ทีเด็ดบอล Wrexham vs Wolves
‹ คู่ก่อนหน้าPortsmouth vs Stoke City · ส. 7 พ.ย. 19:30 น. คู่ที่ 168 / 246เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Hobro vs Esbjerg · ส. 7 พ.ย. 19:30 น.
England Championship
🕒 07-11-2026 19:30 น.
คู่ที่ 168 / 24619:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★53⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุล68.3พลังทีม75.7WrexhamWolvesใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ42% @3.0858% @2.19สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.94 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.92
Wolvesทีมเยือน · อันดับ #2 · 27 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🛡️
Callum DoyleDF · 22 ปี£12Mคะแนน 7.3VS1🎯
✓ ชนะ
Andre Trindade da Costa NetoMF · 25 ปี£25Mคะแนน 7.72🛡️
Max CleworthDF · 24 ปี£10Mคะแนน 7.2VS2🛡️
✓ ชนะ
Ladislav KrejciDF · 27 ปี£22Mคะแนน 7.63🛡️
Jacques EkomieDF · 23 ปี£9Mคะแนน 7.1VS3⚽
✓ ชนะMMMateus ManeFW · 19 ปี£20Mคะแนน 7.6Wolves ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม73.5พลังที่แท้จริง68.3พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+7.4Wolves นำ 7.4 · ตลาดให้เต็ง 42%พลังทีม78.1พลังที่แท้จริง75.7พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านWrexhamรอง 0/-0.5 @1.95การ์ดยิงดุ🔥6.6Wrexhamการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนWolvesต่อ 0/-0.5 @1.92กองกลาง🎯53% vs 47%Wolvesแนวรับ🛡️4.8 vs 9.0Wolvesดาวเด่น 1
£25MNetoดาวเด่น 2
£22MKrejciดาวเด่น 3MM£20MManeการ์ดรับหลวม🕳️9.0Wrexhamการ์ดยิงดุ🔥7.2Wolvesการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Wolvesการ์ด 8 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.94พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.6 · 7.2รุกดีทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.91พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
คู่ที่ 168 / 24619:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★53⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุล68.3พลังทีม75.7
WrexhamWolves
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
42% @3.0858% @2.19
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.94 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.92
Wolvesทีมเยือน · อันดับ #2 · 27 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️
Callum DoyleDF · 22 ปี£12Mคะแนน 7.3
VS
Callum DoyleDF · 22 ปี£12Mคะแนน 7.31🎯
✓ ชนะ
Andre Trindade da Costa NetoMF · 25 ปี£25Mคะแนน 7.7
✓ ชนะ
Andre Trindade da Costa NetoMF · 25 ปี£25Mคะแนน 7.72🛡️
Max CleworthDF · 24 ปี£10Mคะแนน 7.2
VS
Max CleworthDF · 24 ปี£10Mคะแนน 7.22🛡️
✓ ชนะ
Ladislav KrejciDF · 27 ปี£22Mคะแนน 7.6
✓ ชนะ
Ladislav KrejciDF · 27 ปี£22Mคะแนน 7.63🛡️
Jacques EkomieDF · 23 ปี£9Mคะแนน 7.1
VS
Jacques EkomieDF · 23 ปี£9Mคะแนน 7.13⚽
✓ ชนะMMMateus ManeFW · 19 ปี£20Mคะแนน 7.6
✓ ชนะMMMateus ManeFW · 19 ปี£20Mคะแนน 7.6Wolves ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม73.5
พลังที่แท้จริง68.3
พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+7.4
Wolves นำ 7.4 · ตลาดให้เต็ง 42%
พลังทีม78.1
พลังที่แท้จริง75.7
พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านWrexham
รอง 0/-0.5 @1.95
การ์ดยิงดุ🔥6.6Wrexham
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนWolves
ต่อ 0/-0.5 @1.92
กองกลาง🎯53% vs 47%Wolves
แนวรับ🛡️4.8 vs 9.0Wolves
ดาวเด่น 1
£25MNeto
£25MNetoดาวเด่น 2
£22MKrejci
£22MKrejciดาวเด่น 3MM£20MMane
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Wrexham
การ์ดยิงดุ🔥7.2Wolves
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Wolves
การ์ด 8 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.94
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.6 · 7.2รุกดีทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.91
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Wrexham = วงกลม · Wolves = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Wrexhamตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Wolvesตัวจริงที่คาดว่าจะลง
22Patterson A.7.0
2Doyle C.7.3
6Worrall J.6.3
4M.Cleworth7.2
3Ekomie J.7.1
8Whiteman B.6.3
15Dobson G.6.2
12Kabore I.6.7
27O''Brien L.6.9
14Thomason G.6.4
19Moore K.6.1
1J. Sa6.6
3Bueno H.7.3
37Krejci L.7.6
15Mosquera Y.7.3TK2Trippier K.6.2
5Munetsi M.7.4
7Andre7.7
19Said R.6.8
27Bellegarde J.7.5FL28Fer López6.9
10Armstrong A.6.9Wrexham3-4-2-1คุมกลาง บุกหนักตัวรุกสองคนหลังกองหน้า วิงแบ็กเติม
Wolves4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Wrexham vs แนวรุก Wolves
3vs120.8 – 6.9 คะแนน
Wrexham คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
6vs539.6 – 36.2 คะแนน
Wrexham คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Wrexham vs แนวรับ Wolves
1vs46.1 – 28.4 คะแนน
Wolves คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · Wrexham คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Wrexham vs Wolves
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนWolves ต่อ 0/-0.5 @1.92การ์ด 8 : 1 ใบ
💪พลังที่แท้จริงWolves +7.468.3 vs 75.7
🃏ศึกดาวเด่นWolves ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งWolvesโอกาสชนะ 42%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.553/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Wolves · บิลหลัก 1X2 @2.19
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Wolves ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.19 · ควรเป็น @2.12 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Wolves 12 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Wolves ต่อ 0/-0.5
ได้ 43%เสียครึ่ง 28%เสีย 29%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Wolves · คาดสกอร์ 1.0 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Wolves ชนะ 1 ลูก24%
Wolves ชนะ 2 ลูก13%
Wolves ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ28%
Wrexham ชนะ 1 ลูก18%
Wrexham ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Wolves ชนะ43%
Wolves ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Wolves คลีนชีท36%
Wrexham ยิงไม่ได้28%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Wrexham ไม่แพ้57%
Wolves ไม่แพ้71%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)41%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)20%
ยิงได้ทั้งคู่46%
ต่ำ 2.559%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-113%1-010%0-010%1-28%0-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Wolves)
- โอกาส Wolves ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- Wolves คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 36%
- Wrexham เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- Wolves ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Wolves ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Wrexham ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Wrexham
ส1-1พ1-2ช4-1พ0-2พ0-1ช2-0
Wolves
พ1-3ช2-1ส1-1ช1-0ช3-0ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Wrexhamยิง 1.1 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Wolvesยิง 1.2 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Wrexham
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 16
Wolves
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Wrexham
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Wolves
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Wrexham
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
Wolves
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Wrexham ชนะ 1เสมอ 0Wolves ชนะ 1
- 17-07-2013Wrexham1 - 2Wolves
- 12-07-2008Wrexham1 - 0Wolves
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Wrexham@2.97 → @3.08▲ 3.8%
เสมอ@3.36 → @3.27▼ 2.6%
ทีมเยือน Wolves@2.16 → @2.191.5%
คู่อื่นใน Championship 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (3-4-2-1 / 4-2-3-1)
Wrexham
22Patterson A.
2Doyle C.
6Worrall J.
4M.Cleworth
3Ekomie J.
8Whiteman B.
15Dobson G.
12Kabore I.
27O''Brien L.
14Thomason G.
19Moore K.
Wolves
10Armstrong A.
28Fer López
27Bellegarde J.
19Said R.
7Andre
5Munetsi M.
2Trippier K.
15Mosquera Y.
37Krejci L.
3Bueno H.
1J. Sa
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.82 | 3.45 | 2.08 | 1.84 | 2.5 | 1.88 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.82 | 3.43 | 2.09 | 1.87 | 2.5 | 1.85 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.88 | ||
| Crown | Initial | 3.00 | 3.50 | 2.16 | 1.91 | 2.5 | 1.96 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.92 | |
| Live | 3.05 | 3.40 | 2.20 | 2.00 | 2.5 | 1.87 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.92 | ||
| Bet365 | Initial | 2.90 | 3.40 | 2.20 | 1.88 | 2.5 | 1.98 | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 3.25 | 3.30 | 2.20 | 1.91 | 2.5 | 1.91 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 2.90 | 3.40 | 2.20 | 1.87 | 2.5 | 1.90 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.86 | |
| Live | 3.10 | 3.30 | 2.20 | 1.92 | 2.5 | 1.91 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.89 | ||
| Vcbet | Initial | 2.90 | 3.30 | 2.25 | 1.93 | 2.5 | 1.92 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.99 | |
| Live | 3.20 | 3.40 | 2.15 | 1.94 | 2.5 | 1.91 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.88 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.00 | 3.40 | 2.21 | 1.93 | 2.5 | 1.93 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.93 | |
| Live | 3.10 | 3.40 | 2.17 | 1.94 | 2.5 | 1.93 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.91 | ||
| 12BET | Initial | 3.05 | 3.40 | 2.13 | 1.92 | 2.5 | 1.94 | 1.97 | 0/-0.5 | 1.91 | |
| Live | 3.10 | 3.40 | 2.17 | 1.94 | 2.5 | 1.93 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.91 | ||
| Sbobet | Initial | 3.00 | 3.17 | 2.11 | 1.96 | 2.5 | 1.90 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.94 | 3.11 | 2.17 | 1.91 | 2.5 | 1.95 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 2.71 | 3.23 | 2.28 | 1.90 | 2.5 | 1.96 | 1.87 | 0/-0.5 | 2.01 | |
| Live | 3.08 | 3.39 | 2.19 | 1.98 | 2.5 | 1.90 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 2.95 | 3.40 | 2.20 | 1.88 | 2.5 | 1.87 | 1.82 | 0/-0.5 | 1.93 | |
| Live | 3.25 | 3.40 | 2.15 | 1.90 | 2.5 | 1.88 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.84 | ||
| pinnacle | Initial | 3.28 | 3.41 | 2.17 | 1.88 | 2.5 | 1.92 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.46 | 3.47 | 2.18 | 1.95 | 2.5 | 1.92 | 2.01 | 0/-0.5 | 1.88 | ||
| hkjc | Initial | 3.15 | 3.25 | 1.97 | 1.84 | 2.5 | 1.86 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.82 | |
| Live | 3.15 | 3.25 | 1.97 | 1.84 | 2.5 | 1.86 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.82 | ||
| Willhill | Initial | 2.90 | 3.40 | 2.25 | 1.83 | 2.5 | 1.91 | 1.73 | 0/-0.5 | 1.91 | |
| Live | 3.20 | 3.25 | 2.20 | 1.85 | 2.5 | 1.83 | 1.60 | -0.5 | 2.20 | ||
| Interwetten | Initial | 3.05 | 3.35 | 2.30 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 2.20 | 0 | 1.60 | |
| Live | 3.15 | 3.30 | 2.25 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 2.20 | 0 | 1.60 | ||
| 1xBet | Initial | 3.00 | 3.55 | 2.22 | 1.80 | 2.5 | 1.95 | 2.15 | 0 | 1.67 | |
| Live | 3.31 | 3.34 | 2.14 | 1.91 | 2.5 | 1.83 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.82 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG LCH-16] Wrexham | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 4 | 5 | 5 | 17 | 19 | 17 | 16 | 28.6% |
| Home Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 12 | 8 | 11 | 14 | 42.9% |
| Away Field | 7 | 1 | 3 | 3 | 5 | 11 | 6 | 18 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 7 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 4 | 4 | 6 | 6 | 9 | 16 | 19 | 28.6% |
| Home Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 4 | 4 | 9 | 16 | 28.6% |
| Away Field | 7 | 2 | 1 | 4 | 2 | 5 | 7 | 20 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 16.7% |
| [ENG LCH-2] Wolves | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 8 | 3 | 3 | 25 | 17 | 27 | 2 | 57.1% |
| Home Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 13 | 7 | 14 | 4 | 57.1% |
| Away Field | 7 | 4 | 1 | 2 | 12 | 10 | 13 | 3 | 57.1% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 6 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 4 | 7 | 3 | 11 | 9 | 19 | 12 | 28.6% |
| Home Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 6 | 3 | 12 | 5 | 42.9% |
| Away Field | 7 | 1 | 4 | 2 | 5 | 6 | 7 | 17 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Wrexham Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 0 (0%) Lose 1 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 17-07-2013 | Wrexham | 1-2 (1-0) | Wolves | - | 4.33 | 3.80 | 1.61 | L | 2.05 | -0.5/1 | 1.75 | L | O |
| INT CF | 12-07-2008 | Wrexham | 1-0 (0-0) | Wolves | - | 7.00 | 4.00 | 1.40 | W | 1.70 | -1 | 2.15 | W | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Wrexham Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG LCH | 05-11-2026 | Wrexham | 2-0 (0-0) | Middlesbrough | 3-2 (0-2) | 3.50 | 3.75 | 1.85 | W | 1.95 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| ENG LCH | 31-10-2026 | Sheffield United | 1-0 (1-0) | Wrexham | 7-0 (3-0) | 2.45 | 3.30 | 2.63 | L | 1.85 | 0 | 2.00 | L | U |
| ENG LCH | 24-10-2026 | Blackburn Rovers | 2-0 (1-0) | Wrexham | 7-9 (5-5) | 2.38 | 3.20 | 2.88 | L | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ENG LCH | 17-10-2026 | Wrexham | 4-1 (2-1) | Preston North End | 8-2 (5-2) | 1.70 | 3.70 | 4.50 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| ENG LCH | 14-10-2026 | Wrexham | 1-2 (0-0) | West Bromwich(WBA) | 3-7 (3-3) | 2.30 | 3.10 | 3.00 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| ENG LCH | 10-10-2026 | Derby County | 1-1 (1-0) | Wrexham | 1-8 (0-4) | 2.90 | 3.20 | 2.35 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| ENG LCH | 19-09-2026 | Wrexham | 2-1 (1-0) | Southampton | 2-3 (2-1) | 3.30 | 3.40 | 2.05 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| ENG LCH | 12-09-2026 | West Ham United | 6-0 (2-0) | Wrexham | 3-6 (2-3) | 1.53 | 4.00 | 5.25 | L | 1.93 | 1 | 1.93 | L | O |
| ENG LCH | 09-09-2026 | Wrexham | 1-1 (0-1) | Burnley | 4-4 (2-2) | 2.15 | 3.30 | 3.25 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| ENG LCH | 06-09-2026 | Swansea City | 0-0 (0-0) | Wrexham | 5-2 (2-0) | 2.50 | 3.20 | 2.70 | D | 1.83 | 0 | 2.03 | D | U |
| ENG LCH | 03-09-2026 | Millwall | 0-3 (0-1) | Wrexham | 1-2 (1-0) | 1.90 | 3.40 | 3.90 | W | 1.93 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| ENG LCH | 29-08-2026 | Wrexham | 1-2 (0-1) | Birmingham City | 3-6 (0-3) | 2.40 | 3.20 | 2.75 | L | 1.80 | 0 | 2.05 | L | O |
| ENG LCH | 22-08-2026 | Wrexham | 1-1 (1-1) | Watford | 10-3 (3-1) | 1.95 | 3.40 | 3.60 | D | 2.03 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| ENG LCH | 18-08-2026 | Cardiff City | 1-1 (0-1) | Wrexham | 9-9 (2-6) | 2.50 | 3.40 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.95 | D | U |
| ENG LC | 08-08-2026 | Middlesbrough | 1-0 (0-0) | Wrexham | 7-3 (4-0) | 2.00 | 3.50 | 3.25 | L | 1.83 | 0.5 | 2.03 | L | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Wrexham | 0-1 (0-1) | Sunderland A.F.C | 7-5 (3-2) | 3.90 | 3.75 | 1.70 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Liverpool | 1-0 (0-0) | Wrexham | 3-4 (1-2) | 1.45 | 4.33 | 5.20 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 26-07-2026 | Leeds United | 2-3 (2-2) | Wrexham | 5-0 (2-0) | 1.73 | 3.75 | 3.80 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Manchester United | 0-1 (0-1) | Wrexham | 3-2 (2-2) | 1.50 | 4.33 | 5.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Wisla Krakow | 0-0 (0-0) | Wrexham | 7-5 (7-3) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| No Data |
| Wolves Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG LCH | 05-11-2026 | Bristol City | 1-2 (1-0) | Wolves | 2-5 (1-3) | 3.25 | 3.40 | 2.10 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| ENG LCH | 31-10-2026 | Wolves | 3-0 (2-0) | Cardiff City | 3-5 (1-2) | 1.55 | 4.10 | 5.25 | W | 1.95 | 1 | 1.90 | W | D |
| ENG LCH | 24-10-2026 | Wolves | 1-0 (1-0) | Watford | 14-2 (8-0) | 1.36 | 4.75 | 7.50 | W | 2.05 | 1.5 | 1.80 | L | U |
| ENG LCH | 21-10-2026 | Wolves | 1-1 (0-0) | Portsmouth | 6-2 (2-0) | 1.50 | 4.00 | 6.00 | D | 1.85 | 1 | 2.00 | L | U |
| ENG LCH | 17-10-2026 | Burnley | 1-2 (1-1) | Wolves | 3-6 (2-0) | 3.00 | 3.40 | 2.20 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| ENG LCH | 14-10-2026 | Wolves | 1-3 (0-1) | Bolton Wanderers | 9-3 (5-3) | 1.36 | 4.50 | 7.50 | L | 2.03 | 1.5 | 1.83 | L | O |
| ENG LCH | 10-10-2026 | Middlesbrough | 1-0 (0-0) | Wolves | 4-6 (3-1) | 2.05 | 3.50 | 3.25 | L | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| ENG LCH | 20-09-2026 | Wolves | 1-0 (0-0) | West Bromwich(WBA) | 8-7 (6-1) | 1.75 | 3.60 | 4.20 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| ENG LC | 17-09-2026 | Everton | 1-0 (0-0) | Wolves | 6-2 (4-0) | 1.67 | 3.70 | 4.75 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| ENG LCH | 13-09-2026 | Sheffield United | 0-1 (0-0) | Wolves | 0-9 (0-5) | 2.90 | 3.40 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| ENG LCH | 06-09-2026 | Birmingham City | 2-2 (2-2) | Wolves | 8-4 (2-3) | 2.88 | 3.20 | 2.40 | D | 2.10 | 0 | 1.78 | D | O |
| ENG LCH | 02-09-2026 | West Ham United | 4-2 (2-1) | Wolves | 6-7 (3-3) | 1.80 | 3.60 | 3.90 | L | 1.85 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG LCH | 29-08-2026 | Wolves | 4-1 (2-1) | Stoke City | 7-1 (1-1) | 1.36 | 4.50 | 7.00 | W | 1.85 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| ENG LC | 26-08-2026 | Sheffield Wednesday | 0-2 (0-2) | Wolves | 2-6 (1-4) | 4.60 | 3.90 | 1.70 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| ENG LCH | 22-08-2026 | Preston North End | 1-3 (0-1) | Wolves | 5-4 (2-2) | 4.75 | 3.60 | 1.65 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| ENG LCH | 15-08-2026 | Wolves | 2-2 (1-1) | Blackburn Rovers | 5-5 (3-2) | 1.50 | 4.00 | 5.50 | D | 1.88 | 1 | 1.98 | L | O |
| ENG LC | 08-08-2026 | Wolves | 3-0 (3-0) | Port Vale | 8-5 (4-0) | 1.33 | 5.50 | 6.25 | W | 1.98 | 1.5 | 1.88 | W | D |
| INT CF | 01-08-2026 | Wolves | 3-0 (1-0) | Racing Santander | 2-6 (1-2) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | D |
| INT CF | 30-07-2026 | Doncaster Rovers | 0-2 (0-0) | Wolves | 4-6 (0-5) | 3.60 | 3.75 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Wolves | 1-2 (1-1) | Real Sociedad | 4-3 (2-1) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG LCH | 21-11 | Away | Lincoln City | 14 Days |
| ENG LCH | 25-11 | Away | Bristol City | 17 Days |
| ENG LCH | 28-11 | Home | Portsmouth | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG LCH | 21-11 | Home | Charlton Athletic | 14 Days |
| ENG LCH | 25-11 | Home | Derby County | 17 Days |
| ENG LCH | 28-11 | Away | Lincoln City | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.55 | 2.22 | 2.72 | 3.60 | 2.17 | 2.75 | 1.80 | 1 | 2.07 | 1.89 | 1 | 1.98 | 2.23 | 0 | 1.69 | 2.35 | 0 | 1.62 | |
| Initial | 3.00 | 3.50 | 2.16 | 3.05 | 3.40 | 2.20 | 1.91 | 2.5 | 1.96 | 2.00 | 2.5 | 1.87 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.92 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.50 | 2.20 | 2.88 | 3.75 | 2.20 | 2.75 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.85 | 1 | 1.95 | 2.08 | 0 | 1.73 | 2.20 | 0 | 1.65 | |
| Live | 2.90 | 3.40 | 2.20 | 3.25 | 3.30 | 2.20 | 1.88 | 2.5 | 1.98 | 1.91 | 2.5 | 1.91 | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.64 | 2.09 | 2.57 | 3.57 | 2.12 | 2.57 | 1.96 | 1 | 1.90 | 1.90 | 1 | 1.96 | 1.70 | 0/-0.5 | 2.19 | 1.70 | 0/-0.5 | 2.19 | |
| Initial | 3.00 | 3.17 | 2.11 | 2.94 | 3.11 | 2.17 | 1.96 | 2.5 | 1.90 | 1.91 | 2.5 | 1.95 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.93 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Asian Handicap | ||||||||
| Initial | 1.83 | -0.5 | 1.98 | Live | 1.83 | -0.5 | 1.98 | Detail |
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.85 | 9.5 | 1.95 | Live | 1.85 | 9.5 | 1.95 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2 | 1.1 | Goal | 1.2 |
| 1 | Loss | 0.3 | 1.5 | Loss | 0.8 |
| 13.7 | Shot(OT) | 7.3 | 13.4 | Shot(OT) | 9.8 |
| 4 | Corner | 7.3 | 4.5 | Corner | 6.8 |
| 1.3 | Yellow Card | 3 | 1.2 | Yellow Card | 2.3 |
| 12 | Fouls | 13.7 | 10.4 | Fouls | 13 |
| 45.7% | Possession | 54.3% | 46.8% | Possession | 53% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Wrexham ( 60 Matches) | Wolves ( 14 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 4 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-W | 3 | 4 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-W | 2 | 2 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 2 | 4 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 3 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 3 | 3 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 2 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 4 | 6 | 1 | 1 |
Derby County
Bolton Wanderers
Bristol City
Norwich City
Portsmouth
Stoke City