ทีเด็ดบอล Pamplona vs Eibar
Spanish Copa Del Rey
🕒 29-10-2026 01:00 น.
Pamplonaเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.201:00 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 31% ★★★แพงเกินจริงVSPamplonaEibarใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ11% @10.1089% @1.21สูง/ต่ำ 3 สูง 1.79 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป -1.5/2 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.86
Eibarทีมเยือน · อันดับ #3 · 23 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล42%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านPamplonaรอง 1.5/2 @1.89กองกลาง🎯48% vs 42%Pamplonaการ์ดยิงดุ🔥5.4Pamplonaการ์ดรับหลวม🕳️6.0Eibarการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนEibarต่อ 1.5/2 @1.86แนวรุก🔥11.4 vs 5.4Eibarแนวรับ🛡️6.0 vs 7.2Eibarการ์ดรับหลวม🕳️7.2Pamplonaการ์ดยิงดุ🔥11.4Eibarการ์ดได้ราคา💰7/10Eibarการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.79แนวรุก🔥5.4 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.97การ์ดคาดประตู🎯~2.5เส้น 3การ์ด 1 ใบ
Pamplonaเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4
⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
01:00 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 31% ★★★แพงเกินจริง
VS
PamplonaEibar
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
11% @10.1089% @1.21
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.79 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป -1.5/2 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.86
Eibarทีมเยือน · อันดับ #3 · 23 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล42%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านPamplona
รอง 1.5/2 @1.89
กองกลาง🎯48% vs 42%Pamplona
การ์ดยิงดุ🔥5.4Pamplona
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Eibar
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนEibar
ต่อ 1.5/2 @1.86
แนวรุก🔥11.4 vs 5.4Eibar
แนวรับ🛡️6.0 vs 7.2Eibar
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Pamplona
การ์ดยิงดุ🔥11.4Eibar
การ์ดได้ราคา💰7/10Eibar
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.79
แนวรุก🔥5.4 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.97
การ์ดคาดประตู🎯~2.5เส้น 3
การ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Pamplona = วงกลม · Eibar = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Pamplonaไม่มีข้อมูลตัวจริง
Eibarประมาณการจากมูลค่านักเตะ
13Jonmi Magunagoitia6.2
2Sergio Cubero6.0
3Imanol Garcia de Albeniz6.0
4Unai Elgezabal Udondo5.9JB24Juan Bernat5.8
30Aleix Garrido6.1
11Jon Magunazelaia Argoitia6.0
5Peru Nolaskoain Esnal6.0
20Javier Marton6.2
9Jon Bautista6.1
7Malcom Adu6.1📜 บทสรุปคัมภีร์Pamplona vs Eibar
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนEibar ต่อ 1.5/2 @1.86การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.79การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งEibarโอกาสชนะ 76%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Eibar · บิลหลัก 1X2 @1.21
ความเสี่ยงของบิล31%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Eibar ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.21 · ควรเป็น @1.34 (-10%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Eibar 67 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Eibar ต่อ 1.5/2
ได้ 69%เสียครึ่ง 18%เสีย 13%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 34%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Eibar · คาดสกอร์ 1.0 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Eibar ชนะ 1 ลูก35%
Eibar ชนะ 2 ลูก21%
Eibar ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ18%
Pamplona ชนะ 1 ลูก8%
Pamplona ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
Eibar ชนะ69%
Eibar ไม่แพ้87%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป34%
Eibar คลีนชีท36%
Pamplona ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Pamplona ไม่แพ้31%
Eibar ไม่แพ้87%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)46%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)24%
ยิงได้ทั้งคู่49%
ต่ำ 2.554%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-112%1-29%0-29%1-08%0-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Eibar)
- โอกาส Eibar ชนะ 69% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 87%
- Eibar คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 36%
- Eibar ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.21 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.34 (10%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ระบบให้ Eibar ชนะ 69% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (76%)
- ราคา Eibar ไหลขึ้นจาก @1.13 (เงินไหลออก)
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Pamplona
ส1-1ส0-0ส0-0พ1-2ช1-0พ1-5
Eibar
ช2-1ช3-2ช3-1พ1-3ส1-1พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Pamplonaยิง 0.9 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Eibarยิง 1.9 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Pamplona
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 13
Eibar
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Pamplona
40%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 3
Eibar
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Pamplona
20%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 1เสียราคา 3
Eibar
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 1เสียราคา 2
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Pamplona@14.75 → @10.10▼ 31.5%
เสมอ@6.60 → @5.93▼ 10.2%
ทีมเยือน Eibar@1.13 → @1.21▲ 7.1%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 11.00 | 6.30 | 1.15 | 1.95 | 3/3.5 | 1.75 | 1.85 | -2 | 1.85 | |
| Live | 11.00 | 6.30 | 1.15 | 1.95 | 3/3.5 | 1.75 | 1.85 | -2 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 19.00 | 7.00 | 1.10 | 1.91 | 3.5 | 1.80 | 1.95 | -2/2.5 | 1.85 | |
| Live | 17.00 | 7.00 | 1.14 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.80 | -2/2.5 | 2.00 | ||
| Vcbet | Initial | 15.00 | 6.50 | 1.14 | 1.97 | 3/3.5 | 1.83 | 1.93 | -2 | 1.86 | |
| Live | 15.00 | 7.00 | 1.13 | 1.91 | 3/3.5 | 1.88 | 1.99 | -2 | 1.81 | ||
| wewbet | Initial | 17.30 | 6.80 | 1.12 | 1.95 | 3.5 | 1.81 | 1.94 | -2/2.5 | 1.84 | |
| Live | 14.00 | 6.05 | 1.16 | 1.93 | 3/3.5 | 1.87 | 1.98 | -2 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 19.00 | 7.25 | 1.12 | 1.92 | 3.5 | 1.81 | 1.86 | -2.5 | 1.86 | |
| Live | 13.50 | 6.75 | 1.18 | 1.89 | 3/3.5 | 1.84 | 1.91 | -2 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 9.51 | 6.25 | 1.13 | 1.94 | 3/3.5 | 1.72 | 1.83 | -2 | 1.82 | |
| Live | 10.02 | 6.48 | 1.15 | 1.94 | 3/3.5 | 1.76 | 1.83 | -2 | 1.86 | ||
| Interwetten | Initial | 23.00 | 8.25 | 1.12 | 1.95 | 3.5 | 1.75 | 1.70 | -2.5 | 2.05 | |
| Live | 17.00 | 7.50 | 1.15 | 1.95 | 3.5 | 1.75 | 1.65 | -2.5 | 2.10 | ||
| 1xBet | Initial | 24.00 | 6.80 | 1.12 | 1.90 | 3.5 | 1.80 | 1.73 | -2.5 | 2.00 | |
| Live | 15.00 | 6.70 | 1.17 | 1.91 | 3/3.5 | 1.83 | 1.70 | -2/2.5 | 2.07 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | -2/2.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-15] Pamplona | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 4 | 3 | 5 | 10 | 7 | 15 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 3 | 2 | 6 | 9 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 2 | 8 | 1 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 8 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 5 | 2 | 2 | 3 | 8 | 11 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 1 | 0 | 6 | 9 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
| [SPA D2-3] Eibar | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 7 | 1 | 3 | 20 | 13 | 22 | 3 | 63.6% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 9 | 6 | 10 | 8 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 7 | 12 | 2 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 10 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 4 | 3 | 10 | 6 | 16 | 7 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 3 | 8 | 11 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 3 | 8 | 3 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 4 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Pamplona Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Pamplona Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (5 games) 20% Home 20% Draw 60% Away Over/Under Odds (5 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 24-10-2026 | UDC Txantrea KKE | 5-1 (1-1) | Pamplona | 0-3 (0-3) | 2.63 | 3.20 | 2.38 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 18-10-2026 | Pamplona | 1-0 (0-0) | Gazte Berriak | 5-2 (3-0) | 1.85 | 3.40 | 3.40 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| Spain D4 | 10-10-2026 | CD Izarra | 2-1 (1-0) | Pamplona | 6-3 (5-0) | 1.70 | 3.50 | 4.20 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 03-10-2026 | Pamplona | 0-0 (0-0) | CD Huarte | 4-4 (3-1) | 1.73 | 3.25 | 4.33 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| Spain D4 | 26-09-2026 | CD Cortes | 0-0 (0-0) | Pamplona | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 19-09-2026 | Pamplona | 1-1 (1-0) | Doneztebe FT | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 12-09-2026 | Beti Kozkor KE | 1-0 (1-0) | Pamplona | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 05-09-2026 | Pamplona | 1-1 (0-0) | Aoiz | - | D | ||||||||
| INT CF | 26-08-2026 | UD Mutilve | 1-3 (1-0) | Pamplona | 2-2 (0-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 20-06-2026 | Pamplona | 1-1 (1-1) | Murcia B | 0-3 (0-2) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| Spain D4 | 14-06-2026 | Murcia B | 2-1 (1-1) | Pamplona | 4-4 (0-3) | 2.50 | 3.10 | 2.63 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| SPA TRFEF PO | 06-06-2026 | Pamplona | 5-1 (3-0) | CD Izarra | 6-4 (4-2) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA TRFEF PO | 30-05-2026 | CD Izarra | 1-1 (1-0) | Pamplona | 3-1 (0-1) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| SPA TRFEF PO | 23-05-2026 | Pamplona | 1-1 (0-1) | AD San Juan | 4-8 (4-1) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA TRFEF PO | 16-05-2026 | AD San Juan | 0-1 (0-0) | Pamplona | 4-2 (0-2) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| Spain D4 | 09-05-2026 | Pamplona | 1-0 (1-0) | CD Huarte | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | CD Cortes | 0-1 (0-0) | Pamplona | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | Pamplona | 2-1 (1-1) | CD Oberena | 11-3 (5-0) | 1.30 | 5.00 | 8.00 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 19-04-2026 | CD Izarra | 0-2 (0-0) | Pamplona | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 11-04-2026 | Pamplona | 3-1 (0-0) | Bidzala | - | W | ||||||||
| No Data |
| Eibar Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D2 | 24-10-2026 | Cordoba | 2-0 (0-0) | Eibar | 16-2 (9-2) | 2.15 | 3.40 | 3.00 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D2 | 17-10-2026 | Eibar | 1-1 (0-0) | Mallorca | 5-7 (2-4) | 2.40 | 3.25 | 2.75 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| SPA D2 | 12-10-2026 | Real Oviedo | 3-1 (2-0) | Eibar | 10-5 (4-4) | 2.01 | 3.10 | 3.70 | L | 2.05 | 0.5 | 1.75 | L | O |
