ทีเด็ดบอล Heidenheimer vs Hannover 96
‹ คู่ก่อนหน้าVfL Bochum vs Karlsruher SC · อา. 8 พ.ย. 19:30 น. คู่ที่ 172 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Magdeburg vs St. Pauli · อา. 8 พ.ย. 19:30 น.
German Bundesliga 2
🕒 08-11-2026 19:30 น.
Heidenheimerเจ้าบ้าน · อันดับ #6 · 15 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 172 / 35119:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน322พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★45⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุล66.3พลังทีม64.1HeidenheimerHannover 96ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ60% @2.0840% @3.04สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 2.02
Hannover 96ทีมเยือน · อันดับ #15 · 11 แต้ม💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
✓ ชนะ
Alessandro VogtFW · 21 ปี£8Mคะแนน 7.0VS1⚽
Benjamin KallmanFW · 28 ปี£4Mคะแนน 6.72🎯
Jan SchoppnerMF · 27 ปี£3Mคะแนน 6.5VS2🎯
✓ ชนะ
Marcel HartelMF · 30 ปี£4Mคะแนน 6.73🛡️
Patrick MainkaDF · 31 ปี£3Mคะแนน 6.4VS3🛡️
✓ ชนะ
Ime OkonDF · 22 ปี£4Mคะแนน 6.6Hannover 96 ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)พลังทีม67.7พลังที่แท้จริง66.3พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+2.3Heidenheimer นำ 2.3 · ตลาดให้เต็ง 45%พลังทีม68.9พลังที่แท้จริง64.1พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านHeidenheimerต่อ 0/0.5 @1.84JOKERเจอกันทีไรชนะ71Heidenheimer ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.0 vs 6.6Heidenheimerดาวเด่น 1
£8MVogtการ์ดยิงดุ🔥9.0Heidenheimerการ์ดรับหลวม🕳️8.4Hannover 96การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Heidenheimerการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนHannover 96รอง 0/0.5 @2.02ดาวเด่น 2
£4MHartelดาวเด่น 3
£4MOkonการ์ดรับหลวม🕳️9.0Heidenheimerการ์ดยิงดุ🔥6.6Hannover 96การ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @2.00พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.84การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 3/3.5การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Heidenheimerเจ้าบ้าน · อันดับ #6 · 15 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 172 / 35119:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน322พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★45⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุล66.3พลังทีม64.1
HeidenheimerHannover 96
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
60% @2.0840% @3.04
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 2.02
Hannover 96ทีมเยือน · อันดับ #15 · 11 แต้ม💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
✓ ชนะ
Alessandro VogtFW · 21 ปี£8Mคะแนน 7.0
VS
✓ ชนะ
Alessandro VogtFW · 21 ปี£8Mคะแนน 7.01⚽
Benjamin KallmanFW · 28 ปี£4Mคะแนน 6.7

Benjamin KallmanFW · 28 ปี£4Mคะแนน 6.72🎯
Jan SchoppnerMF · 27 ปี£3Mคะแนน 6.5
VS
Jan SchoppnerMF · 27 ปี£3Mคะแนน 6.52🎯
✓ ชนะ
Marcel HartelMF · 30 ปี£4Mคะแนน 6.7
✓ ชนะ
Marcel HartelMF · 30 ปี£4Mคะแนน 6.73🛡️
Patrick MainkaDF · 31 ปี£3Mคะแนน 6.4
VS
Patrick MainkaDF · 31 ปี£3Mคะแนน 6.43🛡️
✓ ชนะ
Ime OkonDF · 22 ปี£4Mคะแนน 6.6
✓ ชนะ
Ime OkonDF · 22 ปี£4Mคะแนน 6.6Hannover 96 ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)
พลังทีม67.7
พลังที่แท้จริง66.3
พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+2.3
Heidenheimer นำ 2.3 · ตลาดให้เต็ง 45%
พลังทีม68.9
พลังที่แท้จริง64.1
พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านHeidenheimer
ต่อ 0/0.5 @1.84
JOKERเจอกันทีไรชนะ71Heidenheimer ชนะ
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.0 vs 6.6Heidenheimer
ดาวเด่น 1
£8MVogt
£8MVogtการ์ดยิงดุ🔥9.0Heidenheimer
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Hannover 96
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Heidenheimer
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนHannover 96
รอง 0/0.5 @2.02
ดาวเด่น 2
£4MHartel
£4MHartelดาวเด่น 3
£4MOkon
£4MOkonการ์ดรับหลวม🕳️9.0Heidenheimer
การ์ดยิงดุ🔥6.6Hannover 96
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @2.00
พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.84
การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 3/3.5
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Heidenheimer = วงกลม · Hannover 96 = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Heidenheimerตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Hannover 96ตัวจริงที่คาดว่าจะลง
33Dahne T.5.8
27Heule M.6.4
19Fohrenbach J.6.1
6Mainka P.6.4
22Mhamdi O.6.0
10Conteh C.6.2
3Schoppner J.6.5
8Hennrich P.6.1
24Marcel Costly5.8
11Zivzivadze B.6.1
29Kaufmann M.6.2
30Leo Weinkauf5.8
4J.Hugonet6.1
3Tomiak B.6.3
5Ghita V.6.3
29K.Oudenne6.2
10Hartel M.6.7
23Thordarson S.6.1
44Sahiti E.6.3
14Chakroun H.6.3
27Matsuda H.6.3
9Kallman B.6.7Heidenheimer4-4-2สมดุลรับ-รุกเท่ากัน กองหน้าคู่ เล่นริมเส้น
Hannover 963-4-2-1คุมกลาง บุกหนักตัวรุกสองคนหลังกองหน้า วิงแบ็กเติม
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Heidenheimer vs แนวรุก Hannover 96
4vs124.9 – 6.7 คะแนน
Heidenheimer คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
4vs624.7 – 37.8 คะแนน
Hannover 96 คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Heidenheimer vs แนวรับ Hannover 96
2vs312.3 – 18.7 คะแนน
Hannover 96 คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · Hannover 96 คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Heidenheimer vs Hannover 96
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านHeidenheimer ต่อ 0/0.5 @1.84การ์ด 7 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @2.00การ์ด 4 : 2 ใบ
💪พลังที่แท้จริงHeidenheimer +2.366.3 vs 64.1
🃏ศึกดาวเด่นHannover 96 ชนะชนะดวล 2 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งHeidenheimerโอกาสชนะ 45%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 3/3.545/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 3 แผน3 · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Heidenheimer · บิลหลัก 1X2 @2.08
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Heidenheimer ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.08 · ควรเป็น @2.02 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Heidenheimer 15 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Heidenheimer ต่อ 0/0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 25%เสีย 29%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Heidenheimer · คาดสกอร์ 1.6 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Heidenheimer ชนะ 1 ลูก23%
Heidenheimer ชนะ 2 ลูก14%
Heidenheimer ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ25%
Hannover 96 ชนะ 1 ลูก17%
Hannover 96 ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Heidenheimer ชนะ46%
Heidenheimer ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Heidenheimer คลีนชีท29%
Hannover 96 ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Heidenheimer ไม่แพ้71%
Hannover 96 ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%2-19%0-18%2-07%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Heidenheimer)
- โอกาส Heidenheimer ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- เจอกันล่าสุด Heidenheimer ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Hannover 96 ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Heidenheimer
พ0-3ช3-1ส0-0พ1-3ส1-1พ1-2
Hannover 96
ช2-0พ0-3ส1-1พ0-2พ0-2ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Heidenheimerยิง 1.5 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Hannover 96ยิง 1.1 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Heidenheimer
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 17
Hannover 96
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 10
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Heidenheimer
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Hannover 96
14%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Heidenheimer
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Hannover 96
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Heidenheimer ชนะ 6เสมอ 0Hannover 96 ชนะ 2
- 14-04-2023Hannover 960 - 3Heidenheimer
- 09-10-2022Heidenheimer2 - 1Hannover 96
- 05-02-2022Heidenheimer3 - 1Hannover 96
- 20-08-2021Hannover 961 - 0Heidenheimer
- 11-04-2021Hannover 961 - 3Heidenheimer
- 12-12-2020Heidenheimer1 - 0Hannover 96
- 07-06-2020Hannover 962 - 1Heidenheimer
- 10-11-2019Heidenheimer4 - 0Hannover 96
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Heidenheimer@2.00 → @2.08▲ 3.8%
เสมอ@3.86 → @3.69▼ 4.4%
ทีมเยือน Hannover 96@3.07 → @3.040.9%
คู่อื่นใน 2. Bundesliga 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-4-2 / 3-4-2-1)
Heidenheimer
33Dahne T.
27Heule M.
19Fohrenbach J.
6Mainka P.
22Mhamdi O.
10Conteh C.
3Schoppner J.
8Hennrich P.
24Marcel Costly
11Zivzivadze B.
29Kaufmann M.
Hannover 96
9Kallman B.
27Matsuda H.
14Chakroun H.
44Sahiti E.
23Thordarson S.
10Hartel M.
29K.Oudenne
5Ghita V.
3Tomiak B.
4J.Hugonet
30Leo Weinkauf
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.99 | 3.83 | 2.75 | 1.89 | 3/3.5 | 1.83 | 1.79 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.02 | 3.80 | 2.73 | 1.89 | 3/3.5 | 1.83 | 1.79 | 0/0.5 | 1.99 | ||
| Crown | Initial | 2.03 | 4.15 | 3.15 | 2.03 | 3.5 | 1.83 | 2.03 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.10 | 3.85 | 3.15 | 2.01 | 3/3.5 | 1.86 | 1.87 | 0/0.5 | 2.01 | ||
| Bet365 | Initial | 2.00 | 3.80 | 3.10 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.05 | 3.80 | 3.10 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 2.07 | 3.60 | 3.00 | 1.91 | 3/3.5 | 1.90 | 1.82 | 0/0.5 | 2.02 | |
| Live | 2.07 | 3.60 | 3.00 | 1.98 | 3/3.5 | 1.85 | 1.81 | 0/0.5 | 2.04 | ||
| Vcbet | Initial | 2.00 | 3.90 | 3.00 | 1.89 | 3/3.5 | 1.90 | 1.81 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.00 | 3.75 | 3.10 | 1.95 | 3/3.5 | 1.84 | 1.79 | 0/0.5 | 2.01 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.99 | 3.85 | 3.00 | 1.91 | 3/3.5 | 1.95 | 1.83 | 0/0.5 | 2.05 | |
| Live | 2.06 | 3.80 | 3.00 | 2.00 | 3/3.5 | 1.87 | 1.83 | 0/0.5 | 2.06 | ||
| 10BET | Initial | 2.05 | 3.85 | 2.90 | 1.80 | 3/3.5 | 1.87 | 1.77 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.04 | 3.90 | 3.10 | 1.87 | 3/3.5 | 1.87 | 1.77 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| 12BET | Initial | 1.99 | 3.85 | 3.00 | 1.91 | 3/3.5 | 1.95 | 1.83 | 0/0.5 | 2.05 | |
| Live | 2.06 | 3.80 | 3.00 | 2.00 | 3/3.5 | 1.87 | 1.83 | 0/0.5 | 2.06 | ||
| Sbobet | Initial | 1.97 | 3.62 | 2.95 | 1.91 | 3/3.5 | 1.95 | 1.84 | 0/0.5 | 2.04 | |
| Live | 2.08 | 3.41 | 2.87 | 2.02 | 3/3.5 | 1.84 | 1.84 | 0/0.5 | 2.04 | ||
| wewbet | Initial | 2.08 | 3.74 | 2.72 | 2.01 | 3.5 | 1.85 | 1.87 | 0/0.5 | 2.01 | |
| Live | 2.08 | 3.88 | 2.96 | 2.00 | 3/3.5 | 1.88 | 1.86 | 0/0.5 | 2.04 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 3.80 | 2.95 | 1.82 | 3/3.5 | 1.92 | 1.83 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.05 | 3.80 | 3.20 | 1.93 | 3/3.5 | 1.86 | 2.02 | 0.5 | 1.78 | ||
| pinnacle | Initial | 2.13 | 3.88 | 3.03 | 1.92 | 3.5 | 1.88 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.08 | 3.82 | 3.41 | 1.98 | 3/3.5 | 1.89 | 2.08 | 0.5 | 1.82 | ||
| hkjc | Initial | 1.97 | 3.60 | 2.88 | 1.97 | 3/3.5 | 1.74 | 1.84 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 1.97 | 3.60 | 2.88 | 1.97 | 3/3.5 | 1.74 | 1.84 | 0/0.5 | 1.92 | ||
| Willhill | Initial | 2.05 | 3.60 | 3.10 | 1.95 | 3.5 | 1.80 | 1.73 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.05 | 3.50 | 3.10 | 2.15 | 3.5 | 1.62 | 1.75 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 2.10 | 4.00 | 3.00 | 2.05 | 3.5 | 1.73 | 2.10 | 0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.10 | 3.85 | 3.10 | 2.15 | 3.5 | 1.67 | 2.10 | 0.5 | 1.73 | ||
| 1xBet | Initial | 2.08 | 3.90 | 2.96 | 2.03 | 3.5 | 1.73 | 1.59 | 0 | 2.25 | |
| Live | 2.05 | 3.68 | 3.22 | 1.90 | 3/3.5 | 1.84 | 1.76 | 0/0.5 | 1.97 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0/0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [GER D2-7] Heidenheimer | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 3 | 3 | 17 | 18 | 15 | 7 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 11 | 7 | 11 | 6 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 11 | 4 | 12 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 8 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 2 | 5 | 7 | 11 | 11 | 12 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 5 | 16 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 4 | 7 | 6 | 11 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 5 | 5 | 16.7% |
| [GER D2-15] Hannover 96 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 2 | 5 | 10 | 16 | 11 | 15 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 7 | 6 | 8 | 11 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 3 | 10 | 3 | 14 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 10 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 4 | 4 | 6 | 8 | 10 | 14 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 3 | 7 | 11 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 2 | 5 | 3 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 6 | 4 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Heidenheimer Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 0 (0%) Lose 4 (40%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| GER D2 | 14-04-2023 | Hannover 96 | 0-3 (0-3) | Heidenheimer | 6-8 (2-6) | 3.10 | 3.40 | 2.15 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| GER D2 | 09-10-2022 | Heidenheimer | 2-1 (1-0) | Hannover 96 | 3-4 (2-3) | 2.05 | 3.60 | 3.30 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | W | O |
| GER D2 | 05-02-2022 | Heidenheimer | 3-1 (2-1) | Hannover 96 | 8-2 (2-1) | 2.05 | 3.40 | 3.40 | W | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| GER D2 | 20-08-2021 | Hannover 96 | 1-0 (0-0) | Heidenheimer | 10-4 (2-3) | 2.30 | 3.40 | 3.00 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| GER D2 | 11-04-2021 | Hannover 96 | 1-3 (0-1) | Heidenheimer | 4-3 (2-2) | 2.75 | 3.30 | 2.50 | W | 2.00 | 0 | 1.85 | W | O |
| GER D2 | 12-12-2020 | Heidenheimer | 1-0 (1-0) | Hannover 96 | 4-6 (1-2) | 2.40 | 3.25 | 2.87 | W | 1.80 | 0 | 2.05 | W | U |
| GER D2 | 07-06-2020 | Hannover 96 | 2-1 (2-0) | Heidenheimer | 5-5 (3-0) | 2.00 | 3.40 | 3.75 | L | 2.02 | 0.5 | 1.82 | L | O |
| GER D2 | 10-11-2019 | Heidenheimer | 4-0 (1-0) | Hannover 96 | 4-4 (2-4) | 2.50 | 3.20 | 2.80 | W | 1.85 | 0 | 2.00 | W | O |
| GER D2 | 05-05-2017 | Heidenheimer | 0-2 (0-2) | Hannover 96 | 4-7 (1-4) | 4.00 | 3.40 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| GER D2 | 03-12-2016 | Hannover 96 | 3-2 (1-1) | Heidenheimer | 4-2 (3-0) | 1.75 | 3.60 | 4.60 | L | 2.05 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Heidenheimer Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| GER D2 | 01-11-2026 | Karlsruher SC | 2-1 (1-0) | Heidenheimer | 4-6 (3-3) | 2.80 | 3.70 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| GER D2 | 24-10-2026 | Heidenheimer | 1-1 (0-1) | Energie Cottbus | 15-2 (3-2) | 1.70 | 4.10 | 3.90 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| GER D2 | 17-10-2026 | VfL Wolfsburg | 3-1 (2-1) | Heidenheimer | 8-8 (4-6) | 1.73 | 4.00 | 4.00 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| GER D2 | 09-10-2026 | Heidenheimer | 0-0 (0-0) | Kaiserslautern | 7-8 (5-5) | 1.65 | 4.00 | 4.50 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Heidenheimer | 3-1 (2-0) | Wurzburger Kickers | 10-5 (7-0) | 1.36 | 4.50 | 6.25 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 25-09-2026 | VfB Stuttgart | 3-0 (1-0) | Heidenheimer | 5-3 (3-3) | 1.65 | 4.50 | 3.50 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| GER D2 | 20-09-2026 | Arminia Bielefeld | 2-2 (1-2) | Heidenheimer | 5-6 (2-4) | 2.20 | 3.60 | 2.90 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| GER D2 | 13-09-2026 | Heidenheimer | 1-0 (0-0) | Holstein Kiel | 6-8 (0-5) | 2.00 | 3.50 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| GER D2 | 06-09-2026 | Greuther Furth | 0-1 (0-1) | Heidenheimer | 7-2 (3-1) | 2.75 | 3.50 | 2.30 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| GER D2 | 29-08-2026 | Heidenheimer | 5-3 (0-1) | Dynamo Dresden | 6-9 (1-5) | 2.00 | 3.40 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| GERC | 23-08-2026 | SSV Jeddeloh | 5-2 (3-1) | Heidenheimer | 2-11 (1-1) | 17.00 | 9.00 | 1.11 | L | 1.98 | -2.5/3 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 18-08-2026 | Heidenheimer | 2-4 (2-1) | Bayern Munchen | 3-4 (3-1) | 11.00 | 6.25 | 1.18 | L | 2.00 | -2 | 1.80 | D | O |
| GER D2 | 15-08-2026 | Hertha Berlin | 4-1 (3-0) | Heidenheimer | 5-3 (3-0) | 2.15 | 3.50 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| GER D2 | 08-08-2026 | Heidenheimer | 4-3 (3-2) | VfL Osnabruck | 4-6 (2-4) | 1.50 | 4.33 | 5.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | D | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Heidenheimer | 4-1 (2-0) | Ingolstadt | 5-3 (3-2) | 1.53 | 4.33 | 4.33 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Heidenheimer | 1-3 (0-1) | Hamburger SV | 6-2 (4-1) | 3.40 | 3.40 | 1.90 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Bologna | 1-1 (1-1) | Heidenheimer | 9-4 (6-0) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 15-07-2026 | TSV Nördlingen | 0-9 (0-5) | Heidenheimer | - | W | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Heidenheimer | 0-1 (0-0) | Lugano | 7-3 (4-2) | 2.00 | 3.70 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Rheindorf Altach | 1-2 (0-1) | Heidenheimer | 3-3 (1-3) | 3.90 | 3.75 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | D |
| No Data |
| Hannover 96 Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 10% Over 30% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| GER D2 | 01-11-2026 | Hannover 96 | 2-1 (0-1) | Dynamo Dresden | 6-3 (4-1) | 1.95 | 3.60 | 3.30 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | D |
| GERC | 29-10-2026 | Hannover 96 | 0-2 (0-1) | Kaiserslautern | 15-3 (8-1) | 1.65 | 4.00 | 4.33 | L | 1.85 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| GER D2 | 25-10-2026 | Eintracht Braunschweig | 2-0 (1-0) | Hannover 96 | 8-4 (4-0) | 3.00 | 3.60 | 2.15 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| GER D2 | 18-10-2026 | Hannover 96 | 1-1 (0-1) | St. Pauli | 3-3 (1-1) | 2.05 | 3.70 | 3.00 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| GER D2 | 10-10-2026 | Magdeburg | 3-0 (2-0) | Hannover 96 | 9-7 (3-4) | 2.60 | 3.70 | 2.35 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 03-10-2026 | Hannover 96 | 2-0 (2-0) | SC Verl | 4-4 (2-3) | 1.67 | 4.00 | 4.00 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | U |
| GER D2 | 20-09-2026 | Hannover 96 | 2-1 (2-0) | VfL Bochum | 2-12 (1-5) | 1.95 | 3.70 | 3.25 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | D |
| GER D2 | 11-09-2026 | Nurnberg | 2-1 (1-1) | Hannover 96 | 7-2 (4-1) | 2.70 | 3.50 | 2.45 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | D |
| GER D2 | 04-09-2026 | Hannover 96 | 2-2 (2-1) | Karlsruher SC | 1-5 (1-4) | 1.57 | 4.10 | 5.00 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| GER D2 | 30-08-2026 | Darmstadt | 0-1 (0-0) | Hannover 96 | 2-11 (2-4) | 3.30 | 3.70 | 1.95 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| GERC | 22-08-2026 | SV Hemelingen | 1-9 (0-6) | Hannover 96 | 0-15 (0-12) | 81.00 | 51.00 | 1.00 | W | 1.90 | -6.5 | 1.95 | W | O |
| GER D2 | 16-08-2026 | Hannover 96 | 0-1 (0-0) | VfL Wolfsburg | 8-6 (2-2) | 2.55 | 3.40 | 2.63 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| GER D2 | 09-08-2026 | Energie Cottbus | 3-1 (1-1) | Hannover 96 | 2-6 (0-5) | 3.00 | 3.50 | 2.10 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Hannover 96 | 3-0 (0-0) | PEC Zwolle | 5-2 (3-0) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Fortuna Dusseldorf | 2-3 (0-2) | Hannover 96 | - | W | ||||||||
| INT CF | 07-07-2026 | Hannover 96 | 3-1 (0-0) | Phonix Lubeck | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | SV Ramlingen Ehlershausen | 0-7 (0-3) | Hannover 96 | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | TSV Pattensen | 1-6 (0-2) | Hannover 96 | - | W | ||||||||
| GER D2 | 17-05-2026 | Hannover 96 | 3-3 (2-1) | Nurnberg | 8-7 (3-1) | 1.36 | 4.75 | 7.00 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| GER D2 | 09-05-2026 | VfL Bochum | 1-1 (0-0) | Hannover 96 | 4-4 (1-0) | 3.00 | 3.75 | 2.10 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| GER D2 | 21-11 | Away | Darmstadt | 12 Days |
| GER D2 | 28-11 | Home | Nurnberg | 19 Days |
| GER D2 | 05-12 | Away | St. Pauli | 27 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| GER D2 | 21-11 | Home | Greuther Furth | 13 Days |
| GER D2 | 28-11 | Away | VfL Osnabruck | 20 Days |
| GER D2 | 05-12 | Home | Hertha Berlin | 27 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.51 | 2.47 | 3.35 | 2.58 | 2.41 | 3.35 | 2.07 | 1.5 | 1.79 | 1.86 | 1/1.5 | 2.02 | 2.05 | 0/0.5 | 1.83 | 2.14 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Initial | 2.03 | 4.15 | 3.15 | 2.10 | 3.85 | 3.15 | 2.03 | 3.5 | 1.83 | 2.01 | 3/3.5 | 1.86 | 2.03 | 0.5 | 1.85 | 1.87 | 0/0.5 | 2.01 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.50 | 2.50 | 3.40 | 2.50 | 2.50 | 3.50 | 1.78 | 1/1.5 | 2.03 | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.00 | 3.80 | 3.10 | 2.05 | 3.80 | 3.10 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.36 | 2.45 | 3.23 | 2.30 | 2.40 | 3.44 | 2.12 | 1.5 | 1.75 | 1.86 | 1/1.5 | 2.00 | 2.12 | 0/0.5 | 1.75 | 2.12 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Initial | 1.97 | 3.62 | 2.95 | 2.08 | 3.41 | 2.87 | 1.91 | 3/3.5 | 1.95 | 2.02 | 3/3.5 | 1.84 | 1.84 | 0/0.5 | 2.04 | 1.84 | 0/0.5 | 2.04 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.90 | 11 | 1.90 | Live | 1.90 | 11 | 1.90 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.7 | 1.5 | Goal | 1.1 |
| 2 | Loss | 1.7 | 1.5 | Loss | 1.4 |
| 13 | Shot(OT) | 10 | 11.4 | Shot(OT) | 15.6 |
| 9.7 | Corner | 8.3 | 6.9 | Corner | 5.5 |
| 1.7 | Yellow Card | 2.3 | 1.9 | Yellow Card | 2.2 |
| 9.3 | Fouls | 12.3 | 9.6 | Fouls | 12.4 |
| 51.3% | Possession | 52.7% | 48.1% | Possession | 50.1% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Heidenheimer ( 10 Matches) | Hannover 96 ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 5 | 5 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-L | 0 | 3 | 2 | 2 |
VfL Bochum
Karlsruher SC
Magdeburg
St. Pauli