ทีเด็ดบอล KF Arsimi vs FK Tikves Kavadarci
‹ คู่ก่อนหน้าPAOK Saloniki B vs Apollon Kalamarias · จ. 19 ต.ค. 19:00 น. คู่ที่ 5 / 72เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Maccabi Neve Shaanan Eldad vs Maccabi Nujeidat Ahmed · จ. 19 ต.ค. 19:00 น.
Macedonian First Football League
🕒 19-10-2026 19:00 น.
KF Arsimiเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ13.2⚖️กองกลางสูสี51%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 5 / 7219:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบVIPQ♦บอลสูง1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20คอมโบสูง🔥 ★73⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVSKF ArsimiFK Tikves Kavadarciใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ27% @4.3373% @1.60สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80FK Tikves Kavadarciทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ17.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านKF Arsimiรอง 0.5/1 @2.00การ์ดยิงดุ🔥13.2KF Arsimiการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFK Tikves Kavadarciต่อ 0.5/1 @1.80พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥17.4 vs 13.2FK Tikves Kavadarciแนวรับ🛡️4.2 vs 9.6FK Tikves Kavadarciการ์ดรับหลวม🕳️9.6KF Arsimiการ์ดยิงดุ🔥17.4FK Tikves Kavadarciการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส3 พ0FK Tikves Kavadarciการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5FK Tikves Kavadarciการ์ดได้ราคา💰6/10FK Tikves Kavadarciการ์ด 8 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.85JOKERบอลสูง
67สูง 2.5/3พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥13.2 · 17.4รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.2·2.9ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
KF Arsimiเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ13.2
⚖️กองกลางสูสี51%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 5 / 7219:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
VIPQ♦บอลสูง
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20คอมโบสูง🔥 ★73⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVS
KF ArsimiFK Tikves Kavadarci
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
27% @4.3373% @1.60
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
FK Tikves Kavadarciทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ17.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านKF Arsimi
รอง 0.5/1 @2.00
การ์ดยิงดุ🔥13.2KF Arsimi
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFK Tikves Kavadarci
ต่อ 0.5/1 @1.80
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥17.4 vs 13.2FK Tikves Kavadarci
แนวรับ🛡️4.2 vs 9.6FK Tikves Kavadarci
การ์ดรับหลวม🕳️9.6KF Arsimi
การ์ดยิงดุ🔥17.4FK Tikves Kavadarci
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส3 พ0FK Tikves Kavadarci
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5FK Tikves Kavadarci
การ์ดได้ราคา💰6/10FK Tikves Kavadarci
การ์ด 8 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.85
JOKERบอลสูง
67สูง 2.5/3
67สูง 2.5/3พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥13.2 · 17.4รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.2·2.9ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์KF Arsimi vs FK Tikves Kavadarci
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFK Tikves Kavadarci ต่อ 0.5/1 @1.80การ์ด 8 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.85การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFK Tikves Kavadarciโอกาสชนะ 56%
🔥คอมโบสูงเด่น★ สูง 2.5/373/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 2 · 7 · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FK Tikves Kavadarci · บิลหลัก 1X2 @1.60
ความเสี่ยงของบิล44%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา FK Tikves Kavadarci ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.60 · ควรเป็น @1.61 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FK Tikves Kavadarci 35 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FK Tikves Kavadarci ต่อ 0.5/1
ได้ 56%เสียครึ่ง 22%เสีย 22%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 33%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FK Tikves Kavadarci · คาดสกอร์ 1.6 - 2.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FK Tikves Kavadarci ชนะ 1 ลูก23%
FK Tikves Kavadarci ชนะ 2 ลูก17%
FK Tikves Kavadarci ชนะ 3 ลูกขึ้นไป16%
เสมอ22%
KF Arsimi ชนะ 1 ลูก12%
KF Arsimi ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
FK Tikves Kavadarci ชนะ56%
FK Tikves Kavadarci ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป33%
FK Tikves Kavadarci คลีนชีท21%
KF Arsimi ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
KF Arsimi ไม่แพ้44%
FK Tikves Kavadarci ไม่แพ้78%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)51%
ยิงได้ทั้งคู่70%
ต่ำ 2.528%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-29%1-18%2-27%2-16%1-36%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FK Tikves Kavadarci)
- โอกาส FK Tikves Kavadarci ชนะ 56% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- FK Tikves Kavadarci ยิงเฉลี่ย 2.9 ลูก/นัด
- KF Arsimi เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด FK Tikves Kavadarci ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส KF Arsimi ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
KF Arsimi
ส0-0พ0-2ส2-2พ0-6ช12-0ส1-1
FK Tikves Kavadarci
ช3-1ส2-2ส0-0ส1-1ช13-0ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
KF Arsimiยิง 2.2 · เสีย 1.6 ต่อนัด
FK Tikves Kavadarciยิง 2.9 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
KF Arsimi
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 26
FK Tikves Kavadarci
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
KF Arsimi
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
FK Tikves Kavadarci
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
KF Arsimi
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 3
FK Tikves Kavadarci
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
KF Arsimi ชนะ 1เสมอ 1FK Tikves Kavadarci ชนะ 3
- 24-07-2026FK Tikves Kavadarci5 - 1KF Arsimi
- 03-05-2026FK Tikves Kavadarci1 - 1KF Arsimi
- 04-03-2026KF Arsimi0 - 5FK Tikves Kavadarci
- 24-10-2025FK Tikves Kavadarci3 - 4KF Arsimi
- 20-09-2023KF Arsimi1 - 2FK Tikves Kavadarci
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Vcbet | Initial | 4.75 | 3.80 | 1.62 | 1.89 | 2.5/3 | 1.88 | 1.95 | -0.5/1 | 1.78 | |
| Live | 4.75 | 3.80 | 1.62 | 1.89 | 2.5/3 | 1.88 | 1.95 | -0.5/1 | 1.78 | ||
| wewbet | Initial | 3.82 | 3.45 | 1.55 | 1.74 | 2.5/3 | 1.84 | 1.89 | -0.5/1 | 1.69 | |
| Live | 3.83 | 3.43 | 1.55 | 1.77 | 2.5/3 | 1.81 | 1.89 | -0.5/1 | 1.69 | ||
| 18Bet | Initial | 4.20 | 3.80 | 1.61 | 1.78 | 2.5/3 | 1.78 | 1.83 | -0.5/1 | 1.73 | |
| Live | 4.40 | 3.80 | 1.59 | 1.78 | 2.5/3 | 1.78 | 1.85 | -0.5/1 | 1.71 | ||
| 1xBet | Initial | 4.13 | 3.90 | 1.69 | 1.68 | 2.5 | 2.04 | 3.00 | 0 | 1.30 | |
| Live | 4.76 | 3.84 | 1.57 | 1.83 | 2.5/3 | 1.83 | 1.92 | -0.5/1 | 1.74 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [MKD D1-8] KF Arsimi | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 3 | 4 | 7 | 20 | 9 | 8 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 4 | 3 | 6 | 7 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 3 | 17 | 3 | 6 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 11 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 0 | 5 | 4 | 2 | 9 | 5 | 10 | 0.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 10 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 1 | 7 | 2 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 3 | 4 | 0.0% |
| [MKD D1-4] FK Tikves Kavadarci | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 4 | 1 | 20 | 7 | 16 | 4 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 11 | 5 | 8 | 6 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 9 | 2 | 8 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 10 | 5 | 10 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 2 | 3 | 11 | 6 | 14 | 2 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 5 | 7 | 6 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 1 | 7 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 4 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| KF Arsimi Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 1 (20%) Draw 1 (20%) Lose 3 (60%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 3.2 goals Asian Handicap Odds (5 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (5 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MKD D1 | 24-07-2026 | FK Tikves Kavadarci | 5-1 (4-1) | KF Arsimi | 2-2 (0-1) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| MKD D1 | 03-05-2026 | FK Tikves Kavadarci | 1-1 (1-1) | KF Arsimi | 8-3 (5-1) | 1.55 | 3.90 | 4.75 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| MKD D1 | 04-03-2026 | KF Arsimi | 0-5 (0-3) | FK Tikves Kavadarci | 4-7 (2-5) | 2.63 | 3.50 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| MKD D1 | 24-10-2025 | FK Tikves Kavadarci | 3-4 (2-0) | KF Arsimi | 4-5 (2-2) | 2.05 | 3.00 | 3.40 | W | 2.05 | 0.5 | 1.75 | W | O |
| MKD CUP | 20-09-2023 | KF Arsimi | 1-2 (0-2) | FK Tikves Kavadarci | 2-4 (2-1) | 7.00 | 4.20 | 1.36 | L | 1.80 | -1.5 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| KF Arsimi Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 13% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MKD D1 | 10-10-2026 | KF Arsimi | 1-1 (0-0) | Sileks | 3-7 (1-3) | 3.90 | 3.70 | 1.70 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| MKD CUP | 24-09-2026 | Mogila | 0-12 (0-4) | KF Arsimi | 4-6 (1-3) | 23.00 | 12.00 | 1.06 | W | 1.93 | -3/3.5 | 1.88 | W | O |
| MKD D1 | 21-09-2026 | FC Struga Trim Lum | 6-0 (0-0) | KF Arsimi | 6-5 (5-3) | 1.27 | 5.25 | 7.50 | L | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | O |
| MKD D1 | 11-09-2026 | KF Arsimi | 2-2 (1-2) | FK Shkendija 79 | 4-12 (1-6) | 7.50 | 4.75 | 1.30 | D | 1.93 | -1.5 | 1.88 | W | O |
| MKD D1 | 08-09-2026 | FC Vardar Skopje | 2-0 (1-0) | KF Arsimi | 4-1 (1-0) | 1.17 | 6.25 | 13.00 | L | 1.83 | 2 | 1.98 | D | U |
| MKD D1 | 29-08-2026 | KF Arsimi | 0-0 (0-0) | FK Skopje | 7-4 (3-2) | 1.67 | 3.50 | 4.10 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| MKD D1 | 22-08-2026 | Shkendija Haracine | 0-2 (0-0) | KF Arsimi | 8-2 (4-0) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| MKD D1 | 14-08-2026 | KF Arsimi | 1-0 (0-0) | FK Bashkimi | 10-4 (6-3) | W | ||||||||
| MKD D1 | 09-08-2026 | Bregalnica Stip | 4-0 (2-0) | KF Arsimi | 1-9 (0-2) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | KF Arsimi | 4-1 (2-0) | FK Teteks Tetovo | - | W | ||||||||
| MKD D1 | 24-07-2026 | FK Tikves Kavadarci | 5-1 (4-1) | KF Arsimi | 2-2 (0-1) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 08-07-2026 | FC Struga Trim Lum | 6-0 (1-0) | KF Arsimi | 2-5 (1-4) | 1.60 | 3.80 | 4.50 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Shkendija Haracine | 1-1 (0-0) | KF Arsimi | - | D | ||||||||
| MKD D1 | 23-05-2026 | KF Arsimi | 1-0 (0-0) | FC Struga Trim Lum | - | W | ||||||||
| MKD D1 | 15-05-2026 | Sileks | 0-1 (0-0) | KF Arsimi | - | W | ||||||||
| MKD D1 | 10-05-2026 | KF Arsimi | 1-1 (1-0) | FK Bashkimi | 3-2 (2-0) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| MKD D1 | 03-05-2026 | FK Tikves Kavadarci | 1-1 (1-1) | KF Arsimi | 8-3 (5-1) | 1.55 | 3.90 | 4.75 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| MKD D1 | 24-04-2026 | KF Arsimi | 5-1 (2-0) | FK Shkupi | 7-2 (2-0) | W | ||||||||
| MKD D1 | 19-04-2026 | Rabotnicki Skopje | 2-0 (0-0) | KF Arsimi | 3-5 (2-3) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| MKD D1 | 14-04-2026 | KF Arsimi | 1-0 (1-0) | Pelister Bitola | 0-7 (0-1) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | U |
| No Data |
| FK Tikves Kavadarci Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 5 (50%) Lose 1 (10%) 2.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 0% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MKD D1 | 10-10-2026 | FK Tikves Kavadarci | 3-0 (2-0) | Bregalnica Stip | 3-3 (2-1) | 1.42 | 3.90 | 6.50 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| MKD CUP | 06-10-2026 | Krosu Sport Bitola | 0-13 (0-5) | FK Tikves Kavadarci | 1-7 (1-6) | W | ||||||||
| INT CF | 02-10-2026 | Rabotnicki Skopje | 1-1 (0-1) | FK Tikves Kavadarci | 1-5 (0-2) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| MKD D1 | 18-09-2026 | Sileks | 0-0 (0-0) | FK Tikves Kavadarci | 5-1 (1-1) | 2.30 | 3.30 | 2.70 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| MKD D1 | 11-09-2026 | FK Tikves Kavadarci | 2-2 (1-2) | FC Struga Trim Lum | 6-3 (1-2) | 2.90 | 3.25 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| MKD D1 | 05-09-2026 | FK Shkendija 79 | 1-3 (0-1) | FK Tikves Kavadarci | 5-2 (2-2) | 1.22 | 5.00 | 9.00 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | O |
| MKD D1 | 31-08-2026 | FK Tikves Kavadarci | 1-1 (1-1) | FC Vardar Skopje | 2-1 (1-0) | 5.00 | 3.80 | 1.53 | D | 1.90 | -1 | 1.90 | W | U |
| MKD D1 | 21-08-2026 | FK Skopje | 1-1 (1-0) | FK Tikves Kavadarci | 1-6 (1-3) | 3.30 | 3.50 | 1.90 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| MKD D1 | 15-08-2026 | FK Tikves Kavadarci | 0-1 (0-1) | Shkendija Haracine | 1-1 | 2.20 | 3.25 | 2.88 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| MKD D1 | 08-08-2026 | FK Bashkimi | 0-5 (0-2) | FK Tikves Kavadarci | 3-2 (1-0) | W | ||||||||
| MKD D1 | 24-07-2026 | FK Tikves Kavadarci | 5-1 (4-1) | KF Arsimi | 2-2 (0-1) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Baltika Kaliningrad | 6-0 (3-0) | FK Tikves Kavadarci | 4-2 (4-2) | L | ||||||||
| INT CF | 07-07-2026 | FK Tikves Kavadarci | 0-5 (0-2) | Baltika Kaliningrad | - | L | ||||||||
| MKD D1 | 25-05-2026 | Rabotnicki Skopje | 1-3 (0-2) | FK Tikves Kavadarci | 10-2 (3-1) | W | ||||||||
| MKD D1 | 16-05-2026 | FK Tikves Kavadarci | 2-2 (2-0) | Pelister Bitola | 7-8 (1-4) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| MKD D1 | 10-05-2026 | FK Makedonija Gjorce Petrov | 1-4 (0-2) | FK Tikves Kavadarci | 5-8 (1-3) | 2.45 | 3.25 | 2.50 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| MKD D1 | 03-05-2026 | FK Tikves Kavadarci | 1-1 (1-1) | KF Arsimi | 8-3 (5-1) | 1.55 | 3.90 | 4.75 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| MKD D1 | 26-04-2026 | FC Vardar Skopje | 7-0 (4-0) | FK Tikves Kavadarci | 8-1 (5-0) | 1.18 | 5.50 | 11.00 | L | 2.00 | 2 | 1.80 | L | O |
| MKD D1 | 17-04-2026 | FK Tikves Kavadarci | 1-4 (0-3) | FK Shkendija 79 | 7-4 (1-3) | 2.70 | 3.25 | 2.30 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| MKD D1 | 13-04-2026 | FC Struga Trim Lum | 1-2 (1-1) | FK Tikves Kavadarci | 9-2 (2-2) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| MKD D1 | 24-10 | Home | Bregalnica Stip | 5 Days |
| MKD D1 | 31-10 | Away | FK Bashkimi | 12 Days |
| MKD D1 | 07-11 | Home | Shkendija Haracine | 19 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| MKD D1 | 24-10 | Home | FK Bashkimi | 5 Days |
| MKD D1 | 31-10 | Away | Shkendija Haracine | 12 Days |
| MKD D1 | 07-11 | Home | FK Skopje | 19 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.33 | 3.90 | 1.60 | 4.33 | 3.90 | 1.60 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 4.3 | Goal | 5.7 | 2.2 | Goal | 2.9 |
| 2.3 | Loss | 0.3 | 1.6 | Loss | 0.7 |
| 15.3 | Shot(OT) | 4.7 | 12.6 | Shot(OT) | 6 |
| 4.7 | Corner | 5 | 5.2 | Corner | 3.5 |
| 3.5 | Yellow Card | 2.5 | 3.4 | Yellow Card | 2.4 |
| 13 | Fouls | 14.5 | 12 | Fouls | 13 |
| 55.5% | Possession | 62.3% | 51% | Possession | 51.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| KF Arsimi ( 42 Matches) | FK Tikves Kavadarci ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 3 | 8 | 7 |
| HT-D / FT-W | 3 | 3 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 2 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-D | 3 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 5 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-L | 4 | 7 | 4 | 5 |