ทีเด็ดบอล Gzira United vs Marsaxlokk FC
‹ คู่ก่อนหน้าSC Maccabi Ashdod vs Ironi Nir Ramat HaSharon · คืนนี้ 01:50 น. คู่ที่ 40 / 68เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Heracles Almelo vs FC Oss · คืนนี้ 02:00 น.
Malta Premier League
🕒 03-11-2026 02:00 น.
Gzira Unitedเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6คู่ที่ 40 / 6802:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุลVSGzira UnitedMarsaxlokk FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ31% @3.8369% @1.71สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.95
Marsaxlokk FCทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านGzira Unitedรอง 0.5/1 @1.80การ์ดยิงดุ🔥5.4Gzira Unitedการ์ดรับหลวม🕳️8.4Marsaxlokk FCการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนMarsaxlokk FCต่อ 0.5/1 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 5.4Marsaxlokk FCกองกลาง🎯51% vs 45%Marsaxlokk FCแนวรับ🛡️8.4 vs 12.6Marsaxlokk FCการ์ดรับหลวม🕳️12.6Gzira Unitedการ์ดยิงดุ🔥9.6Marsaxlokk FCการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.85แนวรุก🔥5.4 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Gzira Unitedเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
คู่ที่ 40 / 6802:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุลVS
Gzira UnitedMarsaxlokk FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
31% @3.8369% @1.71
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.95
Marsaxlokk FCทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านGzira United
รอง 0.5/1 @1.80
การ์ดยิงดุ🔥5.4Gzira United
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Marsaxlokk FC
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนMarsaxlokk FC
ต่อ 0.5/1 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 5.4Marsaxlokk FC
กองกลาง🎯51% vs 45%Marsaxlokk FC
แนวรับ🛡️8.4 vs 12.6Marsaxlokk FC
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Gzira United
การ์ดยิงดุ🔥9.6Marsaxlokk FC
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.85
แนวรุก🔥5.4 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Gzira United vs Marsaxlokk FC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนMarsaxlokk FC ต่อ 0.5/1 @1.95การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.85การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMarsaxlokk FCโอกาสชนะ 51%
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Marsaxlokk FC · บิลหลัก 1X2 @1.71
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Marsaxlokk FC ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.71 · ควรเป็น @1.69 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Marsaxlokk FC 28 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Marsaxlokk FC ต่อ 0.5/1
ได้ 52%เสียครึ่ง 25%เสีย 23%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Marsaxlokk FC · คาดสกอร์ 1.2 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Marsaxlokk FC ชนะ 1 ลูก24%
Marsaxlokk FC ชนะ 2 ลูก16%
Marsaxlokk FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ25%
Gzira United ชนะ 1 ลูก14%
Gzira United ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Marsaxlokk FC ชนะ52%
Marsaxlokk FC ไม่แพ้77%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
Marsaxlokk FC คลีนชีท29%
Gzira United ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Gzira United ไม่แพ้48%
Marsaxlokk FC ไม่แพ้77%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)58%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)35%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.542%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-210%0-19%0-28%2-17%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Marsaxlokk FC)
- โอกาส Marsaxlokk FC ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 77%
- Gzira United เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Marsaxlokk FC ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Gzira United เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Gzira United ชนะ 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Gzira United
ส0-0ส1-1ส1-1ส2-2พ1-2ส2-2
Marsaxlokk FC
ช5-2พ1-4ช2-1ช2-0พ0-2พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Gzira Unitedยิง 0.9 · เสีย 2.1 ต่อนัด
Marsaxlokk FCยิง 1.6 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Gzira United
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 21
Marsaxlokk FC
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gzira United
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Marsaxlokk FC
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gzira United
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 5
Marsaxlokk FC
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Gzira United ชนะ 3เสมอ 2Marsaxlokk FC ชนะ 3
- 08-08-2026Marsaxlokk FC0 - 1Gzira United
- 19-04-2026Marsaxlokk FC2 - 1Gzira United
- 18-01-2026Gzira United3 - 0Marsaxlokk FC
- 17-09-2025Marsaxlokk FC2 - 0Gzira United
- 22-02-2025Gzira United0 - 1Marsaxlokk FC
- 08-12-2024Gzira United0 - 0Marsaxlokk FC
- 19-08-2024Marsaxlokk FC0 - 1Gzira United
- 06-04-2024Marsaxlokk FC1 - 1Gzira United
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Gzira United@3.90 → @3.831.7%
เสมอ@3.48 → @3.40▼ 2.4%
ทีมเยือน Marsaxlokk FC@1.68 → @1.71▲ 2.2%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 4.25 | 3.60 | 1.57 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 1.92 | -0.5/1 | 1.78 | |
| Live | 3.80 | 3.40 | 1.69 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.79 | -0.5/1 | 1.91 | ||
| Bet365 | Initial | 3.60 | 3.60 | 1.75 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 2.00 | -0.5 | 1.80 | |
| Live | 4.00 | 3.60 | 1.70 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 3.35 | 3.20 | 1.77 | 1.95 | 2.5/3 | 1.79 | 1.97 | -0.5 | 1.77 | |
| Live | 3.67 | 3.17 | 1.70 | 1.87 | 2.5 | 1.87 | 1.81 | -0.5/1 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 3.90 | 3.45 | 1.70 | 1.82 | 2.5/3 | 1.70 | 1.71 | -0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 4.20 | 3.50 | 1.70 | 1.77 | 2.5 | 1.84 | 1.74 | -0.5/1 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 4.19 | 3.52 | 1.74 | 1.86 | 2.5 | 1.89 | 1.81 | -0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 4.24 | 3.54 | 1.72 | 1.85 | 2.5 | 1.89 | 1.83 | -0.5/1 | 1.93 | ||
| 1xBet | Initial | 4.18 | 3.50 | 1.74 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 2.31 | 0/-0.5 | 1.53 | |
| Live | 4.21 | 3.58 | 1.69 | 1.78 | 2.5 | 1.89 | 2.33 | 0/-0.5 | 1.48 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | -0.5/1 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [MAL D1-12] Gzira United | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 0 | 5 | 5 | 9 | 21 | 5 | 12 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 4 | 1 | 5 | 8 | 4 | 11 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 4 | 13 | 1 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 5 | 1 | 7 | 8 | 5 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 8 | 1 | 4 | 5 | 11 | 11 | 10.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 2 | 1 | 7 | 6 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 4 | 1 | 2 | 4 | 4 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 4 | 3 | 8 | 16.7% |
| [MAL D1-4] Marsaxlokk FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 2 | 3 | 16 | 14 | 17 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 6 | 2 | 10 | 1 | 75.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 12 | 7 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 11 | 11 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 4 | 1 | 12 | 5 | 19 | 1 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 1 | 8 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 4 | 11 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 4 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Gzira United Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Marsaxlokk FC | 0-1 (0-0) | Gzira United | - | 1.83 | 3.60 | 3.60 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| MAL D1 | 19-04-2026 | Marsaxlokk FC | 2-1 (0-0) | Gzira United | 4-0 (3-0) | 1.85 | 3.50 | 3.30 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| MAL D1 | 18-01-2026 | Gzira United | 3-0 (2-0) | Marsaxlokk FC | 6-8 (3-2) | 2.60 | 3.25 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| MAL D1 | 17-09-2025 | Marsaxlokk FC | 2-0 (2-0) | Gzira United | 4-2 (4-0) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| MAL D1 | 22-02-2025 | Gzira United | 0-1 (0-0) | Marsaxlokk FC | 4-6 (2-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| MAL D1 | 08-12-2024 | Gzira United | 0-0 (0-0) | Marsaxlokk FC | 5-2 (1-1) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| MAL D1 | 19-08-2024 | Marsaxlokk FC | 0-1 (0-0) | Gzira United | 2-8 (0-3) | 2.50 | 3.10 | 2.50 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| MAL D1 | 06-04-2024 | Marsaxlokk FC | 1-1 (0-1) | Gzira United | 6-3 (3-2) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| MAL D1 | 03-12-2023 | Gzira United | 2-4 (1-1) | Marsaxlokk FC | 6-3 (2-3) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| MAL Cup | 26-04-2023 | Marsaxlokk FC | 1-1 (1-1) | Gzira United | 3-6 (0-3) | 4.00 | 3.80 | 1.67 | D | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | L | U |
| MAL D1 | 22-01-2023 | Marsaxlokk FC | 0-3 (0-0) | Gzira United | 7-4 (4-1) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | W | 1.85 | -1 | 1.95 | W | O |
| MAL D1 | 04-09-2022 | Gzira United | 0-0 (0-0) | Marsaxlokk FC | 4-5 (1-5) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| MAL D2 | 13-01-2013 | Gzira United | 4-0 (2-0) | Marsaxlokk FC | - | 3.75 | 3.75 | 1.72 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| MAL D2 | 15-09-2012 | Marsaxlokk FC | 3-2 (0-0) | Gzira United | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Gzira United Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 5 (50%) Lose 5 (50%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MAL D1 | 26-10-2026 | Gzira United | 2-2 (1-0) | Birzebbuga | 5-3 (2-2) | 2.35 | 3.25 | 2.55 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| MAL D1 | 23-10-2026 | Hibernians FC | 2-1 (1-1) | Gzira United | 4-8 (1-4) | 1.85 | 3.40 | 3.40 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| MAL D1 | 18-10-2026 | Gzira United | 2-2 (1-1) | Hamrun Spartans | 5-4 (3-1) | 5.00 | 3.90 | 1.53 | D | 1.93 | -1 | 1.88 | W | O |
| MAL D1 | 15-10-2026 | Gzira United | 1-1 (0-0) | Mosta FC | 2-5 (1-4) | 2.50 | 3.30 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| MAL D1 | 11-10-2026 | Sliema Wanderers FC | 1-1 (1-1) | Gzira United | 6-2 (0-1) | 1.57 | 3.70 | 4.50 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| MAL D1 | 14-09-2026 | Gzira United | 0-0 (0-0) | St. Patrick FC | 4-4 (2-3) | 2.80 | 3.30 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| MAL D1 | 03-09-2026 | Floriana F.C. | 4-1 (0-0) | Gzira United | 3-0 (3-0) | 1.50 | 3.80 | 5.50 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| MAL D1 | 30-08-2026 | Balzan FC | 2-1 (0-0) | Gzira United | 4-6 (3-4) | 1.90 | 3.25 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| MAL D1 | 23-08-2026 | Gzira United | 0-3 (0-0) | Valletta FC | 4-2 (3-1) | 4.50 | 3.40 | 1.67 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| MAL D1 | 17-08-2026 | Birkirkara FC | 4-0 (2-0) | Gzira United | 6-3 (1-2) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Marsaxlokk FC | 0-1 (0-0) | Gzira United | - | 1.83 | 3.60 | 3.60 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Birzebbuga | 2-1 (0-1) | Gzira United | 2-1 (1-0) | L | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Mosta FC | 1-1 (1-0) | Gzira United | 1-3 (0-1) | 3.75 | 3.75 | 1.73 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 17-07-2026 | Balzan FC | 1-0 (1-0) | Gzira United | 3-3 (1-1) | 2.70 | 3.50 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| MAL Cup | 23-05-2026 | Valletta FC | 2-1 (0-1) | Gzira United | 5-3 (1-3) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| MAL D1 | 01-05-2026 | Gzira United | 0-1 (0-1) | Floriana F.C. | 6-5 (0-2) | 3.90 | 3.50 | 1.73 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| MAL D1 | 26-04-2026 | Gzira United | 0-0 (0-0) | Naxxar Lions | 4-6 (1-2) | D | ||||||||
| MAL D1 | 19-04-2026 | Marsaxlokk FC | 2-1 (0-0) | Gzira United | 4-0 (3-0) | 1.85 | 3.50 | 3.30 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| MAL D1 | 15-04-2026 | Hamrun Spartans | 0-1 (0-0) | Gzira United | 7-4 (3-2) | 1.30 | 4.60 | 8.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | U |
| MAL D1 | 12-04-2026 | Valletta FC | 2-1 (0-0) | Gzira United | 11-4 (6-2) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| No Data |
| Marsaxlokk FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MAL D1 | 24-10-2026 | Sliema Wanderers FC | 2-1 (2-1) | Marsaxlokk FC | 6-9 (3-5) | 2.40 | 3.30 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| MAL D1 | 21-10-2026 | Birzebbuga | 2-0 (0-0) | Marsaxlokk FC | 1-6 (1-5) | 4.20 | 3.90 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| MAL D1 | 17-10-2026 | Marsaxlokk FC | 2-0 (0-0) | Birkirkara FC | 6-4 (2-4) | 2.40 | 3.25 | 2.55 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| MAL D1 | 10-10-2026 | Marsaxlokk FC | 2-1 (2-0) | St. Patrick FC | 9-5 (4-2) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| MAL D1 | 19-09-2026 | Hamrun Spartans | 4-1 (1-1) | Marsaxlokk FC | 1-7 (0-4) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| MAL D1 | 13-09-2026 | Floriana F.C. | 2-5 (1-3) | Marsaxlokk FC | 6-3 (3-2) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| MAL D1 | 06-09-2026 | Marsaxlokk FC | 1-1 (1-1) | Mosta FC | 7-1 (6-1) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| MAL D1 | 29-08-2026 | Valletta FC | 1-2 (0-2) | Marsaxlokk FC | 7-6 (2-3) | 2.10 | 3.20 | 3.20 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| MAL D1 | 22-08-2026 | Marsaxlokk FC | 1-0 (1-0) | Hibernians FC | 10-3 (6-1) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| MAL D1 | 15-08-2026 | Balzan FC | 1-1 (0-1) | Marsaxlokk FC | 2-11 (0-6) | 2.60 | 3.25 | 2.38 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| INT CF | 08-08-2026 | Marsaxlokk FC | 0-1 (0-0) | Gzira United | - | 1.83 | 3.60 | 3.60 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Marsaxlokk FC | 0-1 (0-1) | Birkirkara FC | 3-4 (1-2) | L | ||||||||
| INT CF | 26-07-2026 | Marsaxlokk FC | 0-0 (0-0) | St. Patrick FC | 8-0 (3-0) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| UEFA ECL | 16-07-2026 | FC Pyunik | 1-0 (0-0) | Marsaxlokk FC | 10-4 (3-1) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | U |
| UEFA ECL | 10-07-2026 | Marsaxlokk FC | 0-3 (0-1) | FC Pyunik | 4-4 (1-2) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | O |
| MAL D1 | 16-05-2026 | Floriana F.C. | 2-1 (0-1) | Marsaxlokk FC | 4-2 (1-2) | 2.05 | 3.25 | 3.20 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| MAL D1 | 10-05-2026 | Marsaxlokk FC | 1-1 (1-0) | Hamrun Spartans | 2-7 (2-3) | 3.70 | 3.50 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| MAL D1 | 02-05-2026 | Marsaxlokk FC | 3-2 (2-1) | Naxxar Lions | 4-3 (2-2) | 1.38 | 4.10 | 6.25 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | O |
| MAL D1 | 26-04-2026 | Marsaxlokk FC | 1-0 (1-0) | Valletta FC | 6-5 (3-4) | W | ||||||||
| MAL D1 | 19-04-2026 | Marsaxlokk FC | 2-1 (0-0) | Gzira United | 4-0 (3-0) | 1.85 | 3.50 | 3.30 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Gzira United | No Data | Marsaxlokk FC | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.55 | 2.16 | 2.14 | 4.30 | 2.13 | 2.23 | 1.79 | 1 | 1.91 | 1.80 | 1 | 1.90 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.77 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 4.25 | 3.60 | 1.57 | 3.65 | 3.35 | 1.73 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 1.77 | 2.5 | 1.93 | 1.92 | -0.5/1 | 1.78 | 1.80 | -0.5/1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.60 | 3.60 | 1.75 | 4.00 | 3.60 | 1.70 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.00 | -0.5 | 1.80 | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.06 | 2.09 | 2.34 | 4.06 | 2.09 | 2.34 | 1.91 | 1 | 1.85 | 1.91 | 1 | 1.85 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.96 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.96 | |
| Live | 3.84 | 3.25 | 1.71 | 3.84 | 3.25 | 1.71 | 1.94 | 2.5 | 1.82 | 1.94 | 2.5 | 1.82 | 1.75 | -0.5/1 | 2.01 | 1.75 | -0.5/1 | 2.01 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1 | 0.9 | Goal | 1.6 |
| 2 | Loss | 1.3 | 2.1 | Loss | 1.4 |
| 9.3 | Shot(OT) | 11 | 9.8 | Shot(OT) | 10.9 |
| 6 | Corner | 7 | 3.9 | Corner | 7.4 |
| 2 | Yellow Card | 1.7 | 2.4 | Yellow Card | 1.7 |
| 15 | Fouls | 14 | 13.7 | Fouls | 14 |
| 52.3% | Possession | 53.7% | 45% | Possession | 51.4% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Gzira United ( 42 Matches) | Marsaxlokk FC ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 2 | 8 | 5 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 5 | 5 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 6 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-L | 3 | 7 | 2 | 3 |