ทีเด็ดบอล Utebo FC vs Sabadell
Spanish Copa Del Rey
🕒 29-10-2026 01:00 น.
Utebo FCเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.601:00 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★★56⚖️ เสี่ยง 47% ★★แพงเกินจริงVSUtebo FCSabadellใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ24% @5.0876% @1.56สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.77 · เยือน 2.02
Sabadellทีมเยือน · อันดับ #10 · 17 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านUtebo FCรอง 1 @1.77การ์ดยิงดุ🔥5.4Utebo FCการ์ดรับหลวม🕳️6.0Sabadellการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSabadellต่อ 1 @2.02แนวรุก🔥7.8 vs 5.4Sabadellการ์ดรับหลวม🕳️6.6Utebo FCการ์ดยิงดุ🔥7.8Sabadellการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.90แนวรุก🔥5.4 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.88การ์ดคาดประตู🎯~2.2เส้น 2.5การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Utebo FCเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
01:00 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★★56⚖️ เสี่ยง 47% ★★แพงเกินจริง
VS
Utebo FCSabadell
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
24% @5.0876% @1.56
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.77 · เยือน 2.02
Sabadellทีมเยือน · อันดับ #10 · 17 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านUtebo FC
รอง 1 @1.77
การ์ดยิงดุ🔥5.4Utebo FC
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Sabadell
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSabadell
ต่อ 1 @2.02
แนวรุก🔥7.8 vs 5.4Sabadell
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Utebo FC
การ์ดยิงดุ🔥7.8Sabadell
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.90
แนวรุก🔥5.4 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.88
การ์ดคาดประตู🎯~2.2เส้น 2.5
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Utebo FC = วงกลม · Sabadell = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Utebo FCไม่มีข้อมูลตัวจริง
Sabadellประมาณการจากมูลค่านักเตะDF1Diego Licinio Lazaro Fuoli5.8
6Edgar Gonzalez Estrada6.0
2Gonzalo Avila Gordon6.0MC4Miquel Codina5.8
JC15Juan Carlos Lazaro Cervera5.7
8Pere Pons Riera5.9OS14Oscar Sanz5.8
AR21Alain Ribeiro5.8
29Patrick Nuamah6.2
16Nicholas Gioacchini6.0
10Angel Baena Perez5.9📜 บทสรุปคัมภีร์Utebo FC vs Sabadell
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSabadell ต่อ 1 @2.02การ์ด 3 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSabadellโอกาสชนะ 58%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 2.556/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sabadell · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Sabadell ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.56 · ควรเป็น @1.70 (-8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sabadell 40 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Sabadell ต่อ 1
ได้ 29%คืนทุน 25%เสีย 47%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 29% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sabadell · คาดสกอร์ 1.0 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sabadell ชนะ 1 ลูก25%
Sabadell ชนะ 2 ลูก20%
Sabadell ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ26%
Utebo FC ชนะ 1 ลูก13%
Utebo FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Sabadell ชนะ53%
Sabadell ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป29%
Sabadell คลีนชีท36%
Utebo FC ยิงไม่ได้32%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Utebo FC ไม่แพ้47%
Sabadell ไม่แพ้79%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)37%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)17%
ยิงได้ทั้งคู่44%
ต่ำ 2.563%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-113%1-012%0-011%1-28%0-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sabadell)
- โอกาส Sabadell ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- Sabadell คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 36%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.56 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.70 (8%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 29%
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- ชนะแค่ 1 ลูก (คืนทุนที่ต่อ 1) 25%
- โอกาส Utebo FC ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Utebo FC
ช2-1พ0-1ส1-1ส0-0พ1-2ส1-1
Sabadell
ช3-1ส1-1ส0-0ช2-1พ0-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Utebo FCยิง 0.9 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Sabadellยิง 1.3 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Utebo FC
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 13
Sabadell
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Utebo FC
29%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 5
Sabadell
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Utebo FC
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 2เสียราคา 5
Sabadell
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Utebo FC@4.89 → @5.08▲ 4.0%
เสมอ@3.79 → @3.780.4%
ทีมเยือน Sabadell@1.52 → @1.56▲ 2.6%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 4.70 | 3.75 | 1.56 | 1.87 | 2.5 | 1.83 | 1.97 | -0.5/1 | 1.73 | |
| Live | 4.70 | 3.75 | 1.56 | 1.87 | 2.5 | 1.83 | 1.97 | -0.5/1 | 1.73 | ||
| Bet365 | Initial | 5.00 | 4.00 | 1.46 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.93 | -1 | 1.88 | |
| Live | 5.00 | 4.00 | 1.50 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.93 | -1 | 1.88 | ||
| Vcbet | Initial | 5.75 | 3.90 | 1.50 | 1.81 | 2.5 | 1.99 | 1.89 | -1 | 1.90 | |
| Live | 5.50 | 3.80 | 1.53 | 1.85 | 2.5 | 1.94 | 1.82 | -1 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 5.20 | 4.01 | 1.53 | 1.98 | 2.5/3 | 1.78 | 1.89 | -1 | 1.89 | |
| Live | 5.00 | 3.86 | 1.56 | 1.86 | 2.5 | 1.94 | 1.82 | -1 | 2.00 | ||
| 18Bet | Initial | 5.25 | 4.10 | 1.55 | 2.01 | 2.5/3 | 1.73 | 1.86 | -1 | 1.86 | |
| Live | 5.25 | 4.00 | 1.56 | 1.81 | 2.5 | 1.92 | 1.82 | -1 | 1.93 | ||
| pinnacle | Initial | 5.50 | 3.84 | 1.42 | 1.77 | 2.5 | 1.90 | 1.72 | -1/1.5 | 1.96 | |
| Live | 4.83 | 3.59 | 1.56 | 1.88 | 2.5 | 1.83 | 2.00 | -0.5/1 | 1.73 | ||
| Interwetten | Initial | 5.75 | 4.40 | 1.53 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | -1 | 1.90 | |
| Live | 5.75 | 3.85 | 1.55 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | -1 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 5.55 | 4.30 | 1.51 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 2.12 | -0.5/1 | 1.64 | |
| Live | 5.51 | 3.85 | 1.59 | 1.87 | 2.5 | 1.87 | 1.97 | -0.5/1 | 1.68 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | -1 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-14] Utebo FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 5 | 2 | 7 | 8 | 8 | 14 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 5 | 5 | 5 | 7 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 6 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 5 | 2 | 2 | 3 | 8 | 12 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 16.7% |
| [SPA D2-10] Sabadell | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 5 | 2 | 11 | 9 | 17 | 10 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 8 | 4 | 11 | 6 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 5 | 6 | 11 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 5 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 8 | 1 | 6 | 5 | 14 | 11 | 18.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 4 | 1 | 9 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 5 | 1 | 2 | 4 | 5 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 4 | 2 | 8 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Utebo FC Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Utebo FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 6 (60%) Lose 3 (30%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 22% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 22% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 24-10-2026 | Utebo FC | 1-1 (0-1) | UD Logrones B | 12-3 (6-1) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 17-10-2026 | Barcelona B | 2-1 (1-0) | Utebo FC | 7-3 (3-2) | 1.22 | 5.25 | 9.50 | L | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | W | D |
| SPA D4 | 10-10-2026 | Utebo FC | 0-0 (0-0) | CD Arnedo | 7-4 (3-2) | 1.30 | 4.50 | 8.00 | D | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Barbastro | 1-1 (0-0) | Utebo FC | 15-1 (7-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Utebo FC | 0-1 (0-0) | Reus FC Reddis | 2-10 (1-3) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 19-09-2026 | UE Olot | 1-2 (0-1) | Utebo FC | 5-1 (4-1) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Utebo FC | 1-1 (1-1) | SD Logrones | 5-5 (4-1) | 2.40 | 2.90 | 2.80 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | D |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Pena Sport | 1-1 (0-0) | Utebo FC | 5-4 (1-3) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 27-08-2026 | Numancia | 2-1 (0-1) | Utebo FC | 7-8 (4-2) | 2.15 | 3.40 | 2.90 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 20-08-2026 | Utebo FC | 1-1 (1-0) | Real Zaragoza B | - | D | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Utebo FC | 4-1 (1-0) | Casetas | 5-3 (4-0) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Real Zaragoza | 2-0 (1-0) | Utebo FC | 8-4 (7-1) | 1.29 | 4.75 | 8.50 | L | 1.83 | 1.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 18-05-2026 | Aguilas CF | 2-1 (1-0) | Utebo FC | 4-2 (2-0) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| SPA D4 | 10-05-2026 | Utebo FC | 1-2 (0-1) | Aguilas CF | 4-3 (2-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| SPA D4 | 03-05-2026 | Sestao | 1-0 (1-0) | Utebo FC | 8-0 (1-0) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Utebo FC | 1-0 (1-0) | CD Ebro | 2-8 (1-1) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 18-04-2026 | UD Mutilve | 1-2 (1-0) | Utebo FC | 4-3 (1-1) | 3.60 | 3.40 | 1.85 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Utebo FC | 1-1 (1-1) | Eibar B | 5-3 (4-2) | 2.10 | 3.25 | 2.90 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D4 | 04-04-2026 | SD Gernika | 0-1 (0-0) | Utebo FC | 8-4 (5-3) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Utebo FC | 2-3 (1-1) | Real Union Irun | 5-2 (1-2) | 2.88 | 3.25 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| No Data |
| Sabadell Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 30% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D2 | 25-10-2026 | Sabadell | 1-1 (0-0) | Tenerife | 4-5 (2-2) | 1.86 | 3.10 | 4.20 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | D |
| SPA D2 | 19-10-2026 | Burgos | 1-0 (0-0) | Sabadell | 10-3 (5-1) | 2.50 | 2.85 | 3.00 | L | 1.73 | 0 | 2.08 | L | U |
| SPA D2 | 10-10-2026 | AD Ceuta | 1-2 (1-1) | Sabadell | 2-3 (0-2) | 3.40 | 3.20 | 2.05 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D2 | 05-10-2026 | Sabadell | 0-0 (0-0) | Andorra FC | 11-0 (5-0) | 1.96 | 3.20 | 3.75 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA D2 | 26-09-2026 | Celta vigo b | 1-1 (1-1) | Sabadell | 3-7 (1-5) | 3.30 | 3.30 | 2.05 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D2 | 20-09-2026 | Sabadell | 3-1 (2-0) | Real Oviedo | 4-1 (2-0) | 2.10 | 2.82 | 3.70 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D2 | 13-09-2026 | Mallorca | 2-0 (2-0) | Sabadell | 3-7 (0-2) | 1.76 | 3.20 | 4.50 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | D |
| SPA D2 | 08-09-2026 | Sabadell | 3-2 (2-1) | Cordoba | 3-4 (1-1) | 2.10 | 3.20 | 3.25 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 03-09-2026 | Sabadell | 2-1 (1-0) | Barcelona B | 10-2 (3-0) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | D |
| SPA D2 | 29-08-2026 | Sabadell | 1-0 (0-0) | Almeria | 4-3 (3-0) | 2.70 | 3.10 | 2.55 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| SPA D2 | 24-08-2026 | Castellon | 0-0 (0-0) | Sabadell | 5-3 (3-2) | 1.48 | 3.75 | 7.00 | D | 1.78 | 1 | 2.03 | W | U |
| SPA D2 | 18-08-2026 | Sporting Gijon | 0-0 (0-0) | Sabadell | 1-8 (0-4) | 1.83 | 3.20 | 4.33 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 10-08-2026 | UE Olot | 0-3 (0-2) | Sabadell | 5-5 (3-2) | 10.00 | 5.00 | 1.22 | W | 1.85 | -1.5/2 | 1.95 | W | D |
| INT CF | 07-08-2026 | Girona | 2-2 (1-0) | Sabadell | 2-1 (1-0) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | D | 1.88 | 1 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 02-08-2026 | Andorra FC | 0-0 (0-0) | Sabadell | 8-1 (2-0) | 2.38 | 3.25 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Sabadell | 1-0 (1-0) | Inter Club Escaldes | 2-5 (0-5) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Sabadell | 2-1 (0-0) | CE Manresa | 6-0 (4-0) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | W | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | L | D |
| INT CF | 25-07-2026 | RCD Espanyol | 1-1 (0-0) | Sabadell | 2-4 (1-3) | 1.10 | 7.50 | 23.00 | D | 1.98 | 2 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 19-07-2026 | Castellon | 2-0 (2-0) | Sabadell | - | L | ||||||||
| SPA D3 | 20-06-2026 | Sabadell | 4-0 (1-0) | Zamora CF | 6-4 (6-2) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 31-10 | Away | Naxara | 3 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Home | Osasuna B | 11 Days |
| SPA D4 | 15-11 | Away | CD Ebro | 18 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D2 | 01-11 | Away | Albacete | 3 Days |
| SPA D2 | 08-11 | Home | Real Sociedad B | 11 Days |
| SPA D2 | 15-11 | Away | Eldense | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 5.20 | 2.23 | 2.08 | 5.20 | 2.23 | 2.08 | 1.78 | 1 | 1.92 | 1.78 | 1 | 1.92 | 2.01 | 0/-0.5 | 1.69 | 2.01 | 0/-0.5 | 1.69 | |
| Initial | 4.70 | 3.75 | 1.56 | 4.70 | 3.75 | 1.56 | 1.87 | 2.5 | 1.83 | 1.87 | 2.5 | 1.83 | 1.97 | -0.5/1 | 1.73 | 1.97 | -0.5/1 | 1.73 | |
| Live | 5.20 | 2.24 | 2.07 | 5.20 | 2.22 | 2.09 | 1.83 | 1 | 1.97 | 1.79 | 1 | 1.91 | 2.07 | 0/-0.5 | 1.75 | 2.01 | 0/-0.5 | 1.69 | |
| Live | 4.85 | 3.80 | 1.54 | 4.75 | 3.80 | 1.55 | 1.92 | 2.5 | 1.88 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 2.03 | -0.5/1 | 1.79 | 1.72 | -1 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 6.00 | 2.38 | 2.05 | 6.00 | 2.30 | 2.10 | 1.73 | 1 | 2.08 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.75 | -0.5 | 2.05 | 2.08 | 0/-0.5 | 1.73 | |
| Live | 5.00 | 4.00 | 1.46 | 5.50 | 3.90 | 1.60 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.93 | -1 | 1.88 | 1.78 | -1 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.99 | 2.19 | 2.15 | 4.87 | 2.22 | 2.14 | 1.92 | 1 | 1.90 | 1.85 | 1 | 1.97 | 2.05 | 0/-0.5 | 1.79 | 2.05 | 0/-0.5 | 1.79 | |
| Live | 4.81 | 3.58 | 1.57 | 5.00 | 3.64 | 1.54 | 1.94 | 2.5 | 1.88 | 1.94 | 2.5 | 1.88 | 2.03 | -0.5/1 | 1.81 | 1.80 | -1 | 2.04 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1 | 0.9 | Goal | 1.3 |
| 1 | Loss | 1 | 1.1 | Loss | 1 |
| 10.7 | Shot(OT) | 13.7 | 11.7 | Shot(OT) | 10.7 |
| 7.3 | Corner | 3.3 | 4.8 | Corner | 5.6 |
| 2 | Yellow Card | 3 | 1.9 | Yellow Card | 2.8 |
| 13.3 | Fouls | 20 | 13.9 | Fouls | 17.7 |
| 53% | Possession | 44.7% | 47.1% | Possession | 44.6% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Utebo FC ( 1 Matches) | Sabadell ( 2 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |