ทีเด็ดบอล Bistrica vs NK Primorje
‹ คู่ก่อนหน้าNK Bilje vs Krka · ส. 17 ต.ค. 20:30 น. คู่ที่ 237 / 337เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Brentford vs Liverpool · ส. 17 ต.ค. 21:00 น.
Slovenia 2.Liga
🕒 17-10-2026 20:30 น.
Bistricaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6คู่ที่ 237 / 33720:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ17aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVSBistricaNK Primorjeใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ65% @1.8535% @3.50สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88NK Primorjeทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านBistricaต่อ 0.5 @1.93แนวรุก🔥8.4 vs 6.6Bistricaการ์ดยิงดุ🔥8.4Bistricaการ์ดรับหลวม🕳️10.8NK Primorjeการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนNK Primorjeรอง 0.5 @1.88แนวรับ🛡️10.8 vs 12.6NK Primorjeการ์ดรับหลวม🕳️12.6Bistricaการ์ดยิงดุ🔥6.6NK Primorjeการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.93พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥8.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.6 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5/3การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·1.8ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Bistricaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
คู่ที่ 237 / 33720:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
17aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVS
BistricaNK Primorje
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
65% @1.8535% @3.50
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
NK Primorjeทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านBistrica
ต่อ 0.5 @1.93
แนวรุก🔥8.4 vs 6.6Bistrica
การ์ดยิงดุ🔥8.4Bistrica
การ์ดรับหลวม🕳️10.8NK Primorje
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนNK Primorje
รอง 0.5 @1.88
แนวรับ🛡️10.8 vs 12.6NK Primorje
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Bistrica
การ์ดยิงดุ🔥6.6NK Primorje
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.93
พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥8.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.6 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5/3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·1.8ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Bistrica vs NK Primorje
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.93การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBistricaโอกาสชนะ 48%
🛡️พิศดารติด 2 แผน17a · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Bistrica · บิลหลัก 1X2 @1.85
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Bistrica ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.85 · ควรเป็น @1.86 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Bistrica 22 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Bistrica ต่อ 0.5
ได้ 48%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Bistrica · คาดสกอร์ 1.7 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Bistrica ชนะ 1 ลูก23%
Bistrica ชนะ 2 ลูก14%
Bistrica ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ25%
NK Primorje ชนะ 1 ลูก14%
NK Primorje ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Bistrica ชนะ48%
Bistrica ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Bistrica คลีนชีท22%
NK Primorje ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Bistrica ไม่แพ้73%
NK Primorje ไม่แพ้52%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)41%
ยิงได้ทั้งคู่64%
ต่ำ 2.537%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-28%1-07%2-27%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Bistrica)
- โอกาส Bistrica ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- NK Primorje เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด NK Primorje เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส NK Primorje ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Bistrica
พ1-6ช2-1พ1-3พ0-1ช3-1ส1-1
NK Primorje
พ1-4พ2-3พ1-2ส1-1ส1-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Bistricaยิง 1.4 · เสีย 2.1 ต่อนัด
NK Primorjeยิง 1.1 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Bistrica
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 20
NK Primorje
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bistrica
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
NK Primorje
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bistrica
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
NK Primorje
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Bistrica ชนะ 0เสมอ 3NK Primorje ชนะ 2
- 13-04-2024Bistrica1 - 1NK Primorje
- 23-09-2023NK Primorje2 - 2Bistrica
- 04-03-2023NK Primorje2 - 0Bistrica
- 20-08-2022Bistrica0 - 0NK Primorje
- 17-05-2018NK Primorje5 - 0Bistrica
คู่อื่นใน 2.Liga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.85 | 3.40 | 3.50 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.93 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.85 | 3.40 | 3.50 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.93 | 0.5 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 1.90 | 3.45 | 3.33 | 1.89 | 2.5/3 | 1.85 | 1.90 | 0.5 | 1.84 | |
| Live | 1.90 | 3.45 | 3.33 | 1.89 | 2.5/3 | 1.85 | 1.90 | 0.5 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 3.25 | 2.95 | 1.79 | 2.5/3 | 1.73 | 1.69 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.88 | 3.35 | 3.40 | 1.81 | 2.5/3 | 1.75 | 1.71 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| 1xBet | Initial | 2.05 | 3.45 | 3.19 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 1.51 | 0 | 2.31 | |
| Live | 1.95 | 3.38 | 3.34 | 1.82 | 2.5/3 | 1.80 | 1.70 | 0/0.5 | 1.97 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SLO D2-10] Bistrica | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 2 | 4 | 13 | 15 | 14 | 10 | 40.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 7 | 8 | 9 | 11 | 75.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 7 | 5 | 6 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 8 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 4 | 3 | 6 | 6 | 13 | 10 | 30.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 4 | 6 | 14 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 4 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
| [SLO D2-12] NK Primorje | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 4 | 4 | 11 | 16 | 10 | 12 | 20.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 6 | 7 | 12 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 4 | 10 | 3 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 6 | 8 | 4 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 4 | 5 | 3 | 12 | 7 | 14 | 10.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 5 | 4 | 15 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 0 | 7 | 3 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 5 | 4 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Bistrica Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 3 (60%) Lose 2 (40%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (5 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (5 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D2 | 13-04-2024 | Bistrica | 1-1 (1-0) | NK Primorje | 1-10 (1-7) | 2.88 | 3.40 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| SLO D2 | 23-09-2023 | NK Primorje | 2-2 (0-1) | Bistrica | 5-1 (2-0) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| SLO D2 | 04-03-2023 | NK Primorje | 2-0 (2-0) | Bistrica | 7-4 (2-3) | 2.05 | 3.40 | 3.10 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| SLO D2 | 20-08-2022 | Bistrica | 0-0 (0-0) | NK Primorje | 7-3 (3-2) | 2.38 | 3.25 | 2.60 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| SLO D3 | 17-05-2018 | NK Primorje | 5-0 (1-0) | Bistrica | 10-0 (6-0) | 1.12 | 9.00 | 11.00 | L | 1.80 | 2.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Bistrica Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D2 | 11-10-2026 | NK Svoboda Ljubljana | 1-1 (0-1) | Bistrica | 6-4 (0-2) | 2.75 | 3.40 | 2.15 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| SLO D2 | 04-10-2026 | Bistrica | 3-1 (2-1) | NK Rudar Velenje | 2-4 (1-2) | 2.55 | 3.50 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| SLO D2 | 27-09-2026 | Tabor Sezana | 1-0 (1-0) | Bistrica | 4-6 (1-2) | 1.42 | 4.10 | 5.75 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | U |
| SLO D2 | 20-09-2026 | Dravinja | 3-1 (1-1) | Bistrica | 3-5 (1-2) | 3.50 | 3.60 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| SLO D2 | 12-09-2026 | Bistrica | 2-1 (0-1) | NK Brezice | 4-0 (1-0) | 1.44 | 4.10 | 5.75 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| SLOC | 09-09-2026 | Bistrica | 1-6 (0-3) | Odranci | 2-12 (2-8) | 6.50 | 4.75 | 1.33 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | O |
| SLO D2 | 04-09-2026 | Triglav Gorenjska | 1-0 (0-0) | Bistrica | 3-1 (1-0) | 1.33 | 4.50 | 6.50 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| SLO D2 | 29-08-2026 | Bistrica | 2-0 (2-0) | NK Dren Vrhnika | 5-2 (2-1) | 1.91 | 3.40 | 3.30 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SLO D2 | 22-08-2026 | NK Bilje | 1-4 (0-0) | Bistrica | 2-5 (1-3) | 2.20 | 3.40 | 2.70 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SLO D2 | 15-08-2026 | Bistrica | 0-6 (0-2) | MNK FC Ljubljana | 3-2 (2-2) | 1.57 | 3.70 | 4.75 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| SLO D2 | 07-08-2026 | Krka | 0-0 (0-0) | Bistrica | 7-1 (0-1) | 3.25 | 3.40 | 1.91 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Lecce | 5-2 (3-1) | Bistrica | - | L | ||||||||
| INT CF | 21-07-2026 | FK Zeljeznicar | 1-1 (1-1) | Bistrica | 3-0 (1-0) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | ASK Voitsberg | 5-4 (2-2) | Bistrica | 7-2 (2-1) | 1.90 | 3.75 | 3.10 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 14-07-2026 | Bistrica | 0-4 (0-1) | FC Bihor Oradea | 4-7 (2-3) | L | ||||||||
| SLO D2 | 23-05-2026 | Bistrica | 1-0 (0-0) | NK Svoboda Ljubljana | 3-5 (1-4) | W | ||||||||
| SLO D2 | 17-05-2026 | Triglav Gorenjska | 0-4 (0-1) | Bistrica | 3-2 (2-1) | W | ||||||||
| SLO D2 | 09-05-2026 | Bistrica | 0-4 (0-2) | NK Brinje Grosuplje | 4-4 (0-4) | L | ||||||||
| SLO D2 | 06-05-2026 | ND Beltinci | 3-0 (1-0) | Bistrica | 8-1 (8-0) | L | ||||||||
| SLO D2 | 30-04-2026 | Bistrica | 3-0 (1-0) | NK Bilje | 8-4 (2-3) | W | ||||||||
| No Data |
| NK Primorje Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D2 | 11-10-2026 | NK Primorje | 1-1 (0-0) | Dravinja | 6-2 (3-1) | 1.44 | 4.10 | 5.25 | D | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | U |
| SLO D2 | 03-10-2026 | NK Brezice | 1-1 (0-0) | NK Primorje | 1-9 (0-5) | 3.00 | 3.60 | 1.95 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| SLO D2 | 26-09-2026 | Triglav Gorenjska | 1-1 (0-0) | NK Primorje | 3-4 (0-3) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | D | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | U |
| SLO D2 | 19-09-2026 | NK Dren Vrhnika | 2-1 (2-0) | NK Primorje | 5-7 (2-6) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SLO D2 | 11-09-2026 | NK Primorje | 2-3 (1-3) | NK Bilje | 4-3 (1-1) | 1.90 | 3.50 | 3.30 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SLOC | 09-09-2026 | NK Primorje | 1-4 (1-2) | NK Bilje | 5-2 (2-1) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| SLO D2 | 04-09-2026 | MNK FC Ljubljana | 0-0 (0-0) | NK Primorje | 3-2 (1-1) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| SLO D2 | 28-08-2026 | NK Primorje | 3-2 (1-2) | Krka | 5-6 (3-1) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SLO D2 | 23-08-2026 | ND Beltinci | 4-0 (3-0) | NK Primorje | 5-3 (3-1) | 1.95 | 3.40 | 3.30 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| SLO D2 | 16-08-2026 | NK Primorje | 1-0 (1-0) | Jadran Dekani | 0-5 (0-2) | 2.00 | 3.60 | 2.90 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| SLO D2 | 08-08-2026 | Krsko Posavlje | 2-1 (2-0) | NK Primorje | 5-2 (2-0) | L | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | NK Primorje | 0-0 (0-0) | NK Uljanik | 3-2 | 1.67 | 3.80 | 3.90 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| SLO D1 | 31-05-2026 | NK Nafta | 1-0 (0-0) | NK Primorje | 5-3 (2-2) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SLO D1 | 27-05-2026 | NK Primorje | 0-0 (0-0) | NK Nafta | 5-2 (1-2) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| SLO D1 | 23-05-2026 | NK Primorje | 0-4 (0-4) | NK Publikum Celje | 3-6 (1-3) | 5.50 | 4.75 | 1.40 | L | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | L | O |
| SLO D1 | 17-05-2026 | NK Aluminij | 0-0 (0-0) | NK Primorje | 3-5 (1-1) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| SLO D1 | 10-05-2026 | NK Primorje | 0-2 (0-1) | NK Mura 05 | 1-4 (1-3) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| SLO D1 | 02-05-2026 | NK Olimpija Ljubljana | 3-0 (1-0) | NK Primorje | 2-2 | 1.44 | 4.20 | 5.50 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | D |
| SLO D1 | 26-04-2026 | NK Primorje | 2-3 (0-1) | Radomlje | 9-5 (5-4) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SLO D1 | 19-04-2026 | Maribor | 2-0 (1-0) | NK Primorje | 4-4 (2-1) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SLOC | 24-10 | Home | NK Bilje | 7 Days |
| SLO D2 | 28-10 | Away | NK Jesenice | 11 Days |
| SLO D2 | 01-11 | Home | Krsko Posavlje | 15 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SLO D2 | 27-10 | Home | NK Rudar Velenje | 10 Days |
| SLO D2 | 01-11 | Away | NK Svoboda Ljubljana | 15 Days |
| SLO D2 | 08-11 | Away | Tabor Sezana | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.85 | 3.40 | 3.50 | 1.85 | 3.40 | 3.50 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.93 | 0.5 | 1.88 | 1.93 | 0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1 | 1.4 | Goal | 1.1 |
| 1 | Loss | 1 | 2.1 | Loss | 1.8 |
| 9.3 | Shot(OT) | 6 | 9.3 | Shot(OT) | 8.7 |
| 4 | Corner | 6.3 | 3.7 | Corner | 4.5 |
| 2 | Yellow Card | 2.3 | 2.3 | Yellow Card | 3 |
| 14 | Fouls | 19 | 16.3 | Fouls | 18.7 |
| 48.3% | Possession | 49.7% | 48% | Possession | 49.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Bistrica ( 40 Matches) | NK Primorje ( 10 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 4 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 3 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 5 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 4 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 5 | 5 | 1 | 3 |