ทีเด็ดบอล Anaitasuna vs Alaves
Spanish Copa Del Rey
🕒 29-10-2026 01:00 น.
Anaitasunaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.601:00 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★47⚖️ เสี่ยง 24% ★★★★แพงเกินจริงVSAnaitasunaAlavesใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ4% @26.0096% @1.03สูง/ต่ำ 4/4.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป -3.5/4 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
Alavesทีมเยือน · อันดับ #11 · 12 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านAnaitasunaรอง 3.5/4 @1.93แนวรุก🔥10.2 vs 8.4Anaitasunaกองกลาง🎯51% vs 43%Anaitasunaการ์ดยิงดุ🔥10.2Anaitasunaการ์ดรับหลวม🕳️6.6Alavesการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนAlavesต่อ 3.5/4 @1.88แนวรับ🛡️6.6 vs 9.6Alavesการ์ดรับหลวม🕳️9.6Anaitasunaการ์ดยิงดุ🔥8.4Alavesการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 4/4.5 @1.80พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 4/4.5 @2.00พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 4/4.5การ์ด 2 ใบ
Anaitasunaเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
01:00 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★47⚖️ เสี่ยง 24% ★★★★แพงเกินจริงVS
AnaitasunaAlaves
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
4% @26.0096% @1.03
สูง/ต่ำ 4/4.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป -3.5/4 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
Alavesทีมเยือน · อันดับ #11 · 12 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านAnaitasuna
รอง 3.5/4 @1.93
แนวรุก🔥10.2 vs 8.4Anaitasuna
กองกลาง🎯51% vs 43%Anaitasuna
การ์ดยิงดุ🔥10.2Anaitasuna
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Alaves
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนAlaves
ต่อ 3.5/4 @1.88
แนวรับ🛡️6.6 vs 9.6Alaves
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Anaitasuna
การ์ดยิงดุ🔥8.4Alaves
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 4/4.5 @1.80
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 4/4.5 @2.00
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 4/4.5
การ์ด 2 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Anaitasuna = วงกลม · Alaves = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Anaitasunaไม่มีข้อมูลตัวจริง
Alavesประมาณการจากมูลค่านักเตะ
1Antonio Sivera Salva6.9
3Youssef Enriquez Lekhedim6.7
14Nahuel Tenaglia6.5
2Nicolas Valentini6.5
17Jonathan Castro Otto, Jonny6.4
8Antonio Blanco7.2
19Pablo Ibanez Lumbreras6.7
10Carles Alena Castillo6.5
11Antonio Martinez Lopez7.0
15Lucas Boye6.8
22Miguel Rodriguez Vidal6.7📜 บทสรุปคัมภีร์Anaitasuna vs Alaves
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านAnaitasuna รอง 3.5/4 @1.93การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 4/4.5 @1.80การ์ด 3 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAlavesโอกาสชนะ 91%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 4/4.547/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Alaves · บิลหลัก 1X2 @1.03
ความเสี่ยงของบิล24%★★★★☆ค่อนข้างปลอดภัย
ราคา Alaves ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.03 · ควรเป็น @1.24 (-17%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Alaves 87 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Alaves ต่อ 3.5/4
ได้ 76%เสียครึ่ง 11%เสีย 13%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 35%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Alaves · คาดสกอร์ 1.5 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Alaves ชนะ 1 ลูก41%
Alaves ชนะ 2 ลูก22%
Alaves ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ11%
Anaitasuna ชนะ 1 ลูก7%
Anaitasuna ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Alaves ชนะ76%
Alaves ไม่แพ้87%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป35%
Alaves คลีนชีท22%
Anaitasuna ยิงไม่ได้24%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Anaitasuna ไม่แพ้24%
Alaves ไม่แพ้87%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)56%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)34%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.544%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-28%1-08%0-18%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Alaves)
- โอกาส Alaves ชนะ 76% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 87%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 35%
- Anaitasuna เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.03 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.24 (17%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ระบบให้ Alaves ชนะ 76% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (91%)
- Anaitasuna ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Anaitasuna
พ1-3ช2-1พ2-3พ0-2ช5-0ช5-2
Alaves
พ1-2พ0-1ส0-0พ1-2พ1-2ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Anaitasunaยิง 1.7 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Alavesยิง 1.4 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Anaitasuna
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 21
Alaves
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Anaitasuna
0%ออกสูง
สูง 0ต่ำ 2
Alaves
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Anaitasuna
50%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 1
Alaves
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Anaitasuna@41.00 → @26.00▼ 36.6%
เสมอ@19.00 → @19.000.0%
ทีมเยือน Alaves@1.02 → @1.031.0%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 41.00 | 19.00 | 1.02 | 2.00 | 4.5 | 1.80 | 1.93 | -3.5/4 | 1.88 | |
| Live | 41.00 | 19.00 | 1.03 | 2.00 | 4.5 | 1.80 | 1.93 | -3.5/4 | 1.88 | ||
| Vcbet | Initial | 41.00 | 11.00 | 1.02 | 1.97 | 4.5 | 1.83 | 1.91 | -3.5/4 | 1.88 | |
| Live | 41.00 | 11.00 | 1.02 | 1.97 | 4.5 | 1.83 | 1.90 | -3.5/4 | 1.89 | ||
| wewbet | Initial | 1.80 | 4/4.5 | 1.96 | 1.93 | -3.5/4 | 1.85 | ||||
| Live | 1.82 | 4/4.5 | 1.98 | 1.92 | -3.5/4 | 1.90 | |||||
| 18Bet | Initial | 30.00 | 18.00 | 1.01 | 1.81 | 4/4.5 | 1.92 | 1.92 | -4 | 1.81 | |
| Live | 36.00 | 16.00 | 1.02 | 1.92 | 4.5 | 1.81 | 1.88 | -3.5/4 | 1.86 | ||
| 1xBet | Initial | 35.00 | 15.00 | 1.02 | 1.79 | 4/4.5 | 1.90 | 2.10 | -3.5 | 1.67 | |
| Live | 50.00 | 16.50 | 1.00 | 1.83 | 4/4.5 | 1.91 | 1.80 | -3.5/4 | 1.82 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | -3.5/4 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Anaitasuna | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| [SPA D1-7] Alaves | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 3 | 4 | 14 | 11 | 12 | 7 | 30.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 6 | 10 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 3 | 5 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 4 | 8 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 7 | 1 | 5 | 3 | 13 | 8 | 20.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 6 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 0 | 4 | 0 | 1 | 1 | 4 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 5 | 1 | 2 | 3 | 5 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Anaitasuna Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Anaitasuna Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA CUP | 03-10-2026 | CD Tedeon | 2-5 (2-2) | Anaitasuna | 0-2 (0-2) | W | ||||||||
| SPA CUP | 26-09-2026 | Anaitasuna | 5-0 (2-0) | CD Tedeon | - | W | ||||||||
| SPA RL | 14-06-2026 | Sodupe UC | 2-0 (0-0) | Anaitasuna | 1-3 (1-2) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| Spain D4 | 11-05-2024 | CD Basconia | 3-2 (1-0) | Anaitasuna | 6-3 (5-0) | L | ||||||||
| Spain D4 | 05-05-2024 | Anaitasuna | 2-1 (1-0) | Anorga | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 01-05-2024 | Alaves C | 3-1 (0-1) | Anaitasuna | 1-4 (0-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 27-04-2024 | Anaitasuna | 0-2 (0-1) | SD Deusto | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 20-04-2024 | Leioa | 0-0 (0-0) | Anaitasuna | 8-3 (3-0) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 13-04-2024 | Anaitasuna | 1-2 (0-0) | Cultural de Durango | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 06-04-2024 | CD Lagun Onak | 1-1 (1-1) | Anaitasuna | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 28-03-2024 | Anaitasuna | 0-2 (0-0) | CD Vitoria(SPA) | 3-2 (1-1) | 5.00 | 3.60 | 1.57 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | U |
| Spain D4 | 23-03-2024 | Pasaia KE | 2-0 (0-0) | Anaitasuna | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 16-03-2024 | Anaitasuna | 2-0 (0-0) | CD Padura | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 09-03-2024 | CD Touring | 0-1 (0-1) | Anaitasuna | 2-2 (0-2) | 2.20 | 2.88 | 3.25 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| Spain D4 | 03-03-2024 | Anaitasuna | 0-1 (0-0) | SD San Ignacio | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 24-02-2024 | SD Beasain | 3-1 (1-1) | Anaitasuna | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 17-02-2024 | Anaitasuna | 2-1 (0-1) | Portugalete | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 11-02-2024 | CD Derio | 3-0 (2-0) | Anaitasuna | 5-5 (2-2) | 1.91 | 3.10 | 3.75 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| Spain D4 | 03-02-2024 | Urduliz FT | 3-2 (2-1) | Anaitasuna | 5-4 (5-1) | 1.85 | 3.25 | 3.75 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| Spain D4 | 27-01-2024 | Anaitasuna | 1-0 (1-0) | Aurrera Ondarroa | - | W | ||||||||
| No Data |
| Alaves Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D1 | 24-10-2026 | Alaves | 1-1 (0-1) | Malaga | 7-2 (3-1) | 1.70 | 3.60 | 4.75 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| SPA D1 | 18-10-2026 | Celta Vigo | 2-1 (0-0) | Alaves | 0-4 | 1.91 | 3.30 | 3.80 | L | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| SPA D1 | 10-10-2026 | Alaves | 1-2 (1-1) | Atletico Madrid | 0-10 (0-2) | 3.50 | 3.50 | 2.00 | L | 1.83 | -0.5 | 2.03 | L | O |
| SPA D1 | 19-09-2026 | Athletic Bilbao | 0-0 (0-0) | Alaves | 5-1 (2-0) | 1.73 | 3.50 | 4.75 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| SPA D1 | 16-09-2026 | Alaves | 0-1 (0-0) | Valencia | 2-5 (1-4) | 2.20 | 3.10 | 3.40 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| SPA D1 | 12-09-2026 | Racing Santander | 2-1 (1-1) | Alaves | 4-6 (2-3) | 2.50 | 3.30 | 2.70 | L | 1.85 | 0 | 2.00 | L | O |
| SPA D1 | 06-09-2026 | Alaves | 5-2 (2-0) | Osasuna | 4-1 (2-1) | 2.25 | 3.10 | 3.30 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D1 | 29-08-2026 | Alaves | 1-0 (1-0) | Villarreal | 5-9 (3-4) | 2.75 | 3.50 | 2.40 | W | 2.05 | 0 | 1.80 | W | U |
| SPA D1 | 21-08-2026 | Rayo Vallecano | 1-1 (0-0) | Alaves | 9-7 (5-2) | 2.05 | 3.25 | 3.70 | D | 2.10 | 0.5 | 1.78 | W | D |
| SPA D1 | 16-08-2026 | Alaves | 3-0 (0-0) | Getafe | 5-3 (0-2) | 2.30 | 2.90 | 3.40 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Racing Santander | 1-1 (0-1) | Alaves | 6-6 (2-2) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Alaves | 3-0 (2-0) | Castellon | 5-5 (5-3) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Girona | 0-1 (0-0) | Alaves | 8-3 (5-2) | 2.75 | 3.25 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 19-07-2026 | Alaves | 1-1 (0-1) | Eibar | 9-3 (3-3) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D1 | 24-05-2026 | Alaves | 1-2 (1-0) | Rayo Vallecano | 10-5 (4-2) | 2.63 | 3.20 | 2.63 | L | 1.93 | 0 | 1.93 | L | O |
| SPA D1 | 18-05-2026 | Real Oviedo | 0-1 (0-1) | Alaves | 5-2 (4-1) | 4.00 | 3.30 | 1.90 | W | 1.90 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D1 | 14-05-2026 | Alaves | 1-0 (1-0) | FC Barcelona | 6-4 (5-2) | 4.10 | 3.80 | 1.80 | W | 1.85 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| SPA D1 | 09-05-2026 | Elche | 1-1 (0-0) | Alaves | 7-3 (3-3) | 2.20 | 3.50 | 3.00 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D1 | 02-05-2026 | Alaves | 2-4 (1-0) | Athletic Bilbao | 4-7 (1-4) | 2.88 | 3.20 | 2.40 | L | 2.13 | 0 | 1.75 | L | O |
| SPA D1 | 25-04-2026 | Alaves | 2-1 (0-1) | Mallorca | 9-4 (6-1) | 1.95 | 3.30 | 3.80 | W | 2.00 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D1 | 01-11 | Away | FC Barcelona | 3 Days |
| SPA D1 | 07-11 | Away | Sevilla | 9 Days |
| SPA D1 | 22-11 | Home | Deportivo La Coruna | 25 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 34.00 | 5.50 | 1.14 | 34.00 | 5.50 | 1.14 | 2.05 | 2 | 1.75 | 2.05 | 2 | 1.75 | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | |
| Live | 41.00 | 19.00 | 1.02 | 26.00 | 19.00 | 1.03 | 2.00 | 4.5 | 1.80 | 1.80 | 4/4.5 | 2.00 | 1.93 | -3.5/4 | 1.88 | 1.93 | -3.5/4 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3.3 | Goal | 1 | 1.7 | Goal | 1.4 |
| 1.3 | Loss | 1.7 | 1.6 | Loss | 1.1 |
| 7.5 | Shot(OT) | 11 | 7.8 | Shot(OT) | 11.8 |
| 2.5 | Corner | 3.7 | 3 | Corner | 4.1 |
| 2 | Yellow Card | 1 | 1.8 | Yellow Card | 1.7 |
| 0 | Fouls | 14 | 0 | Fouls | 13.7 |
| 51% | Possession | 44.7% | 51% | Possession | 42.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Anaitasuna ( 2 Matches) | Alaves ( 5 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |