ทีเด็ดบอล Radnicki Nis vs FK Zeleznicar Pancevo
‹ คู่ก่อนหน้าMladost Lucani vs Radnik Surdulica · อ. 3 พ.ย. 00:00 น. คู่ที่ 51 / 79เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Genclerbirligi vs Alanyaspor · อ. 3 พ.ย. 00:00 น.
Serbian Superliga
🕒 03-11-2026 00:00 น.
Radnicki Nisเจ้าบ้าน💧แนวรุกน้ำ3.6⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 51 / 7900:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน514พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 51% ★ราคาคุ้มVSRadnicki NisFK Zeleznicar Pancevoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ38% @3.3062% @2.03สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.99 · ต่ำ 1.77แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.74 · เยือน 2.02
FK Zeleznicar Pancevoทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านRadnicki Nisรอง 0.5 @1.74ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFK Zeleznicar Pancevoต่อ 0.5 @2.02พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥10.2 vs 3.6FK Zeleznicar Pancevoกองกลาง🎯58% vs 47%FK Zeleznicar Pancevoแนวรับ🛡️5.4 vs 9.6FK Zeleznicar Pancevoการ์ดรุกทื่อ💧3.6Radnicki Nisการ์ดรับหลวม🕳️9.6Radnicki Nisการ์ดยิงดุ🔥10.2FK Zeleznicar Pancevoการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1FK Zeleznicar Pancevoการ์ดได้ราคา💰8/10FK Zeleznicar Pancevoการ์ด 10 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.99ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.77พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Radnicki Nisเจ้าบ้าน💧แนวรุกน้ำ3.6
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 51 / 7900:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน514พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 51% ★ราคาคุ้มVS
Radnicki NisFK Zeleznicar Pancevo
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
38% @3.3062% @2.03
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.99 · ต่ำ 1.77แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.74 · เยือน 2.02
FK Zeleznicar Pancevoทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านRadnicki Nis
รอง 0.5 @1.74
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFK Zeleznicar Pancevo
ต่อ 0.5 @2.02
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥10.2 vs 3.6FK Zeleznicar Pancevo
กองกลาง🎯58% vs 47%FK Zeleznicar Pancevo
แนวรับ🛡️5.4 vs 9.6FK Zeleznicar Pancevo
การ์ดรุกทื่อ💧3.6Radnicki Nis
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Radnicki Nis
การ์ดยิงดุ🔥10.2FK Zeleznicar Pancevo
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1FK Zeleznicar Pancevo
การ์ดได้ราคา💰8/10FK Zeleznicar Pancevo
การ์ด 10 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.99
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.77
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Radnicki Nis vs FK Zeleznicar Pancevo
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFK Zeleznicar Pancevo ต่อ 0.5 @2.02การ์ด 10 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFK Zeleznicar Pancevoโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 5 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FK Zeleznicar Pancevo · บิลหลัก 1X2 @2.03
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FK Zeleznicar Pancevo ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.03 · ควรเป็น @1.85 (+10%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FK Zeleznicar Pancevo 17 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FK Zeleznicar Pancevo ต่อ 0.5
ได้ 49%เสีย 51%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FK Zeleznicar Pancevo · คาดสกอร์ 0.8 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FK Zeleznicar Pancevo ชนะ 1 ลูก23%
FK Zeleznicar Pancevo ชนะ 2 ลูก15%
FK Zeleznicar Pancevo ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ27%
Radnicki Nis ชนะ 1 ลูก17%
Radnicki Nis ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
FK Zeleznicar Pancevo ชนะ49%
FK Zeleznicar Pancevo ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
FK Zeleznicar Pancevo คลีนชีท44%
Radnicki Nis ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Radnicki Nis ไม่แพ้51%
FK Zeleznicar Pancevo ไม่แพ้76%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)42%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)22%
ยิงได้ทั้งคู่44%
ต่ำ 2.558%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-115%1-112%0-211%0-09%1-29%1-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FK Zeleznicar Pancevo)
- โอกาส FK Zeleznicar Pancevo ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- FK Zeleznicar Pancevo คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 44%
- ราคา @2.03 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.85 (คุ้มกว่า 10%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 49% มากกว่าตลาด (45%)
- Radnicki Nis เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- FK Zeleznicar Pancevo ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Radnicki Nis เคยชนะ 3 นัด
- ราคา FK Zeleznicar Pancevo ไหลขึ้นจาก @1.75 (เงินไหลออก)
- โอกาส Radnicki Nis ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Radnicki Nis
ช3-1พ0-3พ1-4พ0-3พ0-2พ2-3
FK Zeleznicar Pancevo
พ1-2ช2-1ช3-0ช1-0ช1-0ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Radnicki Nisยิง 0.7 · เสีย 1.9 ต่อนัด
FK Zeleznicar Pancevoยิง 1.7 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Radnicki Nis
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 15
FK Zeleznicar Pancevo
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Radnicki Nis
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
FK Zeleznicar Pancevo
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Radnicki Nis
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 7
FK Zeleznicar Pancevo
80%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 1เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Radnicki Nis ชนะ 3เสมอ 2FK Zeleznicar Pancevo ชนะ 3
- 18-07-2026FK Zeleznicar Pancevo2 - 1Radnicki Nis
- 20-12-2025Radnicki Nis1 - 0FK Zeleznicar Pancevo
- 18-08-2025FK Zeleznicar Pancevo3 - 0Radnicki Nis
- 28-04-2025FK Zeleznicar Pancevo1 - 2Radnicki Nis
- 02-02-2025FK Zeleznicar Pancevo0 - 0Radnicki Nis
- 25-08-2024Radnicki Nis2 - 1FK Zeleznicar Pancevo
- 28-04-2024FK Zeleznicar Pancevo1 - 1Radnicki Nis
- 10-03-2024FK Zeleznicar Pancevo3 - 2Radnicki Nis
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Radnicki Nis@4.18 → @3.30▼ 21.0%
เสมอ@3.60 → @3.38▼ 6.3%
ทีมเยือน FK Zeleznicar Pancevo@1.75 → @2.03▲ 15.7%
คู่อื่นใน Superliga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.85 | 3.18 | 1.96 | 1.93 | 2.5 | 1.69 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.76 | |
| Live | 3.03 | 3.23 | 1.86 | 1.86 | 2.5 | 1.76 | 2.04 | 0/-0.5 | 1.66 | ||
| Crown | Initial | 4.45 | 3.70 | 1.60 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.97 | -0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 3.10 | 3.35 | 2.00 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.70 | -0.5 | 2.00 | ||
| Bet365 | Initial | 3.90 | 3.50 | 1.90 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.50 | 3.40 | 2.05 | 2.03 | 2.5 | 1.78 | 1.78 | -0.5 | 2.03 | ||
| Easybet | Initial | 5.10 | 3.80 | 1.62 | 1.86 | 2.5 | 1.86 | 1.96 | -0.5/1 | 1.77 | |
| Live | 3.70 | 3.30 | 1.99 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.78 | -0.5 | 2.03 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.99 | 3.15 | 2.13 | 2.03 | 2.5 | 1.79 | 1.79 | -0.5 | 2.05 | |
| Live | 3.30 | 3.20 | 1.99 | 2.01 | 2.5 | 1.75 | 1.77 | -0.5 | 1.99 | ||
| 12BET | Initial | 2.99 | 3.15 | 2.13 | 2.03 | 2.5 | 1.79 | 1.79 | -0.5 | 2.05 | |
| Live | 3.30 | 3.20 | 1.99 | 2.01 | 2.5 | 1.75 | 1.77 | -0.5 | 1.99 | ||
| wewbet | Initial | 3.75 | 3.37 | 1.87 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.91 | -0.5 | 1.87 | |
| Live | 3.36 | 3.23 | 2.04 | 2.02 | 2.5 | 1.78 | 2.04 | 0/-0.5 | 1.78 | ||
| 18Bet | Initial | 3.70 | 3.30 | 1.79 | 1.81 | 2.5 | 1.72 | 1.82 | -0.5 | 1.71 | |
| Live | 3.35 | 3.20 | 1.95 | 1.67 | 2/2.5 | 1.90 | 1.70 | -0.5 | 1.87 | ||
| pinnacle | Initial | 3.44 | 3.20 | 1.99 | 1.99 | 2.5 | 1.76 | 1.76 | -0.5 | 1.99 | |
| Live | 3.48 | 3.17 | 1.96 | 1.99 | 2.5 | 1.75 | 1.77 | -0.5 | 1.96 | ||
| Willhill | Initial | 3.25 | 3.20 | 2.00 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.73 | |
| Live | 3.60 | 3.00 | 1.95 | 2.00 | 2.5 | 1.73 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.73 | ||
| Interwetten | Initial | 3.15 | 3.25 | 2.20 | 1.85 | 2.5 | 1.80 | 2.20 | -0.5 | 1.55 | |
| Live | 3.40 | 3.15 | 2.05 | 1.95 | 2.5 | 1.70 | 1.70 | -0.5 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 3.96 | 3.55 | 1.93 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 2.82 | 0 | 1.43 | |
| Live | 3.85 | 3.36 | 2.02 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 2.12 | 0/-0.5 | 1.72 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | -0.5 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SER D1-13] Radnicki Nis | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 2 | 9 | 9 | 23 | 8 | 13 | 15.4% |
| Home Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 13 | 4 | 14 | 16.7% |
| Away Field | 7 | 1 | 1 | 5 | 2 | 10 | 4 | 11 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 16 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 4 | 7 | 3 | 12 | 10 | 13 | 15.4% |
| Home Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 2 | 7 | 6 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 0 | 4 | 3 | 1 | 5 | 4 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 1 | 8 | 3 | 16.7% |
| [SER D1-3] FK Zeleznicar Pancevo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 8 | 2 | 3 | 21 | 11 | 26 | 3 | 61.5% |
| Home Field | 7 | 5 | 1 | 1 | 13 | 5 | 16 | 3 | 71.4% |
| Away Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 6 | 10 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 10 | 4 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 6 | 2 | 9 | 5 | 21 | 5 | 38.5% |
| Home Field | 7 | 1 | 4 | 2 | 3 | 4 | 7 | 11 | 14.3% |
| Away Field | 6 | 4 | 2 | 0 | 6 | 1 | 14 | 1 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 2 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Radnicki Nis Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 | ||||||||||||||
| Win 3 (33%) Draw 3 (33%) Lose 3 (33%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER D1 | 18-07-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 2-1 (1-1) | Radnicki Nis | 3-7 (0-4) | 1.85 | 3.40 | 4.10 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SER D1 | 20-12-2025 | Radnicki Nis | 1-0 (0-0) | FK Zeleznicar Pancevo | 2-2 (2-0) | 2.63 | 3.30 | 2.55 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| SER D1 | 18-08-2025 | FK Zeleznicar Pancevo | 3-0 (2-0) | Radnicki Nis | 6-3 (3-1) | 2.10 | 3.40 | 3.10 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| SER D1 | 28-04-2025 | FK Zeleznicar Pancevo | 1-2 (0-1) | Radnicki Nis | 2-4 (2-0) | 2.20 | 3.30 | 2.90 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SER D1 | 02-02-2025 | FK Zeleznicar Pancevo | 0-0 (0-0) | Radnicki Nis | 1-3 (1-2) | 1.91 | 3.40 | 3.50 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SER D1 | 25-08-2024 | Radnicki Nis | 2-1 (1-1) | FK Zeleznicar Pancevo | 5-9 (1-1) | 2.25 | 3.10 | 3.10 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| SER D1 | 28-04-2024 | FK Zeleznicar Pancevo | 1-1 (0-0) | Radnicki Nis | 3-3 (1-2) | 1.50 | 3.80 | 6.00 | D | 1.78 | 1 | 2.03 | W | U |
| SER D1 | 10-03-2024 | FK Zeleznicar Pancevo | 3-2 (1-2) | Radnicki Nis | 9-1 (2-1) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SER D1 | 21-12-2023 | Radnicki Nis | 1-1 (0-0) | FK Zeleznicar Pancevo | 9-3 (4-1) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Radnicki Nis Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 10% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER D1 | 28-10-2026 | Radnicki Nis | 2-3 (0-2) | Partizan Belgrade | 3-6 (1-5) | 3.90 | 3.70 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| SER D1 | 23-10-2026 | Radnicki Nis | 0-2 (0-1) | Novi Pazar | 6-4 (3-1) | 2.38 | 3.30 | 2.88 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| SER D1 | 16-10-2026 | Radnik Surdulica | 3-0 (1-0) | Radnicki Nis | 7-3 (4-1) | 2.10 | 3.25 | 3.25 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SER D1 | 11-10-2026 | Radnicki Nis | 1-4 (0-2) | Vojvodina Novi Sad | 6-1 (2-1) | 4.00 | 3.75 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| SER D1 | 21-09-2026 | Crvena Zvezda | 3-0 (2-0) | Radnicki Nis | 7-3 (3-1) | 1.13 | 8.00 | 15.00 | L | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | L | U |
| SER D1 | 13-09-2026 | Radnicki Nis | 3-1 (1-0) | OFK Beograd | 3-2 (2-2) | 2.15 | 3.30 | 3.20 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| SER D1 | 06-09-2026 | Mladost Lucani | 1-0 (1-0) | Radnicki Nis | 5-6 (1-5) | 2.45 | 3.20 | 2.88 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| SER D1 | 30-08-2026 | Radnicki Nis | 1-1 (1-0) | Radnicki 1923 Kragujevac | 1-5 (1-3) | 2.60 | 3.25 | 2.63 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | U |
| SER D1 | 22-08-2026 | Macva Sabac | 1-0 (0-0) | Radnicki Nis | 5-5 (2-2) | 2.88 | 3.25 | 2.45 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | U |
| SER D1 | 17-08-2026 | IMT Novi Beograd | 0-0 (0-0) | Radnicki Nis | 4-4 (3-1) | 1.85 | 3.50 | 4.00 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| SER D1 | 03-08-2026 | Zemun | 0-1 (0-0) | Radnicki Nis | 1-7 (0-2) | 2.50 | 3.20 | 2.70 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| SER D1 | 25-07-2026 | Radnicki Nis | 0-2 (0-2) | Cukaricki Stankom | 5-5 (1-1) | 2.63 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| SER D1 | 18-07-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 2-1 (1-1) | Radnicki Nis | 3-7 (0-4) | 1.85 | 3.40 | 4.10 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 10-07-2026 | Radnicki Nis | 0-3 (0-2) | FC Neftci Baku | 2-2 (0-1) | 2.88 | 3.40 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 07-07-2026 | Radnicki Nis | 2-0 (0-0) | Marila Pribram | 7-4 (4-2) | 1.57 | 4.00 | 4.40 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 01-07-2026 | Radnicki Nis | 0-2 (0-0) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 5-4 (3-3) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| SER D1 | 25-05-2026 | Radnicki Nis | 2-1 (0-0) | FK Spartak Zlatibor Voda | 3-4 (1-2) | 1.33 | 5.00 | 8.50 | W | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | L | O |
| SER D1 | 17-05-2026 | Backa Topola | 1-2 (1-0) | Radnicki Nis | 8-3 (6-2) | 1.85 | 3.25 | 4.50 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SER D1 | 10-05-2026 | Radnicki Nis | 1-0 (0-0) | Mladost Lucani | 8-1 (2-0) | 1.75 | 3.60 | 4.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SER D1 | 04-05-2026 | FK Napredak Krusevac | 0-1 (0-0) | Radnicki Nis | 1-2 (0-1) | 7.50 | 4.40 | 1.36 | W | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | L | U |
| No Data |
| FK Zeleznicar Pancevo Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 0 (0%) Lose 3 (30%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 10% Draw 10% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER D1 | 28-10-2026 | Radnicki 1923 Kragujevac | 1-2 (0-2) | FK Zeleznicar Pancevo | 8-5 (2-3) | 2.75 | 3.30 | 2.45 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| SER D1 | 23-10-2026 | IMT Novi Beograd | 0-1 (0-1) | FK Zeleznicar Pancevo | 8-2 (4-0) | 2.63 | 3.25 | 2.60 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | U |
| SER D1 | 18-10-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 1-0 (1-0) | Partizan Belgrade | 4-8 (2-2) | 2.60 | 3.60 | 2.38 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| SER D1 | 12-10-2026 | Zemun | 0-3 (0-1) | FK Zeleznicar Pancevo | 2-3 (1-1) | 4.75 | 3.80 | 1.65 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SER D1 | 21-09-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 2-1 (0-1) | Cukaricki Stankom | 8-0 (2-0) | 1.80 | 3.70 | 4.20 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | O |
| SER D1 | 18-09-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 1-2 (1-1) | Crvena Zvezda | 4-6 (1-2) | 10.00 | 5.25 | 1.27 | L | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | W | D |
| SER D1 | 11-09-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 2-0 (0-0) | Macva Sabac | 9-0 (5-0) | 1.55 | 3.90 | 5.75 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| SER D1 | 05-09-2026 | Novi Pazar | 2-0 (0-0) | FK Zeleznicar Pancevo | 3-5 (1-2) | 2.50 | 3.30 | 2.70 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| SER D1 | 30-08-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 5-1 (0-1) | Radnik Surdulica | 6-1 (4-0) | 1.91 | 3.40 | 3.90 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| SER D1 | 24-08-2026 | Vojvodina Novi Sad | 1-0 (0-0) | FK Zeleznicar Pancevo | 4-4 (2-0) | 1.53 | 4.10 | 5.75 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | D | U |
| SER D1 | 10-08-2026 | OFK Beograd | 2-2 (1-2) | FK Zeleznicar Pancevo | 2-4 (0-4) | 2.30 | 3.20 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SER D1 | 04-08-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 0-0 (0-0) | Mladost Lucani | 9-0 (1-0) | 1.60 | 3.60 | 5.50 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | Sporting Braga | 4-0 (2-0) | FK Zeleznicar Pancevo | 2-4 (2-1) | 1.17 | 5.75 | 19.00 | L | 2.03 | 2/2.5 | 1.78 | L | O |
| UEFA ECL | 23-07-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 0-1 (0-0) | Sporting Braga | 2-2 (1-0) | 7.00 | 4.20 | 1.36 | L | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | U |
| SER D1 | 18-07-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 2-1 (1-1) | Radnicki Nis | 3-7 (0-4) | 1.85 | 3.40 | 4.10 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 09-07-2026 | Debrecin VSC | 1-3 (1-2) | FK Zeleznicar Pancevo | 5-4 (3-2) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 07-07-2026 | CSKA 1948 Sofia | 1-0 (0-0) | FK Zeleznicar Pancevo | 4-5 (0-3) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Maribor | 1-1 (0-0) | FK Zeleznicar Pancevo | 5-6 (3-2) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 30-06-2026 | Wolfsberger AC | 2-0 (1-0) | FK Zeleznicar Pancevo | 2-0 (1-0) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 24-06-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 3-3 (0-0) | Zemun | - | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SER D1 | 08-11 | Away | Cukaricki Stankom | 5 Days |
| SER CUP | 18-11 | Away | FK Dubocica | 16 Days |
| SER D1 | 22-11 | Home | Zemun | 19 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SER D1 | 08-11 | Home | Radnicki 1923 Kragujevac | 5 Days |
| SER CUP | 18-11 | Away | Tekstilac | 16 Days |
| SER D1 | 22-11 | Away | Mladost Lucani | 19 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.95 | 2.16 | 2.20 | 3.85 | 2.10 | 2.60 | 1.88 | 1 | 1.92 | 1.90 | 1 | 1.80 | 2.02 | 0/-0.5 | 1.80 | 1.65 | 0/-0.5 | 2.05 | |
| Initial | 4.45 | 3.70 | 1.60 | 3.10 | 3.35 | 2.00 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.97 | -0.5/1 | 1.85 | 1.70 | -0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.33 | 2.10 | 2.50 | 4.00 | 2.10 | 2.63 | 1.90 | 1 | 1.90 | 1.95 | 1 | 1.85 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | 1.70 | 0/-0.5 | 2.10 | |
| Live | 3.90 | 3.50 | 1.90 | 3.50 | 3.40 | 2.05 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 2.03 | 2.5 | 1.78 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | 1.78 | -0.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 1.7 | 0.6 | Goal | 1.7 |
| 3 | Loss | 0 | 1.6 | Loss | 0.9 |
| 14 | Shot(OT) | 9 | 14.2 | Shot(OT) | 9.5 |
| 5 | Corner | 3 | 4.4 | Corner | 4.9 |
| 3.7 | Yellow Card | 3.3 | 3.4 | Yellow Card | 3.1 |
| 12 | Fouls | 18.3 | 15.6 | Fouls | 15 |
| 51% | Possession | 50.3% | 47.1% | Possession | 57.6% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Radnicki Nis ( 49 Matches) | FK Zeleznicar Pancevo ( 49 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 2 | 10 | 5 |
| HT-D / FT-W | 5 | 2 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 3 | 2 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 6 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-L | 5 | 10 | 1 | 4 |
Mladost Lucani
Radnik Surdulica