ทีเด็ดบอล Johvi FC Lokomotiv vs Tartu JK Maag Tammeka B
‹ คู่ก่อนหน้าMardin BB vs Karagumruk · พฤ. 15 ต.ค. 21:00 น. คู่ที่ 14 / 29เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Rubin Kazan vs Gazovik Orenburg · พฤ. 15 ต.ค. 22:30 น.
Estonia Teine Liiga
🕒 15-10-2026 22:00 น.
Johvi FC Lokomotivเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4คู่ที่ 14 / 2922:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a17bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVSJohvi FC LokomotivTartu JK Maag Tammeka Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ55% @2.0545% @2.50สูง/ต่ำ 4.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90Tartu JK Maag Tammeka Bทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านJohvi FC Lokomotivต่อ 0/0.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 10.2Johvi FC Lokomotivการ์ดยิงดุ🔥12.0Johvi FC Lokomotivการ์ดรับหลวม🕳️13.8Tartu JK Maag Tammeka Bการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Johvi FC Lokomotivการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนTartu JK Maag Tammeka Bรอง 0/0.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️14.4Johvi FC Lokomotivการ์ดยิงดุ🔥10.2Tartu JK Maag Tammeka Bการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 4.5 @1.98พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️14.4 · 13.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·1.7ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅2.4·2.3ลูก/นัดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 4.5 @1.83การ์ดคาดประตู🎯~4.2เส้น 4.5การ์ด 1 ใบ
Johvi FC Lokomotivเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4
คู่ที่ 14 / 2922:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a17bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVS
Johvi FC LokomotivTartu JK Maag Tammeka B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
55% @2.0545% @2.50
สูง/ต่ำ 4.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Tartu JK Maag Tammeka Bทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ10.2
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านJohvi FC Lokomotiv
ต่อ 0/0.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 10.2Johvi FC Lokomotiv
การ์ดยิงดุ🔥12.0Johvi FC Lokomotiv
การ์ดรับหลวม🕳️13.8Tartu JK Maag Tammeka B
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Johvi FC Lokomotiv
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนTartu JK Maag Tammeka B
รอง 0/0.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️14.4Johvi FC Lokomotiv
การ์ดยิงดุ🔥10.2Tartu JK Maag Tammeka B
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 4.5 @1.98
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️14.4 · 13.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·1.7ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.4·2.3ลูก/นัด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 4.5 @1.83
การ์ดคาดประตู🎯~4.2เส้น 4.5
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Johvi FC Lokomotiv vs Tartu JK Maag Tammeka B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านJohvi FC Lokomotiv ต่อ 0/0.5 @1.90การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 4.5 @1.98การ์ด 9 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งJohvi FC Lokomotivโอกาสชนะ 44%
🛡️พิศดารติด 6 แผน2 · 7 · 17a · 17b · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Johvi FC Lokomotiv · บิลหลัก 1X2 @2.05
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Johvi FC Lokomotiv ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.05 · ควรเป็น @1.95 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Johvi FC Lokomotiv 8 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Johvi FC Lokomotiv ต่อ 0/0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 20%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Johvi FC Lokomotiv · คาดสกอร์ 2.3 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Johvi FC Lokomotiv ชนะ 1 ลูก18%
Johvi FC Lokomotiv ชนะ 2 ลูก14%
Johvi FC Lokomotiv ชนะ 3 ลูกขึ้นไป14%
เสมอ20%
Tartu JK Maag Tammeka B ชนะ 1 ลูก16%
Tartu JK Maag Tammeka B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
Johvi FC Lokomotiv ชนะ46%
Johvi FC Lokomotiv ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
Johvi FC Lokomotiv คลีนชีท14%
Tartu JK Maag Tammeka B ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Johvi FC Lokomotiv ไม่แพ้66%
Tartu JK Maag Tammeka B ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)93%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)62%
ยิงได้ทั้งคู่77%
ต่ำ 2.520%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-17%2-27%1-16%1-26%3-16%3-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Johvi FC Lokomotiv)
- โอกาส Johvi FC Lokomotiv ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- Johvi FC Lokomotiv ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- Tartu JK Maag Tammeka B เสียเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- Johvi FC Lokomotiv ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Tartu JK Maag Tammeka B เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Tartu JK Maag Tammeka B ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Johvi FC Lokomotiv
ช3-0พ2-6ช3-2ช4-3ช3-2พ0-1
Tartu JK Maag Tammeka B
พ2-5พ2-3ช3-2พ0-1พ0-1ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Johvi FC Lokomotivยิง 2.0 · เสีย 2.4 ต่อนัด
Tartu JK Maag Tammeka Bยิง 1.7 · เสีย 2.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Johvi FC Lokomotiv
4.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 24
Tartu JK Maag Tammeka B
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Johvi FC Lokomotiv
67%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 2
Tartu JK Maag Tammeka B
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Johvi FC Lokomotiv
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 4
Tartu JK Maag Tammeka B
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Johvi FC Lokomotiv ชนะ 3เสมอ 1Tartu JK Maag Tammeka B ชนะ 4
- 23-08-2026Tartu JK Maag Tammeka B2 - 3Johvi FC Lokomotiv
- 14-06-2026Johvi FC Lokomotiv2 - 4Tartu JK Maag Tammeka B
- 22-03-2026Tartu JK Maag Tammeka B6 - 1Johvi FC Lokomotiv
- 19-09-2024Tartu JK Maag Tammeka B1 - 1Johvi FC Lokomotiv
- 03-08-2024Johvi FC Lokomotiv7 - 1Tartu JK Maag Tammeka B
- 26-05-2024Johvi FC Lokomotiv0 - 4Tartu JK Maag Tammeka B
- 10-03-2024Tartu JK Maag Tammeka B3 - 0Johvi FC Lokomotiv
- 22-09-2013Johvi FC Lokomotiv2 - 1Tartu JK Maag Tammeka B
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.05 | 4.50 | 2.50 | 1.98 | 4.5 | 1.83 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.05 | 4.50 | 2.50 | 1.98 | 4.5 | 1.83 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 2.06 | 4.29 | 2.51 | 1.92 | 4.5 | 1.78 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.06 | 4.29 | 2.51 | 1.92 | 4.5 | 1.78 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 1.89 | 4.60 | 2.93 | 1.90 | 4.5 | 1.79 | 1.52 | 0 | 2.36 | |
| Live | 1.89 | 4.60 | 2.93 | 1.90 | 4.5 | 1.79 | 1.52 | 0 | 2.36 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [EST D3-3] Johvi FC Lokomotiv | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 31 | 17 | 3 | 11 | 71 | 69 | 54 | 3 | 54.8% |
| Home Field | 15 | 12 | 0 | 3 | 48 | 34 | 36 | 2 | 80.0% |
| Away Field | 16 | 5 | 3 | 8 | 23 | 35 | 18 | 6 | 31.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 15 | 14 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 31 | 11 | 12 | 8 | 34 | 32 | 45 | 6 | 35.5% |
| Home Field | 15 | 7 | 6 | 2 | 24 | 16 | 27 | 3 | 46.7% |
| Away Field | 16 | 4 | 6 | 6 | 10 | 16 | 18 | 7 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 5 | 11 | 50.0% |
| [EST D3-5] Tartu JK Maag Tammeka B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 31 | 15 | 5 | 11 | 76 | 64 | 50 | 5 | 48.4% |
| Home Field | 16 | 11 | 1 | 4 | 52 | 32 | 34 | 3 | 68.8% |
| Away Field | 15 | 4 | 4 | 7 | 24 | 32 | 16 | 7 | 26.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 9 | 13 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 31 | 7 | 9 | 15 | 28 | 37 | 30 | 9 | 22.6% |
| Home Field | 16 | 7 | 2 | 7 | 24 | 18 | 23 | 7 | 43.8% |
| Away Field | 15 | 0 | 7 | 8 | 4 | 19 | 7 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 6 | 4 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Johvi FC Lokomotiv Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D3 | 23-08-2026 | Tartu JK Maag Tammeka B | 2-3 (1-1) | Johvi FC Lokomotiv | 1-3 (0-1) | 1.70 | 4.50 | 3.30 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| EST D3 | 14-06-2026 | Johvi FC Lokomotiv | 2-4 (1-1) | Tartu JK Maag Tammeka B | 10-9 (2-4) | 2.05 | 4.50 | 2.45 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| EST D3 | 22-03-2026 | Tartu JK Maag Tammeka B | 6-1 (4-0) | Johvi FC Lokomotiv | 4-7 (2-3) | 2.40 | 5.00 | 2.00 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| EST D3 | 19-09-2024 | Tartu JK Maag Tammeka B | 1-1 (1-1) | Johvi FC Lokomotiv | 5-8 (1-6) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | D | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | U |
| EST D3 | 03-08-2024 | Johvi FC Lokomotiv | 7-1 (5-1) | Tartu JK Maag Tammeka B | 4-4 (1-3) | 4.75 | 5.50 | 1.38 | W | 1.85 | -1.5 | 1.95 | W | O |
| EST D3 | 26-05-2024 | Johvi FC Lokomotiv | 0-4 (0-2) | Tartu JK Maag Tammeka B | 4-4 (4-2) | 3.30 | 4.50 | 1.70 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| EST D3 | 10-03-2024 | Tartu JK Maag Tammeka B | 3-0 (2-0) | Johvi FC Lokomotiv | 9-2 (5-1) | 2.00 | 3.75 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| EST D2 | 22-09-2013 | Johvi FC Lokomotiv | 2-1 (1-1) | Tartu JK Maag Tammeka B | - | 1.33 | 5.50 | 5.50 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | U |
| EST D2 | 01-09-2013 | Tartu JK Maag Tammeka B | 1-1 (0-0) | Johvi FC Lokomotiv | - | 3.40 | 3.80 | 1.80 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | U |
| EST D2 | 05-07-2013 | Johvi FC Lokomotiv | 0-1 (0-1) | Tartu JK Maag Tammeka B | - | 1.44 | 4.50 | 5.00 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| EST D2 | 10-03-2013 | Tartu JK Maag Tammeka B | 2-2 (0-2) | Johvi FC Lokomotiv | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Johvi FC Lokomotiv Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 0% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 14% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D3 | 11-10-2026 | Johvi FC Lokomotiv | 0-1 (0-0) | Trans Narva B | 2-12 (0-9) | 2.50 | 4.20 | 2.10 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| EST D3 | 19-09-2026 | Johvi FC Lokomotiv | 3-2 (1-1) | Tabasalu Charma | - | W | ||||||||
