ทีเด็ดบอล FC Caldas vs Oliveirense
Portugal Liga 3
🕒 07-11-2026 22:00 น.
FC Caldasเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.222:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1014พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVSFC CaldasOliveirenseใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ47% @2.6453% @2.29สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.97 · ต่ำ 1.79แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.77
Oliveirenseทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านFC Caldasรอง 0 @1.99การ์ดยิงดุ🔥7.8FC Caldasการ์ดรับหลวม🕳️7.8Oliveirenseการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2FC Caldasการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนOliveirenseต่อ 0 @1.77พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 7.8Oliveirenseกองกลาง🎯56% vs 46%Oliveirenseแนวรับ🛡️7.8 vs 10.2Oliveirenseการ์ดรับหลวม🕳️10.2FC Caldasการ์ดยิงดุ🔥9.0Oliveirenseการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.97พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥7.8 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.79พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
FC Caldasเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
22:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1014พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVS
FC CaldasOliveirense
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
47% @2.6453% @2.29
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.97 · ต่ำ 1.79แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.77
Oliveirenseทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Caldas
รอง 0 @1.99
การ์ดยิงดุ🔥7.8FC Caldas
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Oliveirense
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2FC Caldas
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนOliveirense
ต่อ 0 @1.77
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 7.8Oliveirense
กองกลาง🎯56% vs 46%Oliveirense
แนวรับ🛡️7.8 vs 10.2Oliveirense
การ์ดรับหลวม🕳️10.2FC Caldas
การ์ดยิงดุ🔥9.0Oliveirense
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.97
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥7.8 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.79
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Caldas vs Oliveirense
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนOliveirense ต่อ 0 @1.77การ์ด 6 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.97การ์ด 5 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งOliveirenseโอกาสชนะ 39%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 10 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Oliveirense · บิลหลัก 1X2 @2.29
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Oliveirense ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.29 · ควรเป็น @2.20 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Oliveirense 5 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Oliveirense ต่อ 0
ได้ 41%คืนทุน 26%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Oliveirense · คาดสกอร์ 1.4 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Oliveirense ชนะ 1 ลูก21%
Oliveirense ชนะ 2 ลูก12%
Oliveirense ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ26%
FC Caldas ชนะ 1 ลูก18%
FC Caldas ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Oliveirense ชนะ41%
Oliveirense ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Oliveirense คลีนชีท25%
FC Caldas ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Caldas ไม่แพ้59%
Oliveirense ไม่แพ้67%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)56%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)34%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.544%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%0-18%2-18%1-08%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Oliveirense)
- โอกาส Oliveirense ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- FC Caldas เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- FC Caldas ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส FC Caldas ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Caldas
พ1-3ช1-0ช2-0พ1-4ส3-3ช1-0
Oliveirense
พ1-3ช2-1พ1-2ส0-0ส2-2พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Caldasยิง 1.3 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Oliveirenseยิง 1.5 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Caldas
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 19
Oliveirense
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Caldas
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Oliveirense
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Caldas
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 2เสียราคา 3
Oliveirense
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Caldas@2.71 → @2.64▼ 2.8%
เสมอ@3.30 → @3.20▼ 3.0%
ทีมเยือน Oliveirense@2.19 → @2.29▲ 4.6%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.52 | 3.20 | 2.27 | 1.93 | 2.5 | 1.77 | 1.95 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.52 | 3.20 | 2.27 | 1.93 | 2.5 | 1.77 | 1.95 | 0 | 1.75 | ||
| Bet365 | Initial | 2.90 | 3.40 | 2.10 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.05 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.63 | 3.10 | 2.40 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.00 | 0 | 1.80 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.71 | 3.15 | 2.31 | 1.97 | 2.5 | 1.79 | 2.06 | 0 | 1.70 | |
| Live | 2.65 | 3.15 | 2.36 | 1.97 | 2.5 | 1.79 | 1.99 | 0 | 1.77 | ||
| 12BET | Initial | 2.77 | 3.15 | 2.27 | 1.97 | 2.5 | 1.79 | 2.06 | 0 | 1.70 | |
| Live | 2.65 | 3.15 | 2.36 | 1.97 | 2.5 | 1.79 | 1.99 | 0 | 1.77 | ||
| wewbet | Initial | 2.71 | 3.19 | 2.42 | 1.98 | 2.5 | 1.78 | 2.02 | 0 | 1.76 | |
| Live | 2.66 | 3.19 | 2.45 | 1.97 | 2.5 | 1.79 | 1.99 | 0 | 1.79 | ||
| 18Bet | Initial | 3.15 | 3.50 | 2.05 | 1.91 | 2.5/3 | 1.80 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.75 | 3.20 | 2.45 | 1.98 | 2.5 | 1.75 | 1.97 | 0 | 1.76 | ||
| pinnacle | Initial | 2.80 | 3.09 | 2.43 | 2.00 | 2.5 | 1.76 | 2.03 | 0 | 1.76 | |
| Live | 2.77 | 3.16 | 2.55 | 2.03 | 2.5 | 1.79 | 1.99 | 0 | 1.83 | ||
| 1xBet | Initial | 3.16 | 3.42 | 2.00 | 1.89 | 2.5/3 | 1.79 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.81 | 3.05 | 2.35 | 1.92 | 2.5 | 1.76 | 1.98 | 0 | 1.70 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POR L3-4] FC Caldas | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 2 | 3 | 10 | 12 | 11 | 4 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 7 | 7 | 5 | 6 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 3 | 5 | 6 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 11 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 3 | 3 | 3 | 3 | 9 | 5 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 1 | 5 | 8 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 2 | 4 | 5 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 2 | 8 | 33.3% |
| [POR L3-5] Oliveirense | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 4 | 2 | 10 | 11 | 10 | 5 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 5 | 7 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 4 | 6 | 3 | 6 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 10 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 4 | 2 | 4 | 5 | 10 | 4 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 2 | 8 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 3 | 2 | 8 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| FC Caldas Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Caldas Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 20% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR L3 | 01-11-2026 | SC Covilha | 0-1 (0-0) | FC Caldas | 7-2 (2-1) | 2.25 | 3.00 | 2.88 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| POR L3 | 24-10-2026 | FC Caldas | 3-3 (2-0) | CD Mafra | 7-9 (2-5) | 2.45 | 3.10 | 2.55 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| POR L3 | 11-10-2026 | Atletico Clube Purtugal | 4-1 (1-0) | FC Caldas | 1-7 (0-2) | 1.83 | 3.30 | 3.80 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| POR L3 | 13-09-2026 | FC Caldas | 2-0 (0-0) | GD Vitoria Sernache | 3-6 (1-4) | 1.85 | 3.10 | 3.90 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | D |
| POR L3 | 05-09-2026 | UD Santarem | 0-1 (0-1) | FC Caldas | 8-6 (3-1) | 2.10 | 3.25 | 3.10 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| POR CUP | 30-08-2026 | FC Caldas | 1-3 (1-1) | Sintrense | 4-3 (1-2) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| POR L3 | 23-08-2026 | FC Caldas | 2-4 (0-1) | Louletano | 11-2 (6-1) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| POR L3 | 16-08-2026 | FC Caldas | 0-0 (0-0) | Lusitano GC | 3-6 (2-2) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| POR L3 | 08-08-2026 | CF Os Belenenses | 1-0 (1-0) | FC Caldas | 7-4 (2-0) | 1.57 | 3.50 | 5.50 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | D | U |
| INT CF | 01-08-2026 | FC Caldas | 2-2 (1-2) | Academica Coimbra | 4-4 (1-2) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| POR L3 | 02-05-2026 | Dezembro | 2-1 (1-1) | FC Caldas | 6-0 (5-0) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| POR L3 | 25-04-2026 | FC Caldas | 1-1 (1-0) | SC Covilha | 2-3 (1-2) | 1.91 | 3.10 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| POR L3 | 18-04-2026 | Atletico Clube Purtugal | 2-0 (1-0) | FC Caldas | 4-2 (1-1) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | D |
| POR L3 | 12-04-2026 | Amora FC | 1-2 (0-0) | FC Caldas | 7-5 (3-2) | 2.30 | 3.00 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| POR L3 | 22-03-2026 | FC Caldas | 1-1 (1-1) | Lusitano GC | 2-7 (2-3) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | D |
| POR L3 | 14-03-2026 | FC Caldas | 0-1 (0-1) | Atletico Clube Purtugal | 5-2 (0-1) | 2.70 | 3.20 | 2.45 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| POR L3 | 07-03-2026 | Lusitano GC | 0-1 (0-1) | FC Caldas | 7-1 (5-1) | 1.83 | 3.20 | 3.75 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| POR L3 | 28-02-2026 | FC Caldas | 2-1 (0-1) | Amora FC | 8-1 (2-1) | 1.91 | 3.10 | 3.70 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| POR L3 | 22-02-2026 | SC Covilha | 1-0 (1-0) | FC Caldas | 5-7 (3-1) | 2.60 | 3.20 | 2.38 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| POR L3 | 15-02-2026 | FC Caldas | 2-1 (0-1) | Dezembro | 9-1 (3-1) | 2.00 | 3.10 | 3.75 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| No Data |
| Oliveirense Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR L3 | 01-11-2026 | Oliveirense | 1-2 (1-0) | CF Os Belenenses | 7-3 (3-3) | 3.10 | 3.50 | 1.95 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| POR L3 | 24-10-2026 | Lusitano GC | 2-2 (1-0) | Oliveirense | 2-6 (2-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| POR L3 | 10-10-2026 | SC Covilha | 0-0 (0-0) | Oliveirense | 0-6 (0-3) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| POR CUP | 19-09-2026 | Oliveirense | 1-2 (1-0) | Penafiel | 0-4 | 3.50 | 3.60 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| POR L3 | 12-09-2026 | Oliveirense | 2-1 (1-0) | CD Mafra | 1-6 (1-4) | 2.90 | 3.25 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| POR L3 | 06-09-2026 | Atletico Clube Purtugal | 3-1 (2-0) | Oliveirense | 9-2 (5-1) | 2.15 | 3.20 | 2.90 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| POR CUP | 29-08-2026 | Oliveirense | 4-0 (3-0) | Penalva do Castelo | 7-0 (5-0) | 1.08 | 9.00 | 15.00 | W | 1.85 | 2.5 | 1.95 | W | O |
| POR L3 | 23-08-2026 | Oliveirense | 3-2 (2-2) | GD Vitoria Sernache | 8-5 (3-2) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| POR L3 | 15-08-2026 | UD Santarem | 1-1 (0-0) | Oliveirense | 9-7 (1-5) | 2.70 | 3.10 | 2.45 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| POR L3 | 08-08-2026 | Oliveirense | 0-0 (0-0) | Louletano | 5-2 (2-0) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| POR D2 | 17-05-2026 | Oliveirense | 1-5 (1-2) | FC Felgueiras | 6-5 (4-4) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| POR D2 | 09-05-2026 | Feirense | 1-2 (1-0) | Oliveirense | 4-4 (2-1) | 1.90 | 3.50 | 3.30 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| POR D2 | 02-05-2026 | Oliveirense | 0-0 (0-0) | Lusitania FC | 5-6 (2-4) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| POR D2 | 28-04-2026 | GD Chaves | 2-1 (0-0) | Oliveirense | 5-6 (3-1) | 1.55 | 3.60 | 5.25 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | D | O |
| POR D2 | 23-04-2026 | Oliveirense | 3-0 (1-0) | SL Benfica B | 0-3 | 2.80 | 3.20 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| POR D2 | 12-04-2026 | Leixoes | 2-0 (1-0) | Oliveirense | 7-7 (5-2) | 1.73 | 3.75 | 4.50 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| POR D2 | 03-04-2026 | Oliveirense | 1-2 (0-0) | Portimonense | 6-7 (5-7) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| POR D2 | 21-03-2026 | Maritimo | 1-0 (0-0) | Oliveirense | 5-1 (5-1) | 1.36 | 4.10 | 7.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| POR D2 | 17-03-2026 | Porto B | 0-0 (0-0) | Oliveirense | 4-2 (2-1) | 2.00 | 3.30 | 3.40 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| POR D2 | 07-03-2026 | Oliveirense | 0-3 (0-2) | SCU Torreense | 5-1 (2-1) | 3.20 | 3.20 | 2.00 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR L3 | 29-11 | Home | CF Os Belenenses | 22 Days |
| POR L3 | 06-12 | Away | Lusitano GC | 29 Days |
| POR L3 | 13-12 | Away | Louletano | 36 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR L3 | 29-11 | Away | Louletano | 22 Days |
| POR L3 | 06-12 | Home | UD Santarem | 29 Days |
| POR L3 | 13-12 | Away | GD Vitoria Sernache | 36 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.15 | 2.04 | 2.91 | 3.15 | 2.04 | 2.91 | 1.89 | 1 | 1.81 | 1.89 | 1 | 1.81 | 1.93 | 0 | 1.77 | 1.93 | 0 | 1.77 | |
| Initial | 2.52 | 3.20 | 2.27 | 2.52 | 3.20 | 2.27 | 1.93 | 2.5 | 1.77 | 1.93 | 2.5 | 1.77 | 1.95 | 0 | 1.75 | 1.95 | 0 | 1.75 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.90 | 3.40 | 2.10 | 2.75 | 3.20 | 2.30 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.05 | 0 | 1.75 | 2.03 | 0 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1 | 1.3 | Goal | 1.5 |
| 2.3 | Loss | 1.3 | 1.7 | Loss | 1.3 |
| 13 | Shot(OT) | 9 | 11.2 | Shot(OT) | 10.2 |
| 5.3 | Corner | 6.3 | 5.1 | Corner | 4.9 |
| 2.3 | Yellow Card | 2.7 | 2.2 | Yellow Card | 2.3 |
| 14 | Fouls | 11.7 | 14 | Fouls | 13.2 |
| 41.3% | Possession | 54.7% | 45.7% | Possession | 56.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| FC Caldas ( 35 Matches) | Oliveirense ( 8 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 4 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 3 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 3 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 1 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 4 | 7 | 0 | 1 |