ทีเด็ดบอล Gornik Zabrze vs KS Wieczysta Krakow
‹ คู่ก่อนหน้าFC Blau Weiss Linz vs Floridsdorfer AC · ส. 7 พ.ย. 23:30 น. คู่ที่ 350 / 388เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FK Vitebsk vs Dinamo Minsk · ส. 7 พ.ย. 23:30 น.
Poland Ekstraklasa
🕒 07-11-2026 23:30 น.
Gornik Zabrzeเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี48%🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 350 / 38823:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★★62⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVSGornik ZabrzeKS Wieczysta Krakowใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ74% @1.5726% @4.64สูง/ต่ำ 3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.81
KS Wieczysta Krakowทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านGornik Zabrzeต่อ 1 @2.00แนวรับ🛡️3.6 vs 12.0Gornik Zabrzeการ์ดยิงดุ🔥6.0Gornik Zabrzeการ์ดรับเหนียว🧱3.6Gornik Zabrzeการ์ดรับหลวม🕳️12.0KS Wieczysta Krakowการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนKS Wieczysta Krakowรอง 1 @1.81แนวรุก🔥8.4 vs 6.0KS Wieczysta Krakowกองกลาง🎯60% vs 48%KS Wieczysta Krakowการ์ดยิงดุ🔥8.4KS Wieczysta Krakowการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.93แนวรุก🔥6.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.88การ์ดคาดประตู🎯~2.5เส้น 3การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Gornik Zabrzeเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี48%
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 350 / 38823:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★★62⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุล
VS
Gornik ZabrzeKS Wieczysta Krakow
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
74% @1.5726% @4.64
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.81
KS Wieczysta Krakowทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านGornik Zabrze
ต่อ 1 @2.00
แนวรับ🛡️3.6 vs 12.0Gornik Zabrze
การ์ดยิงดุ🔥6.0Gornik Zabrze
การ์ดรับเหนียว🧱3.6Gornik Zabrze
การ์ดรับหลวม🕳️12.0KS Wieczysta Krakow
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนKS Wieczysta Krakow
รอง 1 @1.81
แนวรุก🔥8.4 vs 6.0KS Wieczysta Krakow
กองกลาง🎯60% vs 48%KS Wieczysta Krakow
การ์ดยิงดุ🔥8.4KS Wieczysta Krakow
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.93
แนวรุก🔥6.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.88
การ์ดคาดประตู🎯~2.5เส้น 3
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Gornik Zabrze vs KS Wieczysta Krakow
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านGornik Zabrze ต่อ 1 @2.00การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 3 @1.88การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งGornik Zabrzeโอกาสชนะ 58%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 362/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Gornik Zabrze · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล42%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Gornik Zabrze ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.57 · ควรเป็น @1.58 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Gornik Zabrze 38 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Gornik Zabrze ต่อ 1
ได้ 40%คืนทุน 18%เสีย 42%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 40% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Gornik Zabrze · คาดสกอร์ 1.6 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Gornik Zabrze ชนะ 1 ลูก18%
Gornik Zabrze ชนะ 2 ลูก23%
Gornik Zabrze ชนะ 3 ลูกขึ้นไป17%
เสมอ23%
KS Wieczysta Krakow ชนะ 1 ลูก13%
KS Wieczysta Krakow ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Gornik Zabrze ชนะ58%
Gornik Zabrze ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป40%
Gornik Zabrze คลีนชีท39%
KS Wieczysta Krakow ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Gornik Zabrze ไม่แพ้81%
KS Wieczysta Krakow ไม่แพ้42%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่49%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-012%1-112%2-010%2-110%0-08%0-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Gornik Zabrze)
- โอกาส Gornik Zabrze ชนะ 58% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 40%
- Gornik Zabrze คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 39%
- KS Wieczysta Krakow เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 40%
- Gornik Zabrze ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Gornik Zabrze
พ0-2ช3-1ส1-1ส1-1ส0-0ส0-0
KS Wieczysta Krakow
ช4-3ช3-0พ1-2พ1-2พ0-2พ1-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Gornik Zabrzeยิง 1.0 · เสีย 0.6 ต่อนัด
KS Wieczysta Krakowยิง 1.4 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Gornik Zabrze
1.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 8
KS Wieczysta Krakow
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gornik Zabrze
11%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 8
KS Wieczysta Krakow
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Gornik Zabrze
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
KS Wieczysta Krakow
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
คู่อื่นใน Ekstraklasa 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.43 | 4.00 | 4.40 | 1.90 | 3 | 1.72 | 1.96 | 1 | 1.74 | |
| Live | 1.41 | 4.05 | 4.55 | 1.71 | 2.5/3 | 1.91 | 1.93 | 1 | 1.77 | ||
| Crown | Initial | 1.55 | 4.20 | 4.65 | 1.98 | 3 | 1.82 | 1.97 | 1 | 1.85 | |
| Live | 1.55 | 4.20 | 4.65 | 1.96 | 3 | 1.80 | 1.94 | 1 | 1.82 | ||
| Bet365 | Initial | 1.60 | 3.90 | 4.75 | 2.03 | 3 | 1.78 | 2.03 | 1 | 1.78 | |
| Live | 1.60 | 3.90 | 4.75 | 1.78 | 2.5/3 | 2.03 | 2.00 | 1 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 1.56 | 4.30 | 5.40 | 1.97 | 3 | 1.80 | 1.94 | 1 | 1.84 | |
| Live | 1.56 | 3.90 | 4.80 | 1.77 | 2.5/3 | 2.02 | 2.02 | 1 | 1.78 | ||
| Vcbet | Initial | 1.53 | 4.10 | 5.00 | 1.97 | 3 | 1.84 | 1.96 | 1 | 1.85 | |
| Live | 1.55 | 4.00 | 5.00 | 1.80 | 2.5/3 | 2.02 | 2.01 | 1 | 1.81 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.59 | 4.00 | 4.95 | 2.00 | 3 | 1.84 | 2.03 | 1 | 1.83 | |
| Live | 1.59 | 3.95 | 5.10 | 2.09 | 3 | 1.81 | 2.07 | 1 | 1.85 | ||
| 12BET | Initial | 1.59 | 4.00 | 4.95 | 2.00 | 3 | 1.84 | 2.03 | 1 | 1.83 | |
| Live | 1.59 | 3.95 | 5.10 | 2.09 | 3 | 1.78 | 2.07 | 1 | 1.82 | ||
| Sbobet | Initial | 1.56 | 3.81 | 4.53 | 2.04 | 3 | 1.82 | 2.07 | 1 | 1.81 | |
| Live | 1.56 | 3.81 | 4.53 | 2.04 | 3 | 1.82 | 2.07 | 1 | 1.81 | ||
| wewbet | Initial | 1.55 | 3.96 | 4.57 | 1.98 | 3 | 1.88 | 2.00 | 1 | 1.88 | |
| Live | 1.61 | 4.03 | 4.82 | 2.04 | 3 | 1.84 | 2.03 | 1 | 1.87 | ||
| 18Bet | Initial | 1.68 | 3.90 | 4.20 | 1.86 | 3 | 1.86 | 1.86 | 0.5/1 | 1.86 | |
| Live | 1.59 | 4.00 | 5.00 | 1.77 | 2.5/3 | 1.96 | 1.96 | 1 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 1.63 | 4.22 | 4.58 | 1.85 | 3 | 1.94 | 1.80 | 0.5/1 | 2.02 | |
| Live | 1.59 | 4.31 | 5.41 | 1.86 | 2.5/3 | 2.00 | 2.03 | 1 | 1.84 | ||
| Willhill | Initial | 1.55 | 4.00 | 5.00 | 1.57 | 2.5 | 2.25 | 1.91 | 1 | 1.80 | |
| Live | 1.60 | 3.90 | 4.80 | 1.60 | 2.5 | 2.25 | 1.91 | 1 | 1.73 | ||
| Interwetten | Initial | 1.73 | 3.80 | 4.20 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.70 | 0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.63 | 3.95 | 4.90 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 1.95 | 1 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 1.72 | 4.05 | 4.25 | 1.58 | 2.5 | 2.30 | 2.65 | 1.5 | 1.42 | |
| Live | 1.56 | 4.15 | 5.06 | 1.78 | 2.5/3 | 1.96 | 1.66 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 1 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POL PR-2] Gornik Zabrze | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 8 | 4 | 1 | 21 | 11 | 28 | 2 | 61.5% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 7 | 11 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 5 | 2 | 0 | 12 | 4 | 17 | 1 | 71.4% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 7 | 3 | 10 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 6 | 3 | 8 | 5 | 18 | 5 | 30.8% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 13 | 16.7% |
| Away Field | 7 | 3 | 4 | 0 | 6 | 1 | 13 | 3 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 3 | 2 | 8 | 16.7% |
| [POL PR-18] KS Wieczysta Krakow | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 2 | 9 | 17 | 26 | 8 | 18 | 15.4% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 7 | 8 | 4 | 18 | 20.0% |
| Away Field | 8 | 1 | 1 | 6 | 10 | 18 | 4 | 13 | 12.5% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 11 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 6 | 5 | 4 | 9 | 12 | 16 | 15.4% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 3 | 5 | 15 | 20.0% |
| Away Field | 8 | 1 | 4 | 3 | 3 | 6 | 7 | 14 | 12.5% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Gornik Zabrze Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Gornik Zabrze Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 5 (50%) Lose 1 (10%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 10% Over 10% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL PR | 31-10-2026 | Gornik Zabrze | 0-0 (0-0) | Legia Warszawa | 4-0 (2-0) | 2.00 | 3.30 | 3.40 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| POL Cup | 28-10-2026 | Piast Gliwice | 0-0 (0-0) | Gornik Zabrze | 7-3 (1-2) | 2.88 | 3.40 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| POL PR | 24-10-2026 | Widzew lodz | 1-1 (1-1) | Gornik Zabrze | 4-7 (2-2) | 2.63 | 3.30 | 2.45 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| POL PR | 18-10-2026 | Gornik Zabrze | 1-1 (1-1) | Piast Gliwice | 10-1 (8-1) | 1.62 | 3.75 | 4.75 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| POL PR | 11-10-2026 | Jagiellonia Bialystok | 1-3 (0-0) | Gornik Zabrze | 4-4 (3-1) | 2.40 | 3.40 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 02-10-2026 | Gornik Zabrze | 0-2 (0-2) | Odra Opole | 6-3 (3-2) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | L | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | L | U |
| POL PR | 20-09-2026 | Motor Lublin | 0-0 (0-0) | Gornik Zabrze | 2-3 (2-2) | 3.50 | 3.50 | 1.95 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| POL PR | 16-09-2026 | Korona Kielce | 0-2 (0-1) | Gornik Zabrze | 6-3 (2-2) | 2.63 | 3.50 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| POL PR | 12-09-2026 | Gornik Zabrze | 2-1 (0-1) | Lech Poznan | 5-4 (1-2) | 2.63 | 3.50 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | D |
| POL PR | 06-09-2026 | Cracovia Krakow | 0-1 (0-0) | Gornik Zabrze | 4-3 (0-1) | 2.40 | 3.25 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| POL PR | 03-09-2026 | Rakow Czestochowa | 1-2 (0-2) | Gornik Zabrze | 4-4 (0-2) | 2.15 | 3.20 | 3.20 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| POL PR | 30-08-2026 | Gornik Zabrze | 2-3 (0-1) | GKS Katowice | 13-4 (5-2) | 1.83 | 3.50 | 3.80 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| UEFA ECL | 27-08-2026 | Monaco | 4-1 (2-0) | Gornik Zabrze | 5-2 (3-1) | 1.36 | 4.50 | 7.00 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | Gornik Zabrze | 2-3 (0-1) | Monaco | 7-4 (2-3) | 5.00 | 4.00 | 1.53 | L | 1.93 | -1 | 1.88 | D | O |
| POL PR | 17-08-2026 | Gornik Zabrze | 2-1 (1-0) | Wisla Krakow | 6-3 (4-1) | 1.95 | 3.25 | 3.60 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| UEFA EL | 14-08-2026 | Gornik Zabrze | 1-1 (1-0) | Ferencvarosi TC | 9-6 (4-3) | 2.50 | 3.10 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| POL PR | 08-08-2026 | Radomiak Radom | 1-3 (0-2) | Gornik Zabrze | 2-3 (0-2) | 2.90 | 3.30 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| UEFA EL | 06-08-2026 | Ferencvarosi TC | 1-0 (0-0) | Gornik Zabrze | 2-5 (1-2) | 1.65 | 3.50 | 5.00 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| UEFA CL | 30-07-2026 | Gornik Zabrze | 1-1 (1-1) | Fenerbahce | 9-7 (5-3) | 6.00 | 4.00 | 1.53 | D | 1.95 | -1 | 1.85 | W | U |
| POL PR | 25-07-2026 | Gornik Zabrze | 2-1 (0-1) | Slask Wroclaw | 8-6 (4-1) | 1.80 | 3.50 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| No Data |
| KS Wieczysta Krakow Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL PR | 31-10-2026 | KS Wieczysta Krakow | 1-3 (0-1) | Jagiellonia Bialystok | 10-5 (4-4) | 2.10 | 3.50 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| POL PR | 25-10-2026 | Slask Wroclaw | 2-0 (2-0) | KS Wieczysta Krakow | 4-7 (0-2) | 2.90 | 3.60 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| POL PR | 16-10-2026 | KS Wieczysta Krakow | 1-2 (0-0) | Rakow Czestochowa | 5-4 (4-2) | 2.10 | 3.50 | 3.00 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| POL PR | 13-10-2026 | GKS Katowice | 2-1 (1-0) | KS Wieczysta Krakow | 1-8 (1-4) | 2.00 | 3.60 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| POL PR | 09-10-2026 | KS Wieczysta Krakow | 3-0 (1-0) | Wisla Plock | 6-7 (2-3) | 2.15 | 3.30 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 02-10-2026 | KS Wieczysta Krakow | 4-3 (2-3) | Puszcza Niepolomice | 10-0 (5-0) | 1.65 | 3.75 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| POL PR | 18-09-2026 | Widzew lodz | 2-2 (1-1) | KS Wieczysta Krakow | 8-3 (7-0) | 1.73 | 3.60 | 4.20 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| POL PR | 13-09-2026 | Pogon Szczecin | 2-0 (0-0) | KS Wieczysta Krakow | 4-5 (1-2) | 1.95 | 3.40 | 3.50 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| POL PR | 07-09-2026 | KS Wieczysta Krakow | 1-1 (0-0) | Zaglebie Lubin | 10-3 (5-1) | 2.00 | 3.50 | 3.25 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| POL Cup | 03-09-2026 | Avia Swidnik | 3-1 (1-1) | KS Wieczysta Krakow | 4-13 (2-7) | 4.00 | 3.90 | 1.65 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| POL PR | 29-08-2026 | Wisla Krakow | 2-0 (0-0) | KS Wieczysta Krakow | 4-4 (2-1) | 1.85 | 3.50 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| POL PR | 22-08-2026 | Cracovia Krakow | 3-2 (1-1) | KS Wieczysta Krakow | 9-8 (3-7) | 2.00 | 3.30 | 3.40 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| POL PR | 15-08-2026 | Piast Gliwice | 3-4 (0-1) | KS Wieczysta Krakow | 7-2 (5-0) | 2.05 | 3.30 | 3.40 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| POL PR | 01-08-2026 | KS Wieczysta Krakow | 1-2 (0-2) | Lech Poznan | 4-7 (3-4) | 3.80 | 3.60 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | D |
| POL PR | 24-07-2026 | Radomiak Radom | 2-1 (1-0) | KS Wieczysta Krakow | 5-2 (1-1) | 2.38 | 3.25 | 2.75 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | KS Wieczysta Krakow | 0-1 (0-0) | Maccabi Netanya | 10-2 (3-1) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 10-07-2026 | KS Wieczysta Krakow | 2-0 (0-0) | Ruch Chorzow | 7-1 (1-0) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 05-07-2026 | KS Wieczysta Krakow | 2-2 (1-2) | Slavia Praha | - | D | ||||||||
| INT CF | 02-07-2026 | KS Wieczysta Krakow | 1-2 (1-2) | Artis Brno | 9-5 (6-2) | 1.80 | 3.90 | 3.30 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 28-06-2026 | KS Wieczysta Krakow | 2-2 (0-1) | Dynamo Kyiv | - | 6.00 | 5.50 | 1.30 | D | 1.95 | -1.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL PR | 21-11 | Away | Zaglebie Lubin | 14 Days |
| POL PR | 29-11 | Home | Wisla Plock | 21 Days |
| POL PR | 06-12 | Away | Pogon Szczecin | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL PR | 24-11 | Home | Motor Lublin | 16 Days |
| POL PR | 29-11 | Away | Legia Warszawa | 21 Days |
| POL PR | 06-12 | Home | Korona Kielce | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.07 | 2.38 | 4.60 | 2.07 | 2.38 | 4.60 | 1.94 | 1/1.5 | 1.86 | 1.96 | 1/1.5 | 1.80 | 2.07 | 0.5 | 1.75 | 2.04 | 0.5 | 1.72 | |
| Initial | 1.55 | 4.20 | 4.65 | 1.55 | 4.20 | 4.65 | 1.98 | 3 | 1.82 | 1.96 | 3 | 1.80 | 1.97 | 1 | 1.85 | 1.94 | 1 | 1.82 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 2.50 | 5.00 | 2.10 | 2.50 | 5.00 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | 1.73 | 0/0.5 | 2.08 | |
| Live | 1.60 | 3.90 | 4.75 | 1.60 | 3.90 | 4.75 | 2.03 | 3 | 1.78 | 1.78 | 2.5/3 | 2.03 | 2.03 | 1 | 1.78 | 2.00 | 1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.08 | 2.34 | 4.29 | 2.08 | 2.34 | 4.29 | 2.05 | 1/1.5 | 1.81 | 2.05 | 1/1.5 | 1.81 | 1.80 | 0/0.5 | 2.06 | 1.80 | 0/0.5 | 2.06 | |
| Initial | 1.56 | 3.81 | 4.53 | 1.56 | 3.81 | 4.53 | 2.04 | 3 | 1.82 | 2.04 | 3 | 1.82 | 2.07 | 1 | 1.81 | 2.07 | 1 | 1.81 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.85 | 10 | 1.95 | Live | 1.85 | 10 | 1.95 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 0.7 | 1 | Goal | 1.4 |
| 0.3 | Loss | 2.3 | 0.6 | Loss | 2 |
| 13.7 | Shot(OT) | 19 | 10.2 | Shot(OT) | 14.7 |
| 4.7 | Corner | 7.3 | 4.8 | Corner | 7.7 |
| 2.3 | Yellow Card | 2 | 2.4 | Yellow Card | 2 |
| 14.7 | Fouls | 10.3 | 13.6 | Fouls | 11.2 |
| 46.7% | Possession | 56.3% | 48.2% | Possession | 59.5% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Gornik Zabrze ( 47 Matches) | KS Wieczysta Krakow ( 13 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 4 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 3 | 6 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 8 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 2 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 3 | 3 | 2 | 3 |
Korona Kielce
Radomiak Radom
Slask Wroclaw
Piast Gliwice