ทีเด็ดบอล Osasuna vs Racing Santander
‹ คู่ก่อนหน้าAEL Larisa vs Panserraikos · อา. 18 ต.ค. 18:45 น. คู่ที่ 134 / 186เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›AD Ceuta vs Real Oviedo · อา. 18 ต.ค. 19:00 น.
Spanish La Liga
🕒 18-10-2026 19:00 น.
Osasunaเจ้าบ้าน · อันดับ #16 · 8 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 134 / 18619:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน320พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุล70.7พลังทีม72.6OsasunaRacing Santanderใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ64% @2.0036% @3.44สูง/ต่ำ 3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 2.01 · เยือน 1.86
Racing Santanderทีมเยือน · อันดับ #15 · 8 แต้ม🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🛡️
✓ ชนะ
Flavien Enzo Thiedort BoyomoDF · 24 ปี£15Mคะแนน 7.4VS1🛡️
Jeanuel BelocianDF · 21 ปี£12Mคะแนน 7.32🎯
Aimar Oroz HuarteMF · 24 ปี£8Mคะแนน 7.0VS2🧤
✓ ชนะ
Julen AgirrezabalaGK · 25 ปี£9Mคะแนน 7.13⚽
Romain Del CastilloFW · 30 ปี£7Mคะแนน 7.0VS3⚽
✓ ชนะ
Yassir ZabiriFW · 21 ปี£9Mคะแนน 7.1Racing Santander ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)พลังทีม71.4พลังที่แท้จริง70.7พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+1.9Racing Santander นำ 1.9 · ตลาดให้เต็ง 27%พลังทีม74.9พลังที่แท้จริง72.6พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านOsasunaต่อ 0.5 @2.01แนวรับ🛡️12.6 vs 15.0Osasunaดาวเด่น 1
£15MBoyomoการ์ดยิงดุ🔥5.4Osasunaการ์ดรับหลวม🕳️15.0Racing Santanderการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนRacing Santanderรอง 0.5 @1.86พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.8 vs 5.4Racing Santanderดาวเด่น 2
£9MAgirrezabalaดาวเด่น 3
£9MZabiriการ์ดรับหลวม🕳️12.6Osasunaการ์ดยิงดุ🔥10.8Racing Santanderการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Racing Santanderการ์ด 8 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @2.00พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥5.4 · 10.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.6 · 15.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·2.5ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.87ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Osasunaเจ้าบ้าน · อันดับ #16 · 8 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 134 / 18619:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน320พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุล70.7พลังทีม72.6
OsasunaRacing Santander
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
64% @2.0036% @3.44
สูง/ต่ำ 3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 2.01 · เยือน 1.86
Racing Santanderทีมเยือน · อันดับ #15 · 8 แต้ม🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️
✓ ชนะ
Flavien Enzo Thiedort BoyomoDF · 24 ปี£15Mคะแนน 7.4
VS
✓ ชนะ
Flavien Enzo Thiedort BoyomoDF · 24 ปี£15Mคะแนน 7.41🛡️
Jeanuel BelocianDF · 21 ปี£12Mคะแนน 7.3

Jeanuel BelocianDF · 21 ปี£12Mคะแนน 7.32🎯
Aimar Oroz HuarteMF · 24 ปี£8Mคะแนน 7.0
VS
Aimar Oroz HuarteMF · 24 ปี£8Mคะแนน 7.02🧤
✓ ชนะ
Julen AgirrezabalaGK · 25 ปี£9Mคะแนน 7.1
✓ ชนะ
Julen AgirrezabalaGK · 25 ปี£9Mคะแนน 7.13⚽
Romain Del CastilloFW · 30 ปี£7Mคะแนน 7.0
VS
Romain Del CastilloFW · 30 ปี£7Mคะแนน 7.03⚽
✓ ชนะ
Yassir ZabiriFW · 21 ปี£9Mคะแนน 7.1
✓ ชนะ
Yassir ZabiriFW · 21 ปี£9Mคะแนน 7.1Racing Santander ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)
พลังทีม71.4
พลังที่แท้จริง70.7
พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+1.9
Racing Santander นำ 1.9 · ตลาดให้เต็ง 27%
พลังทีม74.9
พลังที่แท้จริง72.6
พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านOsasuna
ต่อ 0.5 @2.01
แนวรับ🛡️12.6 vs 15.0Osasuna
ดาวเด่น 1
£15MBoyomo
£15MBoyomoการ์ดยิงดุ🔥5.4Osasuna
การ์ดรับหลวม🕳️15.0Racing Santander
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนRacing Santander
รอง 0.5 @1.86
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.8 vs 5.4Racing Santander
ดาวเด่น 2
£9MAgirrezabala
£9MAgirrezabalaดาวเด่น 3
£9MZabiri
£9MZabiriการ์ดรับหลวม🕳️12.6Osasuna
การ์ดยิงดุ🔥10.8Racing Santander
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Racing Santander
การ์ด 8 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @2.00
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥5.4 · 10.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.6 · 15.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·2.5ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.87
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Osasuna = วงกลม · Racing Santander = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Osasunaตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Racing Santanderตัวจริงที่คาดว่าจะลง
13Fernandez A.5.9
23Bretones A.6.6
24Catena A.6.4
22Boyomo F.7.4
19Rosier V.6.5GM16Gomez M.6.2
8Munoz I.6.3
7Moncayola J.7.0GR14Garcia R.6.2
BA17Budimir A.6.5
9Raul6.5
13Agirrezabala J.7.1
17Jorge Salinas7.0
24Belocian J.7.3
5P. Ramon6.2
2Mantilla A.6.1
18M.Prati6.8CS20Canales S.6.5
10Vicente I.7.0
23Martin I.6.8
15Garcia P.7.0
21Zabiri Y.7.1Osasuna4-4-2สมดุลรับ-รุกเท่ากัน กองหน้าคู่ เล่นริมเส้น
Racing Santander4-1-4-1เน้นกลาง ตั้งรับแน่นแผงกลางห้าคน ปิดพื้นที่ตรงกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Osasuna vs แนวรุก Racing Santander
4vs126.9 – 7.1 คะแนน
Osasuna คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
4vs525.7 – 34.1 คะแนน
Racing Santander คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Osasuna vs แนวรับ Racing Santander
2vs413.0 – 26.6 คะแนน
Racing Santander คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · Racing Santander คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Osasuna vs Racing Santander
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนRacing Santander รอง 0.5 @1.86การ์ด 8 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @2.00การ์ด 8 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงRacing Santander +1.970.7 vs 72.6
🃏ศึกดาวเด่นRacing Santander ชนะชนะดวล 2 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งOsasunaโอกาสชนะ 47%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 3 · 20 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Osasuna · บิลหลัก 1X2 @2.00
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Osasuna ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.00 · ควรเป็น @2.05 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Osasuna 20 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Osasuna ต่อ 0.5
ได้ 46%เสีย 54%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Osasuna · คาดสกอร์ 1.8 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Osasuna ชนะ 1 ลูก22%
Osasuna ชนะ 2 ลูก14%
Osasuna ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ25%
Racing Santander ชนะ 1 ลูก14%
Racing Santander ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Osasuna ชนะ46%
Osasuna ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
Osasuna คลีนชีท16%
Racing Santander ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Osasuna ไม่แพ้70%
Racing Santander ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)50%
ยิงได้ทั้งคู่71%
ต่ำ 2.529%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-28%2-18%2-27%1-35%3-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Osasuna)
- โอกาส Osasuna ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- Racing Santander เสียเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Osasuna ยิงเฉลี่ยแค่ 0.9 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Racing Santander เคยชนะ 4 นัด
- ราคา Osasuna ไหลขึ้นจาก @1.78 (เงินไหลออก)
- โอกาส Racing Santander ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Osasuna
ช1-0พ2-5พ0-2พ0-4ส1-1พ2-5
Racing Santander
ช3-2พ2-3ช2-1พ2-7พ0-5ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Osasunaยิง 0.9 · เสีย 2.1 ต่อนัด
Racing Santanderยิง 1.8 · เสีย 2.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Osasuna
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 18
Racing Santander
4.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 27ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Osasuna
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Racing Santander
80%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Osasuna
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 8
Racing Santander
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Osasuna ชนะ 4เสมอ 0Racing Santander ชนะ 4
- 25-07-2026Osasuna2 - 0Racing Santander
- 03-08-2025Osasuna0 - 1Racing Santander
- 08-03-2015Racing Santander2 - 0Osasuna
- 04-10-2014Osasuna0 - 2Racing Santander
- 14-05-2012Racing Santander2 - 4Osasuna
- 15-01-2012Osasuna0 - 2Racing Santander
- 15-08-2011Osasuna3 - 0Racing Santander
- 13-03-2011Osasuna3 - 1Racing Santander
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Osasuna@1.78 → @2.00▲ 12.0%
เสมอ@3.65 → @3.670.5%
ทีมเยือน Racing Santander@4.27 → @3.44▼ 19.5%
คู่อื่นใน La Liga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-4-2 / 4-1-4-1)
Osasuna
13Fernandez A.
23Bretones A.
24Catena A.
22Boyomo F.
19Rosier V.
16Gomez M.
8Munoz I.
7Moncayola J.
14Garcia R.
17Budimir A.
9Raul
Racing Santander
21Zabiri Y.
15Garcia P.
23Martin I.
10Vicente I.
20Canales S.
18M.Prati
2Mantilla A.
5P. Ramon
24Belocian J.
17Jorge Salinas
13Agirrezabala J.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.94 | 3.61 | 3.13 | 1.83 | 2.5/3 | 1.97 | 1.94 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.98 | 3.63 | 3.00 | 1.96 | 3 | 1.84 | 1.98 | 0.5 | 1.86 | ||
| Crown | Initial | 1.88 | 3.70 | 4.15 | 1.98 | 2.5/3 | 1.88 | 1.88 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.01 | 3.80 | 3.55 | 1.99 | 3 | 1.89 | 2.01 | 0.5 | 1.87 | ||
| Bet365 | Initial | 1.67 | 3.80 | 4.75 | 1.83 | 2.5/3 | 2.03 | 1.88 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.95 | 3.80 | 3.60 | 2.00 | 3 | 1.85 | 2.00 | 0.5 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 1.90 | 3.40 | 3.90 | 1.97 | 2.5/3 | 1.86 | 1.88 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.99 | 3.60 | 3.40 | 1.79 | 2.5/3 | 2.09 | 2.03 | 0.5 | 1.87 | ||
| Vcbet | Initial | 1.87 | 3.60 | 3.50 | 1.88 | 2.5/3 | 1.97 | 1.95 | 0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.00 | 3.80 | 3.40 | 2.00 | 3 | 1.85 | 2.01 | 0.5 | 1.86 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.90 | 3.65 | 3.60 | 1.98 | 2.5/3 | 1.88 | 1.90 | 0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.02 | 3.75 | 3.15 | 1.78 | 2.5/3 | 2.11 | 2.02 | 0.5 | 1.88 | ||
| 12BET | Initial | 1.90 | 3.65 | 3.60 | 1.98 | 2.5/3 | 1.88 | 1.90 | 0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.02 | 3.75 | 3.15 | 1.78 | 2.5/3 | 2.11 | 2.02 | 0.5 | 1.88 | ||
| Sbobet | Initial | 1.80 | 3.46 | 3.90 | 1.98 | 2.5/3 | 1.90 | 1.80 | 0.5 | 2.11 | |
| Live | 2.03 | 3.42 | 3.16 | 2.02 | 3 | 1.86 | 2.03 | 0.5 | 1.87 | ||
| wewbet | Initial | 1.88 | 3.85 | 3.89 | 1.98 | 2.5/3 | 1.88 | 1.88 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.02 | 3.93 | 3.36 | 2.02 | 3 | 1.86 | 2.02 | 0.5 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 1.69 | 3.80 | 4.70 | 1.78 | 2.5/3 | 2.00 | 1.86 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 2.00 | 3.70 | 3.45 | 1.96 | 3 | 1.82 | 1.98 | 0.5 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 1.88 | 3.34 | 4.31 | 2.00 | 2.5/3 | 1.81 | 1.88 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.00 | 3.77 | 3.71 | 2.02 | 3 | 1.85 | 2.01 | 0.5 | 1.90 | ||
| hkjc | Initial | 1.90 | 3.50 | 3.10 | 1.72 | 2.5/3 | 2.00 | 1.77 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.90 | 3.50 | 3.10 | 1.72 | 2.5/3 | 2.00 | 1.77 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| Willhill | Initial | 1.67 | 3.90 | 4.50 | 1.62 | 2.5 | 2.20 | 1.91 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.95 | 3.50 | 3.50 | 1.62 | 2.5 | 2.25 | 1.91 | 0.5 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 1.73 | 3.80 | 4.80 | 1.63 | 2.5 | 2.20 | 1.73 | 0.5 | 2.10 | |
| Live | 2.05 | 3.50 | 3.60 | 1.60 | 2.5 | 2.30 | 2.05 | 0.5 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 1.76 | 4.01 | 5.06 | 1.71 | 2.5 | 2.32 | 2.80 | 1.5 | 1.52 | |
| Live | 2.04 | 3.78 | 3.82 | 1.83 | 2.5/3 | 2.13 | 1.78 | 0/0.5 | 2.21 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 1
Standings
| [SPA D1-16] Osasuna | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 2 | 4 | 8 | 18 | 8 | 16 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 3 | 5 | 13 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 6 | 15 | 3 | 15 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 17 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 1 | 5 | 2 | 8 | 7 | 15 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 7 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 0 | 6 | 0 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 2 | 7 | 6 | 33.3% |
| [SPA D1-15] Racing Santander | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 2 | 4 | 13 | 23 | 8 | 15 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 9 | 7 | 8 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 4 | 16 | 0 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 20 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 5 | 2 | 10 | 12 | 8 | 12 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 7 | 4 | 6 | 8 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 3 | 8 | 2 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 10 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Osasuna Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 0 (0%) Lose 6 (60%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Osasuna | 2-0 (0-0) | Racing Santander | 4-4 (1-3) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 03-08-2025 | Osasuna | 0-1 (0-1) | Racing Santander | 3-1 (2-1) | 1.90 | 3.50 | 3.30 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D2 | 08-03-2015 | Racing Santander | 2-0 (1-0) | Osasuna | 7-4 | 2.87 | 3.00 | 2.62 | L | 2.03 | 0 | 1.83 | L | U |
| SPA D2 | 04-10-2014 | Osasuna | 0-2 (0-1) | Racing Santander | 6-2 | 1.80 | 3.40 | 3.75 | L | 2.03 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D1 | 14-05-2012 | Racing Santander | 2-4 (1-0) | Osasuna | - | 5.00 | 4.00 | 1.61 | W | 2.05 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| SPA D1 | 15-01-2012 | Osasuna | 0-2 (0-1) | Racing Santander | - | 1.83 | 3.40 | 4.50 | L | 2.10 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 15-08-2011 | Osasuna | 3-0 (1-0) | Racing Santander | - | W | ||||||||
| SPA D1 | 13-03-2011 | Osasuna | 3-1 (2-0) | Racing Santander | - | 2.10 | 3.25 | 3.25 | W | 1.83 | 0/0.5 | 2.08 | W | O |
| SPA D1 | 31-10-2010 | Racing Santander | 4-1 (2-0) | Osasuna | - | 2.25 | 3.25 | 2.90 | L | 2.08 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D1 | 21-03-2010 | Osasuna | 1-3 (1-1) | Racing Santander | - | 2.00 | 3.30 | 3.40 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.15 | L | O |
| SPA CUP | 28-01-2010 | Osasuna | 0-3 (0-2) | Racing Santander | - | 1.90 | 3.40 | 3.60 | L | 2.05 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA CUP | 22-01-2010 | Racing Santander | 2-1 (0-0) | Osasuna | - | 2.10 | 3.20 | 3.60 | L | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| SPA D1 | 25-10-2009 | Racing Santander | 1-1 (0-0) | Osasuna | - | 2.20 | 3.30 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| SPA D1 | 01-03-2009 | Racing Santander | 1-1 (1-1) | Osasuna | - | 2.10 | 3.25 | 3.25 | D | 1.85 | 0/0.5 | 2.05 | W | U |
| SPA D1 | 05-10-2008 | Osasuna | 0-1 (0-0) | Racing Santander | - | 2.00 | 3.20 | 3.50 | L | 1.83 | 0/0.5 | 2.08 | L | U |
| INT CF | 17-08-2008 | Osasuna | 2-1 (0-1) | Racing Santander | - | W | ||||||||
| SPA D1 | 19-05-2008 | Racing Santander | 1-0 (0-0) | Osasuna | - | 2.20 | 3.50 | 2.80 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.93 | L | |
| SPA D1 | 13-01-2008 | Osasuna | 0-2 (0-0) | Racing Santander | - | 2.25 | 3.20 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.95 | L | |
| SPA D1 | 04-03-2007 | Racing Santander | 1-0 (0-0) | Osasuna | - | 2.10 | 3.25 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 2.00 | L | |
| SPA D1 | 15-10-2006 | Osasuna | 0-1 (0-0) | Racing Santander | - | 1.80 | 3.25 | 4.00 | L | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Osasuna Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D1 | 11-10-2026 | Real Betis | 5-2 (2-0) | Osasuna | 8-4 (6-1) | 1.57 | 3.90 | 5.25 | L | 2.05 | 1 | 1.80 | L | O |
| SPA D1 | 19-09-2026 | Osasuna | 1-1 (1-0) | Rayo Vallecano | 4-4 (2-4) | 2.00 | 3.20 | 3.75 | D | 2.05 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D1 | 17-09-2026 | Atletico Madrid | 4-0 (1-0) | Osasuna | 8-0 (2-0) | 1.57 | 3.80 | 5.75 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.10 | L | O |
| SPA D1 | 12-09-2026 | Osasuna | 0-2 (0-2) | RCD Espanyol | 3-4 (1-1) | 1.83 | 3.30 | 4.10 | L | 1.88 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D1 | 06-09-2026 | Alaves | 5-2 (2-0) | Osasuna | 4-1 (2-1) | 2.25 | 3.10 | 3.30 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D1 | 01-09-2026 | Osasuna | 1-0 (1-0) | Getafe | 1-3 (1-2) | 2.10 | 3.20 | 3.50 | W | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| SPA D1 | 28-08-2026 | Celta Vigo | 1-2 (1-0) | Osasuna | 5-3 (1-0) | 2.05 | 3.25 | 3.60 | W | 2.05 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D1 | 25-08-2026 | Osasuna | 0-0 (0-0) | Levante | 9-4 (6-1) | 1.70 | 3.70 | 4.75 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 15-08-2026 | Arenas Club de Getxo | 1-1 (1-0) | Osasuna | - | 4.10 | 3.40 | 1.75 | D | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Osasuna | 0-2 (0-1) | Al Ain | 6-1 (5-0) | 1.90 | 3.40 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 05-08-2026 | Napoli | 2-1 (1-0) | Osasuna | 3-3 (1-0) | 1.42 | 4.50 | 5.25 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | D |
| INT CF | 01-08-2026 | Norwich City | 1-2 (0-0) | Osasuna | 3-4 (3-2) | 2.60 | 3.30 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 30-07-2026 | Ipswich Town | 1-2 (0-1) | Osasuna | 7-3 (2-1) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Osasuna | 2-0 (0-0) | Racing Santander | 4-4 (1-3) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D1 | 24-05-2026 | Getafe | 1-0 (0-0) | Osasuna | 2-4 (0-3) | 2.40 | 2.90 | 3.20 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D1 | 18-05-2026 | Osasuna | 1-2 (0-1) | RCD Espanyol | 9-2 (3-1) | 1.95 | 3.40 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D1 | 13-05-2026 | Osasuna | 1-2 (0-1) | Atletico Madrid | 8-4 (4-2) | 2.60 | 3.30 | 2.60 | L | 1.93 | 0 | 1.93 | L | O |
| SPA D1 | 09-05-2026 | Levante | 3-2 (2-2) | Osasuna | 15-1 (3-1) | 2.60 | 3.30 | 2.63 | L | 1.90 | 0 | 1.95 | L | O |
| SPA D1 | 03-05-2026 | Osasuna | 1-2 (0-0) | FC Barcelona | 3-7 (2-5) | 5.25 | 4.33 | 1.53 | L | 1.85 | -1/1.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D1 | 26-04-2026 | Osasuna | 2-1 (0-0) | Sevilla | 4-4 (2-0) | 2.05 | 3.25 | 3.50 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | W | O |
| No Data |
| Racing Santander Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D1 | 12-10-2026 | Racing Santander | 2-2 (1-1) | Valencia | 8-3 (5-0) | 1.90 | 3.60 | 3.70 | D | 1.95 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D1 | 19-09-2026 | Celta Vigo | 5-0 (2-0) | Racing Santander | 3-3 (3-1) | 1.62 | 3.80 | 5.25 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.05 | L | O |
| SPA D1 | 17-09-2026 | FC Barcelona | 7-2 (4-1) | Racing Santander | 18-0 (9-0) | 1.10 | 9.50 | 17.00 | L | 1.93 | 2.5/3 | 1.93 | L | O |
| SPA D1 | 12-09-2026 | Racing Santander | 2-1 (1-1) | Alaves | 4-6 (2-3) | 2.50 | 3.30 | 2.70 | W | 1.85 | 0 | 2.00 | W | O |
| SPA D1 | 05-09-2026 | Rayo Vallecano | 3-2 (2-2) | Racing Santander | 9-6 (3-2) | 2.00 | 3.50 | 3.60 | L | 2.03 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D1 | 29-08-2026 | Racing Santander | 3-2 (3-0) | Elche | 5-10 (3-0) | 2.50 | 3.30 | 2.75 | W | 1.83 | 0 | 2.03 | W | O |
| SPA D1 | 24-08-2026 | Getafe | 1-0 (0-0) | Racing Santander | 8-6 (5-2) | 1.90 | 3.10 | 4.50 | L | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| SPA D1 | 16-08-2026 | Racing Santander | 2-2 (2-2) | Villarreal | 6-10 (2-7) | 3.30 | 3.40 | 2.10 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Racing Santander | 1-1 (0-1) | Alaves | 6-6 (2-2) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| INT CF | 07-08-2026 | Racing Santander | 4-1 (3-1) | Sporting Gijon | 5-1 (3-0) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Wolves | 3-0 (1-0) | Racing Santander | 2-6 (1-2) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | D |
| INT CF | 30-07-2026 | Racing Santander | 0-3 (0-1) | Athletic Bilbao | 2-10 (2-5) | 3.40 | 3.60 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Osasuna | 2-0 (0-0) | Racing Santander | 4-4 (1-3) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Real Sociedad | 1-1 (1-0) | Racing Santander | 6-6 (1-4) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| SPA D2 | 31-05-2026 | Racing Santander | 4-1 (3-0) | Cadiz | 3-3 (2-2) | 1.25 | 5.75 | 9.50 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D2 | 24-05-2026 | Malaga | 1-1 (1-0) | Racing Santander | 5-7 (3-2) | 1.61 | 3.90 | 4.50 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D2 | 16-05-2026 | Racing Santander | 4-1 (1-1) | Real Valladolid | 6-2 (5-2) | 1.45 | 4.33 | 5.50 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| SPA D2 | 10-05-2026 | Leganes | 1-2 (0-1) | Racing Santander | 5-3 (1-2) | 2.75 | 3.50 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | D |
| SPA D2 | 03-05-2026 | Racing Santander | 4-2 (0-1) | SD Huesca | 12-3 (6-1) | 1.46 | 4.20 | 6.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| SPA D2 | 27-04-2026 | AD Ceuta | 0-0 (0-0) | Racing Santander | 1-9 (0-7) | 2.85 | 3.70 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D1 | 27-10 | Away | Sevilla | 8 Days |
| SPA D1 | 03-11 | Away | Deportivo La Coruna | 15 Days |
| SPA D1 | 08-11 | Home | Athletic Bilbao | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D1 | 24-10 | Home | RCD Espanyol | 6 Days |
| SPA D1 | 01-11 | Home | Real Madrid | 14 Days |
| SPA D1 | 08-11 | Away | Malaga | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.44 | 2.25 | 4.45 | 2.51 | 2.35 | 3.90 | 1.75 | 1 | 2.12 | 2.07 | 1/1.5 | 1.81 | 2.00 | 0/0.5 | 1.88 | 2.07 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Initial | 1.88 | 3.70 | 4.15 | 2.01 | 3.80 | 3.55 | 1.98 | 2.5/3 | 1.88 | 1.99 | 3 | 1.89 | 1.88 | 0.5 | 2.00 | 2.01 | 0.5 | 1.87 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.40 | 2.30 | 4.33 | 2.50 | 2.40 | 3.75 | 2.10 | 1/1.5 | 1.70 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 1.67 | 3.80 | 4.75 | 1.95 | 3.80 | 3.60 | 1.83 | 2.5/3 | 2.03 | 2.00 | 3 | 1.85 | 1.88 | 0.5/1 | 1.98 | 2.00 | 0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.37 | 2.26 | 3.88 | 2.41 | 2.32 | 3.62 | 1.73 | 1 | 2.17 | 2.06 | 1/1.5 | 1.82 | 2.03 | 0/0.5 | 1.85 | 2.11 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Initial | 1.80 | 3.46 | 3.90 | 2.03 | 3.42 | 3.16 | 1.98 | 2.5/3 | 1.90 | 2.02 | 3 | 1.86 | 1.80 | 0.5 | 2.11 | 2.03 | 0.5 | 1.87 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.3 | 0.9 | Goal | 1.8 |
| 3.3 | Loss | 4.7 | 2.1 | Loss | 2.5 |
| 22 | Shot(OT) | 17.7 | 13 | Shot(OT) | 14.2 |
| 2.7 | Corner | 3.7 | 3.4 | Corner | 4.9 |
| 3 | Yellow Card | 3.3 | 2.7 | Yellow Card | 2.4 |
| 15.3 | Fouls | 13 | 13.9 | Fouls | 14.4 |
| 39% | Possession | 48% | 46.9% | Possession | 49.4% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Osasuna ( 46 Matches) | Racing Santander ( 8 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 5 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 4 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 4 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 8 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 3 | 7 | 0 | 2 |
Valencia
Athletic Bilbao