ทีเด็ดบอล Winterthur vs Etoile Carouge
‹ คู่ก่อนหน้าOdense BK vs Viborg · อา. 8 พ.ย. 00:00 น. คู่ที่ 358 / 387เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Brno vs Banik Ostrava · อา. 8 พ.ย. 00:00 น.
Switzerland Challenge League
🕒 08-11-2026 00:00 น.
Winterthurเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 358 / 38700:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน5คอมโบต่ำ🧊 ★41⚖️ เสี่ยง 36% ★★★ราคาคุ้มVSWinterthurEtoile Carougeใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ77% @1.4923% @4.87สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.92 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.97
Etoile Carougeทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านWinterthurต่อ 1 @1.84พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥15.0 vs 4.8Winterthurแนวรับ🛡️7.2 vs 10.8Winterthurการ์ดยิงดุ🔥15.0Winterthurการ์ดรับหลวม🕳️10.8Etoile Carougeการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Winterthurการ์ดได้ราคา💰8/10Winterthurการ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนEtoile Carougeรอง 1 @1.97การ์ดรับหลวม🕳️7.2Winterthurการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.92แนวรับ🕳️7.2 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.88การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Winterthurเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 358 / 38700:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน5คอมโบต่ำ🧊 ★41⚖️ เสี่ยง 36% ★★★ราคาคุ้มVS
WinterthurEtoile Carouge
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
77% @1.4923% @4.87
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.92 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.97
Etoile Carougeทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านWinterthur
ต่อ 1 @1.84
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥15.0 vs 4.8Winterthur
แนวรับ🛡️7.2 vs 10.8Winterthur
การ์ดยิงดุ🔥15.0Winterthur
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Etoile Carouge
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Winterthur
การ์ดได้ราคา💰8/10Winterthur
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนEtoile Carouge
รอง 1 @1.97
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Winterthur
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.92
แนวรับ🕳️7.2 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.88
การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Winterthur vs Etoile Carouge
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านWinterthur ต่อ 1 @1.84การ์ด 8 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งWinterthurโอกาสชนะ 60%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 3/3.541/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 5
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Winterthur · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล36%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Winterthur ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.49 · ควรเป็น @1.41 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Winterthur 42 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Winterthur ต่อ 1
ได้ 55%คืนทุน 9%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 55% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Winterthur · คาดสกอร์ 2.3 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Winterthur ชนะ 1 ลูก9%
Winterthur ชนะ 2 ลูก24%
Winterthur ชนะ 3 ลูกขึ้นไป30%
เสมอ21%
Etoile Carouge ชนะ 1 ลูก10%
Etoile Carouge ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
Winterthur ชนะ64%
Winterthur ไม่แพ้84%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป55%
Winterthur คลีนชีท39%
Etoile Carouge ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Winterthur ไม่แพ้84%
Etoile Carouge ไม่แพ้36%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)41%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.537%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-010%2-110%1-09%1-18%3-08%3-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Winterthur)
- โอกาส Winterthur ชนะ 64% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 84%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 55%
- Winterthur คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 39%
- ราคา @1.49 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.41 (คุ้มกว่า 6%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 64% มากกว่าตลาด (60%)
- Winterthur ยิงเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
- Etoile Carouge เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Winterthur ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 55%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Winterthur
ช4-1ช7-3พ0-3พ0-1ช4-0ช3-0
Etoile Carouge
พ0-1พ1-4พ0-2พ0-3ช2-1ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Winterthurยิง 2.7 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Etoile Carougeยิง 0.8 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Winterthur
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 21ครึ่งหลัง 17
Etoile Carouge
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Winterthur
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
Etoile Carouge
25%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Winterthur
78%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 2
Etoile Carouge
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 8
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Winterthur ชนะ 2เสมอ 1Etoile Carouge ชนะ 1
- 12-09-2026Etoile Carouge0 - 1Winterthur
- 18-09-2021Etoile Carouge3 - 1Winterthur
- 21-04-2012Winterthur0 - 0Etoile Carouge
- 28-08-2011Etoile Carouge0 - 2Winterthur
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Winterthur@1.51 → @1.491.3%
เสมอ@4.22 → @4.250.6%
ทีมเยือน Etoile Carouge@4.71 → @4.87▲ 3.5%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.51 | 4.45 | 4.65 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.86 | 1 | 1.96 | |
| Live | 1.50 | 4.50 | 4.75 | 1.88 | 3/3.5 | 1.88 | 1.81 | 1 | 1.95 | ||
| Bet365 | Initial | 1.53 | 4.20 | 5.00 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.85 | 1 | 1.95 | |
| Live | 1.50 | 4.20 | 5.25 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.83 | 1 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 1.49 | 4.30 | 4.90 | 1.87 | 3/3.5 | 1.88 | 1.84 | 1 | 1.93 | |
| Live | 1.49 | 4.30 | 5.10 | 1.93 | 3/3.5 | 1.86 | 1.83 | 1 | 1.97 | ||
| Vcbet | Initial | 1.53 | 4.40 | 5.00 | 1.90 | 3/3.5 | 1.89 | 1.86 | 1 | 1.90 | |
| Live | 1.50 | 4.40 | 5.50 | 1.94 | 3/3.5 | 1.85 | 1.80 | 1 | 1.96 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.54 | 4.10 | 4.40 | 1.90 | 3/3.5 | 1.92 | 1.88 | 1 | 1.96 | |
| Live | 1.51 | 4.15 | 4.65 | 1.96 | 3/3.5 | 1.86 | 1.83 | 1 | 2.01 | ||
| 12BET | Initial | 1.54 | 4.10 | 4.40 | 1.90 | 3/3.5 | 1.92 | 1.88 | 1 | 1.96 | |
| Live | 1.51 | 4.15 | 4.65 | 1.96 | 3/3.5 | 1.86 | 1.83 | 1 | 2.01 | ||
| Sbobet | Initial | 1.49 | 4.01 | 4.48 | 1.92 | 3/3.5 | 1.92 | 1.92 | 1 | 1.94 | |
| Live | 1.47 | 4.04 | 4.62 | 1.94 | 3/3.5 | 1.90 | 1.88 | 1 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 1.51 | 4.20 | 4.58 | 1.93 | 3/3.5 | 1.89 | 1.88 | 1 | 1.96 | |
| Live | 1.51 | 4.46 | 5.15 | 1.99 | 3/3.5 | 1.87 | 1.86 | 1 | 2.02 | ||
| 18Bet | Initial | 1.51 | 4.40 | 5.00 | 1.86 | 3/3.5 | 1.87 | 1.82 | 1 | 1.91 | |
| Live | 1.51 | 4.40 | 5.50 | 1.93 | 3/3.5 | 1.80 | 1.76 | 1 | 1.99 | ||
| pinnacle | Initial | 1.52 | 4.47 | 5.07 | 1.87 | 3/3.5 | 1.88 | 1.84 | 1 | 1.93 | |
| Live | 1.50 | 4.63 | 5.76 | 2.00 | 3/3.5 | 1.83 | 1.81 | 1 | 2.04 | ||
| 1xBet | Initial | 1.54 | 4.50 | 4.94 | 1.84 | 3/3.5 | 1.86 | 1.63 | 0.5/1 | 2.13 | |
| Live | 1.46 | 4.30 | 5.31 | 2.10 | 3.5 | 1.63 | 1.98 | 1/1.5 | 1.67 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 1 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SUI CL-2] Winterthur | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 7 | 3 | 2 | 26 | 11 | 24 | 2 | 58.3% |
| Home Field | 6 | 4 | 2 | 0 | 18 | 4 | 14 | 2 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 7 | 10 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 14 | 4 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 3 | 3 | 15 | 5 | 21 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 2 | 11 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 3 | 10 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 2 | 11 | 50.0% |
| [SUI CL-7] Etoile Carouge | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 4 | 5 | 12 | 17 | 13 | 7 | 25.0% |
| Home Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 8 | 8 | 8 | 6 | 28.6% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 9 | 5 | 8 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 11 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 1 | 7 | 4 | 5 | 8 | 10 | 8 | 8.3% |
| Home Field | 7 | 1 | 5 | 1 | 3 | 3 | 8 | 7 | 14.3% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 2 | 5 | 2 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Winterthur Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 2 (50%) Draw 1 (25%) Lose 1 (25%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 25% Over 0% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI CL | 12-09-2026 | Etoile Carouge | 0-1 (0-0) | Winterthur | 10-8 (3-4) | 2.45 | 3.60 | 2.45 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| SUI Cup | 18-09-2021 | Etoile Carouge | 3-1 (2-1) | Winterthur | 5-8 (2-2) | 4.80 | 3.30 | 1.67 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| SUI CL | 21-04-2012 | Winterthur | 0-0 (0-0) | Etoile Carouge | - | 1.36 | 4.50 | 7.00 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| SUI CL | 28-08-2011 | Etoile Carouge | 0-2 (0-0) | Winterthur | - | 2.40 | 3.20 | 2.60 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Winterthur Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 2.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 78% Home 0% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI CL | 01-11-2026 | FC Wil 1900 | 0-3 (0-2) | Winterthur | 2-4 (2-1) | 3.20 | 3.80 | 1.95 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| SUI CL | 24-10-2026 | Winterthur | 4-0 (3-0) | Stade Nyonnais | 3-3 (2-1) | 1.20 | 6.00 | 10.00 | W | 1.95 | 2 | 1.85 | W | O |
| SUI Cup | 17-10-2026 | Winterthur | 0-1 (0-0) | Luzern | 5-15 (2-8) | 4.50 | 5.25 | 1.53 | L | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | U |
| SUI CL | 10-10-2026 | Neuchatel Xamax | 3-0 (1-0) | Winterthur | 5-3 (2-3) | 3.10 | 3.70 | 2.00 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 03-10-2026 | Winterthur | 7-3 (4-0) | Basel | 5-4 (2-1) | 5.50 | 5.00 | 1.36 | W | 1.83 | -1.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 01-10-2026 | FC Seuzach | 1-4 (1-2) | Winterthur | - | W | ||||||||
| SUI CL | 19-09-2026 | Winterthur | 2-1 (1-1) | Aarau | 5-0 (3-0) | 2.20 | 3.80 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | D |
| SUI CL | 12-09-2026 | Etoile Carouge | 0-1 (0-0) | Winterthur | 10-8 (3-4) | 2.45 | 3.60 | 2.45 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| SUI CL | 05-09-2026 | Winterthur | 4-0 (3-0) | Neuchatel Xamax | 7-4 (5-1) | 1.95 | 3.75 | 3.20 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SUI CL | 02-09-2026 | Stade Nyonnais | 2-2 (1-2) | Winterthur | 4-3 (0-2) | 4.20 | 3.90 | 1.67 | D | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| SUI CL | 29-08-2026 | Winterthur | 1-1 (0-1) | Stade Ouchy | 8-5 (2-3) | 2.88 | 3.60 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| SUI CL | 22-08-2026 | FC Rapperswil-Jona | 0-2 (0-1) | Winterthur | 2-7 (1-4) | 2.88 | 3.70 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| SUI Cup | 15-08-2026 | Zurich City SC | 1-3 (1-1) | Winterthur | - | W | ||||||||
| SUI CL | 08-08-2026 | Winterthur | 5-0 (3-0) | FC Wil 1900 | 6-4 (4-1) | 1.83 | 3.60 | 3.70 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SUI CL | 01-08-2026 | Kriens | 2-0 (1-0) | Winterthur | 6-4 (5-1) | 3.00 | 3.60 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| SUI CL | 25-07-2026 | Winterthur | 2-2 (0-0) | Yverdon | 3-4 (1-3) | 2.10 | 3.60 | 2.90 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Winterthur | 1-1 (0-0) | Union Berlin | 3-5 (3-3) | 6.50 | 5.00 | 1.30 | D | 1.95 | -1.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 14-07-2026 | Winterthur | 1-1 (1-0) | Bruhl SG | 1-1 (1-1) | 1.36 | 4.50 | 6.50 | D | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Basel | 2-2 (0-0) | Winterthur | - | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Luzern | 3-2 (2-2) | Winterthur | 10-4 (2-1) | 1.30 | 5.25 | 6.50 | L | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | O |
| No Data |
| Etoile Carouge Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 20% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI CL | 31-10-2026 | Etoile Carouge | 2-2 (1-1) | Kriens | 5-1 (4-0) | 2.10 | 3.80 | 2.88 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SUI CL | 24-10-2026 | Aarau | 1-2 (1-0) | Etoile Carouge | 3-5 (1-5) | 1.70 | 3.90 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| SUI Cup | 17-10-2026 | Stade Ouchy | 3-0 (3-0) | Etoile Carouge | 2-0 (2-0) | 1.53 | 4.00 | 4.33 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | D |
| SUI CL | 10-10-2026 | Etoile Carouge | 0-2 (0-0) | Yverdon | 4-1 (0-1) | 2.90 | 3.60 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| SUI CL | 19-09-2026 | Kriens | 4-1 (2-1) | Etoile Carouge | 3-5 (1-2) | 2.40 | 3.75 | 2.50 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| SUI CL | 12-09-2026 | Etoile Carouge | 0-1 (0-0) | Winterthur | 10-8 (3-4) | 2.45 | 3.60 | 2.45 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| SUI CL | 05-09-2026 | Etoile Carouge | 1-1 (1-0) | FC Wil 1900 | 5-7 (1-2) | 1.70 | 3.80 | 4.10 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| SUI CL | 02-09-2026 | Stade Ouchy | 3-0 (1-0) | Etoile Carouge | 0-5 (0-2) | 1.50 | 4.33 | 5.50 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| SUI CL | 29-08-2026 | Etoile Carouge | 2-1 (1-1) | FC Rapperswil-Jona | 8-4 (6-0) | 1.70 | 3.90 | 4.00 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | D |
| SUI CL | 22-08-2026 | Stade Nyonnais | 0-0 (0-0) | Etoile Carouge | 3-11 (2-10) | 3.40 | 3.70 | 1.90 | D | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | U |
| SUI Cup | 16-08-2026 | FC Collex Bossy | 0-2 (0-0) | Etoile Carouge | 0-10 (0-8) | W | ||||||||
| SUI CL | 08-08-2026 | Etoile Carouge | 0-1 (0-1) | Neuchatel Xamax | 3-7 (1-3) | 2.45 | 3.60 | 2.45 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| SUI CL | 01-08-2026 | Yverdon | 1-1 (1-1) | Etoile Carouge | 5-4 (2-0) | 1.73 | 3.75 | 3.90 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SUI CL | 25-07-2026 | Etoile Carouge | 3-0 (0-0) | Aarau | 1-1 (1-0) | 5.00 | 4.20 | 1.53 | W | 1.93 | -1 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Young Boys | 5-0 (1-0) | Etoile Carouge | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Young Boys | 5-0 (2-0) | Etoile Carouge | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Servette | 1-2 (0-0) | Etoile Carouge | - | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | D |
| INT CF | 04-07-2026 | Lausanne Sports | 1-0 (0-0) | Etoile Carouge | - | L | ||||||||
| INT CF | 02-07-2026 | Etoile Carouge | 0-1 (0-1) | Grand Saconnex | 0-4 (0-4) | 1.62 | 4.10 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 27-06-2026 | FC Sion | 7-0 (3-0) | Etoile Carouge | 10-2 (5-2) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SUI CL | 21-11 | Away | Yverdon | 14 Days |
| SUI CL | 28-11 | Home | FC Rapperswil-Jona | 21 Days |
| SUI CL | 05-12 | Away | Stade Ouchy | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SUI CL | 21-11 | Away | Neuchatel Xamax | 14 Days |
| SUI CL | 28-11 | Home | Stade Ouchy | 21 Days |
| SUI CL | 05-12 | Away | FC Wil 1900 | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.98 | 2.52 | 4.60 | 1.94 | 2.55 | 4.70 | 1.76 | 1/1.5 | 2.04 | 1.74 | 1/1.5 | 2.02 | 1.98 | 0.5 | 1.84 | 1.94 | 0.5 | 1.82 | |
| Initial | 1.51 | 4.45 | 4.65 | 1.50 | 4.50 | 4.75 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.88 | 3/3.5 | 1.88 | 1.86 | 1 | 1.96 | 1.81 | 1 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.53 | 4.20 | 5.00 | 1.50 | 4.20 | 5.25 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.83 | 1 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.90 | 2.54 | 4.49 | 1.90 | 2.54 | 4.49 | 1.79 | 1/1.5 | 2.05 | 1.79 | 1/1.5 | 2.05 | 1.66 | 0/0.5 | 2.25 | 1.66 | 0/0.5 | 2.25 | |
| Initial | 1.49 | 4.01 | 4.48 | 1.47 | 4.04 | 4.62 | 1.92 | 3/3.5 | 1.92 | 1.94 | 3/3.5 | 1.90 | 1.92 | 1 | 1.94 | 1.88 | 1 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.3 | 2.5 | Goal | 0.8 |
| 1.3 | Loss | 2 | 1.2 | Loss | 1.8 |
| 12.7 | Shot(OT) | 11.7 | 13.4 | Shot(OT) | 14 |
| 3.7 | Corner | 3.3 | 5.2 | Corner | 5.8 |
| 1 | Yellow Card | 1.3 | 2 | Yellow Card | 1.6 |
| 17 | Fouls | 9.7 | 13.6 | Fouls | 11.4 |
| 53% | Possession | 53% | 52.4% | Possession | 56.1% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Winterthur ( 11 Matches) | Etoile Carouge ( 48 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 1 | 1 | 3 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 4 | 6 |
| HT-L / FT-L | 0 | 2 | 6 | 5 |