ทีเด็ดบอล Stabaek vs Stromsgodset
‹ คู่ก่อนหน้าSogndal vs Hodd · อา. 8 พ.ย. 19:00 น. คู่ที่ 150 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Strommen vs Lyn Oslo · อา. 8 พ.ย. 19:00 น.
Norway Adeccoligaen
🕒 08-11-2026 19:00 น.
Stabaekเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 150 / 35119:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน317aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a30พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 47% ★★ราคาคุ้มVSStabaekStromsgodsetใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ62% @1.8738% @3.09สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.94
Stromsgodsetทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.2🏠เต็งเจ้าบ้านStabaekต่อ 0.5 @1.86พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 6.0Stabaekแนวรับ🛡️12.6 vs 16.2Stabaekการ์ดยิงดุ🔥12.0Stabaekการ์ดรับหลวม🕳️16.2Stromsgodsetการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนStromsgodsetรอง 0.5 @1.94พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดรับหลวม🕳️12.6Stabaekการ์ดยิงดุ🔥6.0Stromsgodsetการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Stromsgodsetการ์ดได้ราคา💰7/10Stromsgodsetการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5/4 @1.85พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥12.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.6 · 16.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·2.7ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5/4 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Stabaekเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 150 / 35119:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน317aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a30พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 47% ★★ราคาคุ้มVS
StabaekStromsgodset
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
62% @1.8738% @3.09
สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.94
Stromsgodsetทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.2
🏠เต็งเจ้าบ้านStabaek
ต่อ 0.5 @1.86
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 6.0Stabaek
แนวรับ🛡️12.6 vs 16.2Stabaek
การ์ดยิงดุ🔥12.0Stabaek
การ์ดรับหลวม🕳️16.2Stromsgodset
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนStromsgodset
รอง 0.5 @1.94
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดรับหลวม🕳️12.6Stabaek
การ์ดยิงดุ🔥6.0Stromsgodset
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Stromsgodset
การ์ดได้ราคา💰7/10Stromsgodset
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5/4 @1.85
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥12.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.6 · 16.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.1·2.7ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5/4 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Stabaek vs Stromsgodset
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5/4 @1.85การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งStabaekโอกาสชนะ 48%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 3 · 17a · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Stabaek · บิลหลัก 1X2 @1.87
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Stabaek ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.87 · ควรเป็น @1.69 (+10%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Stabaek 19 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Stabaek ต่อ 0.5
