ทีเด็ดบอล Diosgyor VTK vs Szentlorinc SE
‹ คู่ก่อนหน้าHapoel Arad vs Kfar Saba 1928 · อ. 13 ต.ค. 23:00 น. คู่ที่ 25 / 94เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Gjilani vs KF Drenica Skenderaj · อ. 13 ต.ค. 23:00 น.
Hungary NB Ⅱ
🕒 13-10-2026 23:00 น.
75SILVERK♣
👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 Diosgyor VTK ชนะ @1.52เจอกัน 5 นัดล่าสุด: Diosgyor VTK ชนะ 4 เสมอ 0 แพ้ 1 Diosgyor VTKเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6คู่ที่ 25 / 9423:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 46% ★★แพงเกินจริงVSDiosgyor VTKSzentlorinc SEใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ77% @1.5223% @4.84สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.82 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.92Szentlorinc SEทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8⚖️กองกลางสูสี49%🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านDiosgyor VTKต่อ 1 @1.89JOKERเจอกันทีไรชนะ
75Diosgyor VTK ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.0 vs 7.8Diosgyor VTKกองกลาง🎯55% vs 49%Diosgyor VTKการ์ดยิงดุ🔥12.0Diosgyor VTKการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/5Diosgyor VTKการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSzentlorinc SEรอง 1 @1.92แนวรับ🛡️5.4 vs 12.6Szentlorinc SEการ์ดรับหลวม🕳️12.6Diosgyor VTKการ์ดยิงดุ🔥7.8Szentlorinc SEการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.82แนวรุก🔥12.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5/3การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.98ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 Diosgyor VTK ชนะ @1.52เจอกัน 5 นัดล่าสุด: Diosgyor VTK ชนะ 4 เสมอ 0 แพ้ 1Diosgyor VTKเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
คู่ที่ 25 / 9423:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 46% ★★แพงเกินจริงVS
Diosgyor VTKSzentlorinc SE
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
77% @1.5223% @4.84
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.82 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.92
Szentlorinc SEทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ7.8
⚖️กองกลางสูสี49%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านDiosgyor VTK
ต่อ 1 @1.89
JOKERเจอกันทีไรชนะ
75Diosgyor VTK ชนะ
75Diosgyor VTK ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.0 vs 7.8Diosgyor VTK
กองกลาง🎯55% vs 49%Diosgyor VTK
การ์ดยิงดุ🔥12.0Diosgyor VTK
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/5Diosgyor VTK
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSzentlorinc SE
รอง 1 @1.92
แนวรับ🛡️5.4 vs 12.6Szentlorinc SE
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Diosgyor VTK
การ์ดยิงดุ🔥7.8Szentlorinc SE
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.82
แนวรุก🔥12.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5/3
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.98
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Diosgyor VTK vs Szentlorinc SE
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านDiosgyor VTK ต่อ 1 @1.89การ์ด 6 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.82การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งDiosgyor VTKโอกาสชนะ 59%
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Diosgyor VTK · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Diosgyor VTK ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.52 · ควรเป็น @1.67 (-9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Diosgyor VTK 41 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Diosgyor VTK ต่อ 1
ได้ 34%คืนทุน 20%เสีย 46%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 34% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Diosgyor VTK · คาดสกอร์ 1.6 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Diosgyor VTK ชนะ 1 ลูก20%
Diosgyor VTK ชนะ 2 ลูก21%
Diosgyor VTK ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ23%
Szentlorinc SE ชนะ 1 ลูก12%
Szentlorinc SE ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Diosgyor VTK ชนะ54%
Diosgyor VTK ไม่แพ้77%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป34%
Diosgyor VTK คลีนชีท20%
Szentlorinc SE ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Diosgyor VTK ไม่แพ้77%
Szentlorinc SE ไม่แพ้46%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)39%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.538%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-28%2-18%0-17%2-27%1-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Diosgyor VTK)
- โอกาส Diosgyor VTK ชนะ 54% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 77%
- Diosgyor VTK ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Diosgyor VTK ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.52 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.67 (9%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 34%
- Szentlorinc SE รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.9 ลูก/นัด
- โอกาส Szentlorinc SE ชนะ 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Diosgyor VTK
พ1-4พ0-2พ1-2ช4-1ช2-0ช2-0
Szentlorinc SE
พ2-3พ0-1พ0-2ช1-0ช2-1พ0-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Diosgyor VTKยิง 1.5 · เสีย 1.9 ต่อนัด
Szentlorinc SEยิง 1.1 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Diosgyor VTK
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 20
Szentlorinc SE
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 8
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Diosgyor VTK
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Szentlorinc SE
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Diosgyor VTK
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
Szentlorinc SE
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Diosgyor VTK ชนะ 4เสมอ 0Szentlorinc SE ชนะ 1
- 19-03-2023Diosgyor VTK5 - 1Szentlorinc SE
- 02-10-2022Szentlorinc SE2 - 0Diosgyor VTK
- 24-04-2022Diosgyor VTK1 - 0Szentlorinc SE
- 07-11-2021Szentlorinc SE1 - 2Diosgyor VTK
- 18-09-2021Diosgyor VTK2 - 1Szentlorinc SE
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Diosgyor VTK@1.45 → @1.52▲ 4.8%
เสมอ@3.93 → @3.881.2%
ทีมเยือน Szentlorinc SE@5.50 → @4.84▼ 12.0%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.49 | 3.95 | 5.00 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 1.93 | 1 | 1.89 | |
| Live | 1.44 | 4.20 | 5.30 | 1.88 | 2.5/3 | 1.92 | 1.90 | 1 | 1.92 | ||
| Bet365 | Initial | 1.38 | 4.20 | 6.50 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | |
| Live | 1.62 | 3.80 | 4.33 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 1.37 | 4.30 | 7.00 | 1.85 | 2.5/3 | 1.87 | 1.83 | 1/1.5 | 1.93 | |
| Live | 1.48 | 3.90 | 5.30 | 1.77 | 2.5 | 2.03 | 1.92 | 1 | 1.87 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.50 | 3.90 | 5.10 | 1.84 | 2.5 | 1.96 | 1.91 | 1 | 1.89 | |
| Live | 1.52 | 3.95 | 4.85 | 1.74 | 2.5 | 2.06 | 1.92 | 1 | 1.88 | ||
| 12BET | Initial | 1.50 | 3.90 | 5.10 | 1.84 | 2.5 | 1.96 | 1.91 | 1 | 1.89 | |
| Live | 1.52 | 3.95 | 4.85 | 1.74 | 2.5 | 2.06 | 1.92 | 1 | 1.88 | ||
| Sbobet | Initial | 1.47 | 3.63 | 5.00 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 1.93 | 1 | 1.87 | |
| Live | 1.49 | 3.64 | 4.89 | 1.77 | 2.5 | 2.03 | 1.95 | 1 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 1.37 | 4.20 | 6.55 | 1.85 | 2.5/3 | 1.89 | 1.87 | 1/1.5 | 1.87 | |
| Live | 1.52 | 3.89 | 4.92 | 1.84 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 1 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 1.33 | 4.20 | 6.75 | 1.76 | 2.5/3 | 1.76 | 1.76 | 1/1.5 | 1.76 | |
| Live | 1.48 | 4.20 | 5.25 | 1.77 | 2.5/3 | 1.88 | 1.76 | 1 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 1.52 | 3.93 | 5.13 | 1.82 | 2.5 | 1.93 | 1.94 | 1 | 1.82 | |
| Live | 1.50 | 4.10 | 5.15 | 1.81 | 2.5/3 | 1.96 | 1.84 | 1 | 1.92 | ||
| 1xBet | Initial | 1.41 | 4.30 | 6.76 | 1.70 | 2.5 | 2.10 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | |
| Live | 1.48 | 3.95 | 5.55 | 1.64 | 2.5 | 2.08 | 2.12 | 1/1.5 | 1.58 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HUN D2E-11] Diosgyor VTK | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 1 | 4 | 10 | 15 | 10 | 11 | 37.5% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 11 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 7 | 12 | 6 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 9 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 3 | 3 | 4 | 5 | 9 | 11 | 25.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 14 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 3 | 3 | 6 | 2 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 4 | 7 | 33.3% |
