ทีเด็ดบอล Reus FC Reddis vs Barakaldo CF
Spanish Copa Del Rey
🕒 29-10-2026 02:30 น.
Reus FC Reddisเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.802:30 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่414พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★85⚖️ เสี่ยง 57% ★แพงเกินจริงVSReus FC ReddisBarakaldo CFใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ37% @3.4563% @1.99สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.96
Barakaldo CFทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8⚖️กองกลางสูสี48%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านReus FC Reddisรอง 0.5 @1.80กองกลาง🎯53% vs 48%Reus FC Reddisการ์ดยิงดุ🔥5.4Reus FC Reddisการ์ดรับหลวม🕳️7.2Barakaldo CFการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Reus FC Reddisการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนBarakaldo CFต่อ 0.5 @1.96การ์ดรับหลวม🕳️7.8Reus FC Reddisการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.88แนวรับ🕳️7.8 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.88พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดยิงฝืด🥶0.9·0.8ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉15/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ
Reus FC Reddisเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
02:30 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่414พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★85⚖️ เสี่ยง 57% ★แพงเกินจริงVS
Reus FC ReddisBarakaldo CF
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
37% @3.4563% @1.99
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.96
Barakaldo CFทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8
⚖️กองกลางสูสี48%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านReus FC Reddis
รอง 0.5 @1.80
กองกลาง🎯53% vs 48%Reus FC Reddis
การ์ดยิงดุ🔥5.4Reus FC Reddis
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Barakaldo CF
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Reus FC Reddis
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนBarakaldo CF
ต่อ 0.5 @1.96
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Reus FC Reddis
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.88
แนวรับ🕳️7.8 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.88
พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่
ยิงฝืดทั้งคู่พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดยิงฝืด🥶0.9·0.8ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉15/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Reus FC Reddis vs Barakaldo CF
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านReus FC Reddis รอง 0.5 @1.80การ์ด 4 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2/2.5 @1.88การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBarakaldo CFโอกาสชนะ 46%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2/2.585/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน4 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Barakaldo CF · บิลหลัก 1X2 @1.99
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Barakaldo CF ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.99 · ควรเป็น @2.13 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Barakaldo CF 19 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Barakaldo CF ต่อ 0.5
ได้ 43%เสีย 57%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 16%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Barakaldo CF · คาดสกอร์ 1.1 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Barakaldo CF ชนะ 1 ลูก27%
Barakaldo CF ชนะ 2 ลูก11%
Barakaldo CF ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ28%
Reus FC Reddis ชนะ 1 ลูก17%
Reus FC Reddis ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Barakaldo CF ชนะ43%
Barakaldo CF ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป16%
Barakaldo CF คลีนชีท32%
Reus FC Reddis ยิงไม่ได้37%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Reus FC Reddis ไม่แพ้57%
Barakaldo CF ไม่แพ้71%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)36%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)17%
ยิงได้ทั้งคู่43%
ต่ำ 2.564%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-013%1-113%0-012%0-112%2-08%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Barakaldo CF)
- โอกาส Barakaldo CF ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- Reus FC Reddis ยิงไม่ได้เลย 37%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.99 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.13 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Barakaldo CF ยิงเฉลี่ยแค่ 0.8 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Reus FC Reddis ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- ราคา Barakaldo CF ไหลขึ้นจาก @1.88 (เงินไหลออก)
- โอกาส Reus FC Reddis ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Reus FC Reddis
ช1-0ช1-0พ1-4ช3-1ส1-1ส1-1
Barakaldo CF
พ0-1ส3-3ส1-1พ0-1ช2-0ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Reus FC Reddisยิง 0.9 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Barakaldo CFยิง 0.8 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Reus FC Reddis
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 16
Barakaldo CF
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Reus FC Reddis
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Barakaldo CF
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Reus FC Reddis
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Barakaldo CF
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Reus FC Reddis@3.53 → @3.45▼ 2.1%
เสมอ@3.25 → @3.40▲ 4.6%
ทีมเยือน Barakaldo CF@1.88 → @1.99▲ 5.9%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.55 | 3.30 | 1.87 | 1.86 | 2/2.5 | 1.84 | 1.83 | -0.5 | 1.87 | |
| Live | 3.55 | 3.30 | 1.87 | 1.86 | 2/2.5 | 1.84 | 1.83 | -0.5 | 1.87 | ||
| Bet365 | Initial | 3.50 | 3.25 | 1.86 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.85 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.50 | 3.50 | 1.86 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.85 | -0.5 | 1.95 | ||
| Vcbet | Initial | 3.80 | 3.25 | 1.90 | 1.87 | 2/2.5 | 1.92 | 1.86 | -0.5 | 1.93 | |
| Live | 3.80 | 3.25 | 1.91 | 1.88 | 2/2.5 | 1.91 | 1.86 | -0.5 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 3.62 | 3.28 | 1.94 | 1.88 | 2/2.5 | 1.88 | 1.84 | -0.5 | 1.94 | |
| Live | 3.57 | 3.26 | 1.96 | 1.87 | 2/2.5 | 1.93 | 1.86 | -0.5 | 1.96 | ||
| 18Bet | Initial | 3.60 | 3.35 | 1.95 | 1.86 | 2/2.5 | 1.86 | 1.81 | -0.5 | 1.92 | |
| Live | 3.70 | 3.40 | 1.95 | 1.86 | 2/2.5 | 1.87 | 1.83 | -0.5 | 1.92 | ||
| pinnacle | Initial | 3.68 | 3.07 | 1.83 | 1.83 | 2/2.5 | 1.83 | 1.83 | -0.5 | 1.83 | |
| Live | 3.70 | 3.11 | 1.87 | 1.86 | 2/2.5 | 1.85 | 1.83 | -0.5 | 1.88 | ||
| Interwetten | Initial | 3.80 | 3.50 | 1.97 | 2.05 | 2.5 | 1.70 | 1.80 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.45 | 3.30 | 2.00 | 2.05 | 2.5 | 1.70 | 1.75 | -0.5 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 3.65 | 3.35 | 1.92 | 2.05 | 2.5 | 1.68 | 2.70 | 0 | 1.40 | |
| Live | 3.82 | 3.42 | 1.94 | 2.09 | 2.5 | 1.69 | 2.13 | 0/-0.5 | 1.66 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | -0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-9] Reus FC Reddis | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 2 | 3 | 8 | 10 | 11 | 9 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 6 | 4 | 15 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 4 | 7 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 7 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 4 | 2 | 2 | 2 | 10 | 8 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 2 | 4 | 11 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 1 | 0 | 6 | 7 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% |
| [SPA D3-15] Barakaldo CF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 8 | 10 | 10 | 15 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 7 | 4 | 9 | 5 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 6 | 1 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 6 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 3 | 4 | 11 | 14 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 2 | 2 | 8 | 10 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 2 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Reus FC Reddis Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Reus FC Reddis Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 24-10-2026 | Pena Sport | 1-1 (0-0) | Reus FC Reddis | 7-5 (2-5) | 3.30 | 3.30 | 1.91 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 18-10-2026 | Reus FC Reddis | 1-1 (0-1) | RCD Espanyol B | 4-2 (2-0) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D4 | 11-10-2026 | CD Tudelano | 1-3 (0-1) | Reus FC Reddis | - | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Reus FC Reddis | 1-4 (0-1) | CE Manresa | 8-3 (5-1) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Utebo FC | 0-1 (0-0) | Reus FC Reddis | 2-10 (1-3) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 21-09-2026 | Reus FC Reddis | 1-0 (1-0) | Naxara | 2-6 (2-2) | 1.85 | 3.30 | 3.75 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 12-09-2026 | CD Ebro | 2-0 (0-0) | Reus FC Reddis | 4-2 (2-0) | 1.91 | 3.25 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Reus FC Reddis | 0-1 (0-0) | Osasuna B | 8-3 (6-0) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 30-08-2026 | Reus FC Reddis | 0-1 (0-1) | Castellon B | 4-5 (1-1) | 1.72 | 3.75 | 3.80 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 27-08-2026 | Barcelona B | 2-1 (1-0) | Reus FC Reddis | 8-1 (5-0) | 1.95 | 3.40 | 3.25 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 23-08-2026 | FC Asco | 0-3 (0-2) | Reus FC Reddis | - | W | ||||||||
| INT CF | 17-08-2026 | Reus FC Reddis | 2-1 (1-0) | CE Atletic Lleida 2019 | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-08-2026 | Reus FC Reddis | 2-1 (1-1) | Atletico Saguntino | 4-1 (3-1) | 1.70 | 3.25 | 4.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 06-08-2026 | Petro Atletico de Luanda | 4-0 (3-0) | Reus FC Reddis | 0-8 (0-4) | 1.36 | 5.00 | 5.50 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 02-08-2026 | Reus FC Reddis | 0-0 (0-0) | CE Manresa | 3-3 | 1.90 | 3.25 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 16-05-2026 | UD Ourense | 2-1 (1-1) | Reus FC Reddis | 2-4 (1-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 10-05-2026 | Reus FC Reddis | 0-0 (0-0) | UD Ourense | 6-1 (4-0) | 2.10 | 3.05 | 3.25 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Terrassa | 0-1 (0-0) | Reus FC Reddis | 3-5 (1-3) | 2.90 | 3.00 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Reus FC Reddis | 1-0 (1-0) | UE Olot | 2-7 (1-2) | 1.85 | 3.20 | 3.90 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Sant Andreu | 2-1 (0-0) | Reus FC Reddis | 0-2 (0-1) | 1.67 | 3.40 | 4.60 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| No Data |
| Barakaldo CF Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 24-10-2026 | Ponferradina | 0-0 (0-0) | Barakaldo CF | 7-2 (2-1) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| SPA D3 | 17-10-2026 | Barakaldo CF | 2-0 (1-0) | Mirandes | 14-3 (8-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| SPA D3 | 10-10-2026 | UD Ourense | 1-0 (0-0) | Barakaldo CF | 0-7 (0-1) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D3 | 03-10-2026 | Barakaldo CF | 1-1 (0-0) | Arenas Club de Getxo | 4-7 (3-2) | 1.40 | 4.10 | 6.50 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D3 | 27-09-2026 | Barakaldo CF | 3-3 (0-2) | Real Aviles | 6-4 (3-2) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D3 | 19-09-2026 | Racing de Ferrol | 1-0 (0-0) | Barakaldo CF | 10-2 (8-0) | 2.35 | 3.00 | 2.80 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| SPA D3 | 12-09-2026 | Barakaldo CF | 1-0 (1-0) | Extremadura | 3-6 (0-3) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D3 | 05-09-2026 | CD Coria | 4-1 (2-1) | Barakaldo CF | 5-7 (2-6) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D3 | 30-08-2026 | Barakaldo CF | 0-0 (0-0) | Cultural Leonesa | 7-4 (5-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 22-08-2026 | Barakaldo CF | 0-2 (0-1) | Real Union Irun | 6-3 (2-2) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 14-08-2026 | Portugalete | 2-0 (0-0) | Barakaldo CF | 2-2 (0-1) | 3.30 | 3.20 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Barakaldo CF | 3-1 (1-1) | Athletic Bilbao B | 3-8 (2-5) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Barakaldo CF | 2-0 (2-0) | Mirandes | 4-5 (3-1) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D3 | 23-05-2026 | Barakaldo CF | 1-1 (0-0) | Celta vigo b | 13-2 (6-0) | 1.85 | 3.30 | 3.70 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D3 | 17-05-2026 | Real Aviles | 1-4 (1-2) | Barakaldo CF | 4-5 (1-2) | 3.10 | 3.20 | 2.05 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D3 | 09-05-2026 | Barakaldo CF | 2-0 (1-0) | Merida AD | 8-2 (5-0) | 1.57 | 3.50 | 5.00 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | U |
| SPA D3 | 02-05-2026 | Tenerife | 2-0 (0-0) | Barakaldo CF | 4-5 (2-0) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| SPA D3 | 25-04-2026 | Barakaldo CF | 3-0 (1-0) | CD Lugo | 11-5 (8-1) | 1.83 | 3.20 | 3.90 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D3 | 19-04-2026 | Ponferradina | 1-0 (1-0) | Barakaldo CF | 3-4 (2-1) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D3 | 12-04-2026 | Barakaldo CF | 1-1 (1-1) | CD Arenteiro | 4-6 (3-2) | 1.57 | 3.40 | 5.50 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 02-11 | Away | Terrassa | 4 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | UD Logrones B | 11 Days |
| SPA D4 | 15-11 | Away | CF Calamocha | 18 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 01-11 | Home | Pontevedra | 4 Days |
| SPA D3 | 08-11 | Home | Real Union Irun | 11 Days |
| SPA D3 | 15-11 | Away | Deportivo La Coruna B | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.35 | 2.05 | 2.49 | 4.35 | 2.05 | 2.49 | 2.01 | 1 | 1.69 | 2.01 | 1 | 1.69 | 1.73 | 0/-0.5 | 1.97 | 1.73 | 0/-0.5 | 1.97 | |
| Initial | 3.55 | 3.30 | 1.87 | 3.55 | 3.30 | 1.87 | 1.86 | 2/2.5 | 1.84 | 1.86 | 2/2.5 | 1.84 | 1.83 | -0.5 | 1.87 | 1.83 | -0.5 | 1.87 | |
| Live | 4.35 | 2.05 | 2.47 | 4.10 | 2.04 | 2.58 | 2.06 | 1 | 1.74 | 2.01 | 1 | 1.69 | 1.79 | 0/-0.5 | 2.03 | 1.66 | 0/-0.5 | 2.04 | |
| Live | 3.55 | 3.25 | 1.89 | 3.20 | 3.20 | 2.02 | 1.91 | 2/2.5 | 1.89 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.89 | -0.5 | 1.93 | 1.74 | -0.5 | 1.96 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.50 | 2.10 | 2.60 | 4.50 | 2.10 | 2.60 | 2.03 | 1 | 1.78 | 2.05 | 1 | 1.75 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | |
| Live | 3.50 | 3.25 | 1.86 | 3.70 | 3.60 | 1.95 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.85 | -0.5 | 1.95 | 1.85 | -0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 0.7 | 0.9 | Goal | 0.8 |
| 1 | Loss | 0.3 | 1.3 | Loss | 1.2 |
| 15 | Shot(OT) | 8.3 | 11.2 | Shot(OT) | 11 |
| 4.5 | Corner | 7.7 | 4.9 | Corner | 5.8 |
| 5 | Yellow Card | 3.3 | 3.2 | Yellow Card | 3 |
| 17.5 | Fouls | 13 | 13.4 | Fouls | 16.1 |
| 39% | Possession | 52.3% | 52.7% | Possession | 47.7% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Reus FC Reddis ( 2 Matches) | Barakaldo CF ( 0 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |