ทีเด็ดบอล Middelfart G og vs Naestved
‹ คู่ก่อนหน้าHillerod Fodbold vs Kolding IF · ส. 7 พ.ย. 19:00 น. คู่ที่ 130 / 231เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Zemun vs IMT Novi Beograd · ส. 7 พ.ย. 19:00 น.
Denmark - 2.Liga
🕒 07-11-2026 19:00 น.
Middelfart G ogเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4คู่ที่ 130 / 23119:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVSMiddelfart G ogNaestvedใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ51% @2.3549% @2.45สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.93
Naestvedทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0⚖️กองกลางสูสี49%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านMiddelfart G ogต่อ 0 @1.83แนวรุก🔥10.2 vs 9.0Middelfart G ogกองกลาง🎯54% vs 49%Middelfart G ogการ์ดยิงดุ🔥10.2Middelfart G ogการ์ดรับหลวม🕳️6.6Naestvedการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนNaestvedรอง 0 @1.93พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️6.6 vs 11.4Naestvedการ์ดรับหลวม🕳️11.4Middelfart G ogการ์ดยิงดุ🔥9.0Naestvedการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.89แนวรุก🔥10.2 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️11.4 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.5ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.87พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Middelfart G ogเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
คู่ที่ 130 / 23119:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVS
Middelfart G ogNaestved
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
51% @2.3549% @2.45
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.93
Naestvedทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0
⚖️กองกลางสูสี49%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านMiddelfart G og
ต่อ 0 @1.83
แนวรุก🔥10.2 vs 9.0Middelfart G og
กองกลาง🎯54% vs 49%Middelfart G og
การ์ดยิงดุ🔥10.2Middelfart G og
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Naestved
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนNaestved
รอง 0 @1.93
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️6.6 vs 11.4Naestved
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Middelfart G og
การ์ดยิงดุ🔥9.0Naestved
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.89
แนวรุก🔥10.2 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️11.4 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.5ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.87
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Middelfart G og vs Naestved
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.89การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMiddelfart G ogโอกาสชนะ 38%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Middelfart G og · บิลหลัก 1X2 @2.35
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Middelfart G og ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.35 · ควรเป็น @2.31 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Middelfart G og 1 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Middelfart G og ต่อ 0
ได้ 39%คืนทุน 25%เสีย 37%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Middelfart G og · คาดสกอร์ 1.5 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Middelfart G og ชนะ 1 ลูก20%
Middelfart G og ชนะ 2 ลูก11%
Middelfart G og ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ25%
Naestved ชนะ 1 ลูก18%
Naestved ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
Middelfart G og ชนะ39%
Middelfart G og ไม่แพ้63%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Middelfart G og คลีนชีท20%
Naestved ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Middelfart G og ไม่แพ้63%
Naestved ไม่แพ้61%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)38%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.540%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%2-18%0-17%1-07%2-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Middelfart G og)
- โอกาส Middelfart G og ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 63%
- เจอกันล่าสุด Middelfart G og ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Naestved เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Naestved ชนะ 37%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Middelfart G og
ส2-2ช1-0พ1-3ส3-3ส3-3พ1-2
Naestved
ส2-2ส1-1ส1-1ช2-1ส2-2ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Middelfart G ogยิง 1.7 · เสีย 1.9 ต่อนัด
Naestvedยิง 1.5 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Middelfart G og
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 24
Naestved
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Middelfart G og
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Naestved
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Middelfart G og
10%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 4เสียราคา 5
Naestved
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 5เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Middelfart G og ชนะ 3เสมอ 1Naestved ชนะ 4
- 27-09-2026Naestved2 - 2Middelfart G og
- 24-05-2025Middelfart G og3 - 0Naestved
- 11-05-2025Naestved0 - 1Middelfart G og
- 16-11-2024Middelfart G og0 - 1Naestved
- 22-09-2024Naestved0 - 2Middelfart G og
- 23-10-2021Middelfart G og1 - 2Naestved
- 19-09-2021Naestved4 - 0Middelfart G og
- 27-05-2018Naestved4 - 0Middelfart G og
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Middelfart G og@2.39 → @2.351.7%
เสมอ@3.55 → @3.550.0%
ทีมเยือน Naestved@2.42 → @2.451.2%
คู่อื่นใน 2.Liga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.38 | 3.60 | 2.38 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.32 | 3.60 | 2.44 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.80 | 0 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 2.40 | 3.50 | 2.45 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.88 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.30 | 3.50 | 2.55 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.83 | 0 | 1.98 | ||
| Vcbet | Initial | 2.25 | 3.50 | 2.75 | 1.90 | 2.5/3 | 1.89 | 2.02 | 0/0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.25 | 3.50 | 2.75 | 1.90 | 2.5/3 | 1.89 | 2.02 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| wewbet | Initial | 2.46 | 3.53 | 2.46 | 1.98 | 3 | 1.78 | 1.87 | 0 | 1.91 | |
| Live | 2.37 | 3.47 | 2.58 | 1.81 | 2.5/3 | 1.95 | 1.78 | 0 | 2.00 | ||
| 18Bet | Initial | 2.50 | 3.40 | 2.50 | 1.80 | 2.5/3 | 1.91 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.40 | 3.45 | 2.65 | 1.83 | 2.5/3 | 1.90 | 1.76 | 0 | 1.97 | ||
| pinnacle | Initial | 2.27 | 3.41 | 2.84 | 1.91 | 2.5/3 | 1.88 | 1.99 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.27 | 3.41 | 2.84 | 1.91 | 2.5/3 | 1.88 | 1.99 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 2.60 | 3.35 | 2.42 | 1.59 | 2.5 | 2.16 | 1.91 | 0 | 1.79 | |
| Live | 2.27 | 3.32 | 2.65 | 1.82 | 2.5/3 | 1.84 | 1.70 | 0 | 1.98 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [DEN D2-8] Middelfart G og | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 4 | 7 | 3 | 26 | 21 | 19 | 8 | 28.6% |
| Home Field | 8 | 3 | 4 | 1 | 19 | 12 | 13 | 3 | 37.5% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 7 | 9 | 6 | 11 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 11 | 13 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 6 | 6 | 2 | 12 | 7 | 24 | 3 | 42.9% |
| Home Field | 8 | 4 | 3 | 1 | 8 | 3 | 15 | 2 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 4 | 9 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 3 | 9 | 33.3% |
| [DEN D2-5] Naestved | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 4 | 9 | 1 | 19 | 16 | 21 | 5 | 28.6% |
| Home Field | 7 | 2 | 4 | 1 | 9 | 8 | 10 | 8 | 28.6% |
| Away Field | 7 | 2 | 5 | 0 | 10 | 8 | 11 | 3 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 8 | 7 | 8 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 5 | 5 | 4 | 9 | 6 | 20 | 6 | 35.7% |
| Home Field | 7 | 2 | 4 | 1 | 5 | 2 | 10 | 8 | 28.6% |
| Away Field | 7 | 3 | 1 | 3 | 4 | 4 | 10 | 2 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 1 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Middelfart G og Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| DEN D2 | 27-09-2026 | Naestved | 2-2 (0-0) | Middelfart G og | 2-10 (0-4) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| DEN D2 | 24-05-2025 | Middelfart G og | 3-0 (0-0) | Naestved | 5-4 (3-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | W | O |
| DEN D2 | 11-05-2025 | Naestved | 0-1 (0-0) | Middelfart G og | 6-3 (6-1) | 3.20 | 3.50 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| DEN D2 | 16-11-2024 | Middelfart G og | 0-1 (0-0) | Naestved | 5-1 (5-1) | 2.00 | 3.60 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| DEN D2 | 22-09-2024 | Naestved | 0-2 (0-1) | Middelfart G og | 4-5 (3-4) | 2.05 | 3.60 | 2.88 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| DEN D2 | 23-10-2021 | Middelfart G og | 1-2 (1-1) | Naestved | 8-3 (4-0) | 5.50 | 3.80 | 1.50 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| DEN D2 | 19-09-2021 | Naestved | 4-0 (2-0) | Middelfart G og | 7-3 (5-0) | 1.65 | 3.80 | 4.33 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| DEN D2 | 27-05-2018 | Naestved | 4-0 (3-0) | Middelfart G og | 5-4 (2-3) | 1.45 | 4.25 | 6.50 | L | 1.82 | 1 | 1.98 | L | O |
| DEN D2 | 21-04-2018 | Middelfart G og | 1-2 (1-0) | Naestved | 5-4 (2-2) | 2.50 | 3.50 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| DEN D2 | 31-05-2015 | Naestved | 1-0 (1-0) | Middelfart G og | - | 1.55 | 4.50 | 4.50 | L | |||||
| DEN D2 | 18-10-2014 | Middelfart G og | 1-2 (1-0) | Naestved | 6-3 | 5.00 | 5.00 | 1.45 | L | 1.98 | -1 | 1.83 | D | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Middelfart G og Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 7 (70%) Lose 2 (20%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 10% Home 40% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| DEN D2 | 31-10-2026 | Fremad Amager | 2-1 (0-1) | Middelfart G og | 2-5 (0-1) | 2.55 | 3.50 | 2.30 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| DEN D2 | 24-10-2026 | Middelfart G og | 3-3 (2-1) | Skive IK | 2-5 (0-2) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| DEN D2 | 17-10-2026 | Middelfart G og | 3-3 (0-0) | Roskilde | 2-9 (0-6) | 2.45 | 3.50 | 2.38 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| DEN D2 | 10-10-2026 | B93 Copenhagen | 3-1 (2-0) | Middelfart G og | 2-9 (1-3) | 2.05 | 3.50 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| DEN D2 | 03-10-2026 | Middelfart G og | 1-0 (0-0) | FA 2000 | 6-1 (2-1) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | D | U |
| DEN D2 | 27-09-2026 | Naestved | 2-2 (0-0) | Middelfart G og | 2-10 (0-4) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| DEN D2 | 19-09-2026 | Middelfart G og | 1-1 (1-0) | VSK Arhus | 2-9 (1-3) | 2.15 | 3.50 | 2.80 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| DEN D2 | 13-09-2026 | Skive IK | 0-0 (0-0) | Middelfart G og | 5-2 (4-1) | 3.00 | 3.40 | 2.05 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| DAN Cup | 10-09-2026 | Nykobing FC | 4-4 (1-3) | Middelfart G og | 5-4 (2-2) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| DEN D2 | 05-09-2026 | Middelfart G og | 1-1 (0-1) | Fremad Amager | 6-3 (1-1) | 1.65 | 3.70 | 4.10 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| DEN D2 | 29-08-2026 | HIK Hellerup | 1-2 (1-2) | Middelfart G og | 5-4 (3-2) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | D |
| DAN Cup | 25-08-2026 | OKS | 0-1 (0-1) | Middelfart G og | 0-16 (0-10) | 21.00 | 8.00 | 1.10 | W | 1.93 | -2.5 | 1.88 | L | U |
| DEN D2 | 22-08-2026 | Middelfart G og | 2-3 (1-1) | Nykobing FC | 8-6 (1-3) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| DEN D2 | 15-08-2026 | Roskilde | 1-1 (1-1) | Middelfart G og | - | 2.55 | 3.50 | 2.30 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| DEN D2 | 07-08-2026 | Middelfart G og | 4-0 (1-0) | Brabrand | 5-1 (2-0) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| DAN Cup | 04-08-2026 | Bredballe | 0-2 (0-0) | Middelfart G og | - | W | ||||||||
| DEN D2 | 01-08-2026 | Middelfart G og | 4-1 (3-0) | Thisted FC | 2-4 (0-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Naesby | 0-1 (0-0) | Middelfart G og | 2-4 (1-1) | 9.00 | 7.00 | 1.17 | W | 1.95 | -2 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Middelfart G og | 3-0 (3-0) | VSK Arhus | 3-3 (2-1) | 1.67 | 4.20 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | D |
| INT CF | 14-07-2026 | Middelfart G og | 3-0 (0-0) | Brabrand | 5-2 (4-0) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| No Data |
