ทีเด็ดบอล Stenungsunds IF vs Husqvarna
‹ คู่ก่อนหน้าLidkopings FK vs IK Tord · ส. 17 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 128 / 238เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›AGF Kvindefodbold APS (W) vs ASA Aarhus (W) · ส. 17 ต.ค. 18:00 น.
Sweden Div 3 Mellersta
🕒 17-10-2026 18:00 น.
Stenungsunds IFเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ12.0⚖️กองกลางสูสี49%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 128 / 23818:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 52% ★แพงเกินจริงVSStenungsunds IFHusqvarnaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ31% @3.7569% @1.70Husqvarnaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
Stenungsunds IFเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ12.0
⚖️กองกลางสูสี49%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 128 / 23818:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 52% ★แพงเกินจริงVS
Stenungsunds IFHusqvarna
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
31% @3.7569% @1.70
Husqvarnaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
📜 บทสรุปคัมภีร์Stenungsunds IF vs Husqvarna
📈ตลาดให้เต็งHusqvarnaโอกาสชนะ 53%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 2 · 7 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Husqvarna · บิลหลัก 1X2 @1.70
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Husqvarna ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.70 · ควรเป็น @1.88 (-9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Husqvarna 29 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Husqvarna · คาดสกอร์ 1.9 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Husqvarna ชนะ 1 ลูก25%
Husqvarna ชนะ 2 ลูก14%
Husqvarna ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ23%
Stenungsunds IF ชนะ 1 ลูก13%
Stenungsunds IF ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Husqvarna ชนะ48%
Husqvarna ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Husqvarna คลีนชีท15%
Stenungsunds IF ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Stenungsunds IF ไม่แพ้52%
Husqvarna ไม่แพ้71%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)45%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.533%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-19%1-27%2-27%1-06%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Husqvarna)
- โอกาส Husqvarna ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- Husqvarna ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- Husqvarna ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.70 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.88 (9%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- Stenungsunds IF ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Stenungsunds IF ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Stenungsunds IF
ส2-2พ0-1ช2-0ช5-1พ0-3ช3-1
Husqvarna
ช3-1พ0-2ช1-0ช3-1ช4-0ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Stenungsunds IFยิง 2.0 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Husqvarnaยิง 2.2 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Stenungsunds IF
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 17
Husqvarna
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 24
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Stenungsunds IF
75%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 1
Husqvarna
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Stenungsunds IF
67%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 2
Husqvarna
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Stenungsunds IF ชนะ 0เสมอ 0Husqvarna ชนะ 1
- 31-05-2026Husqvarna3 - 1Stenungsunds IF
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Stenungsunds IF@4.10 → @3.75▼ 8.5%
เสมอ@3.90 → @3.80▼ 2.6%
ทีมเยือน Husqvarna@1.62 → @1.70▲ 4.9%
คู่อื่นใน Div 3 Mellersta 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| wewbet | Initial | 4.15 | 3.89 | 1.67 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.93 | -0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 3.87 | 3.82 | 1.73 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.84 | -0.5/1 | 1.94 | ||
| 18Bet | Initial | 3.60 | 3.60 | 1.73 | 1.74 | 3 | 1.78 | 1.83 | -0.5 | 1.69 | |
| Live | 3.70 | 3.70 | 1.71 | 1.75 | 3 | 1.81 | 1.78 | -0.5/1 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 3.91 | 3.80 | 1.72 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 2.27 | 0/-0.5 | 1.56 | |
| Live | 4.00 | 3.76 | 1.69 | 2.10 | 3/3.5 | 1.63 | 2.30 | 0/-0.5 | 1.49 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [SWE D3NG-7] Stenungsunds IF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 25 | 10 | 6 | 9 | 46 | 34 | 36 | 7 | 40.0% |
| Home Field | 12 | 5 | 3 | 4 | 23 | 13 | 18 | 7 | 41.7% |
| Away Field | 13 | 5 | 3 | 5 | 23 | 21 | 18 | 6 | 38.5% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 8 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 25 | 9 | 11 | 5 | 22 | 16 | 38 | 4 | 36.0% |
| Home Field | 12 | 4 | 7 | 1 | 9 | 4 | 19 | 6 | 33.3% |
| Away Field | 13 | 5 | 4 | 4 | 13 | 12 | 19 | 4 | 38.5% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 2 | 11 | 50.0% |
| [SWE D3NG-1] Husqvarna | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 25 | 21 | 3 | 1 | 59 | 18 | 66 | 1 | 84.0% |
| Home Field | 13 | 11 | 2 | 0 | 29 | 8 | 35 | 1 | 84.6% |
| Away Field | 12 | 10 | 1 | 1 | 30 | 10 | 31 | 1 | 83.3% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 12 | 4 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 25 | 15 | 9 | 1 | 29 | 5 | 54 | 1 | 60.0% |
| Home Field | 13 | 6 | 7 | 0 | 11 | 3 | 25 | 2 | 46.2% |
| Away Field | 12 | 9 | 2 | 1 | 18 | 2 | 29 | 1 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 4 | 1 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Stenungsunds IF Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 1 (100%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 3 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D3 | 31-05-2026 | Husqvarna | 3-1 (1-1) | Stenungsunds IF | 17-2 (8-1) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | L | 1.83 | 1.5 | 1.98 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Stenungsunds IF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (6 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 33% Draw 17% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D3 | 10-10-2026 | Ahlafors IF | 1-3 (0-1) | Stenungsunds IF | 2-3 (1-2) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | O |
| SWE D3 | 03-10-2026 | Stenungsunds IF | 0-3 (0-0) | IFK Skovde FK | 4-5 (2-1) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | D |
| SWE D3 | 27-09-2026 | IK Tord | 1-5 (0-4) | Stenungsunds IF | 6-0 (1-0) | 2.35 | 3.70 | 2.40 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| SWE D3 | 20-09-2026 | Karlstad BK B | 0-2 (0-1) | Stenungsunds IF | - | W | ||||||||
| SWE D3 | 12-09-2026 | Stenungsunds IF | 0-1 (0-0) | Vanersborg FK | - | L | ||||||||
| SWE D3 | 05-09-2026 | Motala AIF FK | 2-2 (2-1) | Stenungsunds IF | - | D | ||||||||
| SWE D3 | 29-08-2026 | Stenungsunds IF | 0-1 (0-0) | Herrestads AIF | 0-2 (0-2) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| SWE D3 | 22-08-2026 | Grebbestads IF | 1-1 (1-0) | Stenungsunds IF | - | D | ||||||||
| SWE D3 | 15-08-2026 | Stenungsunds IF | 5-0 (2-0) | Kumla | 9-1 (7-0) | 2.00 | 3.60 | 2.90 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| SWE D3 | 08-08-2026 | Lidkopings FK | 1-2 (1-1) | Stenungsunds IF | 3-6 (2-4) | 2.45 | 3.60 | 2.35 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | D |
| SWE D3 | 01-08-2026 | Stenungsunds IF | 1-1 (0-0) | Skara FC | 4-3 | 3.00 | 3.75 | 1.95 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | FC Trollhattan | 3-1 (0-0) | Stenungsunds IF | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Stenungsunds IF | 0-3 (0-2) | Utsiktens BK | - | L | ||||||||
| SWE D3 | 27-06-2026 | Vanersborgs IF | 1-0 (0-0) | Stenungsunds IF | 8-5 (3-2) | 3.25 | 3.90 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| SWE D3 | 19-06-2026 | Vanersborg FK | 2-4 (1-2) | Stenungsunds IF | 4-2 (3-1) | 2.35 | 3.60 | 2.45 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| SWE D3 | 13-06-2026 | Stenungsunds IF | 0-4 (0-3) | Ahlafors IF | 3-1 (1-0) | 2.70 | 3.60 | 2.10 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| SWE D3 | 05-06-2026 | Stenungsunds IF | 5-0 (2-0) | Vanersborgs IF | 7-3 (3-1) | 1.67 | 3.90 | 3.80 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| SWE D3 | 31-05-2026 | Husqvarna | 3-1 (1-1) | Stenungsunds IF | 17-2 (8-1) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | L | 1.83 | 1.5 | 1.98 | L | O |
| SWE D3 | 23-05-2026 | Stenungsunds IF | 6-0 (3-0) | Lidkopings FK | - | W | ||||||||
| SWE D3 | 17-05-2026 | Stenungsunds IF | 1-1 (1-0) | Motala AIF FK | 4-7 (0-4) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| No Data |
| Husqvarna Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 0 (0%) Lose 2 (20%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D3 | 11-10-2026 | Husqvarna | 1-0 (1-0) | Herrestads AIF | 6-6 (4-2) | 1.44 | 4.40 | 5.20 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| SWE D3 | 03-10-2026 | Husqvarna | 4-0 (1-0) | Vanersborgs IF | 13-2 (8-1) | W | ||||||||
| SWE D3 | 26-09-2026 | Vanersborg FK | 1-3 (1-0) | Husqvarna | - | W | ||||||||
| SWE D3 | 19-09-2026 | Husqvarna | 1-0 (1-0) | IFK Skovde FK | 11-5 (8-1) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SWE D3 | 13-09-2026 | Ahlafors IF | 2-0 (0-0) | Husqvarna | 8-10 (2-5) | 2.63 | 3.70 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| SWE D3 | 05-09-2026 | IK Tord | 1-3 (0-1) | Husqvarna | 4-8 (0-5) | 5.00 | 4.10 | 1.48 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | O |
| SWE D3 | 30-08-2026 | Husqvarna | 3-2 (2-0) | Grebbestads IF | 4-2 (3-2) | 1.30 | 5.00 | 6.50 | W | 1.88 | 1.5 | 1.93 | L | O |
| SWE Cup | 27-08-2026 | Husqvarna | 0-7 (0-3) | GAIS | 3-10 (1-6) | 8.00 | 6.00 | 1.22 | L | 2.00 | -1.5/2 | 1.80 | L | O |
| SWE D3 | 21-08-2026 | Kumla | 2-6 (0-3) | Husqvarna | 4-3 (1-0) | 4.10 | 4.00 | 1.60 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | W | O |
| SWE D3 | 15-08-2026 | Husqvarna | 1-0 (0-0) | Skara FC | 5-3 (0-1) | 1.75 | 3.80 | 3.60 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| SWE D3 | 09-08-2026 | Motala AIF FK | 0-1 (0-0) | Husqvarna | 7-3 (4-1) | 3.90 | 3.90 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| SWE D3 | 02-07-2026 | Husqvarna | 0-0 (0-0) | Lidkopings FK | 5-10 (2-4) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | D | 1.95 | 2 | 1.85 | L | U |
| SWE D3 | 27-06-2026 | Husqvarna | 3-1 (1-1) | Karlstad BK B | 10-0 (6-0) | 1.25 | 5.25 | 8.50 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | O |
| SWE D3 | 18-06-2026 | Lidkopings FK | 1-2 (0-1) | Husqvarna | 2-2 (0-2) | 6.00 | 4.50 | 1.38 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | L | U |
| SWE D3 | 14-06-2026 | Husqvarna | 3-1 (1-0) | Vanersborg FK | 10-4 (5-1) | 1.20 | 5.75 | 9.00 | W | 1.78 | 1.5/2 | 2.03 | W | O |
| SWE Cup | 11-06-2026 | Malmslatts AIK | 1-5 (0-2) | Husqvarna | - | W | ||||||||
| SWE D3 | 05-06-2026 | Grebbestads IF | 1-2 (0-2) | Husqvarna | - | W | ||||||||
| SWE D3 | 31-05-2026 | Husqvarna | 3-1 (1-1) | Stenungsunds IF | 17-2 (8-1) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | W | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | O |
| SWE D3 | 23-05-2026 | Vanersborgs IF | 0-4 (0-4) | Husqvarna | 4-8 (1-2) | 8.50 | 5.00 | 1.27 | W | 1.80 | -1.5 | 2.00 | W | O |
| SWE D3 | 16-05-2026 | Husqvarna | 1-1 (0-0) | IK Tord | 5-2 (1-0) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | D | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Stenungsunds IF | No Data | Husqvarna | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.10 | 3.90 | 1.62 | 3.75 | 3.80 | 1.70 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 2.7 | 2 | Goal | 2.2 |
| 1.7 | Loss | 0.3 | 1.1 | Loss | 1.5 |
| 8 | Shot(OT) | 8 | 6.7 | Shot(OT) | 10.9 |
| 2.3 | Corner | 9.5 | 3.7 | Corner | 7 |
| 2 | Yellow Card | 0.5 | 2 | Yellow Card | 0.7 |
| 0 | Fouls | 0 | 0 | Fouls | 8 |
| 49.7% | Possession | 50% | 49% | Possession | 51% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Stenungsunds IF ( 25 Matches) | Husqvarna ( 25 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 4 | 6 | 8 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 5 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 0 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 1 | 2 | 0 | 0 |