ทีเด็ดบอล Wrexham vs Preston North End
‹ คู่ก่อนหน้าSwansea City vs West Ham United · ส. 17 ต.ค. 21:00 น. คู่ที่ 248 / 322เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Aberdeen vs Saint Mirren · ส. 17 ต.ค. 21:00 น.
England Championship
🕒 17-10-2026 21:00 น.
Wrexhamเจ้าบ้าน · อันดับ #17 · 11 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 248 / 32221:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุล65.8พลังทีม62.4WrexhamPreston North Endใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ73% @1.6727% @4.49สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.87 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.98
Preston North Endทีมเยือน · อันดับ #24 · 4 แต้ม🪵แนวรุกไม้4.2🌀กองกลางเสียการครองบอล41%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🛡️
✓ ชนะ
Callum DoyleDF · 22 ปี£12Mคะแนน 7.3VS1🎯
Alfie DevineMF · 22 ปี£8Mคะแนน 7.02🛡️
✓ ชนะ
Max CleworthDF · 24 ปี£10Mคะแนน 7.2VS2🛡️
Caleb WileyDF · 21 ปี£8Mคะแนน 7.03🛡️
✓ ชนะ
Jacques EkomieDF · 23 ปี£9Mคะแนน 7.1VS3🛡️
Thierry SmallDF · 22 ปี£7Mคะแนน 7.0Wrexham ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม72.3พลังที่แท้จริง65.8พลังโค้ช×0.91▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+3.4Wrexham นำ 3.4 · ตลาดให้เต็ง 55%พลังทีม70.1พลังที่แท้จริง62.4พลังโค้ช×0.89▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านWrexhamต่อ 0.5/1 @1.89แนวรุก🔥6.6 vs 4.2Wrexhamกองกลาง🎯49% vs 41%Wrexhamแนวรับ🛡️9.0 vs 13.2Wrexhamดาวเด่น 1
£12MDoyleดาวเด่น 2
£10MCleworthดาวเด่น 3
£9MEkomieการ์ดยิงดุ🔥6.6Wrexhamการ์ดรับหลวม🕳️13.2Preston North Endการ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนPreston North Endรอง 0.5/1 @1.98การ์ดรับหลวม🕳️9.0Wrexhamการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.87แนวรับ🕳️9.0 · 13.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·2.2ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.98พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Wrexhamเจ้าบ้าน · อันดับ #17 · 11 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 248 / 32221:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุล65.8พลังทีม62.4
WrexhamPreston North End
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
73% @1.6727% @4.49
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.87 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.98
Preston North Endทีมเยือน · อันดับ #24 · 4 แต้ม🪵แนวรุกไม้4.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล41%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️
✓ ชนะ
Callum DoyleDF · 22 ปี£12Mคะแนน 7.3
VS
✓ ชนะ
Callum DoyleDF · 22 ปี£12Mคะแนน 7.31🎯
Alfie DevineMF · 22 ปี£8Mคะแนน 7.0

Alfie DevineMF · 22 ปี£8Mคะแนน 7.02🛡️
✓ ชนะ
Max CleworthDF · 24 ปี£10Mคะแนน 7.2
VS
✓ ชนะ
Max CleworthDF · 24 ปี£10Mคะแนน 7.22🛡️
Caleb WileyDF · 21 ปี£8Mคะแนน 7.0

Caleb WileyDF · 21 ปี£8Mคะแนน 7.03🛡️
✓ ชนะ
Jacques EkomieDF · 23 ปี£9Mคะแนน 7.1
VS
✓ ชนะ
Jacques EkomieDF · 23 ปี£9Mคะแนน 7.13🛡️
Thierry SmallDF · 22 ปี£7Mคะแนน 7.0

Thierry SmallDF · 22 ปี£7Mคะแนน 7.0Wrexham ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม72.3
พลังที่แท้จริง65.8
พลังโค้ช×0.91▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+3.4
Wrexham นำ 3.4 · ตลาดให้เต็ง 55%
พลังทีม70.1
พลังที่แท้จริง62.4
พลังโค้ช×0.89▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านWrexham
ต่อ 0.5/1 @1.89
แนวรุก🔥6.6 vs 4.2Wrexham
กองกลาง🎯49% vs 41%Wrexham
แนวรับ🛡️9.0 vs 13.2Wrexham
ดาวเด่น 1
£12MDoyle
£12MDoyleดาวเด่น 2
£10MCleworth
£10MCleworthดาวเด่น 3
£9MEkomie
£9MEkomieการ์ดยิงดุ🔥6.6Wrexham
การ์ดรับหลวม🕳️13.2Preston North End
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนPreston North End
รอง 0.5/1 @1.98
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Wrexham
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.87
แนวรับ🕳️9.0 · 13.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·2.2ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.98
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Wrexham = วงกลม · Preston North End = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Wrexhamตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Preston North Endตัวจริงที่คาดว่าจะลง
22Patterson A.7.0
2Doyle C.7.3
5Hyam D.6.3
26Vyner Z.6.5
3Ekomie J.7.1
8Whiteman B.6.3
27O''Brien L.6.9
30Imray D.6.0
17OHare C.6.8
20Rathbone O.6.0
19Moore K.6.1
1Iversen D.6.4
3Vukcevic A.5.9
19Gibson L.6.4
14Storey J.6.7
24O.Offiah6.4
2Valentin P.5.9
7Devine A.7.0
15Thompson J.6.0
27Leroy L.6.4
37Burgzorg D.6.5
10Lang C.6.4Wrexham3-4-2-1คุมกลาง บุกหนักตัวรุกสองคนหลังกองหน้า วิงแบ็กเติม
Preston North End5-3-2ตั้งรับลึก สวนกลับแนวหลังห้าคน เหนียว เน้นเร็วตอนสวน
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Wrexham vs แนวรุก Preston North End
3vs220.1 – 12.9 คะแนน
Wrexham คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
6vs339.0 – 19.4 คะแนน
Wrexham คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Wrexham vs แนวรับ Preston North End
1vs56.1 – 31.3 คะแนน
Preston North End คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · Wrexham คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Wrexham vs Preston North End
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านWrexham ต่อ 0.5/1 @1.89การ์ด 8 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.87การ์ด 3 : 1 ใบ
💪พลังที่แท้จริงWrexham +3.465.8 vs 62.4
🃏ศึกดาวเด่นWrexham ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งWrexhamโอกาสชนะ 55%
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Wrexham · บิลหลัก 1X2 @1.67
ความเสี่ยงของบิล44%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Wrexham ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.67 · ควรเป็น @1.64 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Wrexham 35 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Wrexham ต่อ 0.5/1
ได้ 32%ได้ครึ่ง 25%เสีย 44%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 32%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Wrexham · คาดสกอร์ 1.8 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Wrexham ชนะ 1 ลูก25%
Wrexham ชนะ 2 ลูก17%
Wrexham ชนะ 3 ลูกขึ้นไป14%
เสมอ24%
Preston North End ชนะ 1 ลูก12%
Preston North End ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Wrexham ชนะ56%
Wrexham ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป32%
Wrexham คลีนชีท35%
Preston North End ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Wrexham ไม่แพ้81%
Preston North End ไม่แพ้44%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)54%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.546%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-011%2-110%2-09%0-16%0-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Wrexham)
- โอกาส Wrexham ชนะ 56% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- Wrexham คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 35%
- Preston North End เสียเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Wrexham ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Wrexham
ส0-0ส1-1พ0-6ช2-1ส1-1พ1-2
Preston North End
ช2-1พ1-2พ0-1ส2-2พ0-1พ0-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Wrexhamยิง 1.1 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Preston North Endยิง 0.7 · เสีย 2.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Wrexham
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 16
Preston North End
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Wrexham
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Preston North End
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Wrexham
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 2เสียราคา 6
Preston North End
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 8
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Wrexham ชนะ 2เสมอ 3Preston North End ชนะ 0
- 30-12-2025Wrexham2 - 1Preston North End
- 06-12-2025Preston North End1 - 1Wrexham
- 27-08-2025Preston North End2 - 3Wrexham
- 29-07-2010Wrexham1 - 1Preston North End
- 22-07-2009Wrexham1 - 1Preston North End
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Wrexham@1.67 → @1.670.2%
เสมอ@3.70 → @3.741.1%
ทีมเยือน Preston North End@4.45 → @4.491.0%
คู่อื่นใน Championship 10 คู่ที่ยังไม่เตะ
ส. 17 ต.ค.18:30
Millwall
Lincoln City
ส. 17 ต.ค.18:30
Watford
Charlton Athletic
ส. 17 ต.ค.18:30
Middlesbrough
Cardiff City
ส. 17 ต.ค.21:00
Birmingham City
Queens Park Rangers (QPR)
ส. 17 ต.ค.21:00
Bristol City
Sheffield United
ส. 17 ต.ค.21:00
Derby County
Stoke City
ส. 17 ต.ค.21:00
Norwich City
Portsmouth
ส. 17 ต.ค.21:00
Southampton
Bolton Wanderers
ส. 17 ต.ค.21:00
West Bromwich(WBA)
Blackburn Rovers
ส. 17 ต.ค.21:00
Swansea City
West Ham United
Millwall
Lincoln City
ส. 17 ต.ค.18:30
Watford
Charlton Athletic
ส. 17 ต.ค.18:30
Middlesbrough
Cardiff City
ส. 17 ต.ค.21:00
Birmingham City
Queens Park Rangers (QPR)
ส. 17 ต.ค.21:00
Bristol City
Sheffield United
ส. 17 ต.ค.21:00
Derby County
Stoke City
ส. 17 ต.ค.21:00
Norwich City
Portsmouth
ส. 17 ต.ค.21:00
Southampton
Bolton Wanderers
ส. 17 ต.ค.21:00
West Bromwich(WBA)
Blackburn Rovers
ส. 17 ต.ค.21:00
Swansea City
West Ham United
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (3-4-2-1 / 5-3-2)
Wrexham
22Patterson A.
2Doyle C.
5Hyam D.
26Vyner Z.
3Ekomie J.
8Whiteman B.
27O''Brien L.
30Imray D.
17OHare C.
20Rathbone O.
19Moore K.
Preston North End
10Lang C.
37Burgzorg D.
27Leroy L.
15Thompson J.
7Devine A.
2Valentin P.
24O.Offiah
14Storey J.
19Gibson L.
3Vukcevic A.
1Iversen D.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.53 | 3.90 | 4.60 | 1.78 | 2.5 | 1.94 | 1.85 | 0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 1.63 | 3.63 | 4.20 | 1.78 | 2.5 | 1.94 | 1.84 | 0.5/1 | 1.94 | ||
| Crown | Initial | 1.69 | 3.85 | 4.40 | 1.85 | 2.5 | 2.02 | 1.89 | 0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 1.69 | 3.85 | 4.40 | 1.85 | 2.5 | 2.02 | 1.89 | 0.5/1 | 1.99 | ||
| Bet365 | Initial | 1.70 | 3.70 | 4.50 | 2.00 | 2.5/3 | 1.85 | 1.93 | 0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 1.67 | 3.90 | 4.75 | 1.91 | 2.5 | 1.91 | 1.88 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 1.66 | 3.70 | 4.80 | 1.83 | 2.5 | 1.99 | 1.86 | 0.5/1 | 1.97 | |
| Live | 1.66 | 3.70 | 4.60 | 1.87 | 2.5 | 1.96 | 1.89 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| Vcbet | Initial | 1.67 | 3.70 | 4.60 | 1.85 | 2.5 | 2.00 | 1.91 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.67 | 3.75 | 4.80 | 1.87 | 2.5 | 1.98 | 1.89 | 0.5/1 | 1.94 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.67 | 3.75 | 4.65 | 1.85 | 2.5 | 2.01 | 1.90 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.68 | 3.80 | 4.55 | 1.89 | 2.5 | 1.98 | 1.91 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| 12BET | Initial | 1.67 | 3.80 | 4.60 | 1.85 | 2.5 | 2.01 | 1.90 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.68 | 3.80 | 4.55 | 1.89 | 2.5 | 1.98 | 1.91 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| Sbobet | Initial | 1.62 | 3.56 | 4.45 | 1.86 | 2.5 | 2.00 | 1.90 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.66 | 3.48 | 4.33 | 1.86 | 2.5 | 2.00 | 1.90 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 1.73 | 3.53 | 3.95 | 1.82 | 2.5 | 2.04 | 1.95 | 0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 1.70 | 3.76 | 4.52 | 1.88 | 2.5 | 2.00 | 1.91 | 0.5/1 | 1.99 | ||
| 18Bet | Initial | 1.72 | 3.70 | 4.30 | 1.82 | 2.5 | 1.93 | 1.93 | 0.5/1 | 1.82 | |
| Live | 1.68 | 3.80 | 4.90 | 1.85 | 2.5 | 1.93 | 1.85 | 0.5/1 | 1.94 | ||
| pinnacle | Initial | 1.90 | 3.55 | 3.91 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.91 | 0.5 | 1.91 | |
| Live | 1.69 | 3.86 | 5.17 | 1.91 | 2.5 | 1.96 | 1.91 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| Willhill | Initial | 1.75 | 3.60 | 4.40 | 1.75 | 2.5 | 2.00 | 1.91 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.67 | 3.60 | 4.80 | 1.80 | 2.5 | 1.91 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 1.70 | 3.85 | 4.80 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 2.10 | 1 | 1.65 | |
| Live | 1.70 | 3.85 | 4.80 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 2.10 | 1 | 1.65 | ||
| 1xBet | Initial | 1.76 | 3.65 | 4.29 | 1.78 | 2.5 | 1.96 | 1.31 | 0 | 3.05 | |
| Live | 1.70 | 3.84 | 4.52 | 1.79 | 2.5 | 1.95 | 1.82 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG LCH-17] Wrexham | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 5 | 3 | 11 | 15 | 11 | 17 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 6 | 7 | 5 | 20 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 5 | 8 | 6 | 14 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 11 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 3 | 4 | 4 | 6 | 12 | 17 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 20 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 2 | 3 | 7 | 10 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 4 | 5 | 16.7% |
| [ENG LCH-24] Preston North End | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 1 | 8 | 8 | 20 | 4 | 24 | 10.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 4 | 9 | 3 | 22 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 4 | 11 | 1 | 23 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 11 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 3 | 4 | 5 | 7 | 12 | 16 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 2 | 5 | 18 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 5 | 7 | 11 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Wrexham Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 2 (40%) Draw 3 (60%) Lose 0 (0%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (3 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (3 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG LCH | 30-12-2025 | Wrexham | 2-1 (1-0) | Preston North End | 3-3 (1-0) | 2.15 | 3.20 | 3.20 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| ENG LCH | 06-12-2025 | Preston North End | 1-1 (0-1) | Wrexham | 16-2 (8-1) | 2.25 | 3.05 | 2.95 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ENG LC | 27-08-2025 | Preston North End | 2-3 (2-1) | Wrexham | 5-6 (4-1) | 2.10 | 3.60 | 3.20 | W | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 29-07-2010 | Wrexham | 1-1 (1-1) | Preston North End | - | D | ||||||||
| INT CF | 22-07-2009 | Wrexham | 1-1 (1-0) | Preston North End | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Wrexham Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 20% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG LCH | 14-10-2026 | Wrexham | 1-2 (0-0) | West Bromwich(WBA) | 3-7 (3-3) | 2.30 | 3.10 | 3.00 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| ENG LCH | 10-10-2026 | Derby County | 1-1 (1-0) | Wrexham | 1-8 (0-4) | 2.90 | 3.20 | 2.35 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| ENG LCH | 19-09-2026 | Wrexham | 2-1 (1-0) | Southampton | 2-3 (2-1) | 3.30 | 3.40 | 2.05 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| ENG LCH | 12-09-2026 | West Ham United | 6-0 (2-0) | Wrexham | 3-6 (2-3) | 1.53 | 4.00 | 5.25 | L | 1.93 | 1 | 1.93 | L | O |
| ENG LCH | 09-09-2026 | Wrexham | 1-1 (0-1) | Burnley | 4-4 (2-2) | 2.15 | 3.30 | 3.25 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| ENG LCH | 06-09-2026 | Swansea City | 0-0 (0-0) | Wrexham | 5-2 (2-0) | 2.50 | 3.20 | 2.70 | D | 1.83 | 0 | 2.03 | D | U |
| ENG LCH | 03-09-2026 | Millwall | 0-3 (0-1) | Wrexham | 1-2 (1-0) | 1.90 | 3.40 | 3.90 | W | 1.93 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| ENG LCH | 29-08-2026 | Wrexham | 1-2 (0-1) | Birmingham City | 3-6 (0-3) | 2.40 | 3.20 | 2.75 | L | 1.80 | 0 | 2.05 | L | O |
| ENG LCH | 22-08-2026 | Wrexham | 1-1 (1-1) | Watford | 10-3 (3-1) | 1.95 | 3.40 | 3.60 | D | 2.03 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| ENG LCH | 18-08-2026 | Cardiff City | 1-1 (0-1) | Wrexham | 9-9 (2-6) | 2.50 | 3.40 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.95 | D | U |
| ENG LC | 08-08-2026 | Middlesbrough | 1-0 (0-0) | Wrexham | 7-3 (4-0) | 2.00 | 3.50 | 3.25 | L | 1.83 | 0.5 | 2.03 | L | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Wrexham | 0-1 (0-1) | Sunderland A.F.C | 7-5 (3-2) | 3.90 | 3.75 | 1.70 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Liverpool | 1-0 (0-0) | Wrexham | 3-4 (1-2) | 1.45 | 4.33 | 5.20 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 26-07-2026 | Leeds United | 2-3 (2-2) | Wrexham | 5-0 (2-0) | 1.73 | 3.75 | 3.80 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Manchester United | 0-1 (0-1) | Wrexham | 3-2 (2-2) | 1.50 | 4.33 | 5.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Wisla Krakow | 0-0 (0-0) | Wrexham | 7-5 (7-3) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| ENG LCH | 02-05-2026 | Wrexham | 2-2 (2-2) | Middlesbrough | 6-3 (2-1) | 2.70 | 3.40 | 2.38 | D | 2.05 | 0 | 1.80 | D | O |
| ENG LCH | 26-04-2026 | Coventry City | 3-1 (1-1) | Wrexham | 5-4 (3-0) | 2.05 | 3.50 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| ENG LCH | 22-04-2026 | Oxford United | 0-1 (0-1) | Wrexham | 9-5 (2-2) | 2.65 | 3.30 | 2.45 | W | 2.00 | 0 | 1.85 | W | U |
| ENG LCH | 18-04-2026 | Wrexham | 2-0 (2-0) | Stoke City | 2-6 (1-3) | 1.65 | 3.60 | 5.00 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| No Data |
| Preston North End Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 1 (10%) Lose 8 (80%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG LCH | 14-10-2026 | Birmingham City | 4-0 (3-0) | Preston North End | 6-3 (0-3) | 1.53 | 3.50 | 5.75 | L | 1.95 | 1 | 1.90 | L | O |
| ENG LCH | 10-10-2026 | Preston North End | 0-1 (0-0) | Millwall | 4-4 (1-1) | 2.60 | 3.25 | 2.55 | L | 1.95 | 0 | 1.90 | L | U |
| ENG LCH | 19-09-2026 | Queens Park Rangers (QPR) | 2-2 (0-2) | Preston North End | 10-3 (4-1) | 1.70 | 3.70 | 4.50 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| ENG LCH | 12-09-2026 | Preston North End | 0-1 (0-0) | Lincoln City | 16-3 (7-2) | 2.25 | 3.30 | 2.88 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| ENG LCH | 09-09-2026 | Watford | 2-1 (0-1) | Preston North End | 2-4 (1-3) | 2.10 | 3.30 | 3.20 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| ENG LCH | 05-09-2026 | Preston North End | 2-1 (2-0) | Blackburn Rovers | 3-11 (2-6) | 2.55 | 3.20 | 2.63 | W | 1.88 | 0 | 1.98 | W | O |
| ENG LCH | 02-09-2026 | Preston North End | 1-3 (0-1) | Bristol City | 5-2 (1-2) | 2.55 | 3.25 | 2.55 | L | 1.93 | 0 | 1.93 | L | O |
| ENG LCH | 29-08-2026 | Charlton Athletic | 1-0 (0-0) | Preston North End | 7-4 (2-1) | 2.10 | 3.20 | 3.30 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| ENG LC | 27-08-2026 | Preston North End | 0-4 (0-1) | Everton | 3-5 (0-3) | 5.00 | 3.90 | 1.65 | L | 2.03 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| ENG LCH | 22-08-2026 | Preston North End | 1-3 (0-1) | Wolves | 5-4 (2-2) | 4.75 | 3.60 | 1.65 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| ENG LCH | 15-08-2026 | Bolton Wanderers | 2-1 (2-0) | Preston North End | 5-2 (1-1) | 2.25 | 3.20 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| ENG LC | 08-08-2026 | Preston North End | 1-1 (0-1) | Huddersfield Town | 8-6 (0-1) | 1.95 | 3.50 | 3.40 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Stockport County | 1-0 (0-0) | Preston North End | 4-3 (0-1) | 2.50 | 3.80 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Bradford City | 3-2 (1-0) | Preston North End | 3-6 (1-5) | 2.80 | 4.00 | 1.95 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Marine | 3-0 (1-0) | Preston North End | - | L | ||||||||
| INT CF | 24-07-2026 | Preston North End | 0-1 (0-1) | Cambridge United | 2-2 (1-2) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Sheffield Wednesday | 3-2 (2-0) | Preston North End | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Preston North End | 4-1 (1-1) | Bamber Bridge | 11-0 (6-0) | 1.10 | 9.00 | 13.00 | W | 1.90 | 3 | 1.90 | D | O |
| ENG LCH | 02-05-2026 | Preston North End | 1-3 (0-1) | Southampton | 10-5 (5-0) | 3.50 | 3.75 | 1.85 | L | 1.95 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| ENG LCH | 25-04-2026 | Sheffield United | 2-3 (0-2) | Preston North End | 10-5 (3-4) | 1.57 | 3.75 | 5.50 | W | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG LCH | 24-10 | Away | Blackburn Rovers | 7 Days |
| ENG LCH | 31-10 | Away | Sheffield United | 13 Days |
| ENG LCH | 05-11 | Home | Middlesbrough | 18 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG LCH | 24-10 | Home | West Bromwich(WBA) | 7 Days |
| ENG LCH | 31-10 | Away | Stoke City | 14 Days |
| ENG LCH | 04-11 | Home | Sheffield United | 17 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.23 | 2.27 | 4.75 | 2.23 | 2.27 | 4.75 | 1.74 | 1 | 2.13 | 1.74 | 1 | 2.14 | 1.82 | 0/0.5 | 2.06 | 1.82 | 0/0.5 | 2.06 | |
| Initial | 1.69 | 3.85 | 4.40 | 1.69 | 3.85 | 4.40 | 1.85 | 2.5 | 2.02 | 1.85 | 2.5 | 2.02 | 1.89 | 0.5/1 | 1.99 | 1.89 | 0.5/1 | 1.99 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 2.30 | 4.75 | 2.20 | 2.30 | 5.00 | 1.70 | 1 | 2.10 | 1.78 | 1 | 2.03 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.70 | 3.70 | 4.50 | 1.67 | 3.90 | 4.75 | 2.00 | 2.5/3 | 1.85 | 1.91 | 2.5 | 1.91 | 1.93 | 0.5/1 | 1.93 | 1.88 | 0.5/1 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.14 | 2.21 | 4.50 | 2.23 | 2.16 | 4.32 | 1.86 | 1 | 2.00 | 1.81 | 1 | 2.05 | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | |
| Initial | 1.62 | 3.56 | 4.45 | 1.66 | 3.48 | 4.33 | 1.86 | 2.5 | 2.00 | 1.86 | 2.5 | 2.00 | 1.90 | 0.5/1 | 1.98 | 1.90 | 0.5/1 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 0.7 | 1.1 | Goal | 0.7 |
| 1.3 | Loss | 2.3 | 1.5 | Loss | 2.2 |
| 12.7 | Shot(OT) | 19.7 | 11.6 | Shot(OT) | 16.6 |
| 4.3 | Corner | 3.3 | 4.9 | Corner | 5 |
| 1.3 | Yellow Card | 1.7 | 1.2 | Yellow Card | 2.1 |
| 9 | Fouls | 11 | 10.8 | Fouls | 10.8 |
| 43.7% | Possession | 37% | 48.5% | Possession | 40.7% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Wrexham ( 56 Matches) | Preston North End ( 56 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 4 | 6 | 5 |
| HT-D / FT-W | 2 | 4 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-W | 2 | 2 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 2 | 4 | 2 | 4 |
| HT-D / FT-D | 4 | 3 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-D | 3 | 3 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 4 | 2 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-L | 4 | 4 | 7 | 9 |