 | 2.02 | 1.95 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.16 | 3.55 | 3.00 | 2.00 | 2.5/3 | 1.86 | 1.90 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| Bet365 | Initial | 2.15 | 3.40 | 3.00 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.15 | 3.40 | 3.00 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 2.20 | 3.60 | 3.00 | 1.78 | 2.5 | 1.95 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.10 | 3.50 | 3.20 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.81 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| Vcbet | Initial | 2.05 | 3.40 | 3.20 | 1.98 | 2.5/3 | 1.82 | 1.82 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.05 | 3.40 | 3.20 | 1.98 | 2.5/3 | 1.82 | 1.82 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.96 | 3.40 | 3.15 | 1.99 | 2.5/3 | 1.83 | 1.79 | 0/0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.95 | 3.40 | 3.15 | 1.98 | 2.5/3 | 1.84 | 1.82 | 0/0.5 | 2.02 | ||
| 12BET | Initial | 1.92 | 3.40 | 3.25 | 1.99 | 2.5/3 | 1.83 | 1.79 | 0/0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.95 | 3.40 | 3.15 | 1.98 | 2.5/3 | 1.84 | 1.82 | 0/0.5 | 2.02 | ||
| wewbet | Initial | 2.17 | 3.26 | 2.86 | 1.82 | 2.5 | 2.00 | 1.93 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.08 | 3.43 | 3.08 | 1.98 | 2.5/3 | 1.84 | 1.84 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| 18Bet | Initial | 2.20 | 3.35 | 3.05 | 1.78 | 2.5 | 1.95 | 1.89 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.05 | 3.50 | 3.20 | 1.94 | 2.5/3 | 1.79 | 1.79 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| pinnacle | Initial | 2.28 | 3.39 | 3.01 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.09 | 3.60 | 3.33 | 2.01 | 2.5/3 | 1.84 | 1.83 | 0/0.5 | 2.02 | ||
| Willhill | Initial | 2.05 | 3.30 | 3.30 | 1.75 | 2.5 | 2.00 | 1.70 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.05 | 3.30 | 3.25 | 1.75 | 2.5 | 2.00 | 1.73 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 2.15 | 3.30 | 3.05 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 2.10 | 0.5 | 1.65 | |
| Live | 2.10 | 3.35 | 3.20 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 2.05 | 0.5 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 2.20 | 3.50 | 3.10 | 1.76 | 2.5 | 1.95 | 1.58 | 0 | 2.18 | |
| Live | 2.09 | 3.50 | 3.27 | 1.96 | 2.5/3 | 1.79 | 1.79 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [IRE PR-1] Shamrock Rovers | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 32 | 18 | 8 | 6 | 52 | 32 | 62 | 1 | 56.3% |
| Home Field | 16 | 12 | 3 | 1 | 31 | 14 | 39 | 1 | 75.0% |
| Away Field | 16 | 6 | 5 | 5 | 21 | 18 | 23 | 4 | 37.5% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 10 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 32 | 15 | 8 | 9 | 28 | 17 | 53 | 1 | 46.9% |
| Home Field | 16 | 11 | 3 | 2 | 19 | 5 | 36 | 1 | 68.8% |
| Away Field | 16 | 4 | 5 | 7 | 9 | 12 | 17 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 8 | 7 | 33.3% |
| [IRE PR-3] Bohemians | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 32 | 17 | 8 | 7 | 57 | 38 | 59 | 3 | 53.1% |
| Home Field | 16 | 7 | 6 | 3 | 27 | 19 | 27 | 3 | 43.8% |
| Away Field | 16 | 10 | 2 | 4 | 30 | 19 | 32 | 1 | 62.5% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 16 | 10 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 32 | 13 | 11 | 8 | 23 | 17 | 50 | 3 | 40.6% |
| Home Field | 16 | 6 | 7 | 3 | 12 | 7 | 25 | 3 | 37.5% |
| Away Field | 16 | 7 | 4 | 5 | 11 | 10 | 25 | 1 | 43.8% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 5 | 5 | 9 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Shamrock Rovers Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 0 (0%) Lose 6 (60%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| IRE PR | 26-05-2026 | Bohemians | 1-2 (1-0) | Shamrock Rovers | 3-3 (2-1) | 2.25 | 3.10 | 3.10 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| IRE PR | 18-04-2026 | Shamrock Rovers | 2-1 (2-0) | Bohemians | 5-11 (3-3) | 2.25 | 3.20 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| IRE PR | 28-02-2026 | Bohemians | 3-2 (1-0) | Shamrock Rovers | 6-7 (2-3) | 2.50 | 3.00 | 2.75 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| IRE PR | 27-09-2025 | Shamrock Rovers | 2-1 (1-1) | Bohemians | 6-5 (3-2) | 1.85 | 3.40 | 3.90 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| IRE PR | 24-06-2025 | Bohemians | 2-0 (2-0) | Shamrock Rovers | 5-9 (4-3) | 2.80 | 3.30 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| IRE PR | 21-04-2025 | Shamrock Rovers | 2-3 (2-0) | Bohemians | 4-2 (1-2) | 1.57 | 3.40 | 5.50 | L | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| IRE PR | 16-02-2025 | Bohemians | 1-0 (1-0) | Shamrock Rovers | 5-2 (4-0) | 3.40 | 3.30 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.05 | L | U |
| IRE PR | 24-09-2024 | Shamrock Rovers | 1-0 (0-0) | Bohemians | 7-1 (3-1) | 1.90 | 3.40 | 3.70 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| IRE PR | 01-09-2024 | Bohemians | 2-1 (1-1) | Shamrock Rovers | 4-8 (3-2) | 3.40 | 3.70 | 2.00 | L | 1.80 | -0.5 | 2.05 | L | O |
| IRFAIC | 20-07-2024 | Bohemians | 1-0 (0-0) | Shamrock Rovers | 10-0 (3-0) | 3.60 | 3.50 | 1.90 | L | 1.90 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| IRE PR | 04-05-2024 | Bohemians | 1-1 (1-1) | Shamrock Rovers | 5-9 (3-3) | 4.00 | 3.30 | 1.75 | D | 2.03 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| IRE PR | 30-03-2024 | Shamrock Rovers | 3-1 (0-0) | Bohemians | 6-2 (3-1) | 1.53 | 4.00 | 6.50 | W | 1.93 | 1 | 1.93 | W | O |
| IRE PR | 02-09-2023 | Shamrock Rovers | 3-0 (1-0) | Bohemians | 12-5 (7-2) | 1.62 | 3.75 | 5.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| IRE PR | 24-06-2023 | Bohemians | 2-2 (0-0) | Shamrock Rovers | 3-7 (2-3) | 3.25 | 3.20 | 2.10 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| IRE PR | 06-05-2023 | Shamrock Rovers | 2-0 (0-0) | Bohemians | 2-10 (0-7) | 1.70 | 3.60 | 4.75 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| IRE PR | 08-04-2023 | Bohemians | 0-2 (0-1) | Shamrock Rovers | 3-6 (1-1) | 3.30 | 3.20 | 2.20 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| IRE PR | 03-09-2022 | Bohemians | 1-0 (0-0) | Shamrock Rovers | 6-2 (0-1) | 3.00 | 3.25 | 2.25 | L | 2.25 | 0 | 1.68 | L | U |
| IRE PR | 25-06-2022 | Shamrock Rovers | 1-0 (0-0) | Bohemians | 8-8 (3-5) | 1.45 | 4.00 | 6.50 | W | 2.13 | 1/1.5 | 1.75 | L | U |
| IRE PR | 23-04-2022 | Bohemians | 1-3 (0-2) | Shamrock Rovers | 4-4 (2-4) | 3.60 | 3.20 | 2.00 | W | 2.10 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| IRE PR | 12-03-2022 | Shamrock Rovers | 1-0 (1-0) | Bohemians | 7-3 (3-0) | 1.50 | 4.20 | 6.50 | W | 1.83 | 1 | 2.03 | D | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Shamrock Rovers Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| IRE PR | 09-10-2026 | Shamrock Rovers | 3-1 (3-0) | Drogheda United | 6-4 (6-1) | 1.40 | 4.20 | 7.00 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | O |
| IRE PR | 19-09-2026 | Shamrock Rovers | 3-2 (0-1) | Waterford United | 7-8 (2-5) | 1.40 | 4.33 | 6.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| IRE PR | 12-09-2026 | St. Patricks Athletic | 2-0 (2-0) | Shamrock Rovers | 1-6 (0-5) | 1.95 | 3.30 | 3.60 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| IRE PR | 05-09-2026 | Shamrock Rovers | 0-0 (0-0) | Shelbourne | 5-5 (4-3) | 1.80 | 3.40 | 4.20 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| IRE PR | 30-08-2026 | Derry City | 3-3 (3-1) | Shamrock Rovers | 3-5 (1-0) | 2.60 | 3.25 | 2.50 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| UEFA ECL | 27-08-2026 | KuPs | 1-0 (0-0) | Shamrock Rovers | 3-2 (3-2) | 2.05 | 3.30 | 3.25 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | Shamrock Rovers | 1-1 (0-0) | KuPs | 2-3 (2-1) | 1.75 | 3.50 | 4.20 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| IRFAIC | 16-08-2026 | St. Patricks Athletic | 2-2 (0-2) | Shamrock Rovers | 6-1 (2-0) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| UEFA EL | 14-08-2026 | Egnatia | 5-1 (4-0) | Shamrock Rovers | 5-8 (4-3) | 2.88 | 3.25 | 2.30 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| IRE PR | 08-08-2026 | Shamrock Rovers | 3-2 (3-2) | Dundalk | 1-7 (0-1) | 1.62 | 3.75 | 4.80 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| UEFA EL | 05-08-2026 | Shamrock Rovers | 3-1 (1-1) | Egnatia | 5-5 (2-2) | 1.67 | 3.40 | 5.00 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| IRE PR | 01-08-2026 | Drogheda United | 0-0 (0-0) | Shamrock Rovers | 2-7 (1-4) | 4.33 | 3.50 | 1.73 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| UEFA CL | 29-07-2026 | Shamrock Rovers | 2-1 (2-0) | FC Ararat Armenia | 7-2 (2-1) | 1.85 | 3.70 | 3.75 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| UEFA CL | 21-07-2026 | FC Ararat Armenia | 2-0 (0-0) | Shamrock Rovers | 4-7 (2-2) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| IRFAIC | 18-07-2026 | Shamrock Rovers | 1-1 (0-0) | Cork City | 9-4 (4-2) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | D | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | U |
| UEFA CL | 15-07-2026 | Shamrock Rovers | 5-1 (2-1) | Floriana F.C. | 6-2 (5-0) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| UEFA CL | 08-07-2026 | Floriana F.C. | 2-0 (1-0) | Shamrock Rovers | 4-8 (3-5) | 3.30 | 3.25 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| IRE PR | 04-07-2026 | Sligo Rovers | 1-2 (1-0) | Shamrock Rovers | 3-3 (1-1) | 5.75 | 3.90 | 1.50 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | D | O |
| INT CF | 01-07-2026 | Shamrock Rovers | 1-0 (1-0) | Hibernian | 3-3 | 2.38 | 3.60 | 2.38 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| IRE PR | 27-06-2026 | Shamrock Rovers | 3-1 (2-0) | Galway United | 2-5 (0-2) | 1.38 | 4.20 | 7.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
| Bohemians Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 30% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| IRFAIC | 10-10-2026 | Bohemians | 0-2 (0-0) | Waterford United | 12-1 (6-1) | 1.53 | 4.20 | 5.00 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| IRE PR | 03-10-2026 | Dundalk | 1-2 (0-1) | Bohemians | 2-4 (1-0) | 3.00 | 3.50 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | D |
| INT CF | 26-09-2026 | Bohemians | 0-0 (0-0) | Bohemians 1905 | 2-2 (2-0) | 2.75 | 3.60 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| IRE PR | 19-09-2026 | Bohemians | 2-1 (1-0) | Drogheda United | 11-3 (3-2) | 1.33 | 4.75 | 7.50 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | D |
| IRE PR | 12-09-2026 | Galway United | 2-3 (1-0) | Bohemians | 1-9 (0-3) | 3.70 | 3.60 | 1.85 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| IRFAIC | 05-09-2026 | St. Patricks Athletic | 0-0 (0-0) | Bohemians | 5-2 (3-1) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| IRE PR | 29-08-2026 | Bohemians | 3-0 (3-0) | Sligo Rovers | 5-4 (1-2) | 1.22 | 5.50 | 10.00 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | D |
| IRE PR | 22-08-2026 | Bohemians | 5-3 (0-1) | Derry City | 8-3 (2-3) | 1.83 | 3.40 | 3.80 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| IRFAIC | 17-08-2026 | Bohemians | 4-0 (2-0) | Longford Town | 6-1 (5-1) | 1.14 | 7.00 | 10.00 | W | 1.80 | 2 | 2.00 | W | O |
| UEFA ECL | 14-08-2026 | Midtjylland | 3-2 (1-0) | Bohemians | 6-3 (3-2) | 1.29 | 5.75 | 7.00 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | O |
| IRE PR | 09-08-2026 | Waterford United | 3-1 (3-0) | Bohemians | 3-7 (2-2) | 4.80 | 3.80 | 1.62 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| UEFA ECL | 07-08-2026 | Bohemians | 0-2 (0-1) | Midtjylland | 3-8 (2-6) | 8.00 | 5.00 | 1.30 | L | 1.93 | -1.5 | 1.88 | L | U |
| IRE PR | 03-08-2026 | Bohemians | 1-1 (1-1) | Galway United | 11-3 (3-3) | 1.40 | 4.33 | 7.00 | D | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | U |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | FC Ballkani | 3-2 (1-1) | Bohemians | 2-6 (1-1) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| UEFA ECL | 23-07-2026 | Bohemians | 2-1 (0-1) | FC Ballkani | 4-3 (1-2) | 1.90 | 3.40 | 3.40 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| IRFAIC | 19-07-2026 | Ringmahon Rangers | 0-3 (0-0) | Bohemians | - | W | ||||||||
| UEFA ECL | 16-07-2026 | St Joseph's FC | 0-0 (0-0) | Bohemians | 6-5 (2-4) | 7.50 | 4.33 | 1.33 | D | 1.83 | -1.5 | 1.98 | L | U |
| UEFA ECL | 10-07-2026 | Bohemians | 2-0 (0-0) | St Joseph's FC | 9-4 (5-3) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | W | 1.78 | 1.5/2 | 2.03 | W | U |
| IRE PR | 04-07-2026 | Drogheda United | 0-2 (0-1) | Bohemians | 8-2 (4-1) | 4.20 | 3.70 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| IRE PR | 27-06-2026 | Bohemians | 2-0 (1-0) | St. Patricks Athletic | 4-6 (2-2) | 2.63 | 3.10 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| IRE PR | 17-10 | Away | Galway United | 4 Days |
| IRE PR | 24-10 | Home | Sligo Rovers | 11 Days |
| IRE PR | 31-10 | Away | Dundalk | 18 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| IRE PR | 17-10 | Home | Waterford United | 4 Days |
| IRE PR | 24-10 | Home | Shelbourne | 11 Days |
| IRE PR | 31-10 | Away | St. Patricks Athletic | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.72 | 2.27 | 3.45 | 2.72 | 2.27 | 3.45 | 2.16 | 1/1.5 | 1.72 | 2.16 | 1/1.5 | 1.72 | 1.72 | 0 | 2.19 | 1.66 | 0 | 2.28 | |
| Initial | 2.19 | 3.55 | 2.91 | 2.16 | 3.55 | 3.00 | 1.84 | 2.5 | 2.02 | 2.00 | 2.5/3 | 1.86 | 1.95 | 0/0.5 | 1.93 | 1.90 | 0/0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.75 | 2.25 | 3.60 | 2.75 | 2.25 | 3.60 | 1.75 | 1 | 2.05 | 1.70 | 1 | 2.10 | 1.68 | 0 | 2.15 | 2.15 | 0/0.5 | 1.68 | |
| Live | 2.15 | 3.40 | 3.00 | 2.15 | 3.40 | 3.00 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 4 | 1.5 | Goal | 2.3 |
| 1.7 | Loss | 1 | 1.8 | Loss | 1.6 |
| 11 | Shot(OT) | 4.3 | 12.7 | Shot(OT) | 9.2 |
| 3 | Corner | 6.3 | 4.5 | Corner | 5.9 |
| 2.7 | Yellow Card | 1.3 | 2.6 | Yellow Card | 1.7 |
| 9.7 | Fouls | 9.3 | 11.2 | Fouls | 10.2 |
| 48.7% | Possession | 62.7% | 55.4% | Possession | 57.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Shamrock Rovers ( 64 Matches) | Bohemians ( 65 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 14 | 5 | 8 | 9 |
| HT-D / FT-W | 8 | 6 | 6 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 2 | 3 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 8 | 4 | 5 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 3 | 1 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-L | 2 | 8 | 4 | 7 |