ทีเด็ดบอล Derry City vs Waterford United
‹ คู่ก่อนหน้าDila Gori vs Dinamo Tbilisi · อา. 8 พ.ย. 22:00 น. คู่ที่ 257 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›1.FSV Mainz 05 (W) vs VfB Stuttgart (W) · อา. 8 พ.ย. 22:00 น.
Ireland FAI Cup
🕒 08-11-2026 22:00 น.
Derry Cityเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 257 / 35122:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVSDerry CityWaterford Unitedใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ64% @1.9036% @3.33สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.96 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.86
Waterford Unitedทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล39%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8🏠เต็งเจ้าบ้านDerry Cityต่อ 0.5 @1.95กองกลาง🎯57% vs 39%Derry Cityการ์ดยิงดุ🔥10.8Derry Cityการ์ดรับหลวม🕳️7.8Waterford Unitedการ์ดได้ราคา💰6/10Derry Cityการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนWaterford Unitedรอง 0.5 @1.86แนวรุก🔥13.2 vs 10.8Waterford Unitedการ์ดรับหลวม🕳️7.2Derry Cityการ์ดยิงดุ🔥13.2Waterford Unitedการ์ดได้ราคา💰9/10Waterford Unitedการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.96พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.8 · 13.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.2ลูก/นัดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Derry Cityเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 257 / 35122:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVS
Derry CityWaterford United
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
64% @1.9036% @3.33
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.96 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.86
Waterford Unitedทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล39%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
🏠เต็งเจ้าบ้านDerry City
ต่อ 0.5 @1.95
กองกลาง🎯57% vs 39%Derry City
การ์ดยิงดุ🔥10.8Derry City
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Waterford United
การ์ดได้ราคา💰6/10Derry City
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนWaterford United
รอง 0.5 @1.86
แนวรุก🔥13.2 vs 10.8Waterford United
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Derry City
การ์ดยิงดุ🔥13.2Waterford United
การ์ดได้ราคา💰9/10Waterford United
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.96
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.8 · 13.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.2ลูก/นัด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Derry City vs Waterford United
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.96การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งDerry Cityโอกาสชนะ 47%
🛡️พิศดารติด 4 แผน7 · 17a · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Derry City · บิลหลัก 1X2 @1.90
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Derry City ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.90 · ควรเป็น @1.94 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Derry City 20 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Derry City ต่อ 0.5
ได้ 46%เสีย 54%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Derry City · คาดสกอร์ 1.7 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Derry City ชนะ 1 ลูก23%
Derry City ชนะ 2 ลูก14%
Derry City ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ25%
Waterford United ชนะ 1 ลูก15%
Waterford United ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Derry City ชนะ46%
Derry City ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Derry City คลีนชีท20%
Waterford United ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Derry City ไม่แพ้71%
Waterford United ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)42%
ยิงได้ทั้งคู่65%
ต่ำ 2.536%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-18%1-28%2-27%1-06%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Derry City)
