ทีเด็ดบอล Standard Liege vs Red Star Waasland
‹ คู่ก่อนหน้าOxford City vs Leicester City · ส. 7 พ.ย. 02:45 น. คู่ที่ 126 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Quorn vs Alfreton Town · ส. 7 พ.ย. 02:45 น.
Belgian Pro League
🕒 07-11-2026 02:45 น.
Standard Liegeเจ้าบ้าน · อันดับ #9 · 12 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี51%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 126 / 15302:45 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุล68.8พลังทีม66.9Standard LiegeRed Star Waaslandใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ68% @1.8032% @3.75สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.97
Red Star Waaslandทีมเยือน · อันดับ #13 · 10 แต้ม🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🧤
✓ ชนะ
Matthieu Luka EpoloGK · 21 ปี£8Mคะแนน 7.0VS1⚽
Victor OlatunjiFW · 27 ปี£2Mคะแนน 6.32🛡️
✓ ชนะ
Henry LawrenceDF · 24 ปี£4Mคะแนน 6.7VS2🧤
Johannes SchenkGK · 23 ปี£2Mคะแนน 6.23🛡️
✓ ชนะ
Ibe HautekietDF · 24 ปี£4Mคะแนน 6.7VS3🛡️
Cheick Oumar KonateDF · 22 ปี£1Mคะแนน 6.1Standard Liege ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม71.0พลังที่แท้จริง68.8พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+1.9Standard Liege นำ 1.9 · ตลาดให้เต็ง 51%พลังทีม65.0พลังที่แท้จริง66.9พลังโค้ช×1.03▲ ดึงพลังได้เกินตัวพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านStandard Liegeต่อ 0.5 @1.88JOKERเจอกันทีไรชนะ73Standard Liege ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️7.8 vs 10.8Standard Liegeดาวเด่น 1
£8MEpoloดาวเด่น 2
£4MLawrenceดาวเด่น 3
£4MHautekietการ์ดยิงดุ🔥7.2Standard Liegeการ์ดรับหลวม🕳️10.8Red Star Waaslandการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Standard Liegeการ์ด 9 ใบ✈️เต็งทีมเยือนRed Star Waaslandรอง 0.5 @1.97แนวรุก🔥9.0 vs 7.2Red Star Waaslandการ์ดรับหลวม🕳️7.8Standard Liegeการ์ดยิงดุ🔥9.0Red Star Waaslandการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.85พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @2.00ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Standard Liegeเจ้าบ้าน · อันดับ #9 · 12 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี51%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 126 / 15302:45 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุล68.8พลังทีม66.9
Standard LiegeRed Star Waasland
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
68% @1.8032% @3.75
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.97
Red Star Waaslandทีมเยือน · อันดับ #13 · 10 แต้ม🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🧤
✓ ชนะ
Matthieu Luka EpoloGK · 21 ปี£8Mคะแนน 7.0
VS
✓ ชนะ
Matthieu Luka EpoloGK · 21 ปี£8Mคะแนน 7.01⚽
Victor OlatunjiFW · 27 ปี£2Mคะแนน 6.3

Victor OlatunjiFW · 27 ปี£2Mคะแนน 6.32🛡️
✓ ชนะ
Henry LawrenceDF · 24 ปี£4Mคะแนน 6.7
VS
✓ ชนะ
Henry LawrenceDF · 24 ปี£4Mคะแนน 6.72🧤
Johannes SchenkGK · 23 ปี£2Mคะแนน 6.2

Johannes SchenkGK · 23 ปี£2Mคะแนน 6.23🛡️
✓ ชนะ
Ibe HautekietDF · 24 ปี£4Mคะแนน 6.7
VS
✓ ชนะ
Ibe HautekietDF · 24 ปี£4Mคะแนน 6.73🛡️
Cheick Oumar KonateDF · 22 ปี£1Mคะแนน 6.1

Cheick Oumar KonateDF · 22 ปี£1Mคะแนน 6.1Standard Liege ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม71.0
พลังที่แท้จริง68.8
พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+1.9
Standard Liege นำ 1.9 · ตลาดให้เต็ง 51%
พลังทีม65.0
พลังที่แท้จริง66.9
พลังโค้ช×1.03▲ ดึงพลังได้เกินตัว
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านStandard Liege
ต่อ 0.5 @1.88
JOKERเจอกันทีไรชนะ73Standard Liege ชนะ
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️7.8 vs 10.8Standard Liege
ดาวเด่น 1
£8MEpolo
£8MEpoloดาวเด่น 2
£4MLawrence
£4MLawrenceดาวเด่น 3
£4MHautekiet
£4MHautekietการ์ดยิงดุ🔥7.2Standard Liege
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Red Star Waasland
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Standard Liege
การ์ด 9 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนRed Star Waasland
รอง 0.5 @1.97
แนวรุก🔥9.0 vs 7.2Red Star Waasland
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Standard Liege
การ์ดยิงดุ🔥9.0Red Star Waasland
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.85
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @2.00
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Standard Liege = วงกลม · Red Star Waasland = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Standard Liegeตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Red Star Waaslandตัวจริงที่คาดว่าจะลง
1M.Epolo7.0
3G.Mortensen6.5
25Hautekiet I.6.7
20Karamoko I.6.5
13Fossey M.6.6
84Touzghar R.6.3
22Trouillet A.6.0
18Lawrence H.6.7
11A.Abid6.4
10D. Dargahi6.3
15Drammeh S.6.1
1Schenk J.6.2
4Janssens C.5.9
31Godeau B.5.8
3Boone V.6.0JL21Jans L.5.8
44Conde C.6.0
18Dewaele S.6.0
17Margaritha J.6.1BC22Bruls C.5.7
5Chris Lokesa5.8
9Kabore M.6.0Standard Liege4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Red Star Waasland4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Standard Liege vs แนวรุก Red Star Waasland
4vs126.2 – 6.0 คะแนน
Standard Liege คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs518.9 – 29.5 คะแนน
Red Star Waasland คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Standard Liege vs แนวรับ Red Star Waasland
3vs418.8 – 23.3 คะแนน
Red Star Waasland คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · Red Star Waasland คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Standard Liege vs Red Star Waasland
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านStandard Liege ต่อ 0.5 @1.88การ์ด 9 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.85การ์ด 3 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงStandard Liege +1.968.8 vs 66.9
🃏ศึกดาวเด่นStandard Liege ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งStandard Liegeโอกาสชนะ 51%
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Standard Liege · บิลหลัก 1X2 @1.80
ความเสี่ยงของบิล50%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Standard Liege ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.80 · ควรเป็น @1.83 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Standard Liege 27 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Standard Liege ต่อ 0.5
ได้ 50%เสีย 50%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Standard Liege · คาดสกอร์ 1.6 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Standard Liege ชนะ 1 ลูก24%
Standard Liege ชนะ 2 ลูก15%
Standard Liege ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ25%
Red Star Waasland ชนะ 1 ลูก14%
Red Star Waasland ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Standard Liege ชนะ50%
Standard Liege ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
Standard Liege คลีนชีท26%
Red Star Waasland ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Standard Liege ไม่แพ้75%
Red Star Waasland ไม่แพ้50%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)34%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.543%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-08%1-27%0-17%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Standard Liege)
- โอกาส Standard Liege ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- Red Star Waasland เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Standard Liege ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Standard Liege ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Red Star Waasland ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Standard Liege
พ1-2พ0-2พ0-1ช2-0พ1-2ส1-1
Red Star Waasland
ช2-0พ0-1พ1-3ช3-0ส4-4พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Standard Liegeยิง 1.2 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Red Star Waaslandยิง 1.5 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Standard Liege
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 17
Red Star Waasland
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Standard Liege
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
Red Star Waasland
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Standard Liege
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
Red Star Waasland
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Standard Liege ชนะ 5เสมอ 1Red Star Waasland ชนะ 2
- 29-10-2025Red Star Waasland1 - 2Standard Liege
- 12-01-2021Standard Liege3 - 1Red Star Waasland
- 18-08-2020Red Star Waasland1 - 2Standard Liege
- 22-12-2019Red Star Waasland2 - 1Standard Liege
- 31-10-2019Standard Liege2 - 0Red Star Waasland
- 18-03-2019Standard Liege4 - 3Red Star Waasland
- 04-08-2018Red Star Waasland0 - 0Standard Liege
- 09-12-2017Red Star Waasland3 - 1Standard Liege
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Standard Liege@1.82 → @1.801.1%
เสมอ@3.60 → @3.620.5%
ทีมเยือน Red Star Waasland@3.70 → @3.751.3%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-3-3 / 4-2-3-1)
Standard Liege
1M.Epolo
3G.Mortensen
25Hautekiet I.
20Karamoko I.
13Fossey M.
84Touzghar R.
22Trouillet A.
18Lawrence H.
11A.Abid
10D. Dargahi
15Drammeh S.
Red Star Waasland
9Kabore M.
5Chris Lokesa
22Bruls C.
17Margaritha J.
18Dewaele S.
44Conde C.
21Jans L.
3Boone V.
31Godeau B.
4Janssens C.
1Schenk J.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.77 | 3.68 | 3.48 | 1.77 | 2.5/3 | 1.95 | 1.77 | 0.5 | 2.01 | |
| Live | 1.77 | 3.68 | 3.48 | 1.77 | 2.5/3 | 1.95 | 1.77 | 0.5 | 2.01 | ||
| Crown | Initial | 1.84 | 3.85 | 3.60 | 1.85 | 2.5/3 | 2.02 | 1.84 | 0.5 | 2.04 | |
| Live | 1.82 | 3.85 | 3.65 | 1.85 | 2.5/3 | 2.02 | 1.82 | 0.5 | 2.06 | ||
| Bet365 | Initial | 1.75 | 3.60 | 4.00 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.75 | 3.60 | 4.00 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 1.84 | 4.00 | 4.00 | 1.81 | 2.5/3 | 2.00 | 1.80 | 0.5 | 2.02 | |
| Live | 1.79 | 3.50 | 3.80 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.78 | 0.5 | 2.04 | ||
| Vcbet | Initial | 1.75 | 3.75 | 4.00 | 1.81 | 2.5/3 | 2.01 | 2.04 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.75 | 3.70 | 4.00 | 1.83 | 2.5/3 | 1.99 | 2.02 | 0.5/1 | 1.82 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.83 | 3.80 | 3.70 | 1.82 | 2.5/3 | 2.02 | 1.82 | 0.5 | 2.04 | |
| Live | 1.81 | 3.85 | 3.75 | 1.85 | 2.5/3 | 2.02 | 1.81 | 0.5 | 2.08 | ||
| 12BET | Initial | 1.83 | 3.80 | 3.70 | 1.82 | 2.5/3 | 2.02 | 1.82 | 0.5 | 2.04 | |
| Live | 1.81 | 3.85 | 3.75 | 1.85 | 2.5/3 | 2.02 | 1.81 | 0.5 | 2.08 | ||
| Sbobet | Initial | 1.86 | 3.36 | 3.50 | 1.87 | 2.5/3 | 1.99 | 1.86 | 0.5 | 2.02 | |
| Live | 1.82 | 3.41 | 3.59 | 1.87 | 2.5/3 | 1.99 | 1.82 | 0.5 | 2.06 | ||
| wewbet | Initial | 1.85 | 3.48 | 3.48 | 1.82 | 2.5/3 | 2.04 | 1.85 | 0.5 | 2.03 | |
| Live | 1.83 | 3.68 | 3.82 | 1.86 | 2.5/3 | 2.02 | 2.06 | 0.5/1 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 1.75 | 3.90 | 3.90 | 1.98 | 3 | 1.77 | 1.98 | 0.5/1 | 1.77 | |
| Live | 1.80 | 3.80 | 4.10 | 1.78 | 2.5/3 | 2.01 | 2.01 | 0.5/1 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 1.81 | 3.91 | 3.92 | 1.81 | 2.5/3 | 2.01 | 1.82 | 0.5 | 2.01 | |
| Live | 1.79 | 4.11 | 4.22 | 1.83 | 2.5/3 | 2.06 | 2.03 | 0.5/1 | 1.87 | ||
| Willhill | Initial | 1.75 | 3.70 | 4.00 | 1.62 | 2.5 | 2.20 | 1.91 | 0.5/1 | 1.70 | |
| Live | 1.80 | 3.70 | 3.90 | 1.62 | 2.5 | 2.15 | 1.95 | 0.5/1 | 1.70 | ||
| Interwetten | Initial | 1.73 | 3.85 | 4.10 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 1.75 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.85 | 3.75 | 3.85 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 1.80 | 0.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 1.79 | 3.98 | 4.24 | 1.66 | 2.5 | 2.25 | 1.35 | 0 | 3.25 | |
| Live | 1.81 | 4.00 | 4.11 | 1.80 | 2.5/3 | 2.03 | 2.00 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BEL D1-9] Standard Liege | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 3 | 4 | 15 | 16 | 12 | 9 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 4 | 8 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 9 | 12 | 4 | 11 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 10 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 5 | 3 | 5 | 6 | 11 | 13 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 4 | 7 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 4 | 3 | 0.0% |
| [BEL D1-13] Red Star Waasland | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 1 | 6 | 13 | 20 | 10 | 13 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 8 | 5 | 9 | 7 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 5 | 15 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 10 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 4 | 4 | 4 | 9 | 10 | 14 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 12 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 7 | 4 | 13 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 4 | 4 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Standard Liege Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 10% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL Cup | 29-10-2025 | Red Star Waasland | 1-2 (1-1) | Standard Liege | 4-12 (1-5) | 2.75 | 3.25 | 2.38 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| BEL D1 | 12-01-2021 | Standard Liege | 3-1 (1-0) | Red Star Waasland | 5-5 (2-2) | 1.44 | 4.33 | 7.00 | W | 1.80 | 1 | 2.05 | W | O |
| BEL D1 | 18-08-2020 | Red Star Waasland | 1-2 (0-0) | Standard Liege | 4-8 (1-3) | 5.50 | 4.00 | 1.57 | W | 1.80 | -1 | 2.05 | D | O |
| BEL D1 | 22-12-2019 | Red Star Waasland | 2-1 (0-1) | Standard Liege | 3-0 (1-0) | 6.00 | 4.33 | 1.50 | L | 1.98 | -1 | 1.88 | L | D |
| BEL D1 | 31-10-2019 | Standard Liege | 2-0 (1-0) | Red Star Waasland | 11-1 (5-1) | 1.16 | 7.50 | 13.00 | W | 1.92 | 2 | 1.92 | D | U |
| BEL D1 | 18-03-2019 | Standard Liege | 4-3 (0-2) | Red Star Waasland | 14-5 (6-0) | 1.22 | 5.50 | 11.00 | W | 1.80 | 1.5 | 2.05 | L | O |
| BEL D1 | 04-08-2018 | Red Star Waasland | 0-0 (0-0) | Standard Liege | 3-10 (1-3) | 4.20 | 3.50 | 1.85 | D | 1.92 | -0.5 | 1.92 | L | U |
| BEL D1 | 09-12-2017 | Red Star Waasland | 3-1 (1-1) | Standard Liege | 4-6 (4-2) | 3.20 | 3.50 | 2.15 | L | 1.92 | 0/-0.5 | 1.92 | L | O |
| BEL D1 | 30-10-2017 | Standard Liege | 3-1 (3-0) | Red Star Waasland | 5-4 (3-3) | 1.66 | 3.75 | 4.50 | W | 1.75 | 0.5/1 | 2.12 | W | O |
| BEL D1 | 17-05-2017 | Red Star Waasland | 1-3 (1-2) | Standard Liege | 2-3 (1-2) | 3.10 | 3.50 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| BEL D1 | 26-04-2017 | Standard Liege | 0-2 (0-0) | Red Star Waasland | 10-5 (3-3) | 1.55 | 4.20 | 5.50 | L | 1.98 | 1 | 1.82 | L | U |
| BEL D1 | 13-02-2017 | Red Star Waasland | 0-1 (0-0) | Standard Liege | 3-6 (2-2) | 3.10 | 3.50 | 2.20 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| BEL D1 | 24-10-2016 | Standard Liege | 5-0 (3-0) | Red Star Waasland | 5-2 (3-2) | 1.45 | 4.50 | 6.50 | W | 2.10 | 1/1.5 | 1.78 | W | O |
| BEL D1 | 07-05-2016 | Standard Liege | 2-0 (1-0) | Red Star Waasland | 7-3 (4-1) | 1.57 | 4.00 | 5.75 | W | 2.00 | 1 | 1.85 | W | U |
| BEL D1 | 04-04-2016 | Red Star Waasland | 0-1 (0-1) | Standard Liege | 7-3 (2-3) | 3.40 | 3.40 | 2.00 | W | 2.02 | -0.5 | 1.82 | W | U |
| BEL D1 | 06-12-2015 | Red Star Waasland | 0-0 (0-0) | Standard Liege | 3-5 (0-1) | 4.00 | 3.40 | 1.90 | D | 2.15 | 0/-0.5 | 1.73 | L | U |
| BEL D1 | 10-08-2015 | Standard Liege | 1-0 (0-0) | Red Star Waasland | 7-8 | 1.30 | 5.00 | 11.00 | W | 1.93 | 1.5 | 1.93 | L | U |
| BEL D1 | 21-02-2015 | Standard Liege | 3-2 (1-1) | Red Star Waasland | 6-2 | 1.25 | 5.00 | 9.00 | W | 1.83 | 1.5 | 2.03 | L | O |
| BEL D1 | 21-09-2014 | Red Star Waasland | 0-2 (0-0) | Standard Liege | 4-7 | 4.20 | 3.60 | 1.83 | W | 1.75 | -0.5/1 | 2.13 | W | U |
| BEL D1 | 17-03-2014 | Red Star Waasland | 1-1 (1-0) | Standard Liege | 4-18 | 7.50 | 3.80 | 1.50 | D | 1.93 | -1 | 1.93 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Standard Liege Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 11% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D1 | 01-11-2026 | Standard Liege | 1-1 (0-1) | Kortrijk | 10-4 (4-2) | 1.67 | 3.80 | 4.75 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| BEL D1 | 25-10-2026 | Racing Genk | 2-1 (1-0) | Standard Liege | 11-2 (5-1) | 1.67 | 3.80 | 4.33 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | D |
| BEL Cup | 17-10-2026 | Standard Liege | 2-0 (1-0) | FCV Dender EH | 5-8 (3-1) | 1.67 | 3.90 | 3.80 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| BEL D1 | 11-10-2026 | Standard Liege | 0-1 (0-0) | Charleroi | 6-8 (2-4) | 2.90 | 3.25 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Lens | 2-0 (1-0) | Standard Liege | - | L | ||||||||
| BEL D1 | 19-09-2026 | KAA Gent | 2-1 (1-1) | Standard Liege | 5-6 (3-4) | 1.85 | 3.30 | 3.90 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| BEL D1 | 12-09-2026 | Westerlo | 4-2 (1-0) | Standard Liege | 1-7 (0-4) | 2.45 | 3.40 | 2.55 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| BEL D1 | 06-09-2026 | Standard Liege | 1-0 (0-0) | Royal Antwerp | 13-4 (6-3) | 2.15 | 3.20 | 3.20 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| BEL D1 | 30-08-2026 | Oud-Heverlee Leuven | 1-2 (0-1) | Standard Liege | 6-3 (5-2) | 2.88 | 3.20 | 2.30 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| BEL D1 | 22-08-2026 | Standard Liege | 2-0 (0-0) | LaLouviere | 5-1 (5-1) | 1.80 | 3.50 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| BEL D1 | 16-08-2026 | Mechelen | 3-3 (1-2) | Standard Liege | 5-2 (0-1) | 2.50 | 3.30 | 2.75 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | O |
| BEL D1 | 08-08-2026 | Standard Liege | 2-2 (1-1) | Cercle Brugge | 7-11 (5-6) | 2.20 | 3.50 | 2.90 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Standard Liege | 0-3 (0-1) | FC Viktoria koln | - | L | ||||||||
| INT CF | 31-07-2026 | Standard Liege | 1-0 (0-0) | Arminia Bielefeld | - | W | ||||||||
| INT CF | 26-07-2026 | Standard Liege | 2-1 (1-0) | Seraing United | - | W | ||||||||
| INT CF | 26-07-2026 | Standard Liege | 0-1 (0-0) | Juventus | 7-7 (1-3) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | USL Dunkerque | 2-0 (2-0) | Standard Liege | 2-2 (2-0) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Standard Liege | 1-0 (0-0) | Francs Borains | 4-6 (4-1) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 08-07-2026 | Aubel | 0-4 (0-2) | Standard Liege | 0-12 (0-6) | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Verlaine | 0-7 (0-4) | Standard Liege | 5-3 (4-3) | W | ||||||||
| No Data |
| Red Star Waasland Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D1 | 01-11-2026 | Red Star Waasland | 1-2 (0-1) | Saint Gilloise | 6-3 (5-2) | 5.50 | 4.50 | 1.50 | L | 2.03 | -1 | 1.78 | D | D |
| BEL D1 | 25-10-2026 | Westerlo | 4-4 (2-1) | Red Star Waasland | 3-7 (2-4) | 1.91 | 3.75 | 3.30 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| BEL Cup | 17-10-2026 | Red Star Waasland | 3-0 (1-0) | Habay la Neuve | 8-1 (3-0) | 1.17 | 7.00 | 9.00 | W | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | W | U |
| BEL D1 | 10-10-2026 | Red Star Waasland | 1-3 (1-1) | KVSK Lommel | 12-6 (6-3) | 1.80 | 3.60 | 3.90 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| BEL D1 | 21-09-2026 | Kortrijk | 1-0 (0-0) | Red Star Waasland | 2-4 (2-2) | 2.50 | 3.30 | 2.60 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| BEL D1 | 12-09-2026 | Red Star Waasland | 2-0 (0-0) | Sint-Truidense | 1-4 (1-2) | 3.00 | 3.40 | 2.15 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| BEL D1 | 07-09-2026 | Red Star Waasland | 3-0 (0-0) | Oud-Heverlee Leuven | 7-5 (4-1) | 2.00 | 3.50 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| BEL D1 | 29-08-2026 | Racing Genk | 4-0 (3-0) | Red Star Waasland | 3-9 (2-4) | 1.55 | 3.80 | 5.00 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| BEL D1 | 22-08-2026 | Zulte-Waregem | 4-0 (2-0) | Red Star Waasland | 1-6 (0-3) | 1.91 | 3.50 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| BEL D1 | 16-08-2026 | Red Star Waasland | 1-0 (1-0) | Anderlecht | 1-12 (1-5) | 3.60 | 3.40 | 2.05 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| BEL D1 | 10-08-2026 | Royal Antwerp | 2-1 (0-1) | Red Star Waasland | 5-3 (1-0) | 1.62 | 3.60 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Red Star Waasland | 1-0 (1-0) | FC Eindhoven | 3-0 | 2.20 | 3.60 | 2.63 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Red Star Waasland | 1-8 (1-3) | Beveren | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | PAOK Saloniki | 4-1 (1-1) | Red Star Waasland | 9-4 (6-1) | 1.50 | 4.33 | 4.50 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| BEL D2 | 18-04-2026 | Seraing United | 1-2 (0-0) | Red Star Waasland | 2-3 (1-3) | 5.75 | 3.75 | 1.48 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | D | O |
| BEL D2 | 12-04-2026 | Red Star Waasland | 1-0 (0-0) | Kortrijk | 4-3 (2-1) | 2.05 | 3.25 | 3.10 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| BEL D2 | 04-04-2026 | Anderlecht II | 0-5 (0-3) | Red Star Waasland | 6-4 (3-3) | 5.50 | 4.00 | 1.45 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | O |
| BEL D2 | 22-03-2026 | Red Star Waasland | 4-0 (3-0) | RFC de Liege | 4-2 (2-1) | 1.48 | 3.90 | 5.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| BEL D2 | 14-03-2026 | Club Brugge Ⅱ | 2-2 (2-0) | Red Star Waasland | 3-9 (2-4) | 7.50 | 4.33 | 1.33 | D | 1.83 | -1.5 | 1.98 | L | O |
| BEL D2 | 12-03-2026 | Red Star Waasland | 3-2 (3-1) | RWDM Brussels | 8-4 (3-3) | 1.36 | 4.33 | 7.50 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D1 | 21-11 | Away | KVSK Lommel | 15 Days |
| BEL D1 | 28-11 | Home | Club Brugge | 22 Days |
| BEL D1 | 12-12 | Away | Zulte-Waregem | 36 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D1 | 21-11 | Home | KAA Gent | 15 Days |
| BEL D1 | 28-11 | Away | Charleroi | 22 Days |
| BEL D1 | 12-12 | Home | Cercle Brugge | 36 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.29 | 2.43 | 4.00 | 2.29 | 2.43 | 4.00 | 1.99 | 1/1.5 | 1.87 | 2.03 | 1/1.5 | 1.84 | 1.92 | 0/0.5 | 1.96 | 1.92 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Initial | 1.84 | 3.85 | 3.60 | 1.82 | 3.85 | 3.65 | 1.85 | 2.5/3 | 2.02 | 1.85 | 2.5/3 | 2.02 | 1.84 | 0.5 | 2.04 | 1.82 | 0.5 | 2.06 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.38 | 2.38 | 4.33 | 2.38 | 2.38 | 4.33 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.75 | 3.60 | 4.00 | 1.75 | 3.60 | 4.00 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.30 | 2.30 | 3.96 | 2.34 | 2.29 | 3.87 | 2.12 | 1/1.5 | 1.75 | 2.12 | 1/1.5 | 1.75 | 1.97 | 0/0.5 | 1.89 | 2.00 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Initial | 1.86 | 3.36 | 3.50 | 1.82 | 3.41 | 3.59 | 1.87 | 2.5/3 | 1.99 | 1.87 | 2.5/3 | 1.99 | 1.86 | 0.5 | 2.02 | 1.82 | 0.5 | 2.06 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.83 | 10 | 1.98 | Live | 1.83 | 10 | 1.98 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2.7 | 1.2 | Goal | 1.5 |
| 1 | Loss | 2 | 1.3 | Loss | 1.8 |
| 16.7 | Shot(OT) | 9.3 | 14.6 | Shot(OT) | 13.7 |
| 5.7 | Corner | 7 | 6.3 | Corner | 6.1 |
| 1.7 | Yellow Card | 2 | 1.2 | Yellow Card | 1.7 |
| 7.7 | Fouls | 12.5 | 8.7 | Fouls | 9.7 |
| 49.3% | Possession | 61.7% | 51.3% | Possession | 54.5% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Standard Liege ( 50 Matches) | Red Star Waasland ( 10 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 8 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 3 | 4 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 7 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 6 | 4 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 6 | 1 | 2 |