ทีเด็ดบอล Kungsangens IF vs Taby
‹ คู่ก่อนหน้าHelges vs Enskede IK · ส. 17 ต.ค. 17:30 น. คู่ที่ 109 / 244เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›IFK Lidingo FK vs IK Franke · ส. 17 ต.ค. 17:30 น.
Sweden Div 3 Mellersta
🕒 17-10-2026 17:30 น.
Kungsangens IFเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 109 / 24417:30 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVSKungsangens IFTabyใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ48% @2.4552% @2.30Tabyทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.0✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
Kungsangens IFเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ8.4
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 109 / 24417:30 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVS
Kungsangens IFTaby
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
48% @2.4552% @2.30
Tabyทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.0✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
📜 บทสรุปคัมภีร์Kungsangens IF vs Taby
📈ตลาดให้เต็งTabyโอกาสชนะ 39%
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Taby · บิลหลัก 1X2 @2.30
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Taby ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.30 · ควรเป็น @2.29 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Taby 3 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Taby · คาดสกอร์ 1.5 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Taby ชนะ 1 ลูก21%
Taby ชนะ 2 ลูก11%
Taby ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ25%
Kungsangens IF ชนะ 1 ลูก19%
Kungsangens IF ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Taby ชนะ39%
Taby ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Taby คลีนชีท23%
Kungsangens IF ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Kungsangens IF ไม่แพ้61%
Taby ไม่แพ้64%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)54%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)32%
ยิงได้ทั้งคู่57%
ต่ำ 2.546%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%2-19%1-09%1-28%0-18%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Taby)
- โอกาส Taby ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
- Taby ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Taby ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Kungsangens IF ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส Kungsangens IF ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Kungsangens IF
ช2-0พ0-1ช3-1พ1-2ช2-1ช3-2
Taby
ส1-1ส2-2ช2-1พ0-1ช3-0พ2-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Kungsangens IFยิง 1.4 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Tabyยิง 1.8 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Kungsangens IF
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 18
Taby
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Kungsangens IF
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Taby
17%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Kungsangens IF
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
Taby
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Kungsangens IF ชนะ 1เสมอ 0Taby ชนะ 4
- 26-04-2026Taby3 - 0Kungsangens IF
- 14-09-2025Kungsangens IF2 - 0Taby
- 20-06-2025Taby2 - 0Kungsangens IF
- 31-08-2019Taby5 - 1Kungsangens IF
- 18-05-2019Kungsangens IF1 - 2Taby
คู่อื่นใน Div 3 Mellersta 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| wewbet | Initial | 2.62 | 3.63 | 2.27 | 1.82 | 3 | 1.94 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.62 | 3.63 | 2.27 | 1.82 | 3 | 1.94 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| 18Bet | Initial | 2.65 | 3.45 | 2.15 | 1.69 | 3 | 1.83 | 1.69 | 0/-0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.60 | 3.60 | 2.20 | 1.72 | 3 | 1.85 | 1.72 | 0/-0.5 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 3.75 | 3.68 | 1.75 | 1.74 | 2.5 | 1.93 | 2.84 | 0 | 1.35 | |
| Live | 2.66 | 3.54 | 2.22 | 1.96 | 3/3.5 | 1.72 | 1.99 | 0 | 1.69 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [SWE D3NS-10] Kungsangens IF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 25 | 5 | 10 | 10 | 30 | 39 | 25 | 10 | 20.0% |
| Home Field | 12 | 2 | 7 | 3 | 14 | 16 | 13 | 9 | 16.7% |
| Away Field | 13 | 3 | 3 | 7 | 16 | 23 | 12 | 11 | 23.1% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 7 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 25 | 4 | 12 | 9 | 12 | 18 | 24 | 10 | 16.0% |
| Home Field | 12 | 2 | 5 | 5 | 5 | 8 | 11 | 10 | 16.7% |
| Away Field | 13 | 2 | 7 | 4 | 7 | 10 | 13 | 10 | 15.4% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 4 | 1 | 12 | 50.0% |
| [SWE D3NS-6] Taby | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 25 | 12 | 5 | 8 | 44 | 28 | 41 | 6 | 48.0% |
| Home Field | 13 | 9 | 2 | 2 | 27 | 10 | 29 | 3 | 69.2% |
| Away Field | 12 | 3 | 3 | 6 | 17 | 18 | 12 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 8 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 25 | 10 | 8 | 7 | 18 | 11 | 38 | 4 | 40.0% |
| Home Field | 13 | 6 | 4 | 3 | 10 | 4 | 22 | 4 | 46.2% |
| Away Field | 12 | 4 | 4 | 4 | 8 | 7 | 16 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Kungsangens IF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 1 (20%) Draw 0 (0%) Lose 4 (80%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (4 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (4 games) 25% Over 0% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D3 | 26-04-2026 | Taby | 3-0 (2-0) | Kungsangens IF | 4-5 (4-1) | 1.65 | 3.90 | 3.90 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| SWE D3 | 14-09-2025 | Kungsangens IF | 2-0 (2-0) | Taby | 1-7 (1-1) | 2.25 | 3.60 | 2.55 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| SWE D3 | 20-06-2025 | Taby | 2-0 (0-0) | Kungsangens IF | 3-5 (1-2) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| SWE D3 | 31-08-2019 | Taby | 5-1 (3-0) | Kungsangens IF | 13-3 (8-0) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | L | 1.78 | 1.5 | 2.02 | L | O |
| SWE D3 | 18-05-2019 | Kungsangens IF | 1-2 (1-1) | Taby | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Kungsangens IF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D3 | 10-10-2026 | Bollstanas SK | 2-3 (0-0) | Kungsangens IF | 3-1 (2-0) | 1.95 | 3.70 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SWE D3 | 03-10-2026 | Kungsangens IF | 2-1 (1-0) | Sunnersta AIF | 3-5 (2-0) | 5.00 | 4.50 | 1.44 | W | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | W | U |
| SWE D3 | 27-09-2026 | IK Franke | 2-1 (0-0) | Kungsangens IF | 7-4 (3-4) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| SWE D3 | 19-09-2026 | Kungsangens IF | 3-1 (2-1) | Falu BS FK | 4-5 (1-2) | 3.90 | 3.60 | 1.70 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| SWE D3 | 12-09-2026 | Enskede IK | 1-0 (0-0) | Kungsangens IF | 10-2 (6-0) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | U |
| SWE D3 | 05-09-2026 | Korsnas IF FK | 0-2 (0-1) | Kungsangens IF | - | W | ||||||||
| SWE D3 | 30-08-2026 | Kungsangens IF | 1-1 (0-0) | Helges | 3-1 (3-0) | 1.50 | 4.33 | 4.50 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| SWE D3 | 22-08-2026 | Viggbyholms | 1-1 (1-0) | Kungsangens IF | 1-11 (0-1) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| SWE D3 | 15-08-2026 | Angby IF | 1-1 (0-0) | Kungsangens IF | 4-3 (2-1) | 1.73 | 3.75 | 3.60 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SWE D3 | 08-08-2026 | Kungsangens IF | 0-1 (0-1) | IFK Lidingo FK | 2-6 (1-2) | 1.85 | 3.75 | 3.30 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SWE D3 | 01-08-2026 | FC Gute | 4-1 (1-1) | Kungsangens IF | - | L | ||||||||
| SWE D3 | 27-06-2026 | Kungsangens IF | 1-3 (1-1) | Skiljebo SK | 3-3 (1-1) | 2.75 | 3.60 | 2.10 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| SWE D3 | 21-06-2026 | IFK Lidingo FK | 1-1 (1-1) | Kungsangens IF | 3-8 (0-3) | 2.15 | 4.00 | 2.50 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| SWE D3 | 13-06-2026 | Kungsangens IF | 1-1 (0-1) | FC Gute | 3-2 (1-2) | 1.83 | 3.70 | 3.30 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SWE D3 | 07-06-2026 | Helges | 1-4 (0-2) | Kungsangens IF | 6-6 (1-2) | 3.50 | 3.90 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| SWE D3 | 30-05-2026 | Kungsangens IF | 1-1 (0-1) | IK Franke | 6-4 (2-0) | 3.00 | 3.70 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| SWE D3 | 24-05-2026 | Sunnersta AIF | 4-1 (3-1) | Kungsangens IF | 3-3 (3-0) | 1.73 | 3.80 | 3.70 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SWE D3 | 17-05-2026 | Skiljebo SK | 2-1 (1-1) | Kungsangens IF | 4-3 (3-0) | 1.70 | 3.80 | 3.80 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | D |
| SWE D3 | 09-05-2026 | Kungsangens IF | 1-1 (0-0) | Bollstanas SK | 1-5 (1-2) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| SWE D3 | 02-05-2026 | Kungsangens IF | 1-1 (0-1) | Korsnas IF FK | 9-4 (2-4) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| No Data |
| Taby Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 0% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 14% Over 14% Draw 71% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D3 | 10-10-2026 | Taby | 2-3 (1-1) | IFK Lidingo FK | 3-5 (2-2) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | L | O |
| SWE D3 | 03-10-2026 | Taby | 3-0 (1-0) | Viggbyholms | 4-10 (3-5) | 1.44 | 4.40 | 5.20 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | U |
| SWE D3 | 26-09-2026 | Skiljebo SK | 1-0 (1-0) | Taby | 2-7 (1-1) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| SWE D3 | 19-09-2026 | Taby | 2-1 (1-0) | Angby IF | 6-6 (2-4) | 1.85 | 3.80 | 3.10 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SWE D3 | 13-09-2026 | Falu BS FK | 2-2 (0-1) | Taby | - | D | ||||||||
| SWE D3 | 05-09-2026 | Helges | 1-1 (0-0) | Taby | - | D | ||||||||
| SWE D3 | 29-08-2026 | Taby | 2-1 (2-0) | IK Franke | 6-2 (4-1) | 1.65 | 4.00 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| SWE D3 | 22-08-2026 | Bollstanas SK | 2-1 (1-1) | Taby | 3-7 (1-3) | 2.35 | 3.60 | 2.40 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | D |
| SWE D3 | 17-08-2026 | Sunnersta AIF | 1-0 (0-0) | Taby | 3-5 (0-1) | 1.70 | 3.90 | 3.70 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| SWE D3 | 08-08-2026 | Taby | 5-1 (2-0) | Korsnas IF FK | - | W | ||||||||
| SWE D3 | 02-08-2026 | Enskede IK | 2-1 (1-0) | Taby | 3-6 (2-2) | 2.38 | 3.50 | 2.45 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| SWE D3 | 27-06-2026 | Taby | 2-1 (0-1) | FC Gute | 7-2 (5-1) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| SWE D3 | 21-06-2026 | Taby | 3-0 (1-0) | Helges | 7-2 (3-0) | 1.14 | 7.00 | 11.00 | W | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | W | U |
| SWE D3 | 14-06-2026 | IFK Lidingo FK | 1-3 (1-3) | Taby | 5-1 (1-0) | 3.10 | 3.70 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| SWE D3 | 06-06-2026 | Angby IF | 1-0 (0-0) | Taby | 9-3 (7-0) | 3.20 | 3.75 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| SWE D3 | 30-05-2026 | Taby | 1-0 (0-0) | Skiljebo SK | 3-5 (0-2) | 2.10 | 3.70 | 2.75 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| SWE D3 | 23-05-2026 | Viggbyholms | 2-4 (0-2) | Taby | 1-3 (1-2) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| SWE D3 | 16-05-2026 | Taby | 0-0 (0-0) | Sunnersta AIF | 2-4 (0-1) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| SWE D3 | 09-05-2026 | FC Gute | 2-2 (2-0) | Taby | - | D | ||||||||
| SWE D3 | 02-05-2026 | Taby | 3-1 (0-1) | Enskede IK | 6-8 (3-5) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Kungsangens IF | No Data | Taby | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.45 | 3.60 | 2.30 | 2.45 | 3.60 | 2.30 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.7 | 1.4 | Goal | 1.8 |
| 1.7 | Loss | 1.3 | 1.1 | Loss | 1.3 |
| 8.3 | Shot(OT) | 5.3 | 10 | Shot(OT) | 6.9 |
| 2.7 | Corner | 4.7 | 3.7 | Corner | 5.4 |
| 1 | Yellow Card | 0.7 | 1.3 | Yellow Card | 0.9 |
| 50.7% | Fouls | 51.7% | 50.6% | Fouls | 53.1% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Kungsangens IF ( 51 Matches) | Taby ( 51 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 4 | 9 | 6 |
| HT-D / FT-W | 0 | 2 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 3 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 5 | 3 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-D | 3 | 2 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-L | 6 | 6 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-L | 2 | 7 | 3 | 8 |