ทีเด็ดบอล Metalac Gornji Milanovac vs Jedinstvo UB
‹ คู่ก่อนหน้าMalmo (W) vs IFK Norrkoping DFK (W) · อ. 3 พ.ย. 00:00 น. คู่ที่ 62 / 107เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Real Jaen CF vs Algeciras · อ. 3 พ.ย. 00:15 น.
Serbia Prva Liga
🕒 03-11-2026 00:00 น.
Metalac Gornji Milanovacเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 62 / 10700:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1014พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุลVSMetalac Gornji MilanovacJedinstvo UBใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ65% @1.8535% @3.50สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
Jedinstvo UBทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านMetalac Gornji Milanovacต่อ 0.5 @1.93แนวรุก🔥8.4 vs 7.2Metalac Gornji Milanovacกองกลาง🎯52% vs 44%Metalac Gornji Milanovacแนวรับ🛡️9.0 vs 11.4Metalac Gornji Milanovacการ์ดยิงดุ🔥8.4Metalac Gornji Milanovacการ์ดรับหลวม🕳️11.4Jedinstvo UBการ์ดได้ราคา💰6/10Metalac Gornji Milanovacการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนJedinstvo UBรอง 0.5 @1.88การ์ดรับหลวม🕳️9.0Metalac Gornji Milanovacการ์ดยิงดุ🔥7.2Jedinstvo UBการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5Jedinstvo UBการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.85พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥8.4 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.9ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.95พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Metalac Gornji Milanovacเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 62 / 10700:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1014พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุลVS
Metalac Gornji MilanovacJedinstvo UB
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
65% @1.8535% @3.50
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
Jedinstvo UBทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านMetalac Gornji Milanovac
ต่อ 0.5 @1.93
แนวรุก🔥8.4 vs 7.2Metalac Gornji Milanovac
กองกลาง🎯52% vs 44%Metalac Gornji Milanovac
แนวรับ🛡️9.0 vs 11.4Metalac Gornji Milanovac
การ์ดยิงดุ🔥8.4Metalac Gornji Milanovac
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Jedinstvo UB
การ์ดได้ราคา💰6/10Metalac Gornji Milanovac
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนJedinstvo UB
รอง 0.5 @1.88
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Metalac Gornji Milanovac
การ์ดยิงดุ🔥7.2Jedinstvo UB
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5Jedinstvo UB
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.85
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥8.4 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.95
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Metalac Gornji Milanovac vs Jedinstvo UB
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านMetalac Gornji Milanovac ต่อ 0.5 @1.93การ์ด 6 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.85การ์ด 6 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMetalac Gornji Milanovacโอกาสชนะ 49%
🛡️พิศดารติด 2 แผน10 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Metalac Gornji Milanovac · บิลหลัก 1X2 @1.85
ความเสี่ยงของบิล50%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Metalac Gornji Milanovac ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.85 · ควรเป็น @1.80 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Metalac Gornji Milanovac 23 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Metalac Gornji Milanovac ต่อ 0.5
ได้ 50%เสีย 50%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Metalac Gornji Milanovac · คาดสกอร์ 1.8 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Metalac Gornji Milanovac ชนะ 1 ลูก23%
Metalac Gornji Milanovac ชนะ 2 ลูก15%
Metalac Gornji Milanovac ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ24%
Jedinstvo UB ชนะ 1 ลูก15%
Jedinstvo UB ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Metalac Gornji Milanovac ชนะ50%
Metalac Gornji Milanovac ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
Metalac Gornji Milanovac คลีนชีท28%
Jedinstvo UB ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Metalac Gornji Milanovac ไม่แพ้75%
Jedinstvo UB ไม่แพ้50%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-110%1-08%2-07%1-27%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Metalac Gornji Milanovac)
- โอกาส Metalac Gornji Milanovac ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- Jedinstvo UB เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Jedinstvo UB เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Jedinstvo UB ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Metalac Gornji Milanovac
ช1-0ช2-0ส0-0พ0-3พ1-5พ1-2
Jedinstvo UB
พ0-3ส0-0พ1-3ช3-1ช2-0พ1-5
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Metalac Gornji Milanovacยิง 1.4 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Jedinstvo UBยิง 1.2 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Metalac Gornji Milanovac
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 18
Jedinstvo UB
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Metalac Gornji Milanovac
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Jedinstvo UB
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Metalac Gornji Milanovac
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
Jedinstvo UB
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Metalac Gornji Milanovac ชนะ 1เสมอ 1Jedinstvo UB ชนะ 3
- 02-08-2026Jedinstvo UB0 - 1Metalac Gornji Milanovac
- 29-03-2024Jedinstvo UB2 - 0Metalac Gornji Milanovac
- 15-10-2023Metalac Gornji Milanovac0 - 0Jedinstvo UB
- 08-04-2023Metalac Gornji Milanovac0 - 1Jedinstvo UB
- 08-10-2022Jedinstvo UB3 - 1Metalac Gornji Milanovac
คู่อื่นใน Prva Liga 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.85 | 3.50 | 3.50 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.93 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.85 | 3.50 | 3.50 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.93 | 0.5 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 1.83 | 3.37 | 3.55 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.83 | 0.5 | 1.87 | |
| Live | 1.82 | 3.38 | 3.58 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.82 | 0.5 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 1.77 | 3.35 | 3.60 | 1.71 | 2.5 | 1.81 | 1.71 | 0.5 | 1.81 | |
| Live | 1.84 | 3.45 | 3.45 | 1.73 | 2.5 | 1.83 | 1.79 | 0.5 | 1.77 | ||
| 1xBet | Initial | 1.87 | 3.70 | 3.53 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.41 | 0 | 2.65 | |
| Live | 1.87 | 3.70 | 3.53 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.41 | 0 | 2.65 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SER D2-12] Metalac Gornji Milanovac | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 5 | 3 | 7 | 18 | 22 | 18 | 12 | 33.3% |
| Home Field | 7 | 2 | 1 | 4 | 11 | 13 | 7 | 14 | 28.6% |
| Away Field | 8 | 3 | 2 | 3 | 7 | 9 | 11 | 5 | 37.5% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 10 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 4 | 6 | 5 | 8 | 8 | 18 | 10 | 26.7% |
| Home Field | 7 | 1 | 4 | 2 | 4 | 4 | 7 | 14 | 14.3% |
| Away Field | 8 | 3 | 2 | 3 | 4 | 4 | 11 | 3 | 37.5% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
| [SER D2-13] Jedinstvo UB | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 4 | 2 | 9 | 17 | 25 | 14 | 13 | 26.7% |
| Home Field | 8 | 2 | 2 | 4 | 11 | 13 | 8 | 13 | 25.0% |
| Away Field | 7 | 2 | 0 | 5 | 6 | 12 | 6 | 14 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 10 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 5 | 3 | 7 | 7 | 12 | 18 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 8 | 3 | 3 | 2 | 5 | 5 | 12 | 8 | 37.5% |
| Away Field | 7 | 2 | 0 | 5 | 2 | 7 | 6 | 15 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 4 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Metalac Gornji Milanovac Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 1 (20%) Draw 1 (20%) Lose 3 (60%) 0.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (5 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (5 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER D2 | 02-08-2026 | Jedinstvo UB | 0-1 (0-1) | Metalac Gornji Milanovac | 2-6 (1-3) | 1.70 | 3.30 | 4.50 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| SER D2 | 29-03-2024 | Jedinstvo UB | 2-0 (1-0) | Metalac Gornji Milanovac | 4-6 (3-3) | 1.91 | 3.10 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SER D2 | 15-10-2023 | Metalac Gornji Milanovac | 0-0 (0-0) | Jedinstvo UB | 3-3 (2-1) | 2.20 | 2.90 | 3.25 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| SER D2 | 08-04-2023 | Metalac Gornji Milanovac | 0-1 (0-0) | Jedinstvo UB | 5-6 (2-4) | 1.91 | 3.00 | 4.00 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SER D2 | 08-10-2022 | Jedinstvo UB | 3-1 (1-1) | Metalac Gornji Milanovac | 5-2 (1-1) | 2.63 | 2.90 | 2.55 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Metalac Gornji Milanovac Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER D2 | 24-10-2026 | Metalac Gornji Milanovac | 1-2 (0-0) | Habitpharm Javor | 3-4 (0-2) | 4.75 | 3.80 | 1.53 | L | 1.88 | -1 | 1.93 | D | O |
| SER D2 | 17-10-2026 | Backa Topola | 5-1 (2-1) | Metalac Gornji Milanovac | 3-7 (2-4) | 1.36 | 4.33 | 6.50 | L | 1.83 | 1.5 | 1.98 | L | O |
| SER D2 | 10-10-2026 | Metalac Gornji Milanovac | 0-3 (0-1) | Teleoptik | 12-4 (8-1) | 1.95 | 3.30 | 3.30 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| SER D2 | 04-10-2026 | FK Vrsac | 0-0 (0-0) | Metalac Gornji Milanovac | 5-3 (3-2) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| SER D2 | 28-09-2026 | Bor 1919 | 0-2 (0-1) | Metalac Gornji Milanovac | 2-6 (2-2) | 2.20 | 3.30 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SER D2 | 21-09-2026 | Metalac Gornji Milanovac | 1-0 (0-0) | FK Graficar Beograd | 3-2 (0-2) | 1.85 | 3.25 | 3.70 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SER D2 | 17-09-2026 | Borac Cacak | 1-2 (1-0) | Metalac Gornji Milanovac | 2-4 (0-2) | 1.50 | 3.70 | 5.75 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | O |
| SER D2 | 11-09-2026 | Metalac Gornji Milanovac | 5-0 (3-0) | FK Dubocica | 3-3 (3-1) | 1.85 | 3.25 | 3.80 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SER D2 | 05-09-2026 | FK Proleter 023 | 0-0 (0-0) | Metalac Gornji Milanovac | 1-3 (0-1) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| SER D2 | 29-08-2026 | Metalac Gornji Milanovac | 2-4 (1-1) | FK Loznica | 6-3 (3-2) | 2.38 | 2.88 | 2.88 | L | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | L | O |
| SER D2 | 24-08-2026 | FK Vozdovac Beograd | 1-0 (1-0) | Metalac Gornji Milanovac | 1-9 (1-4) | 1.60 | 3.40 | 5.20 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| SER D2 | 20-08-2026 | Metalac Gornji Milanovac | 0-0 (0-0) | Semendrija 1924 | 7-3 (3-2) | 2.80 | 3.00 | 2.35 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| SER D2 | 15-08-2026 | FK Napredak Krusevac | 2-1 (0-1) | Metalac Gornji Milanovac | 7-8 (1-5) | 1.57 | 3.40 | 5.50 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | D | O |
| SER D2 | 09-08-2026 | Metalac Gornji Milanovac | 2-4 (0-2) | FK Spartak Zlatibor Voda | 5-3 (1-2) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| SER D2 | 02-08-2026 | Jedinstvo UB | 0-1 (0-1) | Metalac Gornji Milanovac | 2-6 (1-3) | 1.70 | 3.30 | 4.50 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Habitpharm Javor | 1-1 (1-0) | Metalac Gornji Milanovac | 5-1 (2-0) | D | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | FK Graficar Beograd | 0-2 (0-1) | Metalac Gornji Milanovac | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | FK Graficar Beograd | 0-2 (0-1) | Metalac Gornji Milanovac | - | W | ||||||||
| INT CF | 12-07-2026 | Metalac Gornji Milanovac | 1-2 (0-0) | FK Vozdovac Beograd | 4-4 (1-2) | L | ||||||||
| INT CF | 09-07-2026 | Habitpharm Javor | 1-1 (1-1) | Metalac Gornji Milanovac | 6-1 (3-1) | D | ||||||||
| No Data |
| Jedinstvo UB Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER CUP | 29-10-2026 | Jedinstvo UB | 1-5 (0-2) | Crvena Zvezda | 2-4 (2-2) | 41.00 | 13.00 | 1.04 | L | 1.93 | -3.5 | 1.88 | L | O |
| SER D2 | 24-10-2026 | Bor 1919 | 0-2 (0-1) | Jedinstvo UB | 5-4 (1-2) | 2.05 | 3.50 | 2.90 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| SER D2 | 17-10-2026 | Jedinstvo UB | 3-1 (1-0) | FK Graficar Beograd | 5-3 | 2.45 | 3.20 | 2.55 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| SER D2 | 10-10-2026 | Borac Cacak | 3-1 (2-0) | Jedinstvo UB | 5-1 (4-0) | 1.38 | 4.00 | 7.00 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | O |
| SER D2 | 04-10-2026 | Jedinstvo UB | 0-0 (0-0) | FK Dubocica | 2-6 (1-1) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| SER D2 | 28-09-2026 | FK Proleter 023 | 3-0 (1-0) | Jedinstvo UB | 2-2 (2-2) | 1.83 | 3.30 | 3.70 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SER D2 | 21-09-2026 | Jedinstvo UB | 2-3 (1-1) | FK Loznica | 5-5 (1-3) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| SER D2 | 16-09-2026 | FK Vozdovac Beograd | 1-0 (1-0) | Jedinstvo UB | 4-2 (2-1) | 1.70 | 3.50 | 4.10 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SER D2 | 13-09-2026 | Jedinstvo UB | 2-1 (1-0) | Semendrija 1924 | 1-9 (0-1) | 3.00 | 3.20 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| SER D2 | 05-09-2026 | FK Napredak Krusevac | 2-1 (1-0) | Jedinstvo UB | 3-4 (1-2) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | D | O |
| SER D2 | 30-08-2026 | Jedinstvo UB | 1-1 (1-0) | FK Spartak Zlatibor Voda | 4-8 (3-3) | 3.80 | 3.60 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| SER D2 | 24-08-2026 | Jedinstvo UB | 1-3 (1-1) | FK Vrsac | 3-3 (2-3) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SER D2 | 20-08-2026 | Habitpharm Javor | 3-0 (2-0) | Jedinstvo UB | 6-2 (3-1) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| SER D2 | 16-08-2026 | Jedinstvo UB | 2-3 (0-2) | Backa Topola | 7-6 (3-3) | 3.70 | 3.30 | 1.85 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| SER D2 | 09-08-2026 | Teleoptik | 0-2 (0-1) | Jedinstvo UB | 8-9 (6-6) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | U |
| SER D2 | 02-08-2026 | Jedinstvo UB | 0-1 (0-1) | Metalac Gornji Milanovac | 2-6 (1-3) | 1.70 | 3.30 | 4.50 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Jedinstvo UB | 1-1 (1-1) | FK Vrsac | 5-1 | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Jedinstvo UB | 0-1 (0-0) | Habitpharm Javor | - | 2.75 | 4.00 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| SER D2 | 09-05-2026 | Jedinstvo UB | 1-3 (1-1) | Zemun | 9-2 (4-1) | L | ||||||||
| SER D2 | 04-05-2026 | FK Vrsac | 2-0 (1-0) | Jedinstvo UB | 3-5 (1-5) | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SER D2 | 08-11 | Away | FK Spartak Zlatibor Voda | 5 Days |
| SER D2 | 15-11 | Home | FK Napredak Krusevac | 12 Days |
| SER D2 | 22-11 | Away | Semendrija 1924 | 19 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SER D2 | 08-11 | Home | Teleoptik | 5 Days |
| SER D2 | 15-11 | Away | Backa Topola | 12 Days |
| SER D2 | 22-11 | Home | Habitpharm Javor | 19 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.85 | 3.50 | 3.50 | 1.85 | 3.50 | 3.50 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.93 | 0.5 | 1.88 | 1.93 | 0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2 | 1.4 | Goal | 1.2 |
| 3.3 | Loss | 2 | 1.5 | Loss | 1.9 |
| 9.7 | Shot(OT) | 14 | 8.1 | Shot(OT) | 12.6 |
| 7.3 | Corner | 3.7 | 5 | Corner | 2.8 |
| 2.3 | Yellow Card | 2 | 2.6 | Yellow Card | 2.1 |
| 14 | Fouls | 9 | 15.4 | Fouls | 12.9 |
| 52% | Possession | 44.3% | 52.2% | Possession | 44% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Metalac Gornji Milanovac ( 15 Matches) | Jedinstvo UB ( 50 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 2 | 7 | 5 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 2 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 2 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 0 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-L | 2 | 2 | 6 | 12 |
Bor 1919
FK Spartak Zlatibor Voda
FK Graficar Beograd
FK Napredak Krusevac
Teleoptik
Habitpharm Javor
FK Dubocica
FK Vozdovac Beograd