| SPA D2 | 03-10-2026 | Albacete | 1-3 (1-0) | Eibar | 6-0 (4-0) | 2.55 | 3.25 | 2.55 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| SPA D2 | 27-09-2026 | Eibar | 3-2 (2-1) | Las Palmas | 6-1 (4-0) | 1.91 | 3.30 | 3.75 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D2 | 19-09-2026 | Eldense | 1-2 (0-1) | Eibar | 9-2 (5-2) | 2.82 | 3.20 | 2.32 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| SPA D2 | 15-09-2026 | Celta vigo b | 0-4 (0-4) | Eibar | 5-1 (1-1) | 3.40 | 3.20 | 2.10 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D2 | 06-09-2026 | Eibar | 3-0 (2-0) | Granada CF | 1-5 (1-1) | 1.90 | 3.25 | 4.00 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| SPA D2 | 30-08-2026 | Andorra FC | 0-1 (0-0) | Eibar | 7-2 (2-2) | 2.30 | 3.10 | 3.10 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D2 | 23-08-2026 | Eibar | 1-0 (0-0) | Real Valladolid | 5-5 (4-5) | 2.10 | 3.10 | 3.40 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D2 | 16-08-2026 | Eibar | 1-3 (1-2) | Tenerife | 7-3 (4-2) | 1.65 | 3.40 | 5.75 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Real Union Irun | 1-1 (1-1) | Eibar | 6-3 (1-2) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | D | 1.95 | -1 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Eibar | 5-0 (4-0) | Arenas Club de Getxo | 9-1 (6-1) | 1.38 | 4.00 | 7.00 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 30-07-2026 | Real Sociedad B | 0-1 (0-1) | Eibar | 4-5 (3-4) | 2.75 | 3.25 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 26-07-2026 | Athletic Bilbao | 2-2 (1-2) | Eibar | 4-2 (2-2) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 19-07-2026 | Alaves | 1-1 (0-1) | Eibar | 9-3 (3-3) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D2 | 31-05-2026 | Castellon | 2-1 (1-0) | Eibar | 8-6 (5-1) | 1.53 | 3.90 | 5.50 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | D | O |
| SPA D2 | 24-05-2026 | Eibar | 2-0 (2-0) | Cordoba | 2-13 (1-6) | 1.71 | 3.80 | 4.00 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SPA D2 | 16-05-2026 | Cultural Leonesa | 2-1 (0-0) | Eibar | 4-4 (2-2) | 2.65 | 3.20 | 2.45 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| SPA D2 | 10-05-2026 | Mirandes | 0-1 (0-1) | Eibar | 6-4 (4-0) | 2.82 | 3.20 | 2.35 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 01-11 | Home | Valle de Egues | 4 Days |
| Spain D4 | 08-11 | Away | CD Beti Onak | 10 Days |
| Spain D4 | 15-11 | Home | Avance Ezcabarte | 17 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D2 | 31-10 | Home | Almeria | 3 Days |
| SPA D2 | 08-11 | Away | Castellon | 11 Days |
| SPA D2 | 15-11 | Home | Cadiz | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 9.30 | 2.96 | 1.48 | 9.30 | 2.96 | 1.48 | 1.74 | 1/1.5 | 1.96 | 1.74 | 1/1.5 | 1.96 | 1.67 | -1 | 2.03 | 1.67 | -1 | 2.03 | |
| Initial | 11.00 | 6.30 | 1.15 | 11.00 | 6.30 | 1.15 | 1.95 | 3/3.5 | 1.75 | 1.95 | 3/3.5 | 1.75 | 1.85 | -2 | 1.85 | 1.85 | -2 | 1.85 | |
| Live | 9.00 | 2.96 | 1.49 | 8.00 | 2.76 | 1.58 | 1.79 | 1/1.5 | 2.01 | 1.79 | 1/1.5 | 1.91 | 1.73 | -1 | 2.09 | 1.91 | -0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 10.50 | 6.20 | 1.16 | 9.20 | 5.60 | 1.20 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.79 | 3 | 1.91 | 1.91 | -2 | 1.91 | 1.88 | -1.5/2 | 1.82 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 13.00 | 3.25 | 1.44 | 10.00 | 2.88 | 1.62 | 1.91 | 1.5 | 1.80 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 1.90 | -1 | 1.90 | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 19.00 | 7.00 | 1.10 | 11.00 | 6.25 | 1.22 | 1.91 | 3.5 | 1.80 | 1.78 | 3 | 2.03 | 1.95 | -2/2.5 | 1.85 | 1.90 | -2 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.7 | 0.9 | Goal | 1.9 |
| 2.3 | Loss | 2 | 1.2 | Loss | 1 |
| 12 | Shot(OT) | 18.3 | 10.7 | Shot(OT) | 19.3 |
| 3.7 | Corner | 4 | 2.8 | Corner | 2.9 |
| 4.3 | Yellow Card | 2 | 3.5 | Yellow Card | 2.1 |
| 0 | Fouls | 10 | 12 | Fouls | 10 |
| 45.7% | Possession | 51.3% | 48% | Possession | 42% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Pamplona ( 0 Matches) | Eibar ( 3 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |