ทีเด็ดบอล Cukaricki Stankom vs Radnicki Nis
‹ คู่ก่อนหน้าTescoma Zlin vs Synot Slovacko · ส. 7 พ.ย. 21:00 น. คู่ที่ 194 / 388เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›AEL Limassol vs Krasava ENY Ypsonas FC · ส. 7 พ.ย. 21:00 น.
Serbian Superliga
🕒 07-11-2026 21:00 น.
Cukaricki Stankomเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 194 / 38821:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ8พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง8⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVSCukaricki StankomRadnicki Nisใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ75% @1.5725% @4.85สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.81 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.79 · เยือน 1.96
Radnicki Nisทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.2⚖️กองกลางสูสี46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCukaricki Stankomต่อ 0.5/1 @1.79พิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥7.2 vs 4.2Cukaricki Stankomการ์ดยิงดุ🔥7.2Cukaricki Stankomการ์ดรับหลวม🕳️11.4Radnicki Nisการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Cukaricki Stankomการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนRadnicki Nisรอง 0.5/1 @1.96การ์ดรับหลวม🕳️10.8Cukaricki Stankomการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.81แนวรับ🕳️10.8 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.9ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.94ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Cukaricki Stankomเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 194 / 38821:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
8พิศดาร
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง8⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVS
Cukaricki StankomRadnicki Nis
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
75% @1.5725% @4.85
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.81 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.79 · เยือน 1.96
Radnicki Nisทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.2
⚖️กองกลางสูสี46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCukaricki Stankom
ต่อ 0.5/1 @1.79
พิศดาร8
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลง
ฟอร์มดีกว่ามาก ราคาเริ่มลงแนวรุก🔥7.2 vs 4.2Cukaricki Stankom
การ์ดยิงดุ🔥7.2Cukaricki Stankom
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Radnicki Nis
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Cukaricki Stankom
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนRadnicki Nis
รอง 0.5/1 @1.96
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Cukaricki Stankom
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.81
แนวรับ🕳️10.8 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.9ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.94
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Cukaricki Stankom vs Radnicki Nis
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCukaricki Stankom ต่อ 0.5/1 @1.79การ์ด 5 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.81การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCukaricki Stankomโอกาสชนะ 58%
🛡️พิศดารติด 1 แผน8
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Cukaricki Stankom · บิลหลัก 1X2 @1.57
ความเสี่ยงของบิล44%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Cukaricki Stankom ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.57 · ควรเป็น @1.61 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Cukaricki Stankom 39 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Cukaricki Stankom ต่อ 0.5/1
ได้ 30%ได้ครึ่ง 26%เสีย 44%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 30%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Cukaricki Stankom · คาดสกอร์ 1.7 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Cukaricki Stankom ชนะ 1 ลูก26%
Cukaricki Stankom ชนะ 2 ลูก17%
Cukaricki Stankom ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ23%
Radnicki Nis ชนะ 1 ลูก12%
Radnicki Nis ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Cukaricki Stankom ชนะ56%
Cukaricki Stankom ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
Cukaricki Stankom คลีนชีท30%
Radnicki Nis ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Cukaricki Stankom ไม่แพ้80%
Radnicki Nis ไม่แพ้44%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)32%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-010%2-110%2-08%0-17%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Cukaricki Stankom)
- โอกาส Cukaricki Stankom ชนะ 56% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- Radnicki Nis เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Cukaricki Stankom ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Radnicki Nis ชนะ 20%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Cukaricki Stankom
พ1-2ส2-2ช3-0ช2-0ช2-1ส0-0
Radnicki Nis
ช3-1พ0-3พ1-4พ0-3พ0-2พ2-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Cukaricki Stankomยิง 1.2 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Radnicki Nisยิง 0.7 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Cukaricki Stankom
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 11
Radnicki Nis
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Cukaricki Stankom
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Radnicki Nis
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Cukaricki Stankom
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Radnicki Nis
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Cukaricki Stankom ชนะ 4เสมอ 3Radnicki Nis ชนะ 1
- 25-07-2026Radnicki Nis0 - 2Cukaricki Stankom
- 08-12-2025Radnicki Nis1 - 2Cukaricki Stankom
- 04-08-2025Cukaricki Stankom1 - 1Radnicki Nis
- 13-04-2025Cukaricki Stankom2 - 2Radnicki Nis
- 13-03-2025Cukaricki Stankom0 - 2Radnicki Nis
- 23-11-2024Radnicki Nis2 - 2Cukaricki Stankom
- 21-07-2024Cukaricki Stankom2 - 0Radnicki Nis
- 26-11-2023Radnicki Nis0 - 2Cukaricki Stankom
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Cukaricki Stankom@1.78 → @1.57▼ 12.1%
เสมอ@3.60 → @3.93▲ 9.0%
ทีมเยือน Radnicki Nis@3.85 → @4.85▲ 26.0%
คู่อื่นใน Superliga 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.45 | 3.77 | 4.45 | 1.70 | 2.5 | 1.92 | 1.79 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.50 | 3.67 | 4.20 | 1.74 | 2.5 | 1.88 | 1.87 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| Crown | Initial | 1.65 | 3.70 | 4.10 | 1.77 | 2.5 | 1.93 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.51 | 3.95 | 4.95 | 1.77 | 2.5 | 1.93 | 1.73 | 0.5/1 | 1.97 | ||
| Bet365 | Initial | 1.91 | 3.50 | 3.60 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.93 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.65 | 3.80 | 4.50 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 1.86 | 3.60 | 3.70 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 1.91 | 0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.64 | 3.80 | 4.60 | 1.84 | 2.5 | 1.91 | 1.88 | 0.5/1 | 1.87 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.62 | 3.70 | 4.30 | 1.79 | 2.5 | 1.97 | 1.77 | 0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 1.71 | 3.55 | 3.90 | 1.84 | 2.5 | 1.92 | 1.90 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| 12BET | Initial | 1.62 | 3.70 | 4.30 | 1.82 | 2.5 | 1.94 | 1.80 | 0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 1.71 | 3.55 | 3.90 | 1.84 | 2.5 | 1.92 | 1.90 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| wewbet | Initial | 1.94 | 3.42 | 3.44 | 1.81 | 2.5 | 1.95 | 1.94 | 0.5 | 1.84 | |
| Live | 1.64 | 3.67 | 4.60 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 1.85 | 0.5/1 | 1.97 | ||
| 18Bet | Initial | 1.82 | 3.35 | 3.45 | 1.71 | 2.5 | 1.81 | 1.76 | 0.5 | 1.76 | |
| Live | 1.64 | 3.60 | 4.30 | 1.74 | 2.5 | 1.82 | 1.81 | 0.5/1 | 1.75 | ||
| pinnacle | Initial | 1.61 | 3.67 | 4.70 | 1.80 | 2.5 | 1.94 | 1.78 | 0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 1.71 | 3.57 | 4.51 | 1.86 | 2.5 | 1.92 | 1.93 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| Willhill | Initial | 1.75 | 3.30 | 4.00 | 1.80 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.62 | 3.60 | 4.75 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.91 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 1.90 | 3.50 | 3.70 | 1.75 | 2.5 | 1.90 | 1.65 | 0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.73 | 3.55 | 4.20 | 1.80 | 2.5 | 1.85 | 1.70 | 0.5 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 1.98 | 3.61 | 3.71 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.26 | 0.5/1 | 1.64 | |
| Live | 1.71 | 3.87 | 4.78 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SER D1-7] Cukaricki Stankom | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 5 | 4 | 5 | 19 | 20 | 19 | 7 | 35.7% |
| Home Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 11 | 9 | 11 | 7 | 42.9% |
| Away Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 8 | 11 | 8 | 6 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 9 | 5 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 8 | 2 | 4 | 15 | 9 | 26 | 2 | 57.1% |
| Home Field | 7 | 4 | 1 | 2 | 9 | 5 | 13 | 4 | 57.1% |
| Away Field | 7 | 4 | 1 | 2 | 6 | 4 | 13 | 3 | 57.1% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 8 | 2 | 14 | 66.7% |
| [SER D1-13] Radnicki Nis | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 2 | 9 | 9 | 23 | 8 | 13 | 15.4% |
| Home Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 13 | 4 | 14 | 16.7% |
| Away Field | 7 | 1 | 1 | 5 | 2 | 10 | 4 | 12 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 16 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 4 | 7 | 3 | 12 | 10 | 13 | 15.4% |
| Home Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 2 | 7 | 6 | 14 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 0 | 4 | 3 | 1 | 5 | 4 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 1 | 8 | 3 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Cukaricki Stankom Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER D1 | 25-07-2026 | Radnicki Nis | 0-2 (0-2) | Cukaricki Stankom | 5-5 (1-1) | 2.63 | 3.40 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| SER D1 | 08-12-2025 | Radnicki Nis | 1-2 (1-1) | Cukaricki Stankom | 1-6 (0-4) | 2.63 | 3.40 | 2.40 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| SER D1 | 04-08-2025 | Cukaricki Stankom | 1-1 (1-0) | Radnicki Nis | 3-4 (2-1) | 1.67 | 3.40 | 5.00 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| SER D1 | 13-04-2025 | Cukaricki Stankom | 2-2 (0-0) | Radnicki Nis | 6-4 (2-4) | 1.75 | 3.30 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| SER CUP | 13-03-2025 | Cukaricki Stankom | 0-2 (0-0) | Radnicki Nis | 6-2 (4-1) | 1.70 | 3.50 | 4.50 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| SER D1 | 23-11-2024 | Radnicki Nis | 2-2 (2-1) | Cukaricki Stankom | - | 2.80 | 3.20 | 2.25 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| SER D1 | 21-07-2024 | Cukaricki Stankom | 2-0 (2-0) | Radnicki Nis | 3-5 (2-1) | 1.60 | 3.60 | 4.50 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| SER D1 | 26-11-2023 | Radnicki Nis | 0-2 (0-0) | Cukaricki Stankom | 5-9 (1-5) | 3.10 | 3.10 | 2.15 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| SER D1 | 29-07-2023 | Cukaricki Stankom | 2-0 (0-0) | Radnicki Nis | 5-3 (2-1) | 1.53 | 3.60 | 5.25 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| SER D1 | 02-04-2023 | Radnicki Nis | 0-2 (0-2) | Cukaricki Stankom | 5-5 (0-5) | 4.00 | 3.20 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| SER D1 | 03-10-2022 | Cukaricki Stankom | 2-2 (1-1) | Radnicki Nis | 5-6 (3-3) | 1.62 | 3.60 | 4.50 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| SER D1 | 02-05-2022 | Cukaricki Stankom | 0-0 (0-0) | Radnicki Nis | 9-2 (5-0) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| SER D1 | 11-12-2021 | Radnicki Nis | 1-1 (0-1) | Cukaricki Stankom | 11-1 (7-1) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| SER D1 | 15-08-2021 | Cukaricki Stankom | 0-0 (0-0) | Radnicki Nis | 9-3 (3-2) | 1.73 | 3.60 | 4.20 | D | 2.05 | 0.5 | 1.75 | L | U |
| SER D1 | 13-03-2021 | Cukaricki Stankom | 0-0 (0-0) | Radnicki Nis | 7-4 (4-1) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| SER D1 | 19-09-2020 | Radnicki Nis | 0-0 (0-0) | Cukaricki Stankom | 7-6 (3-3) | 2.00 | 3.20 | 3.50 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| SER CUP | 03-06-2020 | Cukaricki Stankom | 3-2 (1-2) | Radnicki Nis | 8-6 (3-1) | 2.50 | 3.00 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SER D1 | 22-02-2020 | Radnicki Nis | 2-0 (0-0) | Cukaricki Stankom | 3-3 (3-1) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | L | 1.70 | 0.5 | 2.10 | L | U |
| SER D1 | 02-09-2019 | Cukaricki Stankom | 1-0 (0-0) | Radnicki Nis | 4-4 (1-2) | 2.37 | 3.00 | 2.75 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| SER D1 | 25-04-2019 | Radnicki Nis | 2-2 (1-1) | Cukaricki Stankom | 7-6 (5-4) | 1.66 | 3.40 | 4.50 | D | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Cukaricki Stankom Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER D1 | 01-11-2026 | IMT Novi Beograd | 0-0 (0-0) | Cukaricki Stankom | 5-3 (3-2) | 2.20 | 3.40 | 3.10 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| SER CUP | 28-10-2026 | FK Loznica | 1-2 (1-2) | Cukaricki Stankom | 2-5 (1-2) | 4.10 | 3.70 | 1.67 | W | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | W | O |
| SER D1 | 24-10-2026 | Partizan Belgrade | 0-2 (0-2) | Cukaricki Stankom | 12-2 (4-2) | 1.70 | 3.90 | 4.40 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| SER D1 | 17-10-2026 | Cukaricki Stankom | 3-0 (2-0) | Zemun | 4-2 (2-0) | 1.40 | 4.60 | 6.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| SER D1 | 10-10-2026 | Cukaricki Stankom | 2-2 (2-1) | Macva Sabac | 3-2 (1-0) | 1.65 | 3.75 | 5.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| SER D1 | 21-09-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 2-1 (0-1) | Cukaricki Stankom | 8-0 (2-0) | 1.80 | 3.70 | 4.20 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | O |
| SER D1 | 12-09-2026 | Cukaricki Stankom | 1-1 (1-1) | Novi Pazar | 2-2 (0-1) | 2.30 | 3.40 | 2.90 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SER D1 | 05-09-2026 | Radnik Surdulica | 3-1 (3-0) | Cukaricki Stankom | 6-6 (2-3) | 2.30 | 3.30 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SER D1 | 30-08-2026 | Cukaricki Stankom | 0-5 (0-2) | Vojvodina Novi Sad | 12-4 (6-1) | 3.25 | 3.50 | 2.10 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| SER D1 | 24-08-2026 | Crvena Zvezda | 4-0 (1-0) | Cukaricki Stankom | 3-2 (2-1) | 1.18 | 7.00 | 12.00 | L | 1.85 | 2 | 1.95 | L | O |
| SER D1 | 16-08-2026 | Cukaricki Stankom | 2-0 (1-0) | OFK Beograd | 3-6 (3-2) | 2.00 | 3.50 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| SER D1 | 10-08-2026 | Mladost Lucani | 2-2 (0-1) | Cukaricki Stankom | 10-3 (5-2) | 2.25 | 3.25 | 3.10 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SER D1 | 02-08-2026 | Cukaricki Stankom | 3-0 (3-0) | Radnicki 1923 Kragujevac | 1-9 (1-7) | 2.35 | 3.25 | 2.88 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| SER D1 | 25-07-2026 | Radnicki Nis | 0-2 (0-2) | Cukaricki Stankom | 5-5 (1-1) | 2.63 | 3.40 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| SER D1 | 20-07-2026 | Cukaricki Stankom | 0-1 (0-1) | IMT Novi Beograd | 2-4 (1-3) | 1.90 | 3.50 | 3.80 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | NK Publikum Celje | 1-1 (1-1) | Cukaricki Stankom | 7-4 (4-1) | D | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Rudes | 3-4 (1-0) | Cukaricki Stankom | 0-1 (0-1) | W | ||||||||
| INT CF | 29-06-2026 | NK Olimpija Ljubljana | 0-3 (0-2) | Cukaricki Stankom | 6-3 (3-2) | 1.91 | 4.00 | 2.90 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | D |
| INT CF | 25-06-2026 | Arges | 2-0 (1-0) | Cukaricki Stankom | 7-2 (4-2) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| SER D1 | 22-05-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 0-0 (0-0) | Cukaricki Stankom | 10-4 (3-2) | 1.83 | 3.50 | 4.20 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| No Data |
| Radnicki Nis Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 10% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER D1 | 28-10-2026 | Radnicki Nis | 2-3 (0-2) | Partizan Belgrade | 3-6 (1-5) | 3.90 | 3.70 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| SER D1 | 23-10-2026 | Radnicki Nis | 0-2 (0-1) | Novi Pazar | 6-4 (3-1) | 2.38 | 3.30 | 2.88 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| SER D1 | 16-10-2026 | Radnik Surdulica | 3-0 (1-0) | Radnicki Nis | 7-3 (4-1) | 2.10 | 3.25 | 3.25 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SER D1 | 11-10-2026 | Radnicki Nis | 1-4 (0-2) | Vojvodina Novi Sad | 6-1 (2-1) | 4.00 | 3.75 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| SER D1 | 21-09-2026 | Crvena Zvezda | 3-0 (2-0) | Radnicki Nis | 7-3 (3-1) | 1.13 | 8.00 | 15.00 | L | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | L | U |
| SER D1 | 13-09-2026 | Radnicki Nis | 3-1 (1-0) | OFK Beograd | 3-2 (2-2) | 2.15 | 3.30 | 3.20 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| SER D1 | 06-09-2026 | Mladost Lucani | 1-0 (1-0) | Radnicki Nis | 5-6 (1-5) | 2.45 | 3.20 | 2.88 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| SER D1 | 30-08-2026 | Radnicki Nis | 1-1 (1-0) | Radnicki 1923 Kragujevac | 1-5 (1-3) | 2.60 | 3.25 | 2.63 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | U |
| SER D1 | 22-08-2026 | Macva Sabac | 1-0 (0-0) | Radnicki Nis | 5-5 (2-2) | 2.88 | 3.25 | 2.45 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | U |
| SER D1 | 17-08-2026 | IMT Novi Beograd | 0-0 (0-0) | Radnicki Nis | 4-4 (3-1) | 1.85 | 3.50 | 4.00 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| SER D1 | 03-08-2026 | Zemun | 0-1 (0-0) | Radnicki Nis | 1-7 (0-2) | 2.50 | 3.20 | 2.70 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| SER D1 | 25-07-2026 | Radnicki Nis | 0-2 (0-2) | Cukaricki Stankom | 5-5 (1-1) | 2.63 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| SER D1 | 18-07-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 2-1 (1-1) | Radnicki Nis | 3-7 (0-4) | 1.85 | 3.40 | 4.10 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 10-07-2026 | Radnicki Nis | 0-3 (0-2) | FC Neftci Baku | 2-2 (0-1) | 2.88 | 3.40 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 07-07-2026 | Radnicki Nis | 2-0 (0-0) | Marila Pribram | 7-4 (4-2) | 1.57 | 4.00 | 4.40 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 01-07-2026 | Radnicki Nis | 0-2 (0-0) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 5-4 (3-3) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| SER D1 | 25-05-2026 | Radnicki Nis | 2-1 (0-0) | FK Spartak Zlatibor Voda | 3-4 (1-2) | 1.33 | 5.00 | 8.50 | W | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | L | O |
| SER D1 | 17-05-2026 | Backa Topola | 1-2 (1-0) | Radnicki Nis | 8-3 (6-2) | 1.85 | 3.25 | 4.50 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SER D1 | 10-05-2026 | Radnicki Nis | 1-0 (0-0) | Mladost Lucani | 8-1 (2-0) | 1.75 | 3.60 | 4.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SER D1 | 04-05-2026 | FK Napredak Krusevac | 0-1 (0-0) | Radnicki Nis | 1-2 (0-1) | 7.50 | 4.40 | 1.36 | W | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SER D1 | 22-11 | Away | Radnicki 1923 Kragujevac | 14 Days |
| SER D1 | 29-11 | Home | Mladost Lucani | 21 Days |
| SER D1 | 07-12 | Away | OFK Beograd | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SER CUP | 18-11 | Away | FK Dubocica | 11 Days |
| SER D1 | 22-11 | Home | Zemun | 14 Days |
| SER D1 | 29-11 | Away | Partizan Belgrade | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.18 | 2.24 | 4.65 | 2.02 | 2.28 | 5.30 | 1.72 | 1 | 1.98 | 1.72 | 1 | 1.98 | 1.78 | 0/0.5 | 1.92 | 2.02 | 0.5 | 1.68 | |
| Initial | 1.65 | 3.70 | 4.10 | 1.51 | 3.95 | 4.95 | 1.77 | 2.5 | 1.93 | 1.77 | 2.5 | 1.93 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | 1.73 | 0.5/1 | 1.97 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.50 | 2.20 | 4.00 | 2.20 | 2.25 | 4.75 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.80 | 1 | 2.00 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.91 | 3.50 | 3.60 | 1.62 | 3.90 | 4.75 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.93 | 0.5 | 1.88 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.98 | 8.5 | 1.83 | Live | 1.98 | 8.5 | 1.83 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 0.7 | 1.2 | Goal | 0.7 |
| 0.3 | Loss | 2.7 | 1.8 | Loss | 1.9 |
| 13.3 | Shot(OT) | 17 | 13.8 | Shot(OT) | 15.2 |
| 3.3 | Corner | 4 | 3.9 | Corner | 4 |
| 2 | Yellow Card | 3.7 | 2.6 | Yellow Card | 3.5 |
| 16.3 | Fouls | 13 | 15.4 | Fouls | 15.7 |
| 50.3% | Possession | 52.3% | 47.3% | Possession | 46.1% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Cukaricki Stankom ( 51 Matches) | Radnicki Nis ( 50 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 4 | 6 | 2 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 5 | 2 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 6 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 2 | 6 |
| HT-L / FT-L | 5 | 9 | 6 | 10 |
Zemun
IMT Novi Beograd
FK Zeleznicar Pancevo
Radnicki 1923 Kragujevac