| Naestved Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 7 (70%) Lose 0 (0%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 50% Draw 10% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| DEN D2 | 01-11-2026 | Naestved | 0-0 (0-0) | Roskilde | 2-7 (0-1) | 2.40 | 3.50 | 2.45 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | U |
| DEN D2 | 24-10-2026 | VSK Arhus | 2-2 (1-0) | Naestved | 2-4 (2-2) | 2.55 | 3.40 | 2.30 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | O |
| DEN D2 | 17-10-2026 | Naestved | 2-1 (2-0) | B93 Copenhagen | 3-8 (2-3) | 2.70 | 3.60 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| DEN D2 | 10-10-2026 | FA 2000 | 1-1 (0-1) | Naestved | 3-2 (1-2) | 4.20 | 3.70 | 1.65 | D | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| DEN D2 | 03-10-2026 | Naestved | 1-1 (0-0) | Nykobing FC | 3-4 (1-3) | 2.50 | 3.40 | 2.35 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| DEN D2 | 27-09-2026 | Naestved | 2-2 (0-0) | Middelfart G og | 2-10 (0-4) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| DEN D2 | 19-09-2026 | Fremad Amager | 1-1 (0-0) | Naestved | 2-6 (1-5) | 2.55 | 3.40 | 2.38 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| DEN D2 | 13-09-2026 | Naestved | 3-1 (2-0) | Thisted FC | 3-7 (3-2) | 1.50 | 3.90 | 5.25 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| DEN D2 | 05-09-2026 | B93 Copenhagen | 1-1 (1-0) | Naestved | 8-3 (6-2) | 1.91 | 3.80 | 3.10 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| DEN D2 | 30-08-2026 | Skive IK | 1-2 (0-1) | Naestved | 5-1 (1-0) | 2.55 | 3.30 | 2.38 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| DEN D2 | 23-08-2026 | Naestved | 0-2 (0-1) | VSK Arhus | 6-5 (4-2) | 1.85 | 3.60 | 3.40 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| DAN Cup | 19-08-2026 | Nykobing FC | 1-1 (0-1) | Naestved | 4-2 (1-1) | 1.96 | 3.25 | 3.25 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| DEN D2 | 15-08-2026 | Brabrand | 0-1 (0-1) | Naestved | 9-3 (7-2) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| DEN D2 | 09-08-2026 | Naestved | 1-1 (1-1) | HIK Hellerup | 7-5 (3-3) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| DAN Cup | 06-08-2026 | Naestved | 1-0 (0-0) | Hvidovre IF | 1-4 | 3.50 | 4.00 | 1.68 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| DEN D2 | 01-08-2026 | Roskilde | 2-2 (2-1) | Naestved | 6-6 (2-5) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Naestved | 1-1 (1-1) | B93 Copenhagen | - | D | ||||||||
| INT CF | 19-07-2026 | Naestved | 2-2 (1-2) | Helsingor | 4-6 (2-4) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Naestved | 2-0 (0-0) | Herfolge Boldklub Koge | - | W | ||||||||
| INT CF | 13-07-2026 | IFK Varnamo | 0-2 (0-1) | Naestved | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| DEN D2 | 14-11 | Away | VSK Arhus | 7 Days |
| DEN D2 | 06-03 | Away | Brabrand | 119 Days |
| DEN D2 | 13-03 | Home | HIK Hellerup | 126 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| DEN D2 | 15-11 | Home | FA 2000 | 8 Days |
| DEN D2 | 07-03 | Away | Thisted FC | 120 Days |
| DEN D2 | 14-03 | Home | Brabrand | 127 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.94 | 2.27 | 2.94 | 2.88 | 2.27 | 3.00 | 1.99 | 1/1.5 | 1.71 | 1.99 | 1/1.5 | 1.71 | 1.85 | 0 | 1.85 | 1.81 | 0 | 1.89 | |
| Initial | 2.38 | 3.60 | 2.38 | 2.32 | 3.60 | 2.44 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.85 | 0 | 1.85 | 1.80 | 0 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.40 | 3.50 | 2.45 | 2.38 | 3.50 | 2.45 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.03 | 3 | 1.78 | 1.88 | 0 | 1.93 | 1.85 | 0 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1.3 | 1.7 | Goal | 1.5 |
| 2.7 | Loss | 1 | 1.9 | Loss | 1.1 |
| 10 | Shot(OT) | 11.3 | 8.2 | Shot(OT) | 10.7 |
| 3 | Corner | 3 | 4.8 | Corner | 2.9 |
| 1.3 | Yellow Card | 3 | 1.9 | Yellow Card | 1.9 |
| 9 | Fouls | 16 | 10.1 | Fouls | 11 |
| 55% | Possession | 31.3% | 54.2% | Possession | 48.9% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Middelfart G og ( 14 Matches) | Naestved ( 46 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 1 | 4 | 8 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 3 | 7 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 2 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 4 | 4 |
FA 2000
VSK Arhus