ทีเด็ดบอล Banik Most-Sous vs Benatky Nad Jizerou
‹ คู่ก่อนหน้าPardubice B vs FK Horni Redice · พ. 14 ต.ค. 20:30 น. คู่ที่ 26 / 36เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Nasaf Qarshi vs Al Wahda(UAE) · พ. 14 ต.ค. 20:45 น.
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
🕒 14-10-2026 20:30 น.
Banik Most-Sousเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0คู่ที่ 26 / 3620:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่714พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVSBanik Most-SousBenatky Nad Jizerouใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ64% @1.9036% @3.30สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98Benatky Nad Jizerouทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0🏠เต็งเจ้าบ้านBanik Most-Sousต่อ 0.5 @1.83การ์ดยิงดุ🔥11.4Banik Most-Sousการ์ดรับหลวม🕳️6.0Benatky Nad Jizerouการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนBenatky Nad Jizerouรอง 0.5 @1.98การ์ดรับหลวม🕳️6.0Banik Most-Sousการ์ดยิงดุ🔥12.0Benatky Nad Jizerouการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Benatky Nad Jizerouการ์ดได้ราคา💰6/10Benatky Nad Jizerouการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.80พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥11.4 · 12.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·2.0ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @2.00พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️1.0·1.0ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ
Banik Most-Sousเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ11.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
คู่ที่ 26 / 3620:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่714พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVS
Banik Most-SousBenatky Nad Jizerou
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
64% @1.9036% @3.30
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
Benatky Nad Jizerouทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
🏠เต็งเจ้าบ้านBanik Most-Sous
ต่อ 0.5 @1.83
การ์ดยิงดุ🔥11.4Banik Most-Sous
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Benatky Nad Jizerou
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนBenatky Nad Jizerou
รอง 0.5 @1.98
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Banik Most-Sous
การ์ดยิงดุ🔥12.0Benatky Nad Jizerou
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Benatky Nad Jizerou
การ์ดได้ราคา💰6/10Benatky Nad Jizerou
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.80
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥11.4 · 12.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·2.0ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @2.00
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️1.0·1.0ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Banik Most-Sous vs Benatky Nad Jizerou
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนBenatky Nad Jizerou รอง 0.5 @1.98การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.80การ์ด 5 : 3 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBanik Most-Sousโอกาสชนะ 47%
🛡️พิศดารติด 2 แผน7 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Banik Most-Sous · บิลหลัก 1X2 @1.90
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Banik Most-Sous ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.90 · ควรเป็น @1.93 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Banik Most-Sous 20 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Banik Most-Sous ต่อ 0.5
ได้ 46%เสีย 54%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Banik Most-Sous · คาดสกอร์ 1.6 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Banik Most-Sous ชนะ 1 ลูก23%
Banik Most-Sous ชนะ 2 ลูก14%
Banik Most-Sous ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ25%
Benatky Nad Jizerou ชนะ 1 ลูก15%
Benatky Nad Jizerou ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Banik Most-Sous ชนะ46%
Banik Most-Sous ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Banik Most-Sous คลีนชีท24%
Benatky Nad Jizerou ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Banik Most-Sous ไม่แพ้72%
Benatky Nad Jizerou ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)35%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.543%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-28%1-08%0-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Banik Most-Sous)
- โอกาส Banik Most-Sous ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- Banik Most-Sous ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Banik Most-Sous ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Benatky Nad Jizerou รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- Benatky Nad Jizerou ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Benatky Nad Jizerou เคยชนะ 2 นัด
- ราคา Banik Most-Sous ไหลขึ้นจาก @1.44 (เงินไหลออก)
- โอกาส Benatky Nad Jizerou ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Banik Most-Sous
พ0-1ช4-0ช3-0พ1-3พ1-3พ0-1
Benatky Nad Jizerou
ช2-0ช1-0ช3-2ช4-0ส3-3ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Banik Most-Sousยิง 1.4 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Benatky Nad Jizerouยิง 2.2 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Banik Most-Sous
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 13
Benatky Nad Jizerou
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Banik Most-Sous
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Benatky Nad Jizerou
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Banik Most-Sous
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Benatky Nad Jizerou
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
Banik Most-Sous ชนะ 3เสมอ 1Benatky Nad Jizerou ชนะ 3
- 11-04-2026Banik Most-Sous5 - 3Benatky Nad Jizerou
- 24-09-2025Benatky Nad Jizerou1 - 2Banik Most-Sous
- 05-04-2025Banik Most-Sous1 - 0Benatky Nad Jizerou
- 25-09-2024Banik Most-Sous1 - 1Benatky Nad Jizerou
- 08-09-2024Benatky Nad Jizerou3 - 0Banik Most-Sous
- 20-04-2016Benatky Nad Jizerou1 - 0Banik Most-Sous
- 02-09-2015Banik Most-Sous0 - 2Benatky Nad Jizerou
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Banik Most-Sous@1.44 → @1.90▲ 31.9%
เสมอ@4.33 → @3.50▼ 19.2%
ทีมเยือน Benatky Nad Jizerou@5.25 → @3.30▼ 37.1%
คู่อื่นใน Ceska Fotbalova Liga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.44 | 4.33 | 5.25 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.95 | 1 | 1.85 | |
| Live | 1.90 | 3.50 | 3.30 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | ||
| Vcbet | Initial | 1.62 | 4.00 | 5.00 | 1.86 | 2.5/3 | 1.91 | 1.75 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.62 | 4.00 | 5.00 | 1.84 | 2.5/3 | 1.94 | 1.77 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| wewbet | Initial | 1.52 | 4.05 | 4.73 | 1.86 | 3 | 1.88 | 1.86 | 1 | 1.88 | |
| Live | 1.96 | 3.29 | 3.29 | 1.85 | 2.5 | 1.89 | 1.96 | 0.5 | 1.78 | ||
| 18Bet | Initial | 1.47 | 4.00 | 4.90 | 1.86 | 3 | 1.67 | 1.72 | 1 | 1.80 | |
| Live | 1.61 | 4.00 | 4.40 | 1.78 | 2.5/3 | 1.86 | 1.70 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| pinnacle | Initial | 1.60 | 3.91 | 4.47 | 1.85 | 2.5/3 | 1.90 | 1.76 | 0.5/1 | 2.01 | |
| Live | 1.98 | 3.31 | 3.36 | 1.91 | 2.5 | 1.84 | 1.99 | 0.5 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 1.49 | 4.30 | 5.32 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 2.26 | 1.5 | 1.57 | |
| Live | 1.89 | 3.40 | 3.51 | 1.81 | 2.5 | 1.86 | 2.14 | 0.5/1 | 1.57 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE CFL-7] Banik Most-Sous | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 0 | 5 | 16 | 10 | 12 | 7 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 9 | 4 | 6 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 7 | 6 | 6 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 9 | 8 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 2 | 4 | 6 | 7 | 11 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 4 | 6 | 9 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 6 | 7 | 33.3% |
| [CZE CFL-4] Benatky Nad Jizerou | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 3 | 1 | 16 | 7 | 18 | 4 | 55.6% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 5 | 4 | 6 | 9 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 11 | 3 | 12 | 1 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 15 | 5 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 7 | 0 | 3 | 1 | 13 | 5 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 1 | 0 | 6 | 8 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 2 | 1 | 7 | 3 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 3 | 1 | 10 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Banik Most-Sous Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 3 (43%) Draw 1 (14%) Lose 3 (43%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 0% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 0% Draw 71% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 11-04-2026 | Banik Most-Sous | 5-3 (3-0) | Benatky Nad Jizerou | 0-6 (0-4) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| CZE CFL | 24-09-2025 | Benatky Nad Jizerou | 1-2 (1-0) | Banik Most-Sous | 4-2 (0-1) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| CZE CFL | 05-04-2025 | Banik Most-Sous | 1-0 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | 3-7 (2-4) | 1.85 | 3.50 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| CZEC | 25-09-2024 | Banik Most-Sous | 1-1 (1-0) | Benatky Nad Jizerou | 8-9 (4-3) | 2.05 | 3.50 | 2.90 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| CZE CFL | 08-09-2024 | Benatky Nad Jizerou | 3-0 (1-0) | Banik Most-Sous | 2-7 (1-2) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| CZE CFL | 20-04-2016 | Benatky Nad Jizerou | 1-0 (1-0) | Banik Most-Sous | 4-3 (2-3) | 1.61 | 3.80 | 4.33 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.92 | L | U |
| CZE CFL | 02-09-2015 | Banik Most-Sous | 0-2 (0-2) | Benatky Nad Jizerou | 6-4 | 1.75 | 3.75 | 3.60 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Banik Most-Sous Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 10-10-2026 | Mlada Boleslav B | 1-0 (1-0) | Banik Most-Sous | 2-14 (2-9) | 2.20 | 3.70 | 2.55 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| CZE CFL | 03-10-2026 | Banik Most-Sous | 1-3 (0-3) | Jablonec B | 7-4 (1-2) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| CZE CFL | 27-09-2026 | SK Zapy | 3-1 (1-1) | Banik Most-Sous | 2-0 (2-0) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| CZE CFL | 19-09-2026 | Banik Most-Sous | 3-0 (1-0) | Velke Hamry | 5-5 (2-2) | 1.22 | 5.50 | 8.00 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | U |
| CZE CFL | 12-09-2026 | Spolana Neratovice | 0-4 (0-1) | Banik Most-Sous | 6-2 (1-1) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| CZE CFL | 05-09-2026 | Banik Most-Sous | 0-1 (0-1) | FK Horni Redice | 10-4 (1-1) | 1.33 | 4.75 | 6.25 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| CZE CFL | 29-08-2026 | Chrudim | 1-2 (0-0) | Banik Most-Sous | 4-3 (1-3) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | D |
| CZEC | 26-08-2026 | Banik Most-Sous | 1-1 (0-0) | Marila Pribram | 5-3 (2-1) | 3.80 | 3.40 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| CZE CFL | 16-08-2026 | Pardubice B | 1-0 (1-0) | Banik Most-Sous | 4-6 (2-5) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| CZEC | 12-08-2026 | FK Pencin Turnov | 0-2 (0-2) | Banik Most-Sous | 4-6 (0-1) | 3.80 | 4.50 | 1.57 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | U |
| CZE CFL | 07-08-2026 | Banik Most-Sous | 5-0 (3-0) | Teplice B | 1-5 (0-4) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 24-07-2026 | Banik Most-Sous | 1-1 (0-0) | FC Pisek | 5-0 (2-0) | D | ||||||||
| INT CF | 21-07-2026 | Dukla Praha B | 3-1 (1-1) | Banik Most-Sous | 5-6 (3-4) | 4.33 | 3.70 | 1.67 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Viktoria Zizkov | 3-2 (2-2) | Banik Most-Sous | - | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| CZE CFL | 06-06-2026 | Slovan Velvary | 0-1 (0-0) | Banik Most-Sous | 0-9 (0-4) | W | ||||||||
| CZE CFL | 31-05-2026 | FK Kolin | 0-2 (0-2) | Banik Most-Sous | 2-7 (1-7) | W | ||||||||
| CZE CFL | 23-05-2026 | Banik Most-Sous | 3-0 (1-0) | Hradec Kralove B | 5-2 (2-0) | W | ||||||||
| CZE CFL | 20-05-2026 | Banik Most-Sous | 0-0 (0-0) | Jiskra Usti nad Orlici | 7-2 (3-1) | D | ||||||||
| CZE CFL | 16-05-2026 | Arsenal Ceska Lipa | 3-0 (1-0) | Banik Most-Sous | 3-1 (2-0) | L | ||||||||
| CZE CFL | 09-05-2026 | Banik Most-Sous | 1-1 (0-0) | Mlada Boleslav B | 7-4 (3-1) | D | ||||||||
| No Data |
| Benatky Nad Jizerou Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 4 (40%) Lose 0 (0%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 10-10-2026 | FK Horni Redice | 0-2 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | 4-8 (0-2) | 2.90 | 3.90 | 1.95 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| CZE CFL | 04-10-2026 | Benatky Nad Jizerou | 3-3 (1-0) | Chrudim | 6-2 (3-0) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| CZE CFL | 26-09-2026 | Slovan Liberec II | 0-4 (0-1) | Benatky Nad Jizerou | 3-8 (0-7) | 2.45 | 3.80 | 2.25 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| CZE CFL | 20-09-2026 | Pardubice B | 2-3 (1-1) | Benatky Nad Jizerou | 7-5 (5-2) | 1.85 | 3.75 | 3.20 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| CZE CFL | 12-09-2026 | Benatky Nad Jizerou | 1-0 (0-0) | Teplice B | 6-5 (4-2) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| CZE CFL | 06-09-2026 | FC Zenit Caslav | 0-2 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | 5-6 (3-4) | 2.30 | 3.70 | 2.45 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| CZE CFL | 30-08-2026 | Benatky Nad Jizerou | 0-0 (0-0) | Sokol Brozany | 13-2 (8-1) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| CZEC | 26-08-2026 | Benatky Nad Jizerou | 1-1 (1-0) | Spolana Neratovice | 6-5 (3-2) | 1.42 | 4.33 | 5.75 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| CZE CFL | 16-08-2026 | Benatky Nad Jizerou | 1-1 (0-0) | Hradec Kralove B | 5-5 (4-2) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| CZEC | 12-08-2026 | Trutnov | 2-5 (1-2) | Benatky Nad Jizerou | 3-4 (1-2) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | W | O |
| CZE CFL | 09-08-2026 | SK Slovan Varnsdorf | 1-0 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | 7-2 (5-1) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Loko Vltavin | 2-3 (1-2) | Benatky Nad Jizerou | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Aritma Praha | 1-0 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | 1-5 (0-2) | L | ||||||||
| CZE CFL | 06-06-2026 | Spolana Neratovice | 1-4 (0-2) | Benatky Nad Jizerou | 4-7 (2-3) | W | ||||||||
| CZE CFL | 31-05-2026 | Benatky Nad Jizerou | 2-2 (1-1) | Sokol Brozany | 6-4 (6-3) | D | ||||||||
| CZE CFL | 24-05-2026 | SK Zapy | 2-4 (1-2) | Benatky Nad Jizerou | 6-1 (1-0) | W | ||||||||
| CZE CFL | 20-05-2026 | Velke Hamry | 0-2 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | 3-7 (2-1) | W | ||||||||
| CZE CFL | 17-05-2026 | Benatky Nad Jizerou | 0-0 (0-0) | Pardubice B | 4-2 (0-1) | D | ||||||||
| CZE CFL | 09-05-2026 | Jiskra Usti nad Orlici | 3-2 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | 1-6 (0-4) | L | ||||||||
| CZE CFL | 06-05-2026 | Benatky Nad Jizerou | 4-0 (4-0) | FK Kolin | 17-3 (9-1) | 1.62 | 3.90 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 17-10 | Home | SK Slovan Varnsdorf | 3 Days |
| CZE CFL | 24-10 | Away | Hradec Kralove B | 10 Days |
| CZE CFL | 31-10 | Home | Slovan Liberec II | 17 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 17-10 | Home | Spolana Neratovice | 3 Days |
| CZE CFL | 24-10 | Away | Velke Hamry | 10 Days |
| CZE CFL | 31-10 | Home | SK Zapy | 17 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.44 | 4.33 | 5.25 | 1.90 | 3.50 | 3.30 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.95 | 1 | 1.85 | 1.83 | 0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 3.3 | 1.9 | Goal | 2 |
| 2 | Loss | 1.7 | 1 | Loss | 1 |
| 9.3 | Shot(OT) | 6 | 10 | Shot(OT) | 7 |
| 4 | Corner | 6.3 | 4.5 | Corner | 6.1 |
| 3.3 | Yellow Card | 1.5 | 2.8 | Yellow Card | 1.9 |
| 16 | Fouls | 13 | 17.2 | Fouls | 14.5 |
| 55.7% | Possession | 54.7% | 53.4% | Possession | 52.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Banik Most-Sous ( 40 Matches) | Benatky Nad Jizerou ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 11 | 6 | 4 | 6 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 1 | 7 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 5 | 5 | 3 | 5 |