| [HUN D2E-10] Szentlorinc SE | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 1 | 4 | 8 | 12 | 10 | 10 | 37.5% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 4 | 10 | 9 | 60.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 2 | 8 | 0 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 12 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 3 | 3 | 6 | 7 | 9 | 10 | 25.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 2 | 8 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 5 | 1 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 7 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Diosgyor VTK Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 4 (80%) Draw 0 (0%) Lose 1 (20%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (5 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (5 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D2E | 19-03-2023 | Diosgyor VTK | 5-1 (1-0) | Szentlorinc SE | 14-3 (7-2) | 1.40 | 5.00 | 7.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| HUN D2E | 02-10-2022 | Szentlorinc SE | 2-0 (2-0) | Diosgyor VTK | 1-12 (0-3) | 3.75 | 3.50 | 1.80 | L | 1.75 | -0.5/1 | 2.05 | L | U |
| HUN D2E | 24-04-2022 | Diosgyor VTK | 1-0 (1-0) | Szentlorinc SE | 5-7 (2-2) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | W | 1.73 | 1.5 | 2.08 | L | U |
| HUN D2E | 07-11-2021 | Szentlorinc SE | 1-2 (0-1) | Diosgyor VTK | 8-4 (5-2) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| HUN Cup | 18-09-2021 | Diosgyor VTK | 2-1 (2-1) | Szentlorinc SE | 7-3 (3-1) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | W | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | D |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Diosgyor VTK Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D2E | 10-10-2026 | Kozarmisleny SE | 0-2 (0-0) | Diosgyor VTK | 7-5 (3-4) | 2.88 | 3.40 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| HUN D2E | 19-09-2026 | Diosgyor VTK | 2-0 (1-0) | Gyirmot SE | 2-4 (2-3) | 2.10 | 3.40 | 2.88 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| HUN Cup | 12-09-2026 | Diosgyor VTK | 4-1 (3-0) | Fehervar Videoton | 4-3 (2-1) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| HUN D2E | 08-09-2026 | Fehervar Videoton | 2-1 (0-1) | Diosgyor VTK | 5-6 (5-1) | 2.20 | 3.25 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| HUN D2E | 29-08-2026 | Diosgyor VTK | 0-2 (0-1) | BVSC Zuglo | 7-2 (3-0) | 2.15 | 3.25 | 2.90 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| HUN D2E | 22-08-2026 | Duna-Tisza | 4-1 (2-1) | Diosgyor VTK | 13-6 (6-0) | 3.00 | 3.40 | 2.05 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| HUN D2E | 15-08-2026 | Diosgyor VTK | 1-1 (0-1) | FC Ajka | 8-7 (1-5) | 1.83 | 3.30 | 3.70 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| HUN D2E | 09-08-2026 | SOROKSAR | 4-0 (0-0) | Diosgyor VTK | 5-2 (1-1) | 4.33 | 4.20 | 1.55 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| HUN D2E | 25-07-2026 | Nagykanizsai TE 1866 | 2-3 (1-1) | Diosgyor VTK | 7-5 (5-1) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | D | O |
| INT CF | 18-07-2026 | FK Kosice | 3-1 (2-0) | Diosgyor VTK | - | 1.80 | 4.00 | 3.25 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | FK Kosice | 2-7 (0-3) | Diosgyor VTK | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Diosgyor VTK | 2-2 (1-0) | Ujpesti | - | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Mezokovesd Zsory | 0-1 (0-0) | Diosgyor VTK | 7-4 (7-1) | W | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Ozd-Sajovolgye | 1-3 (1-1) | Diosgyor VTK | - | W | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | Diosgyor VTK | 1-0 (1-0) | Michalovce | 3-2 (1-1) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| HUN D1 | 16-05-2026 | Diosgyor VTK | 1-3 (0-3) | Paksi SE Honlapja | 6-7 (2-5) | 4.75 | 4.20 | 1.50 | L | 1.88 | -1 | 1.93 | L | O |
| HUN D1 | 03-05-2026 | Gyori ETO | 4-0 (2-0) | Diosgyor VTK | 4-4 (3-0) | 1.18 | 5.75 | 11.00 | L | 1.95 | 2 | 1.85 | L | O |
| HUN D1 | 25-04-2026 | Kisvarda FC | 1-2 (1-1) | Diosgyor VTK | 2-1 (2-0) | 1.83 | 3.30 | 3.70 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| HUN D1 | 19-04-2026 | Diosgyor VTK | 0-5 (0-2) | Debrecin VSC | 1-4 (1-1) | 2.80 | 3.40 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| HUN D1 | 11-04-2026 | Ferencvarosi TC | 3-1 (0-1) | Diosgyor VTK | 8-3 (3-1) | 1.25 | 5.00 | 9.00 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | O |
| No Data |
| Szentlorinc SE Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D2E | 10-10-2026 | Fehervar Videoton | 3-0 (2-0) | Szentlorinc SE | 4-2 (3-1) | 1.60 | 3.60 | 4.50 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| HUN D2E | 20-09-2026 | Szentlorinc SE | 2-1 (1-0) | BVSC Zuglo | 1-11 (0-3) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| HUN Cup | 13-09-2026 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 0-1 (0-0) | Szentlorinc SE | 8-4 (2-1) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| HUN D2E | 06-09-2026 | Duna-Tisza | 2-0 (1-0) | Szentlorinc SE | - | 1.83 | 3.40 | 3.70 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| HUN D2E | 30-08-2026 | Szentlorinc SE | 0-1 (0-1) | FC Ajka | 8-3 (6-2) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| HUN D2E | 23-08-2026 | SOROKSAR | 3-2 (2-2) | Szentlorinc SE | 2-3 | 2.10 | 3.20 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| HUN D2E | 16-08-2026 | Szentlorinc SE | 3-2 (3-1) | Csakvari TK | 9-5 (6-2) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| HUN D2E | 09-08-2026 | Szentlorinc SE | 1-0 (0-0) | Nagykanizsai TE 1866 | 6-7 (1-3) | 2.35 | 3.10 | 2.75 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| HUN D2E | 26-07-2026 | Szentlorinc SE | 0-0 (0-0) | KARCAG SE | 4-2 (1-1) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Szentlorinc SE | 2-0 (2-0) | Bijelo Brdo | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Szentlorinc SE | 2-0 (0-0) | PEAC FC | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Szentlorinc SE | 3-0 (3-0) | HNK Vukovar 91 | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Szentlorinc SE | 0-2 (0-2) | Kozarmisleny SE | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Szentlorinc SE | 0-0 (0-0) | Nagykanizsai TE 1866 | - | D | ||||||||
| INT CF | 24-06-2026 | Paksi SE Honlapja | 3-3 (2-3) | Szentlorinc SE | 7-4 (3-2) | 1.11 | 7.50 | 15.00 | D | 1.93 | 3.5 | 1.88 | W | O |
| HUN D2E | 17-05-2026 | Duna-Tisza | 1-2 (0-2) | Szentlorinc SE | 10-1 (4-1) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| HUN D2E | 10-05-2026 | Szentlorinc SE | 2-1 (0-1) | Fehervar Videoton | 5-5 (2-2) | 3.10 | 3.25 | 2.05 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| HUN D2E | 03-05-2026 | KARCAG SE | 0-1 (0-0) | Szentlorinc SE | 10-4 (4-0) | 2.90 | 3.60 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| HUN D2E | 26-04-2026 | Szentlorinc SE | 2-0 (1-0) | BVSC Zuglo | 5-5 (1-2) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| HUN D2E | 20-04-2026 | Bekescsaba | 0-0 (0-0) | Szentlorinc SE | 8-6 (3-3) | 1.90 | 3.50 | 3.30 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D2E | 17-10 | Home | Kazincbarcika | 4 Days |
| HUN D2E | 25-10 | Away | Szeged Csanad | 12 Days |
| HUN Cup | 28-10 | Home | Puskas Akademia | 15 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D2E | 18-10 | Home | Gyirmot SE | 5 Days |
| HUN D2E | 25-10 | Away | Kozarmisleny SE | 12 Days |
| HUN Cup | 28-10 | Home | Vasas | 15 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.06 | 2.24 | 5.30 | 1.95 | 2.34 | 5.50 | 1.75 | 1 | 2.05 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 2.06 | 0.5 | 1.76 | 2.00 | 0.5 | 1.82 | |
| Live | 1.49 | 3.95 | 5.00 | 1.44 | 4.20 | 5.30 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 1.88 | 2.5/3 | 1.92 | 1.93 | 1 | 1.89 | 1.90 | 1 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.38 | 4.20 | 6.50 | 1.62 | 3.80 | 4.33 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.96 | 2.24 | 5.10 | 1.95 | 2.27 | 4.97 | 1.78 | 1 | 2.02 | 1.71 | 1 | 2.09 | 1.65 | 0/0.5 | 2.17 | 1.65 | 0/0.5 | 2.17 | |
| Live | 1.47 | 3.63 | 5.00 | 1.49 | 3.64 | 4.89 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 1.77 | 2.5 | 2.03 | 1.93 | 1 | 1.87 | 1.95 | 1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1 | 2 | Goal | 1.3 |
| 1 | Loss | 1 | 2.1 | Loss | 0.9 |
| 9 | Shot(OT) | 15 | 9.9 | Shot(OT) | 11.7 |
| 4 | Corner | 2.5 | 5 | Corner | 5 |
| 2.7 | Yellow Card | 3.5 | 2 | Yellow Card | 2.6 |
| 21.5 | Fouls | 18 | 17 | Fouls | 13.5 |
| 53.3% | Possession | 49% | 55.3% | Possession | 49% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Diosgyor VTK ( 7 Matches) | Szentlorinc SE ( 37 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 5 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-L | 1 | 1 | 2 | 4 |