| EST D3 | 14-09-2026 | Johvi FC Lokomotiv | 4-3 (2-1) | JK Tallinna Kalev II | 2-5 (0-3) | 1.50 | 4.50 | 4.20 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | O |
| EST D3 | 10-09-2026 | Parnu JK Vaprus II | 2-3 (1-2) | Johvi FC Lokomotiv | 6-8 (5-3) | 2.10 | 4.20 | 2.50 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| EST D3 | 06-09-2026 | Levadia Tallinn U19 | 6-2 (2-1) | Johvi FC Lokomotiv | 9-2 (4-1) | 2.00 | 4.33 | 2.60 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| EST D3 | 29-08-2026 | Tartu Kalev | 0-3 (0-2) | Johvi FC Lokomotiv | 7-8 (2-6) | 2.10 | 4.20 | 2.50 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| EST D3 | 23-08-2026 | Tartu JK Maag Tammeka B | 2-3 (1-1) | Johvi FC Lokomotiv | 1-3 (0-1) | 1.70 | 4.50 | 3.30 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| EST D3 | 20-08-2026 | Tabasalu Charma | 2-2 (2-0) | Johvi FC Lokomotiv | 5-17 (2-7) | 3.00 | 4.50 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | D |
| EST D3 | 15-08-2026 | Trans Narva B | 1-0 (0-0) | Johvi FC Lokomotiv | - | L | ||||||||
| EST CUP | 12-08-2026 | Johvi FC Lokomotiv | 0-5 (0-3) | Parnu JK Vaprus | 2-10 (0-6) | L | ||||||||
| EST D3 | 09-08-2026 | JK Tallinna Kalev II | 3-1 (1-0) | Johvi FC Lokomotiv | 6-8 (2-6) | 2.88 | 4.50 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| EST D3 | 01-08-2026 | Tallinna JK Legion | 0-1 (0-0) | Johvi FC Lokomotiv | - | W | ||||||||
| EST D3 | 25-07-2026 | Viljandi Tulevik | 0-0 (0-0) | Johvi FC Lokomotiv | 3-12 (2-5) | 1.91 | 5.00 | 2.55 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| EST CUP | 22-07-2026 | Johvi FC Lokomotiv | 8-1 (5-1) | FC Hell Hunt | - | W | ||||||||
| EST D3 | 12-07-2026 | Johvi FC Lokomotiv | 4-2 (4-1) | Parnu JK Vaprus II | 4-6 (2-4) | 1.91 | 4.50 | 2.70 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| EST D3 | 04-07-2026 | Johvi FC Lokomotiv | 3-2 (3-1) | Tartu Kalev | 2-7 (1-2) | 1.62 | 4.50 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| EST D3 | 22-06-2026 | Levadia Tallinn U19 | 2-0 (1-0) | Johvi FC Lokomotiv | 3-3 (2-1) | 2.00 | 4.33 | 2.60 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| EST D3 | 18-06-2026 | Johvi FC Lokomotiv | 6-1 (2-0) | Tallinna JK Legion | 4-1 (3-1) | 1.08 | 12.00 | 17.00 | W | 1.98 | 3.5 | 1.83 | W | O |
| EST D3 | 14-06-2026 | Johvi FC Lokomotiv | 2-4 (1-1) | Tartu JK Maag Tammeka B | 10-9 (2-4) | 2.05 | 4.50 | 2.45 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| EST CUP | 10-06-2026 | Johvi FC Lokomotiv | 4-2 (1-2) | Elva III | - | W | ||||||||
| No Data |
| Tartu JK Maag Tammeka B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EST D3 | 11-10-2026 | Tabasalu Charma | 1-2 (1-0) | Tartu JK Maag Tammeka B | 6-9 (2-8) | 2.60 | 4.50 | 2.00 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| EST D3 | 21-09-2026 | Levadia Tallinn U19 | 1-0 (0-0) | Tartu JK Maag Tammeka B | 4-7 (3-2) | 1.67 | 4.75 | 3.40 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| EST D3 | 15-09-2026 | Trans Narva B | 1-0 (1-0) | Tartu JK Maag Tammeka B | 9-3 (5-1) | 1.29 | 5.75 | 6.00 | L | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | W | U |
| EST D3 | 10-09-2026 | Tartu JK Maag Tammeka B | 3-2 (1-2) | Viljandi Tulevik | 10-4 (3-1) | 2.00 | 4.50 | 2.55 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| EST D3 | 05-09-2026 | Tabasalu Charma | 3-2 (1-0) | Tartu JK Maag Tammeka B | 2-5 (0-4) | 4.00 | 5.00 | 1.50 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | O |
