ทีเด็ดบอล Portugalete vs Real Union Irun
Spanish Copa Del Rey
🕒 29-10-2026 01:00 น.
Portugaleteเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า01:00 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVSPortugaleteReal Union Irunใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ46% @2.8054% @2.36สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.78 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.73 · เยือน 2.03
Real Union Irunทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4🏠เต็งเจ้าบ้านPortugaleteรอง 0/-0.5 @1.73กองกลาง🎯58% vs 49%Portugaleteแนวรับ🛡️6.6 vs 8.4Portugaleteการ์ดยิงดุ🔥6.6Portugaleteการ์ดรับหลวม🕳️8.4Real Union Irunการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนReal Union Irunต่อ 0/-0.5 @2.03แนวรุก🔥12.6 vs 6.6Real Union Irunการ์ดรับหลวม🕳️6.6Portugaleteการ์ดยิงดุ🔥12.6Real Union Irunการ์ดได้ราคา💰6/10Real Union Irunการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.78แนวรุก🔥6.6 · 12.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2/2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.98พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Portugaleteเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
01:00 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVS
PortugaleteReal Union Irun
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
46% @2.8054% @2.36
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.78 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.73 · เยือน 2.03
Real Union Irunทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
🏠เต็งเจ้าบ้านPortugalete
รอง 0/-0.5 @1.73
กองกลาง🎯58% vs 49%Portugalete
แนวรับ🛡️6.6 vs 8.4Portugalete
การ์ดยิงดุ🔥6.6Portugalete
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Real Union Irun
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนReal Union Irun
ต่อ 0/-0.5 @2.03
แนวรุก🔥12.6 vs 6.6Real Union Irun
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Portugalete
การ์ดยิงดุ🔥12.6Real Union Irun
การ์ดได้ราคา💰6/10Real Union Irun
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.78
แนวรุก🔥6.6 · 12.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2/2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.98
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Portugalete vs Real Union Irun
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.78การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งReal Union Irunโอกาสชนะ 39%
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Real Union Irun · บิลหลัก 1X2 @2.36
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Real Union Irun ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.36 · ควรเป็น @2.25 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Real Union Irun 6 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Real Union Irun ต่อ 0/-0.5
ได้ 41%เสียครึ่ง 27%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Real Union Irun · คาดสกอร์ 1.4 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Real Union Irun ชนะ 1 ลูก21%
Real Union Irun ชนะ 2 ลูก12%
Real Union Irun ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ27%
Portugalete ชนะ 1 ลูก18%
Portugalete ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Real Union Irun ชนะ41%
Real Union Irun ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Real Union Irun คลีนชีท26%
Portugalete ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Portugalete ไม่แพ้59%
Real Union Irun ไม่แพ้68%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)32%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-29%0-19%2-18%1-08%0-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Real Union Irun)
- โอกาส Real Union Irun ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- Real Union Irun ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Real Union Irun ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Portugalete เคยชนะ 2 นัด
- ราคา Real Union Irun ไหลขึ้นจาก @2.07 (เงินไหลออก)
- โอกาส Portugalete ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Portugalete
ช2-1พ2-3พ0-2ช2-1ส0-0ส2-2
Real Union Irun
ส2-2พ0-2ส1-1ส0-0ส2-2ช4-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Portugaleteยิง 1.1 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Real Union Irunยิง 2.1 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Portugalete
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 12
Real Union Irun
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 27
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Portugalete
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Real Union Irun
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Portugalete
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Real Union Irun
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Portugalete ชนะ 3เสมอ 1Real Union Irun ชนะ 4
- 09-08-2025Real Union Irun1 - 1Portugalete
- 21-03-2021Portugalete2 - 0Real Union Irun
- 20-12-2020Real Union Irun2 - 1Portugalete
- 07-05-2016Portugalete1 - 0Real Union Irun
- 19-12-2015Real Union Irun3 - 2Portugalete
- 12-02-2006Real Union Irun5 - 0Portugalete
- 19-09-2005Portugalete2 - 0Real Union Irun
- 16-09-2005Portugalete0 - 1Real Union Irun
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Portugalete@3.04 → @2.80▼ 7.9%
เสมอ@3.25 → @3.280.8%
ทีมเยือน Real Union Irun@2.07 → @2.36▲ 14.3%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.71 | 3.25 | 2.26 | 1.77 | 2/2.5 | 1.93 | 1.72 | 0/-0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.71 | 3.25 | 2.26 | 1.77 | 2/2.5 | 1.93 | 1.72 | 0/-0.5 | 1.98 | ||
| Bet365 | Initial | 3.25 | 3.25 | 1.96 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | |
| Live | 3.10 | 3.25 | 2.01 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | ||
| Vcbet | Initial | 3.40 | 3.30 | 2.00 | 1.94 | 2.5 | 1.85 | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | |
| Live | 3.00 | 3.25 | 2.20 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| 10BET | Initial | 3.40 | 3.40 | 2.03 | 1.70 | 2/2.5 | 2.00 | 1.77 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.25 | 3.40 | 2.14 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.87 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 3.15 | 3.37 | 2.05 | 1.92 | 2.5 | 1.84 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.24 | 3.37 | 2.04 | 1.97 | 2.5 | 1.83 | 2.03 | 0/-0.5 | 1.79 | ||
| 18Bet | Initial | 3.30 | 3.45 | 2.05 | 1.92 | 2.5 | 1.81 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.81 | |
| Live | 3.15 | 3.30 | 2.20 | 1.97 | 2.5 | 1.76 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.91 | ||
| pinnacle | Initial | 2.79 | 2.87 | 2.28 | 1.76 | 2/2.5 | 1.91 | 1.71 | 0/-0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.84 | 2.93 | 2.32 | 1.78 | 2/2.5 | 1.93 | 1.72 | 0/-0.5 | 2.01 | ||
| Willhill | Initial | 1.80 | 0/-0.5 | 1.91 | |||||||
| Live | 1.80 | 0/-0.5 | 1.91 | ||||||||
| Interwetten | Initial | 3.50 | 3.50 | 2.10 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.70 | -0.5 | 2.05 | |
| Live | 3.15 | 3.20 | 2.15 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.65 | -0.5 | 2.10 | ||
| 1xBet | Initial | 3.39 | 3.35 | 2.02 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 2.45 | 0 | 1.48 | |
| Live | 3.05 | 3.24 | 2.31 | 2.01 | 2.5 | 1.75 | 2.15 | 0 | 1.64 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-8] Portugalete | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 3 | 2 | 9 | 9 | 12 | 8 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 3 | 5 | 11 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 6 | 7 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 9 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 0 | 7 | 1 | 4 | 5 | 7 | 14 | 0.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 4 | 0 | 1 | 1 | 4 | 13 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 3 | 4 | 3 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 5 | 1 | 4 | 5 | 5 | 0.0% |
| [SPA D3-9] Real Union Irun | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 19 | 14 | 13 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 11 | 5 | 8 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 8 | 9 | 5 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 9 | 8 | 7 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 5 | 0 | 6 | 1 | 17 | 2 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 3 | 0 | 10 | 5 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 3 | 1 | 7 | 2 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 4 | 0 | 12 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Portugalete Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 | ||||||||||||||
| Win 3 (38%) Draw 1 (13%) Lose 4 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (5 games) 60% Home 20% Draw 20% Away Over/Under Odds (5 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 09-08-2025 | Real Union Irun | 1-1 (1-0) | Portugalete | 3-5 (1-0) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 21-03-2021 | Portugalete | 2-0 (0-0) | Real Union Irun | 1-2 (0-1) | 2.75 | 3.25 | 2.25 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | U |
| SPA D4 | 20-12-2020 | Real Union Irun | 2-1 (1-0) | Portugalete | 5-4 (1-0) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 07-05-2016 | Portugalete | 1-0 (0-0) | Real Union Irun | 3-5 (2-0) | 6.50 | 4.33 | 1.36 | W | 1.82 | -1/1.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 19-12-2015 | Real Union Irun | 3-2 (1-2) | Portugalete | 5-5 (2-4) | 1.33 | 4.20 | 8.00 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | D | O |
| SPA D4 | 12-02-2006 | Real Union Irun | 5-0 (0-0) | Portugalete | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 19-09-2005 | Portugalete | 2-0 (0-0) | Real Union Irun | - | W | ||||||||
| SPA CUP | 16-09-2005 | Portugalete | 0-1 (0-1) | Real Union Irun | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Portugalete Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 25-10-2026 | CD Basconia | 2-2 (2-2) | Portugalete | 3-2 (2-0) | 2.10 | 3.60 | 2.75 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 17-10-2026 | Portugalete | 0-0 (0-0) | Eibar B | 7-2 (3-1) | 2.35 | 3.10 | 2.70 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| SPA D4 | 10-10-2026 | SD Amorebieta | 1-2 (1-0) | Portugalete | 5-5 (3-2) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 03-10-2026 | Portugalete | 0-2 (0-0) | Alaves B | 8-3 (3-0) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | D |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Bergantinos CF | 3-2 (1-1) | Portugalete | 6-1 | 2.00 | 3.10 | 3.40 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Portugalete | 2-1 (1-1) | coruxo FC | 9-2 (4-0) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Portugalete | 0-0 (0-0) | Compostela | 10-2 (3-0) | 1.91 | 3.10 | 3.75 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 05-09-2026 | Atletico Astorga | 0-1 (0-0) | Portugalete | 3-7 (1-2) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 28-08-2026 | Portugalete | 1-0 (0-0) | Gimnastica Torrelavega | 3-3 (2-1) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 22-08-2026 | SD Gernika | 2-1 (1-0) | Portugalete | 3-2 (1-0) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| INT CF | 20-08-2026 | Leioa | 1-1 (0-0) | Portugalete | 4-7 (0-2) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| INT CF | 14-08-2026 | Portugalete | 2-0 (0-0) | Barakaldo CF | 2-2 (0-1) | 3.30 | 3.20 | 2.00 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 06-08-2026 | Portugalete | 2-0 (1-0) | Rayo Cantabria | 11-1 (7-1) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Sestao | 2-1 (0-1) | Portugalete | 8-2 (3-0) | 2.35 | 3.40 | 2.55 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 09-05-2026 | Alaves C | 1-2 (0-2) | Portugalete | 4-5 (1-3) | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Portugalete | 1-2 (0-1) | Aurrera de Vitoria | 13-0 (7-0) | L | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | Leioa | 1-1 (0-1) | Portugalete | 11-3 (4-3) | D | ||||||||
| Spain D4 | 18-04-2026 | Portugalete | 4-2 (1-0) | SD Eibar C | 3-5 (0-2) | W | ||||||||
| Spain D4 | 11-04-2026 | Anorga | 4-1 (2-0) | Portugalete | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | Portugalete | 1-0 (1-0) | Cultural de Durango | 3-2 (3-2) | 1.36 | 4.75 | 5.75 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | U |
| No Data |
| Real Union Irun Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 24-10-2026 | Real Union Irun | 4-1 (1-0) | CD Lugo | 6-5 (2-1) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| SPA D3 | 17-10-2026 | Extremadura | 2-2 (0-2) | Real Union Irun | 7-2 (2-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | D | 2.20 | 0.5 | 1.65 | W | O |
| SPA D3 | 11-10-2026 | Athletic Bilbao B | 0-0 (0-0) | Real Union Irun | 3-3 (1-2) | 2.05 | 3.25 | 3.10 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D3 | 03-10-2026 | Real Union Irun | 1-1 (1-0) | UD Ourense | 3-3 (0-3) | 1.53 | 3.70 | 5.25 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | L | U |
| SPA D3 | 26-09-2026 | Deportivo La Coruna B | 2-0 (0-0) | Real Union Irun | 3-4 (3-2) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA D3 | 19-09-2026 | Real Union Irun | 2-2 (0-0) | Mirandes | 7-8 (3-4) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | O |
| SPA D3 | 13-09-2026 | Racing de Ferrol | 3-2 (0-0) | Real Union Irun | 3-2 (2-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| SPA D3 | 05-09-2026 | Unionistas de Salamanca | 2-4 (1-1) | Real Union Irun | 4-3 (2-1) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D3 | 30-08-2026 | Real Union Irun | 4-1 (1-0) | CD Coria | 7-2 (4-1) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 22-08-2026 | Barakaldo CF | 0-2 (0-1) | Real Union Irun | 6-3 (2-2) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Real Union Irun | 3-0 (1-0) | Osasuna B | 8-4 (5-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Real Union Irun | 1-1 (1-1) | Eibar | 6-3 (1-2) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | D | 1.95 | -1 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Pau FC | 1-2 (0-1) | Real Union Irun | 6-5 (4-2) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 01-05-2026 | Real Union Irun | 2-0 (1-0) | Alfaro | 4-0 (3-0) | 1.17 | 6.50 | 12.00 | W | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Real Zaragoza B | 3-1 (1-0) | Real Union Irun | 2-8 (0-4) | 3.75 | 3.75 | 1.73 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 18-04-2026 | Real Union Irun | 3-3 (1-0) | SD Amorebieta | 5-4 (2-0) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 11-04-2026 | SD Ejea | 3-2 (1-2) | Real Union Irun | 7-5 (6-1) | 2.80 | 3.30 | 2.20 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Real Union Irun | 3-0 (1-0) | Naxara | 3-7 (1-4) | 1.40 | 4.00 | 6.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Utebo FC | 2-3 (1-1) | Real Union Irun | 5-2 (1-2) | 2.88 | 3.25 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D4 | 22-03-2026 | Real Union Irun | 4-0 (0-0) | CD Ebro | 14-4 (9-0) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 01-11 | Home | Arosa SC | 4 Days |
| SPA D4 | 08-11 | Away | Ourense CF | 11 Days |
| SPA D4 | 15-11 | Home | Marino luanco | 18 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 01-11 | Home | Real Aviles | 3 Days |
| SPA D3 | 08-11 | Away | Barakaldo CF | 11 Days |
| SPA D3 | 15-11 | Home | Cultural Leonesa | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.40 | 2.05 | 2.95 | 3.40 | 2.05 | 2.95 | 1.96 | 1 | 1.74 | 1.96 | 1 | 1.74 | 1.98 | 0 | 1.72 | 1.98 | 0 | 1.72 | |
| Initial | 2.71 | 3.25 | 2.26 | 2.71 | 3.25 | 2.26 | 1.77 | 2/2.5 | 1.93 | 1.77 | 2/2.5 | 1.93 | 1.72 | 0/-0.5 | 1.98 | 1.72 | 0/-0.5 | 1.98 | |
| Live | 3.50 | 2.06 | 2.86 | 3.30 | 2.05 | 3.05 | 2.01 | 1 | 1.79 | 1.96 | 1 | 1.74 | 2.04 | 0 | 1.78 | 1.93 | 0 | 1.77 | |
| Live | 2.83 | 3.25 | 2.17 | 2.60 | 3.25 | 2.34 | 1.82 | 2/2.5 | 1.98 | 1.77 | 2/2.5 | 1.93 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.04 | 1.67 | 0/-0.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.00 | 2.20 | 2.63 | 3.60 | 2.10 | 3.00 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.98 | 1 | 1.83 | 1.70 | 0/-0.5 | 2.10 | 2.08 | 0 | 1.73 | |
| Live | 3.25 | 3.25 | 1.96 | 3.00 | 3.30 | 2.38 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2 | 1.1 | Goal | 2.1 |
| 1 | Loss | 1 | 1.1 | Loss | 1.4 |
| 7 | Shot(OT) | 14.3 | 8 | Shot(OT) | 11.7 |
| 4.7 | Corner | 3.7 | 5.4 | Corner | 4 |
| 3.7 | Yellow Card | 2.7 | 3 | Yellow Card | 2.5 |
| 14 | Fouls | 16.7 | 13.6 | Fouls | 14.9 |
| 55.7% | Possession | 45.3% | 57.6% | Possession | 49.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Portugalete ( 2 Matches) | Real Union Irun ( 0 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |