ทีเด็ดบอล Metalist 1925 Kharkiv vs FC Karpaty Lviv
‹ คู่ก่อนหน้าFK Epitsentr Dunayivtsi vs Kryvbas · ส. 7 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 156 / 212เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Kudrivka vs Chernomorets Odessa · ส. 7 พ.ย. 18:00 น.
Ukrainian Premier League
🕒 07-11-2026 18:00 น.
Metalist 1925 Kharkivเจ้าบ้าน · อันดับ #4 · 21 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ17.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 156 / 21218:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1030พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 47% ★★ราคาคุ้ม68.7พลังทีม66.0Metalist 1925 KharkivFC Karpaty Lvivใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ63% @1.9937% @3.30สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.82
FC Karpaty Lvivทีมเยือน · อันดับ #5 · 19 แต้ม🔥แนวรุกไฟ9.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
✓ ชนะ
Rafael ProfiniMF · 23 ปี£3Mคะแนน 6.5VS1🛡️
Vladislav BabogloDF · 27 ปี£1Mคะแนน 6.12🧤
✓ ชนะGYGeorgiy YermakovGK · 24 ปี£3Mคะแนน 6.4VS2🛡️
Jean PedrosoDF · 22 ปี£1Mคะแนน 6.03🎯
✓ ชนะIKIvan KalyuzhnyMF · 28 ปี£2Mคะแนน 6.3VS3⚽
Xeber AlkainFW · 29 ปี£1Mคะแนน 6.0Metalist 1925 Kharkiv ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)68.7พลังที่แท้จริง68.7พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติต่างกัน+2.7Metalist 1925 Kharkiv นำ 2.7 · ตลาดให้เต็ง 46%พลังทีม (ประมาณการ)65.3พลังที่แท้จริง66.0พลังโค้ช×1.01▲ ดึงพลังได้เกินตัวพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านMetalist 1925 Kharkivต่อ 0.5 @2.00JOKERราคาคุ้มเกินจริง67Metalist 1925 Kharkiv ชนะแนวรุก🔥17.4 vs 9.0Metalist 1925 Kharkivแนวรับ🛡️3.0 vs 7.2Metalist 1925 Kharkivดาวเด่น 1
£3MProfiniดาวเด่น 2GY£3MYermakovดาวเด่น 3IK£2MKalyuzhnyการ์ดยิงดุ🔥17.4Metalist 1925 Kharkivการ์ดรับเหนียว🧱3.0Metalist 1925 Kharkivการ์ดรับหลวม🕳️7.2FC Karpaty Lvivการ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0Metalist 1925 Kharkivการ์ด 10 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC Karpaty Lvivรอง 0.5 @1.82กองกลาง🎯55% vs 50%FC Karpaty Lvivการ์ดยิงดุ🔥9.0FC Karpaty Lvivการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.93พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥17.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.9·1.5ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Metalist 1925 Kharkivเจ้าบ้าน · อันดับ #4 · 21 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ17.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 156 / 21218:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1030พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 47% ★★ราคาคุ้ม68.7พลังทีม66.0
Metalist 1925 KharkivFC Karpaty Lviv
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
63% @1.9937% @3.30
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.82
FC Karpaty Lvivทีมเยือน · อันดับ #5 · 19 แต้ม🔥แนวรุกไฟ9.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
✓ ชนะ
Rafael ProfiniMF · 23 ปี£3Mคะแนน 6.5
VS
✓ ชนะ
Rafael ProfiniMF · 23 ปี£3Mคะแนน 6.51🛡️
Vladislav BabogloDF · 27 ปี£1Mคะแนน 6.1

Vladislav BabogloDF · 27 ปี£1Mคะแนน 6.12🧤
✓ ชนะGYGeorgiy YermakovGK · 24 ปี£3Mคะแนน 6.4
VS
✓ ชนะGYGeorgiy YermakovGK · 24 ปี£3Mคะแนน 6.42🛡️
Jean PedrosoDF · 22 ปี£1Mคะแนน 6.0

Jean PedrosoDF · 22 ปี£1Mคะแนน 6.03🎯
✓ ชนะIKIvan KalyuzhnyMF · 28 ปี£2Mคะแนน 6.3
VS
✓ ชนะIKIvan KalyuzhnyMF · 28 ปี£2Mคะแนน 6.33⚽
Xeber AlkainFW · 29 ปี£1Mคะแนน 6.0

Xeber AlkainFW · 29 ปี£1Mคะแนน 6.0Metalist 1925 Kharkiv ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)68.7
พลังที่แท้จริง68.7
พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติ
ต่างกัน+2.7
Metalist 1925 Kharkiv นำ 2.7 · ตลาดให้เต็ง 46%
พลังทีม (ประมาณการ)65.3
พลังที่แท้จริง66.0
พลังโค้ช×1.01▲ ดึงพลังได้เกินตัว
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านMetalist 1925 Kharkiv
ต่อ 0.5 @2.00
JOKERราคาคุ้มเกินจริง67Metalist 1925 Kharkiv ชนะ
แนวรุก🔥17.4 vs 9.0Metalist 1925 Kharkiv
แนวรับ🛡️3.0 vs 7.2Metalist 1925 Kharkiv
ดาวเด่น 1
£3MProfini
£3MProfiniดาวเด่น 2GY£3MYermakov
ดาวเด่น 3IK£2MKalyuzhny
การ์ดยิงดุ🔥17.4Metalist 1925 Kharkiv
การ์ดรับเหนียว🧱3.0Metalist 1925 Kharkiv
การ์ดรับหลวม🕳️7.2FC Karpaty Lviv
การ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0Metalist 1925 Kharkiv
การ์ด 10 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC Karpaty Lviv
รอง 0.5 @1.82
กองกลาง🎯55% vs 50%FC Karpaty Lviv
การ์ดยิงดุ🔥9.0FC Karpaty Lviv
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.93
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥17.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.9·1.5ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Metalist 1925 Kharkiv = วงกลม · FC Karpaty Lviv = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Metalist 1925 Kharkivประมาณการจากมูลค่านักเตะ
FC Karpaty Lvivประมาณการจากมูลค่านักเตะGY1Georgiy Yermakov6.4
27Illia Krupskyi6.3
18Yevgen Pavliuk6.2
29Artem Smolyakov6.2
24Oleksandr Martynyuk6.2
6Rafael Profini6.5IK5Ivan Kalyuzhny6.3
8Oleksandr Yatsyk6.1PI98Peter Itodo6.3
CP10Carlos Paraco6.2
ER19Ermir Rashica6.1
DM1Denys Marchenko5.9
4Vladislav Baboglo6.1
47Jean Pedroso6.0
14Ivan Calero6.0RV17Roman Vantukh6.0
YK26Yan Kostenko6.0
8Ambrosiy Chachua5.9MS20Marko Sapuha5.9
70Xeber Alkain6.0
31Nazariy Rusyn5.9YK19Yaroslav Karabin5.9
Metalist 1925 Kharkiv4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
FC Karpaty Lviv4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Metalist 1925 Kharkiv vs แนวรุก FC Karpaty Lviv
4vs324.9 – 17.8 คะแนน
Metalist 1925 Kharkiv คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs318.8 – 17.7 คะแนน
Metalist 1925 Kharkiv คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Metalist 1925 Kharkiv vs แนวรับ FC Karpaty Lviv
3vs418.6 – 24.0 คะแนน
FC Karpaty Lviv คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · Metalist 1925 Kharkiv คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Metalist 1925 Kharkiv vs FC Karpaty Lviv
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านMetalist 1925 Kharkiv ต่อ 0.5 @2.00การ์ด 10 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.93การ์ด 6 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงMetalist 1925 Kharkiv +2.768.7 vs 66.0
🃏ศึกดาวเด่นMetalist 1925 Kharkiv ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งMetalist 1925 Kharkivโอกาสชนะ 46%
🛡️พิศดารติด 2 แผน10 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Metalist 1925 Kharkiv · บิลหลัก 1X2 @1.99
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Metalist 1925 Kharkiv ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.99 · ควรเป็น @1.72 (+16%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Metalist 1925 Kharkiv 19 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Metalist 1925 Kharkiv ต่อ 0.5
ได้ 53%เสีย 47%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 34%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Metalist 1925 Kharkiv · คาดสกอร์ 2.2 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Metalist 1925 Kharkiv ชนะ 1 ลูก19%
Metalist 1925 Kharkiv ชนะ 2 ลูก16%
Metalist 1925 Kharkiv ชนะ 3 ลูกขึ้นไป18%
เสมอ25%
FC Karpaty Lviv ชนะ 1 ลูก15%
FC Karpaty Lviv ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Metalist 1925 Kharkiv ชนะ53%
Metalist 1925 Kharkiv ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป34%
Metalist 1925 Kharkiv คลีนชีท39%
FC Karpaty Lviv ยิงไม่ได้11%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Metalist 1925 Kharkiv ไม่แพ้78%
FC Karpaty Lviv ไม่แพ้47%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)39%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-010%2-110%1-09%1-19%3-08%3-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Metalist 1925 Kharkiv)
- โอกาส Metalist 1925 Kharkiv ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- Metalist 1925 Kharkiv คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 39%
- ราคา @1.99 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.72 (คุ้มกว่า 16%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 53% มากกว่าตลาด (46%)
- Metalist 1925 Kharkiv ยิงเฉลี่ย 2.9 ลูก/นัด
- Metalist 1925 Kharkiv ฟอร์มดี ชนะ 6 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- FC Karpaty Lviv ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส FC Karpaty Lviv ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Metalist 1925 Kharkiv
ช2-0ช2-0ช2-1ช2-1ช2-1ช2-1
FC Karpaty Lviv
ช3-2พ0-1ส2-2ส0-0ช2-1ช5-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Metalist 1925 Kharkivยิง 2.9 · เสีย 0.5 ต่อนัด
FC Karpaty Lvivยิง 1.9 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Metalist 1925 Kharkiv
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 21
FC Karpaty Lviv
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Metalist 1925 Kharkiv
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
FC Karpaty Lviv
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Metalist 1925 Kharkiv
57%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 1
FC Karpaty Lviv
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Metalist 1925 Kharkiv ชนะ 2เสมอ 1FC Karpaty Lviv ชนะ 0
- 12-05-2026Metalist 1925 Kharkiv2 - 2FC Karpaty Lviv
- 22-11-2025FC Karpaty Lviv1 - 2Metalist 1925 Kharkiv
- 05-07-2024FC Karpaty Lviv0 - 1Metalist 1925 Kharkiv
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Metalist 1925 Kharkiv@1.91 → @1.99▲ 3.9%
เสมอ@3.43 → @3.381.5%
ทีมเยือน FC Karpaty Lviv@3.48 → @3.30▼ 5.0%
คู่อื่นใน Premier League 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.98 | 3.12 | 2.85 | 1.83 | 2.5 | 1.79 | 1.98 | 0.5 | 1.72 | |
| Live | 1.92 | 3.08 | 2.97 | 1.84 | 2.5 | 1.78 | 1.92 | 0.5 | 1.78 | ||
| Crown | Initial | 2.02 | 3.45 | 3.20 | 1.92 | 2.5 | 1.88 | 2.02 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.02 | 3.45 | 3.20 | 1.92 | 2.5 | 1.88 | 2.02 | 0.5 | 1.80 | ||
| Bet365 | Initial | 1.80 | 3.40 | 3.75 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.95 | 3.30 | 3.40 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 1.94 | 3.50 | 3.70 | 1.81 | 2.5 | 1.96 | 1.81 | 0.5 | 1.96 | |
| Live | 2.01 | 3.40 | 3.50 | 1.92 | 2.5 | 1.85 | 1.96 | 0.5 | 1.82 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.01 | 3.25 | 3.15 | 1.89 | 2.5 | 1.89 | 1.87 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.96 | 3.30 | 3.25 | 1.92 | 2.5 | 1.86 | 1.96 | 0.5 | 1.84 | ||
| 12BET | Initial | 1.87 | 3.35 | 3.45 | 1.91 | 2.5 | 1.87 | 1.89 | 0.5 | 1.91 | |
| Live | 1.96 | 3.30 | 3.25 | 1.92 | 2.5 | 1.86 | 1.96 | 0.5 | 1.84 | ||
| wewbet | Initial | 1.98 | 3.32 | 3.47 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.98 | 0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.05 | 3.40 | 3.40 | 1.92 | 2.5 | 1.92 | 2.05 | 0.5 | 1.81 | ||
| 18Bet | Initial | 2.00 | 3.35 | 3.50 | 1.91 | 2.5 | 1.82 | 1.96 | 0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.00 | 3.40 | 3.50 | 1.89 | 2.5 | 1.84 | 1.96 | 0.5 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 1.86 | 3.44 | 3.77 | 1.88 | 2.5 | 1.87 | 1.86 | 0.5 | 1.91 | |
| Live | 1.98 | 3.38 | 3.69 | 1.94 | 2.5 | 1.86 | 1.98 | 0.5 | 1.84 | ||
| Willhill | Initial | 2.00 | 3.25 | 3.50 | 1.91 | 2.5 | 1.80 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.00 | 3.25 | 3.50 | 1.91 | 2.5 | 1.83 | 1.73 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| Interwetten | Initial | 1.95 | 3.40 | 3.70 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.05 | 3.25 | 3.40 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 2.05 | 0.5 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 1.96 | 3.35 | 3.68 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.41 | 0 | 2.55 | |
| Live | 2.07 | 3.48 | 3.58 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.73 | 0/0.5 | 1.99 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [UKR D1-4] Metalist 1925 Kharkiv | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 7 | 0 | 2 | 18 | 7 | 21 | 4 | 77.8% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 10 | 2 | 12 | 4 | 80.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 8 | 5 | 9 | 2 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 6 | 0 | 0 | 16 | 3 | 18 | 100.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 8 | 3 | 13 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 6 | 2 | 6 | 9 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 2 | 1 | 7 | 8 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 8 | 1 | 12 | 50.0% |
| [UKR D1-5] FC Karpaty Lviv | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 4 | 2 | 22 | 8 | 19 | 5 | 45.5% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 15 | 5 | 11 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 7 | 3 | 8 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 10 | 4 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 7 | 1 | 8 | 4 | 16 | 5 | 27.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 3 | 9 | 4 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 3 | 1 | 7 | 7 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Metalist 1925 Kharkiv Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 2 (67%) Draw 1 (33%) Lose 0 (0%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UKR D1 | 12-05-2026 | Metalist 1925 Kharkiv | 2-2 (1-0) | FC Karpaty Lviv | 7-5 (6-0) | 1.85 | 3.20 | 3.80 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| UKR D1 | 22-11-2025 | FC Karpaty Lviv | 1-2 (1-1) | Metalist 1925 Kharkiv | 4-3 (2-2) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 05-07-2024 | FC Karpaty Lviv | 0-1 (0-1) | Metalist 1925 Kharkiv | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Metalist 1925 Kharkiv Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 9 (90%) Draw 0 (0%) Lose 1 (10%) 2.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 29% Draw 14% Away Over/Under Odds (7 games) 71% Over 0% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UKRC | 28-10-2026 | Mayak Sarny | 1-2 (0-1) | Metalist 1925 Kharkiv | - | W | ||||||||
| UKR D1 | 24-10-2026 | FK Epitsentr Dunayivtsi | 1-2 (0-0) | Metalist 1925 Kharkiv | 3-1 (2-1) | 4.10 | 3.50 | 1.67 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| UKR D1 | 19-10-2026 | Metalist 1925 Kharkiv | 2-1 (1-1) | FC Livyi Bereh | 1-6 (0-2) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | D | O |
| UKR D1 | 10-10-2026 | Chernomorets Odessa | 1-2 (0-1) | Metalist 1925 Kharkiv | 1-8 (1-5) | 6.25 | 3.80 | 1.44 | W | 1.78 | -1/1.5 | 2.03 | L | O |
| UKR D1 | 19-09-2026 | Metalist 1925 Kharkiv | 2-0 (0-0) | FC Bukovyna chernivtsi | 2-2 (2-2) | 1.48 | 4.00 | 5.50 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| UKRC | 16-09-2026 | Prykarpattya Ivano Frankivsk | 0-2 (0-1) | Metalist 1925 Kharkiv | - | W | ||||||||
| UKR D1 | 05-09-2026 | Metalist 1925 Kharkiv | 5-0 (5-0) | Obolon Kiev | 7-4 (4-1) | 1.36 | 4.00 | 8.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| UKR D1 | 31-08-2026 | Zorya | 0-3 (0-1) | Metalist 1925 Kharkiv | 5-5 (4-5) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| UKRC | 22-08-2026 | Metalist 1925 Kharkiv | 9-0 (1-0) | Kalynivka | - | W | ||||||||
| UKR D1 | 16-08-2026 | Metalist 1925 Kharkiv | 0-1 (0-1) | FC Shakhtar Donetsk | 6-3 | 4.50 | 3.75 | 1.57 | L | 1.83 | -1 | 1.98 | D | U |
| UKR D1 | 10-08-2026 | Polissya Zhytomyr | 3-1 (1-0) | Metalist 1925 Kharkiv | 2-3 (1-2) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 02-08-2026 | FC Livyi Bereh | 2-1 (0-0) | Metalist 1925 Kharkiv | - | L | ||||||||
| UKR D1 | 01-08-2026 | Metalist 1925 Kharkiv | 1-0 (0-0) | Veres | 5-3 (2-2) | 1.57 | 3.50 | 5.50 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | D | U |
| INT CF | 21-07-2026 | Metalist 1925 Kharkiv | 1-2 (0-1) | Fagiano Okayama | 3-4 (2-2) | L | ||||||||
| INT CF | 16-07-2026 | Metalist 1925 Kharkiv | 3-3 (2-0) | Hradec Kralove | 3-4 (2-2) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Baumit Jablonec | 1-0 (0-0) | Metalist 1925 Kharkiv | 3-2 (2-1) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 10-07-2026 | Wolfsberger AC | 3-3 (2-2) | Metalist 1925 Kharkiv | 3-4 (1-2) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 09-07-2026 | Red Bull Salzburg | 4-0 (2-0) | Metalist 1925 Kharkiv | 0-1 (0-1) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 05-07-2026 | Metalist 1925 Kharkiv | 0-2 (0-2) | Young Boys | 5-11 (2-8) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 01-07-2026 | Qarabag | 2-6 (0-3) | Metalist 1925 Kharkiv | 6-6 (0-2) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| No Data |
| FC Karpaty Lviv Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UKR D1 | 02-11-2026 | FC Karpaty Lviv | 5-0 (0-0) | Kudrivka | 6-1 (3-1) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| UKRC | 29-10-2026 | FC Karpaty Lviv | 2-1 (2-1) | PFC Oleksandria | 13-5 (7-3) | 1.42 | 4.75 | 5.75 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | O |
| UKR D1 | 25-10-2026 | Chernomorets Odessa | 0-0 (0-0) | FC Karpaty Lviv | 3-3 (1-0) | 5.25 | 3.90 | 1.50 | D | 1.93 | -1 | 1.88 | L | U |
| UKR D1 | 18-10-2026 | FC Karpaty Lviv | 2-2 (1-2) | FK Epitsentr Dunayivtsi | 7-1 (1-0) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| UKR D1 | 11-10-2026 | Dynamo Kyiv | 1-0 (0-0) | FC Karpaty Lviv | 6-7 (3-3) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 03-10-2026 | Mechelen | 2-3 (0-1) | FC Karpaty Lviv | 4-1 (4-1) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| UKR D1 | 20-09-2026 | FC Karpaty Lviv | 1-1 (1-0) | Veres | 0-7 (0-5) | 1.33 | 4.20 | 7.50 | D | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | U |
| UKRC | 16-09-2026 | Kolos Kovalyovka | 2-3 (2-1) | FC Karpaty Lviv | 2-1 | 2.88 | 3.00 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| UKR D1 | 11-09-2026 | Kolos Kovalyovka | 0-2 (0-2) | FC Karpaty Lviv | 4-7 (2-1) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| UKR D1 | 05-09-2026 | FC Karpaty Lviv | 1-2 (1-1) | FC Shakhtar Donetsk | 5-3 (1-0) | 4.20 | 3.30 | 1.73 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | D | O |
| UKR D1 | 29-08-2026 | FC Livyi Bereh | 1-1 (0-0) | FC Karpaty Lviv | 2-8 (2-5) | 4.50 | 3.50 | 1.65 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| UKRC | 22-08-2026 | FC Karpaty Lviv | 2-0 (1-0) | Obolon Kiev | 7-4 (5-4) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.93 | 1.5 | 1.88 | W | U |
| UKR D1 | 15-08-2026 | FC Karpaty Lviv | 3-0 (2-0) | FC Bukovyna chernivtsi | 8-11 (2-6) | 1.62 | 3.40 | 4.75 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| UKR D1 | 10-08-2026 | FC Karpaty Lviv | 3-0 (0-0) | LNZ Cherkasy | 4-6 (2-3) | 2.70 | 2.90 | 2.50 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| UKR D1 | 01-08-2026 | Kryvbas | 1-4 (1-1) | FC Karpaty Lviv | 3-11 (1-8) | 3.10 | 3.40 | 1.95 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | FC Karpaty Lviv | 1-0 (1-0) | Veres | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | FC Karpaty Lviv | 5-1 (4-1) | Veres | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | FC Karpaty Lviv | 4-0 (3-0) | FK Zeljeznicar | 3-1 (1-0) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 17-07-2026 | NK Lokomotiva Zagreb | 0-0 (0-0) | FC Karpaty Lviv | 3-11 (1-4) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| INT CF | 11-07-2026 | NK Bravo | 0-1 (0-0) | FC Karpaty Lviv | 2-3 (1-1) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UKR D1 | 21-11 | Away | Kolos Kovalyovka | 14 Days |
| UKR D1 | 25-11 | Away | Kryvbas | 18 Days |
| UKR D1 | 28-11 | Away | Kudrivka | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UKR D1 | 21-11 | Home | Zorya | 14 Days |
| UKR D1 | 28-11 | Home | Polissya Zhytomyr | 21 Days |
| UKR D1 | 05-12 | Away | Obolon Kiev | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.54 | 2.19 | 3.70 | 2.54 | 2.19 | 3.70 | 1.78 | 1 | 2.02 | 1.78 | 1 | 2.02 | 2.11 | 0/0.5 | 1.72 | 2.11 | 0/0.5 | 1.72 | |
| Initial | 2.02 | 3.45 | 3.20 | 2.02 | 3.45 | 3.20 | 1.92 | 2.5 | 1.88 | 1.92 | 2.5 | 1.88 | 2.02 | 0.5 | 1.80 | 2.02 | 0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.80 | 3.40 | 3.75 | 1.95 | 3.30 | 3.40 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | 1.98 | 0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.3 | 2.9 | Goal | 1.5 |
| 1 | Loss | 1 | 0.5 | Loss | 1.2 |
| 4.5 | Shot(OT) | 8.7 | 3.9 | Shot(OT) | 10.2 |
| 1 | Corner | 7.7 | 4.3 | Corner | 5.2 |
| 2.5 | Yellow Card | 2.3 | 1.2 | Yellow Card | 2.8 |
| 5 | Fouls | 7 | 7.6 | Fouls | 9.2 |
| 47.5% | Possession | 61% | 50.4% | Possession | 54.5% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Metalist 1925 Kharkiv ( 39 Matches) | FC Karpaty Lviv ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 4 | 2 | 7 |
| HT-D / FT-W | 7 | 4 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 4 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 3 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-L | 3 | 2 | 1 | 3 |
FK Epitsentr Dunayivtsi
Kryvbas
Kudrivka
Chernomorets Odessa