ทีเด็ดบอล Reims vs Sochaux
‹ คู่ก่อนหน้าRed Star FC 93 vs Nancy · อ. 3 พ.ย. 02:45 น. คู่ที่ 99 / 106เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Chelmsford City vs Farnham Town · อ. 3 พ.ย. 02:45 น.
France Ligue 2
🕒 03-11-2026 02:45 น.
Reimsเจ้าบ้าน · อันดับ #5 · 18 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 99 / 10602:45 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุล66.7พลังทีม63.4ReimsSochauxใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ72% @1.6928% @4.19สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.86
Sochauxทีมเยือน · อันดับ #13 · 11 แต้ม💨แนวรุกลม6.0🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
✓ ชนะ
Ange TiaMF · 19 ปี£7Mคะแนน 7.0VS1⚽
Tony MauricioFW · 32 ปี£2Mคะแนน 6.32🛡️
✓ ชนะ
Daouda GuindoDF · 23 ปี£5Mคะแนน 6.7VS2⚽
Louicius Don DeedsonFW · 25 ปี£1Mคะแนน 6.13🛡️
✓ ชนะ
Sergio AkiemeDF · 28 ปี£4Mคะแนน 6.7VS3⚽
Moussa DoumbiaFW · 32 ปี£1Mคะแนน 6.1Reims ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)72.5พลังที่แท้จริง66.7พลังโค้ช×0.92▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+3.3Reims นำ 3.3 · ตลาดให้เต็ง 53%พลังทีม (ประมาณการ)65.4พลังที่แท้จริง63.4พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านReimsต่อ 0.5/1 @1.95พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.0 vs 6.0Reimsดาวเด่น 1
£7MTiaดาวเด่น 2
£5MGuindoดาวเด่น 3
£4MAkiemeการ์ดยิงดุ🔥12.0Reimsการ์ดรับหลวม🕳️6.0Sochauxการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Reimsการ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSochauxรอง 0.5/1 @1.86แนวรับ🛡️6.0 vs 9.0Sochauxการ์ดรับหลวม🕳️9.0Reimsการ์ดยิงดุ🔥6.0Sochauxการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.92แนวรุก🔥12.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.89ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Reimsเจ้าบ้าน · อันดับ #5 · 18 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 99 / 10602:45 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุล66.7พลังทีม63.4
ReimsSochaux
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
72% @1.6928% @4.19
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.86
Sochauxทีมเยือน · อันดับ #13 · 11 แต้ม💨แนวรุกลม6.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
✓ ชนะ
Ange TiaMF · 19 ปี£7Mคะแนน 7.0
VS
✓ ชนะ
Ange TiaMF · 19 ปี£7Mคะแนน 7.01⚽
Tony MauricioFW · 32 ปี£2Mคะแนน 6.3

Tony MauricioFW · 32 ปี£2Mคะแนน 6.32🛡️
✓ ชนะ
Daouda GuindoDF · 23 ปี£5Mคะแนน 6.7
VS
✓ ชนะ
Daouda GuindoDF · 23 ปี£5Mคะแนน 6.72⚽
Louicius Don DeedsonFW · 25 ปี£1Mคะแนน 6.1

Louicius Don DeedsonFW · 25 ปี£1Mคะแนน 6.13🛡️
✓ ชนะ
Sergio AkiemeDF · 28 ปี£4Mคะแนน 6.7
VS
✓ ชนะ
Sergio AkiemeDF · 28 ปี£4Mคะแนน 6.73⚽
Moussa DoumbiaFW · 32 ปี£1Mคะแนน 6.1

Moussa DoumbiaFW · 32 ปี£1Mคะแนน 6.1Reims ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)72.5
พลังที่แท้จริง66.7
พลังโค้ช×0.92▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+3.3
Reims นำ 3.3 · ตลาดให้เต็ง 53%
พลังทีม (ประมาณการ)65.4
พลังที่แท้จริง63.4
พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านReims
ต่อ 0.5/1 @1.95
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.0 vs 6.0Reims
ดาวเด่น 1
£7MTia
£7MTiaดาวเด่น 2
£5MGuindo
£5MGuindoดาวเด่น 3
£4MAkieme
£4MAkiemeการ์ดยิงดุ🔥12.0Reims
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Sochaux
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Reims
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSochaux
รอง 0.5/1 @1.86
แนวรับ🛡️6.0 vs 9.0Sochaux
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Reims
การ์ดยิงดุ🔥6.0Sochaux
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.92
แนวรุก🔥12.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.89
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Reims = วงกลม · Sochaux = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Reimsประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Sochauxประมาณการจากมูลค่านักเตะTH1Tom Hulsmann6.2
27Daouda Guindo6.7
18Sergio Akieme6.7
22Samuel Kotto6.7
2Joseph Okumu6.5
87Ange Tia7.0
6Theo Leoni6.7
24Mory Gbane6.7
99Sambou Soumano6.6HI85Hafiz Ibrahim6.5
9Mohammed Daramy6.4BV1Baptiste Valette6.0
EN26Elie N'Gatta6.0
AV4Arthur Vitelli5.9
TF•Thomas Fontaine5.8
97Saad Agouzoul5.8
•Dimitri Lienard5.9
13Kevin Hoggas5.8
•Younes Kaabouni5.8
•Tony Mauricio6.3
11Louicius Don Deedson6.1
•Moussa Doumbia6.1Reims4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Sochaux4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Reims vs แนวรุก Sochaux
4vs326.5 – 18.4 คะแนน
Reims คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs320.3 – 17.5 คะแนน
Reims คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Reims vs แนวรับ Sochaux
3vs419.5 – 23.5 คะแนน
Sochaux คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · Reims คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Reims vs Sochaux
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านReims ต่อ 0.5/1 @1.95การ์ด 8 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.92การ์ด 2 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงReims +3.366.7 vs 63.4
🃏ศึกดาวเด่นReims ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งReimsโอกาสชนะ 53%
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Reims · บิลหลัก 1X2 @1.69
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Reims ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.69 · ควรเป็น @1.71 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Reims 32 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Reims ต่อ 0.5/1
ได้ 27%ได้ครึ่ง 25%เสีย 47%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Reims · คาดสกอร์ 1.6 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Reims ชนะ 1 ลูก25%
Reims ชนะ 2 ลูก16%
Reims ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ26%
Sochaux ชนะ 1 ลูก13%
Sochaux ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Reims ชนะ53%
Reims ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
Reims คลีนชีท30%
Sochaux ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Reims ไม่แพ้78%
Sochaux ไม่แพ้47%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%2-19%2-08%0-17%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Reims)
- โอกาส Reims ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- Reims ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Reims ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Sochaux รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- ราคา Reims ไหลขึ้นจาก @1.59 (เงินไหลออก)
- โอกาส Sochaux ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Reims
ช2-1ส1-1พ0-3ส0-0ช4-2ส1-1
Sochaux
ช1-0ส1-1ช2-1ส1-1พ2-3พ1-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Reimsยิง 2.0 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Sochauxยิง 1.0 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Reims
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 17
Sochaux
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Reims
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Sochaux
25%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Reims
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
Sochaux
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Reims ชนะ 4เสมอ 2Sochaux ชนะ 2
- 18-07-2024Reims3 - 1Sochaux
- 21-01-2024Sochaux2 - 2Reims
- 08-12-2022Reims3 - 0Sochaux
- 10-02-2018Reims3 - 0Sochaux
- 16-09-2017Sochaux2 - 4Reims
- 11-02-2017Reims0 - 1Sochaux
- 17-09-2016Sochaux1 - 1Reims
- 20-04-2014Reims0 - 1Sochaux
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Reims@1.59 → @1.69▲ 6.5%
เสมอ@3.70 → @3.55▼ 4.1%
ทีมเยือน Sochaux@4.74 → @4.19▼ 11.6%
คู่อื่นใน Ligue 2 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.47 | 3.80 | 4.35 | 1.89 | 2.5/3 | 1.73 | 1.80 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.50 | 3.71 | 4.15 | 1.69 | 2.5 | 1.93 | 1.86 | 0.5/1 | 1.84 | ||
| Crown | Initial | 1.59 | 3.95 | 4.60 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.77 | 0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 1.73 | 3.75 | 3.90 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.95 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| Bet365 | Initial | 1.55 | 3.60 | 5.25 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 2.00 | 1 | 1.80 | |
| Live | 1.67 | 3.40 | 4.50 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 1.63 | 3.50 | 4.60 | 2.05 | 2.5/3 | 1.80 | 1.96 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.66 | 3.50 | 4.40 | 1.81 | 2.5 | 2.05 | 1.96 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| Vcbet | Initial | 1.62 | 3.75 | 4.75 | 2.00 | 2.5/3 | 1.83 | 1.82 | 0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 1.65 | 3.70 | 4.60 | 2.00 | 2.5/3 | 1.83 | 1.86 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.71 | 3.75 | 4.30 | 2.04 | 2.5/3 | 1.80 | 1.89 | 0.5/1 | 1.97 | |
| Live | 1.77 | 3.70 | 4.05 | 2.07 | 2.5/3 | 1.80 | 1.99 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| 10BET | Initial | 1.57 | 3.70 | 5.40 | 1.89 | 2.5/3 | 1.79 | 1.80 | 0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 1.73 | 3.65 | 4.50 | 1.76 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | 0.5/1 | 1.93 | ||
| 12BET | Initial | 1.70 | 3.80 | 4.40 | 2.04 | 2.5/3 | 1.80 | 1.89 | 0.5/1 | 1.97 | |
| Live | 1.77 | 3.70 | 4.05 | 2.07 | 2.5/3 | 1.80 | 1.99 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| Sbobet | Initial | 1.63 | 3.54 | 4.38 | 2.06 | 2.5/3 | 1.80 | 1.92 | 0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 1.68 | 3.49 | 4.18 | 1.81 | 2.5 | 2.05 | 1.96 | 0.5/1 | 1.92 | ||
| wewbet | Initial | 1.62 | 4.17 | 5.30 | 1.99 | 2.5/3 | 1.85 | 2.04 | 1 | 1.82 | |
| Live | 1.78 | 3.90 | 4.36 | 2.04 | 2.5/3 | 1.84 | 2.01 | 0.5/1 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 1.56 | 3.90 | 5.25 | 1.93 | 2.5/3 | 1.82 | 1.97 | 1 | 1.78 | |
| Live | 1.73 | 3.70 | 4.60 | 1.81 | 2.5 | 1.98 | 1.92 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 1.58 | 4.03 | 5.21 | 1.97 | 2.5/3 | 1.82 | 2.02 | 1 | 1.79 | |
| Live | 1.76 | 3.81 | 4.69 | 1.83 | 2.5 | 2.03 | 1.98 | 0.5/1 | 1.88 | ||
| Willhill | Initial | 1.62 | 3.75 | 5.00 | 1.75 | 2.5 | 2.00 | 1.73 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.70 | 3.60 | 4.60 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.91 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 1.60 | 3.80 | 5.25 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.95 | 1 | 1.75 | |
| Live | 1.75 | 3.50 | 4.50 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.70 | 0.5 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 1.62 | 3.90 | 5.38 | 1.75 | 2.5 | 2.00 | 2.65 | 1.5 | 1.43 | |
| Live | 1.67 | 3.84 | 4.75 | 1.91 | 2.5/3 | 1.83 | 1.78 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D2-5] Reims | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 6 | 0 | 20 | 12 | 18 | 5 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 13 | 9 | 9 | 6 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 7 | 3 | 9 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 10 | 7 | 10 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 4 | 3 | 9 | 7 | 13 | 10 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 5 | 5 | 5 | 14 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 2 | 8 | 6 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 4 | 8 | 33.3% |
| [FRA D2-13] Sochaux | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 5 | 3 | 8 | 12 | 11 | 13 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 7 | 7 | 11 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 4 | 1 | 4 | 5 | 4 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 7 | 9 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 4 | 4 | 2 | 7 | 10 | 15 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 2 | 4 | 7 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 0 | 3 | 3 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 4 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Reims Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 18-07-2024 | Reims | 3-1 (0-0) | Sochaux | - | 1.22 | 5.00 | 10.00 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | O |
| FRAC | 21-01-2024 | Sochaux | 2-2 (2-1) | Reims | 2-12 (2-8) | 5.50 | 4.00 | 1.60 | D | 1.83 | -1 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 08-12-2022 | Reims | 3-0 (1-0) | Sochaux | 3-1 (0-1) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| FRA D2 | 10-02-2018 | Reims | 3-0 (1-0) | Sochaux | 3-8 (1-4) | 1.80 | 3.50 | 4.50 | W | 2.10 | 0.5/1 | 1.78 | W | O |
| FRA D2 | 16-09-2017 | Sochaux | 2-4 (1-1) | Reims | 2-6 (1-4) | 2.37 | 2.90 | 3.30 | W | 1.72 | 0 | 2.15 | W | O |
| FRA D2 | 11-02-2017 | Reims | 0-1 (0-1) | Sochaux | 8-7 (1-3) | 2.10 | 3.10 | 3.75 | L | 2.15 | 0.5 | 1.72 | L | U |
| FRA D2 | 17-09-2016 | Sochaux | 1-1 (0-1) | Reims | 4-3 | 2.00 | 3.20 | 3.50 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| FRA D1 | 20-04-2014 | Reims | 0-1 (0-1) | Sochaux | 7-6 | 2.10 | 3.20 | 3.60 | L | 1.90 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| FRA D1 | 05-12-2013 | Sochaux | 0-2 (0-1) | Reims | 9-3 | 2.30 | 3.25 | 3.10 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 31-07-2013 | Sochaux | 0-0 (0-0) | Reims | - | D | ||||||||
| FRA D1 | 19-01-2013 | Sochaux | 1-0 (1-0) | Reims | - | 2.10 | 3.25 | 3.50 | L | 2.10 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| FRA D1 | 26-08-2012 | Reims | 1-0 (0-0) | Sochaux | - | 2.25 | 3.10 | 3.40 | W | 1.90 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Reims Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 5 (50%) Lose 1 (10%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 27-10-2026 | Boulogne | 1-1 (1-0) | Reims | 5-6 (3-2) | 3.10 | 3.00 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| FRA D2 | 17-10-2026 | Reims | 4-2 (3-1) | Dijon | 3-5 (1-3) | 1.60 | 3.50 | 5.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| FRA D2 | 10-10-2026 | Nantes | 0-0 (0-0) | Reims | 7-6 (1-1) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Anderlecht | 3-0 (2-0) | Reims | - | L | ||||||||
| FRA D2 | 19-09-2026 | Reims | 1-1 (1-1) | Montpellier | 5-4 (1-1) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| FRA D2 | 12-09-2026 | Nancy | 1-2 (0-2) | Reims | 5-0 (1-0) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| FRA D2 | 05-09-2026 | Reims | 2-2 (0-1) | Guingamp | 0-3 (0-1) | 1.80 | 3.30 | 3.90 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| FRA D2 | 29-08-2026 | Red Star FC 93 | 1-4 (1-2) | Reims | 7-2 (4-1) | 2.35 | 3.00 | 2.80 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| FRA D2 | 25-08-2026 | Reims | 3-1 (0-1) | FC Annecy | 4-3 (2-2) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| FRA D2 | 15-08-2026 | Reims | 3-3 (1-1) | USL Dunkerque | 2-9 (2-4) | 1.67 | 3.75 | 5.00 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| FRA D2 | 09-08-2026 | Clermont | 0-0 (0-0) | Reims | 3-2 (1-0) | 3.90 | 3.40 | 1.85 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Kortrijk | 1-2 (1-1) | Reims | 6-8 (1-4) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Reims | 3-0 (2-0) | Cercle Brugge | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Reims | 1-1 (0-1) | Amiens | - | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Paris FC | 1-0 (0-0) | Reims | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Reims | 4-1 (3-0) | Francs Borains | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Charleroi | 2-2 (2-0) | Reims | - | D | ||||||||
| FRA D2 | 10-05-2026 | Reims | 5-3 (2-2) | Pau FC | 4-3 (3-1) | 1.25 | 4.75 | 9.50 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | O |
| FRA D2 | 03-05-2026 | Le Mans | 1-1 (1-1) | Reims | 3-2 (1-0) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| FRA D2 | 25-04-2026 | Reims | 1-1 (1-0) | Nancy | 4-0 (2-0) | 1.50 | 3.90 | 6.00 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| No Data |
| Sochaux Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 22% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 11% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 24-10-2026 | Sochaux | 1-3 (0-1) | FC Annecy | 12-6 (3-3) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| FRA D2 | 17-10-2026 | Metz | 3-2 (2-0) | Sochaux | 5-5 (1-3) | 1.75 | 3.20 | 4.20 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| FRA D2 | 10-10-2026 | Sochaux | 1-1 (1-0) | Boulogne | 8-4 (5-2) | 1.95 | 3.00 | 3.70 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | D |
| INT CF | 02-10-2026 | Sochaux | 2-1 (1-1) | Neuchatel Xamax | - | W | ||||||||
| FRA D2 | 19-09-2026 | Stade Lavallois MFC | 1-1 (0-0) | Sochaux | 6-3 (4-3) | 2.40 | 3.00 | 2.80 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| FRA D2 | 12-09-2026 | Sochaux | 1-0 (0-0) | Nantes | 4-5 (2-2) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| FRA D2 | 05-09-2026 | Pau FC | 1-1 (1-0) | Sochaux | 8-1 (3-1) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| FRA D2 | 29-08-2026 | Clermont | 0-0 (0-0) | Sochaux | 8-3 (2-0) | 2.40 | 2.90 | 2.75 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| FRA D2 | 22-08-2026 | Sochaux | 1-0 (1-0) | Guingamp | 2-8 (1-4) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| FRA D2 | 15-08-2026 | Red Star FC 93 | 0-0 (0-0) | Sochaux | 12-1 (9-1) | 1.95 | 3.25 | 3.60 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| FRA D2 | 09-08-2026 | Sochaux | 0-3 (0-3) | Saint Etienne | 6-1 (2-1) | 4.00 | 3.50 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Sochaux | 1-1 (1-0) | AJ Auxerre | - | D | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Sochaux | 0-3 (0-1) | Dijon | 4-2 (3-1) | 2.35 | 3.00 | 2.80 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Metz | 4-1 (3-0) | Sochaux | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Sochaux | 1-0 (0-0) | Grenoble | - | W | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | FC Zurich | 1-2 (0-1) | Sochaux | - | W | ||||||||
| FRA D3 | 16-05-2026 | Sochaux | 2-2 (2-0) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 5-3 (2-0) | 1.67 | 3.40 | 4.50 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| FRA D3 | 10-05-2026 | Chateauroux | 2-1 (0-0) | Sochaux | 6-9 (3-6) | 4.00 | 3.40 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| FRA D3 | 02-05-2026 | Sochaux | 1-1 (1-0) | Valenciennes | 5-3 (4-1) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| FRA D3 | 25-04-2026 | Sochaux | 2-1 (0-0) | Bourg Peronnas | 5-1 (3-1) | 1.44 | 3.75 | 6.25 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | D | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D2 | 07-11 | Away | Grenoble | 4 Days |
| FRAC | 14-11 | Away | Tourcoing | 12 Days |
| FRA D2 | 22-11 | Home | Saint Etienne | 19 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D2 | 07-11 | Away | Nancy | 4 Days |
| FRAC | 14-11 | Away | Boulay | 12 Days |
| FRA D2 | 21-11 | Home | USL Dunkerque | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.09 | 2.34 | 4.70 | 2.24 | 2.30 | 4.20 | 2.05 | 1/1.5 | 1.71 | 2.12 | 1/1.5 | 1.65 | 1.74 | 0/0.5 | 2.02 | 1.85 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Initial | 1.59 | 3.95 | 4.60 | 1.73 | 3.75 | 3.90 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.77 | 0.5/1 | 1.99 | 1.95 | 0.5/1 | 1.81 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 2.38 | 5.50 | 2.25 | 2.30 | 4.75 | 1.70 | 1 | 2.10 | 1.73 | 1 | 2.08 | 1.73 | 0/0.5 | 2.08 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.55 | 3.60 | 5.25 | 1.67 | 3.40 | 4.50 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.00 | 1 | 1.80 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.15 | 2.21 | 4.48 | 2.14 | 2.23 | 4.40 | 1.81 | 1 | 2.05 | 1.77 | 1 | 2.09 | 1.84 | 0/0.5 | 2.02 | 1.84 | 0/0.5 | 2.02 | |
| Initial | 1.63 | 3.54 | 4.38 | 1.68 | 3.49 | 4.18 | 2.06 | 2.5/3 | 1.80 | 1.81 | 2.5 | 2.05 | 1.92 | 0.5/1 | 1.96 | 1.96 | 0.5/1 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.3 | 2 | Goal | 1 |
| 1 | Loss | 2.3 | 1.5 | Loss | 1 |
| 15 | Shot(OT) | 12 | 14.1 | Shot(OT) | 14.4 |
| 5 | Corner | 8.3 | 3.1 | Corner | 4.3 |
| 1.7 | Yellow Card | 1.3 | 2.1 | Yellow Card | 1.3 |
| 12.3 | Fouls | 14.3 | 12.9 | Fouls | 14.8 |
| 50.7% | Possession | 50% | 46.9% | Possession | 43% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Reims ( 44 Matches) | Sochaux ( 10 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 5 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 6 | 8 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 4 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 3 | 2 | 1 |
Red Star FC 93
Nancy