| EST D3 | 31-08-2026 | Tartu JK Maag Tammeka B | 2-5 (2-1) | Levadia Tallinn U19 | 3-4 | 2.25 | 4.10 | 2.38 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| EST D3 | 23-08-2026 | Tartu JK Maag Tammeka B | 2-3 (1-1) | Johvi FC Lokomotiv | 1-3 (0-1) | 1.70 | 4.50 | 3.30 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| EST D3 | 20-08-2026 | Tartu Kalev | 2-1 (2-0) | Tartu JK Maag Tammeka B | - | L | ||||||||
| EST D3 | 15-08-2026 | Tallinna JK Legion | 3-3 (2-1) | Tartu JK Maag Tammeka B | 1-4 (1-2) | 13.00 | 10.00 | 1.10 | D | 1.98 | -3 | 1.83 | L | O |
| EST D3 | 10-08-2026 | Tartu JK Maag Tammeka B | 2-2 (2-0) | Parnu JK Vaprus II | 7-5 (5-3) | 1.50 | 5.00 | 3.80 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| EST D3 | 01-08-2026 | Viljandi Tulevik | 0-0 (0-0) | Tartu JK Maag Tammeka B | 5-8 (2-2) | 2.30 | 4.33 | 2.20 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| EST D3 | 20-07-2026 | Tartu JK Maag Tammeka B | 5-4 (1-3) | JK Tallinna Kalev II | 3-4 | 1.25 | 6.00 | 7.00 | W | 1.85 | 2 | 1.95 | L | O |
| EST D3 | 12-07-2026 | Tartu JK Maag Tammeka B | 2-1 (0-0) | Trans Narva B | 2-12 (1-6) | 2.20 | 4.20 | 2.35 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| EST D3 | 04-07-2026 | Levadia Tallinn U19 | 3-2 (1-1) | Tartu JK Maag Tammeka B | 10-1 (2-1) | 2.25 | 4.33 | 2.25 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| EST D3 | 22-06-2026 | Viljandi Tulevik | 2-2 (1-0) | Tartu JK Maag Tammeka B | 4-10 (2-4) | 1.83 | 4.50 | 2.90 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| EST D3 | 18-06-2026 | Tartu JK Maag Tammeka B | 1-3 (0-3) | Tabasalu Charma | - | L | ||||||||
| EST D3 | 14-06-2026 | Johvi FC Lokomotiv | 2-4 (1-1) | Tartu JK Maag Tammeka B | 10-9 (2-4) | 2.05 | 4.50 | 2.45 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| EST D3 | 01-06-2026 | Tartu JK Maag Tammeka B | 3-2 (1-2) | Parnu JK Vaprus II | 7-0 (1-0) | 1.65 | 4.50 | 3.50 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| EST D3 | 28-05-2026 | JK Tallinna Kalev II | 0-1 (0-0) | Tartu JK Maag Tammeka B | 3-8 (1-5) | 4.50 | 5.00 | 1.44 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | U |
| EST D3 | 24-05-2026 | Tartu JK Maag Tammeka B | 2-1 (1-0) | Trans Narva B | 5-6 (3-1) | 1.80 | 4.50 | 3.00 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EST D3 | 18-10 | Home | Tartu Kalev | 3 Days |
| EST D3 | 24-10 | Away | Tallinna JK Legion | 9 Days |
| EST D3 | 31-10 | Home | Viljandi Tulevik | 16 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EST D3 | 19-10 | Home | Tallinna JK Legion | 4 Days |
| EST D3 | 25-10 | Away | JK Tallinna Kalev II | 10 Days |
| EST D3 | 01-11 | Away | Parnu JK Vaprus II | 17 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.05 | 4.50 | 2.50 | 2.05 | 4.50 | 2.50 | 1.98 | 4.5 | 1.83 | 1.98 | 4.5 | 1.83 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 0.7 | 2 | Goal | 1.7 |
| 2 | Loss | 1 | 2.4 | Loss | 2.3 |
| 23.5 | Shot(OT) | 15 | 15.4 | Shot(OT) | 13.7 |
| 2 | Corner | 6.3 | 5.5 | Corner | 5.4 |
| 5 | Yellow Card | 2.3 | 3.2 | Yellow Card | 2.5 |
| 44.5% | Fouls | 49.3% | 48.6% | Fouls | 53.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Johvi FC Lokomotiv ( 67 Matches) | Tartu JK Maag Tammeka B ( 31 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 15 | 6 | 5 | 0 |
| HT-D / FT-W | 7 | 6 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-W | 2 | 2 | 5 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 2 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 5 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 2 | 8 | 2 | 5 |