ทีเด็ดบอล Moss vs Ranheim IL
‹ คู่ก่อนหน้าHaugesund vs Odds Ballklubb · อา. 8 พ.ย. 19:00 น. คู่ที่ 146 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Raufoss vs Egersunds IK · อา. 8 พ.ย. 19:00 น.
Norway Adeccoligaen
🕒 08-11-2026 19:00 น.
Mossเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 146 / 35119:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน222พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 60% ★แพงเกินจริงVSMossRanheim ILใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ55% @2.1545% @2.63สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.90 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.89
Ranheim ILทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ16.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4🏠เต็งเจ้าบ้านMossต่อ 0/0.5 @1.92แนวรับ🛡️10.2 vs 11.4Mossการ์ดยิงดุ🔥6.6Mossการ์ดรับหลวม🕳️11.4Ranheim ILการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนRanheim ILรอง 0/0.5 @1.89พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥16.2 vs 6.6Ranheim ILการ์ดรับหลวม🕳️10.2Mossการ์ดยิงดุ🔥16.2Ranheim ILการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Ranheim ILการ์ดได้ราคา💰6/10Ranheim ILการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5/4 @1.90พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.6 · 16.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.9ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5/4 @1.91ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Mossเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 146 / 35119:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน222พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 60% ★แพงเกินจริงVS
MossRanheim IL
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
55% @2.1545% @2.63
สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.90 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.89
Ranheim ILทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ16.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
🏠เต็งเจ้าบ้านMoss
ต่อ 0/0.5 @1.92
แนวรับ🛡️10.2 vs 11.4Moss
การ์ดยิงดุ🔥6.6Moss
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Ranheim IL
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนRanheim IL
รอง 0/0.5 @1.89
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥16.2 vs 6.6Ranheim IL
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Moss
การ์ดยิงดุ🔥16.2Ranheim IL
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Ranheim IL
การ์ดได้ราคา💰6/10Ranheim IL
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5/4 @1.90
พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.6 · 16.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.9ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5/4 @1.91
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Moss vs Ranheim IL
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนRanheim IL รอง 0/0.5 @1.89การ์ด 6 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5/4 @1.90การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMossโอกาสชนะ 42%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Moss · บิลหลัก 1X2 @2.15
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Moss ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.15 · ควรเป็น @2.27 (-6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Moss 7 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Moss ต่อ 0/0.5
ได้ 40%เสียครึ่ง 22%เสีย 38%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Moss · คาดสกอร์ 1.6 - 2.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Moss ชนะ 1 ลูก21%
Moss ชนะ 2 ลูก12%
Moss ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ22%
Ranheim IL ชนะ 1 ลูก16%
Ranheim IL ชนะ 2 ลูกขึ้นไป22%
สรุป
Moss ชนะ40%
Moss ไม่แพ้62%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
Moss คลีนชีท12%
Ranheim IL ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Moss ไม่แพ้62%
Ranheim IL ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)51%
ยิงได้ทั้งคู่70%
ต่ำ 2.528%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-29%1-18%2-27%2-17%1-36%0-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Moss)
- โอกาส Moss ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 62%
- Ranheim IL เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.15 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.27 (6%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- Moss ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Ranheim IL ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Ranheim IL เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Ranheim IL ชนะ 38%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Moss
พ0-2ช2-1ส0-0พ0-1พ1-3พ0-3
Ranheim IL
พ2-6ส1-1ช4-2ช3-1พ2-5ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Mossยิง 1.0 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Ranheim ILยิง 2.7 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Moss
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 13
Ranheim IL
4.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 23ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Moss
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Ranheim IL
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Moss
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
Ranheim IL
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Moss ชนะ 2เสมอ 1Ranheim IL ชนะ 5
- 02-05-2026Ranheim IL4 - 0Moss
- 07-08-2025Ranheim IL0 - 0Moss
- 05-04-2025Moss2 - 0Ranheim IL
- 21-09-2024Ranheim IL1 - 0Moss
- 16-04-2024Moss2 - 1Ranheim IL
- 22-10-2023Moss0 - 1Ranheim IL
- 04-06-2023Ranheim IL2 - 1Moss
- 26-09-2010Ranheim IL1 - 0Moss
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Moss@2.10 → @2.15▲ 2.2%
เสมอ@3.95 → @3.901.3%
ทีมเยือน Ranheim IL@2.61 → @2.630.5%
คู่อื่นใน Adeccoligaen 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.08 | 3.52 | 2.43 | 1.81 | 3.5/4 | 1.81 | 1.88 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.09 | 3.83 | 2.28 | 1.82 | 3.5/4 | 1.80 | 1.89 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| Crown | Initial | 2.10 | 4.10 | 2.62 | 1.87 | 3.5/4 | 1.93 | 1.94 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.10 | 4.10 | 2.62 | 1.88 | 3.5/4 | 1.88 | 1.91 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 2.10 | 3.90 | 2.63 | 1.83 | 3.5/4 | 1.98 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.15 | 4.10 | 2.75 | 1.88 | 3.5/4 | 1.93 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| Vcbet | Initial | 2.05 | 4.20 | 2.88 | 1.94 | 4 | 1.87 | 1.83 | 0/0.5 | 1.97 | |
| Live | 2.15 | 4.10 | 2.75 | 1.91 | 3.5/4 | 1.90 | 1.92 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.06 | 3.75 | 2.62 | 1.99 | 4 | 1.83 | 1.95 | 0/0.5 | 1.89 | |
| Live | 2.05 | 3.70 | 2.65 | 2.08 | 4 | 1.74 | 1.94 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| 10BET | Initial | 2.13 | 3.85 | 2.60 | 1.79 | 3.5/4 | 1.85 | 1.90 | 0/0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.15 | 4.00 | 2.60 | 1.83 | 3.5/4 | 1.85 | 1.90 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| 12BET | Initial | 2.06 | 3.75 | 2.62 | 1.99 | 4 | 1.83 | 1.95 | 0/0.5 | 1.89 | |
