ทีเด็ดบอล Maccabi Haifa vs Maccabi Netanya
Israel Premier League
🕒 07-11-2026 22:30 น.
Maccabi Haifaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.022:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุลVSMaccabi HaifaMaccabi Netanyaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ67% @1.7433% @3.53สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.92
Maccabi Netanyaทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านMaccabi Haifaต่อ 0.5/1 @1.84พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.6 vs 6.0Maccabi Haifaกองกลาง🎯59% vs 54%Maccabi Haifaการ์ดยิงดุ🔥12.6Maccabi Haifaการ์ดรับหลวม🕳️6.0Maccabi Netanyaการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Maccabi Haifaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Maccabi Haifaการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนMaccabi Netanyaรอง 0.5/1 @1.92แนวรับ🛡️6.0 vs 9.0Maccabi Netanyaการ์ดรับหลวม🕳️9.0Maccabi Haifaการ์ดยิงดุ🔥6.0Maccabi Netanyaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.84แนวรุก🔥12.6 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.92การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 3/3.5การ์ด 1 ใบ
Maccabi Haifaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
22:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุลVS
Maccabi HaifaMaccabi Netanya
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
67% @1.7433% @3.53
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.92
Maccabi Netanyaทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านMaccabi Haifa
ต่อ 0.5/1 @1.84
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.6 vs 6.0Maccabi Haifa
กองกลาง🎯59% vs 54%Maccabi Haifa
การ์ดยิงดุ🔥12.6Maccabi Haifa
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Maccabi Netanya
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Maccabi Haifa
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Maccabi Haifa
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนMaccabi Netanya
รอง 0.5/1 @1.92
แนวรับ🛡️6.0 vs 9.0Maccabi Netanya
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Maccabi Haifa
การ์ดยิงดุ🔥6.0Maccabi Netanya
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.84
แนวรุก🔥12.6 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.92
การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 3/3.5
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Maccabi Haifa vs Maccabi Netanya
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านMaccabi Haifa ต่อ 0.5/1 @1.84การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.84การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMaccabi Haifaโอกาสชนะ 51%
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Maccabi Haifa · บิลหลัก 1X2 @1.74
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Maccabi Haifa ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.74 · ควรเป็น @1.72 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Maccabi Haifa 26 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Maccabi Haifa ต่อ 0.5/1
ได้ 27%ได้ครึ่ง 24%เสีย 48%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Maccabi Haifa · คาดสกอร์ 1.7 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Maccabi Haifa ชนะ 1 ลูก24%
Maccabi Haifa ชนะ 2 ลูก16%
Maccabi Haifa ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ24%
Maccabi Netanya ชนะ 1 ลูก15%
Maccabi Netanya ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Maccabi Haifa ชนะ52%
Maccabi Haifa ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
Maccabi Haifa คลีนชีท30%
Maccabi Netanya ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Maccabi Haifa ไม่แพ้76%
Maccabi Netanya ไม่แพ้48%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)32%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-010%2-110%2-08%0-17%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Maccabi Haifa)
- โอกาส Maccabi Haifa ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- Maccabi Haifa ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- Maccabi Haifa ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Maccabi Haifa ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Maccabi Netanya รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Maccabi Netanya เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Maccabi Netanya ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Maccabi Haifa
ช4-0ช3-2ช4-1ช2-1พ2-5พ1-2
Maccabi Netanya
พ0-2พ1-2ส1-1ช1-0ส1-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Maccabi Haifaยิง 2.1 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Maccabi Netanyaยิง 1.0 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Maccabi Haifa
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 26
Maccabi Netanya
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Maccabi Haifa
86%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 1
Maccabi Netanya
10%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 9
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Maccabi Haifa
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
Maccabi Netanya
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Maccabi Haifa ชนะ 6เสมอ 0Maccabi Netanya ชนะ 2
- 24-01-2026Maccabi Netanya4 - 1Maccabi Haifa
- 19-10-2025Maccabi Haifa2 - 3Maccabi Netanya
- 25-05-2025Maccabi Netanya2 - 3Maccabi Haifa
- 21-04-2025Maccabi Haifa1 - 0Maccabi Netanya
- 15-01-2025Maccabi Haifa1 - 0Maccabi Netanya
- 22-12-2024Maccabi Haifa2 - 1Maccabi Netanya
- 01-09-2024Maccabi Netanya0 - 2Maccabi Haifa
- 18-08-2024Maccabi Haifa2 - 1Maccabi Netanya
คู่อื่นใน Premier League 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.67 | 3.85 | 3.45 | 1.82 | 3/3.5 | 1.88 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.67 | 3.85 | 3.45 | 1.82 | 3/3.5 | 1.88 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 1.80 | 3.70 | 3.60 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.80 | 3.70 | 3.60 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 1.72 | 4.10 | 4.00 | 1.88 | 3/3.5 | 1.87 | 1.89 | 0.5/1 | 1.87 | |
| Live | 1.72 | 4.00 | 3.90 | 1.85 | 3/3.5 | 1.93 | 1.92 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Vcbet | Initial | 1.70 | 4.00 | 3.90 | 1.91 | 3/3.5 | 1.89 | 1.91 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.73 | 4.00 | 3.75 | 1.87 | 3/3.5 | 1.94 | 1.96 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 1.72 | 3.99 | 3.77 | 1.92 | 3/3.5 | 1.88 | 1.92 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.78 | 3.97 | 3.55 | 1.87 | 3/3.5 | 1.93 | 2.00 | 0.5/1 | 1.82 | ||
| 18Bet | Initial | 1.75 | 4.00 | 3.80 | 1.93 | 3/3.5 | 1.90 | 1.99 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.77 | 4.00 | 3.80 | 1.83 | 3/3.5 | 1.89 | 1.91 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 1.76 | 4.03 | 3.83 | 1.89 | 3/3.5 | 1.86 | 1.97 | 0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 1.71 | 4.35 | 4.16 | 1.88 | 3/3.5 | 1.94 | 1.90 | 0.5/1 | 1.93 | ||
| Willhill | Initial | 1.62 | 4.00 | 3.90 | 2.05 | 3.5 | 1.70 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.62 | 4.00 | 3.90 | 2.05 | 3.5 | 1.70 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 1.80 | 3.85 | 3.75 | 1.95 | 3.5 | 1.70 | 1.75 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.77 | 3.70 | 3.65 | 1.95 | 3.5 | 1.70 | 1.75 | 0.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 1.72 | 4.00 | 4.09 | 1.86 | 3/3.5 | 1.84 | 2.36 | 1/1.5 | 1.51 | |
| Live | 1.73 | 4.05 | 3.94 | 1.84 | 3/3.5 | 1.89 | 1.84 | 0.5/1 | 1.77 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ISR D1-4] Maccabi Haifa | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 0 | 3 | 21 | 16 | 18 | 4 | 66.7% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 9 | 9 | 4 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 12 | 7 | 9 | 3 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 16 | 11 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 5 | 7 | 12 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 1 | 6 | 6 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 3 | 6 | 6 | 6 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 8 | 33.3% |
| [ISR D1-8] Maccabi Netanya | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 10 | 9 | 11 | 8 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 4 | 4 | 6 | 8 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 6 | 5 | 5 | 7 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 7 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 2 | 4 | 10 | 10 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 2 | 5 | 11 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 2 | 5 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 3 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Maccabi Haifa Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 0 (0%) Lose 3 (30%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D1 | 24-01-2026 | Maccabi Netanya | 4-1 (2-1) | Maccabi Haifa | 6-5 (4-3) | 3.30 | 3.60 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| ISR D1 | 19-10-2025 | Maccabi Haifa | 2-3 (1-0) | Maccabi Netanya | 5-6 (3-3) | 1.53 | 4.20 | 5.75 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| ISR D1 | 25-05-2025 | Maccabi Netanya | 2-3 (2-1) | Maccabi Haifa | 5-6 (1-2) | 3.50 | 3.75 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| ISR D1 | 21-04-2025 | Maccabi Haifa | 1-0 (1-0) | Maccabi Netanya | 7-6 (1-3) | 1.50 | 4.75 | 5.25 | W | 1.83 | 1 | 2.03 | D | U |
| ISR CUP | 15-01-2025 | Maccabi Haifa | 1-0 (0-0) | Maccabi Netanya | 3-4 (2-0) | 1.36 | 4.33 | 6.50 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| ISR D1 | 22-12-2024 | Maccabi Haifa | 2-1 (1-1) | Maccabi Netanya | 3-7 (2-1) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | W | 1.93 | 1.5 | 1.93 | L | U |
| ISR D1 | 01-09-2024 | Maccabi Netanya | 0-2 (0-1) | Maccabi Haifa | 1-7 (1-3) | 4.50 | 3.80 | 1.65 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.88 | W | U |
| ISR LATTC | 18-08-2024 | Maccabi Haifa | 2-1 (1-1) | Maccabi Netanya | 5-6 (1-4) | 1.53 | 3.40 | 6.00 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | D | O |
| ISR CUP | 04-04-2024 | Maccabi Haifa | 1-3 (1-0) | Maccabi Netanya | 8-3 (3-0) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| ISR D1 | 22-01-2024 | Maccabi Haifa | 4-0 (2-0) | Maccabi Netanya | 5-4 (2-2) | 1.45 | 4.00 | 5.75 | W | 1.80 | 1 | 2.05 | W | O |
| ISR D1 | 02-10-2023 | Maccabi Netanya | 2-3 (2-2) | Maccabi Haifa | 4-7 (1-2) | 4.75 | 3.60 | 1.65 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.88 | W | O |
| ISR D1 | 16-05-2023 | Maccabi Netanya | 1-5 (1-1) | Maccabi Haifa | 5-4 (3-2) | 4.75 | 4.33 | 1.53 | W | 1.88 | -1 | 1.98 | W | O |
| ISR D1 | 09-04-2023 | Maccabi Haifa | 4-1 (0-1) | Maccabi Netanya | 3-5 (1-4) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | W | 1.93 | 1 | 1.93 | W | O |
| ISR CUP | 01-03-2023 | Maccabi Haifa | 1-1 (1-0) | Maccabi Netanya | 2-1 (2-1) | 1.53 | 3.60 | 6.00 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| ISR CUP | 01-02-2023 | Maccabi Netanya | 2-2 (0-1) | Maccabi Haifa | 6-11 (4-6) | 5.00 | 3.75 | 1.53 | D | 1.83 | -1 | 1.98 | L | O |
| ISR D1 | 27-12-2022 | Maccabi Netanya | 0-2 (0-0) | Maccabi Haifa | 10-5 (2-3) | 4.00 | 3.60 | 1.75 | W | 2.05 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| ISR D1 | 28-08-2022 | Maccabi Haifa | 4-1 (1-1) | Maccabi Netanya | 8-3 (3-2) | 1.75 | 3.50 | 4.20 | W | 1.80 | 0.5 | 2.05 | W | O |
| ISR D1 | 22-05-2022 | Maccabi Haifa | 4-0 (2-0) | Maccabi Netanya | 1-5 (0-1) | 1.62 | 3.80 | 5.00 | W | 2.05 | 1 | 1.80 | W | O |
| ISR D1 | 23-04-2022 | Maccabi Netanya | 3-0 (2-0) | Maccabi Haifa | 5-5 (4-2) | 3.75 | 3.40 | 1.80 | L | 1.90 | -1 | 1.95 | L | O |
| ISR D1 | 31-01-2022 | Maccabi Netanya | 1-1 (0-0) | Maccabi Haifa | 4-4 (3-2) | 6.50 | 4.00 | 1.40 | D | 2.15 | -1 | 1.73 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Maccabi Haifa Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 0 (0%) Lose 4 (40%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 30% Draw 10% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D1 | 03-11-2026 | Hapoel Tel Aviv | 2-1 (2-0) | Maccabi Haifa | 3-5 (1-1) | 1.85 | 3.60 | 3.30 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | D |
| ISR D1 | 27-10-2026 | Maccabi Haifa | 2-5 (0-0) | Hapoel Beer Sheva | 9-7 (6-3) | 2.35 | 3.50 | 2.45 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| ISR D1 | 17-10-2026 | Maccabi Petah Tikva FC | 1-2 (1-0) | Maccabi Haifa | 2-7 (0-2) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.93 | -1 | 1.88 | D | D |
| ISR D1 | 13-10-2026 | Hapoel Jerusalem | 1-4 (1-2) | Maccabi Haifa | 2-6 (0-3) | 4.75 | 3.70 | 1.57 | W | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | W | O |
| ISR D1 | 20-09-2026 | Maccabi Haifa | 3-2 (1-1) | Ironi Tiberias | 6-2 (1-1) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| ISR D1 | 15-09-2026 | Hapoel Kiryat Shmona | 0-4 (0-1) | Maccabi Haifa | 2-6 (1-2) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| ISR D1 | 06-09-2026 | Maccabi Haifa | 2-1 (0-0) | Hapoel Petah Tikva | 4-4 (2-3) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| ISR D1 | 01-09-2026 | Maccabi Tel Aviv | 3-1 (2-0) | Maccabi Haifa | 3-5 (2-2) | 1.73 | 3.70 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| ISR D1 | 23-08-2026 | Maccabi Haifa | 2-1 (1-0) | Hapoel Ramat Gan | 3-4 (1-0) | 1.40 | 4.50 | 5.75 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | D |
| ISR LATTC | 18-08-2026 | Maccabi Haifa | 0-1 (0-0) | Hapoel Jerusalem | 6-0 (2-0) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ISR LATTC | 09-08-2026 | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 0-1 (0-0) | Maccabi Haifa | 1-12 (0-8) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | W | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | U |
| ISR LATTC | 05-08-2026 | Maccabi Haifa | 4-2 (3-1) | Ironi Tiberias | 5-1 (3-0) | 1.67 | 3.70 | 4.10 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| ISR LATTC | 29-07-2026 | Hapoel Kiryat Shmona | 3-0 (3-0) | Maccabi Haifa | 3-9 (1-3) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| ISR LATTC | 26-07-2026 | Maccabi Haifa | 2-3 (0-2) | Hapoel Haifa | 7-1 (0-1) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 21-07-2026 | Maccabi Haifa | 5-0 (3-0) | Hapoel Kfar Saba | 3-2 (2-1) | 1.36 | 4.50 | 6.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 14-07-2026 | Kiryat Yam SC | 0-2 (0-1) | Maccabi Haifa | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Maccabi Haifa | 3-3 (1-2) | Paksi SE Honlapja | 2-8 (0-3) | 2.55 | 3.50 | 2.30 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Dundee FC | 1-2 (0-2) | Maccabi Haifa | 5-2 (3-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| ISR D1 | 24-05-2026 | Hapoel Beer Sheva | 2-5 (1-2) | Maccabi Haifa | 5-1 | 1.48 | 4.20 | 5.00 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | O |
| ISR D1 | 20-05-2026 | Maccabi Haifa | 4-1 (1-1) | Hapoel Tel Aviv | 4-3 (1-0) | 2.40 | 3.40 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| No Data |
| Maccabi Netanya Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 10% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 10% Over 0% Draw 90% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D1 | 01-11-2026 | Maccabi Netanya | 1-1 (1-0) | Hapoel Jerusalem | 8-4 (3-2) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | L | U |
| ISR D1 | 24-10-2026 | Ironi Tiberias | 1-1 (0-1) | Maccabi Netanya | 4-10 (2-3) | 4.20 | 3.70 | 1.65 | D | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| ISR D1 | 17-10-2026 | Maccabi Netanya | 1-0 (0-0) | Hapoel Kiryat Shmona | 3-6 (1-2) | 1.67 | 3.60 | 4.10 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| ISR D1 | 10-10-2026 | Hapoel Petah Tikva | 1-1 (0-0) | Maccabi Netanya | 1-5 (1-2) | 3.00 | 3.40 | 2.05 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| ISR D1 | 20-09-2026 | Maccabi Netanya | 1-2 (0-1) | Maccabi Tel Aviv | 8-5 (1-5) | 4.33 | 3.90 | 1.57 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | D | U |
| ISR D1 | 14-09-2026 | Hapoel Ramat Gan | 2-0 (2-0) | Maccabi Netanya | 3-9 (2-6) | 4.75 | 3.80 | 1.57 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | U |
| ISR D1 | 07-09-2026 | Maccabi Netanya | 1-1 (0-1) | Hapoel Haifa | 8-4 (2-0) | 1.83 | 3.40 | 3.50 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| ISR D1 | 30-08-2026 | Beitar Jerusalem | 1-4 (0-0) | Maccabi Netanya | 1-3 (1-3) | 1.44 | 4.10 | 5.50 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| ISR D1 | 25-08-2026 | Maccabi Netanya | 0-0 (0-0) | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 16-0 (6-0) | 1.62 | 3.60 | 4.50 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| ISR LATTC | 17-08-2026 | Maccabi Netanya | 0-1 (0-1) | Maccabi Tel Aviv | 3-3 (0-1) | 3.40 | 4.00 | 1.75 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| ISR LATTC | 05-08-2026 | Hapoel Petah Tikva | 0-2 (0-1) | Maccabi Netanya | 1-6 (0-3) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ISR LATTC | 03-08-2026 | Maccabi Netanya | 2-3 (1-1) | Hapoel Ramat Gan | 5-3 (2-1) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| ISR LATTC | 29-07-2026 | Maccabi Petah Tikva FC | 1-2 (1-1) | Maccabi Netanya | 5-6 (2-3) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | D |
| ISR LATTC | 26-07-2026 | Maccabi Netanya | 3-1 (2-1) | Hapoel Jerusalem | 2-12 (1-4) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | KS Wieczysta Krakow | 0-1 (0-0) | Maccabi Netanya | 10-2 (3-1) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Odra Opole | 2-4 (0-3) | Maccabi Netanya | 2-3 (1-3) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 03-07-2026 | Ironi Tiberias | 3-3 (2-3) | Maccabi Netanya | - | 3.00 | 3.60 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| ISR D1 | 19-05-2026 | Maccabi Bnei Raina | 1-4 (0-1) | Maccabi Netanya | 6-3 (3-2) | 3.80 | 3.80 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| ISR D1 | 14-05-2026 | Maccabi Netanya | 1-1 (1-1) | Hapoel Haifa | 5-4 (3-2) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| ISR D1 | 11-05-2026 | Ironi Tiberias | 4-3 (1-1) | Maccabi Netanya | 12-3 (8-0) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D1 | 28-11 | Away | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 21 Days |
| ISR D1 | 03-12 | Home | Beitar Jerusalem | 25 Days |
| ISR D1 | 06-12 | Away | Hapoel Haifa | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D1 | 01-12 | Home | Hapoel Beer Sheva | 23 Days |
| ISR D1 | 04-12 | Away | Hapoel Tel Aviv | 26 Days |
| ISR D1 | 08-12 | Home | Maccabi Petah Tikva FC | 30 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.07 | 2.45 | 3.85 | 2.07 | 2.45 | 3.85 | 1.72 | 1/1.5 | 1.98 | 1.72 | 1/1.5 | 1.98 | 1.76 | 0/0.5 | 1.94 | 1.76 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Initial | 1.67 | 3.85 | 3.45 | 1.67 | 3.85 | 3.45 | 1.82 | 3/3.5 | 1.88 | 1.82 | 3/3.5 | 1.88 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.30 | 2.60 | 3.75 | 2.30 | 2.60 | 3.75 | 2.00 | 1.5 | 1.73 | 2.00 | 1.5 | 1.73 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.80 | 3.70 | 3.60 | 1.80 | 3.70 | 3.60 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | 1.83 | 0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 1 | 2.1 | Goal | 1 |
| 2.3 | Loss | 0.7 | 1.5 | Loss | 1 |
| 11.3 | Shot(OT) | 13.3 | 10.2 | Shot(OT) | 11.3 |
| 7.3 | Corner | 7 | 6.4 | Corner | 7.3 |
| 2.7 | Yellow Card | 2.3 | 3.1 | Yellow Card | 3 |
| 15 | Fouls | 13 | 17 | Fouls | 16.7 |
| 58.3% | Possession | 56.3% | 59.2% | Possession | 54% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Maccabi Haifa ( 44 Matches) | Maccabi Netanya ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 5 | 4 | 4 |
| HT-D / FT-W | 4 | 1 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 5 | 5 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 5 | 1 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-L | 1 | 5 | 5 | 6 |
Hapoel Jerusalem
Hapoel Bnei Sakhnin FC
Hapoel Kiryat Shmona
Hapoel Haifa
Ironi Tiberias
Beitar Jerusalem