ทีเด็ดบอล Alhama CF (W) vs Osasuna (W)
‹ คู่ก่อนหน้าOmonia Aradippou vs AEL Limassol · อา. 18 ต.ค. 22:00 น. คู่ที่ 309 / 368เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Calpe vs Gandia · อา. 18 ต.ค. 22:00 น.
Spanish Ladies Premier League B
🕒 18-10-2026 22:00 น.
Alhama CF (W)เจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.2⚖️กองกลางสูสี51%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 309 / 36822:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVSAlhama CF (W)Osasuna (W)ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ47% @2.6353% @2.30สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78Osasuna (W)ทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านAlhama CF (W)รอง 0 @2.03การ์ดยิงดุ🔥10.2Alhama CF (W)การ์ดรับหลวม🕳️8.4Osasuna (W)การ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนOsasuna (W)ต่อ 0 @1.78พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 10.2Osasuna (W)การ์ดรับหลวม🕳️9.0Alhama CF (W)การ์ดยิงดุ🔥12.0Osasuna (W)การ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.98พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 12.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·2.0ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Alhama CF (W)เจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ10.2
⚖️กองกลางสูสี51%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 309 / 36822:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVS
Alhama CF (W)Osasuna (W)
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
47% @2.6353% @2.30
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78
Osasuna (W)ทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านAlhama CF (W)
รอง 0 @2.03
การ์ดยิงดุ🔥10.2Alhama CF (W)
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Osasuna (W)
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนOsasuna (W)
ต่อ 0 @1.78
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 10.2Osasuna (W)
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Alhama CF (W)
การ์ดยิงดุ🔥12.0Osasuna (W)
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.98
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 12.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·2.0ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Alhama CF (W) vs Osasuna (W)
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนOsasuna (W) ต่อ 0 @1.78การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.98การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งOsasuna (W)โอกาสชนะ 39%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 7 · 10 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Osasuna (W) · บิลหลัก 1X2 @2.30
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Osasuna (W) ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.30 · ควรเป็น @2.24 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Osasuna (W) 5 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Osasuna (W) ต่อ 0
ได้ 40%คืนทุน 26%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Osasuna (W) · คาดสกอร์ 1.7 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Osasuna (W) ชนะ 1 ลูก20%
Osasuna (W) ชนะ 2 ลูก12%
Osasuna (W) ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ26%
Alhama CF (W) ชนะ 1 ลูก17%
Alhama CF (W) ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Osasuna (W) ชนะ40%
Osasuna (W) ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Osasuna (W) คลีนชีท19%
Alhama CF (W) ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Alhama CF (W) ไม่แพ้60%
Osasuna (W) ไม่แพ้66%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)43%
ยิงได้ทั้งคู่66%
ต่ำ 2.535%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-18%1-28%2-27%1-06%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Osasuna (W))
- โอกาส Osasuna (W) ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- Osasuna (W) ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- Alhama CF (W) เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- Osasuna (W) ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Osasuna (W) ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Alhama CF (W) ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Alhama CF (W) เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Alhama CF (W) ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Alhama CF (W)
ช1-0ช4-0ช1-0ช2-1พ1-3พ0-2
Osasuna (W)
ช4-2ส3-3ส2-2ช1-0ช1-0ช6-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Alhama CF (W)ยิง 1.7 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Osasuna (W)ยิง 2.0 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Alhama CF (W)
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 17
Osasuna (W)
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Alhama CF (W)
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
Osasuna (W)
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Alhama CF (W)
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 5
Osasuna (W)
57%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
Alhama CF (W) ชนะ 3เสมอ 0Osasuna (W) ชนะ 3
- 13-04-2025Alhama CF (W)2 - 0Osasuna (W)
- 22-09-2024Osasuna (W)0 - 1Alhama CF (W)
- 08-05-2024Osasuna (W)0 - 1Alhama CF (W)
- 06-05-2024Alhama CF (W)0 - 3Osasuna (W)
- 21-01-2024Alhama CF (W)0 - 2Osasuna (W)
- 01-10-2023Osasuna (W)2 - 1Alhama CF (W)
คู่อื่นใน Ladies Premier League B 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.63 | 3.30 | 2.30 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 2.03 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.63 | 3.30 | 2.30 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 2.03 | 0 | 1.78 | ||
| wewbet | Initial | 2.64 | 3.13 | 2.39 | 1.94 | 2.5 | 1.76 | 1.98 | 0 | 1.72 | |
| Live | 2.64 | 3.13 | 2.39 | 1.94 | 2.5 | 1.76 | 1.98 | 0 | 1.72 | ||
| 18Bet | Initial | 2.60 | 3.25 | 2.25 | 1.84 | 2.5 | 1.69 | 1.87 | 0 | 1.66 | |
| Live | 2.65 | 3.25 | 2.35 | 1.88 | 2.5 | 1.73 | 1.96 | 0 | 1.67 | ||
| 1xBet | Initial | 2.67 | 3.18 | 2.31 | 1.93 | 2.5 | 1.75 | 1.96 | 0 | 1.71 | |
| Live | 2.67 | 3.18 | 2.31 | 1.93 | 2.5 | 1.75 | 1.96 | 0 | 1.71 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Alhama CF (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Osasuna (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Alhama CF (W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 3 (50%) Draw 0 (0%) Lose 3 (50%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (6 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA WD2 | 13-04-2025 | Alhama CF (W) | 2-0 (1-0) | Osasuna (W) | 3-3 (1-2) | 1.60 | 3.60 | 4.75 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| SPA WD2 | 22-09-2024 | Osasuna (W) | 0-1 (0-0) | Alhama CF (W) | - | 2.10 | 3.00 | 3.25 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| SPA WD2 | 08-05-2024 | Osasuna (W) | 0-1 (0-1) | Alhama CF (W) | 6-2 (4-1) | 2.20 | 3.00 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA WD2 | 06-05-2024 | Alhama CF (W) | 0-3 (0-1) | Osasuna (W) | 2-6 (2-4) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | L | 1.73 | 0 | 2.08 | L | O |
| SPA WD2 | 21-01-2024 | Alhama CF (W) | 0-2 (0-1) | Osasuna (W) | 6-2 (2-1) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| SPA WD2 | 01-10-2023 | Osasuna (W) | 2-1 (2-0) | Alhama CF (W) | 2-4 (0-1) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Alhama CF (W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 0 (0%) Lose 5 (50%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 11% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA WD2 | 05-10-2026 | Barcelona B (W) | 2-0 (2-0) | Alhama CF (W) | - | 1.36 | 4.50 | 6.25 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | U |
| S Q C | 30-09-2026 | Levante UD (W) | 3-1 (1-0) | Alhama CF (W) | 5-2 (3-0) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| SPA WD2 | 26-09-2026 | Alhama CF (W) | 2-1 (1-1) | Fundacion Albacete (W) | 5-1 (3-0) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA WD2 | 20-09-2026 | Real Madrid II (W) | 0-1 (0-0) | Alhama CF (W) | 6-2 (0-1) | 2.50 | 3.60 | 2.30 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| SPA WD2 | 14-09-2026 | Alhama CF (W) | 4-0 (2-0) | Levante UD (W) | 3-6 (1-1) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| S Q C | 09-09-2026 | Alhama CF (W) | 1-0 (0-0) | Fundacion Albacete (W) | 4-4 (3-0) | 1.53 | 4.50 | 4.20 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | D | U |
| INT CF | 23-08-2026 | Alhama CF (W) | 5-0 (4-0) | Almeria (W) | 7-1 (2-1) | W | ||||||||
| INT CF | 17-08-2026 | Alhama CF (W) | 1-3 (1-1) | Villarreal (W) | 9-2 (6-1) | 2.10 | 3.00 | 3.25 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Alhama CF (W) | 1-2 (0-1) | Fundacion Albacete (W) | 5-2 (3-1) | 1.40 | 4.33 | 5.75 | L | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | D |
| SPA WD1 | 31-05-2026 | Athletic Club Bibao (W) | 4-1 (1-0) | Alhama CF (W) | 5-0 (3-0) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| SPA WD1 | 27-05-2026 | Alhama CF (W) | 2-2 (0-1) | Levante UD (W) | 2-3 | 2.20 | 3.20 | 2.90 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA WD1 | 09-05-2026 | Eibar (W) | 2-0 (1-0) | Alhama CF (W) | 6-11 (5-1) | 1.85 | 3.30 | 3.70 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA WD1 | 01-05-2026 | Alhama CF (W) | 3-1 (2-1) | RCD Espanyol (W) | 0-6 (0-2) | 4.10 | 3.30 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA WD1 | 26-04-2026 | Deportivo La Coruna W | 2-2 (2-1) | Alhama CF (W) | 8-3 (1-2) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| SPA WD1 | 04-04-2026 | Alhama CF (W) | 1-5 (1-3) | Real Sociedad (W) | 2-8 (0-7) | 12.00 | 6.00 | 1.20 | L | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | L | O |
| SPA WD1 | 28-03-2026 | FC Levante Badalona (W) | 3-2 (1-0) | Alhama CF (W) | 8-5 (5-1) | 1.25 | 4.75 | 9.00 | L | 1.88 | 1.5 | 1.93 | W | O |
| SPA WD1 | 22-03-2026 | Alhama CF (W) | 1-2 (0-0) | Atletico de Madrid (W) | 2-7 (1-4) | 13.00 | 6.25 | 1.17 | L | 1.80 | -2 | 2.00 | W | D |
| SPA WD1 | 15-03-2026 | Alhama CF (W) | 0-1 (0-1) | Sevilla FC (W) | 4-5 (2-4) | 7.00 | 4.20 | 1.33 | L | 1.93 | -1 | 1.88 | D | U |
| SPA WD1 | 21-02-2026 | Madrid CFF (W) | 5-0 (3-0) | Alhama CF (W) | 2-3 (1-0) | 1.25 | 4.75 | 8.50 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | O |
| SPA WD1 | 15-02-2026 | Alhama CF (W) | 0-3 (0-2) | Real Madrid (W) | 3-4 (0-2) | 26.00 | 10.00 | 1.07 | L | 1.95 | -2.5/3 | 1.85 | L | U |
| No Data |
| Osasuna (W) Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 0% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 71% Over 0% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA WD2 | 03-10-2026 | Athletic Bilbao B (W) | 0-6 (0-3) | Osasuna (W) | 0-5 (0-1) | 3.00 | 3.20 | 2.10 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| S Q C | 30-09-2026 | Huesca (W) | 0-1 (0-0) | Osasuna (W) | 4-4 (0-4) | 11.00 | 4.50 | 1.22 | W | 1.88 | -1.5/2 | 1.93 | L | U |
| SPA WD2 | 26-09-2026 | Osasuna (W) | 1-0 (0-0) | Barcelona B (W) | 10-4 (6-3) | 2.50 | 3.50 | 2.35 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| SPA WD2 | 20-09-2026 | Sport Extremadura (W) | 2-2 (0-1) | Osasuna (W) | 8-3 (1-0) | 2.63 | 3.50 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| SPA WD2 | 13-09-2026 | Osasuna (W) | 3-3 (2-1) | Real Madrid II (W) | 6-2 (4-1) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| S Q C | 08-09-2026 | Racing Santander (W) | 2-4 (0-1) | Osasuna (W) | 1-3 (1-2) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 23-08-2026 | CDEF Logrono (W) | 1-1 (0-0) | Osasuna (W) | 6-4 (1-2) | D | ||||||||
| INT CF | 21-08-2026 | Huesca (W) | 1-2 (1-1) | Osasuna (W) | 1-4 (0-1) | 5.50 | 3.70 | 1.50 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 13-08-2026 | Osasuna (W) | 0-2 (0-2) | Real Sociedad (W) | - | L | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | CD Alaves (W) | 3-0 (0-0) | Osasuna (W) | - | L | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Osasuna (W) | 1-0 (0-0) | Real Sociedad II (W) | 7-0 | 1.55 | 3.40 | 5.75 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Osasuna (W) | 0-2 (0-0) | CD Alaves (W) | - | L | ||||||||
| SPA WD2 | 18-05-2026 | Villarreal (W) | 3-1 (2-0) | Osasuna (W) | 0-4 (0-2) | 2.63 | 3.20 | 2.38 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| SPA WD2 | 09-05-2026 | Osasuna (W) | 1-2 (0-1) | Villarreal (W) | 3-0 (1-0) | 1.91 | 3.10 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA WD2 | 02-05-2026 | Osasuna (W) | 1-1 (0-1) | CD Alaves (W) | 1-1 (1-1) | 3.70 | 3.10 | 1.90 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | D |
| SPA WD2 | 04-04-2026 | Osasuna (W) | 1-2 (0-1) | Barcelona B (W) | 2-1 (1-0) | 3.90 | 3.30 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA WD2 | 29-03-2026 | Real Oviedo (W) | 1-0 (1-0) | Osasuna (W) | 8-9 (5-4) | 9.00 | 4.10 | 1.33 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | U |
| SPA WD2 | 22-03-2026 | Colegio Aleman Valencia (W) | 1-0 (0-0) | Osasuna (W) | 5-6 (3-5) | 1.85 | 3.20 | 3.80 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA WD2 | 14-03-2026 | Osasuna (W) | 1-1 (1-1) | Fundacion Albacete (W) | 6-2 (4-0) | 1.50 | 3.50 | 6.25 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 05-03-2026 | Eibar (W) | 1-0 (1-0) | Osasuna (W) | 1-6 (0-1) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Alhama CF (W) | No Data | Osasuna (W) | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.63 | 3.30 | 2.30 | 2.63 | 3.30 | 2.30 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 2.03 | 0 | 1.78 | 2.03 | 0 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2.7 | 1.7 | Goal | 2 |
| 2 | Loss | 0 | 1.5 | Loss | 1.4 |
| 8 | Shot(OT) | 7.7 | 10.3 | Shot(OT) | 6.4 |
| 3.5 | Corner | 6.3 | 4.1 | Corner | 4.9 |
| 1.5 | Yellow Card | 1.7 | 1.3 | Yellow Card | 1.8 |
| 0 | Fouls | 0 | 9 | Fouls | 0 |
| 51.5% | Possession | 53.3% | 50.7% | Possession | 53.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Alhama CF (W) ( 17 Matches) | Osasuna (W) ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 2 | 4 | 5 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 7 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 2 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-L | 0 | 2 | 4 | 6 |