ทีเด็ดบอล Red Star FC 93 vs Nancy
‹ คู่ก่อนหน้าLorient vs Stade Brestois · อ. 3 พ.ย. 02:45 น. คู่ที่ 99 / 107เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Reims vs Sochaux · อ. 3 พ.ย. 02:45 น.
France Ligue 2
🕒 03-11-2026 02:45 น.
Red Star FC 93เจ้าบ้าน · อันดับ #6 · 17 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 99 / 10702:45 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุล66.3พลังทีม67.2Red Star FC 93Nancyใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ56% @2.2344% @2.82สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.99 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.81
Nancyทีมเยือน · อันดับ #4 · 19 แต้ม🔥แนวรุกไฟ7.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🛡️
✓ ชนะ
Dylan DurivauxDF · 25 ปี£2Mคะแนน 6.2VS1🛡️
Logan NdenbeDF · 26 ปี£1Mคะแนน 6.12🧤
✓ ชนะ
Gaetan PoussinGK · 27 ปี£1Mคะแนน 6.1VS2⚽
Nordine KandilFW · 24 ปี£1Mคะแนน 6.13⚽
✓ ชนะ
Jovany IkangaFW · 24 ปี£1Mคะแนน 6.1VS3🛡️
Nehemiah FernandezDF · 21 ปี£1Mคะแนน 6.1Red Star FC 93 ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)66.3พลังที่แท้จริง66.3พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติต่างกัน+0.9Nancy นำ 0.9 · ตลาดให้เต็ง 32%พลังทีม (ประมาณการ)65.2พลังที่แท้จริง67.2พลังโค้ช×1.03▲ ดึงพลังได้เกินตัวพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านRed Star FC 93ต่อ 0/0.5 @2.00พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันดาวเด่น 1
£2MDurivauxดาวเด่น 2
£1MPoussinดาวเด่น 3
£1MIkangaการ์ดยิงดุ🔥7.8Red Star FC 93การ์ดรับหลวม🕳️6.0Nancyการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Red Star FC 93การ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนNancyรอง 0/0.5 @1.81แนวรับ🛡️6.0 vs 7.8Nancyการ์ดรับหลวม🕳️7.8Red Star FC 93การ์ดยิงดุ🔥7.8Nancyการ์ดได้ราคา💰6/10Nancyการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.99พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.82การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Red Star FC 93เจ้าบ้าน · อันดับ #6 · 17 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 99 / 10702:45 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุล66.3พลังทีม67.2
Red Star FC 93Nancy
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
56% @2.2344% @2.82
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.99 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.81
Nancyทีมเยือน · อันดับ #4 · 19 แต้ม🔥แนวรุกไฟ7.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️
✓ ชนะ
Dylan DurivauxDF · 25 ปี£2Mคะแนน 6.2
VS
✓ ชนะ
Dylan DurivauxDF · 25 ปี£2Mคะแนน 6.21🛡️
Logan NdenbeDF · 26 ปี£1Mคะแนน 6.1

Logan NdenbeDF · 26 ปี£1Mคะแนน 6.12🧤
✓ ชนะ
Gaetan PoussinGK · 27 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
✓ ชนะ
Gaetan PoussinGK · 27 ปี£1Mคะแนน 6.12⚽
Nordine KandilFW · 24 ปี£1Mคะแนน 6.1

Nordine KandilFW · 24 ปี£1Mคะแนน 6.13⚽
✓ ชนะ
Jovany IkangaFW · 24 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
✓ ชนะ
Jovany IkangaFW · 24 ปี£1Mคะแนน 6.13🛡️
Nehemiah FernandezDF · 21 ปี£1Mคะแนน 6.1

Nehemiah FernandezDF · 21 ปี£1Mคะแนน 6.1Red Star FC 93 ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)66.3
พลังที่แท้จริง66.3
พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติ
ต่างกัน+0.9
Nancy นำ 0.9 · ตลาดให้เต็ง 32%
พลังทีม (ประมาณการ)65.2
พลังที่แท้จริง67.2
พลังโค้ช×1.03▲ ดึงพลังได้เกินตัว
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านRed Star FC 93
ต่อ 0/0.5 @2.00
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันดาวเด่น 1
£2MDurivaux
£2MDurivauxดาวเด่น 2
£1MPoussin
£1MPoussinดาวเด่น 3
£1MIkanga
£1MIkangaการ์ดยิงดุ🔥7.8Red Star FC 93
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Nancy
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Red Star FC 93
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนNancy
รอง 0/0.5 @1.81
แนวรับ🛡️6.0 vs 7.8Nancy
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Red Star FC 93
การ์ดยิงดุ🔥7.8Nancy
การ์ดได้ราคา💰6/10Nancy
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.99
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.82
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Red Star FC 93 = วงกลม · Nancy = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Red Star FC 93ประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Nancyประมาณการจากมูลค่านักเตะ
16Gaetan Poussin6.1
20Dylan Durivaux6.2
25Leonardo Buta6.1
2Theo Magnin6.0
6Bradley Danger6.0MD14Mahamadou Diawara6.1
10Saif-Eddine Khaoui5.9
19Islamdine Halifa5.8
23Jovany Ikanga6.1
91Kevin Cabral6.1
7Damien Durand6.0
1Enzo Basilio5.9
22Logan Ndenbe6.1
4Nehemiah Fernandez6.1
25Jeremy Gelin6.0EM21Elydjah Mendy6.0
KK6Kouroufia Kebe5.9
17Mamadou Fofana5.8CH45Chafik El Hansar5.6
70Nordine Kandil6.1
29Noam Jacquet6.1
5Pape Meissa Ba6.0Red Star FC 934-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Nancy4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Red Star FC 93 vs แนวรุก Nancy
4vs324.3 – 18.1 คะแนน
Red Star FC 93 คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs317.8 – 17.3 คะแนน
Red Star FC 93 คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Red Star FC 93 vs แนวรับ Nancy
3vs418.1 – 24.1 คะแนน
Nancy คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · Red Star FC 93 คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Red Star FC 93 vs Nancy
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านRed Star FC 93 ต่อ 0/0.5 @2.00การ์ด 7 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.99การ์ด 3 : 1 ใบ
💪พลังที่แท้จริงNancy +0.966.3 vs 67.2
🃏ศึกดาวเด่นRed Star FC 93 ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งRed Star FC 93โอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Red Star FC 93 · บิลหลัก 1X2 @2.23
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Red Star FC 93 ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.23 · ควรเป็น @2.22 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Red Star FC 93 8 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Red Star FC 93 ต่อ 0/0.5
ได้ 40%เสียครึ่ง 28%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 17%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Red Star FC 93 · คาดสกอร์ 1.2 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Red Star FC 93 ชนะ 1 ลูก23%
Red Star FC 93 ชนะ 2 ลูก12%
Red Star FC 93 ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ28%
Nancy ชนะ 1 ลูก18%
Nancy ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Red Star FC 93 ชนะ40%
Red Star FC 93 ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป17%
Red Star FC 93 คลีนชีท29%
Nancy ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Red Star FC 93 ไม่แพ้68%
Nancy ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)45%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)24%
ยิงได้ทั้งคู่50%
ต่ำ 2.555%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-010%0-110%0-08%2-18%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Red Star FC 93)
- โอกาส Red Star FC 93 ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- Red Star FC 93 ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Red Star FC 93 ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Nancy รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- Nancy ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส Nancy ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Red Star FC 93
ช2-1ช1-0ช3-1ช3-2พ0-1พ1-2
Nancy
พ1-2ช4-3พ1-2ช1-0ช2-1ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Red Star FC 93ยิง 1.3 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Nancyยิง 1.3 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Red Star FC 93
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 14
Nancy
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Red Star FC 93
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Nancy
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Red Star FC 93
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Nancy
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Red Star FC 93 ชนะ 4เสมอ 3Nancy ชนะ 1
- 14-02-2026Red Star FC 932 - 1Nancy
- 20-09-2025Nancy0 - 1Red Star FC 93
- 23-03-2024Red Star FC 931 - 1Nancy
- 12-10-2023Nancy1 - 1Red Star FC 93
- 18-04-2023Nancy1 - 4Red Star FC 93
- 26-11-2022Red Star FC 931 - 0Nancy
- 20-04-2019Red Star FC 931 - 1Nancy
- 24-11-2018Nancy1 - 0Red Star FC 93
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Red Star FC 93@2.18 → @2.23▲ 2.4%
เสมอ@3.20 → @3.190.5%
ทีมเยือน Nancy@2.92 → @2.82▼ 3.4%
คู่อื่นใน Ligue 2 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.14 | 3.18 | 2.52 | 1.87 | 2.5 | 1.75 | 1.94 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.14 | 3.20 | 2.52 | 1.85 | 2.5 | 1.77 | 1.94 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| Crown | Initial | 2.16 | 3.40 | 2.93 | 1.99 | 2.5 | 1.77 | 1.91 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.22 | 3.35 | 2.83 | 1.99 | 2.5 | 1.77 | 1.96 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Bet365 | Initial | 2.15 | 3.10 | 3.00 | 2.03 | 2.5 | 1.78 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.25 | 3.10 | 2.80 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 2.24 | 3.20 | 3.00 | 1.97 | 2.5 | 1.80 | 1.99 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.27 | 3.10 | 2.80 | 2.01 | 2.5 | 1.85 | 2.04 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| Vcbet | Initial | 2.20 | 3.25 | 3.00 | 2.00 | 2.5 | 1.83 | 1.95 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.25 | 3.25 | 2.90 | 1.97 | 2.5 | 1.86 | 1.99 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.26 | 3.30 | 2.86 | 2.01 | 2.5 | 1.83 | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.25 | 3.30 | 3.00 | 2.02 | 2.5 | 1.85 | 2.04 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| 10BET | Initial | 2.20 | 3.20 | 3.10 | 1.75 | 2/2.5 | 1.93 | 1.93 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.34 | 3.30 | 2.95 | 1.92 | 2.5 | 1.79 | 1.95 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| 12BET | Initial | 2.27 | 3.30 | 2.85 | 2.01 | 2.5 | 1.83 | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.25 | 3.30 | 3.00 | 2.02 | 2.5 | 1.85 | 2.04 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Sbobet | Initial | 2.23 | 3.11 | 2.84 | 2.01 | 2.5 | 1.85 | 2.03 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.26 | 3.10 | 2.80 | 2.01 | 2.5 | 1.85 | 2.05 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 2.23 | 3.42 | 3.13 | 1.82 | 2/2.5 | 2.02 | 1.97 | 0/0.5 | 1.89 | |
| Live | 2.31 | 3.46 | 2.99 | 2.03 | 2.5 | 1.85 | 2.05 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 2.20 | 3.20 | 3.15 | 1.78 | 2/2.5 | 1.97 | 1.90 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.35 | 3.30 | 3.00 | 1.97 | 2.5 | 1.82 | 1.99 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| pinnacle | Initial | 2.23 | 3.41 | 3.09 | 1.99 | 2.5 | 1.81 | 1.93 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.31 | 3.45 | 3.13 | 2.02 | 2.5 | 1.85 | 2.00 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| Willhill | Initial | 2.25 | 3.20 | 2.90 | 1.95 | 2.5 | 1.80 | 1.91 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.15 | 3.30 | 3.10 | 1.95 | 2.5 | 1.80 | 1.91 | 0/0.5 | 1.73 | ||
| Interwetten | Initial | 2.30 | 3.15 | 2.95 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 2.20 | 0.5 | 1.60 | |
| Live | 2.35 | 3.15 | 2.85 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.65 | 0 | 2.10 | ||
| 1xBet | Initial | 2.27 | 3.30 | 3.20 | 2.03 | 2.5 | 1.75 | 1.63 | 0 | 2.20 | |
| Live | 2.29 | 3.42 | 2.93 | 1.87 | 2.5 | 1.87 | 1.94 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D2-6] Red Star FC 93 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 2 | 3 | 13 | 12 | 17 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 5 | 4 | 17 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 7 | 13 | 2 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 7 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 5 | 2 | 7 | 4 | 14 | 8 | 30.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 1 | 12 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 2 | 9 | 33.3% |
| [FRA D2-4] Nancy | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 1 | 3 | 12 | 8 | 19 | 4 | 60.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 5 | 3 | 9 | 7 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 7 | 5 | 10 | 5 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 9 | 7 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 6 | 2 | 3 | 4 | 12 | 12 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 1 | 2 | 6 | 13 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 9 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 4 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Red Star FC 93 Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 10% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 14-02-2026 | Red Star FC 93 | 2-1 (1-0) | Nancy | 8-2 (4-1) | 1.95 | 3.30 | 4.00 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| FRA D2 | 20-09-2025 | Nancy | 0-1 (0-0) | Red Star FC 93 | 3-4 (0-1) | 2.38 | 3.25 | 2.90 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| FRA D3 | 23-03-2024 | Red Star FC 93 | 1-1 (0-0) | Nancy | 5-4 (1-3) | 1.60 | 3.60 | 4.75 | D | 2.08 | 1 | 1.73 | L | U |
| FRA D3 | 12-10-2023 | Nancy | 1-1 (1-1) | Red Star FC 93 | 5-6 (3-3) | 2.90 | 3.00 | 2.30 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| FRA D3 | 18-04-2023 | Nancy | 1-4 (0-1) | Red Star FC 93 | 5-5 (2-2) | 2.55 | 3.20 | 2.60 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| FRA D3 | 26-11-2022 | Red Star FC 93 | 1-0 (1-0) | Nancy | 10-3 (6-1) | 1.80 | 3.40 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| FRA D2 | 20-04-2019 | Red Star FC 93 | 1-1 (1-0) | Nancy | 6-5 (2-1) | 3.25 | 2.87 | 2.45 | D | 2.10 | 0 | 1.78 | D | D |
| FRA D2 | 24-11-2018 | Nancy | 1-0 (0-0) | Red Star FC 93 | 7-3 (2-1) | 2.20 | 3.00 | 3.30 | L | 1.62 | 0 | 2.35 | L | U |
| FRA LC | 15-08-2018 | Nancy | 1-0 (1-0) | Red Star FC 93 | 3-3 (0-2) | 1.85 | 3.20 | 4.75 | L | 1.90 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| FRA D2 | 05-03-2016 | Nancy | 2-0 (1-0) | Red Star FC 93 | 13-2 (8-1) | 1.72 | 3.40 | 4.50 | L | 1.75 | 0.5 | 2.12 | L | U |
| FRA D2 | 17-10-2015 | Red Star FC 93 | 0-1 (0-1) | Nancy | 2-6 | 3.00 | 3.00 | 2.50 | L | 2.13 | 0 | 1.75 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Red Star FC 93 Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 27-10-2026 | Montpellier | 2-1 (0-0) | Red Star FC 93 | 3-2 (2-1) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| FRA D2 | 18-10-2026 | Red Star FC 93 | 0-1 (0-1) | Saint Etienne | 4-5 (1-3) | 3.25 | 3.30 | 1.95 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| FRA D2 | 10-10-2026 | Clermont | 2-3 (1-1) | Red Star FC 93 | 6-3 (1-2) | 3.80 | 3.10 | 1.85 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| FRA D2 | 19-09-2026 | Guingamp | 1-3 (0-2) | Red Star FC 93 | 4-3 (1-2) | 2.20 | 3.10 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| FRA D2 | 15-09-2026 | Red Star FC 93 | 1-0 (0-0) | Metz | 9-2 (4-1) | 2.30 | 3.00 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| FRA D2 | 05-09-2026 | Stade Lavallois MFC | 1-2 (0-2) | Red Star FC 93 | 5-6 (1-3) | 2.75 | 3.00 | 2.40 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| FRA D2 | 29-08-2026 | Red Star FC 93 | 1-4 (1-2) | Reims | 7-2 (4-1) | 2.35 | 3.00 | 2.80 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| FRA D2 | 22-08-2026 | Boulogne | 1-1 (0-1) | Red Star FC 93 | 3-3 (2-0) | 2.88 | 3.10 | 2.25 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| FRA D2 | 15-08-2026 | Red Star FC 93 | 0-0 (0-0) | Sochaux | 12-1 (9-1) | 1.95 | 3.25 | 3.60 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| FRA D2 | 09-08-2026 | Nantes | 0-1 (0-0) | Red Star FC 93 | 4-8 (1-4) | 1.67 | 3.50 | 4.80 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Amiens | 3-1 (1-0) | Red Star FC 93 | 1-11 (1-3) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 28-07-2026 | UNFP | 1-4 (1-3) | Red Star FC 93 | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Le Havre | 2-1 (0-1) | Red Star FC 93 | - | L | ||||||||
| INT CF | 21-07-2026 | Red Star FC 93 | 3-2 (1-1) | Orleans US 45 | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Troyes | 1-0 (0-0) | Red Star FC 93 | - | L | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Guingamp | 1-0 (0-0) | Red Star FC 93 | - | L | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Red Star FC 93 | 2-1 (0-0) | Stade Lavallois MFC | - | W | ||||||||
| FRA D2 | 13-05-2026 | Red Star FC 93 | 2-3 (1-1) | Rodez Aveyron | 2-3 (0-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| FRA D2 | 10-05-2026 | Red Star FC 93 | 1-1 (1-0) | Montpellier | 3-3 (2-1) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| FRA D2 | 03-05-2026 | Amiens | 1-3 (0-1) | Red Star FC 93 | 2-8 (0-2) | 3.90 | 3.50 | 1.75 | W | 2.03 | -0.5 | 1.78 | W | O |
| No Data |
| Nancy Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 0 (0%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 24-10-2026 | Nancy | 1-0 (0-0) | Stade Lavallois MFC | 4-5 (4-2) | 1.67 | 3.60 | 4.25 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| FRA D2 | 17-10-2026 | FC Annecy | 1-2 (0-1) | Nancy | 3-7 (2-6) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| FRA D2 | 10-10-2026 | Nancy | 1-0 (0-0) | Guingamp | 4-4 (2-1) | 2.15 | 3.10 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Saarbrucken | 2-1 (0-0) | Nancy | 1-8 (0-5) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | D |
| FRA D2 | 19-09-2026 | Rodez Aveyron | 3-4 (2-1) | Nancy | 4-5 (2-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| FRA D2 | 12-09-2026 | Nancy | 1-2 (0-2) | Reims | 5-0 (1-0) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| FRA D2 | 08-09-2026 | Nantes | 1-0 (0-0) | Nancy | 4-1 (2-0) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| FRA D2 | 29-08-2026 | Nancy | 2-0 (1-0) | USL Dunkerque | 1-3 (1-2) | 2.30 | 3.00 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| FRA D2 | 22-08-2026 | Pau FC | 0-1 (0-0) | Nancy | 5-4 (2-1) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| FRA D2 | 15-08-2026 | Nancy | 0-1 (0-0) | Montpellier | 6-6 (4-4) | 2.75 | 3.30 | 2.50 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| FRA D2 | 09-08-2026 | Boulogne | 0-0 (0-0) | Nancy | 1-6 (0-1) | 2.40 | 3.20 | 2.75 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Nancy | 2-2 (1-1) | Dijon | 4-4 (1-1) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Epinal | 0-0 (0-0) | Nancy | - | D | ||||||||
| INT CF | 28-07-2026 | Nancy | 1-1 (0-0) | FC Annecy | - | D | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Nancy | 5-0 (1-0) | Haguenau | 5-0 (2-0) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Thionville FC | 2-2 (0-2) | Nancy | - | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Nancy | 1-3 (0-1) | Troyes | - | 3.60 | 3.60 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Nancy | 8-0 (2-0) | Mamer | - | W | ||||||||
| FRA D2 | 10-05-2026 | Nancy | 3-2 (2-0) | USL Dunkerque | 3-5 (2-2) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| FRA D2 | 03-05-2026 | Pau FC | 1-3 (1-0) | Nancy | 5-6 (2-3) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D2 | 07-11 | Away | Dijon | 4 Days |
| FRAC | 14-11 | Away | Paris 13 Atletico | 12 Days |
| FRA D2 | 21-11 | Home | Pau FC | 18 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D2 | 07-11 | Home | Sochaux | 4 Days |
| FRAC | 14-11 | Away | BETHUNE | 12 Days |
| FRA D2 | 21-11 | Home | Dijon | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.75 | 2.14 | 3.45 | 2.81 | 2.13 | 3.40 | 1.84 | 1 | 1.92 | 1.84 | 1 | 1.92 | 1.67 | 0 | 2.09 | 1.71 | 0 | 2.05 | |
| Initial | 2.16 | 3.40 | 2.93 | 2.22 | 3.35 | 2.83 | 1.99 | 2.5 | 1.77 | 1.99 | 2.5 | 1.77 | 1.91 | 0/0.5 | 1.85 | 1.96 | 0/0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 2.10 | 3.75 | 3.00 | 2.20 | 3.50 | 1.98 | 1 | 1.83 | 1.90 | 1 | 1.90 | 1.68 | 0 | 2.15 | 1.73 | 0 | 2.08 | |
| Live | 2.15 | 3.10 | 3.00 | 2.25 | 3.10 | 2.80 | 2.03 | 2.5 | 1.78 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.80 | 2.08 | 3.29 | 2.75 | 2.08 | 3.36 | 1.96 | 1 | 1.90 | 1.96 | 1 | 1.90 | 1.76 | 0 | 2.11 | 1.72 | 0 | 2.16 | |
| Initial | 2.23 | 3.11 | 2.84 | 2.23 | 3.11 | 2.84 | 2.01 | 2.5 | 1.85 | 2.01 | 2.5 | 1.85 | 2.03 | 0/0.5 | 1.85 | 2.05 | 0/0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.3 | 1.3 | Goal | 1.3 |
| 1.3 | Loss | 0.3 | 1.3 | Loss | 1 |
| 9.7 | Shot(OT) | 7 | 10.3 | Shot(OT) | 10 |
| 3.3 | Corner | 5 | 6.6 | Corner | 4.5 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 2.6 | Yellow Card | 1.6 |
| 20.7 | Fouls | 15.7 | 17.6 | Fouls | 15.2 |
| 57% | Possession | 53% | 55.3% | Possession | 54.4% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Red Star FC 93 ( 44 Matches) | Nancy ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 6 | 5 | 3 |
| HT-D / FT-W | 2 | 7 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 5 | 3 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 2 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-L | 4 | 3 | 6 | 3 |
Reims
Sochaux