ทีเด็ดบอล Mladost Lucani vs Radnik Surdulica
‹ คู่ก่อนหน้าChojniczanka Chojnice vs Avia Swidnik · อ. 3 พ.ย. 00:00 น. คู่ที่ 50 / 79เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Radnicki Nis vs FK Zeleznicar Pancevo · อ. 3 พ.ย. 00:00 น.
Serbian Superliga
🕒 03-11-2026 00:00 น.
Mladost Lucaniเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.6🌀กองกลางเสียการครองบอล42%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 50 / 7900:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุลVSMladost LucaniRadnik Surdulicaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ50% @2.5750% @2.58สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.86 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.92
Radnik Surdulicaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านMladost LucaniHDP 0 @1.83การ์ดยิงดุ🔥6.6Mladost Lucaniการ์ดรับหลวม🕳️8.4Radnik Surdulicaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนRadnik SurdulicaHDP 0 @1.92พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 6.6Radnik Surdulicaกองกลาง🎯49% vs 42%Radnik Surdulicaแนวรับ🛡️8.4 vs 10.2Radnik Surdulicaการ์ดรับหลวม🕳️10.2Mladost Lucaniการ์ดยิงดุ🔥9.0Radnik Surdulicaการ์ดได้ราคา💰6/10Radnik Surdulicaการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.86แนวรุก🔥6.6 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2/2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.89พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Mladost Lucaniเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.6
🌀กองกลางเสียการครองบอล42%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 50 / 7900:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุลVS
Mladost LucaniRadnik Surdulica
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
50% @2.5750% @2.58
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.86 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.92
Radnik Surdulicaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านMladost Lucani
HDP 0 @1.83
การ์ดยิงดุ🔥6.6Mladost Lucani
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Radnik Surdulica
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนRadnik Surdulica
HDP 0 @1.92
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 6.6Radnik Surdulica
กองกลาง🎯49% vs 42%Radnik Surdulica
แนวรับ🛡️8.4 vs 10.2Radnik Surdulica
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Mladost Lucani
การ์ดยิงดุ🔥9.0Radnik Surdulica
การ์ดได้ราคา💰6/10Radnik Surdulica
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.86
แนวรุก🔥6.6 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2/2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.89
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Mladost Lucani vs Radnik Surdulica
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนRadnik Surdulica HDP 0 @1.92การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.86การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งสูสีโอกาสชนะ 36%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Mladost Lucani · บิลหลัก 1X2 @2.57
ความเสี่ยงของบิล63%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Mladost Lucani ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.57 · ควรเป็น @2.53 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Mladost Lucani 0 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Mladost Lucani ต่อ 0
ได้ 37%คืนทุน 27%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 16%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Mladost Lucani · คาดสกอร์ 1.4 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Mladost Lucani ชนะ 1 ลูก20%
Mladost Lucani ชนะ 2 ลูก11%
Mladost Lucani ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ27%
Radnik Surdulica ชนะ 1 ลูก19%
Radnik Surdulica ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
Mladost Lucani ชนะ37%
Mladost Lucani ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป16%
Mladost Lucani คลีนชีท22%
Radnik Surdulica ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Mladost Lucani ไม่แพ้64%
Radnik Surdulica ไม่แพ้63%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)32%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-29%0-19%2-18%1-08%0-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Mladost Lucani)
- โอกาส Mladost Lucani ชนะ 37% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Mladost Lucani ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Radnik Surdulica ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Mladost Lucani
พ0-5ช2-1ส0-0พ1-5ส1-1ส1-1
Radnik Surdulica
ส1-1ส4-4พ0-1ช3-0พ0-1ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Mladost Lucaniยิง 1.0 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Radnik Surdulicaยิง 1.5 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Mladost Lucani
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 15
Radnik Surdulica
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mladost Lucani
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Radnik Surdulica
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mladost Lucani
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Radnik Surdulica
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Mladost Lucani ชนะ 2เสมอ 5Radnik Surdulica ชนะ 1
- 20-07-2026Radnik Surdulica1 - 1Mladost Lucani
- 08-12-2025Radnik Surdulica0 - 0Mladost Lucani
- 03-08-2025Mladost Lucani1 - 0Radnik Surdulica
- 02-07-2025Mladost Lucani1 - 1Radnik Surdulica
- 25-11-2023Radnik Surdulica1 - 1Mladost Lucani
- 01-08-2023Mladost Lucani0 - 0Radnik Surdulica
- 09-05-2023Mladost Lucani2 - 0Radnik Surdulica
- 10-02-2023Radnik Surdulica1 - 0Mladost Lucani
คู่อื่นใน Superliga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.44 | 3.20 | 2.53 | 1.92 | 2/2.5 | 1.88 | 1.87 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.44 | 3.20 | 2.53 | 1.82 | 2/2.5 | 1.88 | 1.81 | 0 | 1.89 | ||
| Bet365 | Initial | 2.70 | 3.20 | 2.63 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 1.93 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.70 | 3.20 | 2.63 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.85 | 0 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 2.70 | 3.20 | 2.70 | 1.90 | 2/2.5 | 1.86 | 1.88 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.70 | 3.20 | 2.70 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.85 | 0 | 1.95 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.46 | 3.15 | 2.53 | 1.94 | 2/2.5 | 1.88 | 1.89 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.43 | 3.15 | 2.55 | 1.88 | 2/2.5 | 1.88 | 1.83 | 0 | 1.93 | ||
| 12BET | Initial | 2.46 | 3.15 | 2.53 | 1.94 | 2/2.5 | 1.88 | 1.95 | 0 | 1.89 | |
| Live | 2.43 | 3.15 | 2.55 | 1.88 | 2/2.5 | 1.88 | 1.83 | 0 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 2.64 | 3.02 | 2.58 | 1.93 | 2/2.5 | 1.83 | 1.89 | 0 | 1.89 | |
| Live | 2.56 | 3.07 | 2.62 | 1.89 | 2/2.5 | 1.91 | 1.86 | 0 | 1.96 | ||
| 18Bet | Initial | 2.55 | 3.00 | 2.45 | 1.81 | 2/2.5 | 1.71 | 1.76 | 0 | 1.76 | |
| Live | 2.50 | 3.00 | 2.55 | 1.79 | 2/2.5 | 1.78 | 1.74 | 0 | 1.82 | ||
| pinnacle | Initial | 2.69 | 2.95 | 2.53 | 1.88 | 2/2.5 | 1.86 | 1.93 | 0 | 1.81 | |
| Live | 2.58 | 3.00 | 2.75 | 1.90 | 2/2.5 | 1.88 | 1.83 | 0 | 1.96 | ||
| Willhill | Initial | 2.63 | 2.90 | 2.50 | 2.15 | 2.5 | 1.62 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.63 | 2.90 | 2.50 | 2.10 | 2.5 | 1.65 | 1.85 | 0 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 2.55 | 3.15 | 2.65 | 2.10 | 2.5 | 1.60 | 2.45 | 0.5 | 1.45 | |
| Live | 2.55 | 3.05 | 2.65 | 2.10 | 2.5 | 1.60 | 2.45 | 0.5 | 1.45 | ||
| 1xBet | Initial | 2.73 | 3.19 | 2.68 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 1.90 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.68 | 3.27 | 2.68 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.90 | 0 | 1.90 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SER D1-7] Mladost Lucani | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 6 | 3 | 12 | 18 | 18 | 7 | 30.8% |
| Home Field | 6 | 2 | 4 | 0 | 7 | 4 | 10 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 5 | 14 | 8 | 7 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 12 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 5 | 5 | 4 | 7 | 14 | 10 | 23.1% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 1 | 9 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 1 | 6 | 5 | 11 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 5 | 5 | 16.7% |
| [SER D1-8] Radnik Surdulica | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 5 | 4 | 17 | 17 | 17 | 8 | 30.8% |
| Home Field | 7 | 4 | 3 | 0 | 14 | 7 | 15 | 4 | 57.1% |
| Away Field | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 10 | 2 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 7 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 6 | 4 | 3 | 10 | 4 | 22 | 3 | 46.2% |
| Home Field | 7 | 5 | 2 | 0 | 9 | 1 | 17 | 2 | 71.4% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 3 | 5 | 8 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 4 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Mladost Lucani Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 13% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 13% Over 13% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER D1 | 20-07-2026 | Radnik Surdulica | 1-1 (0-0) | Mladost Lucani | 5-3 (2-1) | 2.15 | 3.20 | 3.40 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SER D1 | 08-12-2025 | Radnik Surdulica | 0-0 (0-0) | Mladost Lucani | 1-1 | 1.91 | 3.30 | 3.80 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SER D1 | 03-08-2025 | Mladost Lucani | 1-0 (1-0) | Radnik Surdulica | 1-5 (0-4) | 1.60 | 3.40 | 5.75 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 02-07-2025 | Mladost Lucani | 1-1 (0-0) | Radnik Surdulica | 1-5 (0-3) | D | ||||||||
| SER D1 | 25-11-2023 | Radnik Surdulica | 1-1 (0-1) | Mladost Lucani | 4-4 (3-2) | 2.55 | 2.90 | 2.63 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | D |
| SER D1 | 01-08-2023 | Mladost Lucani | 0-0 (0-0) | Radnik Surdulica | 2-2 (1-0) | 2.05 | 3.10 | 3.25 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| SER D1 | 09-05-2023 | Mladost Lucani | 2-0 (2-0) | Radnik Surdulica | 4-2 (2-2) | 2.15 | 3.20 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SER D1 | 10-02-2023 | Radnik Surdulica | 1-0 (0-0) | Mladost Lucani | 5-4 (5-1) | 2.30 | 3.10 | 2.88 | L | 1.70 | 0 | 2.10 | L | U |
| SER D1 | 15-08-2022 | Mladost Lucani | 3-2 (1-1) | Radnik Surdulica | 3-3 (2-1) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| SER D1 | 09-05-2022 | Mladost Lucani | 2-3 (1-1) | Radnik Surdulica | 4-3 (2-2) | L | ||||||||
| SER D1 | 19-12-2021 | Radnik Surdulica | 0-2 (0-1) | Mladost Lucani | 6-0 (1-0) | 2.38 | 3.25 | 2.60 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| SER D1 | 20-08-2021 | Mladost Lucani | 0-2 (0-0) | Radnik Surdulica | 10-2 (4-2) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 09-07-2021 | Radnik Surdulica | 0-3 (0-0) | Mladost Lucani | - | W | ||||||||
| SER D1 | 13-02-2021 | Mladost Lucani | 2-2 (1-1) | Radnik Surdulica | 6-5 (3-5) | 2.10 | 3.40 | 3.10 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SER D1 | 06-08-2020 | Radnik Surdulica | 2-3 (1-1) | Mladost Lucani | 4-7 (2-4) | 1.90 | 3.20 | 3.60 | W | 1.92 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| SER D1 | 09-11-2019 | Radnik Surdulica | 0-1 (0-1) | Mladost Lucani | 9-5 (2-3) | 1.72 | 3.60 | 4.20 | W | 1.82 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| SER D1 | 21-07-2019 | Mladost Lucani | 2-1 (0-1) | Radnik Surdulica | 11-4 (4-2) | 1.72 | 3.25 | 4.33 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| SER D1 | 24-11-2018 | Radnik Surdulica | 1-0 (1-0) | Mladost Lucani | 5-10 (3-5) | 1.66 | 3.60 | 4.20 | L | 1.92 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| SER D1 | 29-07-2018 | Mladost Lucani | 1-0 (0-0) | Radnik Surdulica | 6-8 (5-4) | 1.61 | 3.40 | 5.00 | W | 1.92 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| SER D1 | 17-05-2018 | Radnik Surdulica | 3-1 (0-1) | Mladost Lucani | 5-1 (3-0) | 1.36 | 4.20 | 7.00 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.82 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Mladost Lucani Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER CUP | 28-10-2026 | Teleoptik | 1-1 (1-0) | Mladost Lucani | 4-12 (2-4) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | D | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | U |
| SER D1 | 24-10-2026 | Mladost Lucani | 1-1 (0-0) | Vojvodina Novi Sad | 5-13 (5-6) | 5.50 | 4.20 | 1.53 | D | 1.90 | -1 | 1.90 | W | U |
| SER D1 | 18-10-2026 | Crvena Zvezda | 5-1 (1-0) | Mladost Lucani | 10-1 (8-1) | 1.09 | 9.50 | 17.00 | L | 1.83 | 2.5 | 1.98 | L | O |
| SER D1 | 13-10-2026 | Mladost Lucani | 0-0 (0-0) | OFK Beograd | 2-7 (1-4) | 2.55 | 3.25 | 2.63 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | U |
| SER D1 | 20-09-2026 | Macva Sabac | 1-2 (1-0) | Mladost Lucani | 6-1 (2-1) | 2.30 | 3.20 | 3.10 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SER D1 | 13-09-2026 | Radnicki 1923 Kragujevac | 5-0 (3-0) | Mladost Lucani | 8-6 (3-3) | 1.65 | 3.70 | 5.00 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SER D1 | 06-09-2026 | Mladost Lucani | 1-0 (1-0) | Radnicki Nis | 5-6 (1-5) | 2.45 | 3.20 | 2.88 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| SER D1 | 31-08-2026 | IMT Novi Beograd | 2-0 (1-0) | Mladost Lucani | 4-0 (1-0) | 1.85 | 3.40 | 4.33 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SER D1 | 24-08-2026 | Mladost Lucani | 3-1 (2-0) | Partizan Belgrade | 0-2 (0-1) | 3.90 | 3.60 | 1.83 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| SER D1 | 17-08-2026 | Zemun | 0-1 (0-1) | Mladost Lucani | 9-3 (5-1) | 2.63 | 3.10 | 2.63 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| SER D1 | 10-08-2026 | Mladost Lucani | 2-2 (0-1) | Cukaricki Stankom | 10-3 (5-2) | 2.25 | 3.25 | 3.10 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SER D1 | 04-08-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 0-0 (0-0) | Mladost Lucani | 9-0 (1-0) | 1.60 | 3.60 | 5.50 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| SER D1 | 27-07-2026 | Mladost Lucani | 0-0 (0-0) | Novi Pazar | 3-6 (1-3) | 2.55 | 3.25 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SER D1 | 20-07-2026 | Radnik Surdulica | 1-1 (0-0) | Mladost Lucani | 5-3 (2-1) | 2.15 | 3.20 | 3.40 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Mladost Lucani | 5-0 (0-0) | FK Vrsac | - | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 08-07-2026 | Mladost Lucani | 3-1 (2-1) | Borac Cacak | - | W | ||||||||
| INT CF | 06-07-2026 | Macva Sabac | 1-2 (1-1) | Mladost Lucani | 1-3 (1-2) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 02-07-2026 | IMT Novi Beograd | 0-1 (0-1) | Mladost Lucani | 7-6 (0-4) | 1.73 | 3.60 | 3.90 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 29-06-2026 | Mladost Lucani | 3-1 (2-1) | Novi Pazar | 3-5 (1-2) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 23-06-2026 | Mladost Lucani | 1-0 (1-0) | OFK Petrovac | 3-2 | 2.10 | 3.60 | 2.75 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| No Data |
| Radnik Surdulica Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER CUP | 28-10-2026 | Borac Cacak | 1-2 (1-0) | Radnik Surdulica | 2-6 (2-2) | 3.90 | 3.50 | 1.75 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| SER D1 | 23-10-2026 | Radnicki 1923 Kragujevac | 1-0 (1-0) | Radnik Surdulica | 7-4 (3-0) | 1.91 | 3.50 | 3.80 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| SER D1 | 16-10-2026 | Radnik Surdulica | 3-0 (1-0) | Radnicki Nis | 7-3 (4-1) | 2.10 | 3.25 | 3.25 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SER D1 | 10-10-2026 | IMT Novi Beograd | 1-0 (1-0) | Radnik Surdulica | 3-6 (3-3) | 1.83 | 3.40 | 4.20 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| SER D1 | 20-09-2026 | Radnik Surdulica | 4-4 (3-1) | Partizan Belgrade | 3-5 (2-2) | 3.75 | 3.60 | 1.85 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| SER D1 | 15-09-2026 | Zemun | 1-1 (1-0) | Radnik Surdulica | 1-7 (0-4) | 3.20 | 3.40 | 2.10 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| SER D1 | 11-09-2026 | Radnik Surdulica | 0-0 (0-0) | Crvena Zvezda | 1-6 (1-5) | 7.50 | 4.75 | 1.33 | D | 1.93 | -1.5/2 | 1.88 | W | U |
| SER D1 | 05-09-2026 | Radnik Surdulica | 3-1 (3-0) | Cukaricki Stankom | 6-6 (2-3) | 2.30 | 3.30 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SER D1 | 30-08-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 5-1 (0-1) | Radnik Surdulica | 6-1 (4-0) | 1.91 | 3.40 | 3.90 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| SER D1 | 24-08-2026 | Radnik Surdulica | 1-0 (1-0) | Novi Pazar | 7-5 (4-2) | 1.90 | 3.40 | 3.90 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| SER D1 | 16-08-2026 | Radnik Surdulica | 2-1 (1-0) | Macva Sabac | 6-0 (2-0) | 1.73 | 3.60 | 4.50 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| SER D1 | 10-08-2026 | Vojvodina Novi Sad | 2-1 (0-0) | Radnik Surdulica | 8-3 (7-1) | 1.48 | 4.20 | 6.00 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | D | O |
| SER D1 | 26-07-2026 | OFK Beograd | 0-0 (0-0) | Radnik Surdulica | 8-3 (4-0) | 1.91 | 3.40 | 3.60 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SER D1 | 20-07-2026 | Radnik Surdulica | 1-1 (0-0) | Mladost Lucani | 5-3 (2-1) | 2.15 | 3.20 | 3.40 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 09-07-2026 | Novi Pazar | 0-1 (0-1) | Radnik Surdulica | 3-7 (2-4) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Radnik Surdulica | 3-1 (2-1) | FK Buducnost Podgorica | 6-1 (1-1) | 2.35 | 3.50 | 2.45 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 30-06-2026 | Levski Sofia | 5-0 (2-0) | Radnik Surdulica | 7-3 (4-2) | 1.57 | 4.00 | 4.50 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| SER D1 | 23-05-2026 | Partizan Belgrade | 5-0 (2-0) | Radnik Surdulica | 6-1 (4-0) | 1.40 | 4.50 | 7.00 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| SER D1 | 17-05-2026 | Radnik Surdulica | 0-0 (0-0) | Crvena Zvezda | 1-4 (0-1) | 7.00 | 5.00 | 1.30 | D | 1.95 | -1.5 | 1.85 | W | U |
| SER D1 | 09-05-2026 | FK Zeleznicar Pancevo | 1-1 (0-1) | Radnik Surdulica | 6-0 (4-0) | 1.95 | 3.30 | 3.80 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SER D1 | 08-11 | Away | Novi Pazar | 5 Days |
| SER D1 | 22-11 | Home | FK Zeleznicar Pancevo | 19 Days |
| SER D1 | 29-11 | Away | Cukaricki Stankom | 26 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SER D1 | 08-11 | Home | OFK Beograd | 5 Days |
| SER D1 | 22-11 | Away | Crvena Zvezda | 19 Days |
| SER D1 | 29-11 | Home | Vojvodina Novi Sad | 26 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.15 | 2.01 | 3.25 | 3.15 | 2.01 | 3.25 | 2.09 | 1 | 1.71 | 2.04 | 1 | 1.66 | 1.88 | 0 | 1.94 | 1.82 | 0 | 1.88 | |
| Initial | 2.44 | 3.20 | 2.53 | 2.44 | 3.20 | 2.53 | 1.92 | 2/2.5 | 1.88 | 1.82 | 2/2.5 | 1.88 | 1.87 | 0 | 1.95 | 1.81 | 0 | 1.89 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.25 | 2.00 | 3.25 | 3.25 | 2.00 | 3.25 | 2.10 | 1 | 1.70 | 2.08 | 1 | 1.73 | 1.93 | 0 | 1.88 | 1.85 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.70 | 3.20 | 2.63 | 2.70 | 3.20 | 2.63 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.93 | 0 | 1.88 | 1.85 | 0 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1 | 1.1 | Goal | 1.5 |
| 2 | Loss | 0.7 | 1.7 | Loss | 1.4 |
| 23 | Shot(OT) | 11 | 18.2 | Shot(OT) | 13.2 |
| 2.7 | Corner | 5.7 | 3.3 | Corner | 4.8 |
| 1.7 | Yellow Card | 2.7 | 2.4 | Yellow Card | 2.7 |
| 8 | Fouls | 16.7 | 12.5 | Fouls | 17.2 |
| 35.7% | Possession | 58% | 41.5% | Possession | 48.9% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Mladost Lucani ( 50 Matches) | Radnik Surdulica ( 50 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 2 | 8 | 3 |
| HT-D / FT-W | 1 | 2 | 3 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 8 | 6 | 5 | 6 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 2 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-L | 1 | 3 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 3 | 9 | 3 | 7 |
Radnicki Nis
FK Zeleznicar Pancevo