ทีเด็ดบอล Radomlje vs NK Publikum Celje
‹ คู่ก่อนหน้าLegia Warszawa vs Rakow Czestochowa · อา. 8 พ.ย. 23:30 น. คู่ที่ 318 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Inter Milan vs Como · จ. 9 พ.ย. 00:00 น.
Slovenia 1.Liga
🕒 08-11-2026 23:30 น.
Radomljeเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4คู่ที่ 318 / 35123:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3คอมโบต่ำ🧊 ★44⚖️ เสี่ยง 45% ★★แพงเกินจริงVSRadomljeNK Publikum Celjeใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ24% @4.6776% @1.51สูง/ต่ำ 3 สูง 1.87 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.90
NK Publikum Celjeทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว58%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านRadomljeรอง 1 @1.88การ์ดยิงดุ🔥6.6Radomljeการ์ดรับหลวม🕳️6.0NK Publikum Celjeการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนNK Publikum Celjeต่อ 1 @1.90JOKERเจอกันทีไรชนะ87NK Publikum Celje ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯58% vs 53%NK Publikum Celjeแนวรับ🛡️6.0 vs 11.4NK Publikum Celjeการ์ดรับหลวม🕳️11.4Radomljeการ์ดยิงดุ🔥6.0NK Publikum Celjeการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส3 พ0NK Publikum Celjeการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 6/6NK Publikum Celjeการ์ด 8 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.87แนวรุก🔥6.6 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️11.4 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.90การ์ดคาดประตู🎯~2.5เส้น 3การ์ด 1 ใบ
Radomljeเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
คู่ที่ 318 / 35123:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3คอมโบต่ำ🧊 ★44⚖️ เสี่ยง 45% ★★แพงเกินจริงVS
RadomljeNK Publikum Celje
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
24% @4.6776% @1.51
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.87 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.90
NK Publikum Celjeทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว58%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านRadomlje
รอง 1 @1.88
การ์ดยิงดุ🔥6.6Radomlje
การ์ดรับหลวม🕳️6.0NK Publikum Celje
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนNK Publikum Celje
ต่อ 1 @1.90
JOKERเจอกันทีไรชนะ87NK Publikum Celje ชนะ
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯58% vs 53%NK Publikum Celje
แนวรับ🛡️6.0 vs 11.4NK Publikum Celje
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Radomlje
การ์ดยิงดุ🔥6.0NK Publikum Celje
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส3 พ0NK Publikum Celje
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 6/6NK Publikum Celje
การ์ด 8 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.87
แนวรุก🔥6.6 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️11.4 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.90
การ์ดคาดประตู🎯~2.5เส้น 3
การ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Radomlje = วงกลม · NK Publikum Celje = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Radomljeไม่มีข้อมูลตัวจริง
NK Publikum Celjeประมาณการจากมูลค่านักเตะ
1Zan Luk Leban6.0
33Leonardo Koutris6.1
6Artemijus Tutyskinas6.0
•Zan Zuzek6.0
20Alpha Richard Diounkou Tecagne6.0
10Svit Seslar6.4
14Luka Ticic6.0
94Rudi Pozeg Vancas5.8
9Blaz Kramer6.0
47Armandas Kucys6.0
91Yaya Dukuly5.9📜 บทสรุปคัมภีร์Radomlje vs NK Publikum Celje
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนNK Publikum Celje ต่อ 1 @1.90การ์ด 8 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.87การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งNK Publikum Celjeโอกาสชนะ 59%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 344/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: NK Publikum Celje · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล45%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา NK Publikum Celje ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.51 · ควรเป็น @1.62 (-6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง NK Publikum Celje 40 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป NK Publikum Celje ต่อ 1
ได้ 34%คืนทุน 22%เสีย 45%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 34% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง NK Publikum Celje · คาดสกอร์ 1.1 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
NK Publikum Celje ชนะ 1 ลูก22%
NK Publikum Celje ชนะ 2 ลูก21%
NK Publikum Celje ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ23%
Radomlje ชนะ 1 ลูก13%
Radomlje ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
NK Publikum Celje ชนะ55%
NK Publikum Celje ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป34%
NK Publikum Celje คลีนชีท32%
Radomlje ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Radomlje ไม่แพ้45%
NK Publikum Celje ไม่แพ้79%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)46%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)24%
ยิงได้ทั้งคู่51%
ต่ำ 2.554%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-111%1-09%1-29%0-08%0-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง NK Publikum Celje)
- โอกาส NK Publikum Celje ชนะ 55% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- Radomlje เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด NK Publikum Celje ชนะ 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.51 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.62 (6%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 34%
- NK Publikum Celje ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- ชนะแค่ 1 ลูก (คืนทุนที่ต่อ 1) 22%
- โอกาส Radomlje ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Radomlje
พ1-2ส3-3ส2-2ช1-0ส1-1พ0-5
NK Publikum Celje
ส0-0ส2-2ช2-0ส1-1ช4-0ช3-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Radomljeยิง 1.1 · เสีย 1.9 ต่อนัด
NK Publikum Celjeยิง 1.3 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Radomlje
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 17
NK Publikum Celje
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Radomlje
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
NK Publikum Celje
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Radomlje
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
NK Publikum Celje
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 4เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Radomlje ชนะ 1เสมอ 0NK Publikum Celje ชนะ 7
- 12-04-2026Radomlje1 - 3NK Publikum Celje
- 04-02-2026NK Publikum Celje3 - 1Radomlje
- 06-10-2025Radomlje0 - 3NK Publikum Celje
- 28-07-2025NK Publikum Celje2 - 0Radomlje
- 21-04-2025Radomlje1 - 3NK Publikum Celje
- 23-02-2025NK Publikum Celje9 - 1Radomlje
- 27-10-2024Radomlje4 - 2NK Publikum Celje
- 11-08-2024NK Publikum Celje4 - 2Radomlje
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Radomlje@4.84 → @4.67▼ 3.4%
เสมอ@4.09 → @4.090.0%
ทีมเยือน NK Publikum Celje@1.48 → @1.51▲ 2.3%
คู่อื่นใน 1.Liga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 4.60 | 4.20 | 1.50 | 1.85 | 3 | 1.91 | 1.88 | -1 | 1.88 | |
| Live | 4.60 | 4.20 | 1.50 | 1.82 | 3 | 1.88 | 1.85 | -1 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 5.25 | 4.20 | 1.45 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | |
| Live | 4.75 | 4.20 | 1.55 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.88 | -1 | 1.93 | ||
| Easybet | Initial | 4.90 | 4.20 | 1.45 | 1.86 | 3 | 1.91 | 1.89 | -1 | 1.88 | |
| Live | 4.80 | 4.20 | 1.46 | 1.88 | 3 | 1.89 | 1.87 | -1 | 1.90 | ||
| Vcbet | Initial | 5.75 | 4.40 | 1.44 | 1.82 | 3 | 1.97 | 1.78 | -1/1.5 | 2.03 | |
| Live | 5.00 | 4.10 | 1.53 | 1.89 | 3 | 1.90 | 1.85 | -1 | 1.94 | ||
| Mansion88 | Initial | 4.95 | 4.05 | 1.49 | 1.83 | 3 | 1.93 | 1.96 | -1 | 1.80 | |
| Live | 4.65 | 3.95 | 1.53 | 1.86 | 3 | 1.90 | 1.87 | -1 | 1.89 | ||
| 12BET | Initial | 4.95 | 4.05 | 1.49 | 1.83 | 3 | 1.93 | 1.96 | -1 | 1.80 | |
| Live | 4.65 | 3.95 | 1.53 | 1.86 | 3 | 1.90 | 1.87 | -1 | 1.89 | ||
| Sbobet | Initial | 4.67 | 3.88 | 1.49 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | -1 | 1.92 | |
| Live | 4.67 | 3.88 | 1.49 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | -1 | 1.92 | ||
| wewbet | Initial | 5.60 | 4.38 | 1.44 | 1.84 | 3 | 1.96 | 1.83 | -1/1.5 | 1.99 | |
| Live | 4.79 | 4.12 | 1.55 | 1.89 | 3 | 1.91 | 1.88 | -1 | 1.94 | ||
| 18Bet | Initial | 5.25 | 4.40 | 1.47 | 1.90 | 3/3.5 | 1.79 | 1.97 | -1 | 1.73 | |
| Live | 4.80 | 4.20 | 1.56 | 1.86 | 3 | 1.87 | 1.81 | -1 | 1.92 | ||
| pinnacle | Initial | 5.53 | 4.67 | 1.46 | 1.77 | 3 | 2.00 | 1.78 | -1/1.5 | 2.00 | |
| Live | 4.85 | 4.39 | 1.61 | 1.91 | 3 | 1.91 | 1.83 | -1 | 2.01 | ||
| 1xBet | Initial | 5.64 | 4.60 | 1.47 | 1.61 | 2.5/3 | 2.19 | 1.61 | -1.5 | 2.18 | |
| Live | 4.79 | 4.05 | 1.54 | 2.07 | 3/3.5 | 1.61 | 1.98 | -0.5/1 | 1.67 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | -1 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SLO D1-10] Radomlje | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 1 | 5 | 7 | 15 | 29 | 8 | 10 | 7.7% |
| Home Field | 7 | 0 | 3 | 4 | 6 | 14 | 3 | 10 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 9 | 15 | 5 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 7 | 16 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 4 | 6 | 8 | 13 | 13 | 10 | 23.1% |
| Home Field | 7 | 0 | 2 | 5 | 3 | 10 | 2 | 10 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 8 | 5 | 16.7% |
| [SLO D1-4] NK Publikum Celje | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 5 | 3 | 17 | 12 | 20 | 4 | 38.5% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 4 | 11 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 8 | 8 | 9 | 4 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 3 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 6 | 3 | 9 | 6 | 18 | 7 | 30.8% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 3 | 7 | 7 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 2 | 5 | 0 | 5 | 3 | 11 | 3 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 1 | 12 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Radomlje Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 1 (10%) Lose 8 (80%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 3.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D1 | 12-04-2026 | Radomlje | 1-3 (1-2) | NK Publikum Celje | 1-6 (0-3) | 5.75 | 4.20 | 1.40 | L | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | L | O |
| SLO D1 | 04-02-2026 | NK Publikum Celje | 3-1 (1-0) | Radomlje | 11-4 (7-3) | 1.36 | 4.50 | 6.50 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | O |
| SLO D1 | 06-10-2025 | Radomlje | 0-3 (0-2) | NK Publikum Celje | 3-8 (1-5) | 8.00 | 5.50 | 1.28 | L | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | L | U |
| SLO D1 | 28-07-2025 | NK Publikum Celje | 2-0 (1-0) | Radomlje | 6-4 (3-4) | 1.36 | 4.33 | 6.50 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | U |
| SLO D1 | 21-04-2025 | Radomlje | 1-3 (1-0) | NK Publikum Celje | 1-8 (0-7) | 4.10 | 3.60 | 1.75 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| SLO D1 | 23-02-2025 | NK Publikum Celje | 9-1 (4-1) | Radomlje | 4-4 (3-3) | 1.62 | 3.80 | 4.75 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| SLO D1 | 27-10-2024 | Radomlje | 4-2 (0-1) | NK Publikum Celje | 4-1 (3-0) | 4.33 | 3.60 | 1.70 | W | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | W | O |
| SLO D1 | 11-08-2024 | NK Publikum Celje | 4-2 (2-0) | Radomlje | 2-2 (2-1) | 1.48 | 4.10 | 5.50 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| SLO D1 | 18-05-2024 | Radomlje | 1-1 (1-0) | NK Publikum Celje | 4-10 (1-4) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| SLO D1 | 17-03-2024 | NK Publikum Celje | 2-1 (1-1) | Radomlje | 4-5 (2-3) | 1.36 | 4.50 | 6.00 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| SLO D1 | 05-12-2023 | Radomlje | 0-4 (0-0) | NK Publikum Celje | 2-4 (1-3) | 6.50 | 4.00 | 1.55 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | O |
| SLO D1 | 23-09-2023 | NK Publikum Celje | 1-0 (1-0) | Radomlje | 5-4 (4-1) | 1.33 | 4.75 | 7.00 | L | 1.75 | 1/1.5 | 2.05 | W | U |
| SLO D1 | 01-04-2023 | NK Publikum Celje | 1-1 (1-0) | Radomlje | 9-2 (5-2) | 1.45 | 4.20 | 6.00 | D | 1.78 | 1 | 2.03 | W | U |
| SLO D1 | 11-12-2022 | Radomlje | 0-3 (0-1) | NK Publikum Celje | 4-7 (1-4) | 4.00 | 3.40 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| SLO D1 | 02-10-2022 | NK Publikum Celje | 2-1 (1-1) | Radomlje | 1-2 (0-1) | 1.70 | 3.50 | 4.20 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SLO D1 | 23-07-2022 | Radomlje | 1-1 (0-0) | NK Publikum Celje | 10-3 (1-3) | 2.50 | 3.30 | 2.45 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| SLO D1 | 07-05-2022 | Radomlje | 2-1 (0-0) | NK Publikum Celje | 7-5 (1-2) | 2.60 | 3.50 | 2.38 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| SLO D1 | 05-03-2022 | NK Publikum Celje | 0-0 (0-0) | Radomlje | 6-5 (5-3) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| SLO D1 | 05-11-2021 | Radomlje | 3-2 (1-0) | NK Publikum Celje | 5-2 (1-0) | 3.80 | 3.50 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| SLOC | 27-10-2021 | Radomlje | 0-0 (0-0) | NK Publikum Celje | 1-10 (1-5) | 4.75 | 3.75 | 1.57 | D | 2.00 | -1 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Radomlje Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D1 | 01-11-2026 | NK Aluminij | 5-0 (2-0) | Radomlje | 3-5 (3-2) | 1.85 | 3.70 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SLO D1 | 27-10-2026 | Radomlje | 1-1 (0-1) | NK Mura 05 | 6-2 (3-2) | 2.70 | 3.30 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| SLOC | 24-10-2026 | NK Podvinci | 0-1 (0-1) | Radomlje | 2-1 | 12.00 | 6.50 | 1.14 | W | 1.80 | -2/2.5 | 2.00 | L | U |
| SLO D1 | 17-10-2026 | NK Bravo | 2-2 (1-1) | Radomlje | 6-5 (3-1) | 1.73 | 3.60 | 3.90 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| SLO D1 | 10-10-2026 | Radomlje | 3-3 (2-2) | FC Koper | 2-10 (2-4) | 4.20 | 3.75 | 1.65 | D | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| SLO D1 | 21-09-2026 | NK Brinje Grosuplje | 2-1 (0-1) | Radomlje | 2-2 (0-1) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SLO D1 | 14-09-2026 | Radomlje | 0-3 (0-2) | Maribor | 2-10 (0-6) | 5.75 | 4.20 | 1.42 | L | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | L | D |
| SLOC | 09-09-2026 | NK Rudar Trbovlje | 0-2 (0-0) | Radomlje | 2-3 (0-3) | 8.50 | 5.00 | 1.25 | W | 1.88 | -2 | 1.93 | D | U |
| SLO D1 | 05-09-2026 | NK Nafta | 3-1 (0-0) | Radomlje | 5-5 (1-4) | 2.15 | 3.40 | 2.75 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| SLO D1 | 29-08-2026 | Radomlje | 0-0 (0-0) | NK Olimpija Ljubljana | 8-5 (3-1) | 4.00 | 3.60 | 1.70 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| SLO D1 | 16-08-2026 | Radomlje | 1-3 (1-3) | NK Aluminij | 6-3 (4-1) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SLO D1 | 10-08-2026 | NK Mura 05 | 1-3 (0-1) | Radomlje | 5-0 (2-0) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SLO D1 | 02-08-2026 | Radomlje | 1-2 (0-1) | NK Bravo | 8-4 (4-3) | 3.30 | 3.70 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | D |
| SLO D1 | 27-07-2026 | FC Koper | 2-2 (0-2) | Radomlje | 5-6 (5-3) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| SLO D1 | 18-07-2026 | Radomlje | 0-2 (0-1) | NK Brinje Grosuplje | 5-1 (3-0) | 2.35 | 3.40 | 2.55 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 10-07-2026 | Radomlje | 0-1 (0-1) | NK Varteks Varazdin | 5-3 (4-2) | 2.60 | 3.50 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 03-07-2026 | Radomlje | 0-2 (0-1) | Rijeka | 1-6 (0-6) | 4.75 | 4.20 | 1.50 | L | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 26-06-2026 | Radomlje | 0-3 (0-2) | Dinamo Zagreb | 0-12 (0-4) | 10.00 | 5.50 | 1.20 | L | 1.80 | -2 | 2.00 | L | U |
| SLO D1 | 23-05-2026 | Radomlje | 3-2 (2-1) | NK Mura 05 | 3-4 (2-3) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| SLO D1 | 17-05-2026 | NK Olimpija Ljubljana | 2-1 (1-0) | Radomlje | 3-1 (1-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | D | D |
| No Data |
| NK Publikum Celje Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 40% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA EL | 06-11-2026 | Sturm Graz | 2-3 (1-2) | NK Publikum Celje | 12-2 (4-2) | 1.55 | 4.10 | 5.00 | W | 1.98 | 1 | 1.88 | W | O |
| SLO D1 | 01-11-2026 | NK Publikum Celje | 4-0 (3-0) | NK Nafta | 6-3 (5-1) | 1.40 | 4.33 | 5.75 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| SLO D1 | 29-10-2026 | NK Olimpija Ljubljana | 1-1 (1-1) | NK Publikum Celje | 3-4 (2-0) | 2.60 | 3.25 | 2.35 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| SLOC | 25-10-2026 | Prevalje | 0-2 (0-0) | NK Publikum Celje | 2-10 (0-4) | 19.00 | 6.50 | 1.13 | W | 2.00 | -2 | 1.80 | D | U |
| UEFA EL | 23-10-2026 | NK Publikum Celje | 2-2 (0-1) | Red Bull Salzburg | 2-3 (0-1) | 3.90 | 3.70 | 1.75 | D | 2.05 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| SLO D1 | 18-10-2026 | Maribor | 0-0 (0-0) | NK Publikum Celje | 8-5 (3-3) | 2.05 | 3.60 | 2.90 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| UEFA EL | 15-10-2026 | NK Publikum Celje | 0-3 (0-1) | Omonia Nicosia FC | 3-5 (0-2) | 2.30 | 3.30 | 2.88 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SLO D1 | 10-10-2026 | NK Publikum Celje | 1-0 (1-0) | NK Aluminij | 3-4 (2-2) | 1.48 | 4.00 | 5.25 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | D | U |
| SLO D1 | 20-09-2026 | NK Mura 05 | 0-0 (0-0) | NK Publikum Celje | 5-3 (4-1) | 3.70 | 3.80 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| UEFA EL | 17-09-2026 | Bayer Leverkusen | 2-0 (1-0) | NK Publikum Celje | 6-2 (4-1) | 1.22 | 5.75 | 12.00 | L | 1.90 | 2 | 1.95 | D | U |
| SLO D1 | 13-09-2026 | NK Bravo | 2-1 (0-1) | NK Publikum Celje | 2-6 (1-4) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| SLOC | 09-09-2026 | NK Rudar Velenje | 0-3 (0-3) | NK Publikum Celje | 3-6 (1-3) | 6.00 | 4.50 | 1.36 | W | 1.98 | -1.5/2 | 1.83 | W | U |
| SLO D1 | 07-09-2026 | NK Publikum Celje | 0-1 (0-1) | FC Koper | 5-5 (2-3) | 2.05 | 3.50 | 2.90 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SLO D1 | 03-09-2026 | NK Aluminij | 0-2 (0-0) | NK Publikum Celje | 4-14 (2-5) | 3.70 | 3.70 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| SLO D1 | 30-08-2026 | NK Brinje Grosuplje | 4-1 (1-1) | NK Publikum Celje | 1-6 (1-2) | 4.50 | 4.10 | 1.55 | L | 1.83 | -1 | 1.98 | L | O |
| UEFA CL | 27-08-2026 | NK Publikum Celje | 1-1 (1-1) | Slovan Bratislava | 5-4 (1-2) | 2.38 | 3.20 | 2.75 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| UEFA CL | 20-08-2026 | Slovan Bratislava | 1-1 (1-1) | NK Publikum Celje | 4-0 (2-0) | 1.73 | 3.50 | 4.33 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SLO D1 | 15-08-2026 | NK Nafta | 1-3 (1-2) | NK Publikum Celje | 4-9 (1-3) | 4.20 | 3.90 | 1.60 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| UEFA CL | 12-08-2026 | NK Publikum Celje | 2-0 (0-0) | FC Ararat Armenia | 12-9 (4-4) | 1.45 | 4.33 | 7.00 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | U |
| SLO D1 | 09-08-2026 | NK Publikum Celje | 1-0 (0-0) | NK Olimpija Ljubljana | 2-2 (2-1) | 1.70 | 3.75 | 3.90 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SLO D1 | 22-11 | Away | NK Olimpija Ljubljana | 13 Days |
| SLO D1 | 29-11 | Home | NK Nafta | 20 Days |
| SLO D1 | 06-12 | Away | Maribor | 27 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SLO D1 | 22-11 | Home | NK Brinje Grosuplje | 13 Days |
| UEFA EL | 27-11 | Away | Ferencvarosi TC | 18 Days |
| SLO D1 | 29-11 | Away | FC Koper | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.80 | 2.45 | 1.99 | 4.80 | 2.45 | 1.99 | 1.88 | 1/1.5 | 1.88 | 1.85 | 1/1.5 | 1.85 | 1.77 | -0.5 | 1.99 | 1.74 | -0.5 | 1.96 | |
| Initial | 4.60 | 4.20 | 1.50 | 4.60 | 4.20 | 1.50 | 1.85 | 3 | 1.91 | 1.82 | 3 | 1.88 | 1.88 | -1 | 1.88 | 1.85 | -1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 5.25 | 4.20 | 1.45 | 4.75 | 4.20 | 1.55 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | 1.88 | -1 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.30 | 2.34 | 2.07 | 4.30 | 2.34 | 2.07 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 1.75 | -0.5 | 2.07 | 1.75 | -0.5 | 2.07 | |
| Initial | 4.67 | 3.88 | 1.49 | 4.67 | 3.88 | 1.49 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | -1 | 1.92 | 1.90 | -1 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.7 | 1.1 | Goal | 1 |
| 2 | Loss | 1 | 1.9 | Loss | 1 |
| 9.7 | Shot(OT) | 10.7 | 10.4 | Shot(OT) | 10 |
| 4 | Corner | 5.3 | 3.9 | Corner | 4.4 |
| 3.3 | Yellow Card | 1.7 | 2.9 | Yellow Card | 1.9 |
| 14.3 | Fouls | 12.7 | 13.6 | Fouls | 12.6 |
| 61.7% | Possession | 60% | 52.7% | Possession | 58.2% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Radomlje ( 47 Matches) | NK Publikum Celje ( 46 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 6 | 13 | 9 |
| HT-D / FT-W | 3 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 3 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 3 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 2 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 2 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 9 | 8 | 3 | 2 |
NK Brinje Grosuplje
NK Aluminij