ทีเด็ดบอล CD Alcoyano vs Mallorca
Spanish Copa Del Rey
🕒 29-10-2026 02:00 น.
CD Alcoyanoเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี51%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.802:00 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★78⚖️ เสี่ยง 44% ★★แพงเกินจริงVSCD AlcoyanoMallorcaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ21% @5.7379% @1.50สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.90
Mallorcaทีมเยือน · อันดับ #5 · 22 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านCD Alcoyanoรอง 1 @1.86การ์ดยิงดุ🔥6.0CD Alcoyanoการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนMallorcaต่อ 1 @1.90แนวรับ🛡️3.6 vs 7.8Mallorcaการ์ดรับหลวม🕳️7.8CD Alcoyanoการ์ดยิงดุ🔥6.6Mallorcaการ์ดรับเหนียว🧱3.6Mallorcaการ์ด 4 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.93แนวรุก🔥6.0 · 6.6รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.83พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.0เส้น 2.5การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ
CD Alcoyanoเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี51%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
02:00 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★78⚖️ เสี่ยง 44% ★★แพงเกินจริงVS
CD AlcoyanoMallorca
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
21% @5.7379% @1.50
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.90
Mallorcaทีมเยือน · อันดับ #5 · 22 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านCD Alcoyano
รอง 1 @1.86
การ์ดยิงดุ🔥6.0CD Alcoyano
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนMallorca
ต่อ 1 @1.90
แนวรับ🛡️3.6 vs 7.8Mallorca
การ์ดรับหลวม🕳️7.8CD Alcoyano
การ์ดยิงดุ🔥6.6Mallorca
การ์ดรับเหนียว🧱3.6Mallorca
การ์ด 4 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.93
แนวรุก🔥6.0 · 6.6รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.83
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.0เส้น 2.5
การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง CD Alcoyano = วงกลม · Mallorca = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
CD Alcoyanoไม่มีข้อมูลตัวจริง
Mallorcaประมาณการจากมูลค่านักเตะ
1Arnau Urena Tenas6.7
24Martin Valjent6.5
3Antonio Latorre Grueso6.2
4David Lopez6.1
22Aboubaka Soumahoro6.1PT20Pablo Torre6.8
10Sergi Darder6.5
2Guille Fernandez6.5
16Adam Buksa6.6
11Zito Luvumbo6.5
33Adrian Liso6.5📜 บทสรุปคัมภีร์CD Alcoyano vs Mallorca
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนMallorca ต่อ 1 @1.90การ์ด 4 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5 @1.83การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMallorcaโอกาสชนะ 61%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2.578/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Mallorca · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล44%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Mallorca ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.50 · ควรเป็น @1.61 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Mallorca 45 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Mallorca ต่อ 1
ได้ 31%คืนทุน 26%เสีย 44%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 31% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Mallorca · คาดสกอร์ 0.9 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Mallorca ชนะ 1 ลูก26%
Mallorca ชนะ 2 ลูก21%
Mallorca ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ25%
CD Alcoyano ชนะ 1 ลูก12%
CD Alcoyano ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
Mallorca ชนะ56%
Mallorca ไม่แพ้82%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป31%
Mallorca คลีนชีท42%
CD Alcoyano ยิงไม่ได้32%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CD Alcoyano ไม่แพ้44%
Mallorca ไม่แพ้82%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)32%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)14%
ยิงได้ทั้งคู่39%
ต่ำ 2.568%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-115%0-013%1-113%1-012%0-29%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Mallorca)
- โอกาส Mallorca ชนะ 56% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 82%
- Mallorca คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 42%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.50 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.61 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 31%
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Mallorca ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- CD Alcoyano ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- ชนะแค่ 1 ลูก (คืนทุนที่ต่อ 1) 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CD Alcoyano
พ0-3ช2-0ช2-0ช1-0พ0-2พ0-2
Mallorca
ช1-0พ0-1ส0-0ช3-1ส1-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CD Alcoyanoยิง 1.0 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Mallorcaยิง 1.1 · เสีย 0.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CD Alcoyano
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 17
Mallorca
1.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 10
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Alcoyano
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
Mallorca
22%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Alcoyano
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Mallorca
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
CD Alcoyano ชนะ 1เสมอ 0Mallorca ชนะ 2
- 18-02-2018Mallorca1 - 0CD Alcoyano
- 01-10-2017CD Alcoyano0 - 2Mallorca
- 21-10-2005CD Alcoyano4 - 1Mallorca
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน CD Alcoyano@5.18 → @5.73▲ 10.6%
เสมอ@4.10 → @3.98▼ 3.0%
ทีมเยือน Mallorca@1.47 → @1.50▲ 2.0%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 4.90 | 3.70 | 1.55 | 1.96 | 2.5 | 1.74 | 1.98 | -0.5/1 | 1.72 | |
| Live | 4.90 | 3.70 | 1.55 | 1.96 | 2.5 | 1.74 | 1.98 | -0.5/1 | 1.72 | ||
| Bet365 | Initial | 5.50 | 4.50 | 1.37 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | |
| Live | 5.00 | 3.60 | 1.55 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.78 | -1 | 2.03 | ||
| Vcbet | Initial | 5.00 | 3.70 | 1.60 | 1.94 | 2.5 | 1.85 | 1.99 | -0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 5.50 | 3.75 | 1.55 | 1.94 | 2.5 | 1.85 | 1.76 | -1 | 2.06 | ||
| 10BET | Initial | 6.80 | 4.20 | 1.40 | 1.80 | 2.5 | 1.91 | 1.77 | -1/1.5 | 1.90 | |
| Live | 5.40 | 3.70 | 1.55 | 1.80 | 2.5 | 1.91 | 1.75 | -1 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 6.20 | 4.23 | 1.42 | 1.97 | 2.5/3 | 1.79 | 1.80 | -1/1.5 | 1.98 | |
| Live | 5.15 | 3.80 | 1.56 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.81 | -1 | 2.01 | ||
| 18Bet | Initial | 6.00 | 4.60 | 1.44 | 1.92 | 2.5/3 | 1.81 | 2.01 | -1 | 1.73 | |
| Live | 5.50 | 3.70 | 1.61 | 1.89 | 2.5 | 1.84 | 1.76 | -1 | 2.00 | ||
| pinnacle | Initial | 5.72 | 3.87 | 1.40 | 1.82 | 2.5 | 1.85 | 1.74 | -1/1.5 | 1.93 | |
| Live | 5.19 | 3.36 | 1.57 | 1.95 | 2.5 | 1.77 | 1.98 | -0.5/1 | 1.74 | ||
| Willhill | Initial | 1.91 | -0.5/1 | 1.75 | |||||||
| Live | 2.00 | -0.5/1 | 1.73 | ||||||||
| Interwetten | Initial | 6.25 | 5.00 | 1.43 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.95 | -1 | 1.75 | |
| Live | 6.00 | 3.70 | 1.57 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.75 | -1 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 5.82 | 4.50 | 1.41 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.62 | -1.5 | 2.15 | |
| Live | 5.71 | 3.60 | 1.62 | 1.93 | 2.5 | 1.81 | 1.92 | -0.5/1 | 1.72 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | -1 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 1
Standings
| [SPA D4-10] CD Alcoyano | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 3 | 1 | 3 | 6 | 8 | 10 | 10 | 42.9% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 1 | 7 | 6 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 1 | 7 | 3 | 13 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 5 | 7 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 1 | 5 | 1 | 2 | 1 | 8 | 13 | 14.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 4 | 14 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 0 | 4 | 0 | 0 | 0 | 4 | 8 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 2 | 0 | 8 | 16.7% |
| [SPA D2-7] Mallorca | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 4 | 2 | 13 | 6 | 19 | 7 | 45.5% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 10 | 2 | 12 | 4 | 80.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 4 | 7 | 8 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 4 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 5 | 2 | 5 | 2 | 17 | 6 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 4 | 1 | 10 | 7 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| CD Alcoyano Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 1 (33%) Draw 0 (0%) Lose 2 (67%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 50% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 18-02-2018 | Mallorca | 1-0 (0-0) | CD Alcoyano | 9-1 (2-0) | 1.44 | 4.00 | 6.00 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| SPA D4 | 01-10-2017 | CD Alcoyano | 0-2 (0-2) | Mallorca | 6-3 (2-2) | 5.00 | 3.60 | 1.57 | L | 1.52 | -1 | 2.42 | L | U |
| SPA CUP | 21-10-2005 | CD Alcoyano | 4-1 (2-0) | Mallorca | - | 4.33 | 3.39 | 1.66 | W | |||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CD Alcoyano Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 20% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 25-10-2026 | Baleares | 2-0 (0-0) | CD Alcoyano | 2-3 (1-2) | 2.15 | 3.10 | 3.00 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D4 | 11-10-2026 | UCAM Murcia | 2-0 (0-0) | CD Alcoyano | 6-2 (3-1) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Mallorca B | 0-1 (0-0) | CD Alcoyano | 5-1 (2-0) | 3.50 | 3.00 | 2.00 | W | 1.75 | -0.5 | 2.05 | W | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | CD Alcoyano | 2-0 (0-0) | Deportiva Minera | 9-2 (8-1) | 2.25 | 3.00 | 3.10 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | D |
| SPA D4 | 20-09-2026 | CD Alcoyano | 2-0 (2-0) | UD Poblense | 4-2 (2-2) | 2.05 | 3.00 | 3.40 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | D |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Castellon B | 3-0 (0-0) | CD Alcoyano | 6-1 (6-1) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 06-09-2026 | CD Alcoyano | 1-1 (0-1) | CD Cieza | 8-4 (3-1) | 1.80 | 3.20 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 29-08-2026 | Yeclano Deportivo | 0-2 (0-1) | CD Alcoyano | 2-1 (2-0) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 23-08-2026 | CD Alcoyano | 2-2 (0-1) | Valencia CF Mestalla | 2-3 (0-2) | 1.85 | 3.40 | 3.50 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 20-08-2026 | Aguilas CF | 3-0 (1-0) | CD Alcoyano | 8-1 (5-1) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 15-08-2026 | CD Alcoyano | 1-0 (1-0) | Hercules | 1-10 (0-1) | 2.50 | 2.90 | 2.70 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 12-08-2026 | AFE Espana | 1-3 (1-3) | CD Alcoyano | - | W | ||||||||
| INT CF | 09-08-2026 | CF La Nucia | 1-2 (1-1) | CD Alcoyano | 2-4 (2-3) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 06-08-2026 | CD Contestano | 0-5 (0-3) | CD Alcoyano | - | W | ||||||||
| SPA D4 | 17-05-2026 | UD San Sebastian Reyes | 1-1 (1-0) | CD Alcoyano | 2-6 (0-2) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | D |
| SPA D4 | 10-05-2026 | CD Alcoyano | 0-2 (0-1) | UD San Sebastian Reyes | 6-2 (1-1) | 2.25 | 3.20 | 2.88 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | D |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Porreres | 0-0 (0-0) | CD Alcoyano | 0-4 (0-4) | 6.50 | 3.90 | 1.42 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | CD Alcoyano | 2-0 (2-0) | Sant Andreu | 5-1 (1-0) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Andratks | 0-0 (0-0) | CD Alcoyano | - | 3.50 | 3.30 | 1.91 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 12-04-2026 | CD Alcoyano | 0-0 (0-0) | Terrassa | 8-2 (6-1) | 1.75 | 3.20 | 4.20 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| No Data |
| Mallorca Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 10% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D2 | 24-10-2026 | Leganes | 1-1 (0-1) | Mallorca | 6-4 (5-2) | 3.25 | 3.10 | 2.15 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D2 | 17-10-2026 | Eibar | 1-1 (0-0) | Mallorca | 5-7 (2-4) | 2.40 | 3.25 | 2.75 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| SPA D2 | 11-10-2026 | Mallorca | 3-1 (1-0) | Las Palmas | 7-2 (2-0) | 1.39 | 4.10 | 7.00 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D2 | 05-10-2026 | Girona | 0-0 (0-0) | Mallorca | 5-7 (2-2) | 2.05 | 3.30 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D2 | 27-09-2026 | Mallorca | 0-1 (0-1) | Almeria | 6-2 (2-1) | 2.05 | 3.20 | 3.40 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D2 | 19-09-2026 | Real Sociedad B | 0-1 (0-0) | Mallorca | 5-3 (5-1) | 3.10 | 3.25 | 2.15 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D2 | 13-09-2026 | Mallorca | 2-0 (2-0) | Sabadell | 3-7 (0-2) | 1.76 | 3.20 | 4.50 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | D |
| SPA D2 | 06-09-2026 | Eldense | 0-0 (0-0) | Mallorca | 5-8 (2-7) | 3.10 | 3.25 | 2.20 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D2 | 31-08-2026 | Mallorca | 3-0 (1-0) | AD Ceuta | 3-3 (2-3) | 1.53 | 3.80 | 6.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| SPA D2 | 25-08-2026 | Granada CF | 2-0 (1-0) | Mallorca | 7-1 (3-0) | 2.70 | 3.00 | 2.63 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| SPA D2 | 16-08-2026 | Mallorca | 2-0 (0-0) | Real Valladolid | 3-3 (2-1) | 1.57 | 3.50 | 6.00 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Mallorca | 1-1 (0-0) | SV Elversberg | 4-7 (3-4) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 06-08-2026 | Mallorca | 3-0 (2-0) | Paris Saint Germain (PSG) | 5-3 (1-2) | 4.75 | 5.00 | 1.42 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Mallorca | 4-2 (2-1) | Al-Ittihad | 4-2 (1-1) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Mallorca | 3-0 (2-0) | Al-Fateh | 5-0 (2-0) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D1 | 24-05-2026 | Mallorca | 3-0 (1-0) | Real Oviedo | 5-5 (3-3) | 1.48 | 4.00 | 7.00 | W | 1.98 | 1 | 1.88 | W | O |
| SPA D1 | 18-05-2026 | Levante | 2-0 (1-0) | Mallorca | 4-6 (3-4) | 2.10 | 3.40 | 3.30 | L | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D1 | 14-05-2026 | Getafe | 3-1 (2-0) | Mallorca | 3-3 (2-3) | 1.91 | 3.10 | 4.20 | L | 2.00 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D1 | 10-05-2026 | Mallorca | 1-1 (1-1) | Villarreal | 5-4 (1-2) | 2.50 | 3.40 | 2.60 | D | 1.88 | 0 | 1.98 | D | U |
| SPA D1 | 02-05-2026 | Girona | 0-1 (0-1) | Mallorca | 5-2 (1-1) | 1.85 | 3.60 | 3.90 | W | 1.88 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 01-11 | Home | Murcia B | 4 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | UD Castellonense | 11 Days |
| SPA D4 | 15-11 | Home | CF Intercity | 18 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D2 | 03-11 | Home | Cadiz | 5 Days |
| SPA D2 | 08-11 | Away | Andorra FC | 11 Days |
| SPA D2 | 15-11 | Home | Cordoba | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 5.30 | 2.17 | 2.11 | 5.30 | 2.17 | 2.11 | 1.89 | 1 | 1.81 | 1.89 | 1 | 1.81 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.70 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.70 | |
| Initial | 4.90 | 3.70 | 1.55 | 4.90 | 3.70 | 1.55 | 1.96 | 2.5 | 1.74 | 1.96 | 2.5 | 1.74 | 1.98 | -0.5/1 | 1.72 | 1.98 | -0.5/1 | 1.72 | |
| Live | 5.30 | 2.17 | 2.12 | 5.50 | 2.17 | 2.09 | 1.94 | 1 | 1.86 | 1.83 | 1 | 1.87 | 2.06 | 0/-0.5 | 1.76 | 1.67 | -0.5 | 2.03 | |
| Live | 4.85 | 3.70 | 1.56 | 5.20 | 3.85 | 1.49 | 2.01 | 2.5 | 1.79 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 2.04 | -0.5/1 | 1.78 | 1.83 | -1 | 1.87 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 7.00 | 2.40 | 1.91 | 6.50 | 2.30 | 2.05 | 1.73 | 1 | 2.08 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.85 | -0.5 | 1.95 | 2.10 | 0/-0.5 | 1.70 | |
| Live | 5.50 | 4.50 | 1.37 | 6.25 | 4.10 | 1.50 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | 1.88 | -1 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 1.7 | 1 | Goal | 1.1 |
| 1.3 | Loss | 1 | 1.3 | Loss | 0.6 |
| 10.3 | Shot(OT) | 10 | 9.3 | Shot(OT) | 11.2 |
| 2 | Corner | 6 | 3.2 | Corner | 4.9 |
| 3 | Yellow Card | 2.7 | 2.8 | Yellow Card | 3.1 |
| 17.7 | Fouls | 14.7 | 15.6 | Fouls | 14.3 |
| 43.3% | Possession | 53% | 50.8% | Possession | 53.8% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| CD Alcoyano ( 0 Matches) | Mallorca ( 3 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |