ทีเด็ดบอล Paksi SE Honlapja vs ZalaegerzsegTE
‹ คู่ก่อนหน้าHobro vs Esbjerg · ส. 7 พ.ย. 19:30 น. คู่ที่ 114 / 255เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›KF Tirana vs Teuta Durres · ส. 7 พ.ย. 19:30 น.
Hungary Borsodi Liga
🕒 07-11-2026 19:30 น.
Paksi SE Honlapjaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6⚖️กองกลางสูสี50%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 114 / 25519:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVSPaksi SE HonlapjaZalaegerzsegTEใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ64% @1.8436% @3.35สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.94
ZalaegerzsegTEทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8🏠เต็งเจ้าบ้านPaksi SE Honlapjaต่อ 0.5 @1.85แนวรับ🛡️6.6 vs 7.8Paksi SE Honlapjaการ์ดยิงดุ🔥9.6Paksi SE Honlapjaการ์ดรับหลวม🕳️7.8ZalaegerzsegTEการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนZalaegerzsegTEรอง 0.5 @1.94แนวรุก🔥11.4 vs 9.6ZalaegerzsegTEการ์ดรับหลวม🕳️6.6Paksi SE Honlapjaการ์ดยิงดุ🔥11.4ZalaegerzsegTEการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.90พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥9.6 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.9ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.88การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 3/3.5การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Paksi SE Honlapjaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6
⚖️กองกลางสูสี50%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 114 / 25519:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVS
Paksi SE HonlapjaZalaegerzsegTE
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
64% @1.8436% @3.35
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.94
ZalaegerzsegTEทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
🏠เต็งเจ้าบ้านPaksi SE Honlapja
ต่อ 0.5 @1.85
แนวรับ🛡️6.6 vs 7.8Paksi SE Honlapja
การ์ดยิงดุ🔥9.6Paksi SE Honlapja
การ์ดรับหลวม🕳️7.8ZalaegerzsegTE
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนZalaegerzsegTE
รอง 0.5 @1.94
แนวรุก🔥11.4 vs 9.6ZalaegerzsegTE
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Paksi SE Honlapja
การ์ดยิงดุ🔥11.4ZalaegerzsegTE
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.90
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥9.6 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.9ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.88
การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 3/3.5
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Paksi SE Honlapja vs ZalaegerzsegTE
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.90การ์ด 4 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งPaksi SE Honlapjaโอกาสชนะ 49%
🛡️พิศดารติด 1 แผน7
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Paksi SE Honlapja · บิลหลัก 1X2 @1.84
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Paksi SE Honlapja ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.84 · ควรเป็น @1.88 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Paksi SE Honlapja 22 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Paksi SE Honlapja ต่อ 0.5
ได้ 48%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Paksi SE Honlapja · คาดสกอร์ 1.6 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Paksi SE Honlapja ชนะ 1 ลูก24%
Paksi SE Honlapja ชนะ 2 ลูก14%
Paksi SE Honlapja ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ24%
ZalaegerzsegTE ชนะ 1 ลูก15%
ZalaegerzsegTE ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Paksi SE Honlapja ชนะ48%
Paksi SE Honlapja ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
Paksi SE Honlapja คลีนชีท24%
ZalaegerzsegTE ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Paksi SE Honlapja ไม่แพ้72%
ZalaegerzsegTE ไม่แพ้52%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)35%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.543%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-28%1-08%0-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Paksi SE Honlapja)
- โอกาส Paksi SE Honlapja ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- Paksi SE Honlapja ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ZalaegerzsegTE ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด ZalaegerzsegTE เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส ZalaegerzsegTE ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Paksi SE Honlapja
ช1-0ช3-0พ1-2ช2-0ช2-1พ0-2
ZalaegerzsegTE
พ1-2ช5-1พ0-3ส1-1ช3-1ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Paksi SE Honlapjaยิง 1.6 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ZalaegerzsegTEยิง 1.9 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Paksi SE Honlapja
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 15
ZalaegerzsegTE
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Paksi SE Honlapja
11%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 8
ZalaegerzsegTE
50%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Paksi SE Honlapja
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
ZalaegerzsegTE
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Paksi SE Honlapja ชนะ 1เสมอ 4ZalaegerzsegTE ชนะ 3
- 03-08-2026ZalaegerzsegTE5 - 2Paksi SE Honlapja
- 14-03-2026Paksi SE Honlapja1 - 1ZalaegerzsegTE
- 29-11-2025ZalaegerzsegTE1 - 0Paksi SE Honlapja
- 18-08-2025Paksi SE Honlapja2 - 2ZalaegerzsegTE
- 23-04-2025Paksi SE Honlapja2 - 1ZalaegerzsegTE
- 29-03-2025ZalaegerzsegTE1 - 1Paksi SE Honlapja
- 24-11-2024Paksi SE Honlapja2 - 2ZalaegerzsegTE
- 11-08-2024ZalaegerzsegTE3 - 1Paksi SE Honlapja
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Paksi SE Honlapja@1.76 → @1.84▲ 4.3%
เสมอ@3.88 → @3.831.3%
ทีมเยือน ZalaegerzsegTE@3.60 → @3.35▼ 6.9%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.87 | 3.95 | 3.20 | 1.92 | 3/3.5 | 1.88 | 1.87 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.87 | 3.95 | 3.20 | 1.90 | 3/3.5 | 1.86 | 1.84 | 0.5 | 1.92 | ||
| Bet365 | Initial | 1.65 | 3.80 | 4.00 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.80 | 3.70 | 3.50 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.85 | 0.5 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 1.70 | 3.80 | 3.70 | 1.83 | 3/3.5 | 1.93 | 1.98 | 0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 1.75 | 3.80 | 3.60 | 1.90 | 3/3.5 | 1.88 | 1.85 | 0.5 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 1.72 | 3.99 | 3.77 | 1.92 | 3/3.5 | 1.88 | 1.92 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.86 | 3.89 | 3.31 | 1.87 | 3/3.5 | 1.93 | 1.86 | 0.5 | 1.96 | ||
| 18Bet | Initial | 1.70 | 4.00 | 4.10 | 1.89 | 3/3.5 | 1.83 | 1.87 | 0.5/1 | 1.86 | |
| Live | 1.85 | 3.90 | 3.60 | 1.88 | 3/3.5 | 1.85 | 1.82 | 0.5 | 1.92 | ||
| pinnacle | Initial | 1.79 | 3.98 | 3.73 | 1.92 | 3/3.5 | 1.84 | 1.79 | 0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.88 | 3.92 | 3.75 | 1.93 | 3/3.5 | 1.89 | 1.88 | 0.5 | 1.95 | ||
| Willhill | Initial | 1.73 | 3.80 | 4.00 | 2.10 | 3.5 | 1.67 | 1.91 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.85 | 3.70 | 3.60 | 2.10 | 3.5 | 1.67 | 1.91 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 1.70 | 3.80 | 4.20 | 2.05 | 3.5 | 1.70 | 1.70 | 0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.85 | 3.70 | 3.65 | 2.05 | 3.5 | 1.70 | 1.80 | 0.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 1.70 | 4.00 | 4.19 | 2.05 | 3.5 | 1.68 | 2.60 | 1.5 | 1.45 | |
| Live | 1.74 | 3.84 | 3.70 | 1.98 | 3.5 | 1.71 | 1.92 | 0.5/1 | 1.71 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HUN D1-6] Paksi SE Honlapja | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 2 | 5 | 22 | 21 | 17 | 6 | 41.7% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 10 | 10 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 11 | 7 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 8 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 6 | 4 | 9 | 12 | 12 | 11 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 7 | 8 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 0 | 4 | 2 | 3 | 5 | 4 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 5 | 6 | 16.7% |
| [HUN D1-9] ZalaegerzsegTE | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 1 | 7 | 16 | 22 | 13 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 15 | 5 | 13 | 1 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 0 | 0 | 6 | 1 | 17 | 0 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 7 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 2 | 7 | 5 | 10 | 11 | 12 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 0 | 5 | 1 | 6 | 3 | 12 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Paksi SE Honlapja Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 5 (50%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 10% Home 10% Draw 80% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D1 | 03-08-2026 | ZalaegerzsegTE | 5-2 (3-2) | Paksi SE Honlapja | 3-7 (2-2) | 2.88 | 3.40 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| HUN D1 | 14-03-2026 | Paksi SE Honlapja | 1-1 (1-0) | ZalaegerzsegTE | 13-5 (3-4) | 1.83 | 3.60 | 3.75 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| HUN D1 | 29-11-2025 | ZalaegerzsegTE | 1-0 (0-0) | Paksi SE Honlapja | 5-8 (3-6) | 2.88 | 3.40 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| HUN D1 | 18-08-2025 | Paksi SE Honlapja | 2-2 (0-0) | ZalaegerzsegTE | 9-3 (1-2) | 1.85 | 3.90 | 3.50 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| HUN Cup | 23-04-2025 | Paksi SE Honlapja | 2-1 (1-0) | ZalaegerzsegTE | 2-3 (2-0) | 1.91 | 3.75 | 3.20 | W | 2.00 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| HUN D1 | 29-03-2025 | ZalaegerzsegTE | 1-1 (0-1) | Paksi SE Honlapja | 3-1 (1-0) | 2.50 | 3.50 | 2.38 | D | 1.98 | 0 | 1.88 | D | U |
| HUN D1 | 24-11-2024 | Paksi SE Honlapja | 2-2 (1-1) | ZalaegerzsegTE | 8-8 (1-7) | 1.62 | 3.75 | 4.80 | D | 1.85 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| HUN D1 | 11-08-2024 | ZalaegerzsegTE | 3-1 (1-0) | Paksi SE Honlapja | 5-6 (1-2) | 3.20 | 3.40 | 2.20 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| HUN D1 | 11-05-2024 | ZalaegerzsegTE | 1-1 (1-1) | Paksi SE Honlapja | 4-7 (2-4) | 3.50 | 3.50 | 2.00 | D | 1.80 | -0.5 | 2.05 | L | U |
| HUN D1 | 17-02-2024 | Paksi SE Honlapja | 3-4 (2-0) | ZalaegerzsegTE | 12-2 (7-2) | 1.50 | 4.20 | 5.75 | L | 1.85 | 1 | 2.00 | L | O |
| HUN D1 | 21-10-2023 | ZalaegerzsegTE | 2-5 (2-3) | Paksi SE Honlapja | 4-12 (1-3) | 2.38 | 3.20 | 2.80 | W | 1.75 | 0 | 2.13 | W | O |
| HUN D1 | 27-05-2023 | ZalaegerzsegTE | 1-1 (1-1) | Paksi SE Honlapja | 11-8 (6-6) | 2.50 | 3.25 | 2.50 | D | 1.93 | 0 | 1.93 | D | U |
| HUN D1 | 04-03-2023 | Paksi SE Honlapja | 3-1 (2-1) | ZalaegerzsegTE | 6-4 (4-2) | 2.25 | 3.40 | 3.10 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| HUN D1 | 15-10-2022 | ZalaegerzsegTE | 3-0 (2-0) | Paksi SE Honlapja | 8-10 (5-4) | 2.20 | 3.50 | 3.10 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| HUN D1 | 23-04-2022 | ZalaegerzsegTE | 2-3 (2-1) | Paksi SE Honlapja | 4-4 (1-3) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 2.00 | W | O |
| HUN D1 | 29-01-2022 | Paksi SE Honlapja | 3-2 (2-1) | ZalaegerzsegTE | 6-5 (4-3) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| HUN D1 | 25-09-2021 | ZalaegerzsegTE | 2-5 (0-2) | Paksi SE Honlapja | 7-4 (5-2) | 2.38 | 3.60 | 2.43 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| HUN D1 | 18-04-2021 | Paksi SE Honlapja | 1-1 (0-1) | ZalaegerzsegTE | 4-5 (1-3) | 1.75 | 3.60 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| HUN D1 | 31-01-2021 | ZalaegerzsegTE | 4-4 (1-2) | Paksi SE Honlapja | 5-8 (4-1) | 2.25 | 3.20 | 3.00 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| HUN D1 | 18-10-2020 | Paksi SE Honlapja | 3-1 (1-1) | ZalaegerzsegTE | 8-9 (4-6) | 2.75 | 3.40 | 2.45 | W | 1.98 | 0 | 1.82 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Paksi SE Honlapja Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 10% Over 10% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D1 | 01-11-2026 | Ferencvarosi TC | 2-0 (0-0) | Paksi SE Honlapja | 10-3 (6-3) | 1.50 | 4.40 | 5.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| HUN Cup | 28-10-2026 | Cigand SE | 1-2 (0-1) | Paksi SE Honlapja | 4-8 (2-2) | 8.00 | 6.50 | 1.20 | W | 2.00 | -2.5 | 1.80 | L | U |
| HUN D1 | 25-10-2026 | Vasas | 0-2 (0-0) | Paksi SE Honlapja | 5-9 (0-7) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| HUN D1 | 17-10-2026 | Paksi SE Honlapja | 1-2 (0-2) | Gyori ETO | 8-0 (3-0) | 1.95 | 3.60 | 3.00 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| HUN D1 | 11-10-2026 | Paksi SE Honlapja | 3-0 (1-0) | MTK Hungaria | 6-4 (4-1) | 1.83 | 3.75 | 3.30 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| HUN D1 | 19-09-2026 | Kisvarda FC | 0-1 (0-0) | Paksi SE Honlapja | 9-9 (3-4) | 2.75 | 3.50 | 2.10 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| HUN Cup | 12-09-2026 | Kazincbarcika | 1-2 (1-1) | Paksi SE Honlapja | 1-8 (0-4) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | D |
| HUN D1 | 06-09-2026 | Paksi SE Honlapja | 2-4 (1-3) | Debrecin VSC | 8-7 (2-3) | 1.90 | 3.60 | 3.30 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| HUN D1 | 29-08-2026 | Nyiregyhaza | 1-1 (0-0) | Paksi SE Honlapja | 6-5 (4-4) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| HUN D1 | 21-08-2026 | Paksi SE Honlapja | 2-0 (2-0) | Ujpesti | 6-1 (4-0) | 1.60 | 4.00 | 4.20 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| HUN D1 | 16-08-2026 | Puskas Akademia | 3-2 (2-1) | Paksi SE Honlapja | 2-7 (1-4) | 1.95 | 3.50 | 3.10 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| HUN D1 | 09-08-2026 | Paksi SE Honlapja | 2-2 (0-0) | Budapest Honved | 4-4 (2-2) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| HUN D1 | 03-08-2026 | ZalaegerzsegTE | 5-2 (3-2) | Paksi SE Honlapja | 3-7 (2-2) | 2.88 | 3.40 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | Panathinaikos | 2-2 (1-1) | Paksi SE Honlapja | 8-5 (2-5) | 1.25 | 5.25 | 10.00 | D | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | W | O |
| HUN D1 | 27-07-2026 | Paksi SE Honlapja | 4-2 (2-2) | Ferencvarosi TC | 7-2 (3-2) | 3.40 | 3.60 | 1.85 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | O |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | Paksi SE Honlapja | 1-2 (0-1) | Panathinaikos | 5-4 (2-2) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | L | 1.88 | -1 | 1.93 | D | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Austria Wien | 4-1 (1-0) | Paksi SE Honlapja | 3-2 (3-1) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 16-07-2026 | Slaven Belupo | 3-5 (1-3) | Paksi SE Honlapja | 6-8 (3-2) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Hapoel Ramat Gan | 0-4 (0-2) | Paksi SE Honlapja | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Paksi SE Honlapja | 0-3 (0-2) | Kozarmisleny SE | 11-4 (6-1) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | U |
| No Data |
| ZalaegerzsegTE Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 40% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D1 | 31-10-2026 | ZalaegerzsegTE | 3-0 (0-0) | MTK Hungaria | 5-3 (1-3) | 2.45 | 3.40 | 2.55 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | D |
| HUN Cup | 29-10-2026 | ZalaegerzsegTE | 3-1 (1-0) | Gyori ETO | 3-4 (2-2) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| HUN D1 | 25-10-2026 | ZalaegerzsegTE | 1-1 (0-0) | Kisvarda FC | 6-2 (3-2) | 1.90 | 3.40 | 3.50 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| HUN D1 | 18-10-2026 | Debrecin VSC | 3-0 (1-0) | ZalaegerzsegTE | 4-5 (2-1) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | D |
| HUN D1 | 11-10-2026 | ZalaegerzsegTE | 5-1 (0-1) | Nyiregyhaza | 3-4 (2-1) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| HUN D1 | 20-09-2026 | Ujpesti | 2-1 (0-1) | ZalaegerzsegTE | 4-3 (3-3) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | D |
| HUN Cup | 13-09-2026 | Dunaharaszti MTK | 1-5 (0-4) | ZalaegerzsegTE | 1-7 (1-1) | 8.00 | 7.00 | 1.18 | W | 1.80 | -2 | 2.00 | W | O |
| HUN D1 | 06-09-2026 | ZalaegerzsegTE | 1-0 (1-0) | Puskas Akademia | 1-7 (1-4) | 2.70 | 3.40 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| HUN D1 | 29-08-2026 | Budapest Honved | 1-0 (1-0) | ZalaegerzsegTE | 5-6 (1-1) | 2.15 | 3.30 | 2.80 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| HUN D1 | 23-08-2026 | Gyori ETO | 3-0 (1-0) | ZalaegerzsegTE | 2-7 (0-2) | 1.36 | 4.60 | 6.50 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | D |
| HUN D1 | 17-08-2026 | ZalaegerzsegTE | 0-1 (0-1) | Ferencvarosi TC | 2-1 (1-0) | 4.20 | 3.80 | 1.65 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | U |
| HUN D1 | 08-08-2026 | Vasas | 5-0 (2-0) | ZalaegerzsegTE | 8-6 (6-3) | 2.25 | 3.50 | 2.70 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| HUN D1 | 03-08-2026 | ZalaegerzsegTE | 5-2 (3-2) | Paksi SE Honlapja | 3-7 (2-2) | 2.88 | 3.40 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| HUN D1 | 28-07-2026 | MTK Hungaria | 3-0 (1-0) | ZalaegerzsegTE | 1-5 (0-3) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Konyaspor | 1-3 (0-0) | ZalaegerzsegTE | 2-7 (1-2) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 17-07-2026 | ZalaegerzsegTE | 1-0 (0-0) | FK Epitsentr Dunayivtsi | 5-10 (1-5) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Synot Slovacko | 3-3 (1-1) | ZalaegerzsegTE | 5-4 (1-2) | 3.80 | 4.00 | 1.67 | D | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Slaven Belupo | 2-3 (0-1) | ZalaegerzsegTE | 3-1 (3-1) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 01-07-2026 | FC Ajka | 3-2 (0-0) | ZalaegerzsegTE | 5-6 (5-6) | 7.50 | 5.50 | 1.25 | L | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | L | O |
| HUN D1 | 16-05-2026 | Ferencvarosi TC | 3-0 (0-0) | ZalaegerzsegTE | 5-2 (2-2) | 1.30 | 4.50 | 8.00 | L | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D1 | 21-11 | Away | Budapest Honved | 14 Days |
| HUN D1 | 28-11 | Home | Puskas Akademia | 21 Days |
| HUN D1 | 05-12 | Away | Ujpesti | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D1 | 21-11 | Home | Vasas | 14 Days |
| HUN D1 | 28-11 | Away | Ferencvarosi TC | 21 Days |
| HUN D1 | 05-12 | Home | Gyori ETO | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.28 | 2.46 | 3.65 | 2.28 | 2.46 | 3.65 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | 1.78 | 1/1.5 | 1.98 | 1.94 | 0/0.5 | 1.88 | 1.91 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Initial | 1.87 | 3.95 | 3.20 | 1.87 | 3.95 | 3.20 | 1.92 | 3/3.5 | 1.88 | 1.90 | 3/3.5 | 1.86 | 1.87 | 0.5 | 1.95 | 1.84 | 0.5 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.20 | 2.60 | 4.33 | 2.38 | 2.60 | 3.75 | 1.78 | 1/1.5 | 2.03 | 1.78 | 1/1.5 | 2.03 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.65 | 3.80 | 4.00 | 1.80 | 3.70 | 3.50 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | 1.85 | 0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2.3 | 1.6 | Goal | 1.9 |
| 1 | Loss | 0.7 | 1.1 | Loss | 1.3 |
| 14.3 | Shot(OT) | 9.3 | 14.1 | Shot(OT) | 10.7 |
| 6.7 | Corner | 4.7 | 7 | Corner | 4.6 |
| 1 | Yellow Card | 2.3 | 1.9 | Yellow Card | 2.3 |
| 13.5 | Fouls | 16 | 13.1 | Fouls | 11.9 |
| 53.3% | Possession | 53% | 49.9% | Possession | 50.3% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Paksi SE Honlapja ( 45 Matches) | ZalaegerzsegTE ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 5 | 4 | 0 |
| HT-D / FT-W | 5 | 4 | 6 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 5 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-L | 2 | 4 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 4 | 4 | 4 | 7 |