- โอกาส Derry City ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- Derry City ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Derry City ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Derry City ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Waterford United ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส Waterford United ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Derry City
ช1-0ช2-0พ0-2ช1-0ช2-1ส2-2
Waterford United
พ2-3ช2-0พ1-2ช3-2ช3-1ช3-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Derry Cityยิง 1.8 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Waterford Unitedยิง 2.2 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Derry City
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 14
Waterford United
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Derry City
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Waterford United
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Derry City
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
Waterford United
90%ได้ราคา
ได้ราคา 9คืนทุน 1เสียราคา 0
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Derry City ชนะ 3เสมอ 2Waterford United ชนะ 3
- 15-09-2026Waterford United2 - 2Derry City
- 04-07-2026Derry City2 - 4Waterford United
- 16-05-2026Waterford United2 - 2Derry City
- 28-02-2026Derry City4 - 2Waterford United
- 18-10-2025Waterford United1 - 2Derry City
- 05-07-2025Derry City7 - 2Waterford United
- 26-04-2025Waterford United2 - 1Derry City
- 01-03-2025Derry City1 - 2Waterford United
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Derry City@1.85 → @1.90▲ 2.7%
เสมอ@3.48 → @3.38▼ 2.9%
ทีมเยือน Waterford United@3.50 → @3.33▼ 5.0%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.85 | 3.65 | 3.50 | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 1.85 | 0.5 | 1.97 | |
| Live | 1.95 | 3.45 | 3.15 | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 1.95 | 0.5 | 1.87 | ||
| Bet365 | Initial | 1.85 | 3.30 | 3.50 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.85 | 3.30 | 3.50 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 1.94 | 0.5 | 1.86 | ||||
| Live | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 1.94 | 0.5 | 1.86 | |||||
| 10BET | Initial | 1.84 | 3.60 | 3.70 | 1.84 | 2.5/3 | 1.86 | 1.91 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.35 | 3.60 | 1.94 | 1.84 | 2.5/3 | 1.86 | 1.91 | 0.5 | 1.80 | ||
| 12BET | Initial | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 1.94 | 0.5 | 1.86 | ||||
| Live | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 1.94 | 0.5 | 1.86 | |||||
| wewbet | Initial | 1.84 | 3.55 | 3.63 | 1.92 | 2.5/3 | 1.84 | 1.84 | 0.5 | 1.94 | |
| Live | 1.93 | 3.50 | 3.40 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 1.93 | 0.5 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 1.82 | 3.45 | 3.35 | 1.76 | 2.5/3 | 1.76 | 1.71 | 0.5 | 1.81 | |
| Live | 1.90 | 3.40 | 3.30 | 1.79 | 2.5/3 | 1.77 | 1.85 | 0.5 | 1.71 | ||
| pinnacle | Initial | 2.03 | 3.26 | 3.28 | 1.81 | 2.5 | 1.93 | 1.77 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.02 | 3.42 | 3.30 | 1.87 | 2.5/3 | 1.90 | 1.75 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| Willhill | Initial | 1.83 | 3.25 | 3.50 | 1.62 | 2.5 | 2.15 | 1.85 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.95 | 3.10 | 3.40 | 1.73 | 2.5 | 2.00 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | ||
| Interwetten | Initial | 1.85 | 3.60 | 3.70 | 1.65 | 2.5 | 2.05 | 1.80 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.95 | 3.40 | 3.45 | 1.65 | 2.5 | 2.05 | 1.90 | 0.5 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 1.77 | 3.75 | 3.80 | 1.75 | 2.5 | 2.10 | 2.22 | 1/1.5 | 1.53 | |
| Live | 1.96 | 3.44 | 3.60 | 1.87 | 2.5/3 | 1.86 | 2.16 | 0.5/1 | 1.56 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [IRE PR-5] Derry City | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 36 | 11 | 15 | 10 | 50 | 47 | 48 | 5 | 30.6% |
| Home Field | 18 | 9 | 6 | 3 | 30 | 20 | 33 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 18 | 2 | 9 | 7 | 20 | 27 | 15 | 9 | 11.1% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 7 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 36 | 12 | 12 | 12 | 18 | 18 | 48 | 5 | 33.3% |
| Home Field | 18 | 6 | 6 | 6 | 10 | 9 | 24 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 18 | 6 | 6 | 6 | 8 | 9 | 24 | 3 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 4 | 8 | 33.3% |
| [IRE PR-7] Waterford United | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 36 | 10 | 13 | 13 | 54 | 61 | 43 | 7 | 27.8% |
| Home Field | 18 | 6 | 9 | 3 | 28 | 22 | 27 | 5 | 33.3% |
| Away Field | 18 | 4 | 4 | 10 | 26 | 39 | 16 | 7 | 22.2% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 12 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 36 | 9 | 15 | 12 | 25 | 27 | 42 | 7 | 25.0% |
| Home Field | 18 | 4 | 7 | 7 | 12 | 12 | 19 | 10 | 22.2% |
| Away Field | 18 | 5 | 8 | 5 | 13 | 15 | 23 | 4 | 27.8% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 7 | 4 | 10 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Derry City Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 90% Over 0% Draw 10% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| IRE PR | 15-09-2026 | Waterford United | 2-2 (1-1) | Derry City | 7-5 (2-5) | 2.63 | 3.40 | 2.38 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| IRE PR | 04-07-2026 | Derry City | 2-4 (0-1) | Waterford United | 5-7 (3-6) | 1.42 | 4.33 | 7.00 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| IRE PR | 16-05-2026 | Waterford United | 2-2 (0-1) | Derry City | 4-3 (1-0) | 4.40 | 3.75 | 1.70 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| IRE PR | 28-02-2026 | Derry City | 4-2 (0-1) | Waterford United | 7-2 (4-0) | 1.40 | 4.10 | 7.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| IRE PR | 18-10-2025 | Waterford United | 1-2 (1-2) | Derry City | 4-2 (2-2) | 4.10 | 3.75 | 1.80 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| IRE PR | 05-07-2025 | Derry City | 7-2 (4-0) | Waterford United | 6-2 (4-0) | 1.57 | 3.90 | 5.75 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| IRE PR | 26-04-2025 | Waterford United | 2-1 (1-0) | Derry City | 1-7 (1-0) | 3.50 | 3.25 | 1.95 | L | 1.83 | -0.5 | 2.03 | L | O |
| IRE PR | 01-03-2025 | Derry City | 1-2 (0-2) | Waterford United | 7-1 (6-0) | 1.53 | 4.00 | 6.00 | L | 1.98 | 1 | 1.88 | L | O |
| IRE PR | 24-08-2024 | Waterford United | 0-1 (0-0) | Derry City | 5-5 (2-2) | 4.33 | 3.40 | 1.75 | W | 2.05 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| IRE PR | 04-06-2024 | Derry City | 3-0 (3-0) | Waterford United | 1-3 (1-1) | 1.45 | 4.33 | 7.00 | W | 2.10 | 1/1.5 | 1.78 | W | O |
| IRE PR | 27-04-2024 | Waterford United | 0-2 (0-1) | Derry City | 6-4 (4-1) | 3.80 | 3.30 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| IRE PR | 09-03-2024 | Derry City | 3-0 (2-0) | Waterford United | 4-7 (2-3) | 1.55 | 4.00 | 6.00 | W | 1.98 | 1 | 1.88 | W | O |
| IRE PR | 03-11-2021 | Waterford United | 2-2 (2-1) | Derry City | 5-1 (3-0) | 2.75 | 3.25 | 2.50 | D | 2.05 | 0 | 1.80 | D | O |
| IRE PR | 03-07-2021 | Derry City | 2-0 (1-0) | Waterford United | 5-2 (5-0) | 1.75 | 3.60 | 4.60 | W | 1.83 | 0.5 | 2.03 | W | U |
| IRE PR | 21-05-2021 | Waterford United | 0-1 (0-1) | Derry City | 3-5 (3-3) | W | ||||||||
| IRE PR | 04-04-2021 | Derry City | 1-2 (1-1) | Waterford United | 8-1 (4-0) | 1.80 | 3.25 | 4.20 | L | 1.88 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| IRE PR | 02-10-2020 | Derry City | 2-0 (1-0) | Waterford United | 6-7 (2-3) | 1.61 | 4.00 | 4.50 | W | 2.02 | 0.5/1 | 1.82 | W | U |
| IRE PR | 07-03-2020 | Waterford United | 2-1 (1-1) | Derry City | 5-2 (2-1) | 3.50 | 3.20 | 2.05 | L | 2.02 | 0/-0.5 | 1.82 | L | O |
| IRE PR | 31-08-2019 | Waterford United | 1-1 (1-1) | Derry City | 3-5 (2-0) | 4.00 | 3.60 | 1.75 | D | 2.00 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| IRE LC | 06-08-2019 | Derry City | 2-2 (1-1) | Waterford United | 5-3 (2-0) | 1.53 | 4.20 | 5.00 | D | 1.95 | 1 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Derry City Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| IRE PR | 31-10-2026 | Sligo Rovers | 2-2 (2-0) | Derry City | 3-5 (2-0) | 5.00 | 4.33 | 1.53 | D | 2.00 | -1 | 1.80 | L | O |
| IRE PR | 24-10-2026 | Derry City | 2-1 (1-0) | Dundalk | 2-5 (0-5) | 1.85 | 3.50 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| IRE PR | 20-10-2026 | Derry City | 1-0 (0-0) | St. Patricks Athletic | 3-10 (3-2) | 3.40 | 3.40 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| IRE PR | 17-10-2026 | Drogheda United | 2-0 (1-0) | Derry City | 4-11 (3-4) | 2.55 | 3.20 | 2.60 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| IRFAIC | 10-10-2026 | Galway United | 0-2 (0-2) | Derry City | 2-7 (1-5) | 3.10 | 3.30 | 2.15 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| IRE PR | 19-09-2026 | Derry City | 1-0 (1-0) | Galway United | 4-4 (1-3) | 1.60 | 3.80 | 4.75 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| IRE PR | 15-09-2026 | Waterford United | 2-2 (1-1) | Derry City | 7-5 (2-5) | 2.63 | 3.40 | 2.38 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| IRE PR | 12-09-2026 | Shelbourne | 0-1 (0-0) | Derry City | 6-5 (1-4) | 2.25 | 3.20 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| IRFAIC | 06-09-2026 | Derry City | 4-2 (2-1) | Dundalk | 3-8 (2-2) | 2.05 | 3.30 | 3.30 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| IRE PR | 30-08-2026 | Derry City | 3-3 (3-1) | Shamrock Rovers | 3-5 (1-0) | 2.60 | 3.25 | 2.50 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| IRE PR | 22-08-2026 | Bohemians | 5-3 (0-1) | Derry City | 8-3 (2-3) | 1.83 | 3.40 | 3.80 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| IRFAIC | 15-08-2026 | UC Dublin | 1-2 (1-1) | Derry City | 3-3 (1-0) | 7.00 | 4.33 | 1.38 | W | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | O |
| IRE PR | 08-08-2026 | Derry City | 2-0 (0-0) | Sligo Rovers | 10-2 (2-2) | 1.36 | 4.50 | 7.00 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | U |
| IRE PR | 02-08-2026 | St. Patricks Athletic | 1-1 (1-0) | Derry City | 3-9 (2-3) | 1.62 | 3.60 | 5.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | Derry City | 0-1 (0-1) | Rijeka | 1-5 (0-3) | 4.75 | 3.75 | 1.57 | L | 1.78 | -1 | 2.03 | D | U |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | Rijeka | 1-0 (0-0) | Derry City | 13-4 (8-1) | 1.22 | 6.00 | 8.00 | L | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | W | U |
| IRFAIC | 19-07-2026 | Derry City | 3-0 (1-0) | Tolka Rovers | 11-1 (4-0) | 1.13 | 7.00 | 12.00 | W | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | W | U |
| UEFA EL | 17-07-2026 | Derry City | 1-2 (0-0) | CSKA Sofia | 11-6 (2-4) | 4.40 | 3.75 | 1.67 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| UEFA EL | 10-07-2026 | CSKA Sofia | 3-2 (2-1) | Derry City | 6-5 (2-2) | 1.25 | 5.25 | 10.00 | L | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | O |
| IRE PR | 04-07-2026 | Derry City | 2-4 (0-1) | Waterford United | 5-7 (3-6) | 1.42 | 4.33 | 7.00 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| No Data |
| Waterford United Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 90% Home 10% Draw 0% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| IRE PR | 31-10-2026 | Shelbourne | 2-3 (1-1) | Waterford United | 7-2 (3-1) | 1.91 | 3.80 | 3.25 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| IRE PR | 24-10-2026 | Waterford United | 3-1 (1-1) | Drogheda United | 7-3 (5-0) | 1.73 | 3.70 | 4.10 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| IRE PR | 20-10-2026 | Waterford United | 3-2 (2-0) | Galway United | 6-3 (3-2) | 1.91 | 3.60 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| IRE PR | 17-10-2026 | Bohemians | 2-1 (1-1) | Waterford United | 3-4 (1-1) | 1.38 | 4.75 | 6.50 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | U |
| IRFAIC | 10-10-2026 | Bohemians | 0-2 (0-0) | Waterford United | 12-1 (6-1) | 1.53 | 4.20 | 5.00 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| IRE PR | 19-09-2026 | Shamrock Rovers | 3-2 (0-1) | Waterford United | 7-8 (2-5) | 1.40 | 4.33 | 6.50 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| IRE PR | 15-09-2026 | Waterford United | 2-2 (1-1) | Derry City | 7-5 (2-5) | 2.63 | 3.40 | 2.38 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| IRE PR | 12-09-2026 | Waterford United | 1-1 (1-1) | Dundalk | 9-1 (7-1) | 2.45 | 3.50 | 2.50 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| IRFAIC | 05-09-2026 | Waterford United | 3-0 (1-0) | Sligo Rovers | 5-8 (1-5) | 1.70 | 3.50 | 4.10 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| IRE PR | 29-08-2026 | St. Patricks Athletic | 0-2 (0-0) | Waterford United | 8-10 (3-4) | 1.30 | 4.75 | 8.00 | W | 1.93 | 1.5 | 1.88 | W | U |
| IRE PR | 22-08-2026 | Sligo Rovers | 0-0 (0-0) | Waterford United | 6-6 (2-3) | 2.70 | 3.40 | 2.35 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | U |
| IRFAIC | 15-08-2026 | Waterford United | 2-1 (1-1) | Athlone Town | 5-7 (3-3) | 1.48 | 4.10 | 5.50 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| IRE PR | 09-08-2026 | Waterford United | 3-1 (3-0) | Bohemians | 3-7 (2-2) | 4.80 | 3.80 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| IRE PR | 02-08-2026 | Waterford United | 1-0 (0-0) | Shelbourne | 8-6 (6-4) | 3.00 | 3.40 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| IRE PR | 25-07-2026 | Galway United | 0-0 (0-0) | Waterford United | 5-5 (5-4) | 1.90 | 3.50 | 3.60 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| IRFAIC | 18-07-2026 | Waterford United | 2-1 (0-1) | Cobh Ramblers | 12-3 (3-3) | 1.67 | 3.70 | 4.10 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| IRE PR | 11-07-2026 | Waterford United | 1-1 (1-0) | St. Patricks Athletic | 7-5 (0-2) | 5.25 | 3.90 | 1.53 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | W | U |
| IRE PR | 04-07-2026 | Derry City | 2-4 (0-1) | Waterford United | 5-7 (3-6) | 1.42 | 4.33 | 7.00 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| IRE PR | 27-06-2026 | Dundalk | 2-3 (2-1) | Waterford United | 6-3 (3-1) | 1.48 | 4.20 | 5.50 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | O |
| IRE PR | 20-06-2026 | Waterford United | 0-2 (0-1) | Shamrock Rovers | 4-5 (2-2) | 5.00 | 3.90 | 1.57 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Derry City | No Data | Waterford United | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.35 | 2.29 | 4.20 | 2.49 | 2.25 | 3.95 | 1.71 | 1 | 2.09 | 1.71 | 1 | 2.09 | 1.95 | 0/0.5 | 1.87 | 2.02 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Initial | 1.85 | 3.65 | 3.50 | 1.95 | 3.45 | 3.15 | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 1.85 | 0.5 | 1.97 | 1.95 | 0.5 | 1.87 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.85 | 3.30 | 3.50 | 1.85 | 3.30 | 3.50 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | 1.95 | 0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 3 | 1.8 | Goal | 2.2 |
| 1 | Loss | 1.7 | 1.2 | Loss | 1.3 |
| 16.3 | Shot(OT) | 12.3 | 11 | Shot(OT) | 12.9 |
| 3.3 | Corner | 5 | 4.8 | Corner | 5.9 |
| 2.3 | Yellow Card | 2 | 2.4 | Yellow Card | 1.8 |
| 12.3 | Fouls | 8.7 | 11.2 | Fouls | 11.9 |
| 56% | Possession | 46% | 57.2% | Possession | 38.9% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Derry City ( 6 Matches) | Waterford United ( 6 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 1 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 2 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |