ทีเด็ดบอล Sandvikens IF vs Nordic United FC
‹ คู่ก่อนหน้าOstersunds FK vs IK Oddevold · ส. 7 พ.ย. 21:00 น. คู่ที่ 178 / 388เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›GIF Sundsvall vs Varbergs BoIS FC · ส. 7 พ.ย. 21:00 น.
Sweden Superettan
🕒 07-11-2026 21:00 น.
Sandvikens IFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 178 / 38821:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★43⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVSSandvikens IFNordic United FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ70% @1.6730% @3.90สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.86 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.97
Nordic United FCทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSandvikens IFต่อ 0.5/1 @1.88กองกลาง🎯59% vs 51%Sandvikens IFแนวรับ🛡️5.4 vs 13.8Sandvikens IFการ์ดยิงดุ🔥7.8Sandvikens IFการ์ดรับหลวม🕳️13.8Nordic United FCการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนNordic United FCรอง 0.5/1 @1.97แนวรุก🔥9.0 vs 7.8Nordic United FCการ์ดยิงดุ🔥9.0Nordic United FCการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.86แนวรุก🔥7.8 · 9.0รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.98การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Sandvikens IFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 178 / 38821:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★43⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุล
VS
Sandvikens IFNordic United FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
70% @1.6730% @3.90
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.86 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.97
Nordic United FCทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSandvikens IF
ต่อ 0.5/1 @1.88
กองกลาง🎯59% vs 51%Sandvikens IF
แนวรับ🛡️5.4 vs 13.8Sandvikens IF
การ์ดยิงดุ🔥7.8Sandvikens IF
การ์ดรับหลวม🕳️13.8Nordic United FC
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนNordic United FC
รอง 0.5/1 @1.97
แนวรุก🔥9.0 vs 7.8Nordic United FC
การ์ดยิงดุ🔥9.0Nordic United FC
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.86
แนวรุก🔥7.8 · 9.0รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.98
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Sandvikens IF vs Nordic United FC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSandvikens IF ต่อ 0.5/1 @1.88การ์ด 4 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSandvikens IFโอกาสชนะ 54%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 3/3.543/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sandvikens IF · บิลหลัก 1X2 @1.67
ความเสี่ยงของบิล44%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Sandvikens IF ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.67 · ควรเป็น @1.61 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sandvikens IF 31 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Sandvikens IF ต่อ 0.5/1
ได้ 33%ได้ครึ่ง 23%เสีย 44%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 33%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sandvikens IF · คาดสกอร์ 1.9 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sandvikens IF ชนะ 1 ลูก23%
Sandvikens IF ชนะ 2 ลูก17%
Sandvikens IF ชนะ 3 ลูกขึ้นไป16%
เสมอ23%
Nordic United FC ชนะ 1 ลูก13%
Nordic United FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Sandvikens IF ชนะ56%
Sandvikens IF ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป33%
Sandvikens IF คลีนชีท32%
Nordic United FC ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sandvikens IF ไม่แพ้79%
Nordic United FC ไม่แพ้44%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.540%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-110%1-09%2-09%3-16%1-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sandvikens IF)
- โอกาส Sandvikens IF ชนะ 56% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- Nordic United FC เสียเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Nordic United FC ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sandvikens IF
ช4-2ช1-0พ2-3ส0-0ช1-0พ1-2
Nordic United FC
พ1-4ส1-1พ0-2ช2-1พ1-4ช4-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sandvikens IFยิง 1.3 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Nordic United FCยิง 1.5 · เสีย 2.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sandvikens IF
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 11
Nordic United FC
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sandvikens IF
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Nordic United FC
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sandvikens IF
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
Nordic United FC
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Sandvikens IF ชนะ 2เสมอ 0Nordic United FC ชนะ 1
- 25-04-2026Nordic United FC2 - 1Sandvikens IF
- 20-08-2023Sandvikens IF3 - 1Nordic United FC
- 02-04-2023Nordic United FC1 - 2Sandvikens IF
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Sandvikens IF@1.68 → @1.671.0%
เสมอ@3.99 → @3.970.7%
ทีมเยือน Nordic United FC@3.97 → @3.901.6%
คู่อื่นใน Superettan 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.48 | 4.15 | 3.87 | 1.80 | 3/3.5 | 1.82 | 1.80 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.48 | 4.20 | 3.80 | 1.72 | 3/3.5 | 1.90 | 1.80 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| Crown | Initial | 1.74 | 4.10 | 3.80 | 2.03 | 3/3.5 | 1.83 | 1.93 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.70 | 4.05 | 3.80 | 1.93 | 3/3.5 | 1.93 | 1.88 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| Bet365 | Initial | 1.67 | 4.00 | 4.20 | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 1.67 | 4.00 | 4.20 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 1.70 | 4.20 | 4.30 | 1.98 | 3/3.5 | 1.78 | 1.87 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.65 | 4.00 | 4.00 | 1.78 | 3/3.5 | 2.00 | 1.85 | 0.5/1 | 1.93 | ||
| Vcbet | Initial | 1.89 | 3/3.5 | 1.90 | 1.85 | 0.5/1 | 1.93 | ||||
| Live | 1.83 | 3/3.5 | 1.97 | 1.84 | 0.5/1 | 1.94 | |||||
| Mansion88 | Initial | 1.69 | 4.10 | 4.10 | 1.97 | 3/3.5 | 1.87 | 1.87 | 0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 1.71 | 4.15 | 3.90 | 1.85 | 3/3.5 | 2.02 | 1.92 | 0.5/1 | 1.97 | ||
| 12BET | Initial | 1.69 | 4.10 | 4.10 | 1.97 | 3/3.5 | 1.87 | 1.87 | 0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 1.71 | 4.15 | 3.90 | 1.85 | 3/3.5 | 2.02 | 1.92 | 0.5/1 | 1.97 | ||
| Sbobet | Initial | 1.64 | 3.88 | 3.90 | 1.94 | 3/3.5 | 1.92 | 1.91 | 0.5/1 | 1.97 | |
| Live | 1.63 | 3.85 | 3.71 | 1.79 | 3/3.5 | 2.05 | 1.90 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| wewbet | Initial | 1.71 | 3.77 | 3.74 | 1.99 | 3/3.5 | 1.87 | 1.90 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.71 | 4.11 | 4.03 | 1.91 | 3/3.5 | 1.97 | 1.89 | 0.5/1 | 2.01 | ||
| 18Bet | Initial | 1.66 | 4.10 | 4.20 | 1.94 | 3/3.5 | 1.79 | 1.84 | 0.5/1 | 1.89 | |
| Live | 1.67 | 4.20 | 4.20 | 1.79 | 3/3.5 | 1.94 | 1.82 | 0.5/1 | 1.92 | ||
| pinnacle | Initial | 2.07 | 3.63 | 3.19 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.82 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Live | 1.67 | 4.40 | 4.21 | 1.81 | 3/3.5 | 1.99 | 1.83 | 0.5/1 | 1.97 | ||
| Willhill | Initial | 1.67 | 3.80 | 4.00 | 2.15 | 3.5 | 1.62 | 1.80 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.67 | 3.90 | 3.90 | 2.05 | 3.5 | 1.70 | 1.80 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 1.70 | 3.95 | 4.20 | 2.10 | 3.5 | 1.65 | 1.70 | 0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.70 | 3.95 | 4.20 | 2.05 | 3.5 | 1.70 | 1.70 | 0.5 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 1.70 | 4.10 | 4.09 | 1.92 | 3/3.5 | 1.78 | 2.36 | 1/1.5 | 1.52 | |
| Live | 1.67 | 4.20 | 4.14 | 1.82 | 3/3.5 | 1.91 | 2.28 | 1/1.5 | 1.51 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SWE D2-9] Sandvikens IF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 29 | 10 | 8 | 11 | 45 | 40 | 38 | 9 | 34.5% |
| Home Field | 14 | 6 | 4 | 4 | 27 | 20 | 22 | 9 | 42.9% |
| Away Field | 15 | 4 | 4 | 7 | 18 | 20 | 16 | 10 | 26.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 8 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 29 | 8 | 11 | 10 | 23 | 24 | 35 | 9 | 27.6% |
| Home Field | 14 | 5 | 4 | 5 | 16 | 12 | 19 | 7 | 35.7% |
| Away Field | 15 | 3 | 7 | 5 | 7 | 12 | 16 | 9 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 3 | 6 | 4 | 0.0% |
| [SWE D2-8] Nordic United FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 29 | 11 | 9 | 9 | 45 | 49 | 42 | 8 | 37.9% |
| Home Field | 15 | 7 | 4 | 4 | 29 | 28 | 25 | 7 | 46.7% |
| Away Field | 14 | 4 | 5 | 5 | 16 | 21 | 17 | 9 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 14 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 29 | 5 | 16 | 8 | 18 | 19 | 31 | 13 | 17.2% |
| Home Field | 15 | 3 | 7 | 5 | 13 | 12 | 16 | 11 | 20.0% |
| Away Field | 14 | 2 | 9 | 3 | 5 | 7 | 15 | 11 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 6 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Sandvikens IF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 2 (67%) Draw 0 (0%) Lose 1 (33%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (3 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D2 | 25-04-2026 | Nordic United FC | 2-1 (1-1) | Sandvikens IF | 6-6 (2-3) | 2.40 | 3.40 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| SWE D1 SN | 20-08-2023 | Sandvikens IF | 3-1 (2-1) | Nordic United FC | 10-5 (6-1) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| SWE D1 SN | 02-04-2023 | Nordic United FC | 1-2 (0-1) | Sandvikens IF | 6-1 (4-0) | 2.80 | 3.60 | 2.05 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sandvikens IF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D2 | 31-10-2026 | Falkenberg | 2-1 (1-1) | Sandvikens IF | 6-1 (4-0) | 1.73 | 3.60 | 3.90 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| SWE D2 | 24-10-2026 | IFK Varnamo | 0-1 (0-0) | Sandvikens IF | 1-7 (0-4) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SWE D2 | 17-10-2026 | Sandvikens IF | 0-0 (0-0) | Ostersunds FK | 3-8 (1-1) | 2.88 | 3.30 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| SWE D2 | 10-10-2026 | Landskrona BoIS | 3-2 (2-0) | Sandvikens IF | 7-2 (6-2) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Sandvikens IF | 1-0 (0-0) | GIF Sundsvall | 6-2 (5-0) | W | ||||||||
| SWE D2 | 19-09-2026 | Sandvikens IF | 4-2 (1-2) | Orebro | 7-6 (3-2) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| SWE D2 | 16-09-2026 | IK Brage | 1-1 (1-1) | Sandvikens IF | 3-7 (1-3) | 2.60 | 3.50 | 2.50 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| SWE D2 | 10-09-2026 | Sandvikens IF | 0-1 (0-1) | IK Oddevold | 7-4 (2-4) | 2.40 | 3.30 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| SWE D2 | 05-09-2026 | Helsingborg | 0-2 (0-1) | Sandvikens IF | 4-4 (1-0) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SWE D2 | 30-08-2026 | Sandvikens IF | 1-1 (1-0) | Osters IF | 3-4 (2-2) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| SWE D2 | 23-08-2026 | Norrby IF | 1-1 (1-0) | Sandvikens IF | 5-6 (2-1) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| SWE Cup | 18-08-2026 | IF Karlstad Fotboll | 0-2 (0-2) | Sandvikens IF | 7-4 (1-1) | 3.80 | 4.00 | 1.67 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | U |
| SWE D2 | 15-08-2026 | Sandvikens IF | 1-4 (1-1) | IFK Norrkoping FK | 1-6 (0-2) | 3.70 | 3.50 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| SWE D2 | 09-08-2026 | Varbergs BoIS FC | 0-1 (0-1) | Sandvikens IF | 12-4 (1-3) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SWE D2 | 01-08-2026 | Sandvikens IF | 5-0 (3-0) | GIF Sundsvall | 10-1 (5-0) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| SWE D2 | 26-07-2026 | Ljungskile | 2-1 (2-0) | Sandvikens IF | 5-7 (3-2) | 1.95 | 3.40 | 3.25 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | D |
| SWE D2 | 19-07-2026 | IFK Norrkoping FK | 3-0 (2-0) | Sandvikens IF | 7-3 (4-2) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | D |
| SWE D2 | 28-06-2026 | Sandvikens IF | 4-2 (2-1) | Helsingborg | 3-9 (1-8) | 2.05 | 3.50 | 3.10 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| SWE D2 | 23-06-2026 | Orebro | 1-1 (1-1) | Sandvikens IF | 9-5 (8-0) | 2.63 | 3.25 | 2.35 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| SWE D2 | 14-06-2026 | Sandvikens IF | 3-2 (1-1) | IK Brage | 3-8 (3-2) | 2.20 | 3.40 | 2.90 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
| Nordic United FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 11% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D2 | 31-10-2026 | Nordic United FC | 4-2 (4-0) | GIF Sundsvall | 7-6 (4-1) | 1.44 | 4.10 | 5.50 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| SWE D2 | 24-10-2026 | Ostersunds FK | 4-1 (1-1) | Nordic United FC | 8-2 (2-2) | 1.55 | 3.75 | 5.00 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| SWE D2 | 18-10-2026 | Nordic United FC | 2-1 (1-1) | Norrby IF | 4-6 (2-2) | 2.15 | 3.40 | 2.80 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | D |