| Live | 2.05 | 3.70 | 2.65 | 2.08 | 4 | 1.74 | 1.94 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| Sbobet | Initial | 2.10 | 3.84 | 2.59 | 2.07 | 4 | 1.79 | 1.98 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.19 | 3.49 | 2.51 | 1.93 | 3.5/4 | 1.91 | 1.91 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 2.14 | 4.06 | 2.60 | 1.90 | 3.5/4 | 1.90 | 1.95 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.13 | 4.08 | 2.62 | 1.87 | 3.5/4 | 1.93 | 1.93 | 0/0.5 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 2.10 | 4.00 | 2.65 | 1.79 | 3.5/4 | 1.90 | 1.84 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.15 | 4.00 | 2.70 | 1.87 | 3.5/4 | 1.86 | 1.91 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| pinnacle | Initial | 2.43 | 3.85 | 2.52 | 1.88 | 3.5/4 | 1.88 | 1.85 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.20 | 4.11 | 2.75 | 1.90 | 3.5/4 | 1.88 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Willhill | Initial | 2.15 | 3.60 | 2.70 | 1.70 | 3.5 | 2.05 | 1.91 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.10 | 3.80 | 2.70 | 1.67 | 3.5 | 2.10 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 2.16 | 4.00 | 2.76 | 1.70 | 3.5 | 2.03 | 1.89 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.15 | 3.98 | 2.76 | 1.87 | 3.5/4 | 1.86 | 1.86 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [NOR AL-14] Moss | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 29 | 8 | 5 | 16 | 41 | 62 | 29 | 14 | 27.6% |
| Home Field | 14 | 2 | 5 | 7 | 18 | 29 | 11 | 16 | 14.3% |
| Away Field | 15 | 6 | 0 | 9 | 23 | 33 | 18 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 10 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 29 | 5 | 10 | 14 | 17 | 33 | 25 | 15 | 17.2% |
| Home Field | 14 | 3 | 5 | 6 | 8 | 15 | 14 | 16 | 21.4% |
| Away Field | 15 | 2 | 5 | 8 | 9 | 18 | 11 | 12 | 13.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 4 | 6 | 16.7% |
| [NOR AL-7] Ranheim IL | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 29 | 12 | 5 | 12 | 73 | 69 | 41 | 7 | 41.4% |
| Home Field | 15 | 8 | 3 | 4 | 45 | 31 | 27 | 6 | 53.3% |
| Away Field | 14 | 4 | 2 | 8 | 28 | 38 | 14 | 10 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 17 | 11 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 29 | 9 | 8 | 12 | 34 | 31 | 35 | 9 | 31.0% |
| Home Field | 15 | 5 | 4 | 6 | 20 | 17 | 19 | 12 | 33.3% |
| Away Field | 14 | 4 | 4 | 6 | 14 | 14 | 16 | 8 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 10 | 6 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Moss Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 | ||||||||||||||
| Win 2 (22%) Draw 1 (11%) Lose 6 (67%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 11% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NOR AL | 02-05-2026 | Ranheim IL | 4-0 (2-0) | Moss | 4-5 (2-0) | 1.57 | 3.80 | 4.75 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| NOR AL | 07-08-2025 | Ranheim IL | 0-0 (0-0) | Moss | 7-1 (3-0) | 1.85 | 3.90 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| NOR AL | 05-04-2025 | Moss | 2-0 (1-0) | Ranheim IL | 3-5 (1-3) | 1.90 | 3.60 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| NOR AL | 21-09-2024 | Ranheim IL | 1-0 (1-0) | Moss | 6-13 (3-8) | 2.05 | 3.50 | 2.90 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| NOR AL | 16-04-2024 | Moss | 2-1 (1-0) | Ranheim IL | 0-7 (0-5) | 2.38 | 3.75 | 2.55 | W | 1.83 | 0 | 2.03 | W | O |
| NOR AL | 22-10-2023 | Moss | 0-1 (0-0) | Ranheim IL | 6-3 (1-2) | 2.10 | 3.60 | 3.20 | L | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| NOR AL | 04-06-2023 | Ranheim IL | 2-1 (1-1) | Moss | 6-5 (1-2) | 1.85 | 3.75 | 4.00 | L | 1.88 | 0.5 | 1.98 | L | D |
| NOR AL | 26-09-2010 | Ranheim IL | 1-0 (0-0) | Moss | - | 1.61 | 3.75 | 5.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| NOR AL | 05-08-2010 | Moss | 1-3 (0-1) | Ranheim IL | - | 2.45 | 3.40 | 2.62 | L | 1.88 | 0 | 1.98 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Moss Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NOR AL | 01-11-2026 | Stromsgodset | 3-0 (2-0) | Moss | 4-11 (1-5) | 1.20 | 6.50 | 10.00 | L | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | L | U |
| NOR AL | 25-10-2026 | Moss | 1-3 (1-1) | Asane Fotball | 3-6 (1-2) | 1.55 | 4.00 | 4.50 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| NOR AL | 18-10-2026 | Lyn Oslo | 1-0 (0-0) | Moss | 6-5 (4-0) | 2.05 | 3.70 | 2.80 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| NOR AL | 15-10-2026 | Moss | 0-0 (0-0) | Egersunds IK | 8-9 (2-6) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| NOR AL | 11-10-2026 | Raufoss | 1-2 (0-1) | Moss | 4-6 (1-3) | 3.10 | 3.80 | 1.90 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| NOR AL | 06-10-2026 | Moss | 0-2 (0-1) | Kongsvinger | 12-5 (4-3) | 4.10 | 4.33 | 1.55 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | U |
| NORC | 23-09-2026 | Grorud | 1-1 (1-0) | Moss | 4-11 (1-3) | 3.50 | 3.70 | 1.80 | D | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| NOR AL | 20-09-2026 | Sandnes Ulf | 1-2 (1-0) | Moss | 3-3 (2-1) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| NOR AL | 13-09-2026 | Moss | 1-4 (1-2) | Haugesund | 6-7 (4-5) | 3.50 | 4.10 | 1.70 | L | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | L | O |
| NOR AL | 06-09-2026 | Stabaek | 2-3 (2-2) | Moss | 8-4 (3-3) | 1.36 | 5.00 | 5.75 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | O |
| NOR AL | 30-08-2026 | Moss | 1-2 (0-2) | Strommen | 4-2 | 2.00 | 3.75 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| NOR AL | 27-08-2026 | Moss | 2-2 (1-1) | Sogndal | 7-9 (3-3) | 2.20 | 3.70 | 2.55 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| NORC | 22-08-2026 | Lorenskog | 0-3 (0-1) | Moss | - | 3.10 | 4.00 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| NOR AL | 15-08-2026 | Bryne | 2-1 (0-0) | Moss | 9-1 (3-1) | 1.67 | 3.80 | 4.20 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| NOR AL | 11-08-2026 | Moss | 3-3 (0-2) | Odds Ballklubb | 3-4 (1-2) | 3.10 | 3.75 | 1.90 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| NOR AL | 02-08-2026 | Hodd | 2-1 (2-1) | Moss | 7-8 (4-3) | 2.00 | 3.70 | 3.10 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| NOR AL | 26-07-2026 | Moss | 1-2 (1-1) | Raufoss | 12-5 (3-4) | 1.75 | 3.90 | 3.70 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| NOR AL | 04-07-2026 | Egersunds IK | 3-0 (2-0) | Moss | 9-0 (4-0) | 1.95 | 3.75 | 3.10 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| NOR AL | 27-06-2026 | Strommen | 3-2 (2-1) | Moss | 4-4 (3-2) | 2.70 | 3.60 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| NOR AL | 21-06-2026 | Moss | 1-4 (0-1) | Sandnes Ulf | 7-4 (4-4) | 1.85 | 3.75 | 3.25 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| No Data |
| Ranheim IL Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 78% Over 0% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NOR AL | 01-11-2026 | Ranheim IL | 2-1 (1-1) | Sogndal | 5-4 (2-3) | 1.80 | 4.00 | 3.30 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| NORC | 29-10-2026 | Ranheim IL | 2-5 (1-2) | Fredrikstad | 1-3 (0-2) | 3.70 | 3.80 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| NOR AL | 24-10-2026 | Raufoss | 1-3 (1-1) | Ranheim IL | 5-3 (3-0) | 3.90 | 4.10 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| NOR AL | 18-10-2026 | Ranheim IL | 4-2 (3-1) | Bryne | 3-13 (2-5) | 2.30 | 3.70 | 2.45 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| NOR AL | 15-10-2026 | Hodd | 1-1 (1-0) | Ranheim IL | 3-5 (1-4) | 2.80 | 3.80 | 2.05 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| NOR AL | 11-10-2026 | Kongsvinger | 6-2 (2-2) | Ranheim IL | 9-5 (4-0) | 1.53 | 4.50 | 4.00 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| NOR AL | 03-10-2026 | Ranheim IL | 5-0 (3-0) | Egersunds IK | 3-4 (2-1) | 2.05 | 3.75 | 2.80 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| NOR AL | 20-09-2026 | Lyn Oslo | 1-4 (0-1) | Ranheim IL | 8-4 (2-3) | 1.70 | 4.10 | 3.50 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| NORC | 16-09-2026 | Levanger FK | 0-2 (0-1) | Ranheim IL | - | W | ||||||||
| NOR AL | 13-09-2026 | Ranheim IL | 2-2 (0-2) | Asane Fotball | 8-8 (2-5) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| NOR AL | 05-09-2026 | Sandnes Ulf | 1-1 (1-0) | Ranheim IL | 6-3 (2-2) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| NOR AL | 30-08-2026 | Ranheim IL | 3-5 (2-4) | Odds Ballklubb | 8-4 (2-2) | 2.60 | 4.00 | 2.15 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| NOR AL | 27-08-2026 | Stabaek | 4-2 (2-2) | Ranheim IL | 8-4 (2-1) | 1.30 | 5.25 | 6.50 | L | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | L | O |
| NORC | 22-08-2026 | Steinkjer FK | 0-6 (0-3) | Ranheim IL | 4-3 (1-3) | W | ||||||||
| NOR AL | 15-08-2026 | Ranheim IL | 1-3 (0-1) | Stromsgodset | 2-13 (2-7) | 4.00 | 4.20 | 1.62 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | D |
| NOR AL | 09-08-2026 | Strommen | 1-4 (0-3) | Ranheim IL | 4-3 (2-2) | 2.60 | 3.60 | 2.30 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| NOR AL | 04-08-2026 | Ranheim IL | 3-4 (1-2) | Haugesund | 9-4 (5-1) | 2.90 | 4.00 | 2.00 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| NOR AL | 26-07-2026 | Sogndal | 3-2 (1-0) | Ranheim IL | 7-10 (4-4) | 2.20 | 3.90 | 2.60 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| NOR AL | 04-07-2026 | Ranheim IL | 2-5 (0-2) | Stabaek | 3-7 (0-7) | 2.60 | 3.80 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| NOR AL | 27-06-2026 | Asane Fotball | 3-0 (0-0) | Ranheim IL | 3-12 (1-4) | 3.60 | 3.80 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Moss | No Data | Ranheim IL | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.50 | 2.66 | 2.91 | 2.50 | 2.66 | 2.91 | 1.84 | 1.5 | 1.96 | 1.84 | 1.5 | 1.92 | 1.76 | 0 | 2.06 | 1.71 | 0 | 2.05 | |
| Initial | 2.10 | 4.10 | 2.62 | 2.10 | 4.10 | 2.62 | 1.87 | 3.5/4 | 1.93 | 1.88 | 3.5/4 | 1.88 | 1.94 | 0/0.5 | 1.88 | 1.91 | 0/0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.60 | 2.75 | 3.00 | 2.60 | 2.75 | 3.10 | 1.80 | 1.5 | 1.91 | 1.80 | 1.5 | 1.91 | 1.75 | 0 | 2.05 | 1.75 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.10 | 3.90 | 2.63 | 2.15 | 4.10 | 2.75 | 1.83 | 3.5/4 | 1.98 | 1.88 | 3.5/4 | 1.93 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.36 | 2.64 | 2.94 | 2.38 | 2.59 | 2.96 | 2.11 | 1.5/2 | 1.76 | 2.17 | 1.5/2 | 1.69 | 1.71 | 0 | 2.17 | 1.71 | 0 | 2.17 | |
| Initial | 2.10 | 3.84 | 2.59 | 2.19 | 3.49 | 2.51 | 2.07 | 4 | 1.79 | 1.93 | 3.5/4 | 1.91 | 1.98 | 0/0.5 | 1.90 | 1.91 | 0/0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.80 | 11 | 2.00 | Live | 1.80 | 11 | 2.00 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 2.3 | 1.1 | Goal | 2.7 |
| 1.3 | Loss | 2.3 | 1.7 | Loss | 1.9 |
| 13.3 | Shot(OT) | 7.3 | 12.4 | Shot(OT) | 10.6 |
| 5.3 | Corner | 3 | 6.2 | Corner | 4.1 |
| 2.5 | Yellow Card | 0.7 | 1.7 | Yellow Card | 1.4 |
| 0 | Fouls | 0 | 21 | Fouls | 0 |
| 47% | Possession | 49.7% | 47.6% | Possession | 50.8% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Moss ( 60 Matches) | Ranheim IL ( 60 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 2 | 9 | 6 |
| HT-D / FT-W | 3 | 1 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 3 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 2 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 1 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 2 | 3 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 8 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-L | 8 | 12 | 8 | 8 |
Bryne
Kongsvinger
Haugesund
Odds Ballklubb
Raufoss
Egersunds IK
Sandnes Ulf
Asane Fotball
Sogndal
Hodd
Stabaek
Stromsgodset
Strommen
Lyn Oslo