ได้ 53%เสีย 47%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 35%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Stabaek · คาดสกอร์ 2.5 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Stabaek ชนะ 1 ลูก18%
Stabaek ชนะ 2 ลูก15%
Stabaek ชนะ 3 ลูกขึ้นไป20%
เสมอ22%
Stromsgodset ชนะ 1 ลูก14%
Stromsgodset ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Stabaek ชนะ53%
Stabaek ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป35%
Stabaek คลีนชีท23%
Stromsgodset ยิงไม่ได้8%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Stabaek ไม่แพ้75%
Stromsgodset ไม่แพ้47%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)91%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)57%
ยิงได้ทั้งคู่71%
ต่ำ 2.524%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%3-17%1-17%2-26%2-06%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Stabaek)
- โอกาส Stabaek ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 35%
- ราคา @1.87 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.69 (คุ้มกว่า 10%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 53% มากกว่าตลาด (48%)
- Stabaek ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- Stromsgodset เสียเฉลี่ย 2.7 ลูก/นัด
- Stabaek ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Stromsgodset ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Stromsgodset เคยชนะ 5 นัด
- โอกาส Stromsgodset ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Stabaek
พ0-2ส2-2ช4-1ช1-0ช2-0ช2-1
Stromsgodset
ช5-1ช5-1ช5-0พ0-1พ1-4ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Stabaekยิง 1.6 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Stromsgodsetยิง 3.0 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Stabaek
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 14
Stromsgodset
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 23ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Stabaek
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Stromsgodset
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Stabaek
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
Stromsgodset
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Stabaek ชนะ 1เสมอ 1Stromsgodset ชนะ 6
- 05-04-2026Stromsgodset2 - 1Stabaek
- 07-02-2025Stabaek1 - 4Stromsgodset
- 03-09-2023Stromsgodset2 - 1Stabaek
- 04-07-2023Stabaek0 - 1Stromsgodset
- 30-09-2021Stabaek0 - 0Stromsgodset
- 22-09-2021Stromsgodset5 - 1Stabaek
- 19-07-2021Stromsgodset2 - 1Stabaek
- 23-12-2020Stromsgodset0 - 4Stabaek
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Stabaek@2.00 → @1.87▼ 6.8%
เสมอ@3.99 → @4.08▲ 2.2%
ทีมเยือน Stromsgodset@2.79 → @3.09▲ 10.5%
คู่อื่นใน Adeccoligaen 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.85 | 3.48 | 2.82 | 1.75 | 3.5/4 | 1.87 | 1.65 | 0/0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.86 | 3.85 | 2.65 | 1.76 | 3.5/4 | 1.86 | 1.86 | 0.5 | 1.84 | ||
| Crown | Initial | 1.87 | 4.25 | 3.05 | 1.84 | 3.5/4 | 1.96 | 1.87 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.87 | 4.25 | 3.05 | 1.82 | 3.5/4 | 1.94 | 1.84 | 0.5 | 1.92 | ||
| Bet365 | Initial | 2.10 | 3.90 | 2.63 | 1.93 | 3.5/4 | 1.88 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.85 | 4.33 | 3.25 | 1.85 | 3.5/4 | 1.95 | 1.85 | 0.5 | 1.95 | ||
| Vcbet | Initial | 2.20 | 4.10 | 2.63 | 1.87 | 3.5/4 | 1.94 | 1.99 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 1.83 | 4.33 | 3.40 | 1.85 | 3.5/4 | 1.96 | 1.84 | 0.5 | 1.95 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.04 | 3.75 | 2.74 | 1.83 | 3.5/4 | 1.99 | 2.04 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.88 | 3.85 | 3.05 | 1.86 | 3.5/4 | 1.96 | 1.88 | 0.5 | 1.96 | ||
| 10BET | Initial | 2.75 | 3.80 | 2.06 | 1.81 | 3.5/4 | 1.83 | 1.77 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.80 | 4.10 | 3.25 | 1.93 | 4 | 1.75 | 1.77 | 0.5 | 1.90 | ||
| 12BET | Initial | 2.04 | 3.75 | 2.74 | 1.83 | 3.5/4 | 1.99 | 2.04 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.88 | 3.85 | 3.05 | 1.86 | 3.5/4 | 1.96 | 1.88 | 0.5 | 1.96 | ||
| Sbobet | Initial | 2.04 | 3.83 | 2.70 | 1.91 | 3.5/4 | 1.95 | 1.92 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Live | 1.88 | 3.66 | 2.96 | 1.89 | 3.5/4 | 1.95 | 1.90 | 0.5 | 1.96 | ||
| wewbet | Initial | 2.67 | 4.07 | 2.09 | 1.90 | 3.5/4 | 1.90 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.87 | 4.16 | 3.11 | 1.86 | 3.5/4 | 1.94 | 1.87 | 0.5 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 2.85 | 3.90 | 2.00 | 1.83 | 3.5/4 | 1.86 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.79 | |
| Live | 1.82 | 4.20 | 3.35 | 1.79 | 3.5/4 | 1.93 | 1.80 | 0.5 | 1.93 | ||
| pinnacle | Initial | 2.93 | 4.02 | 2.06 | 1.87 | 3.5/4 | 1.90 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.78 | 4.15 | 3.52 | 1.78 | 3.5/4 | 1.96 | 1.78 | 0.5 | 1.96 | ||
| Willhill | Initial | 2.60 | 3.60 | 2.20 | 1.70 | 3.5 | 2.05 | 1.91 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.85 | 4.00 | 3.00 | 1.67 | 3.5 | 2.10 | 1.85 | 0.5 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 2.82 | 3.95 | 2.10 | 1.68 | 3.5 | 2.04 | 2.15 | 0 | 1.60 | |
| Live | 1.83 | 4.10 | 3.46 | 1.81 | 3.5/4 | 1.92 | 1.62 | 0/0.5 | 2.18 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [NOR AL-4] Stabaek | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 29 | 18 | 4 | 7 | 68 | 35 | 58 | 4 | 62.1% |
| Home Field | 14 | 11 | 1 | 2 | 41 | 17 | 34 | 4 | 78.6% |
| Away Field | 15 | 7 | 3 | 5 | 27 | 18 | 24 | 3 | 46.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 6 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 29 | 12 | 11 | 6 | 31 | 18 | 47 | 4 | 41.4% |
| Home Field | 14 | 7 | 5 | 2 | 20 | 10 | 26 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 15 | 5 | 6 | 4 | 11 | 8 | 21 | 3 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 2 | 12 | 50.0% |
| [NOR AL-2] Stromsgodset | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 29 | 19 | 6 | 4 | 79 | 34 | 63 | 2 | 65.5% |
| Home Field | 15 | 12 | 2 | 1 | 44 | 14 | 38 | 1 | 80.0% |
| Away Field | 14 | 7 | 4 | 3 | 35 | 20 | 25 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 19 | 3 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 29 | 13 | 12 | 4 | 30 | 11 | 51 | 2 | 44.8% |
| Home Field | 15 | 6 | 7 | 2 | 16 | 5 | 25 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 14 | 7 | 5 | 2 | 14 | 6 | 26 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 0 | 14 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Stabaek Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 22% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NOR AL | 05-04-2026 | Stromsgodset | 2-1 (0-0) | Stabaek | 5-6 (3-4) | 2.05 | 3.60 | 2.90 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | D |
| INT CF | 07-02-2025 | Stabaek | 1-4 (1-2) | Stromsgodset | 2-5 (1-2) | 2.75 | 4.40 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| NOR D1 | 03-09-2023 | Stromsgodset | 2-1 (1-1) | Stabaek | 5-9 (2-7) | 2.20 | 3.60 | 2.80 | L | 2.02 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| NOR D1 | 04-07-2023 | Stabaek | 0-1 (0-1) | Stromsgodset | 9-6 (5-4) | 2.05 | 3.60 | 3.25 | L | 1.85 | 0/0.5 | 2.05 | L | U |
| NOR D1 | 30-09-2021 | Stabaek | 0-0 (0-0) | Stromsgodset | 1-4 (1-3) | 3.10 | 3.60 | 2.20 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.97 | W | U |
| NORC | 22-09-2021 | Stromsgodset | 5-1 (2-1) | Stabaek | 8-4 (1-2) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| NOR D1 | 19-07-2021 | Stromsgodset | 2-1 (1-1) | Stabaek | 7-4 (3-1) | 1.85 | 4.00 | 3.60 | L | 1.86 | 0.5 | 2.04 | L | D |
| NOR D1 | 23-12-2020 | Stromsgodset | 0-4 (0-1) | Stabaek | 9-7 (5-3) | 1.90 | 3.60 | 3.80 | W | 1.97 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| NOR D1 | 01-07-2020 | Stabaek | 2-0 (2-0) | Stromsgodset | 4-6 (1-3) | 2.00 | 3.40 | 3.75 | W | 2.06 | 0.5 | 1.84 | W | U |
| INT CF | 02-06-2020 | Stromsgodset | 1-0 (1-0) | Stabaek | - | L | ||||||||
| NOR D1 | 31-08-2019 | Stabaek | 2-1 (1-0) | Stromsgodset | 2-4 (0-1) | 1.90 | 3.40 | 4.00 | W | 1.98 | 0.5 | 1.92 | W | O |
| NOR D1 | 06-07-2019 | Stromsgodset | 0-2 (0-1) | Stabaek | 8-3 (3-2) | 1.85 | 3.60 | 4.00 | W | 1.89 | 0.5 | 2.01 | W | U |
| INT CF | 27-02-2019 | Stromsgodset | 1-0 (1-0) | Stabaek | 7-1 (3-0) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| NOR D1 | 25-11-2018 | Stabaek | 2-2 (1-1) | Stromsgodset | 3-6 (1-4) | 2.20 | 3.50 | 3.10 | D | 2.02 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 29-07-2018 | Stromsgodset | 4-5 (1-2) | Stabaek | - | W | ||||||||
| NOR D1 | 12-03-2018 | Stromsgodset | 2-2 (1-2) | Stabaek | 6-4 (2-1) | 1.75 | 3.50 | 4.75 | D | 2.05 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| NOR D1 | 16-09-2017 | Stabaek | 0-2 (0-1) | Stromsgodset | 3-2 (2-0) | 2.60 | 3.30 | 2.62 | L | 1.86 | 0 | 2.04 | L | U |
| NOR D1 | 17-05-2017 | Stromsgodset | 1-2 (1-1) | Stabaek | 2-6 (1-0) | 1.90 | 3.75 | 3.60 | W | 1.99 | 0.5 | 1.91 | W | O |
| NOR D1 | 01-08-2016 | Stromsgodset | 2-2 (2-2) | Stabaek | 5-4 (1-1) | 1.45 | 4.20 | 7.50 | D | 2.05 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| NORC | 25-05-2016 | Stromsgodset | 1-0 (1-0) | Stabaek | 0-6 (0-2) | 1.44 | 4.33 | 7.00 | L | 1.78 | 1 | 2.10 | D | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Stabaek Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NOR AL | 03-11-2026 | Kongsvinger | 1-2 (1-2) | Stabaek | 6-5 (4-3) | 1.91 | 4.10 | 2.90 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| NOR AL | 25-10-2026 | Stabaek | 2-0 (2-0) | Odds Ballklubb | 6-3 (2-0) | 1.80 | 3.90 | 3.25 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| NOR AL | 18-10-2026 | Asane Fotball | 0-1 (0-0) | Stabaek | 2-2 (0-2) | 5.25 | 4.50 | 1.42 | W | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | L | U |
| NOR AL | 15-10-2026 | Stabaek | 4-1 (1-0) | Sandnes Ulf | 8-2 (7-0) | 1.40 | 4.75 | 5.25 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| NOR AL | 11-10-2026 | Stabaek | 2-2 (1-1) | Strommen | 15-1 (6-0) | 1.40 | 5.00 | 5.50 | D | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| NOR AL | 03-10-2026 | Haugesund | 2-0 (0-0) | Stabaek | 5-4 (2-1) | 1.85 | 3.90 | 3.20 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| NOR AL | 20-09-2026 | Stabaek | 2-1 (1-0) | Sogndal | 8-2 (4-1) | 1.36 | 5.25 | 5.25 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| NORC | 16-09-2026 | Pors Grenland | 1-1 (0-0) | Stabaek | - | D | ||||||||
| NOR AL | 13-09-2026 | Bryne | 2-0 (2-0) | Stabaek | 4-6 (4-0) | 2.75 | 3.50 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| NOR AL | 06-09-2026 | Stabaek | 2-3 (2-2) | Moss | 8-4 (3-3) | 1.36 | 5.00 | 5.75 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| NOR AL | 30-08-2026 | Hodd | 2-1 (0-0) | Stabaek | 4-11 (2-3) | 4.75 | 4.33 | 1.53 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | U |
| NOR AL | 27-08-2026 | Stabaek | 4-2 (2-2) | Ranheim IL | 8-4 (2-1) | 1.30 | 5.25 | 6.50 | W | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | W | O |
| NORC | 22-08-2026 | Heming | 0-2 (0-0) | Stabaek | 1-8 (1-3) | W | ||||||||
| NOR AL | 16-08-2026 | Egersunds IK | 0-4 (0-1) | Stabaek | 6-3 (3-3) | 3.00 | 3.80 | 1.95 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| NOR AL | 08-08-2026 | Stabaek | 4-3 (1-2) | Lyn Oslo | 13-6 (2-5) | 1.38 | 5.00 | 6.00 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| NOR AL | 02-08-2026 | Raufoss | 0-2 (0-0) | Stabaek | 4-13 (2-5) | 4.50 | 4.20 | 1.57 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | U |
| NOR AL | 28-07-2026 | Stabaek | 6-0 (3-0) | Hodd | 5-2 (2-0) | 1.53 | 4.33 | 4.75 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | O |
| NOR AL | 04-07-2026 | Ranheim IL | 2-5 (0-2) | Stabaek | 3-7 (0-7) | 2.60 | 3.80 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| NOR AL | 27-06-2026 | Stabaek | 2-0 (2-0) | Bryne | 7-3 (2-1) | 1.73 | 3.80 | 3.90 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| NOR AL | 21-06-2026 | Strommen | 1-0 (0-0) | Stabaek | 5-8 (4-1) | 3.90 | 4.00 | 1.67 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| No Data |
| Stromsgodset Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 0 (0%) Lose 2 (20%) 3 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NOR AL | 01-11-2026 | Stromsgodset | 3-0 (2-0) | Moss | 4-11 (1-5) | 1.20 | 6.50 | 10.00 | W | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | W | U |
| NORC | 29-10-2026 | Molde | 4-1 (2-1) | Stromsgodset | 5-3 (4-2) | 1.25 | 5.00 | 8.50 | L | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | L | O |
| NOR AL | 25-10-2026 | Strommen | 1-0 (0-0) | Stromsgodset | 6-14 (4-10) | 6.00 | 4.75 | 1.36 | L | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | L | U |
| NOR AL | 18-10-2026 | Stromsgodset | 5-0 (3-0) | Haugesund | 5-4 (3-2) | 1.83 | 3.90 | 3.20 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| NOR AL | 15-10-2026 | Stromsgodset | 5-1 (4-0) | Kongsvinger | 10-3 (7-1) | 1.75 | 4.10 | 3.30 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| NOR AL | 11-10-2026 | Lyn Oslo | 1-5 (0-3) | Stromsgodset | 5-4 (2-3) | 4.20 | 4.33 | 1.60 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | O |
| NOR AL | 03-10-2026 | Stromsgodset | 1-0 (0-0) | Asane Fotball | 7-4 (6-0) | 1.11 | 8.50 | 17.00 | W | 1.80 | 2.5 | 2.00 | L | U |
| NOR AL | 20-09-2026 | Raufoss | 0-2 (0-1) | Stromsgodset | 6-5 (3-2) | 7.00 | 5.50 | 1.27 | W | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | W | U |
| NOR AL | 13-09-2026 | Stromsgodset | 4-1 (3-1) | Sandnes Ulf | 9-3 (6-2) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | W | 1.88 | 1.5 | 1.93 | W | O |
| NORC | 09-09-2026 | Asker | 1-4 (0-3) | Stromsgodset | 4-10 (3-7) | 10.00 | 5.50 | 1.20 | W | 1.90 | -2 | 1.90 | W | O |
| NOR AL | 05-09-2026 | Odds Ballklubb | 1-1 (0-1) | Stromsgodset | 6-6 (5-2) | 3.20 | 3.90 | 1.83 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| NOR AL | 30-08-2026 | Sogndal | 2-3 (1-2) | Stromsgodset | 8-8 (3-3) | 3.90 | 4.33 | 1.65 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| NOR AL | 27-08-2026 | Stromsgodset | 3-1 (0-0) | Hodd | 9-2 (7-0) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | D |
| NORC | 23-08-2026 | Modum FK | 0-6 (0-5) | Stromsgodset | 3-7 (0-2) | W | ||||||||
| NOR AL | 15-08-2026 | Ranheim IL | 1-3 (0-1) | Stromsgodset | 2-13 (2-7) | 4.00 | 4.20 | 1.62 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | D |
| NOR AL | 09-08-2026 | Stromsgodset | 0-2 (0-1) | Egersunds IK | 9-3 (3-1) | 1.45 | 4.75 | 5.25 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| NOR AL | 01-08-2026 | Bryne | 0-2 (0-0) | Stromsgodset | 6-2 (1-2) | 3.00 | 3.70 | 2.05 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| NOR AL | 25-07-2026 | Stromsgodset | 1-1 (0-0) | Lyn Oslo | 12-7 (6-4) | 1.38 | 5.00 | 5.75 | D | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| NOR AL | 04-07-2026 | Hodd | 4-3 (3-2) | Stromsgodset | 1-9 (1-2) | 6.00 | 4.50 | 1.40 | L | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | O |
| NOR AL | 27-06-2026 | Stromsgodset | 2-2 (1-1) | Odds Ballklubb | 11-4 (3-1) | 1.62 | 4.33 | 4.10 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Stabaek | No Data | Stromsgodset | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.23 | 2.67 | 3.35 | 2.23 | 2.67 | 3.35 | 1.82 | 1.5 | 1.98 | 1.80 | 1.5 | 1.96 | 1.92 | 0/0.5 | 1.90 | 1.89 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Initial | 1.87 | 4.25 | 3.05 | 1.87 | 4.25 | 3.05 | 1.84 | 3.5/4 | 1.96 | 1.82 | 3.5/4 | 1.94 | 1.87 | 0.5 | 1.95 | 1.84 | 0.5 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.60 | 2.75 | 3.00 | 2.30 | 2.75 | 3.50 | 1.83 | 1.5 | 1.83 | 1.80 | 1.5 | 1.91 | 1.75 | 0 | 2.05 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.10 | 3.90 | 2.63 | 1.85 | 4.33 | 3.25 | 1.93 | 3.5/4 | 1.88 | 1.85 | 3.5/4 | 1.95 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | 1.85 | 0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.40 | 2.59 | 2.94 | 2.22 | 2.62 | 3.23 | 2.19 | 1.5/2 | 1.70 | 2.16 | 1.5/2 | 1.70 | 2.14 | 0/0.5 | 1.73 | 1.99 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Initial | 2.04 | 3.83 | 2.70 | 1.88 | 3.66 | 2.96 | 1.91 | 3.5/4 | 1.95 | 1.89 | 3.5/4 | 1.95 | 1.92 | 0/0.5 | 1.96 | 1.90 | 0.5 | 1.96 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.93 | 11.5 | 1.88 | Live | 1.93 | 11.5 | 1.88 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1 | 2 | Goal | 1 |
| 3.7 | Loss | 4.7 | 2.1 | Loss | 2.7 |
| 11.3 | Shot(OT) | 18.7 | 9.5 | Shot(OT) | 16.2 |
| 6 | Corner | 7 | 7.2 | Corner | 5.5 |
| 2.7 | Yellow Card | 2.3 | 1.9 | Yellow Card | 1.7 |
| 0 | Fouls | 9.3 | 0 | Fouls | 10 |
| 46.3% | Possession | 53.7% | 47.2% | Possession | 46.9% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Stabaek ( 30 Matches) | Stromsgodset ( 0 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 3 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 2 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 4 | 4 | 0 | 0 |
Bryne
Kongsvinger
Haugesund
Odds Ballklubb
Moss
Ranheim IL
Raufoss
Egersunds IK
Sandnes Ulf
Asane Fotball
Sogndal
Hodd
Strommen
Lyn Oslo