ทีเด็ดบอล Hapoel Beer Sheva vs Hapoel Jerusalem
‹ คู่ก่อนหน้าTromso IL vs KFUM Oslo · จ. 19 ต.ค. 00:15 น. คู่ที่ 346 / 359เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Sampdoria vs Arezzo · จ. 19 ต.ค. 00:30 น.
Israel Premier League
🕒 19-10-2026 00:15 น.
Hapoel Beer Shevaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 346 / 35900:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน317bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 48% ★★แพงเกินจริงVSHapoel Beer ShevaHapoel Jerusalemใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ83% @1.3417% @6.50สูง/ต่ำ 3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88Hapoel Jerusalemทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel Beer Shevaต่อ 1/1.5 @1.88JOKERเจอกันทีไรชนะ
89Hapoel Beer Sheva ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯60% vs 47%Hapoel Beer Shevaแนวรับ🛡️6.6 vs 10.8Hapoel Beer Shevaการ์ดยิงดุ🔥9.0Hapoel Beer Shevaการ์ดรับหลวม🕳️10.8Hapoel Jerusalemการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 6/6Hapoel Beer Shevaการ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนHapoel Jerusalemรอง 1/1.5 @1.88แนวรุก🔥12.0 vs 9.0Hapoel Jerusalemการ์ดรับหลวม🕳️6.6Hapoel Beer Shevaการ์ดยิงดุ🔥12.0Hapoel Jerusalemการ์ดได้ราคา💰6/10Hapoel Jerusalemการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.88พิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 12.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·2.0ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.87ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Hapoel Beer Shevaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว60%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 346 / 35900:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน317bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 48% ★★แพงเกินจริงVS
Hapoel Beer ShevaHapoel Jerusalem
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
83% @1.3417% @6.50
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88
Hapoel Jerusalemทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านHapoel Beer Sheva
ต่อ 1/1.5 @1.88
JOKERเจอกันทีไรชนะ
89Hapoel Beer Sheva ชนะ
89Hapoel Beer Sheva ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯60% vs 47%Hapoel Beer Sheva
แนวรับ🛡️6.6 vs 10.8Hapoel Beer Sheva
การ์ดยิงดุ🔥9.0Hapoel Beer Sheva
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Hapoel Jerusalem
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 6/6Hapoel Beer Sheva
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนHapoel Jerusalem
รอง 1/1.5 @1.88
แนวรุก🔥12.0 vs 9.0Hapoel Jerusalem
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Hapoel Beer Sheva
การ์ดยิงดุ🔥12.0Hapoel Jerusalem
การ์ดได้ราคา💰6/10Hapoel Jerusalem
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.88
พิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 12.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·2.0ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.87
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Hapoel Beer Sheva = วงกลม · Hapoel Jerusalem = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Hapoel Beer Shevaประมาณการจากมูลค่านักเตะHapoel Jerusalemไม่มีข้อมูลตัวจริง
34Marcos Wolff5.8
2Guy Mizrahi6.1
•Pedro Miguel Santos Amador6.0
15Idan Nachmias6.0
44Djibril Diop5.9
17Forson Amankwah6.5
25Lucas de Souza Ventura,Nonoca6.3
7Eliel Peretz6.3
10Dan Biton6.3
11Amir Chaim Ganah6.2
66Igor Zlatanovic6.1📜 บทสรุปคัมภีร์Hapoel Beer Sheva vs Hapoel Jerusalem
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านHapoel Beer Sheva ต่อ 1/1.5 @1.88การ์ด 8 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.88การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHapoel Beer Shevaโอกาสชนะ 66%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 3 · 17b · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Hapoel Beer Sheva · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Hapoel Beer Sheva ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.34 · ควรเป็น @1.45 (-8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Hapoel Beer Sheva 52 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Hapoel Beer Sheva ต่อ 1/1.5
ได้ 43%เสียครึ่ง 18%เสีย 39%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 43% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Hapoel Beer Sheva · คาดสกอร์ 1.8 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Hapoel Beer Sheva ชนะ 1 ลูก18%
Hapoel Beer Sheva ชนะ 2 ลูก24%
Hapoel Beer Sheva ชนะ 3 ลูกขึ้นไป19%
เสมอ21%
Hapoel Jerusalem ชนะ 1 ลูก10%
Hapoel Jerusalem ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Hapoel Beer Sheva ชนะ61%
Hapoel Beer Sheva ไม่แพ้82%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป43%
Hapoel Beer Sheva คลีนชีท23%
Hapoel Jerusalem ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Hapoel Beer Sheva ไม่แพ้82%
Hapoel Jerusalem ไม่แพ้39%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)41%
ยิงได้ทั้งคู่64%
ต่ำ 2.537%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-27%1-07%2-27%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Hapoel Beer Sheva)
- โอกาส Hapoel Beer Sheva ชนะ 61% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 82%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 43%
- Hapoel Jerusalem เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Hapoel Beer Sheva ชนะ 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.34 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.45 (8%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 43%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Hapoel Beer Sheva
พ1-4ช2-0ส0-0ช1-0ช2-0พ1-2
Hapoel Jerusalem
พ2-5พ0-1ช4-2ส2-2ช4-2พ1-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Hapoel Beer Shevaยิง 1.4 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Hapoel Jerusalemยิง 2.0 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Hapoel Beer Sheva
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 19
Hapoel Jerusalem
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 24
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hapoel Beer Sheva
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Hapoel Jerusalem
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hapoel Beer Sheva
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Hapoel Jerusalem
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Hapoel Beer Sheva ชนะ 8เสมอ 0Hapoel Jerusalem ชนะ 0
- 14-01-2026Hapoel Beer Sheva2 - 1Hapoel Jerusalem
- 01-01-2026Hapoel Beer Sheva4 - 1Hapoel Jerusalem
- 15-09-2025Hapoel Jerusalem1 - 5Hapoel Beer Sheva
- 20-01-2025Hapoel Jerusalem0 - 2Hapoel Beer Sheva
- 07-10-2024Hapoel Beer Sheva3 - 1Hapoel Jerusalem
- 21-01-2024Hapoel Jerusalem0 - 1Hapoel Beer Sheva
- 01-10-2023Hapoel Beer Sheva3 - 0Hapoel Jerusalem
- 22-04-2023Hapoel Jerusalem1 - 2Hapoel Beer Sheva
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Hapoel Beer Sheva@1.29 → @1.34▲ 3.5%
เสมอ@4.75 → @4.42▼ 7.1%
ทีมเยือน Hapoel Jerusalem@7.00 → @6.50▼ 7.1%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.31 | 4.50 | 6.00 | 1.86 | 3 | 1.84 | 1.75 | 1/1.5 | 1.95 | |
| Live | 1.31 | 4.50 | 6.00 | 1.86 | 3 | 1.84 | 1.75 | 1/1.5 | 1.95 | ||
| Bet365 | Initial | 1.27 | 5.00 | 8.00 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 1.80 | 1.5 | 2.00 | |
| Live | 1.36 | 4.33 | 7.00 | 1.90 | 3 | 1.90 | 2.00 | 1.5 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 1.37 | 5.00 | 6.90 | 1.89 | 3 | 1.86 | 1.78 | 1/1.5 | 2.00 | |
| Live | 1.33 | 4.70 | 7.60 | 1.90 | 3 | 1.90 | 2.00 | 1.5 | 1.80 | ||
| Vcbet | Initial | 1.33 | 4.75 | 7.50 | 1.91 | 3 | 1.90 | 1.82 | 1/1.5 | 2.00 | |
| Live | 1.33 | 4.75 | 7.50 | 1.90 | 3 | 1.91 | 2.02 | 1.5 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 1.36 | 4.51 | 7.10 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.82 | 1/1.5 | 2.00 | |
| Live | 1.36 | 4.57 | 6.95 | 1.89 | 3 | 1.91 | 1.81 | 1/1.5 | 2.01 | ||
| 18Bet | Initial | 1.30 | 5.00 | 8.50 | 1.80 | 2.5/3 | 2.04 | 2.02 | 1.5 | 1.81 | |
| Live | 1.36 | 4.90 | 7.50 | 1.86 | 3 | 1.87 | 1.96 | 1.5 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 1.35 | 4.84 | 7.17 | 1.78 | 2.5/3 | 1.99 | 1.80 | 1/1.5 | 1.98 | |
| Live | 1.30 | 5.46 | 9.04 | 1.90 | 3 | 1.92 | 1.98 | 1.5 | 1.86 | ||
| Willhill | Initial | 1.33 | 4.50 | 7.00 | 1.67 | 2.5 | 2.10 | 1.85 | 1/1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.25 | 5.00 | 7.50 | 1.53 | 2.5 | 2.38 | 1.73 | 1/1.5 | 2.00 | ||
| Interwetten | Initial | 1.30 | 5.25 | 8.00 | 1.50 | 2.5 | 2.30 | 1.95 | 1.5 | 1.70 | |
| Live | 1.35 | 4.70 | 7.00 | 1.50 | 2.5 | 2.30 | 1.95 | 1.5 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 1.43 | 4.60 | 6.34 | 1.64 | 2.5 | 2.12 | 1.92 | 1/1.5 | 1.79 | |
| Live | 1.34 | 4.85 | 7.85 | 2.10 | 3/3.5 | 1.68 | 1.98 | 1.5 | 1.75 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 1.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ISR D1-4] Hapoel Beer Sheva | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 7 | 13 | 4 | 66.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 6 | 4 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 6 | 1 | 9 | 2 | 100.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 7 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 6 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 2 | 6 | 5 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 7 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
| [ISR D1-7] Hapoel Jerusalem | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 16 | 7 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 7 | 11 | 3 | 12 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 5 | 4 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 16 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 8 | 3 | 13 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 2 | 5 | 0 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 3 | 3 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 8 | 3 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Hapoel Beer Sheva Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 9 (90%) Draw 1 (10%) Lose 0 (0%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR CUP | 14-01-2026 | Hapoel Beer Sheva | 2-1 (1-0) | Hapoel Jerusalem | 10-2 (4-1) | 1.20 | 6.25 | 9.00 | W | 1.95 | 2 | 1.85 | L | U |
| ISR D1 | 01-01-2026 | Hapoel Beer Sheva | 4-1 (1-1) | Hapoel Jerusalem | 3-2 (2-1) | 1.22 | 5.25 | 10.00 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | O |
| ISR D1 | 15-09-2025 | Hapoel Jerusalem | 1-5 (0-2) | Hapoel Beer Sheva | 1-6 (0-2) | 6.00 | 4.10 | 1.44 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | W | O |
| ISR D1 | 20-01-2025 | Hapoel Jerusalem | 0-2 (0-1) | Hapoel Beer Sheva | 7-3 (5-2) | 5.50 | 4.00 | 1.53 | W | 1.88 | -1 | 1.98 | W | U |
| ISR D1 | 07-10-2024 | Hapoel Beer Sheva | 3-1 (0-1) | Hapoel Jerusalem | 8-3 (2-2) | 1.60 | 3.70 | 5.25 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.05 | W | O |
| ISR D1 | 21-01-2024 | Hapoel Jerusalem | 0-1 (0-0) | Hapoel Beer Sheva | 3-3 (3-3) | 4.00 | 3.75 | 1.70 | W | 1.88 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| ISR D1 | 01-10-2023 | Hapoel Beer Sheva | 3-0 (2-0) | Hapoel Jerusalem | 3-3 (1-2) | 1.55 | 3.60 | 5.25 | W | 2.05 | 1 | 1.80 | W | O |
| ISR D1 | 22-04-2023 | Hapoel Jerusalem | 1-2 (0-1) | Hapoel Beer Sheva | 4-2 (1-1) | 5.50 | 3.60 | 1.50 | W | 1.85 | -1 | 2.00 | D | O |
| ISR D1 | 18-03-2023 | Hapoel Beer Sheva | 1-0 (1-0) | Hapoel Jerusalem | 2-6 (2-1) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| ISR D1 | 11-02-2023 | Hapoel Beer Sheva | 0-0 (0-0) | Hapoel Jerusalem | 4-0 (3-0) | 1.53 | 4.00 | 5.00 | D | 2.03 | 1 | 1.83 | L | U |
| ISR D1 | 22-10-2022 | Hapoel Jerusalem | 1-4 (1-3) | Hapoel Beer Sheva | 9-4 (4-1) | 3.25 | 3.50 | 2.10 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| ISR D1 | 29-01-2022 | Hapoel Jerusalem | 0-1 (0-1) | Hapoel Beer Sheva | 4-8 (1-2) | 5.75 | 3.75 | 1.53 | W | 1.85 | -1 | 2.00 | D | U |
| ISR D1 | 24-10-2021 | Hapoel Beer Sheva | 3-1 (2-0) | Hapoel Jerusalem | 6-4 (4-2) | 1.44 | 4.00 | 6.50 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | O |
| ISR D2 | 17-04-2009 | Hapoel Jerusalem | 1-2 (1-1) | Hapoel Beer Sheva | - | 2.70 | 3.00 | 2.50 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| ISR D2 | 05-12-2008 | Hapoel Jerusalem | 1-1 (1-1) | Hapoel Beer Sheva | - | 3.30 | 3.00 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| ISR D2 | 12-09-2008 | Hapoel Beer Sheva | 0-2 (0-1) | Hapoel Jerusalem | - | L | ||||||||
| ISR D2 | 17-03-2007 | Hapoel Beer Sheva | 1-1 (1-0) | Hapoel Jerusalem | - | D | ||||||||
| ISR D2 | 17-02-2007 | Hapoel Jerusalem | 2-1 (0-1) | Hapoel Beer Sheva | - | L | ||||||||
| ISR D2 | 27-11-2006 | Hapoel Beer Sheva | 2-1 (1-0) | Hapoel Jerusalem | - | W | ||||||||
| ISR D2 | 29-04-2006 | Hapoel Jerusalem | 2-1 (0-1) | Hapoel Beer Sheva | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Hapoel Beer Sheva Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA EL | 15-10-2026 | AZ Alkmaar | 2-1 (0-0) | Hapoel Beer Sheva | 5-1 (4-0) | 1.30 | 5.00 | 8.50 | L | 1.90 | 1.5 | 1.95 | W | D |
| ISR D1 | 10-10-2026 | Ironi Tiberias | 0-2 (0-0) | Hapoel Beer Sheva | 1-6 (0-3) | 6.50 | 4.33 | 1.36 | W | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | W | U |
| ISR D1 | 20-09-2026 | Hapoel Beer Sheva | 1-0 (1-0) | Hapoel Kiryat Shmona | 6-5 (3-3) | 1.33 | 4.50 | 6.50 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | U |
| UEFA EL | 17-09-2026 | Hapoel Beer Sheva | 0-0 (0-0) | Dinamo Zagreb | 6-2 (3-1) | 3.80 | 3.50 | 1.83 | D | 1.98 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| ISR D1 | 14-09-2026 | Hapoel Petah Tikva | 0-2 (0-0) | Hapoel Beer Sheva | 4-5 (0-2) | 5.50 | 4.10 | 1.44 | W | 2.03 | -1 | 1.78 | W | U |
| ISR D1 | 08-09-2026 | Hapoel Beer Sheva | 1-4 (1-2) | Maccabi Tel Aviv | 4-5 (4-2) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| ISR D1 | 03-09-2026 | Hapoel Beer Sheva | 2-2 (1-0) | Hapoel Haifa | 4-2 (3-1) | 1.38 | 4.33 | 6.00 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| ISR D1 | 30-08-2026 | Hapoel Ramat Gan | 1-2 (0-0) | Hapoel Beer Sheva | 6-9 (3-4) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | D | O |
| ISR CUP | 28-08-2026 | MS Hapoel Yeroham | 0-1 (0-0) | Hapoel Beer Sheva | 9-3 (4-1) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| UEFA CL | 25-08-2026 | Sabah FK Baku | 3-2 (1-1) | Hapoel Beer Sheva | 11-3 (4-1) | 1.75 | 4.00 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| UEFA CL | 20-08-2026 | Hapoel Beer Sheva | 2-1 (1-1) | Sabah FK Baku | 3-2 (1-0) | 1.85 | 3.30 | 3.90 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| ISR LATTC | 16-08-2026 | Hapoel Haifa | 4-0 (2-0) | Hapoel Beer Sheva | 6-1 (1-0) | 7.50 | 4.33 | 1.33 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| UEFA CL | 12-08-2026 | Crvena Zvezda | 0-2 (0-0) | Hapoel Beer Sheva | 3-3 (0-2) | 1.33 | 5.25 | 8.00 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | U |
| UEFA CL | 05-08-2026 | Hapoel Beer Sheva | 1-0 (1-0) | Crvena Zvezda | 3-8 (2-2) | 3.90 | 3.40 | 1.83 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| UEFA CL | 30-07-2026 | Hapoel Beer Sheva | 2-0 (0-0) | Vikingur Reykjavik | 9-4 (3-4) | 2.00 | 3.40 | 3.70 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| UEFA CL | 22-07-2026 | Vikingur Reykjavik | 2-1 (0-0) | Hapoel Beer Sheva | 7-1 (5-0) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| IS-CUP | 16-07-2026 | Hapoel Beer Sheva | 1-3 (1-1) | Maccabi Tel Aviv | 6-4 (3-3) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 07-07-2026 | Legia Warszawa | 3-1 (0-1) | Hapoel Beer Sheva | - | 2.40 | 3.40 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 05-07-2026 | Omonia Nicosia FC | 2-2 (1-2) | Hapoel Beer Sheva | 0-3 (0-2) | 2.30 | 3.75 | 2.45 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | O |
| INT CF | 01-07-2026 | Radomiak Radom | 2-3 (2-1) | Hapoel Beer Sheva | 5-5 (3-2) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
| Hapoel Jerusalem Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D1 | 13-10-2026 | Hapoel Jerusalem | 1-4 (1-2) | Maccabi Haifa | 2-6 (0-3) | 4.75 | 3.70 | 1.57 | L | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | L | O |
| ISR D1 | 19-09-2026 | Maccabi Petah Tikva FC | 2-4 (1-3) | Hapoel Jerusalem | 8-2 (2-1) | 2.45 | 3.10 | 2.55 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| ISR D1 | 15-09-2026 | Ironi Tiberias | 2-2 (1-0) | Hapoel Jerusalem | 5-8 (2-4) | 2.63 | 3.00 | 2.50 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | O |
| ISR D1 | 05-09-2026 | Hapoel Jerusalem | 4-2 (0-1) | Hapoel Kiryat Shmona | 3-3 (0-1) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ISR D1 | 30-08-2026 | Hapoel Petah Tikva | 1-0 (1-0) | Hapoel Jerusalem | 1-3 (0-1) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| ISR D1 | 24-08-2026 | Hapoel Jerusalem | 2-5 (1-2) | Maccabi Tel Aviv | 4-4 (0-2) | 5.75 | 4.33 | 1.40 | L | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | L | O |
| ISR LATTC | 18-08-2026 | Maccabi Haifa | 0-1 (0-0) | Hapoel Jerusalem | 6-0 (2-0) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| ISR LATTC | 10-08-2026 | Hapoel Jerusalem | 3-1 (0-0) | Hapoel Petah Tikva | 2-4 (0-1) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ISR LATTC | 06-08-2026 | Hapoel Ramat Gan | 2-2 (1-1) | Hapoel Jerusalem | 3-5 (2-2) | 2.15 | 3.25 | 2.90 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| ISR LATTC | 02-08-2026 | Hapoel Jerusalem | 1-0 (0-0) | Maccabi Petah Tikva FC | 8-0 (7-0) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| ISR LATTC | 26-07-2026 | Maccabi Netanya | 3-1 (2-1) | Hapoel Jerusalem | 2-12 (1-4) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Motor Lublin | 2-0 (0-0) | Hapoel Jerusalem | - | L | ||||||||
| INT CF | 13-07-2026 | Hapoel Jerusalem | 4-0 (1-0) | Maccabi Kabilio Jaffa | - | W | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Bnei Yehuda Tel Aviv | 2-2 (1-1) | Hapoel Jerusalem | 4-5 (3-4) | 2.80 | 3.60 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| ISR D1 | 19-05-2026 | Hapoel Jerusalem | 0-2 (0-1) | Ironi Tiberias | 9-0 (1-0) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ISR D1 | 14-05-2026 | Ashdod MS | 0-1 (0-1) | Hapoel Jerusalem | 3-2 (3-1) | 2.30 | 3.10 | 2.88 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| ISR D1 | 11-05-2026 | Hapoel Jerusalem | 1-0 (1-0) | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 7-1 (4-0) | 1.85 | 3.10 | 4.00 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| ISR D1 | 05-05-2026 | Maccabi Netanya | 1-0 (1-0) | Hapoel Jerusalem | 3-7 (2-1) | 1.73 | 3.40 | 4.10 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| ISR D1 | 29-04-2026 | Maccabi Bnei Raina | 0-1 (0-0) | Hapoel Jerusalem | 4-4 | 3.00 | 3.10 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| ISR D1 | 27-04-2026 | Hapoel Jerusalem | 0-0 (0-0) | Hapoel Haifa | 8-5 (2-1) | 2.60 | 3.20 | 2.45 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UEFA EL | 22-10 | Away | Saint Gilloise | 4 Days |
| ISR D1 | 25-10 | Away | Maccabi Haifa | 6 Days |
| ISR D1 | 02-11 | Away | Maccabi Petah Tikva FC | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D1 | 24-10 | Home | Hapoel Tel Aviv | 6 Days |
| ISR D1 | 01-11 | Away | Maccabi Netanya | 13 Days |
| ISR D1 | 07-11 | Home | Hapoel Bnei Sakhnin FC | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.76 | 2.45 | 5.70 | 1.76 | 2.45 | 5.70 | 1.86 | 1/1.5 | 1.84 | 1.86 | 1/1.5 | 1.84 | 1.76 | 0.5 | 1.94 | 1.76 | 0.5 | 1.94 | |
| Initial | 1.31 | 4.50 | 6.00 | 1.31 | 4.50 | 6.00 | 1.86 | 3 | 1.84 | 1.86 | 3 | 1.84 | 1.75 | 1/1.5 | 1.95 | 1.75 | 1/1.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.67 | 2.75 | 8.00 | 1.83 | 2.63 | 7.00 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.27 | 5.00 | 8.00 | 1.36 | 4.33 | 7.00 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.80 | 1.5 | 2.00 | 2.00 | 1.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 3.3 | 1.5 | Goal | 2 |
| 0 | Loss | 2 | 1.1 | Loss | 1.8 |
| 8.7 | Shot(OT) | 14.3 | 11.8 | Shot(OT) | 11.6 |
| 6 | Corner | 4.3 | 4.9 | Corner | 4.7 |
| 2 | Yellow Card | 3.7 | 3.2 | Yellow Card | 2.3 |
| 12.7 | Fouls | 14 | 13.9 | Fouls | 13.8 |
| 68.3% | Possession | 44% | 60.3% | Possession | 47.4% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Hapoel Beer Sheva ( 42 Matches) | Hapoel Jerusalem ( 38 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 10 | 7 | 2 | 3 |
| HT-D / FT-W | 3 | 8 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 1 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 3 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-L | 2 | 1 | 7 | 4 |