| SWE D2 | 10-10-2026 | IK Oddevold | 2-0 (2-0) | Nordic United FC | 10-2 (2-0) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 03-10-2026 | Orebro | 1-1 (0-0) | Nordic United FC | 3-4 (1-1) | D | ||||||||
| SWE D2 | 19-09-2026 | Nordic United FC | 1-4 (0-2) | Landskrona BoIS | 4-1 (3-0) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| SWE D2 | 15-09-2026 | Orebro | 1-1 (0-0) | Nordic United FC | 9-5 (5-0) | 2.38 | 3.30 | 2.55 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| SWE D2 | 10-09-2026 | Nordic United FC | 2-4 (0-1) | IFK Varnamo | 4-8 (0-7) | 1.91 | 3.50 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SWE D2 | 05-09-2026 | Osters IF | 1-2 (0-0) | Nordic United FC | 3-6 (0-5) | 2.38 | 3.60 | 2.55 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| SWE D2 | 29-08-2026 | Nordic United FC | 1-3 (1-2) | IFK Norrkoping FK | 15-2 (3-2) | 3.25 | 3.40 | 1.95 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | O |
| SWE Cup | 26-08-2026 | Bollstanas SK | 0-2 (0-2) | Nordic United FC | 4-8 (1-3) | 6.50 | 4.75 | 1.33 | W | 1.93 | -1.5 | 1.88 | W | U |
| SWE D2 | 23-08-2026 | IK Brage | 1-2 (0-2) | Nordic United FC | 4-8 (1-4) | 2.30 | 3.30 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | D |
| SWE D2 | 15-08-2026 | Nordic United FC | 0-0 (0-0) | Varbergs BoIS FC | 9-4 (4-3) | 2.45 | 3.30 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SWE D2 | 08-08-2026 | Falkenberg | 1-1 (0-0) | Nordic United FC | 1-8 (0-3) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SWE D2 | 02-08-2026 | Nordic United FC | 2-2 (1-1) | Ljungskile | 5-4 (3-1) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SWE D2 | 29-07-2026 | Helsingborg | 1-1 (0-0) | Nordic United FC | 10-1 (3-1) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| SWE D2 | 19-07-2026 | Nordic United FC | 2-0 (2-0) | Orebro | 2-2 (1-1) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SWE D2 | 27-06-2026 | Nordic United FC | 3-3 (2-0) | IK Oddevold | 5-4 (2-1) | 2.40 | 3.40 | 2.63 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| SWE D2 | 21-06-2026 | Norrby IF | 0-0 (0-0) | Nordic United FC | 8-6 (7-4) | 2.40 | 3.30 | 2.55 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| SWE D2 | 17-06-2026 | Landskrona BoIS | 2-0 (2-0) | Nordic United FC | 3-6 (1-2) | 2.20 | 3.40 | 2.80 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Sandvikens IF | No Data | Nordic United FC | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.21 | 2.46 | 4.15 | 2.17 | 2.51 | 4.15 | 1.88 | 1/1.5 | 1.98 | 1.80 | 1/1.5 | 2.06 | 1.84 | 0/0.5 | 2.04 | 1.81 | 0/0.5 | 2.07 | |
| Initial | 1.74 | 4.10 | 3.80 | 1.70 | 4.05 | 3.80 | 2.03 | 3/3.5 | 1.83 | 1.93 | 3/3.5 | 1.93 | 1.93 | 0.5/1 | 1.95 | 1.88 | 0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.20 | 2.60 | 4.33 | 2.20 | 2.60 | 4.33 | 1.78 | 1/1.5 | 2.03 | 1.75 | 1/1.5 | 2.05 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.67 | 4.00 | 4.20 | 1.67 | 4.00 | 4.20 | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.17 | 2.55 | 3.72 | 2.14 | 2.49 | 3.67 | 1.74 | 1/1.5 | 2.13 | 2.09 | 1.5 | 1.75 | 1.89 | 0/0.5 | 1.97 | 1.89 | 0/0.5 | 1.97 | |
| Initial | 1.64 | 3.88 | 3.90 | 1.63 | 3.85 | 3.71 | 1.94 | 3/3.5 | 1.92 | 1.79 | 3/3.5 | 2.05 | 1.91 | 0.5/1 | 1.97 | 1.90 | 0.5/1 | 1.96 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.90 | 10 | 1.90 | Live | 1.90 | 10 | 1.90 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2.3 | 1.3 | Goal | 1.5 |
| 1 | Loss | 2.3 | 0.9 | Loss | 2.3 |
| 7.7 | Shot(OT) | 12.3 | 7.2 | Shot(OT) | 14.6 |
| 4 | Corner | 4.3 | 5.2 | Corner | 5.3 |
| 1.7 | Yellow Card | 2 | 1.7 | Yellow Card | 2.1 |
| 8 | Fouls | 8.5 | 10.4 | Fouls | 10.1 |
| 52% | Possession | 65.3% | 58.6% | Possession | 51.4% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Sandvikens IF ( 58 Matches) | Nordic United FC ( 29 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 10 | 4 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-W | 2 | 4 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 5 | 2 | 5 |
| HT-L / FT-D | 2 | 2 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 5 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 8 | 8 | 4 | 3 |
IK Brage
Norrby IF
Helsingborg
Falkenberg
Ljungskile
Landskrona BoIS
Orebro
Osters IF
Ostersunds FK
IK Oddevold
GIF Sundsvall
Varbergs BoIS FC
IFK Varnamo
IFK Norrkoping FK