ทีเด็ดบอล CD Tarancon vs Levante
Spanish Copa Del Rey
🕒 29-10-2026 01:00 น.
CD Taranconเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า01:00 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 89% ★แพงเกินจริงVSCD TaranconLevanteใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ8% @13.1792% @1.11สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.92 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป -2.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.92
Levanteทีมเยือน · อันดับ #18 · 10 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCD Taranconรอง 2.5 @1.86กองกลาง🎯55% vs 43%CD Taranconแนวรับ🛡️5.4 vs 11.4CD Taranconการ์ดยิงดุ🔥8.4CD Taranconการ์ดรับหลวม🕳️11.4Levanteการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0CD Taranconการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนLevanteต่อ 2.5 @1.92แนวรุก🔥9.6 vs 8.4Levanteการ์ดยิงดุ🔥9.6Levanteการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5/4 @1.92พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥8.4 · 9.6รุกดีทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5/4 @1.86การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 3.5/4การ์ด 1 ใบ
CD Taranconเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
01:00 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 89% ★แพงเกินจริงVS
CD TaranconLevante
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
8% @13.1792% @1.11
สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.92 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป -2.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.92
Levanteทีมเยือน · อันดับ #18 · 10 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCD Tarancon
รอง 2.5 @1.86
กองกลาง🎯55% vs 43%CD Tarancon
แนวรับ🛡️5.4 vs 11.4CD Tarancon
การ์ดยิงดุ🔥8.4CD Tarancon
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Levante
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0CD Tarancon
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนLevante
ต่อ 2.5 @1.92
แนวรุก🔥9.6 vs 8.4Levante
การ์ดยิงดุ🔥9.6Levante
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5/4 @1.92
พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥8.4 · 9.6รุกดีทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5/4 @1.86
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 3.5/4
การ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง CD Tarancon = วงกลม · Levante = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
CD Taranconไม่มีข้อมูลตัวจริง
Levanteประมาณการจากมูลค่านักเตะMR13Mathew Ryan6.3
16Axel Tape-Kobrissa7.0
23Manuel Sanchez De La Pena6.9
4Adrian De La Fuente6.7IN3Ifeanyi Ndukwe6.5
18Enzo Bardeli6.9
5Hugo Sotelo6.8
8Jon Ander Olasagasti6.4
21Etta Eyong7.4
10Petar Ratkov7.1
9Iván Romero7.0📜 บทสรุปคัมภีร์CD Tarancon vs Levante
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCD Tarancon รอง 2.5 @1.86การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5/4 @1.92การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งLevanteโอกาสชนะ 82%
🛡️พิศดารติด 1 แผน20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Levante · บิลหลัก แฮนดิแคป 2.5
ความเสี่ยงของบิล89%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Levante ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.11 · ควรเป็น @1.37 (-19%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Levante 75 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Levante ต่อ 2.5
ได้ 11%เสีย 89%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 34% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Levante · คาดสกอร์ 1.8 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Levante ชนะ 1 ลูก32%
Levante ชนะ 2 ลูก24%
Levante ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ15%
CD Tarancon ชนะ 1 ลูก9%
CD Tarancon ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Levante ชนะ66%
Levante ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป34%
Levante คลีนชีท17%
CD Tarancon ยิงไม่ได้30%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CD Tarancon ไม่แพ้34%
Levante ไม่แพ้81%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)35%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.543%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-110%1-09%2-08%1-26%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Levante)
- โอกาส Levante ชนะ 66% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.11 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.37 (19%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 2.5 ต้องชนะห่าง 3 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 34%
- ระบบให้ Levante ชนะ 66% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (82%)
- CD Tarancon รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.9 ลูก/นัด
- CD Tarancon ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CD Tarancon
ช2-1ช6-2ส2-2ช1-0ช2-1ส1-1
Levante
พ2-4พ1-3ส3-3ส1-1ช3-1พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CD Taranconยิง 1.4 · เสีย 0.9 ต่อนัด
Levanteยิง 1.6 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CD Tarancon
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 11
Levante
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Tarancon
25%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 3
Levante
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CD Tarancon
75%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 1
Levante
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน CD Tarancon@19.83 → @13.17▼ 33.6%
เสมอ@10.43 → @8.37▼ 19.8%
ทีมเยือน Levante@1.07 → @1.11▲ 3.7%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 18.00 | 10.00 | 1.04 | 1.78 | 3.5/4 | 1.92 | 1.76 | -3 | 1.94 | |
| Live | 14.50 | 8.40 | 1.07 | 1.90 | 3.5/4 | 1.80 | 1.72 | -2.5/3 | 1.98 | ||
| Bet365 | Initial | 34.00 | 15.00 | 1.03 | 1.85 | 4/4.5 | 1.95 | 1.83 | -3.5/4 | 1.98 | |
| Live | 17.00 | 10.00 | 1.09 | 1.98 | 3.5/4 | 1.83 | 1.95 | -2.5 | 1.85 | ||
| Vcbet | Initial | 41.00 | 10.50 | 1.03 | 1.89 | 4/4.5 | 1.90 | 1.93 | -3.5 | 1.86 | |
| Live | 22.00 | 9.00 | 1.06 | 1.94 | 3.5/4 | 1.85 | 1.89 | -2.5/3 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 1.87 | 4/4.5 | 1.89 | 1.92 | -3.5 | 1.86 | ||||
| Live | 1.94 | 3.5/4 | 1.86 | 1.92 | -2.5/3 | 1.90 | |||||
| 18Bet | Initial | 33.00 | 14.50 | 1.01 | 1.81 | 4/4.5 | 1.92 | 1.92 | -3.5 | 1.81 | |
| Live | 17.00 | 9.00 | 1.10 | 1.83 | 3.5/4 | 1.90 | 1.93 | -2.5 | 1.82 | ||
| pinnacle | Initial | 16.04 | 11.78 | 1.04 | 1.82 | 4/4.5 | 1.82 | 1.88 | -3.5 | 1.75 | |
| Live | 11.84 | 7.80 | 1.07 | 1.82 | 3.5/4 | 1.82 | 1.91 | -2.5 | 1.74 | ||
| Interwetten | Initial | 35.00 | 16.00 | 1.03 | 1.95 | 4.5 | 1.75 | 1.70 | -3 | 2.05 | |
| Live | 21.00 | 10.00 | 1.10 | 1.75 | 3.5 | 1.95 | 1.90 | -2.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 50.00 | 11.00 | 1.03 | 1.83 | 4/4.5 | 1.87 | 1.90 | -3.5 | 1.80 | |
| Live | 25.00 | 9.10 | 1.08 | 1.86 | 3.5/4 | 1.88 | 1.79 | -2.5/3 | 1.94 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | -2.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-6] CD Tarancon | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 2 | 2 | 14 | 9 | 14 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 3 | 7 | 12 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 10 | 6 | 7 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 14 | 7 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 6 | 0 | 8 | 4 | 12 | 5 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 1 | 6 | 7 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 6 | 3 | 6 | 5 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 8 | 4 | 10 | 33.3% |
