ทีเด็ดบอล SD Amorebieta vs UD Logrones
Spanish Copa Del Rey
🕒 29-10-2026 02:00 น.
SD Amorebietaเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า02:00 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVSSD AmorebietaUD Logronesใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ32% @3.7868% @1.81สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.91 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.88
UD Logronesทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2🏠เต็งเจ้าบ้านSD Amorebietaรอง 0.5 @1.87การ์ดยิงดุ🔥6.6SD Amorebietaการ์ดรับหลวม🕳️7.2UD Logronesการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนUD Logronesต่อ 0.5 @1.88แนวรุก🔥14.4 vs 6.6UD Logronesการ์ดรับหลวม🕳️6.6SD Amorebietaการ์ดยิงดุ🔥14.4UD Logronesการ์ดได้ราคา💰6/10UD Logronesการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.91แนวรุก🔥6.6 · 14.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
SD Amorebietaเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
02:00 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุล
VS
SD AmorebietaUD Logrones
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
32% @3.7868% @1.81
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.91 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.88
UD Logronesทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
🏠เต็งเจ้าบ้านSD Amorebieta
รอง 0.5 @1.87
การ์ดยิงดุ🔥6.6SD Amorebieta
การ์ดรับหลวม🕳️7.2UD Logrones
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนUD Logrones
ต่อ 0.5 @1.88
แนวรุก🔥14.4 vs 6.6UD Logrones
การ์ดรับหลวม🕳️6.6SD Amorebieta
การ์ดยิงดุ🔥14.4UD Logrones
การ์ดได้ราคา💰6/10UD Logrones
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.91
แนวรุก🔥6.6 · 14.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SD Amorebieta vs UD Logrones
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนUD Logrones ต่อ 0.5 @1.88การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.91การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUD Logronesโอกาสชนะ 51%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: UD Logrones · บิลหลัก 1X2 @1.81
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา UD Logrones ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.81 · ควรเป็น @1.81 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง UD Logrones 27 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป UD Logrones ต่อ 0.5
ได้ 51%เสีย 49%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง UD Logrones · คาดสกอร์ 1.2 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
UD Logrones ชนะ 1 ลูก24%
UD Logrones ชนะ 2 ลูก15%
UD Logrones ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ25%
SD Amorebieta ชนะ 1 ลูก14%
SD Amorebieta ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
UD Logrones ชนะ51%
UD Logrones ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
UD Logrones คลีนชีท29%
SD Amorebieta ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SD Amorebieta ไม่แพ้49%
UD Logrones ไม่แพ้76%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)56%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.544%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%0-19%0-28%2-17%1-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง UD Logrones)
- โอกาส UD Logrones ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- UD Logrones ยิงเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- SD Amorebieta ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด SD Amorebieta เคยชนะ 3 นัด
- ราคา UD Logrones ไหลขึ้นจาก @1.71 (เงินไหลออก)
- โอกาส SD Amorebieta ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SD Amorebieta
ช2-0พ0-1ช1-0พ1-2ช2-1ช2-1
UD Logrones
ส1-1ช5-3ช2-1พ1-3ส1-1ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SD Amorebietaยิง 1.1 · เสีย 1.1 ต่อนัด
UD Logronesยิง 2.4 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SD Amorebieta
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 12
UD Logrones
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SD Amorebieta
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
UD Logrones
89%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SD Amorebieta
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
UD Logrones
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
SD Amorebieta ชนะ 3เสมอ 3UD Logrones ชนะ 2
- 18-01-2026UD Logrones4 - 1SD Amorebieta
- 18-10-2025SD Amorebieta2 - 1UD Logrones
- 23-04-2023SD Amorebieta1 - 0UD Logrones
- 27-11-2022UD Logrones1 - 1SD Amorebieta
- 24-07-2021SD Amorebieta1 - 1UD Logrones
- 17-12-2020SD Amorebieta1 - 0UD Logrones
- 08-03-2020UD Logrones1 - 1SD Amorebieta
- 19-10-2019SD Amorebieta0 - 1UD Logrones
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน SD Amorebieta@3.85 → @3.781.9%
เสมอ@3.58 → @3.631.4%
ทีมเยือน UD Logrones@1.71 → @1.81▲ 6.2%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.60 | 3.65 | 1.76 | 1.92 | 2.5/3 | 1.78 | 1.94 | -0.5 | 1.76 | |
| Live | 3.60 | 3.65 | 1.76 | 1.92 | 2.5/3 | 1.78 | 1.94 | -0.5 | 1.76 | ||
| Bet365 | Initial | 4.00 | 3.50 | 1.68 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 4.00 | 3.50 | 1.73 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | ||
| Vcbet | Initial | 4.00 | 3.70 | 1.75 | 1.92 | 2.5/3 | 1.87 | 1.79 | -0.5/1 | 2.01 | |
| Live | 4.10 | 3.60 | 1.75 | 1.93 | 2.5/3 | 1.86 | 1.79 | -0.5/1 | 2.01 | ||
| wewbet | Initial | 3.82 | 3.74 | 1.75 | 1.88 | 2.5/3 | 1.88 | 1.80 | -0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 3.86 | 3.71 | 1.76 | 1.92 | 2.5/3 | 1.88 | 1.83 | -0.5/1 | 1.99 | ||
| 18Bet | Initial | 4.10 | 3.70 | 1.77 | 1.86 | 2.5/3 | 1.86 | 1.81 | -0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 4.10 | 3.70 | 1.80 | 1.91 | 2.5/3 | 1.81 | 1.78 | -0.5/1 | 1.97 | ||
| pinnacle | Initial | 3.69 | 3.36 | 1.73 | 1.91 | 2.5/3 | 1.76 | 1.94 | -0.5 | 1.74 | |
| Live | 3.79 | 3.44 | 1.75 | 1.93 | 2.5/3 | 1.78 | 1.96 | -0.5 | 1.76 | ||
| Willhill | Initial | 2.00 | -0.5 | 1.75 | |||||||
| Live | 2.00 | -0.5 | 1.75 | ||||||||
| Interwetten | Initial | 4.40 | 3.80 | 1.77 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.95 | -0.5 | 1.75 | |
| Live | 4.10 | 3.55 | 1.75 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.95 | -0.5 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 4.23 | 3.65 | 1.73 | 1.89 | 2.5/3 | 1.85 | 1.71 | -0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 4.08 | 3.68 | 1.81 | 1.89 | 2.5/3 | 1.85 | 1.71 | -0.5/1 | 1.92 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | -0.5/1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-7] SD Amorebieta | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 1 | 3 | 10 | 8 | 13 | 7 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 6 | 4 | 13 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 5 | 2 | 9 | 2 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 8 | 5 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 3 | 3 | 4 | 5 | 9 | 11 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 10 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 2 | 4 | 12 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
| [SPA D3-2] UD Logrones | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 2 | 1 | 20 | 12 | 20 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 6 | 4 | 8 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 14 | 8 | 12 | 1 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 13 | 10 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 7 | 7 | 12 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 14 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 5 | 7 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 6 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| SD Amorebieta Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 18-01-2026 | UD Logrones | 4-1 (2-1) | SD Amorebieta | 8-2 (4-2) | 1.60 | 3.50 | 5.00 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| SPA D4 | 18-10-2025 | SD Amorebieta | 2-1 (1-0) | UD Logrones | 3-6 (2-1) | 2.80 | 3.10 | 2.40 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| SPA D3 | 23-04-2023 | SD Amorebieta | 1-0 (1-0) | UD Logrones | 6-4 (3-2) | 1.62 | 2.88 | 6.50 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| SPA D3 | 27-11-2022 | UD Logrones | 1-1 (0-1) | SD Amorebieta | 5-2 (2-0) | 2.00 | 3.10 | 3.50 | D | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | W | U |
| INT CF | 24-07-2021 | SD Amorebieta | 1-1 (0-1) | UD Logrones | 6-2 (3-2) | 2.30 | 3.30 | 2.63 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| SPA CUP | 17-12-2020 | SD Amorebieta | 1-0 (1-0) | UD Logrones | 3-7 (0-3) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | W | 1.92 | 0/-0.5 | 1.92 | W | U |
| SPA D4 | 08-03-2020 | UD Logrones | 1-1 (0-0) | SD Amorebieta | 10-2 (4-1) | 1.50 | 4.00 | 5.25 | D | 1.75 | 0.5/1 | 2.05 | W | U |
| SPA D4 | 19-10-2019 | SD Amorebieta | 0-1 (0-1) | UD Logrones | 10-0 (6-0) | 3.30 | 3.25 | 2.05 | L | 1.65 | -0.5 | 2.20 | L | U |
| SPA D4 | 16-03-2019 | SD Amorebieta | 1-2 (1-2) | UD Logrones | 8-2 (3-2) | 2.50 | 3.00 | 2.62 | L | 1.98 | 0 | 1.82 | L | O |
| SPA D4 | 29-10-2018 | UD Logrones | 2-0 (1-0) | SD Amorebieta | 5-1 (5-0) | 1.60 | 3.50 | 5.50 | L | 1.82 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 28-01-2018 | SD Amorebieta | 1-3 (0-1) | UD Logrones | 3-12 (0-7) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.82 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 10-09-2017 | UD Logrones | 1-0 (0-0) | SD Amorebieta | 5-10 (2-5) | 1.40 | 4.00 | 7.00 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| SPA D4 | 07-05-2017 | SD Amorebieta | 1-0 (1-0) | UD Logrones | 5-3 (1-3) | 1.90 | 3.20 | 3.60 | W | 2.02 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| SPA D4 | 11-12-2016 | UD Logrones | 2-1 (2-0) | SD Amorebieta | 6-7 (3-2) | 1.66 | 3.40 | 4.50 | L | 1.75 | 0.5 | 2.05 | L | O |
| SPA D4 | 13-01-2013 | UD Logrones | 1-2 (0-0) | SD Amorebieta | - | 2.75 | 2.87 | 2.50 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA D4 | 25-08-2012 | SD Amorebieta | 0-0 (0-0) | UD Logrones | - | 1.83 | 3.25 | 3.80 | D | |||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SD Amorebieta Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 24-10-2026 | SD Amorebieta | 2-1 (1-1) | coruxo FC | 5-5 (1-4) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 17-10-2026 | SD Gernika | 1-2 (1-0) | SD Amorebieta | 6-1 (5-1) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 10-10-2026 | SD Amorebieta | 1-2 (1-0) | Portugalete | 5-5 (3-2) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 03-10-2026 | Atletico Astorga | 0-1 (0-0) | SD Amorebieta | 5-4 (3-3) | 2.80 | 3.20 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 26-09-2026 | SD Amorebieta | 0-1 (0-1) | Ourense CF | 7-1 (1-1) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Rayo Cantabria | 0-2 (0-1) | SD Amorebieta | 4-3 (3-3) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Bergantinos CF | 1-0 (1-0) | SD Amorebieta | 5-5 (1-1) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | SD Amorebieta | 2-2 (1-1) | Arosa SC | 3-6 (1-5) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 29-08-2026 | Aurrera de Vitoria | 2-0 (0-0) | SD Amorebieta | 2-1 | 5.00 | 3.80 | 1.53 | L | 1.83 | -1 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 27-08-2026 | SD Gernika | 1-1 (0-1) | SD Amorebieta | - | D | ||||||||
| INT CF | 22-08-2026 | Alaves B | 1-2 (0-1) | SD Amorebieta | 3-5 (0-3) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 15-08-2026 | Cultural de Durango | 0-0 (0-0) | SD Amorebieta | - | D | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | SD Amorebieta | 1-0 (0-0) | Eibar B | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | SD Amorebieta | 0-1 (0-0) | Athletic Bilbao B | 1-6 (1-3) | 2.25 | 3.40 | 2.70 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 05-08-2026 | SD Amorebieta | 1-5 (1-3) | Arenas Club de Getxo | 1-3 (1-3) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | UD Mutilve | 0-2 (0-2) | SD Amorebieta | 8-3 (4-2) | 3.60 | 3.40 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | SD Amorebieta | 1-1 (1-1) | Sestao | 7-4 (2-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 18-04-2026 | Real Union Irun | 3-3 (1-0) | SD Amorebieta | 5-4 (2-0) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 11-04-2026 | SD Amorebieta | 1-2 (1-0) | SD Gernika | 9-4 (2-4) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Alaves B | 1-2 (0-1) | SD Amorebieta | 5-0 (1-0) | 1.62 | 3.30 | 5.25 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| No Data |
| UD Logrones Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 10% Draw 10% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 24-10-2026 | Real Aviles | 1-3 (1-0) | UD Logrones | 2-5 (2-2) | 2.50 | 3.30 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| SPA D3 | 19-10-2026 | UD Logrones | 1-1 (0-0) | Cultural Leonesa | 10-4 (5-3) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA D3 | 13-10-2026 | CD Lugo | 3-1 (2-1) | UD Logrones | 5-5 (4-2) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| SPA D3 | 04-10-2026 | UD Logrones | 2-1 (1-1) | Deportivo La Coruna B | 6-1 (4-0) | 1.55 | 3.60 | 5.00 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | D | O |
| SPA D3 | 27-09-2026 | Merida AD | 3-5 (1-2) | UD Logrones | 5-6 (0-6) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| SPA D3 | 19-09-2026 | UD Logrones | 1-1 (0-1) | Pontevedra | 8-5 (3-3) | 1.90 | 3.00 | 3.90 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | D |
| SPA D3 | 12-09-2026 | UD Ourense | 0-3 (0-1) | UD Logrones | 4-4 (1-1) | 2.45 | 3.10 | 2.63 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| SPA D3 | 07-09-2026 | Zamora CF | 1-2 (1-1) | UD Logrones | 6-5 (2-5) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D3 | 01-09-2026 | UD Logrones | 2-1 (1-0) | Extremadura | 7-1 (2-0) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 22-08-2026 | UD Logrones | 4-0 (3-0) | Mirandes | 9-4 (4-3) | 3.90 | 3.50 | 1.75 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 15-08-2026 | UD Logrones | 1-2 (1-1) | Real Zaragoza | 7-3 (2-1) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Haro Deportivo | 0-3 (0-1) | UD Logrones | - | 6.00 | 4.75 | 1.36 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | D |
| INT CF | 08-08-2026 | UD Logrones | 4-0 (2-0) | Eibar B | - | 1.57 | 4.00 | 4.33 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 05-08-2026 | SD Huesca | 0-1 (0-1) | UD Logrones | 4-0 (1-0) | 1.70 | 4.00 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | UD Logrones | 0-0 (0-0) | Osasuna B | 1-5 (0-1) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | D | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | UD Logrones | 5-0 (1-0) | Naxara | 4-2 (3-1) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 31-05-2026 | UD San Sebastian Reyes | 1-0 (1-0) | UD Logrones | 3-5 (1-2) | 2.00 | 3.10 | 3.50 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA D4 | 25-05-2026 | UD Logrones | 1-0 (1-0) | UD San Sebastian Reyes | 3-5 (1-2) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 17-05-2026 | UD Logrones | 2-1 (0-0) | Getafe B | 5-2 (4-1) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 10-05-2026 | Getafe B | 0-2 (0-0) | UD Logrones | 3-5 (0-4) | 2.90 | 3.10 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 02-11 | Home | Gimnastica Torrelavega | 4 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | CD Basconia | 11 Days |
| SPA D4 | 15-11 | Home | Eibar B | 18 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 31-10 | Home | Mirandes | 3 Days |
| SPA D3 | 08-11 | Away | Racing de Ferrol | 11 Days |
| SPA D3 | 15-11 | Home | Arenas Club de Getxo | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.20 | 2.25 | 2.29 | 4.20 | 2.25 | 2.29 | 1.68 | 1 | 2.02 | 1.68 | 1 | 2.02 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.87 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.87 | |
| Initial | 3.60 | 3.65 | 1.76 | 3.60 | 3.65 | 1.76 | 1.92 | 2.5/3 | 1.78 | 1.92 | 2.5/3 | 1.78 | 1.94 | -0.5 | 1.76 | 1.94 | -0.5 | 1.76 | |
| Live | 4.30 | 2.29 | 2.22 | 4.15 | 2.25 | 2.31 | 1.73 | 1 | 2.07 | 2.06 | 1/1.5 | 1.64 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.93 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.86 | |
| Live | 3.70 | 3.65 | 1.73 | 3.45 | 3.55 | 1.82 | 1.97 | 2.5/3 | 1.83 | 1.88 | 2.5/3 | 1.82 | 2.00 | -0.5 | 1.82 | 1.94 | -0.5 | 1.76 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.50 | 2.38 | 2.30 | 4.50 | 2.38 | 2.30 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 2.10 | 1/1.5 | 1.70 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 4.00 | 3.50 | 1.68 | 4.10 | 3.70 | 1.80 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.7 | 1.1 | Goal | 2.4 |
| 1.3 | Loss | 1.7 | 1.1 | Loss | 1.2 |
| 11 | Shot(OT) | 14 | 10 | Shot(OT) | 11 |
| 3.7 | Corner | 6.7 | 3.8 | Corner | 6.5 |
| 3 | Yellow Card | 3 | 2 | Yellow Card | 2.5 |
| 12.5 | Fouls | 16.3 | 13.3 | Fouls | 14.1 |
| 51% | Possession | 50.3% | 49.1% | Possession | 49% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| SD Amorebieta ( 0 Matches) | UD Logrones ( 1 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |