ทีเด็ดบอล Miedz Legnica vs Stal Mielec
‹ คู่ก่อนหน้าPogon Grodzisk Mazowiecki vs Polonia Warszawa · ส. 17 ต.ค. 20:30 น. คู่ที่ 245 / 412เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Polonia Bytom vs Chrobry Glogow · ส. 17 ต.ค. 20:30 น.
Poland Liga 1
🕒 17-10-2026 20:30 น.
Miedz Legnicaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 245 / 41220:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ6⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVSMiedz LegnicaStal Mielecใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ71% @1.6129% @4.11สูง/ต่ำ 3 สูง 1.94 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 1.98Stal Mielecทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0🏠เต็งเจ้าบ้านMiedz Legnicaต่อ 0.5/1 @1.82แนวรับ🛡️6.0 vs 15.0Miedz Legnicaการ์ดยิงดุ🔥7.8Miedz Legnicaการ์ดรับหลวม🕳️15.0Stal Mielecการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนStal Mielecรอง 0.5/1 @1.98แนวรุก🔥9.6 vs 7.8Stal Mielecการ์ดรับหลวม🕳️6.0Miedz Legnicaการ์ดยิงดุ🔥9.6Stal Mielecการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.94แนวรุก🔥7.8 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 15.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.85พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
Miedz Legnicaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ7.8
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 245 / 41220:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ6⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVS
Miedz LegnicaStal Mielec
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
71% @1.6129% @4.11
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.94 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 1.98
Stal Mielecทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0
🏠เต็งเจ้าบ้านMiedz Legnica
ต่อ 0.5/1 @1.82
แนวรับ🛡️6.0 vs 15.0Miedz Legnica
การ์ดยิงดุ🔥7.8Miedz Legnica
การ์ดรับหลวม🕳️15.0Stal Mielec
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนStal Mielec
รอง 0.5/1 @1.98
แนวรุก🔥9.6 vs 7.8Stal Mielec
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Miedz Legnica
การ์ดยิงดุ🔥9.6Stal Mielec
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.94
แนวรุก🔥7.8 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 15.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.85
พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Miedz Legnica vs Stal Mielec
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.94การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMiedz Legnicaโอกาสชนะ 55%
🛡️พิศดารติด 1 แผน6
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Miedz Legnica · บิลหลัก 1X2 @1.61
ความเสี่ยงของบิล43%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Miedz Legnica ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.61 · ควรเป็น @1.57 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Miedz Legnica 33 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Miedz Legnica ต่อ 0.5/1
ได้ 34%ได้ครึ่ง 23%เสีย 43%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 34%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Miedz Legnica · คาดสกอร์ 2.1 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Miedz Legnica ชนะ 1 ลูก23%
Miedz Legnica ชนะ 2 ลูก17%
Miedz Legnica ชนะ 3 ลูกขึ้นไป17%
เสมอ22%
Stal Mielec ชนะ 1 ลูก13%
Stal Mielec ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Miedz Legnica ชนะ57%
Miedz Legnica ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป34%
Miedz Legnica คลีนชีท29%
Stal Mielec ยิงไม่ได้13%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Miedz Legnica ไม่แพ้79%
Stal Mielec ไม่แพ้43%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)42%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.536%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-110%1-19%2-08%1-08%3-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Miedz Legnica)
- โอกาส Miedz Legnica ชนะ 57% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- Stal Mielec เสียเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Stal Mielec เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Stal Mielec ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Miedz Legnica
พ0-1ส1-1พ1-2พ2-3พ0-1พ0-1
Stal Mielec
พ0-2ส2-2ส1-1พ1-2พ1-7ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Miedz Legnicaยิง 1.1 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Stal Mielecยิง 1.6 · เสีย 2.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Miedz Legnica
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 10
Stal Mielec
4.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Miedz Legnica
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Stal Mielec
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Miedz Legnica
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
Stal Mielec
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Miedz Legnica ชนะ 2เสมอ 3Stal Mielec ชนะ 3
- 03-05-2026Miedz Legnica1 - 0Stal Mielec
- 26-10-2025Stal Mielec1 - 2Miedz Legnica
- 18-04-2023Stal Mielec1 - 1Miedz Legnica
- 02-10-2022Miedz Legnica0 - 2Stal Mielec
- 03-06-2020Miedz Legnica1 - 2Stal Mielec
- 27-08-2019Stal Mielec1 - 0Miedz Legnica
- 12-04-2018Stal Mielec1 - 1Miedz Legnica
- 28-08-2017Miedz Legnica0 - 0Stal Mielec
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Miedz Legnica@1.65 → @1.61▼ 2.2%
เสมอ@3.84 → @3.911.7%
ทีมเยือน Stal Mielec@4.01 → @4.11▲ 2.5%
คู่อื่นใน Liga 1 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.62 | 4.15 | 4.10 | 1.79 | 3 | 2.01 | 1.83 | 0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 1.62 | 4.15 | 4.10 | 1.77 | 3 | 1.99 | 1.80 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| Bet365 | Initial | 1.73 | 3.60 | 3.90 | 1.98 | 3 | 1.83 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.62 | 3.80 | 4.20 | 2.03 | 3/3.5 | 1.78 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 1.63 | 3.90 | 4.00 | 1.78 | 3 | 1.97 | 1.88 | 0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 1.63 | 3.90 | 4.10 | 1.79 | 3 | 2.04 | 1.81 | 0.5/1 | 1.97 | ||
| Vcbet | Initial | 1.65 | 4.00 | 4.20 | 1.81 | 3 | 2.01 | 1.85 | 0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 1.65 | 4.00 | 4.20 | 1.81 | 3 | 2.01 | 1.84 | 0.5/1 | 1.97 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.66 | 3.80 | 3.90 | 2.02 | 3/3.5 | 1.78 | 1.84 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.64 | 3.85 | 4.00 | 2.02 | 3/3.5 | 1.78 | 1.82 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| 12BET | Initial | 1.66 | 3.80 | 3.90 | 2.02 | 3/3.5 | 1.78 | 1.84 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.64 | 3.85 | 4.00 | 1.76 | 3 | 2.04 | 1.82 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| Sbobet | Initial | 1.59 | 3.77 | 4.02 | 2.02 | 3/3.5 | 1.78 | 1.83 | 0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 1.59 | 3.77 | 4.02 | 2.02 | 3/3.5 | 1.78 | 1.83 | 0.5/1 | 1.99 | ||
| wewbet | Initial | 1.65 | 3.88 | 3.90 | 1.81 | 3 | 2.01 | 1.88 | 0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 1.67 | 4.08 | 4.26 | 2.05 | 3/3.5 | 1.81 | 1.85 | 0.5/1 | 2.03 | ||
| 18Bet | Initial | 1.57 | 4.20 | 4.70 | 1.91 | 3/3.5 | 1.81 | 1.94 | 1 | 1.79 | |
| Live | 1.67 | 4.00 | 4.40 | 1.99 | 3/3.5 | 1.75 | 1.80 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| pinnacle | Initial | 1.57 | 4.25 | 4.68 | 1.93 | 3/3.5 | 1.83 | 1.97 | 1 | 1.81 | |
| Live | 1.66 | 4.17 | 4.56 | 2.03 | 3/3.5 | 1.79 | 1.84 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| Interwetten | Initial | 1.67 | 3.95 | 4.30 | 2.20 | 3.5 | 1.55 | 1.65 | 0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.70 | 3.80 | 4.10 | 2.10 | 3.5 | 1.60 | 1.65 | 0.5 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 1.59 | 4.15 | 4.69 | 2.15 | 3.5 | 1.62 | 2.50 | 1.5 | 1.48 | |
| Live | 1.65 | 3.94 | 4.06 | 1.96 | 3/3.5 | 1.72 | 1.80 | 0.5/1 | 1.82 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POL D1-8] Miedz Legnica | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 2 | 4 | 14 | 10 | 14 | 8 | 40.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 7 | 8 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 3 | 6 | 9 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 8 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 4 | 4 | 4 | 7 | 10 | 16 | 20.0% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 15 | 16.7% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 5 | 6 | 16.7% |
| [POL D1-14] Stal Mielec | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 3 | 4 | 16 | 24 | 12 | 14 | 30.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 13 | 10 | 9 | 3 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 3 | 14 | 3 | 17 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 17 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 2 | 4 | 10 | 8 | 14 | 5 | 40.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 3 | 11 | 2 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 5 | 3 | 16 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 7 | 4 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Miedz Legnica Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D1 | 03-05-2026 | Miedz Legnica | 1-0 (0-0) | Stal Mielec | 7-6 (1-3) | 1.85 | 3.50 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| POL D1 | 26-10-2025 | Stal Mielec | 1-2 (1-0) | Miedz Legnica | 5-13 (4-2) | 2.90 | 3.50 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| POL PR | 18-04-2023 | Stal Mielec | 1-1 (0-0) | Miedz Legnica | 5-6 (3-3) | 2.10 | 3.25 | 3.20 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| POL PR | 02-10-2022 | Miedz Legnica | 0-2 (0-2) | Stal Mielec | 3-1 (1-0) | 2.05 | 3.40 | 3.50 | L | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| POL D1 | 03-06-2020 | Miedz Legnica | 1-2 (1-2) | Stal Mielec | 6-8 (3-6) | 2.50 | 3.40 | 2.50 | L | 1.92 | 0 | 1.92 | L | O |
| POL D1 | 27-08-2019 | Stal Mielec | 1-0 (0-0) | Miedz Legnica | 5-5 (4-0) | 2.15 | 3.25 | 3.40 | L | 1.92 | 0/0.5 | 1.92 | L | U |
| POL D1 | 12-04-2018 | Stal Mielec | 1-1 (0-1) | Miedz Legnica | 10-4 (1-0) | 3.00 | 3.00 | 2.35 | D | 2.12 | 0 | 1.75 | D | U |
| POL D1 | 28-08-2017 | Miedz Legnica | 0-0 (0-0) | Stal Mielec | 6-2 (2-1) | 1.72 | 3.50 | 4.00 | D | 2.02 | 0.5/1 | 1.82 | L | U |
| POL D1 | 18-05-2017 | Miedz Legnica | 1-2 (0-1) | Stal Mielec | 3-4 (2-2) | 1.80 | 3.30 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| POL D1 | 22-10-2016 | Stal Mielec | 1-0 (0-0) | Miedz Legnica | 3-6 (1-0) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Miedz Legnica Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D1 | 12-10-2026 | Odra Opole | 1-0 (0-0) | Miedz Legnica | 6-8 (2-1) | 2.45 | 3.20 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 03-10-2026 | Zaglebie Lubin | 1-0 (1-0) | Miedz Legnica | 4-6 (4-1) | 1.70 | 3.50 | 4.10 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| POL D1 | 20-09-2026 | Miedz Legnica | 2-3 (1-3) | Stal Rzeszow | 3-4 (1-4) | 1.60 | 3.80 | 4.33 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| POL D1 | 13-09-2026 | Lechia Gdansk | 2-1 (1-0) | Miedz Legnica | 5-9 (4-5) | 3.10 | 3.40 | 2.15 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| POL D1 | 05-09-2026 | Miedz Legnica | 1-1 (0-0) | Chrobry Glogow | 1-2 | 1.80 | 3.40 | 3.80 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| POL Cup | 03-09-2026 | Miedz Legnica | 0-1 (0-1) | Chrobry Glogow | 5-2 (2-1) | 1.75 | 3.30 | 4.20 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| POL D1 | 30-08-2026 | Miedz Legnica | 2-1 (1-1) | Warta Poznan | 3-7 (2-4) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | D |
| POL D1 | 23-08-2026 | Miedz Legnica | 2-0 (1-0) | Arka Gdynia | 3-8 (2-3) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| POL D1 | 17-08-2026 | Unia Skierniewice | 0-3 (0-1) | Miedz Legnica | 6-7 (3-3) | 2.88 | 3.30 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| POL D1 | 08-08-2026 | Miedz Legnica | 0-1 (0-1) | Pogon Grodzisk Mazowiecki | 7-5 (4-1) | 1.85 | 3.50 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| POL D1 | 02-08-2026 | Ruch Chorzow | 0-2 (0-0) | Miedz Legnica | 7-5 (3-2) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| POL D1 | 28-07-2026 | Miedz Legnica | 1-1 (0-1) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 9-8 (5-3) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Miedz Legnica | 3-2 (2-0) | Chojniczanka Chojnice | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Miedz Legnica | 2-1 (0-0) | Banik Ostrava | 1-10 (0-5) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | D |
| INT CF | 08-07-2026 | Piast Gliwice | 2-2 (1-1) | Miedz Legnica | 5-8 (3-2) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Lechia Zielona Gora | 3-1 (1-1) | Miedz Legnica | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Miedz Legnica | 1-0 (0-0) | Swit Szczecin | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Miedz Legnica | 0-2 (0-2) | GKS Katowice | 5-7 (1-2) | 3.25 | 3.50 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 27-06-2026 | Zaglebie Lubin | 3-0 (3-0) | Miedz Legnica | 4-12 (2-6) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 20-06-2026 | KS Lomnica | 0-2 (0-0) | Miedz Legnica | - | 17.00 | 10.00 | 1.07 | W | 1.90 | -3 | 1.90 | L | U |
| No Data |
| Stal Mielec Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 10% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 20% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D1 | 11-10-2026 | Stal Mielec | 2-1 (2-0) | Warta Poznan | 7-2 (4-1) | 2.70 | 3.30 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | D |
| POL D1 | 19-09-2026 | Lechia Gdansk | 7-1 (2-1) | Stal Mielec | 5-8 (3-4) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| POL D1 | 15-09-2026 | Stal Mielec | 1-2 (1-1) | LKS Nieciecza | 8-6 (2-3) | 2.40 | 3.40 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | D |
| POL D1 | 05-09-2026 | Stal Mielec | 1-1 (0-1) | Odra Opole | 4-4 (2-2) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| POL Cup | 02-09-2026 | Gornik Leczna | 2-2 (1-0) | Stal Mielec | 6-6 (6-1) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| POL D1 | 29-08-2026 | Pogon Siedlce | 2-0 (2-0) | Stal Mielec | 5-6 (2-1) | 2.80 | 3.30 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| POL D1 | 24-08-2026 | LKS Lodz | 4-0 (1-0) | Stal Mielec | 5-2 (2-0) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| POL D1 | 16-08-2026 | Stal Mielec | 5-2 (2-1) | Polonia Bytom | 4-5 (1-3) | 2.10 | 3.50 | 3.00 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| POL D1 | 08-08-2026 | Stal Mielec | 1-1 (0-0) | Stal Rzeszow | 6-8 (2-4) | 1.53 | 3.90 | 5.00 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| POL D1 | 02-08-2026 | Stal Mielec | 3-3 (3-0) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 1-6 (1-3) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Stal Mielec | 0-3 (0-3) | Anorthosis Famagusta FC | - | L | ||||||||
| POL D1 | 26-07-2026 | Unia Skierniewice | 1-2 (0-1) | Stal Mielec | 2-5 (2-3) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Stal Mielec | 3-4 (3-1) | Avia Swidnik | 5-6 (3-4) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Stal Mielec | 2-2 (0-0) | JKS Jaroslaw | 11-3 (7-3) | 1.42 | 4.20 | 5.50 | D | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | D |
| INT CF | 11-07-2026 | Stal Mielec | 1-4 (1-0) | Puszcza Niepolomice | 6-2 (3-0) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Stal Mielec | 1-0 (1-0) | Sandecja Nowy Sacz | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Stal Mielec | 1-5 (0-3) | Podhale Nowy Targ | 2-6 (1-3) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| POL D1 | 24-05-2026 | Stal Mielec | 4-1 (2-0) | Polonia Bytom | 7-3 (4-1) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| POL D1 | 15-05-2026 | Pogon Siedlce | 1-3 (1-1) | Stal Mielec | 5-5 (2-3) | 2.90 | 3.25 | 2.25 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| POL D1 | 10-05-2026 | Stal Mielec | 1-1 (1-1) | Puszcza Niepolomice | 5-5 (1-2) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL D1 | 24-10 | Away | Polonia Warszawa | 7 Days |
| POL D1 | 31-10 | Home | LKS Nieciecza | 14 Days |
| POL D1 | 07-11 | Away | Puszcza Niepolomice | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL D1 | 24-10 | Home | Chrobry Glogow | 7 Days |
| POL D1 | 31-10 | Away | Pogon Grodzisk Mazowiecki | 14 Days |
| POL D1 | 07-11 | Home | Ruch Chorzow | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.12 | 2.42 | 4.25 | 2.12 | 2.42 | 4.25 | 1.87 | 1/1.5 | 1.93 | 1.80 | 1/1.5 | 1.96 | 1.77 | 0/0.5 | 2.05 | 1.74 | 0/0.5 | 2.02 | |
| Initial | 1.62 | 4.15 | 4.10 | 1.62 | 4.15 | 4.10 | 1.79 | 3 | 2.01 | 1.77 | 3 | 1.99 | 1.83 | 0.5/1 | 1.99 | 1.80 | 0.5/1 | 1.96 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.30 | 2.40 | 4.33 | 2.10 | 2.50 | 4.50 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | |
| Live | 1.73 | 3.60 | 3.90 | 1.62 | 3.80 | 4.20 | 1.98 | 3 | 1.83 | 2.03 | 3/3.5 | 1.78 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.06 | 2.46 | 3.97 | 2.06 | 2.46 | 3.97 | 1.81 | 1/1.5 | 1.99 | 1.81 | 1/1.5 | 1.99 | 1.79 | 0/0.5 | 2.03 | 1.79 | 0/0.5 | 2.03 | |
| Initial | 1.59 | 3.77 | 4.02 | 1.59 | 3.77 | 4.02 | 2.02 | 3/3.5 | 1.78 | 2.02 | 3/3.5 | 1.78 | 1.83 | 0.5/1 | 1.99 | 1.83 | 0.5/1 | 1.99 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.3 | 1.3 | Goal | 1.6 |
| 2 | Loss | 3.3 | 1 | Loss | 2.5 |
| 11.7 | Shot(OT) | 15 | 12.9 | Shot(OT) | 13.4 |
| 6 | Corner | 7.7 | 4.9 | Corner | 5.2 |
| 0.7 | Yellow Card | 3 | 1.5 | Yellow Card | 2.2 |
| 7.5 | Fouls | 12.3 | 12.3 | Fouls | 11.9 |
| 49.7% | Possession | 50% | 49.8% | Possession | 49.3% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Miedz Legnica ( 43 Matches) | Stal Mielec ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 3 | 6 | 3 |
| HT-D / FT-W | 5 | 3 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 2 | 3 | 0 |
| HT-L / FT-D | 3 | 1 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 4 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-L | 5 | 6 | 3 | 11 |