ทีเด็ดบอล VfL Osnabruck vs Kaiserslautern
‹ คู่ก่อนหน้าNurnberg vs Darmstadt · ส. 7 พ.ย. 19:00 น. คู่ที่ 126 / 295เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Racing de Ferrol vs UD Logrones · ส. 7 พ.ย. 19:00 น.
German Bundesliga 2
🕒 07-11-2026 19:00 น.
VfL Osnabruckเจ้าบ้าน · อันดับ #10 · 11 แต้ม🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 126 / 29519:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★★56⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุล66.6พลังทีม68.8VfL OsnabruckKaiserslauternใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ49% @2.5551% @2.43สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.86 · ต่ำ 1.99แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.88
Kaiserslauternทีมเยือน · อันดับ #4 · 18 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
Adrian BeckMF · 29 ปี£2Mคะแนน 6.2VS1🎯
✓ ชนะ
Naatan SkyttaMF · 24 ปี£5Mคะแนน 6.82🎯
Leon Maximilian FlachMF · 25 ปี£1Mคะแนน 6.1VS2⚽
✓ ชนะ
Milos LukovicFW · 20 ปี£4Mคะแนน 6.63🧤
Jonas KrumreyGK · 22 ปี£1Mคะแนน 6.1VS3🛡️
✓ ชนะ
Mika HaasDF · 21 ปี£3Mคะแนน 6.5Kaiserslautern ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม64.7พลังที่แท้จริง66.6พลังโค้ช×1.03▲ ดึงพลังได้เกินตัวต่างกัน+2.2Kaiserslautern นำ 2.2 · ตลาดให้เต็ง 38%พลังทีม68.8พลังที่แท้จริง68.8พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านVfL Osnabruckรอง 0 @1.98แนวรุก🔥8.4 vs 7.2VfL Osnabruckการ์ดยิงดุ🔥8.4VfL Osnabruckการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนKaiserslauternต่อ 0 @1.88กองกลาง🎯49% vs 44%Kaiserslauternแนวรับ🛡️4.8 vs 9.0Kaiserslauternดาวเด่น 1
£5MSkyttaดาวเด่น 2
£4MLukovicดาวเด่น 3
£3MHaasการ์ดรับหลวม🕳️9.0VfL Osnabruckการ์ดยิงดุ🔥7.2Kaiserslauternการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Kaiserslauternการ์ดได้ราคา💰7/10Kaiserslauternการ์ด 9 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.86แนวรุก🔥8.4 · 7.2รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.99การ์ดคาดประตู🎯~2.5เส้น 2.5/3การ์ดสถิติต่ำ📉15/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
VfL Osnabruckเจ้าบ้าน · อันดับ #10 · 11 แต้ม🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 126 / 29519:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★★56⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุล
66.6พลังทีม68.8
VfL OsnabruckKaiserslautern
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
49% @2.5551% @2.43
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.86 · ต่ำ 1.99แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.88
Kaiserslauternทีมเยือน · อันดับ #4 · 18 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
Adrian BeckMF · 29 ปี£2Mคะแนน 6.2
VS
Adrian BeckMF · 29 ปี£2Mคะแนน 6.21🎯
✓ ชนะ
Naatan SkyttaMF · 24 ปี£5Mคะแนน 6.8
✓ ชนะ
Naatan SkyttaMF · 24 ปี£5Mคะแนน 6.82🎯
Leon Maximilian FlachMF · 25 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
Leon Maximilian FlachMF · 25 ปี£1Mคะแนน 6.12⚽
✓ ชนะ
Milos LukovicFW · 20 ปี£4Mคะแนน 6.6
✓ ชนะ
Milos LukovicFW · 20 ปี£4Mคะแนน 6.63🧤
Jonas KrumreyGK · 22 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
Jonas KrumreyGK · 22 ปี£1Mคะแนน 6.13🛡️
✓ ชนะ
Mika HaasDF · 21 ปี£3Mคะแนน 6.5
✓ ชนะ
Mika HaasDF · 21 ปี£3Mคะแนน 6.5Kaiserslautern ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม64.7
พลังที่แท้จริง66.6
พลังโค้ช×1.03▲ ดึงพลังได้เกินตัว
ต่างกัน+2.2
Kaiserslautern นำ 2.2 · ตลาดให้เต็ง 38%
พลังทีม68.8
พลังที่แท้จริง68.8
พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติ
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านVfL Osnabruck
รอง 0 @1.98
แนวรุก🔥8.4 vs 7.2VfL Osnabruck
การ์ดยิงดุ🔥8.4VfL Osnabruck
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนKaiserslautern
ต่อ 0 @1.88
กองกลาง🎯49% vs 44%Kaiserslautern
แนวรับ🛡️4.8 vs 9.0Kaiserslautern
ดาวเด่น 1
£5MSkytta
£5MSkyttaดาวเด่น 2
£4MLukovic
£4MLukovicดาวเด่น 3
£3MHaas
£3MHaasการ์ดรับหลวม🕳️9.0VfL Osnabruck
การ์ดยิงดุ🔥7.2Kaiserslautern
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Kaiserslautern
การ์ดได้ราคา💰7/10Kaiserslautern
การ์ด 9 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.86
แนวรุก🔥8.4 · 7.2รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.99
การ์ดคาดประตู🎯~2.5เส้น 2.5/3
การ์ดสถิติต่ำ📉15/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง VfL Osnabruck = วงกลม · Kaiserslautern = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
VfL Osnabruckตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Kaiserslauternตัวจริงที่คาดว่าจะลง
32J.Krumrey6.1
25Wiemann N.5.8
24Muller J.5.8
27Fabinski R.5.8
42Gomez J.6.0
15Jacobsen B.5.7
21Beck A.6.2
31Kammerbauer P.5.8
8Munst L.5.8
11Meissner R.6.0
7Kyereh D.5.7
1Krahl J.6.1
3A.Murphy6.2
37L.Robinson6.0
33Elvedi J.6.0
22Haas M.6.5
21Sauer M.6.2
8S.Sahin6.2
26Joly P.6.3
11Kanate I.6.1
15Skytta N.6.8
45M.Luković6.6VfL Osnabruck3-4-2-1คุมกลาง บุกหนักตัวรุกสองคนหลังกองหน้า วิงแบ็กเติม
Kaiserslautern3-4-2-1คุมกลาง บุกหนักตัวรุกสองคนหลังกองหน้า วิงแบ็กเติม
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ VfL Osnabruck vs แนวรุก Kaiserslautern
3vs117.5 – 6.6 คะแนน
VfL Osnabruck คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
6vs635.5 – 38.0 คะแนน
Kaiserslautern คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก VfL Osnabruck vs แนวรับ Kaiserslautern
1vs35.7 – 18.1 คะแนน
Kaiserslautern คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · Kaiserslautern คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์VfL Osnabruck vs Kaiserslautern
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนKaiserslautern ต่อ 0 @1.88การ์ด 9 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5/3 @1.99การ์ด 2 : 1 ใบ
💪พลังที่แท้จริงKaiserslautern +2.266.6 vs 68.8
🃏ศึกดาวเด่นKaiserslautern ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งKaiserslauternโอกาสชนะ 38%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 2.5/356/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Kaiserslautern · บิลหลัก 1X2 @2.43
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Kaiserslautern ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.43 · ควรเป็น @2.35 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Kaiserslautern 2 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Kaiserslautern ต่อ 0
ได้ 39%คืนทุน 26%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Kaiserslautern · คาดสกอร์ 1.2 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Kaiserslautern ชนะ 1 ลูก22%
Kaiserslautern ชนะ 2 ลูก11%
Kaiserslautern ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ26%
VfL Osnabruck ชนะ 1 ลูก20%
VfL Osnabruck ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Kaiserslautern ชนะ39%
Kaiserslautern ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Kaiserslautern คลีนชีท30%
VfL Osnabruck ยิงไม่ได้28%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
VfL Osnabruck ไม่แพ้61%
Kaiserslautern ไม่แพ้66%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)45%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)24%
ยิงได้ทั้งคู่50%
ต่ำ 2.555%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-111%1-010%0-08%1-28%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Kaiserslautern)
- โอกาส Kaiserslautern ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- VfL Osnabruck เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Kaiserslautern ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Kaiserslautern ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด VfL Osnabruck เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส VfL Osnabruck ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
VfL Osnabruck
พ1-4พ0-1ส1-1พ1-2ช3-0พ0-2
Kaiserslautern
ส1-1ส0-0ช2-0ช1-0ช2-0พ0-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
VfL Osnabruckยิง 1.4 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Kaiserslauternยิง 1.2 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
VfL Osnabruck
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 17
Kaiserslautern
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
VfL Osnabruck
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
Kaiserslautern
14%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
VfL Osnabruck
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
Kaiserslautern
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
VfL Osnabruck ชนะ 2เสมอ 2Kaiserslautern ชนะ 4
- 10-03-2024Kaiserslautern3 - 2VfL Osnabruck
- 01-10-2023VfL Osnabruck2 - 2Kaiserslautern
- 05-03-2022VfL Osnabruck0 - 1Kaiserslautern
- 25-09-2021Kaiserslautern2 - 0VfL Osnabruck
- 24-03-2019Kaiserslautern1 - 3VfL Osnabruck
- 06-10-2018VfL Osnabruck2 - 0Kaiserslautern
- 14-08-2010VfL Osnabruck1 - 1Kaiserslautern
- 12-04-2009VfL Osnabruck0 - 2Kaiserslautern
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน VfL Osnabruck@2.54 → @2.550.7%
เสมอ@3.54 → @3.540.1%
ทีมเยือน Kaiserslautern@2.45 → @2.430.7%
คู่อื่นใน 2. Bundesliga 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (3-4-2-1 / 3-4-2-1)
VfL Osnabruck
32J.Krumrey
25Wiemann N.
24Muller J.
27Fabinski R.
42Gomez J.
15Jacobsen B.
21Beck A.
31Kammerbauer P.
8Munst L.
11Meissner R.
7Kyereh D.
Kaiserslautern
45M.Luković
15Skytta N.
11Kanate I.
26Joly P.
8S.Sahin
21Sauer M.
22Haas M.
33Elvedi J.
37L.Robinson
3A.Murphy
1Krahl J.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.43 | 3.68 | 2.25 | 1.78 | 2.5/3 | 1.94 | 1.96 | 0 | 1.82 | |
| Live | 2.38 | 3.63 | 2.33 | 1.81 | 2.5/3 | 1.91 | 1.93 | 0 | 1.85 | ||
| Crown | Initial | 2.60 | 3.85 | 2.46 | 1.84 | 2.5/3 | 2.02 | 1.99 | 0 | 1.89 | |
| Live | 2.60 | 3.75 | 2.46 | 1.85 | 2.5/3 | 2.02 | 1.99 | 0 | 1.89 | ||
| Bet365 | Initial | 2.50 | 3.50 | 2.50 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.90 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.55 | 3.60 | 2.45 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.95 | 0 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 2.60 | 3.70 | 2.50 | 1.82 | 2.5/3 | 1.99 | 1.95 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.60 | 3.40 | 2.41 | 1.86 | 2.5/3 | 1.97 | 1.96 | 0 | 1.89 | ||
| Vcbet | Initial | 2.55 | 3.50 | 2.45 | 1.82 | 2.5/3 | 1.98 | 1.95 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.55 | 3.50 | 2.45 | 1.84 | 2.5/3 | 1.95 | 1.94 | 0 | 1.85 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.59 | 3.60 | 2.41 | 1.84 | 2.5/3 | 2.02 | 2.01 | 0 | 1.87 | |
| Live | 2.55 | 3.55 | 2.45 | 1.88 | 2.5/3 | 1.99 | 1.98 | 0 | 1.91 | ||
| 12BET | Initial | 2.59 | 3.60 | 2.41 | 1.84 | 2.5/3 | 2.02 | 2.01 | 0 | 1.87 | |
| Live | 2.55 | 3.55 | 2.45 | 1.88 | 2.5/3 | 1.99 | 1.98 | 0 | 1.91 | ||
| Sbobet | Initial | 2.51 | 3.28 | 2.39 | 1.84 | 2.5/3 | 2.02 | 1.99 | 0 | 1.89 | |
| Live | 2.51 | 3.27 | 2.39 | 1.87 | 2.5/3 | 1.99 | 1.99 | 0 | 1.89 | ||
| wewbet | Initial | 2.44 | 3.49 | 2.39 | 1.85 | 2.5/3 | 2.01 | 1.99 | 0 | 1.89 | |
| Live | 2.53 | 3.62 | 2.47 | 1.87 | 2.5/3 | 2.01 | 1.99 | 0 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 2.60 | 3.45 | 2.40 | 1.83 | 2.5/3 | 1.92 | 1.97 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.60 | 3.60 | 2.50 | 1.84 | 2.5/3 | 1.94 | 1.93 | 0 | 1.85 | ||
| pinnacle | Initial | 2.35 | 3.57 | 2.86 | 1.82 | 2.5/3 | 1.99 | 2.04 | 0/0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.64 | 3.73 | 2.58 | 1.89 | 2.5/3 | 1.98 | 1.97 | 0 | 1.92 | ||
| hkjc | Initial | 2.63 | 3.40 | 2.18 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.76 | 0/-0.5 | 2.02 | |
| Live | 2.63 | 3.40 | 2.18 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.76 | 0/-0.5 | 2.02 | ||
| Willhill | Initial | 2.50 | 3.40 | 2.40 | 1.62 | 2.5 | 2.20 | 1.91 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.50 | 3.40 | 2.45 | 1.67 | 2.5 | 2.10 | 1.85 | 0 | 1.75 | ||
| Interwetten | Initial | 2.65 | 3.60 | 2.50 | 1.70 | 2.5 | 2.10 | 1.90 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.65 | 3.65 | 2.45 | 1.63 | 2.5 | 2.20 | 1.95 | 0 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 2.50 | 3.55 | 2.48 | 1.65 | 2.5 | 2.15 | 1.88 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.59 | 3.60 | 2.43 | 1.79 | 2.5/3 | 1.96 | 1.92 | 0 | 1.81 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [GER D2-10] VfL Osnabruck | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 2 | 5 | 14 | 17 | 11 | 10 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 8 | 7 | 13 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 9 | 4 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 9 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 3 | 5 | 6 | 9 | 9 | 16 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 16 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 6 | 4 | 13 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 4 | 5 | 16.7% |
| [GER D2-4] Kaiserslautern | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 3 | 2 | 9 | 7 | 18 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 3 | 10 | 7 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 4 | 8 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 6 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 5 | 2 | 3 | 3 | 14 | 8 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 2 | 1 | 8 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 1 | 2 | 6 | 9 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 3 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| VfL Osnabruck Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| GER D2 | 10-03-2024 | Kaiserslautern | 3-2 (0-0) | VfL Osnabruck | 11-6 (4-2) | 1.73 | 4.00 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| GER D2 | 01-10-2023 | VfL Osnabruck | 2-2 (2-1) | Kaiserslautern | 4-13 (1-4) | 2.63 | 3.50 | 2.50 | D | 2.00 | 0 | 1.85 | D | O |
| GER D3 | 05-03-2022 | VfL Osnabruck | 0-1 (0-0) | Kaiserslautern | 9-8 (2-7) | 2.40 | 3.40 | 2.63 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| GER D3 | 25-09-2021 | Kaiserslautern | 2-0 (2-0) | VfL Osnabruck | 6-4 (4-0) | 2.75 | 3.30 | 2.50 | L | 2.00 | 0 | 1.85 | L | U |
| GER D3 | 24-03-2019 | Kaiserslautern | 1-3 (0-2) | VfL Osnabruck | 5-2 (1-1) | 2.40 | 3.25 | 2.90 | W | 1.78 | 0 | 2.10 | W | O |
| GER D3 | 06-10-2018 | VfL Osnabruck | 2-0 (0-0) | Kaiserslautern | 6-5 (3-3) | 2.40 | 3.20 | 3.00 | W | 1.78 | 0 | 2.10 | W | U |
| GERC | 14-08-2010 | VfL Osnabruck | 1-1 (1-0) | Kaiserslautern | - | 3.50 | 3.25 | 2.00 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| GER D2 | 12-04-2009 | VfL Osnabruck | 0-2 (0-2) | Kaiserslautern | - | 2.75 | 3.20 | 2.40 | L | 2.05 | 0 | 1.80 | L | |
| GER D2 | 29-10-2008 | Kaiserslautern | 2-0 (0-0) | VfL Osnabruck | - | 1.36 | 4.50 | 9.00 | L | 1.85 | 1/1.5 | 2.00 | L | U |
| GER D2 | 01-04-2008 | VfL Osnabruck | 2-0 (0-0) | Kaiserslautern | - | 2.60 | 3.20 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.90 | W | |
| GER D2 | 07-10-2007 | Kaiserslautern | 3-0 (1-0) | VfL Osnabruck | - | 1.91 | 3.25 | 3.50 | L | 1.78 | 0.5 | 2.08 | L | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| VfL Osnabruck Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 20% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| GER D2 | 31-10-2026 | VfL Wolfsburg | 2-0 (1-0) | VfL Osnabruck | 8-3 (5-1) | 1.53 | 4.33 | 5.00 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | L | U |
| GER D2 | 25-10-2026 | VfL Osnabruck | 3-0 (2-0) | Greuther Furth | 6-7 (1-3) | 2.05 | 3.60 | 3.00 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | D |
| GER D2 | 18-10-2026 | Arminia Bielefeld | 2-1 (1-1) | VfL Osnabruck | 6-0 (1-0) | 1.70 | 3.80 | 4.20 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | D |
| GER D2 | 10-10-2026 | VfL Osnabruck | 1-1 (0-1) | Dynamo Dresden | 4-10 (2-6) | 2.50 | 3.50 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| INT CF | 03-10-2026 | VfL Osnabruck | 0-1 (0-0) | Djurgardens | 12-5 (4-1) | 3.50 | 3.90 | 1.75 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | VfL Bochum | 4-1 (2-0) | VfL Osnabruck | - | 1.91 | 3.40 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 23-09-2026 | Wiedenbruck | 0-3 (0-3) | VfL Osnabruck | 1-6 (0-2) | 8.50 | 5.75 | 1.22 | W | 1.98 | -1.5/2 | 1.83 | W | U |
| GER D2 | 19-09-2026 | Holstein Kiel | 1-1 (1-0) | VfL Osnabruck | 10-1 (4-1) | 1.91 | 3.70 | 3.50 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| GER D2 | 13-09-2026 | VfL Osnabruck | 1-3 (0-0) | Hertha Berlin | 4-5 (2-1) | 2.90 | 3.50 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| GER D2 | 06-09-2026 | VfL Osnabruck | 3-1 (0-0) | Eintracht Braunschweig | 5-5 (1-5) | 2.35 | 3.30 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| GERC | 03-09-2026 | VfL Osnabruck | 1-4 (1-2) | Bayern Munchen | 0-8 (0-6) | 41.00 | 17.00 | 1.03 | L | 1.88 | -3.5/4 | 1.98 | W | O |
| GER D2 | 28-08-2026 | VfL Bochum | 0-1 (0-1) | VfL Osnabruck | 6-1 (2-1) | 1.50 | 4.20 | 5.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 19-08-2026 | SC Spelle-Venhaus | 3-5 (2-4) | VfL Osnabruck | 3-11 (1-7) | 13.00 | 7.00 | 1.14 | W | 1.98 | -2/2.5 | 1.83 | L | O |
| GER D2 | 15-08-2026 | VfL Osnabruck | 0-3 (0-2) | Magdeburg | 3-10 (0-8) | 2.40 | 3.50 | 2.75 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | D |
| GER D2 | 08-08-2026 | Heidenheimer | 4-3 (3-2) | VfL Osnabruck | 4-6 (2-4) | 1.50 | 4.33 | 5.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | D | O |
| INT CF | 01-08-2026 | VfL Osnabruck | 0-2 (0-1) | SC Paderborn 07 | 3-9 (0-5) | 3.40 | 3.75 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | SV Vorwarts Nordhorn | 0-7 (0-5) | VfL Osnabruck | - | W | ||||||||
| INT CF | 12-07-2026 | Baumit Jablonec | 1-0 (1-0) | VfL Osnabruck | 1-0 | 1.91 | 4.00 | 2.90 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| GER D3 | 16-05-2026 | VfB Stuttgart II | 3-4 (0-2) | VfL Osnabruck | 6-3 (2-1) | 3.20 | 3.75 | 1.90 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| GER D3 | 09-05-2026 | VfL Osnabruck | 1-1 (1-1) | SSV Ulm 1846 | 4-2 (3-1) | 1.45 | 4.10 | 5.50 | D | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | U |
| No Data |
| Kaiserslautern Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 10% Over 30% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| GER D2 | 31-10-2026 | Kaiserslautern | 0-3 (0-1) | Hertha Berlin | 3-3 (1-1) | 2.80 | 3.60 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | D |
| GERC | 29-10-2026 | Hannover 96 | 0-2 (0-1) | Kaiserslautern | 15-3 (8-1) | 1.65 | 4.00 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| GER D2 | 25-10-2026 | Nurnberg | 0-1 (0-0) | Kaiserslautern | 11-3 (4-2) | 1.95 | 3.70 | 3.30 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| GER D2 | 17-10-2026 | Kaiserslautern | 2-0 (1-0) | VfL Bochum | 6-4 (2-3) | 2.20 | 3.40 | 2.90 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| GER D2 | 09-10-2026 | Heidenheimer | 0-0 (0-0) | Kaiserslautern | 7-8 (5-5) | 1.65 | 4.00 | 4.50 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Kaiserslautern | 1-1 (1-0) | SG Sonnenhof Grossaspach | 8-4 (5-1) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | D | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| GER D2 | 19-09-2026 | Kaiserslautern | 1-0 (0-0) | Eintracht Braunschweig | 7-5 (4-1) | 2.05 | 3.60 | 3.10 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| GER D2 | 12-09-2026 | Magdeburg | 3-0 (2-0) | Kaiserslautern | 4-3 (2-2) | 2.00 | 3.75 | 3.30 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | D |
| GER D2 | 05-09-2026 | Kaiserslautern | 3-0 (1-0) | Darmstadt | 9-3 (5-2) | 2.20 | 3.50 | 2.90 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| GER D2 | 30-08-2026 | St. Pauli | 1-2 (0-1) | Kaiserslautern | 4-5 (2-1) | 1.91 | 3.40 | 3.75 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | D |
| GERC | 21-08-2026 | SV Waldhof Mannheim | 0-0 (0-0) | Kaiserslautern | 3-9 (2-6) | 3.00 | 3.75 | 2.05 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| GER D2 | 16-08-2026 | Kaiserslautern | 0-0 (0-0) | Karlsruher SC | 4-11 (1-3) | 1.85 | 3.80 | 3.75 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| GER D2 | 09-08-2026 | VfL Wolfsburg | 0-0 (0-0) | Kaiserslautern | 9-2 (6-0) | 1.50 | 4.33 | 5.00 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Metz | 1-3 (0-2) | Kaiserslautern | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | SudTirol | 0-0 (0-0) | Kaiserslautern | 1-6 (1-3) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 17-07-2026 | FSV Mainz 05 | 4-1 (3-0) | Kaiserslautern | 1-0 (1-0) | 1.44 | 4.75 | 4.75 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 10-07-2026 | SV Sandhausen | 3-5 (1-1) | Kaiserslautern | 2-4 (2-4) | 4.75 | 3.75 | 1.57 | W | 1.78 | -1 | 2.03 | W | O |
| GER D2 | 17-05-2026 | Magdeburg | 0-1 (0-0) | Kaiserslautern | 3-0 (1-0) | 1.80 | 4.00 | 3.75 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| GER D2 | 08-05-2026 | Kaiserslautern | 2-0 (2-0) | Arminia Bielefeld | 4-6 (2-4) | 3.00 | 3.70 | 2.15 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| GER D2 | 02-05-2026 | Dynamo Dresden | 1-0 (0-0) | Kaiserslautern | 7-4 (5-0) | 1.85 | 3.80 | 3.40 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| GER D2 | 22-11 | Away | Karlsruher SC | 15 Days |
| GER D2 | 28-11 | Home | Hannover 96 | 21 Days |
| GER D2 | 05-12 | Away | Energie Cottbus | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| GER D2 | 22-11 | Home | Dynamo Dresden | 15 Days |
| GER D2 | 28-11 | Away | Holstein Kiel | 21 Days |
| GERC | 02-12 | Home | SC Freiburg | 24 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.05 | 2.31 | 2.93 | 3.05 | 2.31 | 2.93 | 2.07 | 1/1.5 | 1.79 | 2.08 | 1/1.5 | 1.80 | 1.98 | 0 | 1.90 | 1.98 | 0 | 1.90 | |
| Initial | 2.60 | 3.85 | 2.46 | 2.60 | 3.75 | 2.46 | 1.84 | 2.5/3 | 2.02 | 1.85 | 2.5/3 | 2.02 | 1.99 | 0 | 1.89 | 1.99 | 0 | 1.89 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.10 | 2.38 | 3.10 | 3.10 | 2.30 | 3.00 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 1.90 | 0 | 1.90 | 1.95 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.50 | 3.50 | 2.50 | 2.55 | 3.60 | 2.45 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.90 | 0 | 1.90 | 1.95 | 0 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.89 | 2.25 | 2.84 | 2.90 | 2.24 | 2.85 | 2.07 | 1/1.5 | 1.79 | 2.07 | 1/1.5 | 1.79 | 1.95 | 0 | 1.91 | 1.95 | 0 | 1.91 | |
| Initial | 2.51 | 3.28 | 2.39 | 2.51 | 3.27 | 2.39 | 1.84 | 2.5/3 | 2.02 | 1.87 | 2.5/3 | 1.99 | 1.99 | 0 | 1.89 | 1.99 | 0 | 1.89 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 2.03 | 10.5 | 1.78 | Live | 1.78 | 10 | 2.03 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1 | 1.4 | Goal | 1.2 |
| 1.3 | Loss | 1 | 1.5 | Loss | 0.8 |
| 19.7 | Shot(OT) | 23 | 15.6 | Shot(OT) | 17.4 |
| 3 | Corner | 3 | 4.6 | Corner | 5.5 |
| 1 | Yellow Card | 3.3 | 1.6 | Yellow Card | 2.6 |
| 9.7 | Fouls | 11.7 | 10.6 | Fouls | 11.3 |
| 42.3% | Possession | 44.7% | 44.3% | Possession | 48.7% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| VfL Osnabruck ( 10 Matches) | Kaiserslautern ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 8 | 4 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 6 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-L | 1 | 2 | 5 | 6 |
Holstein Kiel
Arminia Bielefeld
Nurnberg
Darmstadt