| [SPA D1-14] Levante | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 4 | 4 | 16 | 19 | 10 | 14 | 20.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 13 | 10 | 7 | 13 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 3 | 9 | 3 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 11 | 14 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 5 | 4 | 6 | 10 | 8 | 18 | 10.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 5 | 4 | 17 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 5 | 4 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 6 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| CD Tarancon Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CD Tarancon Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (4 games) 75% Home 0% Draw 25% Away Over/Under Odds (4 games) 25% Over 0% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 24-10-2026 | CD Tarancon | 1-1 (0-0) | Villarrubia CF | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 18-10-2026 | Quintanar Del Rey | 1-2 (0-0) | CD Tarancon | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 10-10-2026 | CD Tarancon | 1-0 (1-0) | Suokuaili Moss | 1-8 (0-3) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| Spain D4 | 03-10-2026 | CD Marchamalo | 2-2 (1-1) | CD Tarancon | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 26-09-2026 | CD Guadalajara B | 2-6 (2-5) | CD Tarancon | 4-5 (1-4) | 3.30 | 3.25 | 2.00 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| Spain D4 | 19-09-2026 | CD Tarancon | 2-1 (1-1) | CD Villa | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | CD Torrijos | 1-0 (0-0) | CD Tarancon | 3-7 (3-1) | 3.20 | 3.00 | 2.15 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| Spain D4 | 06-09-2026 | CD Tarancon | 0-1 (0-0) | CD Illescas | - | L | ||||||||
| INT CF | 30-08-2026 | Las Rozas | 0-0 (0-0) | CD Tarancon | 6-3 (5-3) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| INT CF | 20-08-2026 | CD Tarancon | 0-0 (0-0) | Mostoles | - | D | ||||||||
| SPA TRFEF PO | 24-05-2026 | CD Tarancon | 0-1 (0-1) | Manchego Ciudad | 3-0 (2-0) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SPA TRFEF PO | 17-05-2026 | Manchego Ciudad | 0-0 (0-0) | CD Tarancon | 9-8 (7-1) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | CD Tarancon | 3-0 (2-0) | Cazalegas | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Huracan de Balazote | 0-3 (0-2) | CD Tarancon | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | CD Tarancon | 3-0 (1-0) | CD Guadalajara B | 11-4 (6-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 18-04-2026 | CD Marchamalo | 0-1 (0-0) | CD Tarancon | 5-5 (0-2) | W | ||||||||
| Spain D4 | 11-04-2026 | CD Tarancon | 2-1 (1-1) | CD Azuqueca | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | Villarrubia CF | 2-1 (0-1) | CD Tarancon | 2-2 (1-1) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 28-03-2026 | CD Tarancon | 2-1 (2-0) | Sonseca | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 21-03-2026 | CD Tarancon | 2-0 (0-0) | CD Pedroneras | - | W | ||||||||
| No Data |
| Levante Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D1 | 26-10-2026 | Real Sociedad | 2-1 (2-1) | Levante | 2-3 (1-2) | 1.70 | 3.90 | 4.50 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SPA D1 | 22-10-2026 | Levante | 3-1 (2-0) | Athletic Bilbao | 3-9 (1-6) | 3.60 | 3.30 | 2.10 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D1 | 17-10-2026 | Deportivo La Coruna | 1-1 (0-0) | Levante | 3-5 (2-3) | 2.10 | 3.30 | 3.40 | D | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| SPA D1 | 13-10-2026 | Levante | 3-3 (0-1) | Sevilla | 5-2 (4-1) | 2.55 | 3.25 | 2.70 | D | 1.88 | 0 | 1.98 | D | O |
| SPA D1 | 20-09-2026 | Villarreal | 3-1 (1-1) | Levante | 7-1 (4-0) | 1.62 | 4.00 | 5.00 | L | 2.05 | 1 | 1.80 | L | O |
| SPA D1 | 13-09-2026 | Levante | 2-4 (0-2) | FC Barcelona | 3-5 (1-0) | 7.50 | 4.75 | 1.40 | L | 2.03 | -1/1.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D1 | 06-09-2026 | Malaga | 0-0 (0-0) | Levante | 6-4 (4-0) | 2.25 | 3.20 | 3.20 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D1 | 29-08-2026 | Levante | 5-2 (2-2) | Real Betis | 5-8 (3-7) | 3.00 | 3.30 | 2.30 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D1 | 25-08-2026 | Osasuna | 0-0 (0-0) | Levante | 9-4 (6-1) | 1.70 | 3.70 | 4.75 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| SPA D1 | 17-08-2026 | RCD Espanyol | 3-0 (2-0) | Levante | 0-1 (0-1) | 2.00 | 3.40 | 3.60 | L | 2.05 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Castellon | 1-3 (1-1) | Levante | - | 2.80 | 3.60 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 05-08-2026 | Villarreal | 1-0 (0-0) | Levante | 5-8 (5-4) | 1.57 | 3.80 | 4.75 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Levante | 2-1 (1-1) | Albacete | 8-3 (5-1) | 1.50 | 3.50 | 6.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Levante | 1-0 (0-0) | Al Qadsiah | 4-5 | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 17-07-2026 | Levante | 1-2 (0-2) | Sheffield United | - | L | ||||||||
| INT CF | 12-07-2026 | Levante | 2-1 (1-0) | Leganes | 5-2 (1-1) | 1.73 | 3.60 | 3.90 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| SPA D1 | 24-05-2026 | Real Betis | 2-1 (1-1) | Levante | 4-8 (0-4) | 1.95 | 3.70 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D1 | 18-05-2026 | Levante | 2-0 (1-0) | Mallorca | 4-6 (3-4) | 2.10 | 3.40 | 3.30 | W | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D1 | 13-05-2026 | Celta Vigo | 2-3 (1-1) | Levante | 4-4 (1-0) | 1.70 | 3.60 | 4.50 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| SPA D1 | 09-05-2026 | Levante | 3-2 (2-2) | Osasuna | 15-1 (3-1) | 2.60 | 3.30 | 2.63 | W | 1.90 | 0 | 1.95 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 31-10 | Away | Noblejas | 3 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Home | La Solana | 11 Days |
| Spain D4 | 16-11 | Away | CD Villacanas | 18 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D1 | 31-10 | Home | Atletico Madrid | 3 Days |
| SPA D1 | 09-11 | Away | Celta Vigo | 11 Days |
| SPA D1 | 22-11 | Home | Elche | 25 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 13.50 | 3.90 | 1.27 | 11.00 | 3.55 | 1.33 | 1.94 | 1.5/2 | 1.76 | 1.76 | 1.5 | 1.94 | 1.88 | -1/1.5 | 1.82 | 1.71 | -1/1.5 | 1.99 | |
| Initial | 18.00 | 10.00 | 1.04 | 14.50 | 8.40 | 1.07 | 1.78 | 3.5/4 | 1.92 | 1.90 | 3.5/4 | 1.80 | 1.76 | -3 | 1.94 | 1.72 | -2.5/3 | 1.98 | |
| Live | 10.50 | 3.55 | 1.34 | 9.50 | 3.45 | 1.38 | 1.81 | 1.5 | 1.99 | 1.74 | 1.5 | 1.96 | 1.77 | -1/1.5 | 2.05 | 2.07 | -1 | 1.63 | |
| Live | 14.00 | 8.30 | 1.08 | 12.50 | 7.60 | 1.10 | 1.95 | 3.5/4 | 1.85 | 1.85 | 3.5/4 | 1.85 | 1.78 | -2.5/3 | 2.04 | 1.82 | -2.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 34.00 | 5.00 | 1.17 | 13.00 | 3.50 | 1.40 | 1.78 | 1.5/2 | 2.03 | 1.80 | 1.5 | 1.91 | 2.00 | -1.5 | 1.80 | 2.05 | -1 | 1.75 | |
| Live | 34.00 | 15.00 | 1.03 | 15.00 | 10.00 | 1.13 | 1.85 | 4/4.5 | 1.95 | 1.95 | 3.5/4 | 1.85 | 1.83 | -3.5/4 | 1.98 | 1.88 | -2.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 10.00 | 3.57 | 1.35 | 10.00 | 3.57 | 1.35 | 1.70 | 1.5 | 2.13 | 1.77 | 1.5 | 2.05 | 1.78 | -1/1.5 | 2.06 | 1.78 | -1/1.5 | 2.06 | |
| Live | 11.50 | 8.00 | 1.10 | 12.00 | 7.50 | 1.10 | 1.95 | 3.5/4 | 1.87 | 1.95 | 3.5/4 | 1.87 | 1.94 | -2.5 | 1.90 | 1.88 | -2.5 | 1.96 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.7 | 1.4 | Goal | 1.6 |
| 0.7 | Loss | 1.3 | 0.9 | Loss | 1.9 |
| 5 | Shot(OT) | 17 | 8.8 | Shot(OT) | 16 |
| 1 | Corner | 3.7 | 4 | Corner | 3.4 |
| 2 | Yellow Card | 2.3 | 2 | Yellow Card | 1.5 |
| 0 | Fouls | 12.7 | 0 | Fouls | 10.5 |
| 59% | Possession | 43.3% | 54.5% | Possession | 42.7% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| CD Tarancon ( 0 Matches) | Levante ( 3 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |