ทีเด็ดบอล JK Tallinna Kalev II vs Tartu Kalev
‹ คู่ก่อนหน้าMetalac Gornji Milanovac vs Jedinstvo UB · คืนนี้ 00:00 น. คู่ที่ 17 / 68เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Real Jaen CF vs Algeciras · คืนนี้ 00:15 น.
Estonia Teine Liiga
🕒 03-11-2026 00:00 น.
JK Tallinna Kalev IIเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-9.0🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส19.8คู่ที่ 17 / 6800:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVSJK Tallinna Kalev IITartu Kalevใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ43% @2.5457% @1.94สูง/ต่ำ 4 สูง 1.60 · ต่ำ 2.11แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.76
Tartu Kalevทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านJK Tallinna Kalev IIรอง 0/-0.5 @1.94พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 7.8JK Tallinna Kalev IIการ์ดยิงดุ🔥10.8JK Tallinna Kalev IIการ์ดรับหลวม🕳️10.8Tartu Kalevการ์ดได้ราคา💰7/10JK Tallinna Kalev IIการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนTartu Kalevต่อ 0/-0.5 @1.76แนวรับ🛡️10.8 vs 19.8Tartu Kalevการ์ดรับหลวม🕳️19.8JK Tallinna Kalev IIการ์ดยิงดุ🔥7.8Tartu Kalevการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 4 @1.60พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️19.8 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅3.3·1.8ลูก/นัดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 4 @2.11การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
JK Tallinna Kalev IIเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-9.0
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส19.8
คู่ที่ 17 / 6800:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVS
JK Tallinna Kalev IITartu Kalev
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
43% @2.5457% @1.94
สูง/ต่ำ 4 สูง 1.60 · ต่ำ 2.11แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.76
Tartu Kalevทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านJK Tallinna Kalev II
รอง 0/-0.5 @1.94
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 7.8JK Tallinna Kalev II
การ์ดยิงดุ🔥10.8JK Tallinna Kalev II
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Tartu Kalev
การ์ดได้ราคา💰7/10JK Tallinna Kalev II
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนTartu Kalev
ต่อ 0/-0.5 @1.76
แนวรับ🛡️10.8 vs 19.8Tartu Kalev
การ์ดรับหลวม🕳️19.8JK Tallinna Kalev II
การ์ดยิงดุ🔥7.8Tartu Kalev
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 4 @1.60
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️19.8 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅3.3·1.8ลูก/นัด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 4 @2.11
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์JK Tallinna Kalev II vs Tartu Kalev
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านJK Tallinna Kalev II รอง 0/-0.5 @1.94การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 4 @1.60การ์ด 8 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งTartu Kalevโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 2 · 17a · 20 · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Tartu Kalev · บิลหลัก 1X2 @1.94
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Tartu Kalev ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.94 · ควรเป็น @1.90 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Tartu Kalev 11 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Tartu Kalev ต่อ 0/-0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 21%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Tartu Kalev · คาดสกอร์ 1.9 - 2.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Tartu Kalev ชนะ 1 ลูก19%
Tartu Kalev ชนะ 2 ลูก14%
Tartu Kalev ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ21%
JK Tallinna Kalev II ชนะ 1 ลูก16%
JK Tallinna Kalev II ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
Tartu Kalev ชนะ46%
Tartu Kalev ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
Tartu Kalev คลีนชีท14%
JK Tallinna Kalev II ยิงไม่ได้11%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
JK Tallinna Kalev II ไม่แพ้54%
Tartu Kalev ไม่แพ้67%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)92%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)59%
ยิงได้ทั้งคู่76%
ต่ำ 2.522%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-27%2-27%1-17%2-17%1-35%2-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Tartu Kalev)
- โอกาส Tartu Kalev ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- JK Tallinna Kalev II เสียเฉลี่ย 3.3 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด JK Tallinna Kalev II เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส JK Tallinna Kalev II ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
JK Tallinna Kalev II
พ1-2ช3-1ส1-1พ1-3พ2-3พ1-10
Tartu Kalev
ช4-0พ1-6พ0-2พ0-2ช4-0พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
JK Tallinna Kalev IIยิง 1.8 · เสีย 3.3 ต่อนัด
Tartu Kalevยิง 1.3 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
JK Tallinna Kalev II
5.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 22ครึ่งหลัง 29
Tartu Kalev
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
JK Tallinna Kalev II
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
Tartu Kalev
17%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
JK Tallinna Kalev II
71%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 1
Tartu Kalev
14%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
JK Tallinna Kalev II ชนะ 4เสมอ 3Tartu Kalev ชนะ 1
- 25-08-2026Tartu Kalev1 - 1JK Tallinna Kalev II
- 01-06-2026JK Tallinna Kalev II7 - 2Tartu Kalev
- 24-04-2026Tartu Kalev1 - 3JK Tallinna Kalev II
- 18-02-2024Tartu Kalev2 - 2JK Tallinna Kalev II
- 20-01-2024Tartu Kalev4 - 2JK Tallinna Kalev II
- 23-09-2023JK Tallinna Kalev II0 - 0Tartu Kalev
- 03-07-2023Tartu Kalev2 - 3JK Tallinna Kalev II
- 06-05-2023Tartu Kalev0 - 3JK Tallinna Kalev II
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน JK Tallinna Kalev II@2.30 → @2.54▲ 10.4%
เสมอ@4.05 → @4.15▲ 2.5%
ทีมเยือน Tartu Kalev@2.14 → @1.94▼ 9.3%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Standings
| [EST D3-9] JK Tallinna Kalev II | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 34 | 8 | 6 | 20 | 67 | 85 | 30 | 9 | 23.5% |
| Home Field | 17 | 5 | 3 | 9 | 37 | 35 | 18 | 9 | 29.4% |
| Away Field | 17 | 3 | 3 | 11 | 30 | 50 | 12 | 8 | 17.6% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 11 | 14 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 34 | 10 | 10 | 14 | 29 | 36 | 40 | 7 | 29.4% |
| Home Field | 17 | 4 | 9 | 4 | 13 | 15 | 21 | 9 | 23.5% |
| Away Field | 17 | 6 | 1 | 10 | 16 | 21 | 19 | 7 | 35.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
| [EST D3-7] Tartu Kalev | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 34 | 16 | 2 | 16 | 77 | 64 | 50 | 7 | 47.1% |
| Home Field | 18 | 10 | 2 | 6 | 42 | 24 | 32 | 5 | 55.6% |
| Away Field | 16 | 6 | 0 | 10 | 35 | 40 | 18 | 7 | 37.5% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 10 | 12 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 34 | 14 | 7 | 13 | 36 | 30 | 49 | 5 | 41.2% |
| Home Field | 18 | 8 | 5 | 5 | 19 | 10 | 29 | 3 | 44.4% |
| Away Field | 16 | 6 | 2 | 8 | 17 | 20 | 20 | 6 | 37.5% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 7 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| JK Tallinna Kalev II Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 4 (40%) Lose 1 (10%) 3.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 11% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D3 | 25-08-2026 | Tartu Kalev | 1-1 (0-1) | JK Tallinna Kalev II | 12-1 (3-0) | 1.38 | 5.25 | 5.00 | D | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | U |
| EST D3 | 01-06-2026 | JK Tallinna Kalev II | 7-2 (2-1) | Tartu Kalev | 2-3 (1-0) | 3.00 | 4.33 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| EST D3 | 24-04-2026 | Tartu Kalev | 1-3 (1-0) | JK Tallinna Kalev II | 6-7 (2-4) | 1.25 | 5.75 | 7.00 | W | 1.98 | 2 | 1.83 | W | D |
| INT CF | 18-02-2024 | Tartu Kalev | 2-2 (2-2) | JK Tallinna Kalev II | 1-1 (1-0) | D | ||||||||
| INT CF | 20-01-2024 | Tartu Kalev | 4-2 (3-0) | JK Tallinna Kalev II | 6-5 (6-1) | 3.60 | 4.50 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| EST D3 | 23-09-2023 | JK Tallinna Kalev II | 0-0 (0-0) | Tartu Kalev | 3-6 (1-3) | 1.57 | 5.00 | 3.60 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| EST D3 | 03-07-2023 | Tartu Kalev | 2-3 (0-2) | JK Tallinna Kalev II | 6-3 (5-1) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| EST D3 | 06-05-2023 | Tartu Kalev | 0-3 (0-1) | JK Tallinna Kalev II | 2-2 (0-2) | 2.38 | 4.20 | 2.20 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| EST D3 | 20-03-2023 | JK Tallinna Kalev II | 3-3 (2-1) | Tartu Kalev | 2-5 (2-1) | 2.00 | 4.33 | 2.63 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| EST D3 | 30-10-2022 | JK Tallinna Kalev II | 7-1 (4-1) | Tartu Kalev | 6-2 (4-2) | 1.40 | 5.50 | 5.00 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| EST D3 | 22-08-2022 | Tartu Kalev | 1-1 (0-1) | JK Tallinna Kalev II | 3-3 (1-0) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| EST D3 | 15-06-2022 | Tartu Kalev | 2-2 (1-0) | JK Tallinna Kalev II | 4-10 (1-8) | 3.00 | 4.33 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| EST D3 | 08-03-2022 | JK Tallinna Kalev II | 2-1 (1-1) | Tartu Kalev | 8-4 (3-1) | 1.91 | 4.50 | 2.70 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| JK Tallinna Kalev II Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 3.3 goals Asian Handicap Odds (7 games) 71% Home 14% Draw 14% Away Over/Under Odds (7 games) 43% Over 0% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST CUP | 30-10-2026 | FC Flora Tallinn | 10-1 (6-0) | JK Tallinna Kalev II | 12-1 (5-1) | L | ||||||||
| EST D3 | 25-10-2026 | JK Tallinna Kalev II | 2-3 (0-1) | Tartu JK Maag Tammeka B | 4-6 (2-2) | L | ||||||||
| EST D3 | 18-10-2026 | Levadia Tallinn U19 | 3-1 (2-0) | JK Tallinna Kalev II | 8-5 (5-4) | L | ||||||||
| EST D3 | 11-10-2026 | JK Tallinna Kalev II | 1-1 (0-0) | Parnu JK Vaprus II | 4-7 (2-3) | 2.30 | 4.50 | 2.20 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| EST D3 | 03-10-2026 | Viljandi Tulevik | 1-3 (0-1) | JK Tallinna Kalev II | 3-3 (2-0) | 1.70 | 5.00 | 3.20 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| EST D3 | 19-09-2026 | JK Tallinna Kalev II | 1-2 (1-1) | Trans Narva B | 5-7 (2-3) | 5.50 | 5.50 | 1.33 | L | 1.88 | -1.5/2 | 1.93 | W | U |
| EST D3 | 14-09-2026 | Johvi FC Lokomotiv | 4-3 (2-1) | JK Tallinna Kalev II | 2-5 (0-3) | 1.50 | 4.50 | 4.20 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| EST D3 | 11-09-2026 | JK Tallinna Kalev II | 4-1 (2-1) | Tabasalu Charma | 5-4 (2-2) | 1.73 | 4.50 | 3.20 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| EST D3 | 06-09-2026 | Parnu JK Vaprus II | 7-0 (2-0) | JK Tallinna Kalev II | 3-3 (3-2) | 1.50 | 5.00 | 4.00 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | O |
| EST D3 | 30-08-2026 | JK Tallinna Kalev II | 2-1 (2-0) | Viljandi Tulevik | 8-5 (3-1) | 2.70 | 4.50 | 1.91 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| EST D3 | 25-08-2026 | Tartu Kalev | 1-1 (0-1) | JK Tallinna Kalev II | 12-1 (3-0) | 1.38 | 5.25 | 5.00 | D | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | U |
| EST D3 | 21-08-2026 | JK Tallinna Kalev II | 3-3 (1-1) | Tallinna JK Legion | 8-9 (1-4) | 1.20 | 7.00 | 7.00 | D | 1.95 | 2 | 1.85 | L | O |
| EST D3 | 16-08-2026 | Tabasalu Charma | 1-1 (0-1) | JK Tallinna Kalev II | 6-6 (3-1) | D | ||||||||
| EST D3 | 09-08-2026 | JK Tallinna Kalev II | 3-1 (1-0) | Johvi FC Lokomotiv | 6-8 (2-6) | 2.88 | 4.50 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| EST D3 | 01-08-2026 | Trans Narva B | 5-0 (2-0) | JK Tallinna Kalev II | - | L | ||||||||
| EST CUP | 23-07-2026 | JK Tallinna Kalev II | 4-2 (3-1) | Rakvere FC Freedom | - | W | ||||||||
| EST D3 | 20-07-2026 | Tartu JK Maag Tammeka B | 5-4 (1-3) | JK Tallinna Kalev II | 3-4 | 1.25 | 6.00 | 7.00 | L | 1.85 | 2 | 1.95 | W | O |
| EST D3 | 12-07-2026 | Levadia Tallinn U19 | 4-1 (2-1) | JK Tallinna Kalev II | 6-5 (3-2) | 1.67 | 4.50 | 3.40 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| EST D3 | 05-07-2026 | Tallinna JK Legion | 2-3 (0-3) | JK Tallinna Kalev II | 5-5 (2-2) | 8.00 | 6.50 | 1.20 | W | 1.98 | -2 | 1.83 | L | O |
| EST D3 | 22-06-2026 | JK Tallinna Kalev II | 2-3 (1-1) | Trans Narva B | 1-7 (1-3) | 3.00 | 4.50 | 1.80 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| No Data |
| Tartu Kalev Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (7 games) 14% Home 0% Draw 86% Away Over/Under Odds (7 games) 14% Over 14% Draw 71% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D3 | 24-10-2026 | Tabasalu Charma | 2-1 (1-1) | Tartu Kalev | 9-9 (3-5) | L | ||||||||
| EST D3 | 18-10-2026 | Tartu Kalev | 4-0 (3-0) | Johvi FC Lokomotiv | - | W | ||||||||
| EST D3 | 15-10-2026 | Trans Narva B | 2-0 (1-0) | Tartu Kalev | 9-2 (2-2) | L | ||||||||
| EST D3 | 10-10-2026 | Tartu Kalev | 0-2 (0-0) | Levadia Tallinn U19 | 6-4 (2-3) | 2.38 | 4.20 | 2.20 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| EST D3 | 26-09-2026 | Viljandi Tulevik | 6-1 (5-0) | Tartu Kalev | 6-7 (3-4) | 2.10 | 4.20 | 2.50 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| EST D3 | 13-09-2026 | Parnu JK Vaprus II | 0-4 (0-3) | Tartu Kalev | 7-4 (2-3) | 1.80 | 4.33 | 3.10 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | D |
| EST D3 | 10-09-2026 | Tallinna JK Legion | 1-2 (0-1) | Tartu Kalev | 3-4 (0-2) | 7.50 | 5.50 | 1.25 | W | 1.80 | -2 | 2.00 | L | U |
| EST D3 | 06-09-2026 | Tartu Kalev | 0-1 (0-1) | Trans Narva B | 1-4 (0-1) | 3.00 | 4.33 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| EST D3 | 29-08-2026 | Tartu Kalev | 0-3 (0-2) | Johvi FC Lokomotiv | 7-8 (2-6) | 2.10 | 4.20 | 2.50 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| EST D3 | 25-08-2026 | Tartu Kalev | 1-1 (0-1) | JK Tallinna Kalev II | 12-1 (3-0) | 1.38 | 5.25 | 5.00 | D | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| EST D3 | 20-08-2026 | Tartu Kalev | 2-1 (2-0) | Tartu JK Maag Tammeka B | - | W | ||||||||
| EST D3 | 15-08-2026 | Tartu Kalev | 1-0 (0-0) | Parnu JK Vaprus II | - | 2.15 | 4.20 | 2.40 | W | |||||
| EST CUP | 11-08-2026 | JK Tallinna Kalev | 8-0 (2-0) | Tartu Kalev | 4-1 (1-1) | 1.60 | 4.50 | 3.75 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| EST D3 | 08-08-2026 | Tartu Kalev | 4-2 (2-1) | Viljandi Tulevik | 11-2 (4-2) | 2.20 | 4.33 | 2.35 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| EST D3 | 01-08-2026 | Tartu Kalev | 3-1 (1-0) | Tabasalu Charma | 4-5 (4-1) | 1.53 | 4.75 | 3.90 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| EST CUP | 23-07-2026 | Tartu Kalev | 7-0 (5-0) | Kuusalu Kalev | 19-0 (12-0) | W | ||||||||
| EST D3 | 19-07-2026 | Levadia Tallinn U19 | 0-5 (0-1) | Tartu Kalev | 5-4 (2-1) | 1.73 | 4.33 | 3.25 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| EST D3 | 12-07-2026 | Tartu Kalev | 10-2 (5-1) | Tallinna JK Legion | - | W | ||||||||
| EST D3 | 04-07-2026 | Johvi FC Lokomotiv | 3-2 (3-1) | Tartu Kalev | 2-7 (1-2) | 1.62 | 4.50 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| EST D3 | 21-06-2026 | Tabasalu Charma | 3-1 (1-1) | Tartu Kalev | 10-4 (5-2) | 3.00 | 4.20 | 1.83 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EST D3 | 08-11 | Away | Tallinna JK Legion | 6 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EST D3 | 08-11 | Away | Tartu JK Maag Tammeka B | 6 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.66 | 2.65 | 2.52 | 2.96 | 2.65 | 2.30 | 1.96 | 1.5/2 | 1.74 | 1.79 | 1.5/2 | 1.91 | 1.90 | 0 | 1.80 | 1.71 | 0/-0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.30 | 4.05 | 2.14 | 2.54 | 4.15 | 1.94 | 1.85 | 4 | 1.85 | 1.60 | 4 | 2.11 | 1.92 | 0 | 1.78 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.76 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.7 | 1.8 | Goal | 1.3 |
| 5.3 | Loss | 1.3 | 3.3 | Loss | 1.8 |
| 9.5 | Shot(OT) | 12 | 15.3 | Shot(OT) | 15.7 |
| 3.3 | Corner | 5.5 | 4.3 | Corner | 5.8 |
| 1 | Yellow Card | 3 | 2.1 | Yellow Card | 2.3 |
| 50% | Fouls | 54.5% | 51.3% | Fouls | 50% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| JK Tallinna Kalev II ( 34 Matches) | Tartu Kalev ( 70 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 2 | 13 | 13 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 6 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 2 | 0 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 6 | 1 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-L | 3 | 8 | 9 | 11 |