ทีเด็ดบอล FK Spartak Tambov vs FC Murom
Russian Second League Division B
🕒 06-11-2026 18:00 น.
FK Spartak Tambovเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+9.0🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.418:00 น.📦 ข้อมูล 64%ข้อมูลพอใช้7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVSFK Spartak TambovFC Muromใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ56% @2.1844% @2.72สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.75
FC Muromทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+10.8✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4🏠เต็งเจ้าบ้านFK Spartak Tambovต่อ 0/0.5 @1.95การ์ดยิงดุ🔥11.4FK Spartak Tambovการ์ดรับเหนียว🧱2.4FK Spartak Tambovการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFC Muromรอง 0/0.5 @1.75แนวรุก🔥13.2 vs 11.4FC Muromการ์ดยิงดุ🔥13.2FC Muromการ์ดรับเหนียว🧱2.4FC Muromการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.89พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥11.4 · 13.2รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·2.2ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.81แนวรับ🛡️2.4 · 2.4รับแน่นทั้งคู่การ์ดรับแน่น🛡️0.4·0.4ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ
FK Spartak Tambovเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+9.0
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4
18:00 น.📦 ข้อมูล 64%ข้อมูลพอใช้
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVS
FK Spartak TambovFC Murom
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
56% @2.1844% @2.72
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.75
FC Muromทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+10.8✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4
🏠เต็งเจ้าบ้านFK Spartak Tambov
ต่อ 0/0.5 @1.95
การ์ดยิงดุ🔥11.4FK Spartak Tambov
การ์ดรับเหนียว🧱2.4FK Spartak Tambov
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFC Murom
รอง 0/0.5 @1.75
แนวรุก🔥13.2 vs 11.4FC Murom
การ์ดยิงดุ🔥13.2FC Murom
การ์ดรับเหนียว🧱2.4FC Murom
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.89
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥11.4 · 13.2รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·2.2ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.81
แนวรับ🛡️2.4 · 2.4รับแน่นทั้งคู่
การ์ดรับแน่น🛡️0.4·0.4ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FK Spartak Tambov vs FC Murom
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFC Murom รอง 0/0.5 @1.75การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.89การ์ด 4 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFK Spartak Tambovโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 2 แผน7 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FK Spartak Tambov · บิลหลัก 1X2 @2.18
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FK Spartak Tambov ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.18 · ควรเป็น @2.17 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FK Spartak Tambov 8 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FK Spartak Tambov ต่อ 0/0.5
ได้ 40%เสียครึ่ง 28%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 17%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FK Spartak Tambov · คาดสกอร์ 1.2 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FK Spartak Tambov ชนะ 1 ลูก23%
FK Spartak Tambov ชนะ 2 ลูก12%
FK Spartak Tambov ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ28%
FC Murom ชนะ 1 ลูก18%
FC Murom ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
FK Spartak Tambov ชนะ40%
FK Spartak Tambov ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป17%
FK Spartak Tambov คลีนชีท29%
FC Murom ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FK Spartak Tambov ไม่แพ้68%
FC Murom ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)45%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)24%
ยิงได้ทั้งคู่50%
ต่ำ 2.555%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-010%0-110%0-08%2-18%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FK Spartak Tambov)
- โอกาส FK Spartak Tambov ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- FK Spartak Tambov ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- FK Spartak Tambov ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- FC Murom รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.4 ลูก/นัด
- FC Murom ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส FC Murom ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FK Spartak Tambov
ช4-0ช1-0ส0-0ส0-0ช2-0ช3-1
FC Murom
ช2-0ช4-1ส0-0ส0-0ช3-1ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FK Spartak Tambovยิง 1.9 · เสีย 0.4 ต่อนัด
FC Muromยิง 2.2 · เสีย 0.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FK Spartak Tambov
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 12
FC Murom
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 11
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FK Spartak Tambov@2.44 → @2.18▼ 10.7%
เสมอ@3.05 → @3.101.6%
ทีมเยือน FC Murom@2.44 → @2.72▲ 11.5%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| 1xBet | Initial | 2.55 | 3.10 | 2.60 | 2.20 | 2.5 | 1.60 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.55 | 3.10 | 2.60 | 2.20 | 2.5 | 1.60 | 1.85 | 0 | 1.85 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [RUS D3BC-1] FK Spartak Tambov | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 30 | 22 | 5 | 3 | 52 | 15 | 71 | 1 | 73.3% |
| Home Field | 15 | 11 | 2 | 2 | 23 | 6 | 35 | 1 | 73.3% |
| Away Field | 15 | 11 | 3 | 1 | 29 | 9 | 36 | 1 | 73.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 10 | 1 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 30 | 15 | 14 | 1 | 25 | 7 | 59 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 15 | 8 | 6 | 1 | 11 | 3 | 30 | 1 | 53.3% |
| Away Field | 15 | 7 | 8 | 0 | 14 | 4 | 29 | 3 | 46.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 1 | 12 | 50.0% |
| [RUS D3BW-1] FC Murom | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 28 | 19 | 4 | 5 | 53 | 21 | 61 | 1 | 67.9% |
| Home Field | 14 | 9 | 4 | 1 | 32 | 11 | 31 | 1 | 64.3% |
| Away Field | 14 | 10 | 0 | 4 | 21 | 10 | 30 | 1 | 71.4% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 14 | 4 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 28 | 11 | 13 | 4 | 25 | 9 | 46 | 2 | 39.3% |
| Home Field | 14 | 7 | 6 | 1 | 18 | 6 | 27 | 2 | 50.0% |
| Away Field | 14 | 4 | 7 | 3 | 7 | 3 | 19 | 4 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 10 | 2 | 16 | 83.3% |
Head to Head Statistics
| FK Spartak Tambov Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FK Spartak Tambov Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 3 (30%) Lose 0 (0%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 0.4 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| RUS D3B | 31-10-2026 | Saturn Moscow | 1-3 (1-2) | FK Spartak Tambov | 3-7 (2-4) | W | ||||||||
| RUS D3B | 24-10-2026 | FK Spartak Tambov | 2-0 (0-0) | Avangard | 4-0 (4-0) | W | ||||||||
| RUS D3B | 18-10-2026 | FK Volna Nizhegorodskaya | 0-0 (0-0) | FK Spartak Tambov | 7-0 (3-0) | D | ||||||||
| RUS D3B | 10-10-2026 | FK Spartak Tambov | 0-0 (0-0) | FK Ryazan | 3-4 (1-2) | D | ||||||||
| RUS D3B | 03-10-2026 | Rotor Volgograd B | 0-1 (0-1) | FK Spartak Tambov | 5-5 (3-1) | W | ||||||||
| RUS D3B | 26-09-2026 | FK Spartak Tambov | 4-0 (2-0) | Kvant Obninsk | 6-4 (3-1) | W | ||||||||
| RUS D3B | 19-09-2026 | Salyut-Energia Belgorod | 2-2 (1-1) | FK Spartak Tambov | 5-5 (2-2) | D | ||||||||
| RUS D3B | 12-09-2026 | FK Spartak Tambov | 3-0 (1-0) | FK Oryol | 5-2 (4-0) | W | ||||||||
| RUS D3B | 05-09-2026 | Rodina Moskva III | 0-1 (0-0) | FK Spartak Tambov | 6-0 (6-0) | W | ||||||||
| RUS D3B | 29-08-2026 | FK Spartak Tambov | 3-1 (1-1) | Metallurg Lipetsk | 6-2 (4-1) | W | ||||||||
| RUS Cup | 25-08-2026 | FK Ryazan | 1-1 (0-1) | FK Spartak Tambov | 6-2 (3-2) | D | ||||||||
| RUS D3B | 22-08-2026 | Zenit Penza | 1-0 (0-0) | FK Spartak Tambov | 3-5 (3-2) | L | ||||||||
| RUS D3B | 15-08-2026 | FK Spartak Tambov | 1-1 (0-0) | Arsenal Tula II | 7-6 (4-1) | D | ||||||||
| RUS Cup | 12-08-2026 | FK Spartak Tambov | 1-1 (0-1) | SKA Rostov | 8-1 (4-1) | D | ||||||||
| RUS D3B | 08-08-2026 | FK Spartak Tambov | 0-1 (0-0) | Strogino Moscow | 6-0 (3-0) | L | ||||||||
| RUS D3B | 01-08-2026 | FK Spartak Tambov | 2-0 (1-0) | SKA Khabarovsk II | 4-6 (1-3) | W | ||||||||
| RUS D3B | 25-07-2026 | FK Shumbrat Saransk | 1-2 (0-1) | FK Spartak Tambov | 4-2 (3-0) | W | ||||||||
| RUS D3B | 04-07-2026 | Avangard | 0-2 (0-0) | FK Spartak Tambov | 5-0 | W | ||||||||
| RUS D3B | 27-06-2026 | FK Spartak Tambov | 0-2 (0-1) | FK Volna Nizhegorodskaya | 5-4 (1-2) | L | ||||||||
| RUS D3B | 20-06-2026 | FK Ryazan | 1-2 (1-1) | FK Spartak Tambov | 0-1 (0-1) | W | ||||||||
| No Data |
| FC Murom Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 3 (30%) Lose 0 (0%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.4 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| RUS D3B | 01-11-2026 | FC Murom | 2-2 (2-1) | Sheksna Cherepovets | 1-0 | D | ||||||||
| RUS D3B | 25-10-2026 | FC Murom | 3-1 (2-1) | Spartak Moscow II | 3-2 (1-0) | W | ||||||||
| RUS D3B | 18-10-2026 | FC Murom | 0-0 (0-0) | FC Tver | 7-4 (6-2) | D | ||||||||
| RUS Cup | 14-10-2026 | Volga Ulyanovsk | 0-0 (0-0) | FC Murom | 4-3 (2-0) | D | ||||||||
| RUS D3B | 10-10-2026 | FC Iskra Smolensk | 1-4 (0-3) | FC Murom | 1-4 (0-1) | W | ||||||||
| RUS D3B | 27-09-2026 | FC Murom | 2-0 (1-0) | Luki Energiya | 5-0 (3-0) | W | ||||||||
| RUS D3B | 18-09-2026 | Zvezda Sint Petersburg | 0-3 (0-2) | FC Murom | 4-5 (2-3) | W | ||||||||
| RUS D3B | 13-09-2026 | FC Murom | 4-0 (3-0) | Torpedo Vladimir | 1-1 (1-0) | W | ||||||||
| RUS Cup | 09-09-2026 | FC Murom | 1-0 (0-0) | Veles | 7-4 (4-1) | W | ||||||||
| RUS D3B | 06-09-2026 | Irkutsk | 0-3 (0-0) | FC Murom | - | W | ||||||||
| RUS D3B | 30-08-2026 | FC Murom | 2-1 (0-0) | Dynamo Vologda | 5-3 (0-3) | W | ||||||||
| RUS Cup | 27-08-2026 | Drots Moscow FC | 0-3 (0-2) | FC Murom | 10-8 (4-6) | W | ||||||||
| RUS D3B | 23-08-2026 | Baltika-BFU Kaliningrad | 3-0 (1-0) | FC Murom | 6-9 (3-3) | L | ||||||||
| RUS D3B | 16-08-2026 | FC Murom | 1-1 (0-1) | FK Yenisey-2 Krasnoyarsk | 8-3 (4-2) | D | ||||||||
| RUS Cup | 12-08-2026 | FC Murom | 0-0 (0-0) | Metallurg Lipetsk | 7-2 (1-1) | D | ||||||||
| RUS D3B | 09-08-2026 | Chertanovo Moscow | 1-2 (0-1) | FC Murom | 0-6 (0-3) | W | ||||||||
| RUS D3B | 02-08-2026 | FC Murom | 3-1 (3-1) | FK Kosmos Dolgoprudny | 5-5 (4-1) | W | ||||||||
| RUS D3B | 25-07-2026 | Dinamo Saint Petersburg | 1-2 (1-0) | FC Murom | 1-4 (0-2) | W | ||||||||
| RUS D3B | 05-07-2026 | Spartak Moscow II | 0-1 (0-0) | FC Murom | 4-10 (3-3) | W | ||||||||
| RUS D3B | 28-06-2026 | FC Tver | 1-0 (0-0) | FC Murom | 5-6 (4-3) | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
FK Spartak Tambov | No Data | FC Murom | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.15 | 1.93 | 3.15 | 2.88 | 1.96 | 3.40 | 1.67 | 0.5/1 | 2.03 | 2.05 | 1 | 1.65 | 1.85 | 0 | 1.85 | 1.69 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.44 | 3.05 | 2.44 | 2.18 | 3.10 | 2.72 | 1.95 | 2/2.5 | 1.75 | 1.89 | 2/2.5 | 1.81 | 1.85 | 0 | 1.85 | 1.95 | 0/0.5 | 1.75 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.7 | 1.9 | Goal | 2.2 |
| 0.3 | Loss | 1 | 0.4 | Loss | 0.4 |
| 5 | Shot(OT) | 1 | 6 | Shot(OT) | 4.9 |
| 3.7 | Corner | 3.7 | 4.1 | Corner | 4 |
| 2.7 | Yellow Card | 1.5 | 1.9 | Yellow Card | 1.1 |
| 53.7% | Fouls | 50.5% | 56.9% | Fouls | 54.5% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FK Spartak Tambov ( 58 Matches) | FC Murom ( 28 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 14 | 12 | 6 | 4 |
| HT-D / FT-W | 6 | 6 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 4 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 3 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 4 | 1 | 0 | 2 |